LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 19/09/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:30 - [17] Kamatamare San. vs Grulla Morioka - 1/4 -

NGB

12:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Baltika [1] -

AUSSL

12:00 - [6] Croydon Kings vs Adelaide City [1] +0 -

NHATA

12:00 - [10] Consa. Sapporo vs Gamba Osaka [15] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Tokushima Vortis [8] +1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Ventforet Kofu vs Kyoto Sanga +1/4 -

NHATW

12:00 - [2] Iga Kunoichi Nữ vs Ehime FC Nữ [11] -

HQ3

12:00 - [8] Yangju Citizen vs Changwon City [1] -

AUSSL

12:30 - [2] Campbelltown City vs Adelaide Comets [3] +0 -

AUSSL

12:30 - Modbury Jets vs Cumberland Utd [11] +0 -

NHATB

13:00 - Matsumoto Yama. vs V-Varen Nagasaki [11] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [2] Fujieda MYFC vs Roas. Kumamoto - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Fukushima Utd [11] +0 -

NHAT3

13:00 - Blaublitz Akita vs Gainare Tottori [12] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [4] Hwaseong FC vs Gimhae City [6] -

HQ3

13:00 - [7] Busan Transp. vs Gangneung City [12] -

AUSBPL

14:00 - Bayside Utd vs Toowong FC -

AUSFWP

14:00 - [5] Bayswater City vs Perth Glory U21 [8] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] Sorrento vs Cockburn City [10] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Perth SC vs Rockingham City - 2 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs Floreat Athena [1] +1 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Inglewood Utd [6] +0 -

AUSFWP

14:00 - [12] Gwelup Croatia vs Perth RedStar [2] - 1/2 -

NHATA

14:00 - [11] Sagan Tosu vs Yokohama FM [1] +1/2 -

HQB

14:00 - [4] Bucheon 1995 vs Jeju Utd +1 -

HQB

14:00 - [2] Daejeon Hana Citizen vs Seoul E-Land [7] +0 -

HQ3

14:00 - GimPo Citizen vs Mokpo City [14] -

HKGA

14:00 - [4] Eastern AA vs Kitchee [1] -

AUSSL

14:30 - [5] Adelaide Utd U21 vs Para Hills Knights - 1 -

TQC

14:30 - [10] Tianjin Tigers vs Cangzhou Mighty Lions [4] +0 -

GREU20

15:00 - [13] Panetolikos U20 vs AEK Athens U20 [7] -

CZEU19

15:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Pardubice U19 [8] -

AUSBPL

15:00 - [2] Albany Creek vs Grange Thistle [7] -

AUSBPL

15:00 - Caboolture Sports vs The Gap -

AUSQSL

15:00 - [1] Queensland Lion vs Redlands Utd - 3 -

NHATA

15:00 - [8] Nagoya Grampus vs Vissel Kobe [13] - 1/4 -

NHAT3

15:00 - [18] Sagamihara vs FC Imabari [5] +0 -

HQ3

15:00 - [13] Cheongju FC vs Chuncheon FC -

HQ3

15:00 - [3] Gyeongju KHNP vs Daejeon Korail [11] -

AUSQSL

15:30 - [3] Peninsula Power vs Brisbane City [5] - 1 3/4 -

AUSQSL

15:30 - [2] Gold Coast Knights vs Gold Coast Utd [6] - 1 1/4 -

TQB

15:30 - [16] Beijing Sport Univ vs Beijing Renhe +1/2 -

GREU20

16:00 - [1] PAOK U20 vs Atromitos U20 [6] -

GREU20

16:00 - [3] Panathinaikos U20 vs Apollon Smirnis U20 [14] -

CZEU19

16:00 - [14] MFk Karvina U19 vs Vik. Plzen U19 [11] -

UKRU21

16:00 - [9] Zorya U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

AUSBPL

16:00 - [8] North Star vs Acacia Ridge -

AUSNSW

16:00 - WS Wanderers U21 vs North Shore Mariners [10] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [5] Cerezo Osaka vs Kashima Antlers [4] +1/4 -

