LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 20/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [13] Reinmeer Aomori vs Iwaki FC [10] -

NHATJFL

11:00 - [14] Veertien Mie vs Maruyasu Okazaki [15] -

NHATJFL

11:00 - [4] Tegevajaro Miyazaki vs Matsue City [11] -

AUSNSW

11:30 - [3] Wollongong Wolves vs Sydney Olympic [7] +0 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Marconi Stallions [6] +0 -

NHATJFL

12:00 - [1] Verspah Oita vs Sony Sendai [3] -

AUSQSL

13:00 - [10] Sunshine Coast vs Moreton Bay Utd [7] +0 -

NHATJFL

13:00 - [8] Nara Club vs Suzuka Unlimited [7] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [12] Tokyo Musashino vs FC Osaka [5] +0 -

NHATJFL

13:00 - [16] Kochi United SC vs Honda Lock [9] -

NHATW

13:00 - [8] Nojima Stella nữ vs Cerezo Osaka Nữ [3] -

HQA

13:00 - [6] Gangwon vs Suwon Bluewings [8] +0 -

HQA

13:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gwangju [9] +0 -

HQA

13:00 - [12] Incheon Utd vs Ulsan Hyundai [2] +1 -

HQA

13:00 - [3] Pohang Steelers vs Sangju Sangmu [4] - 1/2 -

HQA

13:00 - [7] FC Seoul vs Daegu [5] +1/2 -

HQA

13:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Busan I'Park [10] - 1 1/4 -

HQ3

13:00 - [16] Gyeongju Citizen vs Cheonan City [10] -

HQ3

13:00 - [12] Pyeongtaek FC vs Jeonju EM [14] -

AUSBPL

14:00 - [2] St George Saints vs Taringa Rovers [5] - 1 -

NHATW

14:00 - [5] Alb. Niigata Nữ vs Vegalta Sendai Nữ [7] - 1/2 -

HKGA

14:00 - [1] Guangzhou R&F U19 vs Southern District [5] -

AUSQSL

14:15 - [9] Capalaba vs Brisbane Roar U21 [6] +1 1/4 -

TQB

14:30 - [B-4] Guizhou Zhicheng vs Shenyang Urban [B-5] - 1/2 -

TQB

14:30 - [C-3] Nantong Zhiyun vs Changchun Yatai [C-1] +3/4 -

NHATB

15:00 - [15] Machida Zelvia vs Omiya Ardija [16] +0 -

NHATW

15:00 - [4] NTV Beleza Nữ vs JEF United Nữ [6] - 2 1/4 -

TQB

15:00 - [A-6] Suzhou Dongwu vs Nei Mongol [A-5] +0 -

AUTB

15:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Aust Lustenau [10] - 1/4 -

AUSNSW

15:30 - [1] Sydney FC U21 vs Rockdale City [4] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [2] Astana vs Shakhter Kar. [6] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [12] Oita Trinita vs Yokohama FC [14] - 1/2 -

