LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 10/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

15:00 - [20] Bosnia & Herz U19 Nữ vs Croatia U19 Nữ [49] -

NGAU21

15:30 - [A-10] Ufa U21 vs Ural U21 [A-9] - 1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-8] Akademiya Konoplev U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] - 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [8] Gold Coast Utd vs Logan Light. [10] - 3/4 -

AUSSL

16:30 - [11] Adelaide Raiders vs Campbelltown City [3] +1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-5] Rubin Kazan U21 vs Din. Moscow U21 [A-4] +0 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Strogino Moscow U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-1] - 1 -

NHATA

17:00 - [2] Nagoya Grampus vs Tokushima Vortis [14] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [12] Daejeon Korail vs Paju Citizen [8] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [9] Changwon City vs Pyeongtaek FC [13] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [2] GimPo Citizen vs Cheonan City [1] +0 -

HQ3

17:00 - [15] Gangneung City vs Cheongju FC [11] +0 -

AUSBPL

17:30 - [12] Brisbane Knights vs Mount Gravatt [5] +1/2 -

HQA

17:30 - [7] Pohang Steelers vs Daegu [3] +0 -

HQA

17:30 - [2] Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor [1] - 1/4 -

THAA

18:00 - [4] BG Pathum United vs Ratchaburi [12] - 3/4 -

NGB

19:00 - [15] Yenisey vs Baltika [8] +0 -

NGAU21

19:00 - [B-5] FK Sochi U21 vs Khimki U21 [B-8] - 3/4 -

ANHU23

19:30 - [2-14] Birmingham U23 vs Sunderland U23 [2-10] - 1/2 -

NGAU21

20:00 - [B-7] Akhmat Gr. U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] - 1/4 -

NGAU21

20:00 - [B-3] Krasnodar U21 vs ORS 5 U21 [B-10] -

POLB

20:00 - [10] Chrobry Glogow vs Skra Czestochowa [14] - 1/4 -

MAPL

20:00 - [2] Sarawak vs Negeri Sembilan [1] - 1/4 -

MAPL

20:00 - [4] Terengganu II vs Selangor II [5] -

MAPL

20:00 - [11] FAM-MSN vs Perak II [10] +3/4 -

NGAU21

20:30 - [B-1] Rostov U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] - 1 1/4 -

UZBA

21:00 - [12] Metallurg Bekabad vs Pakhtakor [1] +1 1/2 -

UZBA

21:00 - [7] Navbahor vs FK AGMK [3] +0 -

UZBA

21:00 - [5] Bunyodkor vs Kokand-1912 [8] - 3/4 -

UAEA

21:45 - [8] Khorfakkan vs Al Wahda(UAE) [6] +1/2 -

UAEA

21:45 - [14] Emirates Club vs Al Dhafra [12] - 1/4 -

SRBA

21:55 - [7] FK Napredak vs Radnik Surdulica [15] - 1 -

ESTA

22:00 - [5] TJK Legion vs Tammeka Tartu [9] - 1 -

LITA

22:00 - [6] FK Riteriai vs Hegelmann Litauen [5] +0 -

FINB

22:00 - [10] Klubi 04 Helsinki vs RoPS Rovaniemi [2] +1/4 -

RMNA

22:00 - [12] Mioveni vs Chindia Targoviste [10] +0 -

SVKA

22:00 - [11] Zlate Moravce vs Ruzomberok [3] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs Dukla Praha [4] +0 -

CZEB

22:00 - [13] Pribram vs Brno [1] +1/4 -

DUC4BA

22:15 - [13] FC Pipinsried vs Schweinfurt [3] +1 1/4 -

FINB

22:30 - [3] TPS Turku vs MuSa Pori [11] - 1 1/2 -

FINB

22:30 - [8] Gnistan vs EIF Ekenas [7] +1/4 -

NGAU21

22:59 - [A-2] CSKA Mos. U21 vs Spartak Mos. U21 [A-3] - 1/4 -

FIN3

22:59 - [B-9] Ilves II vs TPV Tampere [B-13] - 1 1/2 -

CZEB

22:59 - [11] Jihlava vs Opava [9] - 1/4 -

DENA

22:59 - [1] Midtjylland vs Nordsjaelland [10] - 1 1/4 -

DUC4T

23:30 - [4] Rodinghausen vs Schalke 04 II [14] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [6] PFK Aleksandriya vs Inhulets Petrove [12] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [9] Horn vs LASK Juniors [15] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [7] Floridsdorfer AC vs Wacker Innsbruck [6] +1/4 -

