LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 12/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [8] Verspah Oita vs Reinmeer Aomori [4] -

NHATJFL

12:30 - [11] TIAMO Hirakata vs Veertien Mie [5] -

NHAT3

13:00 - [10] Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu [11] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [13] Tegevajaro Miyazaki vs Yokohama SCC [18] - 3/4 -

NHAT3

13:00 - [15] Kamatamare San. vs Vanraure Hachinohe [16] +0 -

NHATJFL

13:00 - [3] Nara Club vs Honda Lock [13] -

NHATJFL

13:00 - [15] MIO Biwako vs Iwaki FC -

NHATJFL

13:00 - [9] Kochi United SC vs Maruyasu Okazaki [7] -

NHATJFL

13:00 - [12] Sony Sendai vs FC Kariya -

AUSQSL

13:15 - [7] SC Wanderers vs Queensland Lion [1] -

NHAT3

13:30 - [8] FC Imabari vs Fujieda MYFC [3] +0 -

AUSBPL

14:00 - St George City vs Toowong FC - 1 -

HQA

14:30 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs FC Seoul [7] +0 -

TQB

14:30 - Chengdu Rongcheng vs Shaanxi Changan [5] - 3/4 -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Brisbane Roar U21 [11] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [14] Mokpo City vs Ulsan Citizen [12] - 1/4 -

CZEB

15:15 - Vik.Zizkov vs MFK Vyskov [2] - 1 -

CZEB

15:30 - [14] Sparta Praha B vs Usti & Labem - 3/4 -

AUTB

15:30 - [9] Liefering vs Rapid Wien II [13] - 1 1/4 -

AUSBPL

15:30 - [3] Albany Creek vs The Gap - 3 1/2 -

NHATB

16:00 - [21] Thespa Kusatsu vs Ventforet Kofu [13] +1/2 -

NHATA

16:30 - [17] Gamba Osaka vs Vegalta Sendai - 1/2 -

HQB

16:30 - [9] Ansan Greeners vs Busan I'Park [11] +1/2 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Lion City Sailors [1] -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Tanjong Pagar [3] -

BDNB

17:00 - [8] Vilafranquense vs Chaves +1/4 -

BDNB

17:00 - [17] Penafiel vs Nacional Madeira [7] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [10] Vaprus Parnu vs Flora Tallinn [1] +3 -

NHATA

17:00 - [8] FC Tokyo vs Kashiwa Reysol [3] - 1/2 -

NHATB

17:00 - Ehime FC vs Omiya Ardija [19] +1/2 -

HQA

17:00 - [6] Suwon FC vs Gangwon [8] - 1/4 -

HLA

17:15 - [7] NEC Nijmegen vs Willem II +0 -

ITA

17:30 - [18] Sampdoria vs Inter Milan [6] +3/4 -

POLA

17:30 - [15] Piast Gliwice vs Zaglebie Lubin [8] - 1/2 -

THAA

17:30 - [12] Muang Thong Utd vs Chonburi [10] - 1/4 -

POLB

17:40 - [6] Arka Gdynia vs GKS Tychy [12] - 3/4 -

DENB

17:45 - [9] Helsingor vs Hvidovre IF [3] - 3/4 -

DUC3

18:00 - [14] Hallescher vs Munchen 1860 [1] +0 -

DUC4DB

18:00 - [10] Berliner FC Dynamo vs C. Leipzig [15] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - Union Furstenwalde vs Meuselwitz [8] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [3] Berlin AK 07 vs Ger.Halberstadt [17] - 1 1/4 -

