LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 21/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 - [4] Lee Man FC vs Happy Valley [7] -

HQW

14:30 - [6] Daejeon Sportstoto Nữ vs Suwon Nữ [3] -

TQA

14:30 - [A-1] Guangzhou Ever. vs Henan Jianye [A-8] - 1 3/4 -

NHATW

15:00 - [1] Urawa RD Ladies Nữ vs INAC Leonessa Nữ [2] +0 -

HQW

16:00 - [5] Changnyeong Nữ vs Hwacheon KSPO Nữ [4] +1/2 -

HQW

16:00 - [7] Seoul Amaz Nữ vs Red Angels Nữ [1] +1 3/4 -

HQW

16:00 - [8] Boeun Sangmu Nữ vs Gyeongju Nữ [2] +1 3/4 -

KAZA

17:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Kairat Almaty [1] +1 3/4 -

HQB

17:00 - [10] Chungnam Asan vs Suwon FC [2] +1 -

TQA

17:00 - [A-5] Shenzhen FC vs Shandong Luneng [A-3] +1/2 -

TQA

18:35 - [A-4] Sh. Shenhua vs Jiangsu Suning [A-2] +3/4 -

TQA

19:00 - [A-6] Guangzhou Fuli vs Dalian Yifang [A-7] +3/4 -

UZBA

19:00 - [9] Sogdiana Jizzakh vs Kokand-1912 [4] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-12] Burnley U23 vs Sunderland U23 [2-13] -

ANHU23

20:00 - [2-10] Crystal Palace U23 vs West Brom U23 [2-9] -

MASL

20:00 - [2] Kedah FA vs Sabah FA [10] - 3/4 -

UZBA

20:00 - [3] Nasaf Qarshi vs Surkhon Termiz [12] -

EGYA

20:00 - [6] ENPPI Cairo vs Ismaily SC [11] +0 -

NPA

20:00 - [15] Black Leopards vs Tshakhuma TM [18] -

ANHU23

21:00 - [2-3] Middlesbrough U23 vs Stoke City U23 [2-11] -

ACL

22:00 - [C-1] Persepolis vs Al Duhail SC [C-2] +1/4 -

ACL

22:00 - [D-2] Al Sadd vs Al Nasr (KSA) [D-1] - 1 1/4 -

MLTA

22:00 - [1] Hamrun Spartans vs Sirens [15] - 1/2 -

NORB

22:00 - [12] Grorud IL vs Ranheim IL [4] +3/4 -

NORB

22:00 - [9] KFUM Oslo vs Strommen [11] - 3/4 -

NORB

22:00 - [5] Asane Fotball vs Oygarden FK [15] - 1 1/4 -

SRBA

22:30 - [20] Macva Sabac vs Backa Topola [10] +3/4 -

EGYA

22:30 - [5] Semouha Club vs Al Masry [7] +1/4 -

EGYA

22:30 - [9] Tala'ea Al Jaish vs Wadi Degla SC [14] - 1/4 -

NGA

22:59 - [7] Din. Moscow vs Akhmat Groznyi [10] - 1/4 -

POLA

22:59 - [16] Piast Gliwice vs Jagiellonia [4] - 1/2 -

BIHA

22:59 - [2] Borac Banja Luka vs FK Tuzla City [7] -

ISRA

22:59 - [4] Ashdod vs Maccabi P.Tikva [2] - 1/4 -

NORB

22:59 - [14] Ullensaker/Kisa vs Raufoss IL [7] +0 -

NORB

22:59 - [3] Lillestrom vs Kongsvinger [16] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [2] Sogndal vs Stjordals Blink [10] - 2 -

CZEA

22:59 - [14] Mlada Boleslav vs Jablonec [6] +0 -

TNKB

22:59 - [8] Adana Demirspor vs Boluspor [18] -

TNKB

22:59 - [4] Samsunspor vs Umraniyespor [14] -

PERA

22:59 - [16] Sport Boys vs Carlos Stein [19] - 1/4 -

ICEA

23:30 - [8] IA Akranes vs Grotta [11] - 1 -

ICEB

23:30 - [1] Keflavik vs Trottur Rey. [11] - 2 1/2 -

ICEB

23:30 - [5] Vestmannaeyjar vs Thor Akureyri [7] - 3/4 -

KUWC

23:30 - Al Kuwait vs Al Arabi (KUW) - 1/4 -

HLB

23:45 - [18] AZ Alkmaar U21 vs De Graafschap [4] +3/4 -

ISRB

23:45 - [2] INR HaSharon vs Hapoel Kfar Shalem [16] - 1/4 -

ISRB

23:45 - [3] Beitar TA Ramla vs Hapoel Raanana [9] - 1/4 -

ANHA

00:00 - [2] Aston Villa vs Sheffield Utd [19] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [12] Waldhof Man. vs Vik.Koln [5] +0 -

