LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 12/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Reinmeer Aomori [6] -

NHATJFL

12:30 - [5] TIAMO Hirakata vs Veertien Mie [8] -

NHAT3

13:00 - [4] Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Yokohama SCC [8] - 3/4 -

NHAT3

13:00 - [14] Kamatamare San. vs Vanraure Hachinohe [11] +0 -

NHATJFL

13:00 - [11] Nara Club vs Honda Lock [15] -

NHATJFL

13:00 - [12] MIO Biwako vs Iwaki FC [2] -

NHATJFL

13:00 - [13] Kochi United SC vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATJFL

13:00 - [4] Sony Sendai vs FC Kariya [17] -

AUSQSL

13:15 - [4] Sunshine Coast vs Queensland Lion [5] -

NHAT3

13:30 - [13] FC Imabari vs Fujieda MYFC [10] +0 -

AUSBPL

14:00 - [3] St George Willawong vs Toowong FC [7] - 1 -

HQA

14:30 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs FC Seoul [9] +0 -

TQB

14:30 - [B-2] Chengdu Better City vs Shaanxi Changan [A-4] - 3/4 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Brisbane Roar U21 [2] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [3] Mokpo City vs Ulsan Citizen [7] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [15] Vik.Zizkov vs MFK Vyskov [12] - 1 -

CZEB

15:30 - [2] Sparta Praha B vs Usti & Labem [10] - 3/4 -

AUTB

15:30 - [2] Liefering vs Rapid Wien II [11] - 1 1/4 -

AUSBPL

15:30 - [1] Albany Creek vs The Gap [10] - 3 1/2 -

NHATB

16:00 - [17] Thespa Kusatsu vs Ventforet Kofu [3] +1/2 -

NHATA

16:30 - [16] Gamba Osaka vs Vegalta Sendai [15] - 1/2 -

HQB

16:30 - [7] Ansan Greeners vs Busan I'Park [5] +1/2 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Lion City Sailors [1] -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Tanjong Pagar [5] -

BDNB

17:00 - [16] Vilafranquense vs Chaves [9] +1/4 -

BDNB

17:00 - [7] Penafiel vs Nacional Madeira [10] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [10] Vaprus Parnu vs Flora Tallinn [2] +3 -

NHATA

17:00 - [12] FC Tokyo vs Kashiwa Reysol [18] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [19] Ehime FC vs Omiya Ardija [15] +1/2 -

HQA

17:00 - [5] Suwon FC vs Gangwon [10] - 1/4 -

HLA

17:15 - [8] NEC Nijmegen vs Willem II [5] +0 -

ITA

17:30 - [15] Sampdoria vs Inter Milan [3] +3/4 -

POLA

17:30 - [6] Piast Gliwice vs Zaglebie Lubin [11] - 1/2 -

THAA

17:30 - [6] Muang Thong Utd vs Chonburi [7] - 1/4 -

POLB

17:40 - [5] Arka Gdynia vs GKS Tychy [6] - 3/4 -

DENB

17:45 - [1] Helsingor vs Hvidovre IF [3] - 3/4 -

DUC3

18:00 - [10] Hallescher vs Munchen 1860 [16] +0 -

DUC4DB

18:00 - [2] Berliner FC Dynamo vs C. Leipzig [8] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [16] Union Furstenwalde vs Meuselwitz [17] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [1] Berlin AK 07 vs Ger.Halberstadt [12] - 1 1/4 -

PHA

18:00 - [13] Montpellier vs Saint Etienne [20] +0 -

SCOA

18:00 - [2] Hearts vs Hibernian [5] - 1/4 -

NGA

18:00 - [13] Arsenal-Tula vs CSKA Moscow [3] +3/4 -

KAZA

18:00 - [8] Shakhter Kar. vs Zhetysu Taldykorgan [13] -

LATA

18:00 - [7] METTA/LU Riga vs FK Liepaja [4] -

FIN3

18:00 - [A-5] KuFu-98 vs PeKa [A-9] - 1 1/2 -

TDB

18:00 - [7] Osters vs Varnamo [1] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-16] Umea vs Orebro Syrianska [Norra-8] -