NHATB

16:00 - [6] Montedio Yama. vs Giravanz Kita. - 1/4 -

NHAT3

16:00 - Gamba Osaka U23 vs Vanraure Hachinohe [10] +0 -

NHATJFL

16:00 - [3] Honda FC vs MIO Biwako [16] - 1 -

AUSQSL

16:15 - [7] Eastern Suburbs vs Olympic FC QLD [4] +1/2 -

AUSSL

16:30 - [10] Adelaide Olympic vs Ade. Blue Eagles +0 -

NHATA

16:30 - [12] Shonan Bellmare vs Shimizu S-Pulse [17] +1/4 -

HQB

16:30 - [3] Anyang vs Jeonnam Dragons [11] +0 -

HQB

16:30 - [5] Gyeongnam vs Ansan Greeners [9] - 3/4 -

BDNB

17:00 - Casa Pia AC vs Benfica B [9] +1/4 -

NGB

17:00 - Tom Tomsk vs Volgar Astrakhan [8] +0 -

ESTA

17:00 - [8] Tallinna Kalev vs Tammeka Tartu [6] -

ESTA

17:00 - [7] Trans Narva vs Tulevik Viljandi - 1/2 -

KAZA

17:00 - [12] FK Taraz vs Zhetysu Taldykorgan +1/2 -

CZEU19

17:00 - [6] Zlin U19 vs Meteor Praha U19 -

NHATA

17:00 - [7] Kashiwa Reysol vs Sanf Hiroshima [3] +0 -

NHATB

17:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Tokyo Verdy [9] +1/2 -

NHATB

17:00 - Jubilo Iwata vs Tochigi SC [17] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [10] JEF United Chiba vs Okayama [3] +0 -

NHATB

17:00 - [14] Zweigen Kan. vs Avispa Fukuoka - 1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Ryukyu vs Mito Hollyhock [13] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [14] FC Gifu vs Nagano Parceiro [8] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [3] Kagoshima vs Yokohama SCC [16] - 1 -

TQC

17:00 - [17] Wuhan Yangtze vs Hebei CFFC [32] +1/4 -

TNKA

17:30 - Genclerbirligi vs Konyaspor [7] +0 -

POLB

17:40 - Widzew Lodz vs Stomil Olsztyn - 1/2 -

THAA

17:45 - [9] Police Tero FC vs Ratchaburi [4] +1/2 -

DUB

18:00 - Wurzburger vs Erzgebirge Aue +0 -

DUB

18:00 - [18] Sandhausen vs Darmstadt [1] +0 -

DUB

18:00 - [7] Hannover 96 vs Karlsruher [13] - 3/4 -

DUC4B

18:00 - [3] Hannover II vs VfV 06 Hildesheim [16] +0 -

DUC4B

18:00 - [2] Hamburger II vs Teutonia Ottensen [11] - 1/4 -

BLRA

18:00 - [15] Vitebsk vs Belshina Bobruisk [12] - 1/2 -

GREU20

18:00 - [2] Olympiakos U20 vs Asteras Tripolis U20 [9] -

GREU20

18:00 - [11] Lamia U20 vs OFI Creta U20 [5] -

TNKB

18:00 - [7] Bandirmaspor vs Akhisar Bld. -

TNKB

18:00 - [15] Tuzlaspor vs Balikesirspor -

UKRA

18:00 - [5] PFK Aleksandriya vs Vorskla [7] -

DENB

18:00 - Kolding IF vs HB Koge [7] +0 -

TQB

18:00 - [10] Heilongjiang Ice City vs Kunshan FC [1] +1/4 -

ANHA

18:30 - [19] Everton vs West Brom - 1 -

ANHB

18:30 - Nottingham Forest vs Cardiff City [21] +0 -

DUC4DB

18:30 - Auerbach vs Tennis Borussia B. [17] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [18] Ger.Halberstadt vs VSG Altglienicke [8] +1 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [6] Berliner FC Dynamo vs Bischofswerdaer - 1 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [4] Berlin AK 07 vs CZ Jena [9] +1/4 -