AUTB

23:30 - [13] Austria Wien II vs Vorwarts Steyr [16] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [12] Kapfenberg vs SV Lafnitz [4] +3/4 -

DENB

23:30 - [9] Fremad Amager vs Nykobing [6] +1/4 -

DUC3

00:00 - [11] Meppen vs Freiburg II [15] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [6] Illertissen vs Nurnberg II [15] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [1] Bayern Munich II vs V. Aschaffenburg [11] - 2 -

DUC4BA

00:00 - [12] Heimstetten vs TSV Aubstadt [7] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [19] Optik Rathenow vs Hertha Berlin II [15] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [6] VSG Altglienicke vs FC Eilenburg [20] - 2 1/4 -

DUC4N

00:00 - [6] Homburg vs Astoria Walldorf [19] - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [11] FSV Frankfurt vs Mainz II [2] +0 -

DUC4N

00:00 - [3] Offenbach vs Hoffenheim II [9] - 1 1/4 -

DUC4T

00:00 - [15] A.Aachen vs Wiedenbruck [7] +0 -

PH3

00:00 - [10] SO Cholet vs Concarneau [3] +1/4 -

PH3

00:00 - [14] Stade Briochin vs Orleans [13] +0 -

PH3

00:00 - [1] Annecy FC vs Red Star 93 [12] +0 -

PH3

00:00 - [18] FC Bastia-Borgo vs Boulogne [15] +1/4 -

PH3

00:00 - [9] Avranches vs Stade Lavallois [8] +0 -

PH3

00:00 - [4] Villefranche vs Chambly [11] - 1/2 -

PH3

00:00 - [6] Chateauroux vs Sete [16] - 3/4 -

PH3

00:00 - [17] Creteil vs Bourg Peronnas [2] +1/2 -

SRBA

00:00 - [8] Spartak Subotica vs Backa Topola [4] +1/4 -

DENB

00:00 - [10] Esbjerg FB vs Hobro I.K. [12] - 1/2 -

UAEA

00:00 - [5] Al Sharjah vs Al Wasl [9] - 1/2 -

ICEW

00:15 - [7] Vestmannaeyjar Nữ vs Fylkir Nữ [10] -

DUC4BA

00:30 - [16] Memmingen vs Buchbach [5] +1/4 -

DUC4T

00:30 - [6] FC Koln II vs Bonner SC [16] - 1 -

DUC4T

00:30 - [1] Essen vs Homberg [19] - 2 1/4 -

DUC4T

00:30 - [13] RW Ahlen vs Preussen Munster [5] +1 1/4 -

BULA

00:30 - [8] Lok. Sofia vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1/4 -

ARGB

00:30 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs Ind.Rivadavia [B-4] - 1/2 -

ALBA

00:45 - [3] Teuta Durres vs Partizani Tirana [8] -

ANHU23

01:00 - [1-13] Everton U23 vs Derby County U23 [1-14] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-8] Norwich City U23 vs Aston Villa U23 [2-3] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-4] Brighton U23 vs Blackburn U23 [1-12] - 1 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Fulham U23 vs Southampton U23 [2-13] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [2-4] Burnley U23 vs Wolves U23 [2-5] +0 -

HLB

01:00 - [15] PSV Eindhoven U21 vs Ajax U21 [6] - 1/4 -

HLB

01:00 - [2] SBV Excelsior vs Dordrecht 90 [20] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [5] Emmen vs MVV Maastricht [14] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [7] AZ Alkmaar U21 vs Utrecht U21 [9] - 1/2 -

HLB

01:00 - [4] De Graafschap vs Volendam [1] - 3/4 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs Almere City [19] +1/2 -

HLB

01:00 - [11] VVV Venlo vs Den Bosch [17] - 1/4 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs ADO Den Haag [3] +0 -

HLB

01:00 - [8] Roda JC vs NAC Breda [13] - 1/4 -

BIHA

01:00 - [8] Velez Mostar vs Sarajevo [4] -

BIB

01:00 - [4] Deinze vs RE Mouscron [8] -

CROA

01:00 - [6] HNK Gorica vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/2 -

HUNA

01:00 - [10] Debreceni vs Gyirmot SE [11] - 3/4 -

RMNA

01:00 - [6] UTA Arad vs Rapid Bucuresti [7] - 1/4 -

DENA

01:00 - [6] Brondby vs Silkeborg IF [5] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-10] Tristan Suarez vs Barracas Central [B-1] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-18] Ramon Santamarina vs San Martin SJ [B-13] +1/4 -