UKRA

18:00 - [13] FC Mynai vs Chernomorets [15] - 1/4 -

THAA

18:00 - [3] Bangkok Utd vs Port FC [5] - 1/2 -

THAA

18:00 - [10] Nong Bua Pitchaya vs Samut Prakan City [9] - 1/4 -

DUB

18:30 - [2] Jahn Regensburg vs Nurnberg [4] +0 -

DUB

18:30 - [11] Heidenheim vs Dynamo Dresden [12] - 1/4 -

DUB

18:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Fort.Dusseldorf [9] +1/2 -

DUB

18:30 - [5] Paderborn 07 vs Schalke 04 [3] +0 -

DUB

18:30 - [13] Hansa Rostock vs Darmstadt [7] +1/4 -

BIA

18:30 - [3] Anderlecht vs KV Mechelen [6] - 1 -

TQB

18:35 - [B-4] Beijing Sport Univ vs Xinjiang Tianshan [A-6] - 3/4 -

TQB

18:35 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Zhejiang Greentown [A-2] +1 1/4 -

TQB

18:35 - [B-3] Kunshan FC vs Heil. Lava Spring [C-2] - 1/4 -

ALBA

18:45 - [9] Kastrioti Kruje vs Dinamo Tirana [5] -

ALBA

18:45 - [6] Egnatia Rrogozhine vs Kukesi [2] -

TBNA

19:00 - [10] Espanyol vs Atletico Madrid [4] +1/2 -

TBNB

19:00 - [11] Real Oviedo vs Cartagena [8] - 1/2 -

ITB

19:00 - [13] Cosenza vs Vicenza [19] +0 -

DUC3

19:00 - [2] Ein.Braunschweig vs Osnabruck [4] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-7] Ein. Norderstedt vs Lubeck [A-6] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-2] Holstein Kiel II vs Hamburger II [A-9] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] Sonnenhof vs Pirmasens [15] -

ARMA

19:00 - [7] Van Yerevan vs Ararat-Armenia [1] +1 1/2 -

ESTA

19:00 - [3] Paide Linname. vs Levadia T. [1] -

KAZA

19:00 - [6] Aktobe vs FK Taraz [10] - 1/2 -

CZEA

19:00 - [9] C. Budejovice vs Hradec Kralove [6] - 1/4 -

TD3

19:00 - [Sodra-6] Lindome GIF vs Atvidabergs [Sodra-7] +1/4 -

DENA

19:00 - [8] Viborg vs Aalborg BK [4] - 1/4 -

DENB

19:00 - [7] Jammerbugt vs HB Koge [8] +1/4 -

TSA

19:15 - [6] Servette vs St. Gallen [9] - 1/2 -

TSB

19:15 - [2] Vaduz vs SC Kriens [10] - 1 -

ITA3

19:30 - [C-13] Paganese vs Catania [C-9] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-19] US Fermana vs Montevarchi [B-17] - 1/2 -

HLA

19:30 - [15] Groningen vs Heerenveen [9] - 1/4 -

HLA

19:30 - [17] Sparta Rotterdam vs Fortuna Sittard [16] - 1/2 -

GEOA

19:30 - [9] Shukura vs Samgurali Tskh. [6] -

AUTA

19:30 - [11] Lask vs Austria Wien [4] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [9] SCR Altach vs SV Ried [10] - 1/4 -

BLRA

19:45 - [15] FK Smorgon vs Bate Borisov [3] +1 1/2 -

WCFS

20:00 - [B-1] Nga Futsal vs Ai Cập Futsal [B-4] -

ITA

20:00 - [17] Spezia vs Udinese [14] +1/4 -

ITA

20:00 - [20] Cagliari vs Genoa [18] - 1/4 -

ITA

20:00 - [12] Torino vs Salernitana [19] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [A-5] Drochtersen/Assel vs St. Pauli II [A-4] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-10] Hansa Luneburg vs Atlas Delmenhorst [B-4] +0 -

