LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 11/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 - [5] Adelaide Utd U21 vs Adelaide Comets [2] +3/4 -

NHATJFL

12:00 - [14] Kagura Shimane vs FC Osaka [1] -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide City vs SA Panthers [9] - 1 1/2 -

AUSSL

12:30 - Ade. Blue Eagles vs Croydon Kings [7] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Cumberland Utd [11] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Hwaseong FC [4] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [9] Busan Transp. vs Yangju Citizen [6] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [5] Sorrento vs Perth Glory U21 [7] +0 -

AUSFWP

14:00 - [8] Perth SC vs Floreat Athena [1] - 1/4 -

AUSQSL

14:00 - [3] Peninsula Power vs Gold Coast Knights [4] - 1/4 -

NHAT3

14:00 - [9] FC Gifu vs Gainare Tottori [17] - 3/4 -

HQB

14:00 - [3] Anyang vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

HQA

14:30 - [4] Incheon Utd vs Jeju Utd [5] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - Bayside Utd vs UQ FC -

AUSBPL

15:00 - Acacia Ridge vs Western Spirit -

AUSQSL

15:00 - [5] Moreton Bay Utd vs Capalaba [12] - 1 3/4 -

AUSSL

15:30 - [10] Adelaide Olympic vs Metro Stars [4] +1/4 -

TQB

15:30 - [11] Jiangxi Liansheng vs Meizhou Hakka +1 3/4 -

MAPL

15:45 - [1] Kelantan vs Johor Darul Takzim II [2] +3/4 -

KAZA

16:00 - [12] FK Kyzylzhar vs Kaisar Kyzylorda - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [12] Hradec Kralove U19 vs Pribram U19 [16] -

CZEU19

16:00 - [5] Sigma Olomouc U19 vs Vik. Plzen U19 [14] -

CZEU19

16:00 - [15] C. Budejovice U19 vs Brno U19 [1] -

AUSBPL

16:00 - The Lakes vs Centenary Stormers - 1 1/4 -

NHATA

16:00 - Yokohama FC vs Urawa Red [9] +1/2 -

NHATA

16:00 - [5] Kashima Antlers vs Avispa Fukuoka [12] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [3] Cerezo Osaka vs Consa. Sapporo [11] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [2] Alb. Niigata (JPN) vs Montedio Yama. [8] +0 -

NHATB

16:00 - [10] JEF United Chiba vs Jubilo Iwata +1/4 -

NHATB

16:00 - [12] Mito Hollyhock vs Blaublitz Akita [17] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs Matsumoto Yama. - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [5] Kataller Toyama vs Nagano Parceiro [7] +0 -

NHATJFL

16:00 - [2] Honda FC vs Suzuka Point Getters [9] - 3/4 -

AUSQSL

16:30 - Redlands Utd vs Magpies Crusaders - 1 -

AUSQSL

16:30 - [9] Eastern Suburbs vs Brisbane Strikers -

NHATA

16:30 - Oita Trinita vs Shonan Bellmare [14] +1/4 -

NHATB

16:30 - Kyoto Sanga vs Ryukyu [22] - 3/4 -

HQB

16:30 - [2] Bucheon 1995 vs Seoul E-Land [8] +1/4 -

SINA

16:30 - [5] Hougang Utd vs Tampines Rovers [4] -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Geylang Intl [6] -

BDNB

17:00 - [7] Benfica B vs SC Covilha [4] - 1/2 -

BDNB

17:00 - [9] Feirense vs Academica Coim +0 -

ESTA

17:00 - [6] Trans Narva vs Tulevik Viljandi - 1/4 -

CZEU19

17:00 - [3] Banik Ostrava U19 vs Meteor Praha U19 -

NHATA

17:00 - [6] Sanf Hiroshima vs Yokohama FM [1] +1/2 -

NHATA

17:00 - [8] Sagan Tosu vs Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Machida Zelvia [7] +1/2 -

NHATB

17:00 - Giravanz Kita. vs Zweigen Kan. [16] +1/4 -

NHATB

17:00 - [4] Okayama vs Tochigi SC [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [5] V-Varen Nagasaki vs Sagamihara - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [3] Kagoshima vs Grulla Morioka +0 -

HQA

17:00 - [11] Suwon Bluewings vs Gwangju - 1/4 -

POLA

17:30 - [15] Warta Poznan vs Nieciecza - 1/4 -

CZEU19

17:30 - [9] MFk Karvina U19 vs Slavia Praha U19 [10] -

POLB

17:40 - [3] Podbeskidzie vs Korona Kielce - 1/4 -

NGA

18:00 - [14] Lok. Moscow vs Krylya Sovetov [10] - 1/2 -

NGB

18:00 - Spartak Moscow B vs Volgar Astrakhan [9] - 1/2 -

NGB

18:00 - [16] Veles Moscow vs Neftekhimik Nizh [11] - 1/4 -

CZEU19

18:00 - [8] Slovacko U19 vs Mlada Boleslav U19 [6] -

CZEU19

18:00 - Opava U19 vs Pardubice U19 [11] -

TDB

18:00 - [15] Orgryte vs Akropolis IF - 1/2 -

TDB

18:00 - [6] Trelleborgs vs Brage [2] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-24] Utsiktens BK vs Qviding [Sodra-13] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-24] Hudiksvalls FF vs Brommapojkarna [Norra-26] +2 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-11] Torns IF vs Osterlen FF [Sodra-20] +0 -