PHA

18:00 - [9] Montpellier vs Saint Etienne +0 -

SCOA

18:00 - [3] Hearts vs Hibernian [6] - 1/4 -

NGA

18:00 - Arsenal-Tula vs CSKA Moscow [4] +3/4 -

KAZA

18:00 - [9] Shakhter Kar. vs Zhetysu Taldykorgan -

LATA

18:00 - [10] METTA/LU Riga vs FK Liepaja [3] -

FIN3

18:00 - [A-11] KuFu-98 vs PeKa [A-11] - 1 1/2 -

TDB

18:00 - [4] Osters vs Varnamo +0 -

TD3

18:00 - [Norra-8] Umea vs Orebro Syrianska [Norra-1] -

UKRA

18:00 - [15] FC Mynai vs Chernomorets [13] - 1/4 -

THAA

18:00 - [2] Bangkok Utd vs Port FC [8] - 1/2 -

THAA

18:00 - [13] Nong Bua Pitchaya vs Samut Prakan City - 1/4 -

DUB

18:30 - [6] Jahn Regensburg vs Nurnberg [13] +0 -

DUB

18:30 - [2] Heidenheim vs Dynamo Dresden - 1/4 -

DUB

18:30 - Erzgebirge Aue vs Fort.Dusseldorf [8] +1/2 -

DUB

18:30 - [1] Paderborn 07 vs Schalke 04 +0 -

DUB

18:30 - [11] Hansa Rostock vs Darmstadt [3] +1/4 -

BIA

18:30 - [3] Anderlecht vs KV Mechelen [11] - 1 -

TQB

18:35 - [14] Beijing Sport Univ vs Xinjiang Tianshan [16] - 3/4 -

TQB

18:35 - [9] Suzhou Dongwu vs Zhejiang Professional +1 1/4 -

TQB

18:35 - [2] Kunshan FC vs Heilongjiang Ice City [7] - 1/4 -

ALBA

18:45 - [7] Kastrioti Kruje vs Dinamo Tirana [9] -

ALBA

18:45 - [8] Egnatia Rrogozhine vs Kukesi [5] -

TBNA

19:00 - [9] Espanyol vs Atletico Madrid [1] +1/2 -

TBNB

19:00 - [20] Real Oviedo vs Cartagena [15] - 1/2 -

ITB

19:00 - [7] Cosenza vs Vicenza +0 -

DUC3

19:00 - Ein.Braunschweig vs Osnabruck [12] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [14] Ein. Norderstedt vs Lubeck [5] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [16] Holstein Kiel II vs Hamburger II [2] +1/4 -

DUC4N

19:00 - Sonnenhof vs Pirmasens -

ARMA

19:00 - [2] Van Yerevan vs Ararat-Armenia [4] +1 1/2 -

ESTA

19:00 - [4] Paide Linname. vs Levadia T. [2] -

KAZA

19:00 - [1] Aktobe vs FK Taraz [5] - 1/2 -

CZEA

19:00 - [8] C. Budejovice vs Hradec Kralove [11] - 1/4 -

TD3

19:00 - [Sodra-5] Lindome GIF vs Atvidabergs [Sodra-7] +1/4 -

DENA

19:00 - [5] Viborg vs Aalborg BK [11] - 1/4 -

DENB

19:00 - Jammerbugt vs HB Koge [7] +1/4 -

TSA

19:15 - [5] Servette vs St. Gallen [2] - 1/2 -

TSB

19:15 - [9] Vaduz vs SC Kriens - 1 -

ITA3

19:30 - [B-19] US Fermana vs Montevarchi [B-10] - 1/2 -

HLA

19:30 - [15] Groningen vs Heerenveen [10] - 1/4 -

HLA

19:30 - [11] Sparta Rotterdam vs Fortuna Sittard [16] - 1/2 -

GEOA

19:30 - Shukura vs Samgurali Tskh. [3] -

AUTA

19:30 - [1] Lask vs Austria Wien [9] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [10] SCR Altach vs SV Ried [7] - 1/4 -

BLRA

19:45 - FK Smorgon vs Bate Borisov [1] +1 1/2 -

WCFS

20:00 - [B-1] Nga Futsal vs Ai Cập Futsal [B-4] -

ITA

20:00 - [10] Spezia vs Udinese [17] +1/4 -

ITA

20:00 - Cagliari vs Genoa - 1/4 -

ITA

20:00 - [8] Torino vs Salernitana [16] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [6] Drochtersen/Assel vs St. Pauli II [10] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - Luneburger SK vs Atlas Delmenhorst [4] +0 -