PHA

20:00 - [17] Bordeaux vs Lens [2] +1/4 -

PHA

20:00 - [18] Stade Brestois vs Angers [6] +0 -

PHA

20:00 - [19] Metz vs Troyes [15] +0 -

PHA

20:00 - [5] Rennes vs Stade Reims [16] - 3/4 -

BDNB

20:00 - [5] Leixoes vs Varzim [15] - 1/2 -

POLA

20:00 - [13] Wisla Krakow vs Lechia GD [3] - 1/2 -

POLB

20:00 - [15] Zaglebie Sosno vs Puszcza Nie. [13] - 1/2 -

KAZA

20:00 - [4] Ordabasy vs Kairat Almaty [3] +1 -

LATA

20:00 - [2] Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola [1] +1/2 -

NORB

20:00 - [4] Fredrikstad vs Sogndal [5] - 1/4 -

FIN3

20:00 - [C-10] GBK Kokkola vs Narpes Kraft [C-6] - 1/4 -

FIN3

20:00 - [B-7] Honka 2 vs Espoo [B-11] - 1 1/4 -

SLOA

20:00 - [3] NK Bravo vs Tabor Sezana [7] - 1/4 -

TDA

20:00 - [7] Kalmar vs Degerfors IF [12] - 3/4 -

TDA

20:00 - [1] Djurgardens vs Hammarby [5] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Norra-10] Sollentuna FK vs Pitea IF [Norra-11] - 3/4 -

DENB

20:00 - [5] AC Horsens vs Fredericia [4] - 1/4 -

MASL

20:00 - [4] Kedah FA vs Melaka FA [7] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - [11] Perak FA vs Sabah FA [9] - 1/4 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Petaling Jaya City [8] - 1 1/2 -

MASL

20:00 - [12] UiTM FC vs Pahang [10] -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Kuala Lumpur FA [6] - 2 -

MASL

20:00 - [2] Penang FA vs Terengganu [3] - 1/4 -

NPA

20:00 - [3] Royal AM vs Chippa Utd [14] +0 -

URUA

20:20 - [7] CA Fenix vs CA Rentistas [12] - 1/4 -

ANHB

20:30 - [16] Nottingham Forest vs Cardiff City [22] +0 -

DUA

20:30 - [15] Ein.Frankfurt vs Stuttgart [13] - 1/2 -

NGA

20:30 - [6] FK Sochi vs Ufa [15] - 3/4 -

TBNB

21:00 - [7] Valladolid vs Tenerife [5] - 1/2 -

AZEA

21:00 - [5] Səbail FK vs Sumqayit [6] +1/2 -

MKDA

21:00 - [6] Rabotnicki vs Bregalnica Stip [4] -

MKDA

21:00 - [3] Academy Pandev vs Makedonija [9] -

MKDA

21:00 - [8] FC Struga vs FK Skopje [7] -

MKDA

21:00 - [10] Borec Veles vs Pelister [12] -

MKDA

21:00 - [11] Tikves Kavadarci vs Renova [2] -

BIA

21:00 - [9] Gent vs Charleroi [4] - 1 -

BIB

21:00 - [5] Lierse vs RWD Molenbeek [6] +0 -

ICEW

21:00 - [2] Breidablik Nữ vs Trottur Rey. Nữ [3] -

ICEW

21:00 - [6] Thor Akureyri Nữ vs Keflavik IF Nữ [8] -

ICEW

21:00 - [9] UMF Tindastoll Nữ vs Stjarnan Nữ [4] -

KAZA

21:00 - [1] Tobol Kostanay vs Caspiy Aktau [9] - 1 1/4 -

LITA

21:00 - [8] Dainava Alytus vs Banga [9] - 1/4 -

LUXA

21:00 - [12] Etzella Ettelbruc vs Rodange 91 [16] -

LUXA

21:00 - [9] Mondorf-les. vs RM Hamm Benfica [15] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