TD3

18:00 - [Sodra-5] IFK Malmo vs Tvaakers IF [Sodra-15] +0 -

UKRA

18:00 - [11] Rukh Vynnyky vs Zorya [4] +1/2 -

THAA

18:00 - [6] Chiangrai Utd vs Nakhon Ratch. [11] - 1 -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs Chiangmai United [16] - 1/2 -

THAA

18:00 - [10] Khonkaen Utd vs Prachuap FC [13] +0 -

ANHA

18:30 - [17] Crystal Palace vs Tottenham [1] +1/4 -

DUB

18:30 - Ingolstadt vs Wer.Bremen +1/2 -

DUB

18:30 - [15] Hannover 96 vs St. Pauli [12] +0 -

DUB

18:30 - [16] Karlsruher vs Holstein Kiel [10] - 1/4 -

SCOA

18:30 - [7] St. Johnstone vs Rangers [2] +1 1/4 -

CZEU19

18:30 - [2] Zlin U19 vs Sparta Praha U19 [4] -

TQB

18:35 - [12] Nanjing City vs Liaoning Shenyang [17] - 1/4 -

ALBA

18:45 - [1] KF Tirana vs Skenderbeu [10] -

ALBA

18:45 - [2] KF Laci vs Vllaznia Shkoder [4] -

UZBA

18:45 - [12] Surkhon Termiz vs Sogdiana Jizzakh [2] +1/2 -

BLRA

18:50 - [3] Isloch vs Neman Grodno [9] +1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-3] Arsenal U23 vs Man Utd U23 [1-10] +0 -

ANHU23

19:00 - [2-1] Leeds Utd U23 vs West Ham U23 [1-11] - 3/4 -

ITB

19:00 - [14] Como vs Ascoli [6] - 1/4 -

ITB

19:00 - [8] Frosinone vs Perugia [9] - 1/2 -

ITB

19:00 - [15] SPAL 1907 vs Monza [3] - 1/4 -

ITB

19:00 - [18] Alessandria vs Brescia [5] +1/4 -

DUC3

19:00 - [18] B.Dortmund II vs Magdeburg +0 -

DUC3

19:00 - [10] Vik.Koln vs Saarbrucken [2] +0 -

DUC3

19:00 - Wurzburger vs Havelse - 1 -

DUC3

19:00 - [11] Zwickau vs Verl [14] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Viktoria Berlin vs Wehen [16] +0 -

DUC3

19:00 - Kaiserslautern vs Waldhof Man. [5] +1/4 -

DUC4B

19:00 - Heider SV vs Altona 93 +0 -

DUC4B

19:00 - [17] Teutonia Ottensen vs Weiche Flensburg [2] +3/4 -

DUC4B

19:00 - [16] Wer.Bremen II vs Oberneuland - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - Schalding Hein. vs SpVgg Bayreuth +1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [17] VfB Eichstatt vs TSV 1896 Rain [12] - 1 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [1] Unterhaching vs Rosenheim - 1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [8] CZ Jena vs SV Lichtenberg [7] - 2 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Koblenz [15] - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - Giessen vs TSG Balingen [13] +0 -

DUC4N

19:00 - Elversberg vs Hessen Kassel [16] -

DUC4T

19:00 - [13] M.gladbach II vs Uerdingen -

DUC4T

19:00 - [7] Wuppertaler vs Fortuna Koln [14] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - Wegberg-Beeck vs Lippstadt [6] +0 -

DUC4T

19:00 - [16] SV Straelen vs Fort.Dusseldorf II [10] +0 -

ARMA

19:00 - Noravank SC vs FC Noah [10] +1/4 -

KAZA

19:00 - [13] Akzhayik Oral vs Astana [2] +3/4 -

KAZA

19:00 - [8] Atyrau vs Turan (KAZ) [11] - 1/2 -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs Suduva [5] +1 -

TD3

19:00 - [Sodra-16] Vanersborgs FK vs Lunds BK [Sodra-9] +1/4 -

THAA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Police Tero FC [9] - 1 1/2 -

