LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 22/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Fujieda MYFC [10] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [13] Grulla Morioka vs Gamba Osaka U23 [14] +0 -

NHAT3

12:00 - [11] Fukushima Utd vs FC Imabari [7] +0 -

NHAT3

12:00 - [6] Gainare Tottori vs Sagamihara [2] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [1] Blaublitz Akita vs Kagoshima [9] - 1/2 -

TQA

14:30 - [B-2] Beijing Guoan vs Qingdao Huanghai [B-7] - 2 -

NHAT3

16:00 - [4] Nagano Parceiro vs Kamatamare San. [16] - 1 -

NHAT3

16:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Yokohama SCC [17] - 1 -

KAZA

16:30 - [2] Tobol Kostanay vs Okzhetpes [11] - 1 -

NHAT3

16:30 - [8] Kataller Toyama vs FC Gifu [3] - 1/4 -

EURWVL

17:00 - [G-5] Kazakhstan Nữ vs Áo Nữ [G-2] -

TQA

17:00 - [B-8] Tianjin Teda vs Hebei CFFC [B-4] +1/2 -

TQA

18:35 - [B-3] Chongqing Lifan vs Wuhan Zall [B-5] - 1/4 -

UKRU21

19:00 - [5] Rukh Vynnyky U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

TQA

19:00 - [B-6] Shijiazhuang YJ vs Shanghai SIPG [B-1] +1 -

ITC

19:30 - Alto Adige vs Latte Dolce -

EURWVL

20:00 - [A-6] Estonia Nữ vs Nga Nữ [A-2] -

MDVA

20:00 - [5] Dinamo-Auto vs Petrocub [2] -

UZBA

20:00 - [4] Bunyodkor vs FK AGMK [3] - 1/4 -

EURWVL

21:00 - [B-3] Bosnia & Herz Nữ vs Italia Nữ [B-2] +3 -

UZBA

21:00 - [11] Qyzylqum vs Mash'al Mubarek [10] -

EURWVL

21:05 - [I-5] Montenegro Nữ vs Đức Nữ [I-1] -

CZEB

21:30 - [6] MFK Chrudim vs Jihlava [11] - 1/4 -

EURWVL

22:00 - [F-5] Latvia Nữ vs Hungary Nữ [F-3] +2 1/4 -

JORA

22:00 - [7] Sareeh vs Al Salt [6] -

ARMA

22:30 - [4] Urartu vs FC Noah [6] +1/4 -

EURWVL

22:59 - [D-2] Ba Lan Nữ vs Séc Nữ [D-3] +0 -

EURWVL

22:59 - [H-3] Romania Nữ vs Croatia Nữ [H-4] - 1/4 -

EURWVL

22:59 - [C-5] Đảo Faroe Nữ vs Belarus Nữ [C-4] +2 3/4 -

EURWVL

22:59 - [C-1] Na Uy Nữ vs Wales Nữ [C-2] - 2 3/4 -

EURWVL

22:59 - [I-3] Ukraina Nữ vs Hy Lạp Nữ [I-4] -

PERA

22:59 - [3] Uni.San Martin vs UTC Cajamarca [6] -

EURWVL

23:30 - [B-5] Malta Nữ vs Đan Mạch Nữ [B-1] -

ANHFLT

23:30 - [N.C-1] Shrewsbury vs Newcastle U21 [N.C-4] - 1 -

HLB

23:45 - [7] SBV Excelsior vs Telstar [10] - 1/2 -

EURWVL

00:00 - [H-1] Thụy Sỹ Nữ vs Bỉ Nữ [H-2] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [9] Vizela vs SC Covilha [8] - 1/2 -

BDNB

00:00 - [3] Feirense vs Casa Pia AC [11] - 1 3/4 -

SVKA

00:00 - [8] Sered vs Trencin [12] +0 -

TDB

00:00 - [12] Norrby vs GIF Sundsvall [6] +0 -

EURWVL

01:00 - [F-2] Iceland Nữ vs Thụy Điển Nữ [F-1] +1 -

ANHLC

01:00 - Newport vs Watford +3/4 -

ANHLC

01:00 - West Brom vs Brentford - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.C-3] Stevenage vs Southampton U21 [S.C-4] - 1/2 -

EGYA

01:00 - [2] Zamalek SC vs Tanta FC [17] - 1 1/2 -

PERA

01:15 - [7] Carlos A. Mannucci vs Universitario [18] -

ANHLC

01:30 - West Ham Utd vs Hull City - 1 1/2 -

ITC

01:30 - Ternana vs Albinoleffe - 1/2 -

ANHFLT

01:45 - [N.F-1] Oldham vs Wolves U21 [N.F-2] - 1/4 -

FAT

01:45 - Notts County vs Harrogate Town +0 -

IREB

01:45 - [1] Drogheda Utd vs Shamrock Rovers 2 [8] - 1 1/2 -

C1

02:00 - Slavia Praha vs Midtjylland [D-4] - 3/4 -

C1

02:00 - Maccabi TA vs RB Salzburg [A-4] +1 -

C1

02:00 - [E-4] Krasnodar vs PAOK - 1/4 -

EURWVL

02:00 - [G-4] North Macedonia Nữ vs Pháp Nữ [G-1] -

ANHFLT

02:00 - [N.D-3] Wigan vs Liverpool U21 [N.D-4] - 1/2 -

BDNB

02:00 - [18] Varzim vs Arouca [5] - 1/4 -

HLB

02:00 - [18] Den Bosch vs MVV Maastricht [17] - 1/2 -

ANHLC

02:15 - Luton Town vs Man Utd +1 3/4 -

CHIB

03:00 - [12] Barnechea vs Melipilla [3] -

COLB

03:00 - [16] Barranquilla vs Bogota FC [5] -

PERA

03:00 - [14] Atletico Grau vs Dep. Municipal [16] -

PERA

03:30 - [19] Academia Cantolao vs Sport Huancayo [15] -

BRC

05:00 - [12] CRB/AL vs Juventude/RS [13] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [6] Mineros de Zac. vs Tepatitlan FC [7] -

LIB

05:15 - [F-3] Estu.Merida vs Nacional Montevideo [F-1] +1/4 -

LIB

05:15 - [A-4] Barcelona SC vs Flamengo/RJ [A-1] -

LIB

05:15 - [B-4] Tigre vs Bolivar [B-3] - 1 -

BRB

06:00 - [13] Operario/PR vs Cuiaba/MT [5] +0 -

MEXB

07:05 - [16] Correcaminos vs Sonora [3] - 1/4 -

LIB

07:30 - [D-4] Binacional vs River Plate [D-1] +2 1/2 -

LIB

07:30 - [A-3] Junior Barranquilla vs Independiente JT [A-2] - 1/4 -

LIB

07:30 - [D-2] LDU Quito vs Sao Paulo/SP [D-3] - 1/2 -

BRC

07:30 - [10] America/MG vs Ponte Preta/SP [6] - 1/4 -

COLA

07:40 - [20] Cucuta vs Deportivo Cali [4] +3/4 -

USB

08:00 - [D-3] Austin Bold vs Sporting Kansas II [E-4] - 1 -

MEXB

09:05 - [12] Dorados vs Cancun FC [5] -

EURWVL

18:59 Hoãn [D-5] Azerbaijan Nữ vs T.B.Nha Nữ [D-1] -

ARMA

21:30 Hoãn [3] Ararat Y vs Ararat-Armenia [2] -

ANHLC

00:00 Hoãn Leyton Orient vs Tottenham +1 1/2 -

USB

05:00 Hoãn [C-2] New Mexico United vs Rio Grande Valley [D-5] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1