21:00 - [13] Victoria Rosport vs UNA Strassen [1] -

LUXA

21:00 - **RFCU Luxemburg vs Dudelange [2] -

LUXA

21:00 - [6] UT Petange vs Wiltz [10] -

LUXA

21:00 - [4] Differdange vs Swift Hesperange [7] -

MDVA

21:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Dinamo-Auto [6] -

FIN3

21:00 - [B-4] Grankulla IFK vs KaaPo Kaarina [B-2] +0 -

CZEA

21:00 - [12] Jablonec vs MFk Karvina [16] - 1 -

CZEA

21:00 - [8] Mlada Boleslav vs Sigma Olomouc [7] - 3/4 -

TNKA

21:00 - [20] Rizespor vs Hatayspor [2] +0 -

TNKA

21:00 - [5] Fenerbahce vs Sivasspor [14] - 1 -

TNKB

21:00 - [10] Boluspor vs Kocaelispor [6] +1/4 -

TNKB

21:00 - [2] Ankaragucu vs Genclerbirligi [8] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [11] Kolos Kovalivka vs FC Mariupol [16] - 3/4 -

DENA

21:00 - [3] Randers vs Kobenhavn [2] +1/2 -

BRAA

21:00 - [19] Gremio/RS vs Ceara/CE [14] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [6] Osasuna vs Valencia [11] - 1/4 -

ITB

21:15 - [5] Cremonese vs Cittadella [12] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [14] Moreirense vs Famalicao [15] +0 -

BDNB

21:30 - [13] Porto B vs CD Mafra [11] +0 -

BDNB

21:30 - [12] Trofense vs Casa Pia AC [4] +1/4 -

BIHA

21:30 - [10] Rudar Prijedor vs NK Posusje [11] -

TSA

21:30 - [10] Lausanne Sports vs Sion [7] - 1/4 -

TSA

21:30 - [5] Lugano vs Basel [1] +1/4 -

HLA

21:45 - [13] RKC Waalwijk vs Vitesse Arnhem [6] +1/4 -

BLRA

21:45 - [13] Slavia Mozyr vs Rukh Brest [5] +1 -

SRBA

21:55 - [11] Radnicki Nis vs FK Vozdovac [6] - 1/2 -

SRBA

21:55 - [13] FK Kolubara vs FK Novi Pazar [16] - 1/4 -

WCFS

22:00 - [B-2] Uzbekistan Futsal vs Guatemala Futsal [B-3] -

WCFS

22:00 - [A-1] Kazakhstan Futsal vs Costa Rica Futsal [A-3] -

PHA

22:00 - [7] Nantes vs Nice [3] +0 -

CROA

22:00 - [7] Istra 1961 vs Hajduk Split [4] +3/4 -

GEOA

22:00 - [7] FC Telavi vs Dinamo Tbilisi [2] -

MLTA

22:00 - [3] Sirens vs Hibernians Paola [2] -

FIN3

22:00 - [C-3] OLS Oulu vs SJK Akatemia [B-1] +1 -

SVKA

22:00 - [4] Dunajska Stred vs Slo. Bratislava [1] +1/2 -

SLOA

22:00 - [10] NK Radomlje vs Koper [1] +1/2 -

CZEB

22:00 - [7] Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim [8] -

CZEB

22:00 - [5] Taborsko vs Fotbal Trinec [16] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs Austria Klagenfurt [6] - 1 1/2 -

JORA

22:00 - [5] Sheikh Hussein vs Ramtha [1] -

CHIB

22:00 - [2] Dep. Copiapo vs Rangers Talca [10] +0 -

NPA

22:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Kaizer Chiefs [5] - 1/2 -