DENB

18:30 - Silkeborg IF vs Esbjerg FB +0 -

TQB

18:35 - [5] Shaanxi Changan vs Zhejiang Professional +1/2 -

TQC

18:35 - [16] Beijing Guoan vs Qingdao FC [28] - 1 3/4 -

EURWVL

19:00 - [I-1] Đức Nữ vs Ireland Nữ [I-3] -

ANHL2

19:00 - [4] Carlisle vs Southend - 3/4 -

DUC3

19:00 - Bayern Munich II vs Turkgucu-Ataspor - 1/4 -

DUC3

19:00 - [16] Zwickau vs Unterhaching - 1/4 -

DUC3

19:00 - Lubeck vs Saarbrucken [3] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [20] Meppen vs Munchen 1860 [5] +1/4 -

DUC3

19:00 - [2] Wehen vs Verl [11] - 1/2 -

DUC3

19:00 - Hansa Rostock vs Duisburg [12] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Mainz II vs Freiburg II - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [4] Homburg vs Stadtallendorf - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs SSV Ulm [1] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs Pirmasens - 3/4 -

DUC4N

19:00 - Elversberg vs TSV Schott Mainz - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [9] FSV Frankfurt vs Giessen - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs TSV Steinbach [5] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Offenbach vs Hoffenheim II [6] - 1 -

DUC4T

19:00 - [2] M.gladbach II vs SV Straelen [18] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Preussen Munster vs Homberg - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - Bonner SC vs Wegberg-Beeck - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [7] Lippstadt vs FC Koln II [15] +0 -

DUC4T

19:00 - [6] Oberhausen vs Bergisch Gladbach - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [16] RW Ahlen vs Sportfreunde Lotte - 1/4 -

NGB

19:00 - Spartak Moscow B vs Veles Moscow [13] +0 -

NGB

19:00 - Chertanovo vs Fakel +1/4 -

NGB

19:00 - [4] Yenisey vs Torpedo Moscow -

UKRU21

19:00 - [3] Rukh Vynnyky U21 vs Kolos Kovalivka U21 [7] -

DENB

19:00 - Viborg vs Skive IK - 1 -

TQC

19:00 - [2] Shanghai Port vs Chongqing Lifan [24] - 2 -

THAA

19:00 - [6] Port FC vs BG Pathum United [7] - 1/2 -

DUC4DB

19:05 - [5] Lok.Leipzig vs Chemnitzer [3] +0 -

DUC4B

20:00 - [4] SSV Jeddeloh vs Oberneuland - 1 1/4 -

PHB

20:00 - Clermont vs Toulouse - 1/2 -

NGB

20:00 - FK Orenburg vs Akron Togliatti [12] - 1 3/4 -

NGB

20:00 - Nizhny Nov vs Shinnik Yaroslavl [9] - 1/2 -

AZEA

20:00 - [5] Gabala FC vs Samaxı FK [7] +0 -

POLA

20:00 - [14] Lechia GD vs Stal Mielec [7] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [13] Dinamo Brest vs Energetik-BGU [2] - 3/4 -

ESTA

20:00 - [5] Kuressaare vs TJK Legion [9] -

MDVA

20:00 - [7] Dacia Buiucani vs Zimbru [3] -

TNKA

20:00 - Denizlispor vs Trabzonspor [6] +1/4 -

UKRU21

20:00 - [12] Olimpik Donetsk U21 vs FC Mynai U21 [11] -

MASL

20:00 - UiTM FC vs Terengganu [2] +1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Selangor FA [5] - 1 1/2 -