TBNB

17:00 - [11] Lugo vs Leganes [3] +1/4 -

BLRA

17:00 - [7] Isloch vs Dinamo Minsk [4] +1/4 -

FINA

17:00 - [4] Honka vs Helsinki [1] +1/2 -

NHATA

17:00 - [8] Urawa Red vs Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 -

NHATA

17:00 - [4] FC Tokyo vs Vegalta Sendai [18] - 3/4 -

BDNB

17:15 - [4] Academica Coim vs Estoril [1] - 1/4 -

HLA

17:15 - [15] ADO Den Haag vs Groningen [7] +1/4 -

ITA

17:30 - [15] Parma vs Napoli [1] +1 1/4 -

TNKA

17:30 - [9] Erzurum BB vs Sivasspor [10] +0 -

NHATB

17:30 - [20] Thespa Kusatsu vs Ehime FC [22] +0 -

POLB

17:40 - [13] Korona Kielce vs Gornik Leczna [3] - 1/4 -

ANHA

18:00 - [5] Southampton vs Tottenham [11] +1/4 -

DUC3

18:00 - [4] Ingolstadt vs Uerdingen [14] - 3/4 -

PHA

18:00 - [5] Nice vs PSG [1] +1 1/2 -

SCOA

18:00 - [3] Hibernian vs Rangers [1] +1 1/2 -

NGA

18:00 - [11] Arsenal-Tula vs PFC Sochi [6] +0 -

NGA

18:00 - [16] Ufa vs CSKA Moscow [3] +1/2 -

ICEB

18:00 - [6] Vestri vs Leiknir Faskr. [12] - 1 1/2 -

TNKB

18:00 - [5] Keciorengucu vs Osmanlispor [16] - 1 1/4 -

UKRA

18:00 - [5] Olimpik Donetsk vs FC Mynai [12] - 1/2 -

DENB

18:00 - [6] Fremad Amager vs Hvidovre IF [11] - 1/2 -

THA

18:00 - [15] Trat FC vs Sukhothai [5] +1/4 -

THA

18:00 - [9] Muang Thong Utd vs Samut Prakan City [12] - 1/2 -

VNC

18:00 - Viettel vs Hà Nội FC +1 -

DUB

18:30 - [2] Holstein Kiel vs Paderborn 07 [14] - 1/4 -

DUB

18:30 - [13] Heidenheim vs Ein.Braunschweig [17] - 1/2 -

DUB

18:30 - [9] Greuther Furth vs Osnabruck [10] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [12] Hertha Berlin II vs Luckenwalde [14] - 1 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [13] Babelsberg vs E.Cottbus [11] +1/2 -

DUC4DB

18:30 - [6] Union Furstenwalde vs Optik Rathenow [19] - 1 1/2 -

DUC4DB

18:30 - [1] Viktoria Berlin vs SV Lichtenberg [8] - 1 1/2 -

BIA

18:30 - [16] Zulte-Waregem vs Club Brugge [3] +1 1/4 -

TQB

18:35 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Meizhou Hakka [B-2] +1 1/4 -

TQB

18:35 - [A-2] Taizhou Yuanda vs Chengdu Better City [A-1] +1/2 -

DUC3

19:00 - [19] Magdeburg vs Hallescher [13] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [1] Havelse vs Oldenburg 1987 [9] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [7] St. Pauli II vs Weiche Flensburg [3] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [16] Aalen vs Bayern Alzenau [18] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [20] Sonnenhof vs TSG Balingen [7] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [6] B.Dortmund II vs Essen [2] +1/4 -

BLRA

19:00 - [14] FK Slutsk vs Bate Borisov [1] +1 1/4 -

ESTA

19:00 - [4] Levadia T. vs Nomme Kalju [3] -

KAZA

19:00 - [5] Kaisar Kyzylorda vs Ordabasy [3] +1/4 -

LATA

19:00 - [9] METTA/LU Riga vs Spartaks Jurmala [6] -

LATA

19:00 - [10] Tukums/Salaspils vs Jelgava [7] -

LATA

19:00 - [8] BFC Daugava vs FK Liepaja [5] -

FINB

19:00 - [11] SJK Akatemia vs VPS Vaasa [7] +3/4 -

DENA

19:00 - [8] Odense BK vs Nordsjaelland [6] - 1/4 -

DENA

19:00 - [9] Kobenhavn vs Brondby [3] - 1/4 -

TQB

19:00 - [C-4] Sichuan Jiuniu vs Xinjiang Tianshan [C-6] - 1/2 -

THA

19:00 - [13] Nakhon Ratch. vs Chiangrai Utd [2] +1/2 -

THA

19:00 - [14] Prachuap FC vs Chonburi [7] +0 -

UZBA

19:00 - [14] Buxoro vs Lok. Tashkent [9] -

MAPL

19:15 - [6] Kuching FA vs Kelantan [4] -

HLA

19:30 - [5] Feyenoord vs Twente [6] - 1 1/2 -

HLA

19:30 - [10] Willem II vs Heracles Almelo [12] - 1/2 -

TDA

19:30 - [11] AIK Solna vs Hammarby [6] +0 -

TDA

19:30 - [8] Ostersunds vs Djurgardens [4] +3/4 -

TDB

19:30 - [11] Dalkurd FF vs Brage [7] - 1/4 -

TDB

19:30 - [5] Akropolis IF vs Halmstads [2] +1/2 -

AUTA

19:30 - [12] Hartberg vs Wolfsberger AC [10] +3/4 -

AUTA

19:30 - [9] Admira vs St.Polten [5] +1/4 -

ANHA

20:00 - [14] Newcastle vs Brighton [16] +0 -

ANHB

20:00 - [8] Stoke City vs Bristol City [2] - 1/2 -

ITA

20:00 - [16] Genoa vs Crotone [20] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [8] Drochtersen/Assel vs Heider SV [20] - 1 3/4 -

