LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 13/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:30 - [B-1] Nantong Zhiyun vs Wuhan Three T. [C-1] +1 -

HQB

17:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

HQB

17:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Chungnam Asan [8] - 1 -

TQB

18:35 - [A-5] Zibo Cuju vs Guizhou FC [C-3] +1 -

TQB

18:35 - [C-6] Beijing BIT vs Sichuan Jiuniu [A-3] +3/4 -

ARMA

19:30 - [4] Sevan FC vs BKMA Yerevan [10] - 1 3/4 -

WCFS

22:00 - [D-4] Panama Futsal vs Séc Futsal [D-2] -

WCFS

22:00 - [C-2] Ma Rốc Futsal vs Solomon Islands Futsal [C-4] -

RMNA

22:00 - [8] Farul Constanta vs Aca. Clinceni [16] - 3/4 -

CYPA

22:00 - [10] Apoel FC vs Olympiakos Nic. [5] - 1 1/4 -

BULA

22:15 - [6] Beroe vs Tsarsko Selo [14] - 3/4 -

NGA

22:30 - [9] Rubin Kazan vs Ural S.r. [16] - 3/4 -

ARMA

22:59 - [6] Urartu vs Pyunik [3] - 1/4 -

POLA

22:59 - [18] Gornik Leczna vs Wisla Plock [13] +1/4 -

POLB

22:59 - [15] Stomil Olsztyn vs Resovia [10] +1/4 -

ISRB

22:59 - [7] Hapoel Acre vs Hapoel Afula [12] - 1/4 -

ISRB

22:59 - [14] Hapoel R. Gan vs Hapoel Kfar Saba [1] +1/4 -

ISRB

22:59 - [16] Beitar TA Ramla vs Bnei Yehuda [13] +1/2 -

URUA

23:15 - [4] Liverpool P. (URU) vs Dep. Maldonado [14] - 3/4 -

NGA

23:30 - [15] Rostov vs Krasnodar [5] +1/2 -

GREA

23:30 - [5] Aris Salonica vs OFI Creta [8] - 1 -

UKRA

23:30 - [9] Veres Rivne vs FC Lviv [14] +0 -

PH3

23:45 - [8] Le Mans vs Sedan [5] - 1/4 -

WCFS

00:00 - [D-3] Việt Nam Futsal vs Brazil Futsal [D-1] -

WCFS

00:00 - [C-3] Thái Lan Futsal vs B.D.Nha Futsal [C-1] +2 -

ACL

00:00 - [C-1] Esteghlal Tehran vs Al Hilal [A-2] +3/4 -

DUC3

00:00 - [10] Turkgucu-Ataspor vs Duisburg [17] - 1/2 -

CYPA

00:00 - [4] AEL Limassol vs Pafos FC [6] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [7] Alanyaspor vs Giresunspor [18] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [12] Gaziantep B.B vs Antalyaspor [15] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [18] Balikesirspor vs Tuzlaspor [7] +1 -

TDA

00:00 - [4] Elfsborg vs Hacken [8] - 1/2 -

TDA

00:00 - [15] Orebro vs Varbergs BoIS [10] +0 -

TDA

00:00 - [11] Mjallby AIF vs AIK Solna [3] +1/4 -

TDB

00:00 - [16] Vasalunds vs GIF Sundsvall [2] +1/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-1] Ljungskile SK vs Trollhattan [Sodra-10] +0 -

DENA

00:00 - [8] Odense BK vs Sonderjyske [11] - 3/4 -

ARGA

00:15 - [23] Aldosivi vs Godoy Cruz [10] +0 -

ARGA

00:15 - [18] Sarmiento Junin vs CA Huracan [12] +0 -

BULA

00:30 - [2] Botev Plovdiv vs Arda Kardzhali [10] - 1/2 -

ISRA

00:30 - [14] Hapoel Jerusalem vs Beitar Jerusalem [12] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Stoke City U23 [2-5] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-11] Leicester City U23 vs Crystal Palace U23 [1-8] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-2] West Brom U23 vs Newcastle U23 [2-4] - 1/4 -

TBNA

01:00 - [20] Getafe vs Elche [14] - 3/4 -

BDNA

01:00 - [13] Maritimo vs Arouca [16] - 1/4 -

HLB

01:00 - [9] Ajax U21 vs NAC Breda [15] +1/4 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs Roda JC [7] - 1/2 -

HLB

01:00 - [6] AZ Alkmaar U21 vs De Graafschap [4] +3/4 -

HLB

01:00 - [11] Utrecht U21 vs PSV Eindhoven U21 [17] - 1/4 -

HLB

01:00 - [8] Eindhoven vs Helmond Sport [14] - 1/2 -

BIA

01:00 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Sint Truiden [11] +0 -

HUNA

01:00 - [12] Ujpest vs Zalaegerzseg [7] - 1/2 -

RMNA

01:00 - [5] Universitatea Craiova vs Sepsi OSK [13] - 1/4 -

PERA

01:15 - [5] Sport Boys vs Cesar Vallejo [9] +1/4 -

BDNB

01:30 - [12] Academico Viseu vs SC Farense [17] +3/4 -

POLA

01:30 - [12] Radomiak Radom vs Pogon Szczecin [4] +1/4 -

ARGB

01:30 - [B-11] All Boys vs San Telmo [B-12] - 1/4 -

URUA

01:30 - [15] CA Progreso vs Villa Espanola [16] - 1/2 -

ITA

01:45 - [8] Bologna vs Verona [13] - 1/4 -

PHB

01:45 - [4] Le Havre vs Toulouse [1] +1/4 -

ANHA

02:00 - [8] Everton vs Burnley [18] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [14] Lugo vs Huesca [8] +1/4 -

ITA3

02:00 - [A-9] Triestina vs Piacenza [A-15] - 1/2 -

IREA

02:00 - [8] Finn Harps vs Bohemians [5] +1/2 -

BLVA

02:00 - [7] CD Guabira vs Aurora [12] - 1 -

ICEA

02:15 - [7] Stjarnan vs Hafnarfjordur [6] +1/4 -

ARGA

02:30 - [9] Independiente vs Lanus [5] - 1/2 -

CHIA

02:30 - [9] Nublense vs Huachipato [16] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [17] Granada vs Real Betis [8] +1/4 -

COLB

03:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Leones FC [4] +1/4 -

BDNA

03:15 - [10] Tondela vs Estoril [4] +1/4 -

PERA

03:30 - [18] Uni.San Martin vs Universitario [4] +1/2 -

ARGA

04:45 - [20] San Lorenzo vs Racing Club [11] +1/4 -

CHIA

05:00 - [5] U. Espanola vs Univ. de Chile [7] +0 -

BRAA

06:00 - [18] SC Recife/PE vs Internacional/RS [7] +1/4 -

COLA

06:00 - Dep.Quindio vs Deportivo Pasto [12] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [8] CA Palmaflor vs Nacional Potosi [11] - 3/4 -

ARGA

07:00 - [16] Gimnasia LP vs Velez Sarsfield [3] +1/2 -

ECUA

07:00 - [2] Catolica Quito vs Independiente JT [1] +0 -

ARGB

07:10 - [A-2] Quilmes vs Tigre [A-4] +1/4 -

COLA

08:00 - Atletico Huila vs Deportes Tolima [5] +0 -

MEXA

09:00 - [13] Pachuca vs Toluca [3] - 1/2 -

TDU21

23:00 Hoãn [SN-2] Osters U21 vs Trelleborgs U21 [SN-8] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2