MAPL

20:00 - Penang FA vs Kuala Lumpur FA -

MAPL

20:00 - Perak II vs Negeri Sembilan -

THAA

20:00 - [2] Bangkok Utd vs Suphanburi - 1 1/4 -

DUC4T

20:15 - [8] Fortuna Koln vs Wuppertaler [4] - 1 -

DUA

20:30 - [3] Union Berlin vs Augsburg [14] - 1/4 -

DUA

20:30 - [11] Wer.Bremen vs Hertha Berlin [17] +0 -

DUA

20:30 - [4] Ein.Frankfurt vs A.Bielefeld - 3/4 -

DUA

20:30 - [10] FC Koln vs Hoffenheim [13] +0 -

DUA

20:30 - [15] Stuttgart vs Freiburg [6] - 1/4 -

NGA

20:30 - [10] Ural S.r. vs Zenit [1] +1 1/2 -

MKDA

20:30 - [7] Makedonija vs Vardar -

MKDA

20:30 - [8] Rabotnicki vs FC Struga [1] -

WALA

20:30 - Barry Town vs Caernarfon Town [7] +0 -

DENA

20:30 - [7] Midtjylland vs Lyngby [12] - 1 1/2 -

SLOA

20:45 - [7] NK Bravo vs Koper [4] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [15] Leeds Utd vs Fulham [7] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [20] Rotherham Utd vs Millwall [8] +1/4 -

ANHB

21:00 - [12] Swansea City vs Birmingham [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [4] Blackburn Rovers vs Wycombe - 1 -

ANHB

21:00 - Brentford vs Huddersfield [22] - 1 -

ANHB

21:00 - [7] Luton Town vs Derby County +0 -

ANHB

21:00 - [6] Middlesbrough vs Bournemouth +1/4 -

ANHB

21:00 - [5] Norwich vs Preston North End [11] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Reading vs Barnsley - 1/4 -

ANHB

21:00 - Sheffield Wed. vs Watford [3] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Shrewsbury vs Northampton - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [8] Peterborough Utd vs Fleetwood Town [17] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Blackpool vs Swindon - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [11] Bristol Rovers vs Ipswich [3] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Milton Keynes Dons vs Lincoln [16] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Wimbledon vs Plymouth Argyle [1] +0 -

ANHL1

21:00 - [22] Burton Albion vs Accrington [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Charlton Athletic vs Doncaster Rovers - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Hull City vs Crewe Alexandra - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [12] Oxford Utd vs Sunderland +1/4 -

ANHL1

21:00 - Wigan vs Gillingham - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Tranmere Rovers vs Cheltenham +0 -

ANHL2

21:00 - [20] Harrogate Town vs Walsall [11] +0 -

ANHL2

21:00 - Morecambe vs Cambridge Utd +0 -

ANHL2

21:00 - [19] Newport vs Barrow [7] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Forest Green vs Bradford City [6] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Crawley Town vs Scunthorpe Utd - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Exeter City vs Port Vale - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Colchester Utd vs Bolton - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Grimsby vs Salford City [5] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Mansfield [8] +0 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Oldham +0 -

TBNA

21:00 - [5] Villarreal vs Eibar - 3/4 -

TBNB

21:00 - [16] Mirandes vs Real Oviedo [14] +0 -

SCOA

21:00 - [8] St. Johnstone vs Ross County [12] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs Livingston [4] - 1 1/2 -

SCOA

21:00 - [10] Dundee Utd vs St. Mirren [7] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [11] Kilmarnock vs Hamilton - 3/4 -