PHA

20:00 - Bordeaux vs Lens [5] +1/4 -

PHA

20:00 - [14] Stade Brestois vs Angers [11] +0 -

PHA

20:00 - Metz vs Troyes [19] +0 -

PHA

20:00 - [17] Rennes vs Stade Reims [20] - 3/4 -

BDNB

20:00 - [4] Leixoes vs Varzim - 1/2 -

POLA

20:00 - Wisla Krakow vs Lechia GD [16] - 1/2 -

POLB

20:00 - [7] Zaglebie Sosno vs Puszcza Nie. [9] - 1/2 -

KAZA

20:00 - [3] Ordabasy vs Kairat Almaty [6] +1 -

LATA

20:00 - [1] Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola [2] +1/2 -

NORB

20:00 - [11] Fredrikstad vs Sogndal [6] - 1/4 -

FIN3

20:00 - [C-7] GBK Kokkola vs Narpes Kraft [C-2] - 1/4 -

FIN3

20:00 - [B-5] Honka 2 vs Espoo [B-12] - 1 1/4 -

SLOA

20:00 - [9] NK Bravo vs Tabor Sezana [7] - 1/4 -

TDA

20:00 - [7] Kalmar vs Degerfors IF [14] - 3/4 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs Hammarby [3] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Norra-14] Sollentuna FK vs Pitea IF [Norra-3] - 3/4 -

DENB

20:00 - AC Horsens vs Fredericia [10] - 1/4 -

MASL

20:00 - [7] Kedah FA vs Melaka FA [6] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - Perak FA vs Sabah FA [2] - 1/4 -

MASL

20:00 - [8] Selangor FA vs Petaling Jaya City [11] - 1 1/2 -

MASL

20:00 - UiTM FC vs Pahang [5] -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Kuala Lumpur FA [9] - 2 -

MASL

20:00 - [12] Penang FA vs Terengganu [4] - 1/4 -

NPA

20:00 - [5] Royal AM vs Chippa Utd [10] +0 -

URUA

20:20 - [7] CA Fenix vs CA Rentistas [11] - 1/4 -

ANHB

20:30 - Nottingham Forest vs Cardiff City [5] +0 -

DUA

20:30 - [16] Ein.Frankfurt vs Stuttgart [12] - 1/2 -

NGA

20:30 - [6] FK Sochi vs Ufa - 3/4 -

TBNB

21:00 - Valladolid vs Tenerife [18] - 1/2 -

AZEA

21:00 - [8] Səbail FK vs Sumqayit [10] +1/2 -

MKDA

21:00 - [12] Rabotnicki vs Bregalnica Stip [6] -

MKDA

21:00 - [3] Academy Pandev vs Makedonija [10] -

MKDA

21:00 - [1] FC Struga vs FK Skopje [8] -

MKDA

21:00 - Borec Veles vs Pelister -

MKDA

21:00 - [5] Tikves Kavadarci vs Renova [9] -

BIA

21:00 - [4] Gent vs Charleroi [8] - 1 -

BIB

21:00 - [12] Lierse vs RWD Molenbeek [7] +0 -

ICEW

21:00 - [2] Breidablik Nữ vs Trottur Rey. Nữ [4] -

ICEW

21:00 - [8] Thor Akureyri Nữ vs Keflavik IF Nữ [7] -

ICEW

21:00 - UMF Tindastoll Nữ vs Stjarnan Nữ [3] -

KAZA

21:00 - [4] Tobol Kostanay vs Caspiy Aktau [7] - 1 1/4 -

LITA

21:00 - Dainava Alytus vs Banga [8] - 1/4 -

LUXA

21:00 - [3] Etzella Ettelbruc vs Rodange 91 -

LUXA

21:00 - [5] Racing Union vs Dudelange [1] -

LUXA

21:00 - [8] Mondorf-les. vs RM Hamm Benfica -

LUXA

21:00 - [16] Hostert vs Jeunesse Esch [11] -

LUXA

21:00 - [15] Victoria Rosport vs UNA Strassen [9] -

LUXA

21:00 - [14] UT Petange vs Wiltz [6] -

LUXA

21:00 - [12] Differdange vs Swift Hesperange [2] -

MDVA

21:00 - [6] Sfintul Gheorghe vs Dinamo-Auto [8] -

FIN3

21:00 - [B-7] Grankulla IFK vs KaaPo Kaarina [B-13] +0 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs MFk Karvina - 1 -