PHA

20:00 - [14] Stade Brestois vs Lorient [17] - 1/4 -

PHA

20:00 - [9] Metz vs Stade Reims [19] +0 -

PHA

20:00 - [11] Montpellier vs Angers [7] - 1/2 -

PHA

20:00 - [18] Strasbourg vs Dijon [20] - 1 -

POLA

20:00 - [2] Zaglebie Lubin vs Cracovia Krakow [6] - 1/4 -

MDVA

20:00 - [10] Codru Lozova FC vs Sfintul Gheorghe [4] -

TNKA

20:00 - [5] Kasimpasa vs Rizespor [16] - 1/2 -

DENB

20:00 - [7] Hobro I.K. vs Fredericia [2] +1/4 -

MASL

20:00 - [11] Felda United vs Pahang [7] +1/2 -

MASL

20:00 - [12] PDRM FA vs Perak FA [4] +3/4 -

MASL

20:00 - [9] Melaka FA vs Petaling Jaya City [6] - 3/4 -

MAPL

20:00 - [2] Terengganu II vs UKM FC [9] -

MAPL

20:00 - [7] Selangor II vs Johor Darul Takzim II [5] -

DUA

20:30 - [1] Leipzig vs Mainz [18] - 1 1/2 -

NGA

20:30 - [8] Rubin Kazan vs Spartak Moscow [1] +1/4 -

MKDA

20:30 - [6] Sileks Kratovo vs Borec Veles [4] -

MKDA

20:30 - [2] Shkupi vs Renova [10] -

MKDA

20:30 - [12] Belasica Strumica vs Pelister [8] -

MKDA

20:30 - [1] Shkendija vs Academy Pandev [11] -

RMNA

20:30 - [5] Botosani vs Aca. Clinceni [9] - 3/4 -

CZEA

20:30 - [18] Brno vs Sigma Olomouc [4] +1/4 -

CZEA

20:30 - [5] Slovan Liberec vs MFk Karvina [8] - 1 1/4 -

TNKB

20:30 - [2] Istanbulspor AS vs Altay [8] +1/2 -

WALA

20:30 - [1] The New Saints vs Cardiff Metropolitan [9] - 1 3/4 -

WALA

20:30 - [2] Bala Town vs Cefn Druids AFC [11] - 1 -

WALA

20:30 - [3] Connah's QN vs Penybont [5] - 1 -

ANHL1

21:00 - [15] Rochdale vs Portsmouth [4] +3/4 -

TBNA

21:00 - [17] Huesca vs Cadiz [5] - 1/2 -

TBNB

21:00 - [1] Espanyol vs Mallorca [9] - 3/4 -

DUC4B

21:00 - [17] Holstein Kiel II vs Hansa Luneburg [13] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [4] Aberdeen vs Motherwell [8] - 1/2 -

AZEA

21:00 - [3] Zire IK vs Sabah FK [6] +3/4 -

BLRA

21:00 - [12] Slavia Mozyr vs Shakhter Soligo. [2] +1 1/2 -

BIA

21:00 - [5] Standard Liege vs Kortrijk [10] - 3/4 -

BIB

21:00 - [6] Lierse vs Club Brugge II [8] - 1/2 -

LATA

21:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs Ventspils [4] -

LUXA

21:00 - [1] Dudelange vs Fola Esch [2] -

LUXA

21:00 - [15] RM Hamm Benfica vs Progres Niedercorn [12] -

FINB

21:00 - [12] Mypa vs Jaro [3] +2 -

FINB

21:00 - [4] EIF Ekenas vs AC Kajaani [10] - 1 -

SRBA

21:00 - [12] Novi Pazar vs Indija [15] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [17] FK Rad vs Javor Ivanjica [13] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [7] Spartak Subotica vs Proleter NS [4] - 1 -