AUTB

19:30 - Aust Lustenau vs SKU Amstetten [3] +0 -

AUTB

19:30 - [2] St.Polten vs Dornbirn [16] - 1 1/2 -

HUNA

19:45 - [12] Budapest Honved vs Ferencvaros [5] +1/2 -

ITAA

20:00 - [5] Empoli vs Venezia - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [8] Rehden vs VfV 06 Hildesheim [4] - 1/2 -

PHB

20:00 - [4] Paris FC vs Guingamp [1] - 1/2 -

NGB

20:00 - Rotor Volgograd vs Akron Togliatti [17] - 1 -

NGB

20:00 - Tekstilshchik Ivanov vs Olim. Dolgiye Prudy +0 -

ARMA

20:00 - [5] Ararat Y vs Alashkert [1] -

POLA

20:00 - [2] Cracovia Krakow vs Gornik Zabrze [7] - 1/4 -

ESTA

20:00 - [3] Nomme Kalju vs Kuressaare [5] - 1 1/2 -

LATA

20:00 - [8] Spartaks Jurmala vs BFC Daugava [6] - 1/4 -

NORB

20:00 - [6] Raufoss IL vs Sandnes Ulf [3] - 1/4 -

NORB

20:00 - [7] Start Kristiansand vs KFUM Oslo [5] - 1/4 -

NORB

20:00 - [16] Grorud IL vs Stjordals Blink [15] - 1/2 -

NORB

20:00 - [13] Bryne vs Aalesund +1/2 -

NORB

20:00 - [2] Ranheim IL vs Ullensaker/Kisa - 1 1/2 -

NORB

20:00 - Strommen vs FK Jerv +1/4 -

NORB

20:00 - [11] Asane Fotball vs HamKam +1/4 -

FINB

20:00 - VPS Vaasa vs PK-35 [9] - 1/2 -

TDA

20:00 - [6] Malmo vs Norrkoping [11] - 1 -

TDA

20:00 - [9] Sirius vs Ostersunds - 3/4 -

TDB

20:00 - [12] Vasteras vs Norrby [13] - 1/4 -

TDB

20:00 - [10] Landskrona vs GAIS - 1/4 -

TDB

20:00 - [11] Jonkopings vs Falkenbergs - 1/4 -

NPA

20:00 - [12] TS Galaxy vs Golden Arrows [16] +0 -

NPA

20:00 - [3] Orlando Pirates vs Moroka Swallows [14] - 1/4 -

DUA

20:30 - [15] Hoffenheim vs Mainz [6] - 1/4 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Augsburg [17] - 3/4 -

DUA

20:30 - Greuther Furth vs Wolfsburg [9] +3/4 -

DUA

20:30 - [2] Freiburg vs FC Koln [3] - 1/4 -

DUA

20:30 - [13] B.Leverkusen vs B.Dortmund [7] +1/4 -

NGA

20:30 - [4] Zenit vs Akhmat Groznyi [9] - 1 1/2 -

NGB

20:30 - [1] Kamaz vs FK Orenburg +3/4 -

TNKB

20:30 - [1] Umraniyespor vs Bandirmaspor [3] - 1/4 -

WALA

20:30 - [6] Bala Town vs Haverfordwest [11] - 1 1/4 -

WALA

20:30 - [4] Flint Town Utd vs Newtown AFC [3] +0 -

WALA

20:30 - [10] Barry Town vs Connah's QN [5] +3/4 -

WALA

20:30 - [2] Penybont vs The New Saints [1] +1 1/4 -

BLRA

20:50 - [5] FK Minsk vs Torpedo Zhodino [10] +1/2 -

ANHA

21:00 - [2] Arsenal vs Norwich - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - [9] Brentford vs Brighton [6] +0 -

ANHA

21:00 - [11] Leicester City vs Man City [4] +3/4 -

ANHA

21:00 - [13] Man Utd vs Newcastle [5] - 2 -

ANHA

21:00 - [20] Southampton vs West Ham Utd [19] +1/4 -

ANHA

21:00 - Watford vs Wolves [14] +1/4 -

ANHB

21:00 - [22] Swansea City vs Hull City [5] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Bournemouth vs Barnsley - 3/4 -

ANHB

21:00 - [13] Blackpool vs Fulham +3/4 -

ANHB

21:00 - [1] Blackburn Rovers vs Luton Town [15] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [23] Bristol City vs Preston North End [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [18] Coventry vs Middlesbrough [20] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [11] Reading vs QPR [8] +1/4 -

ANHB

21:00 - [7] Sheffield Utd vs Peterborough Utd - 3/4 -

ANHB

21:00 - [12] Stoke City vs Huddersfield [24] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [14] West Brom vs Millwall [10] - 1 -

ANHL1

21:00 - Rotherham Utd vs Fleetwood Town [9] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Shrewsbury vs Crewe Alexandra - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Morecambe vs Wimbledon +1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Milton Keynes Dons vs Portsmouth [18] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [14] Cambridge Utd vs Lincoln [19] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Burton Albion vs Gillingham - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [6] Charlton Athletic vs Cheltenham [22] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [7] Ipswich vs Bolton [3] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Oxford Utd vs Wycombe [11] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Plymouth Argyle vs Sheffield Wed. [4] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Sunderland vs Accrington [5] -