CZEA

21:00 - [13] Mlada Boleslav vs Sigma Olomouc [10] - 3/4 -

TNKA

21:00 - Rizespor vs Hatayspor [16] +0 -

TNKA

21:00 - [3] Fenerbahce vs Sivasspor [15] - 1 -

TNKB

21:00 - [3] Boluspor vs Kocaelispor +1/4 -

TNKB

21:00 - Ankaragucu vs Genclerbirligi [7] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [8] Kolos Kovalivka vs FC Mariupol [16] - 3/4 -

DENA

21:00 - [4] Randers vs Kobenhavn [8] +1/2 -

BRA

21:00 - Gremio/RS vs Ceara/CE [14] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [4] Osasuna vs Valencia [7] - 1/4 -

ITB

21:15 - Cremonese vs Cittadella [4] - 1/2 -

BDNA

21:30 - Moreirense vs Famalicao [18] +0 -

BDNB

21:30 - [9] Porto B vs CD Mafra [6] +0 -

BDNB

21:30 - [10] Trofense vs Casa Pia AC +1/4 -

BIHA

21:30 - Rudar Prijedor vs NK Posusje [9] -

TSA

21:30 - Lausanne Sports vs Sion [4] - 1/4 -

TSA

21:30 - [6] Lugano vs Basel [8] +1/4 -

HLA

21:45 - [8] RKC Waalwijk vs Vitesse Arnhem [17] +1/4 -

BLRA

21:45 - [10] Slavia Mozyr vs Rukh Brest +1 -

SRBA

21:55 - [15] Radnicki Nis vs FK Vozdovac [9] - 1/2 -

SRBA

21:55 - [11] FK Kolubara vs FK Novi Pazar [7] - 1/4 -

WCFS

22:00 - [B-2] Uzbekistan Futsal vs Guatemala Futsal [B-3] -

WCFS

22:00 - [A-1] Kazakhstan Futsal vs Costa Rica Futsal [A-3] -

PHA

22:00 - [13] Nantes vs Nice [12] +0 -

CROA

22:00 - [10] Istra 1961 vs Hajduk Split [3] +3/4 -

GEOA

22:00 - [7] FC Telavi vs Dinamo Tbilisi [2] -

MLTA

22:00 - [7] Sirens vs Hibernians Paola [1] -

FIN3

22:00 - [C-5] OLS Oulu vs SJK Akatemia [B-2] +1 -

SVKA

22:00 - [2] Dunajska Stred vs Slo. Bratislava [1] +1/2 -

SLOA

22:00 - [4] NK Radomlje vs Koper [2] +1/2 -

CZEB

22:00 - [6] Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim [15] -

CZEB

22:00 - [12] Taborsko vs Fotbal Trinec [8] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [3] Sturm Graz vs Austria Klagenfurt [8] - 1 1/2 -

JORA

22:00 - [3] Sheikh Hussein vs Ramtha [9] -

CHIB

22:00 - [4] Dep. Copiapo vs Rangers Talca [5] +0 -

NPA

22:00 - [4] Mamelodi Sun. vs Kaizer Chiefs [12] - 1/2 -

QATA

22:05 - [1] Al Wakra vs Al Arabi (QAT) [2] +1/4 -

GREA

22:15 - [10] Volos NFC vs Lamia FC [13] - 1/4 -

RMNA

22:15 - Gaz Metan Medias vs Voluntari [9] +0 -

TD3

22:15 - [Norra-19] Lulea vs Dalkurd FF [Norra-12] +1 1/4 -

ANHA

22:30 - [6] Leeds Utd vs Liverpool [12] +3/4 -

ITA3

22:30 - [B-4] Virtus Entella vs Luchese [B-8] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-4] AC Renate vs Virtus Verona [A-12] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-6] Pro Vercelli vs US Seregno [A-18] - 1 -