QATA

22:05 - [5] Al Wakra vs Al Arabi (QAT) [3] +1/4 -

GREA

22:15 - [5] Volos NFC vs Lamia FC [13] - 1/4 -

RMNA

22:15 - [13] Gaz Metan Medias vs Voluntari [5] +0 -

TD3

22:15 - [Norra-7] Lulea vs Dalkurd FF [Norra-2] +1 1/4 -

ANHA

22:30 - [17] Leeds Utd vs Liverpool [2] +3/4 -

ITA3

22:30 - [B-13] Virtus Entella vs Luchese [B-11] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-4] AC Renate vs Virtus Verona [A-12] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-6] Pro Vercelli vs US Seregno [A-11] - 1 -

ITA3

22:30 - [A-3] Alto Adige vs AC Trento [A-13] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-2] Catanzaro vs Potenza SC [C-15] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-15] Pontedera vs Pistoiese [B-18] +0 -

ITA3

22:30 - [C-18] Vibonese vs Juve Stabia [C-12] +0 -

ITA3

22:30 - [B-14] US Olbia vs Viterbese Calcio [B-21] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-1] Reggiana vs Gubbio [B-7] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-2] Cesena vs Imolese Calcio [B-6] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-3] Modena vs Teramo [B-16] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-9] Pescara vs Pesaro [B-10] -

ITA3

22:30 - [B-8] Siena vs Carrarese [B-12] - 1/4 -

DUA

22:30 - [14] Bochum vs Hertha Berlin [10] +0 -

POLA

22:30 - [2] Rakow Czestochowa vs Lech Poznan [1] +0 -

HUNA

22:30 - [3] Puskas Akademia vs Kisvarda FC [1] - 1/4 -

TDA

22:30 - [11] Goteborg vs Halmstads [14] - 1/4 -

KSAA

22:30 - [12] Al Ettifaq vs Al Raed [10] - 3/4 -

BHRA

22:30 - [2] AL Riffa vs Al Hadd [8] - 1 -

QATA

22:30 - [10] Al Khor vs Al Duhail SC [2] +1 3/4 -

CHIB

22:30 - [7] CD Magallanes vs Coquimbo Unido [1] +0 -

URUA

22:30 - [13] Boston River vs Wanderers [11] - 1/4 -

KSAA

22:40 - [14] Al Baten vs Al Fateh [7] +1/4 -

BULA

22:45 - [11] CSKA 1948 Sofia vs Botev Vratsa [12] - 1 -

KSAA

22:50 - [16] Al Taawon (KSA) vs Al Ahli (KSA) [8] +0 -

ITA

22:59 - [1] AC Milan vs Lazio [8] - 1/4 -

NGA

22:59 - [2] Din. Moscow vs Nizhny Nov [11] - 1 1/2 -

POLB

22:59 - [18] Gornik Polkowice vs Odra Opole [9] - 1/4 -

GEOA

22:59 - [3] Dila Gori vs Torpedo Kut. [8] -

GREA

22:59 - [4] PAOK vs Pas Giannina [7] - 1 3/4 -

ISRA

22:59 - [6] Ashdod vs Hapoel Haifa [4] +0 -

LITA

22:59 - [3] Kauno Zalgiris vs Zalgiris [2] +3/4 -

MDVA

22:59 - [3] Sheriff Tiraspol vs Petrocub [1] -

NORA

22:59 - [12] Sandefjord vs Valerenga [7] +1/4 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Mjondalen [16] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [9] Stromsgodset vs Kristiansund [5] - 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Odd Grenland [10] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Sarpsborg [11] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [10] Doxa Katokopia vs Anorthosis [11] +1 -