ANHL1

21:00 - Wigan vs Doncaster Rovers - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Rochdale vs Tranmere Rovers [23] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Hartlepool vs Bristol Rovers - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Swindon vs Port Vale +0 -

ANHL2

21:00 - [6] Salford City vs Bradford City [15] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Forest Green vs Northampton [8] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [24] Crawley Town vs Carlisle [9] +0 -

ANHL2

21:00 - [16] Sutton Utd vs Stevenage [5] +0 -

ANHL2

21:00 - [3] Leyton Orient vs Oldham - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Scunthorpe Utd vs Exeter City +1/2 -

ANHL2

21:00 - [1] Walsall vs Mansfield [13] +1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-8] Tottenham U23 vs Liverpool U23 [1-13] -

ANHU23

21:00 - [1-2] Man City U23 vs Chelsea U23 [1-1] -

TBNB

21:00 - [19] Amorebieta vs Burgos CF [11] +0 -

TBNB

21:00 - [20] Real Sociedad B vs Eibar [3] +1/4 -

SCOA

21:00 - [12] St. Mirren vs Dundee Utd [9] - 1/4 -

SCOA

21:00 - Dundee vs Livingston [6] +0 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs Ross County [11] - 2 3/4 -

SCOA

21:00 - [8] Motherwell vs Aberdeen [5] +1/4 -

SCOB

21:00 - [8] Arbroath vs Hamilton [6] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [10] Raith Rovers vs Queen of South - 3/4 -

SCOB

21:00 - [2] Ayr Utd vs Dunfermline - 1/4 -

SCOB

21:00 - [7] Inverness C.T. vs Partick Thistle [1] - 1/4 -

SCOB

21:00 - Kilmarnock vs Greenock Morton [3] - 3/4 -

SCO2

21:00 - Cove Rangers vs Montrose [6] - 1/4 -

SCO2

21:00 - Queen's Park vs Airdrieonians [1] - 1/2 -

SCO2

21:00 - Dumbarton vs East Fife +0 -

SCO2

21:00 - [4] Alloa Athletic vs Falkirk [9] +1/2 -

SCO2

21:00 - [7] Peterhead vs Clyde [3] - 1/2 -

NGB

21:00 - Torpedo Moscow vs Fakel - 1/2 -

AZEA

21:00 - [1] Sabah FK vs Gabala FC [3] - 3/4 -

NIRA

21:00 - [11] Portadown FC vs Linfield [1] +2 -

NIRA

21:00 - [9] Dungannon Swi. vs Coleraine [8] -

NIRA

21:00 - [6] Glenavon vs Carrick Rangers [10] - 1 1/4 -

NIRA

21:00 - [5] Larne vs Warrenpoint Town [12] - 2 -

NIRA

21:00 - [4] Crusaders Belfast vs Cliftonville [2] - 1/4 -

ICEA

21:00 - [12] IA Akranes vs Leiknir Rey. [11] - 1/4 -

ICEA

21:00 - [3] KA Akureyri vs Fylkir - 3/4 -

ICEA

21:00 - [7] Keflavik vs KR Reykjavik [6] +1 -

ICEB

21:00 - [3] Afturelding vs UMF Grindavik [10] +0 -

ICEB

21:00 - [9] Kordrengir vs Fram Rey. +1/4 -

ICEB

21:00 - Vik. Olafsvik vs Grotta [5] +1 1/4 -

ICEB

21:00 - [4] Fjolnir vs Vestri [8] - 3/4 -

ICEB

21:00 - Vestmannaeyjar vs Trottur Rey. - 1 1/2 -

ICEB

21:00 - [7] Thor Akureyri vs UMF Selfoss [6] +0 -

MDVA

21:00 - FC Floresti vs Zimbru [1] -

FINA

21:00 - [5] Haka vs IFK Mariehamn [10] - 1/4 -

FINA

21:00 - [9] Ilves Tampere vs Lahti [11] - 1/4 -

FINA

21:00 - [3] Honka vs KTP Kotka - 1 1/2 -

FINA

21:00 - [6] Inter Turku vs Helsinki [2] +1/4 -

FINA

21:00 - [1] KuPS vs Seinajoen JK [7] - 1/2 -

FINA

21:00 - [12] HIFK vs AC Oulu [4] - 1/2 -

FINB

21:00 - [3] Jaro vs MP Mikkeli [10] - 3/4 -

FINB

21:00 - [6] KPV Kokkola vs JIPPO - 1 1/4 -

SRBA

21:00 - [10] FK Radnicki 1923 vs FK Partizan [9] +2 1/2 -

SRBA

21:00 - [3] FK Vojvodina vs FK Metalac GM - 3/4 -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Slovan Liberec [1] +0 -