ISRA

00:00 - [3] Hapoel Kfar Saba vs Bnei Yehuda [6] +1/4 -

TNKA

00:00 - [2] Fenerbahce vs Hatayspor [9] - 3/4 -

TDA

00:00 - [12] Varbergs BoIS vs Helsingborg [14] - 1/4 -

TDA

00:00 - [4] Elfsborg vs Hacken [3] +0 -

TDA

00:00 - [9] Mjallby AIF vs Orebro [11] - 1/2 -

TDA

00:00 - [7] Sirius vs Falkenbergs [15] - 3/4 -

TDB

00:00 - [14] Eskilstuna City vs Ljungskile SK [16] - 1/4 -

TDB

00:00 - [8] GAIS vs Vasteras [9] +0 -

TDB

00:00 - [15] Umea vs Degerfors IF [1] +1 1/4 -

DENA

00:00 - [6] Aalborg BK vs AC Horsens [12] - 1 -

BULA

00:30 - [7] Arda Kardzhali vs Slavia Sofia [13] - 1/2 -

ACL

01:00 - [C-3] Al Taawon (KSA) vs Al Sharjah [C-4] +1/4 -

ACL

01:00 - [D-3] Sepahan vs Al Ain [D-4] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Everton U23 vs Leicester City U23 [1-10] -

IREA

01:00 - [1] Shamrock Rovers vs Waterford Utd [4] - 1 1/2 -

NORB

01:00 - [6] Sandnes Ulf vs Tromso [1] +1/2 -

RMNA

01:00 - [12] Gaz Metan Medias vs Dinamo Bucuresti [14] +1/2 -

EGYA

01:00 - [3] Pyramids FC vs Haras Al Hodoud [16] - 1 -

DUB

01:30 - [10] Bochum vs St. Pauli [7] - 3/4 -

MDVA

01:30 - [4] Milsami vs CSCT Buiucani [6] -

ITA

01:45 - [1] AC Milan vs Bologna [16] - 1 1/4 -

PHB

01:45 - [13] Auxerre vs Troyes [4] +0 -

PH3

01:45 - [6] Stade Lavallois vs Annecy FC [17] - 1/2 -

BDNA

01:45 - [14] Portimonense vs Pacos Ferreira [13] - 1/4 -

BIA

01:45 - [6] Cercle Brugge vs Sint Truiden [16] - 1/4 -

IREB

01:45 - [5] Cobh Ramblers vs Bray Wanderers [1] +3/4 -

IREB

01:45 - [6] Cabinteely vs Galway [7] +0 -

IREB

01:45 - [4] Longford Town vs UC Dublin [3] - 1/4 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Athlone [9] +1/4 -

HLB

02:00 - [19] Utrecht U21 vs NAC Breda [2] +1 -

ANHA

02:15 - [6] Wolves vs Man City [11] +1 -

ICEA

02:15 - [3] Breidablik vs KR Reykjavik [5] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [6] Fylkir vs Hafnarfjordur [2] +1/4 -

ICEA

02:15 - [4] Stjarnan vs Valur Rey. [1] +1/4 -

ICEB

02:15 - [8] Afturelding vs Vik. Olafsvik [9] - 3/4 -

ICEB

02:15 - [3] Fram Rey. vs UMF Grindavik [4] - 1/2 -

MLTA

02:15 - [4] Valletta vs Birkirkara [13] - 1/2 -

ICEA

03:00 - [10] Vikingur Rey. vs HK Kopavogur [9] - 3/4 -

PERA

03:30 - [17] Alianza Lima vs Cesar Vallejo [3] +3/4 -

BRB

06:00 - [19] Botafogo/SP vs Brasil Pelotas/RS [14] - 3/4 -

PARA

06:00 - [6] Nacional vs River Plate (PAR) [8] +1/4 -

COLB

07:40 - [7] Dep.Quindio vs Real San Andres [8] - 1 1/2 -

MEXA

09:00 - [1] Club Leon vs Pumas UNAM [2] - 3/4 -

ISRA

01:00 Hoãn [7] Beitar Jerusalem vs HIK Shmona [5] - 3/4 -

USA

07:00 Hoãn [Tay-4] Los Angeles FC vs D.C. Utd [Dong-14] -

Lịch bóng đá trong ngày 21/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1