SLOA

21:00 - [7] Domzale vs Tabor Sezana [1] - 1/2 -

TSA

21:00 - [2] St. Gallen vs Sion [8] - 3/4 -

TSA

21:00 - [4] Lausanne Sports vs Servette [6] - 1/4 -

TSA

21:00 - [5] Basel vs Vaduz [10] - 1 1/2 -

UKRA

21:00 - [7] Zorya vs Shakhtar Donetsk [3] +1 1/4 -

DENA

21:00 - [10] Randers vs Aarhus AGF [4] +1/4 -

UZBA

21:00 - [8] Navbahor vs Andijan [13] - 1/2 -

BRB

21:00 - [10] Avai/SC vs Sampaio Correa/MA [13] - 1/2 -

CZEB

21:30 - [8] Varnsdorf vs FK Blansko [10] +0 -

CZEB

21:30 - [12] Taborsko vs Usti & Labem [4] - 1/4 -

HLA

21:45 - [1] Ajax vs RKC Waalwijk [11] - 3 1/4 -

BULA

21:45 - [14] Etar vs Lok. Plovdiv [1] +1 3/4 -

ACL

22:00 - [B-4] Shahr Khodrou vs Al Hilal [B-2] -

PHA

22:00 - [15] Nantes vs Saint Etienne [13] - 1/4 -

BDNA

22:00 - [5] Santa Clara vs Maritimo [9] - 1/4 -

MLTA

22:00 - [11] Tarxien Rainbows vs Balzan [8] -

MLTA

22:00 - [14] Lija Athletic vs Senglea Athletic [16] -

AUTA

22:00 - [6] Austria Wien vs SV Ried [11] - 1/2 -

GREA

22:15 - [14] Lamia FC vs OFI Creta [7] +0 -

ANHA

22:30 - [8] Chelsea vs Liverpool [2] +1/2 -

POLA

22:30 - [12] Lech Poznan vs Warta Poznan [13] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [12] RoPS Rovaniemi vs KuPS [2] +1 1/4 -

FINB

22:30 - [2] AC Oulu vs KPV Kokkola [8] - 1/2 -

FINB

22:30 - [9] Gnistan vs MuSa Pori [5] - 1/4 -

CYPA

22:30 - [4] Omonia Nicosia vs AEK Larnaka [3] +1/4 -

TDA

22:30 - [13] Goteborg vs Kalmar [16] - 1/2 -

TDA

22:30 - [3] Norrkoping vs Malmo [1] +1/4 -

EGYA

22:30 - [8] Al Intagh Al Harbi vs El Gouna [15] +0 -

RMNA

22:45 - [6] UTA Arad vs CSMS Politehnica Iasi [12] - 1/4 -

ITA

22:59 - [3] Sassuolo vs Cagliari [11] - 3/4 -

DUA

22:59 - [10] Wolfsburg vs B.Leverkusen [12] +1/4 -

NGA

22:59 - [4] Lok. Moscow vs FK Tambov [12] - 1 -

BIHA

22:59 - [8] Sloboda Tuzla vs Sarajevo [1] -

ICEB

22:59 - [10] Magni Grenivik vs Leiknir Rey. [2] +1 1/2 -

LATA

22:59 - [1] Riga FC vs Valmiera / BSS [3] -

MNEA

22:59 - [3] Sutjeska vs Zeta [7] -

NORA

22:59 - [14] Start Kristiansand vs Kristiansund [6] +1/4 -

NORA

22:59 - [13] Brann vs Bodo Glimt [1] +1 -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Stromsgodset [12] +0 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Haugesund [11] - 1/2 -

NORA

22:59 - [7] Viking vs Aalesund [16] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [3] MSK Zilina vs Slo. Bratislava [2] +1/2 -

SLOA

22:59 - [9] Aluminij vs O.Ljubljana [4] +1/4 -

CZEA

22:59 - [1] Sparta Praha vs Zlin [11] - 1 3/4 -

TNKA

22:59 - [11] Istanbul BB vs Galatasaray [3] +0 -

TNKA

22:59 - [12] Gaziantep B.B vs Fatih Karagumruk [4] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [7] Giresunspor vs Menemen Bld [13] - 3/4 -