ITA3

22:30 - [A-1] Alto Adige vs AC Trento [A-16] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-2] Catanzaro vs Potenza SC [C-16] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-14] Pontedera vs Pistoiese [B-18] +0 -

ITA3

22:30 - [C-19] Vibonese vs Juve Stabia [C-9] +0 -

ITA3

22:30 - [B-9] US Olbia vs Viterbese Calcio [B-16] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-2] Reggiana vs Gubbio [B-7] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-3] Cesena vs Imolese Calcio [B-17] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-1] Modena vs Teramo [B-15] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-5] Pescara vs Pesaro [B-12] -

ITA3

22:30 - [B-13] Siena vs Carrarese [B-11] - 1/4 -

DUA

22:30 - [17] Bochum vs Hertha Berlin [14] +0 -

POLA

22:30 - [9] Rakow Czestochowa vs Lech Poznan [18] +0 -

HUNA

22:30 - [5] Puskas Akademia vs Kisvarda FC [2] - 1/4 -

TDA

22:30 - [6] Goteborg vs Halmstads - 1/4 -

KSAA

22:30 - [12] Al Ettifaq vs Al Raed [7] - 3/4 -

BHRA

22:30 - [1] AL Riffa vs Al Hadd [9] - 1 -

QATA

22:30 - Al Khor vs Al Duhail SC [10] +1 3/4 -

CHIB

22:30 - [1] CD Magallanes vs Coquimbo Unido +0 -

URUA

22:30 - [4] Boston River vs Wanderers [9] - 1/4 -

KSAA

22:40 - [14] Al Baten vs Al Fateh [8] +1/4 -

BULA

22:45 - [1] CSKA 1948 Sofia vs Botev Vratsa [9] - 1 -

KSAA

22:50 - [11] Al Taawon (KSA) vs Al Ahli (KSA) [15] +0 -

ITA

22:59 - [3] AC Milan vs Lazio [7] - 1/4 -

NGA

22:59 - [5] Din. Moscow vs Nizhny Nov [14] - 1 1/2 -

POLB

22:59 - Gornik Polkowice vs Odra Opole [15] - 1/4 -

GEOA

22:59 - [4] Dila Gori vs Torpedo Kut. [6] -

GREA

22:59 - [2] PAOK vs Pas Giannina [6] - 1 3/4 -

ISRA

22:59 - [10] Ashdod vs Hapoel Haifa [9] +0 -

LITA

22:59 - [6] Kauno Zalgiris vs Zalgiris [1] +3/4 -

MDVA

22:59 - [1] Sheriff Tiraspol vs Petrocub [7] -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Valerenga [6] +1/4 -

NORA

22:59 - [1] Molde vs Mjondalen - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [7] Stromsgodset vs Kristiansund [16] - 1/4 -

NORA

22:59 - [2] Bodo Glimt vs Odd Grenland [12] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Sarpsborg [14] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [10] Doxa Katokopia vs Anorthosis [4] +1 -

DENA

22:59 - [3] Aarhus AGF vs Vejle - 1 -

PERA

22:59 - [12] Carlos A. Mannucci vs UTC Cajamarca [11] +0 -

TBNB

23:15 - [3] SD Ponferradina vs Almeria +1/4 -

TBNA

23:30 - [16] Cadiz vs Real Sociedad [6] +3/4 -

AZEA

23:30 - [2] Neftchi Baku vs Karabakh Agdam [4] +1/4 -

BIA

23:30 - [18] RFC Seraing vs Standard Liege [12] +1/4 -

UKRA

23:30 - [5] Vorskla vs Desna Chernigiv [7] - 1/4 -

BLRA

23:45 - [2] Energetik-BGU vs Dinamo Minsk [3] +1 1/2 -

WCFS

00:00 - [A-4] Lithuania Futsal vs Venezuela Futsal [A-2] +1 1/2 -

BDNA

00:00 - [10] Gil Vicente vs Vizela [11] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [3] Boavista vs Portimonense [7] +0 -