DENA

22:59 - [9] Aarhus AGF vs Vejle [12] - 1 -

PERA

22:59 - [9] Carlos A. Mannucci vs UTC Cajamarca [11] +0 -

TBNB

23:15 - [6] SD Ponferradina vs Almeria [1] +1/4 -

TBNA

23:30 - [17] Cadiz vs Real Sociedad [1] +3/4 -

AZEA

23:30 - [1] Neftchi Baku vs Karabakh Agdam [2] +1/4 -

BIA

23:30 - [16] RFC Seraing vs Standard Liege [13] +1/4 -

UKRA

23:30 - [3] Vorskla vs Desna Chernigiv [9] - 1/4 -

BLRA

23:45 - [14] Energetik-BGU vs Dinamo Minsk [2] +1 1/2 -

WCFS

00:00 - [A-4] Lithuania Futsal vs Venezuela Futsal [A-2] +1 1/2 -

BDNA

00:00 - [10] Gil Vicente vs Vizela [12] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [8] Boavista vs Portimonense [6] +0 -

GEOA

00:00 - [4] Saburtalo vs Dinamo Batumi [1] -

MLTA

00:00 - [6] Balzan vs Birkirkara [1] -

SRBA

00:00 - [10] Mladost Lucani vs Cukaricki Belgrade [3] +1/4 -

CZEA

00:00 - [4] Slavia Praha vs Slovacko [3] - 1 1/4 -

CYPA

00:00 - [1] AEK Larnaka vs Omonia Nicosia [7] +1/4 -

TNKA

00:00 - [18] Goztepe vs Istanbul BB [11] +0 -

TNKA

00:00 - [1] Trabzonspor vs Galatasaray [8] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [15] Altinordu SK vs Bursaspor [11] +1/4 -

TNKB

00:00 - [9] Samsunspor vs Keciorengucu [18] - 1 -

MEXB

00:00 - [3] Morelia vs Sonora [4] - 3/4 -

CRCA

00:00 - [6] Municipal Grecia vs Herediano [1] - 1/4 -

CROA

00:05 - [5] Lok. Zagreb vs NK Osijek [2] +1/4 -

ISRA

00:15 - [1] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Hadera [7] - 3/4 -

QATA

00:20 - [1] Al Sadd vs Sailiya [12] - 2 1/4 -

DUA

00:30 - [12] M.gladbach vs A.Bielefeld [17] - 1 1/4 -

GREA

00:30 - [2] AEK Athens vs Ionikos [9] -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs Atromitos [14] - 1 3/4 -

JORA

00:30 - [12] Buqaa Amman vs Jazeera Amman [7] -

JORA

00:30 - [4] Faisaly (JOR) vs S.Al.Ordon [6] - 1 -

KSAA

00:35 - [3] Al Shabab (KSA) vs Hazm [11] - 1 -

ANHU23

01:00 - [2-12] Reading U23 vs Nottingham Forest U23 [2-9] -

BULA

01:00 - [7] Lok. Plovdiv vs Levski Sofia [10] - 1/4 -

BIB

01:00 - [2] Waasland-Beveren vs Westerlo [1] - 1/4 -

NORA

01:00 - [3] Rosenborg vs Tromso [13] - 1 -

RMNA

01:00 - [3] Steaua Bucuresti vs Dinamo Bucuresti [15] - 1 1/2 -

BHRA

01:00 - [7] Al Ahli (BHR) vs Budaiya (BHR) [10] - 1/4 -

CHIA

01:00 - [17] San. Wanderers vs Cobresal [8] +1/4 -

SLOA

01:15 - [9] Aluminij vs Maribor [2] +3/4 -

PERA

01:15 - [1] Alianza Lima vs Binacional [10] - 3/4 -

TBNB

01:30 - [14] Fuenlabrada vs Zaragoza [18] +0 -

ITB

01:30 - [20] Pordenone vs Parma [15] +1/4 -

ITA3

01:30 - [A-2] Feralpisalo vs Mantova [A-18] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [A-10] Aurora Pro Patria vs Juventus U23 [A-9] +0 -

ITA3

01:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Virtus Francavilla [C-5] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [B-5] SS Monopoli vs Messina [C-16] +0 -

ITA3

01:30 - [C-14] Monterosi FC vs Campobasso [C-10] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-11] AZ Picerno vs Bari [C-1] +3/4 -