ARGB

01:00 - [B-9] Def.Belgrano vs Villa Dalmine [B-14] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [A-9] Deportivo Riestra vs Nueva Chicago [A-17] - 1/4 -

AUTB

01:25 - [3] Blau Weiss Linz vs Grazer AK [8] - 1/2 -

ITB

01:30 - [3] Benevento vs Lecce [4] - 1/4 -

POLB

01:30 - [1] Widzew Lodz vs Katowice [12] - 1 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Athlone [6] - 1 -

TSB

01:30 - [6] Stade L. Ouchy vs Schaffhausen [8] +0 -

TSB

01:30 - [9] Yverdon vs Aarau [4] +1/2 -

ARGB

01:30 - [A-14] Temperley vs CA Mitre Salta [A-10] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-8] Almagro vs Brown de Adrogue [B-6] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [5] Harrogate Town vs Newport [12] - 1/2 -

ANHL2

01:45 - [13] Barrow vs Colchester Utd [19] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [5] Glentoran vs Ballymena Utd [10] - 1 1/4 -

BIA

01:45 - [2] Club Brugge vs Oostende [11] - 1 3/4 -

IREA

01:45 - [6] Drogheda Utd vs Bohemians [5] +3/4 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs Finn Harps [9] - 1/2 -

IREA

01:45 - [3] Sligo Rovers vs St. Patrick's [2] - 1/4 -

IREB

01:45 - [7] Cork City vs Shelbourne [1] -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Cabinteely [8] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Cobh Ramblers [9] +0 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Treaty United [4] - 3/4 -

WALA

01:45 - [6] Caernarfon Town vs Cefn Druids AFC [12] - 2 -

ANHB

02:00 - [19] Birmingham vs Derby County [15] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [3] Sporting Gijon vs Leganes [20] - 1/4 -

PHA

02:00 - [11] Lorient vs Lille [10] +1/2 -

IREA

02:00 - [1] Shamrock Rovers vs Waterford Utd [8] - 1 1/4 -

ARGB

02:00 - [A-12] Deportivo Maipu vs Estudiantes BsAs [A-13] +0 -

BDNB

02:15 - [6] CD Estrela vs Rio Ave [1] +1/2 -

ICEW

02:15 - [1] Valur Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] - 1 1/4 -

ARGB

02:30 - [A-5] Agropecuario AAC vs Alvarado MDP [A-11] - 1/4 -

COLB

03:00 - [5] Cortulua vs Tigres(COL) [11] -

BRB

05:00 - [17] Vitoria/BA vs Remo/PA [13] - 1/2 -

ARGB

05:10 - [A-7] Gim.Mendoza vs Chacarita Jrs [A-16] - 1/2 -

VENA

05:15 - [B-7] Trujillanos vs Estu.Merida [B-2] -

ARGB

06:00 - [A-15] Estudiantes Rio Cuarto vs Atletico Atlanta [A-8] - 1/4 -

USAA

06:25 - [Dong-6] Atlanta United vs Orlando City [Dong-4] +0 -

PARA

06:30 - [3] Nacional vs Sol de America [9] -

MEXA

07:00 - [10] Puebla vs San Luis [12] +0 -

ARGB

07:10 - [A-6] Belgrano vs Ate Brown [A-1] - 1/2 -

BRB

07:30 - [10] Vila Nova/GO vs Nautico/PE [9] +0 -

VENA

07:30 - [A-6] Carabobo vs Gran Valencia [A-5] -

COLA

07:40 - [10] Jag de Cordoba vs Inde.Medellin [9] +0 -

USB

08:00 - [C-6] Austin Bold vs New Mexico United [C-4] +0 -

MEXA

09:00 - [16] Juarez vs Cruz Azul [6] +0 -

MEXA

09:06 - [18] Club Tijuana vs Santos Laguna [11] - 1/4 -

USAA

09:08 - [Tay-8] Vancouver WC vs Portland Timbers [Tay-5] - 1/4 -

GHW

15:30 Hoãn [45] Italia U17 Nữ vs Thụy Sỹ U17 Nữ [46] -

BLRA

20:00 Hoãn [1] Shakhter Soligo. vs Sputnik Rechitsa [16] -

DUC4BA

00:00 Hoãn [14] Eltersdorf vs Greuther Furth II [19] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 Hoãn [11] Tennis Borussia B. vs Tasmania Berlin [14] -

Lịch bóng đá trong ngày 10/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

2

25%

1

12%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

7

87%

0

0%

1

12%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

6

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2