GEOA

00:00 - [5] Saburtalo vs Dinamo Batumi [1] -

MLTA

00:00 - [10] Balzan vs Birkirkara [3] -

SRBA

00:00 - [12] Mladost Lucani vs Cukaricki Belgrade [2] +1/4 -

CZEA

00:00 - [5] Slavia Praha vs Slovacko [7] - 1 1/4 -

CYPA

00:00 - [2] AEK Larnaka vs Omonia Nicosia [7] +1/4 -

TNKA

00:00 - Goztepe vs Istanbul BB [4] +0 -

TNKA

00:00 - [2] Trabzonspor vs Galatasaray [9] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [6] Altinordu SK vs Bursaspor +1/4 -

TNKB

00:00 - [2] Samsunspor vs Keciorengucu [9] - 1 -

MEXB

00:00 - [8] Morelia vs Sonora [5] - 3/4 -

CRCA

00:00 - [B-5] Municipal Grecia vs Herediano [A-1] - 1/4 -

CROA

00:05 - [4] Lok. Zagreb vs NK Osijek [7] +1/4 -

ISRA

00:15 - [2] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Hadera [8] - 3/4 -

QATA

00:20 - [9] Al Sadd vs Sailiya [8] - 2 1/4 -

DUA

00:30 - [4] M.gladbach vs A.Bielefeld - 1 1/4 -

GREA

00:30 - [3] AEK Athens vs Ionikos [11] -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs Atromitos [12] - 1 3/4 -

JORA

00:30 - Buqaa Amman vs Jazeera Amman [12] -

JORA

00:30 - [1] Faisaly (JOR) vs S.Al.Ordon [7] - 1 -

KSAA

00:35 - [4] Al Shabab (KSA) vs Hazm [16] - 1 -

ANHU23

01:00 - [2-10] Reading U23 vs Nottingham Forest U23 [2-12] -

BULA

01:00 - [2] Lok. Plovdiv vs Levski Sofia [10] - 1/4 -

BIB

01:00 - Waasland-Beveren vs Westerlo - 1/4 -

NORA

01:00 - [4] Rosenborg vs Tromso [9] - 1 -

RMNA

01:00 - [12] Steaua Bucuresti vs Dinamo Bucuresti - 1 1/2 -

BHRA

01:00 - [7] Al Ahli (BHR) vs Budaiya (BHR) [8] - 1/4 -

CHIA

01:00 - San. Wanderers vs Cobresal [6] +1/4 -

SLOA

01:15 - Aluminij vs Maribor [10] +3/4 -

PERA

01:15 - [4] Alianza Lima vs Binacional [6] - 3/4 -

TBNB

01:30 - Fuenlabrada vs Zaragoza [14] +0 -

ITB

01:30 - Pordenone vs Parma [10] +1/4 -

ITA3

01:30 - [A-3] Feralpisalo vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [A-13] Aurora Pro Patria vs Juventus U23 [A-8] +0 -

ITA3

01:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-5] SS Monopoli vs Messina [C-15] +0 -

ITA3

01:30 - [C-10] Monterosi FC vs Campobasso [C-13] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-11] AZ Picerno vs Bari [C-1] +3/4 -