DENA

22:59 - [5] Vejle vs Sonderjyske [1] +0 -

URUA

22:59 - [14] Danubio vs Boston River [16] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [7] Cartagena vs Sporting Gijon [2] +0 -

TBNB

23:15 - [21] Albacete vs SD Ponferradina [8] - 1/4 -

AZEA

23:15 - [4] Karabakh Agdam vs Neftchi Baku [2] - 3/4 -

BIA

23:15 - [11] Genk vs KV Mechelen [15] - 1/4 -

TBNA

23:30 - [9] Granada vs Alaves [15] - 1/4 -

TBNA

23:30 - [10] Real Betis vs Valladolid [20] - 1/2 -

CYPA

23:30 - [13] EN Paralimni vs Apoel FC [9] +1 1/4 -

UKRA

23:30 - [13] Rukh Vynnyky vs Kolos Kovalivka [4] +0 -

JORA

23:30 - [10] Al Aqaba SC vs Faisaly (JOR) [5] -

CHIB

23:30 - [14] Deportes Santa Cruz vs Temuco [12] -

MNEA

00:00 - [1] FK Podgorica vs FK Jerezo [5] -

SRBA

00:00 - [19] Zlatibor Cajetina vs Partizan [3] +1 1/2 -

SVKA

00:00 - [9] Senica vs Dunajska Stred [1] +1 -

MEXA

00:00 - [11] Toluca vs Santos Laguna [9] +1/4 -

CROA

00:05 - [8] NK Varazdin vs NK Osijek [3] +3/4 -

BDNA

00:30 - [4] Moreirense vs SC Farense [18] - 1/4 -

BULA

00:30 - [5] Cska Sofia vs Ludogorets [2] +0 -

GREA

00:30 - [2] Volos NFC vs Aris Salonica [1] +1/4 -

CYPA

00:30 - [2] Anorthosis vs Apollon Limassol [1] - 1/4 -

KSB

00:30 - [19] Ansar Medina vs Al Thuqbah [7] -

KSB

00:30 - [17] Al Kawkab vs Hettein Club [20] -

KSB

00:30 - [8] Al Mujazzal vs Al Shoalah [12] -

KSB

00:30 - [9] Al Nojoom vs Ohud Medina [6] -

KSB

00:30 - [10] Al Jabalain vs Jeddah Club [5] -

KSB

00:30 - [2] Al Ain (KSA) vs Najran [14] -

KSB

00:30 - [16] Al Taqaddum vs Al Tai [18] -

KSB

00:30 - [4] Al Bukiryah vs Al Baten [1] -

ACL

01:00 - [A-2] Esteghlal Tehran vs Al Shorta (IRQ) [A-3] - 3/4 -

ACL

01:00 - [B-3] Al Shabab (UAE) vs Pakhtakor [B-1] +1/2 -

ANHA

01:00 - [9] Leicester City vs Burnley [18] - 1 -

HLB

01:00 - [5] NEC Nijmegen vs Almere City [2] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [9] OFK Titograd vs Iskra Danilo [6] -

MNEA

01:00 - [2] Decic Tuzi vs Rudar [8] -

EGYA

01:00 - [4] Arab Contractors vs Ittihad Alexandria [12] +0 -

URUA

01:15 - [11] CA Progreso vs Wanderers [7] +0 -

TBNB

01:30 - [10] Las Palmas vs Fuenlabrada [5] - 1/4 -

NORA

01:30 - [5] Odd Grenland vs Stabaek [8] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [2] Steaua Bucuresti vs Arges Pitesti [15] -

SLOA

01:30 - [2] Mura vs Gorica [10] - 1 1/2 -

ECUA

01:30 - [2] Catolica Quito vs Tecnico Uni. [8] - 1 -

ITA

01:45 - [7] Juventus vs Sampdoria [6] - 1 -

BIA

01:45 - [1] Antwerpen vs Eupen [12] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [4] Real Sociedad vs Real Madrid [1] +1/2 -