CZEA

21:00 - [14] Zlin vs Bohemians 1905 [2] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [15] Teplice vs Banik Ostrava [12] +3/4 -

TNKA

21:00 - [12] Konyaspor vs Altay +0 -

TNKA

21:00 - [17] Fatih Karagumruk vs Adana Demirspor [4] +0 -

TNKB

21:00 - [6] Eyupspor vs Denizlispor [11] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Gefle IF vs Sylvia [Norra-9] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Skovde vs Oskarshamns AIK [Sodra-12] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Linkoping City vs Assyriska IK JKP [Sodra-10] +1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-15] Taby IS vs Assyriska [Norra-25] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-6] Haninge/Brand. vs Karlstad BK [Norra-8] +1/2 -

UKRA

21:00 - [10] Metalist 1925 Kharkiv vs Dinamo Kiev [2] +1 1/2 -

UZBA

21:00 - [5] Qyzylqum vs Lok. Tashkent [8] +0 -

UZBA

21:00 - Turon Yaypan vs Nasaf Qarshi [3] +1 -

BRB

21:00 - [1] Cruzeiro/MG vs Ponte Preta/SP [13] - 1/2 -

ITB

21:15 - [10] Ternana vs Pisa [4] - 1/4 -

BIA

21:15 - [16] Eupen vs Antwerpen [1] +1/4 -

BDNA

21:30 - [13] Pacos Ferreira vs Braga [8] +1/2 -

HLA

21:30 - [6] Twente vs Utrecht [9] +3/4 -

BIHA

21:30 - [11] Leotar Trebinje vs Zrinjski [7] -

UAEA

21:45 - [9] Baniyas vs Al Ain [1] +1/4 -

UAEA

21:45 - [13] Al Oruba (UAE) vs Al Shabab (UAE) [5] +2 1/4 -

PHA

22:00 - [1] PSG vs Clermont [20] - 1 1/2 -

NGB

22:00 - [8] Krasnodar B vs Tom Tomsk - 1/4 -

NGB

22:00 - [4] Kuban vs Metallurg Lipetsk - 3/4 -

NGB

22:00 - [2] Alania Vla vs SKA-Khabarovsk [15] - 1 -

CROA

22:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Sibenik [4] - 1 1/2 -

ISRA

22:00 - [7] HIK Shmona vs Hapoel Tel Aviv [6] +1/4 -

MLTA

22:00 - [9] Mosta vs Hamrun Spartans [4] -

RMNA

22:00 - [8] Arges Pitesti vs FC U Craiova 1948 [10] +0 -

SLOA

22:00 - [8] CM Celje vs Domzale [4] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [5] SK Prostejov vs MFK Chrudim [8] - 1/2 -

CYPA

22:00 - [12] Ethnikos Achnas vs PAEEK Kyrenia [11] - 1 -

TDB

22:00 - [7] Eskilstuna City vs Helsingborg +0 -

TD3

22:00 - [Norra-7] Sandvikens vs Hammarby Talang [Norra-12] - 1 1/4 -

AUTA

22:00 - [6] WSG Swarovski Tirol vs RB Salzburg [3] +2 -

AUTA

22:00 - [10] Wolfsberger AC vs Hartberg [9] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [2] Rapid Wien vs Admira - 1 1/4 -

JORA

22:00 - [8] Al Salt vs Jalil Club -

NPA

22:00 - Baroka FC vs Maritzburg Utd [6] +0 -

NPA

22:00 - [7] Sekhukhune Utd vs Stellenbosch FC [11] +1/4 -

QATA

22:05 - [4] Al Garrafa vs Shamal [6] - 3/4 -

GREA

22:15 - [9] Panetolikos vs Asteras Tripolis [8] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-20] Grosseto vs Ancona [B-6] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-14] Taranto vs Palermo [C-3] +1/2 -