ITA3

01:30 - [A-14] Fiorenzuola vs Albinoleffe [A-11] +1/4 -

ITA3

01:30 - [C-4] Avellino vs Latina [C-12] - 1 -

URUA

01:30 - [12] Plaza Colonia vs CA Penarol [5] +1/4 -

ITA

01:45 - [9] Roma vs Sassuolo [20] - 1 -

PHA

01:45 - [7] Lyon vs Strasbourg [15] - 1 -

TBNA

02:00 - [5] Real Madrid vs Celta Vigo [8] - 1 1/4 -

BIHA

02:00 - [1] Siroki Brijeg vs Zeljeznicar [3] -

BIA

02:00 - [2] Genk vs Union Saint-Gilloise [6] +0 -

BIA

02:00 - [9] OH Leuven vs Kortrijk [14] +0 -

MLTA

02:00 - [6] Gudja United vs Santa Lucia FC [11] +0 -

BRA

02:00 - [15] Fortaleza/CE vs Atl. Mineiro/MG [7] +1/4 -

BRA

02:00 - [1] Palmeiras/SP vs Flamengo/RJ [2] - 1/4 -

BLVA

02:00 - Real Potosi vs Real Tomayapo [B-8] - 1/2 -

COLA

02:00 - [14] Atl. Bucaramanga vs Millonarios [1] +1/4 -

USW

02:07 - [12] NC Courage (W) vs Portland Tho. Nữ [1] -

TBNB

02:30 - [19] Malaga vs Girona - 1/4 -

BDNA

02:30 - [4] Vitoria Guimaraes vs Belenenses - 1 1/4 -

CHIB

02:30 - [13] San Luis Qui. vs CCDA Fernandez Vial [17] -

CRCA

03:00 - [A-6] Guanacasteca vs Jicaral Sercoba - 1/2 -

CHIA

03:30 - [7] Audax Italiano vs U. La Calera [12] - 1/2 -

COLB

03:30 - Union Magdalena vs Llaneros FC [7] - 1/2 -

PERA

03:30 - [3] Sporting Cristal vs Alianza Atletico [8] - 1 1/2 -

COLA

04:00 - [8] Pereira vs Junior Barranquilla [5] +1/4 -

PARA

04:00 - [12] 12 de Octubre vs Cerro Porteno [2] -

USW

04:00 - [10] Wash. Spirit Nữ vs OL Reign Nữ [5] +1/4 -

BRA

04:15 - [19] Atletico/GO vs Corinthians/SP [3] +0 -

BLVA

04:15 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Oriente Petrolero [A-4] - 1 -

MEXA

05:00 - [13] Pumas UNAM vs Chivas Guad. [17] +1/4 -

USB

05:05 - OKC Energy vs Louisville City [A-1] +3/4 -

VENA

05:15 - [2] Metropolitano vs Atl.Venezuela - 1/2 -

CHIA

06:00 - [2] Curico Unido vs Univ. Catolica(CHL) [11] +1/4 -

PERA

06:00 - [5] Cienciano vs Melgar [1] +1/4 -

CRCA

06:00 - [B-1] San Carlos vs Dep. Saprissa [B-2] +1/4 -

COLA

06:05 - [9] Atl. Nacional vs La Equidad [11] - 1 -

PARA

06:15 - [1] Libertad vs Olimpia Asuncion [3] -

BRA

06:30 - [4] Fluminense/RJ vs Sao Paulo/SP [11] +1/4 -

BLVA

06:30 - [A-2] The Strongest vs Inde. Petrolero [B-7] - 1 1/2 -

MEXA

07:00 - [18] Queretaro vs Necaxa [5] +0 -

VENA

07:30 - Yaracuyanos vs Dep.Lara [14] +1/2 -

USA

09:30 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Real Salt Lake [Tay-5] - 1 1/4 -

AUSVPL

12:00 Hoãn [14] Eastern Lions vs Port Melbourne [2] -

AUSVPL

14:30 Hoãn [10] Altona City vs Heidelberg Utd [7] -

AUSVPL

16:00 Hoãn [1] South Melbourne vs Oakleigh Cannons [3] -

HQA

18:30 Hoãn [3] Pohang Steelers vs Daegu [9] +0 -

ITA3

19:30 Hoãn [C-18] Paganese vs Catania [C-20] +1/4 -

TDU21

20:00 Hoãn [AM-5] Elfsborg U21 vs Norrby IF U21 [AM-7] -

Lịch bóng đá trong ngày 12/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0