PHA

02:00 - [4] Marseille vs Lille [2] - 1/4 -

SRBA

02:00 - [1] Crvena Zvezda vs FK Vozdovac [5] - 2 1/4 -

BRA

02:00 - [19] Coritiba/PR vs Vasco DG/RJ [17] - 1/2 -

BRA

02:00 - [11] Gremio/RS vs Palmeiras/SP [8] - 1/4 -

COLB

02:00 - [4] Fortaleza vs Llaneros FC [9] - 1/2 -

MLTA

02:15 - [10] Floriana vs Gzira Utd [2] - 1/4 -

MLTA

02:15 - [7] Sliema Wanderers vs Hibernians [1] - 1/4 -

BDNA

03:00 - [15] Tondela vs Rio Ave [10] +1/2 -

COLA

03:15 - [2] Deportivo Pasto vs Jag de Cordoba [17] - 1 -

COLB

03:30 - [12] Boca Juniors Cali vs Tigres(COL) [16] -

URUA

03:30 - [15] Cerro Montevideo vs CA Rentistas [2] +1/2 -

PARA

04:00 - [10] Guarani CA vs Guairena FC [7] - 1/4 -

USB

04:00 - [F-4] Philadelphia Union II vs Hartford Athletic [F-1] +1/2 -

CRCA

04:00 - [B-4] San Carlos vs Cartagines [B-1] +0 -

CRCA

04:00 - [B-3] Limon vs Jicaral Sercoba [B-6] +1/4 -

BRA

04:15 - [16] Botafogo/RJ vs Santos/SP [5] +0 -

USB

05:00 - [H-2] Ch. Battery vs Miami Fusion [H-3] - 1 -

COLA

05:30 - [7] America Cali vs Atl. Bucaramanga [14] - 3/4 -

URUA

05:45 - [3] CA Torque vs CA River Plate (URU) [12] -

ECUA

06:00 - [11] Delfin SC vs Mushuc Runa [9] - 1/4 -

USA

06:00 - [Dong-9] Montreal Impact vs Philadelphia Union [Dong-1] +1/4 -

BRA

06:30 - [13] SC Recife/PE vs Fluminense/RJ [6] - 1/4 -

PARA

06:30 - [2] Libertad vs Cerro Porteno [3] +1/4 -

MEXA

07:00 - [18] San Luis vs Monterrey [6] +1/2 -

COLA

07:45 - [9] Junior Barranquilla vs Rionegro Aguilas [10] - 3/4 -

USB

08:00 - [A-4] Portland Timbers II vs Reno 1868 [A-1] -

MEXB

09:00 - [10] CD Tapatio vs Oaxaca [16] - 1/4 -

USB

09:30 - [A-2] Sacramento vs Tacoma Defiance [A-3] -

CZEB

21:30 Hoãn [11] Sellier&Bellot Vlasim vs SK Prostejov [9] -

ACL

22:00 Hoãn [A-1] Al Ahli (KSA) vs Al Wahda(UAE) [A-4] -

ESTA

22:59 Hoãn [1] Flora Tallinn vs Paide Linname. [2] -

TBNB

23:00 Hoãn [13] Girona vs UD Logrones [20] -

TBNB

23:00 Hoãn [16] Almeria vs Zaragoza [19] -

CROA

00:00 Hoãn [4] HNK Rijeka vs Hajduk Split [6] -

ISRA

00:15 Hoãn [12] Hapoel Hadera vs Hap. Beer Sheva [8] -

KSB

00:30 Hoãn [19] Ansar Medina vs Al Jeel [13] -

BIB

01:00 Hoãn [5] Westerlo vs Deinze [3] - 1/4 -

ISRA

01:00 Hoãn [14] Bnei Sakhnin vs Maccabi Haifa [1] -

MNEA

01:00 Hoãn [10] OFK Petrovac vs Buducnost [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leeds Utd 6 3 10
5 Southampton 6 1 10
6 Crystal Palace 6 -1 10
7 Wolves 6 -2 10
8 Chelsea 6 4 9
9 Leicester City 5 4 9
10 Arsenal 5 2 9
11 Tottenham 5 7 8
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1