ITA3

22:30 - [A-10] Pergolettese vs Pro Sesto [A-17] +0 -

ITA3

22:30 - [A-20] Legnano vs Padova [A-2] -

POLA

22:30 - [13] Jagiellonia vs Stal Mielec [4] - 3/4 -

BULA

22:30 - [3] Ludogorets vs Cherno More [5] - 1 -

BHRA

22:30 - [2] Manama vs Al Khaldiya(BHR) [3] -

BHRA

22:30 - [4] Muharraq vs East Riffa [6] -

HUNA

22:45 - [2] Paksi vs MTK Budapest - 1/2 -

BLRA

22:50 - [16] Dinamo Brest vs FK Slutsk [11] - 3/4 -

KSAA

22:50 - [5] Dhamak vs Al Faisaly (KSA) [13] +1/4 -

ITAA

22:59 - [12] Napoli vs Juventus [8] - 1/4 -

NGA

22:59 - [2] Spartak Moscow vs Khimki [7] - 1 -

POLB

22:59 - GKS Jastrzebie vs Sandecja [10] +0 -

ISRA

22:59 - [5] Maccabi Netanya vs Hapoel Nof HaGalil [14] - 3/4 -

LITA

22:59 - Nevezis vs FK Panevezys [3] +2 3/4 -

LUXA

22:59 - [7] Fola Esch vs Progres Niedercorn [12] -

MDVA

22:59 - [6] Milsami vs FC Balti [5] -

MNEA

22:59 - [4] Sutjeska vs Buducnost [10] -

NORA

22:59 - [2] Lillestrom vs Brann - 3/4 -

NORA

22:59 - Stabaek vs Viking [5] +1/4 -

SVKA

22:59 - Sered vs Liptovsky Mikulas [10] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [7] Zemplin Michalovce vs Spartak Trnava [6] +1/2 -

SVKA

22:59 - [4] MSK Zilina vs Trencin [9] - 3/4 -

SVKA

22:59 - Senica vs FK Pohronie - 1/4 -

TSA

22:59 - [6] Luzern vs Grasshoppers [3] - 3/4 -

TSB

22:59 - [2] Wil 1900 vs Thun [9] +1/2 -

TSB

22:59 - Winterthur vs Neuchatel Xamax [10] - 1/4 -

COLB

22:59 - [12] Real Santander vs Barranquilla [13] - 3/4 -

PERA

22:59 - [16] Academia Cantolao vs Sport Huancayo [2] +1/4 -

TBNB

23:15 - [4] Las Palmas vs Ibiza-Eivissa [15] - 1/4 -

AZEA

23:15 - [7] Keşla FK vs Zire IK [4] +0 -

WALA

23:15 - [9] Aberystwyth vs Cardiff Metropolitan [8] +1/4 -

URUA

23:15 - IA Sud America vs CA Torque [13] +3/4 -

ANHA

23:30 - [8] Chelsea vs Aston Villa [16] - 1 1/2 -

TBNA

23:30 - Levante vs Rayo Vallecano [13] - 1/4 -

ITB

23:30 - [19] Crotone vs Reggina [13] - 1/4 -

DUA

23:30 - [10] Leipzig vs Bayern Munich [1] +1/4 -

BIA

23:30 - [7] Zulte-Waregem vs Cercle Brugge [17] +1/4 -

ISRA

23:30 - [3] Maccabi TA vs Maccabi P.Tikva [12] - 1 -

UKRA

23:30 - [1] Shakhtar Donetsk vs SK Dnipro-1 [3] - 1 1/4 -

HLA

23:45 - [15] Cambuur vs Go Ahead Eagles [16] - 3/4 -

HLA

23:45 - Zwolle vs Ajax [5] +2 -

PHB

00:00 - Dunkerque vs Nancy - 1/4 -

PHB

00:00 - Ajaccio vs Sochaux [17] +0 -

PHB

00:00 - Auxerre vs Niort [10] - 1 -

PHB

00:00 - [2] Caen vs Pau FC [18] - 1/4 -

PHB

00:00 - [3] Dijon vs SC Bastia [7] +0 -

PHB

00:00 - [5] Grenoble vs Nimes [14] +0 -

PHB

00:00 - [11] Amiens vs Rodez [12] +0 -

PHB

00:00 - [9] Valenciennes vs Quevilly [15] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [11] Santa Clara vs Benfica [2] +1 -

BIHA

00:00 - Radnik Bijeljina vs FK Tuzla City [8] -

ICEA

00:00 - [2] Vikingur Rey. vs HK Kopavogur - 3/4 -

MLTA

00:00 - [2] Floriana vs Valletta [8] -

MNEA

00:00 - Zeta vs FK Jerezo [3] -

MNEA

00:00 - [2] OFK Petrovac vs Decic Tuzi [1] -

CZEA

00:00 - [4] Vik.Plzen vs Sparta Praha [8] +0 -

CYPA

00:00 - [6] Aris Limassol vs Apollon Limassol [1] +1/2 -

TNKA

00:00 - [16] Kayserispor vs Kasimpasa [19] +0 -

TNKA

00:00 - [5] Besiktas vs Malatyaspor - 1 1/2 -

TNKB

00:00 - [9] Manisa FK vs Erzurum BB [5] - 1/2 -

TNKB

00:00 - [14] Adanaspor vs Menemen Bld [18] - 1/4 -

UAEA

00:00 - [10] Ittihad Kalba vs Ajman [7] - 1/2 -

UAEA

00:00 - [4] Al Jazira vs Al Nasr (UAE) [8] - 1/2 -

CROA

00:05 - [6] HNK Rijeka vs Slaven Belupo [5] - 1 -

QATA

00:20 - [12] Qatar SC vs Ahli Doha [5] - 3/4 -

QATA

00:20 - [10] Umm salal vs Al Rayyan [9] +3/4 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs Apollon Smirnis [14] - 1 -