ITA3

01:30 - [A-14] Fiorenzuola vs Albinoleffe [A-5] +1/4 -

ITA3

01:30 - [C-8] Avellino vs Latina [C-19] - 1 -

URUA

01:30 - [1] Plaza Colonia vs CA Penarol [3] +1/4 -

ITA

01:45 - [4] Roma vs Sassuolo [13] - 1 -

PHA

01:45 - [9] Lyon vs Strasbourg [12] - 1 -

TBNA

02:00 - [2] Real Madrid vs Celta Vigo [14] - 1 1/4 -

BIHA

02:00 - [5] Siroki Brijeg vs Zeljeznicar [6] -

BIA

02:00 - [10] Genk vs Union Saint-Gilloise [1] +0 -

BIA

02:00 - [14] OH Leuven vs Kortrijk [8] +0 -

MLTA

02:00 - [7] Gudja United vs Santa Lucia FC [10] +0 -

BRAA

02:00 - [3] Fortaleza/CE vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/4 -

BRAA

02:00 - [2] Palmeiras/SP vs Flamengo/RJ [4] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [15] Real Potosi vs Real Tomayapo [13] - 1/2 -

COLA

02:00 - [11] Atl. Bucaramanga vs Millonarios [3] +1/4 -

USW

02:07 - [6] NC Courage (W) vs Portland Tho. Nữ [1] -

TBNB

02:30 - [9] Malaga vs Girona [19] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [7] Vitoria Guimaraes vs Belenenses [18] - 1 1/4 -

CHIB

02:30 - [14] San Luis Qui. vs CCDA Fernandez Vial [11] -

CRCA

03:00 - [8] Guanacasteca vs Jicaral Sercoba [10] - 1/2 -

CHIA

03:30 - [3] Audax Italiano vs U. La Calera [4] - 1/2 -

COLB

03:30 - [2] Union Magdalena vs Llaneros FC [12] - 1/2 -

PERA

03:30 - [2] Sporting Cristal vs Alianza Atletico [15] - 1 1/2 -

COLA

04:00 - [14] Pereira vs Junior Barranquilla [7] +1/4 -

PARA

04:00 - [7] 12 de Octubre vs Cerro Porteno [4] -

USW

04:00 - [3] Wash. Spirit Nữ vs OL Reign Nữ [2] +1/4 -

BRAA

04:15 - [9] Atletico/GO vs Corinthians/SP [7] +0 -

BLVA

04:15 - [7] Jorge Wilstermann vs Oriente Petrolero [6] - 1 -

MEXA

05:00 - [14] Pumas UNAM vs Chivas Guad. [9] +1/4 -

USB

05:05 - [B-5] OKC Energy vs Louisville City [B-2] +3/4 -

VENA

05:15 - [C-4] Metropolitano vs Atl.Venezuela [C-3] - 1/2 -

CHIA

06:00 - [15] Curico Unido vs Univ. Catolica [2] +1/4 -

PERA

06:00 - [6] Cienciano vs Melgar [3] +1/4 -

CRCA

06:00 - [9] San Carlos vs Dep. Saprissa [4] +1/4 -

COLA

06:05 - [1] Atl. Nacional vs La Equidad [6] - 1 -

PARA

06:15 - [1] Libertad vs Olimpia Asuncion [2] -

BRAA

06:30 - [8] Fluminense/RJ vs Sao Paulo/SP [13] +1/4 -

BLVA

06:30 - [2] The Strongest vs Inde. Petrolero [3] - 1 1/2 -

MEXA

07:00 - [17] Queretaro vs Necaxa [13] +0 -

VENA

07:30 - [A-7] Yaracuyanos vs Dep.Lara [A-2] +1/2 -

USAA

09:30 - [Tay-7] Los Angeles FC vs Real Salt Lake [Tay-9] - 1 1/4 -

AUSVPL

12:00 Hoãn [11] Eastern Lions vs Port Melbourne [7] -