ISRA

00:30 - [1] Maccabi Haifa vs Bnei Sakhnin [4] - 1 1/4 -

JORA

00:30 - [4] Sahab vs Al Aqaba SC [7] -

JORA

00:30 - [1] Wehdat Amman vs Ma'an SC [10] -

KSAA

00:35 - [2] Al Ittihad (KSA) vs Abha [10] - 1 -

BULA

00:45 - [4] Cska Sofia vs Slavia Sofia [9] - 1 1/4 -

BLRA

00:50 - [7] Gomel vs Vitebsk [14] - 1 -

POLA

01:00 - [9] Slask Wroclaw vs Legia Wars. [6] +1/4 -

HUNA

01:00 - [10] Mezokovesdi SE vs MOL Fehervar FC [3] +1/2 -

MNEA

01:00 - [6] Mornar Bar vs Iskra Danilo [9] -

MNEA

01:00 - FK Podgorica vs Rudar [5] -

RMNA

01:00 - [5] Botosani vs CFR Cluj [1] +1/2 -

SRBA

01:00 - [1] Crvena Zvezda vs Proleter NS - 2 1/2 -

BHRA

01:00 - [5] Al Hala vs Al Najma (BHR) [10] +1/4 -

SLOA

01:15 - [5] Mura vs O.Ljubljana [1] - 1/4 -

PERA

01:15 - [19] Ayacucho FC vs Cusco FC - 1/2 -

ITA3

01:30 - [C-7] Foggia vs Turris Neapolis [C-8] - 1/2 -

ITA3

01:30 - [A-19] Giana Erminio vs Lecco [A-5] +1/4 -

DUB

01:30 - [5] Hamburger vs Sandhausen [6] - 1 1/4 -

POLB

01:30 - Miedz Legnica vs LKS Lodz [4] - 1/2 -

IREA

01:30 - Longford Town vs Dundalk [2] +1 1/4 -

TSA

01:30 - [1] Young Boys vs Zurich [10] - 1 1/2 -

URUA

01:30 - [8] CA River Plate (URU) vs Sportivo Cerrito [15] - 3/4 -

ITAA

01:45 - [2] Atalanta vs Fiorentina [6] - 1 -

BIB

01:45 - [8] Excelsior Virton vs Lommel [6] +3/4 -

TBNA

02:00 - [2] Athletic Bilbao vs Mallorca [11] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [14] Mirandes vs Alcorcon [22] - 1/4 -

PHA

02:00 - [7] Monaco vs Marseille [3] - 1/2 -

HLA

02:00 - [3] AZ Alkmaar vs PSV Eindhoven [2] +1/4 -

BIHA

02:00 - [9] Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka [3] +1/2 -

MLTA

02:00 - [5] Gzira Utd vs Sliema Wanderers [12] - 1/2 -

BRA

02:00 - [10] America/MG vs Athletico/PR [4] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-4] Royal Pari vs San Jose -

COLA

02:00 - [9] Patriotas vs Envigado [16] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [9] Sporting Lisbon vs Porto [1] +0 -

BRB

02:30 - [9] Sampaio Correa/MA vs Operario/PR [16] - 1/4 -

BRB

02:30 - Botafogo/RJ vs Londrina/PR [5] - 3/4 -

ICEA

03:00 - [1] Breidablik vs Valur Rey. [4] - 3/4 -

BRA

03:00 - [20] Juventude/RS vs Cuiaba/MT [18] - 1/4 -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Orsomarso [10] - 1/2 -

VENA

03:00 - [15] Aragua vs Dep.Guaira [7] +0 -

PERA

03:30 - Alianza Huanuco vs Dep. Municipal [10] +1/4 -

USA

03:45 - [Tay-10] Colorado Rapids vs LA Galaxy [Tay-9] - 3/4 -

COLA

04:00 - [3] Once Caldas vs Rionegro Aguilas [15] +0 -

USA

04:00 - [Tay-8] Seattle Sounders vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [A-4] Sporting (CRC) vs Perez Zeledon [B-4] - 1/2 -

URUA

04:30 - [14] Cerro Largo vs Nacional Montevideo [2] +1/4 -

BRA

05:00 - [8] Bragantino/SP vs Chapecoense - 3/4 -

PARA

05:00 - Sportivo Luqueno vs River Plate (PAR) -

MEXA

05:00 - [13] Atlas vs Monterrey [2] - 1/2 -

VENA

05:15 - [11] Portuguesa vs Zamora Barinas [1] +1/4 -

USA

06:00 - [Dong-3] New York RB vs D.C. Utd [Dong-14] - 1/4 -

USA

06:00 - [Dong-7] New England vs New York City [Dong-2] +0 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs Sporting Kansas II - 1/2 -

USB

06:00 - Ch.Independence vs Hartford Athletic [A-11] - 1 -

USB

06:00 - [A-4] Pittsburgh R. vs Loudoun United [A-10] - 1 1/4 -

COLA

06:05 - [20] Deportivo Cali vs America Cali [19] - 1/2 -

USW

06:07 - [8] Orlando Pride Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] -

USB

06:30 - [A-2] Tampa Bay Rowdies vs New York RB II [A-14] - 1 1/2 -

BRA

07:00 - [9] Santos/SP vs Bahia/BA - 1/4 -

BRB

07:00 - [10] CRB/AL vs Goias/GO - 1/4 -

USA

07:00 - [Dong-6] Cincinnati vs Toronto [Dong-13] - 1/2 -

USA

07:00 - [Dong-10] Inter Miami vs Columbus Crew [Dong-5] - 1/2 -

USA

07:00 - [Dong-4] CF Montreal vs Nashville FC [Tay-7] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-8] FC Tulsa vs Birmingham Legion [A-5] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-3] Memphis 901 vs Miami FC [A-7] +0 -

MEXA

07:00 - [3] Tigres UANL vs Club Leon [9] - 1/4 -

PARA

07:15 - [4] Guarani CA vs Guairena FC [8] -

USA

07:30 - [Tay-12] Houston Dynamo vs Austin FC [Tay-2] - 1/4 -

USA

07:38 - [Tay-3] Dallas vs San Jose EQ [Tay-13] - 1/2 -

USA

07:38 - [Tay-14] Sporting Kansas vs Chicago Fire [Dong-8] - 3/4 -

USB

08:00 - Real Monarchs vs SA Scorpions [B-1] +3/4 -

USB

08:00 - [B-3] Colorado Springs vs Rio Grande Valley [B-11] - 1/2 -

CRCA

08:00 - [A-6] Guadalupe FC vs Alajuelense [A-3] +1/4 -

COLA

08:10 - [5] Santa Fe vs Alianza Petrolera [11] - 3/4 -

USB

08:30 - [B-6] El Paso Locomotive vs Sacramento [B-4] - 1/2 -

USB

09:00 - [B-13] Orange County SC vs Las Vegas Lights [B-7] - 1 1/4 -

MEXA

09:00 - [14] Club America vs Mazatlan FC [16] - 1 -

CRCA

09:00 - [B-6] Cartagines vs Santos Guapiles [B-5] - 1/2 -

USB

09:05 - [B-9] Oakland Roots vs San Diego Loyal [B-2] +0 -

USB

09:30 - [B-8] LA Galaxy II vs Phoenix Rising [B-10] +3/4 -

AUSVPL

16:30 Hoãn [9] Melb. Knights vs St Albans Saints [11] -

FIN3

17:00 Hoãn [C-12] RoPS Rovaniemi II vs JBK [C-10] - 3/4 -

FIN3

17:00 Hoãn [B-20] VJS vs Ilves-Kissat [B-13] +0 -

AUSVPL

17:00 Hoãn [4] Green Gully SC vs Avondale Heights [7] +1/2 -

AUSVPL

17:30 Hoãn [5] Bentleigh Greens vs Dandenong Th. [8] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [13] Dandenong City vs Hume City [12] -

DUC4DB

18:00 Hoãn [9] Luckenwalde vs Chemnitzer [1] -

FIN3

18:00 Hoãn [A-8] NJS Nurmijarvi vs MiPK Mikkeli [A-17] - 1 1/2 -

FIN3

18:00 Hoãn [C-11] OTP vs VIFK Vaasa [C-2] - 1 3/4 -

GHQG

18:59 Hoãn [139] Serbia vs Qatar [135] -

FIN3

19:00 Hoãn [B-5] PIF Parainen vs SalPa Salo [B-11] - 3/4 -

FIN3

19:00 Hoãn [B-6] HJS Akatemia vs Jazz [B-8] - 1/4 -

FIN3

20:00 Hoãn [A-5] PK Keski Uusimaa vs FC Kiffen [A-3] +1/4 -

FIN3

20:00 Hoãn [C-7] Vaajakoski vs PS Kemi [C-21] - 1 3/4 -

FIN3

20:00 Hoãn [A-9] Atlantis vs JaPS [A-2] +1/4 -

FIN3

20:00 Hoãn [A-1] KaPa vs Lahden Reipas [A-2] - 1/4 -

FIN3

21:00 Hoãn [A-15] Mypa vs PEPO [A-3] +2 -

FIN3

22:00 Hoãn [C-6] JS Hercules vs Jyvaskyla JK [C-1] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 11/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

01:4510/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

01:3010/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

01:3010/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

01:0010/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

01:0010/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

00:4510/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

00:0010/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

00:0010/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

00:0010/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 3

23:0009/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0