NGB

21:00 - Dinamo Bryansk vs Tekstilshchik Ivanov +1/2 -

ICEA

21:00 - Fjolnir vs KA Akureyri [3] +1/2 -

FINA

21:00 - [10] Inter Turku vs Seinajoen JK [7] - 1 -

FINA

21:00 - [12] HIFK vs IFK Mariehamn [9] - 1/4 -

FINA

21:00 - Ilves II vs Haka [4] - 1 -

SRBA

21:00 - [13] Radnicki Nis vs Cukaricki Belgrade [4] - 1/2 -

SRBA

21:00 - FK Metalac GM vs Mladost Lucani [12] +1/4 -

SRBA

21:00 - OFK Backa vs FK Napredak [10] -

UKRA

21:00 - [14] Inhulets Petrove vs Desna Chernigiv +1/4 -

JORA

21:00 - [2] Wehdat Amman vs Sheikh Hussein [3] -

BIA

21:15 - [17] Oostende vs OH Leuven [9] - 1/2 -

DUC4T

21:30 - [10] Schalke 04 II vs Rodinghausen [9] +0 -

BDNB

21:30 - Arouca vs Leixoes [13] +0 -

BDNB

21:30 - [12] CD Mafra vs Academico Viseu [5] - 1/2 -

HLA

21:30 - [2] AZ Alkmaar vs Zwolle - 1 3/4 -

HLB

21:30 - [19] TOP Oss vs Cambuur +1 3/4 -

NGB

21:30 - Irtysh Omsk vs Krylya Sovetov +2 -

POLB

21:30 - [18] Sandecja vs Odra Opole [16] +0 -

BIHA

21:30 - Mladost D. Kakanj vs Velez Mostar [6] -

CZEA

21:30 - [10] Banik Ostrava vs Pardubice [16] - 3/4 -

CZEA

21:30 - Opava vs C. Budejovice [13] +0 -

CZEB

21:30 - Vik.Zizkov vs Hradec Kralove - 1/4 -

CZEB

21:30 - [13] Dukla Praha vs Fotbal Trinec [14] - 1 1/2 -

DUC4B

22:00 - [7] Phonix Lubeck vs Ein. Norderstedt [5] +0 -

PHA

22:00 - [2] Lens vs Bordeaux - 1/4 -

BDNA

22:00 - Nacional Madeira vs Boavista [11] +0 -

NGB

22:00 - Chayka FK Pesch vs Krasnodar B [18] - 1/4 -

NGB

22:00 - [10] Neftekhimik Nizh vs Alania Vla [2] +0 -

POLB

22:00 - [12] Zaglebie Sosno vs LKS Lodz [1] +1/2 -

BLRA

22:00 - FK Gorodeya vs Torpedo Zhodino [7] +1 1/4 -

CROA

22:00 - [10] HNK Gorica vs Istra 1961 [6] - 1 -

MLTA

22:00 - Zejtun vs Santa Lucia FC [12] -

TSB

22:00 - [8] Schaffhausen vs Chiasso - 1/2 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs SCR Altach [10] - 2 3/4 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs Rapid Wien [4] +3/4 -

AUTA

22:00 - [5] WSG Swarovski Tirol vs Lask [3] +1 1/4 -

AZEA

22:15 - [9] Sumqayit vs Səbail FK [10] +0 -

KSB

22:20 - Al Nahda (KSA) vs Al Khaleej(KSA) -

POLA

22:30 - [5] Pogon Szczecin vs Slask Wroclaw [11] - 1/4 -

CYPA

22:30 - [3] Pafos FC vs Ethnikos Achnas - 1 -

TSB

22:30 - SC Kriens vs Neuchatel Xamax [10] +0 -

TDB

22:30 - [4] Trelleborgs vs Orgryte [13] - 1/4 -

TDB

22:30 - [12] Jonkopings vs Osters [3] - 1/2 -

EGYA

22:30 - Tanta FC vs FC Masr +0 -

BULA

22:45 - [11] Beroe vs Cherno More [7] - 3/4 -

GHCLB

22:59 - [11] Inter Milan vs Pisa - 2 3/4 -

GHCLB

22:59 - [97] Lazio vs Benevento [684] - 1 1/2 -

ITA

22:59 - [11] Fiorentina vs Torino [9] - 1/2 -

BDNB

22:59 - [7] Porto B vs Vizela +0 -

NGA

22:59 - [3] Rostov vs Rotor Volgograd -

POLB

22:59 - [4] Chrobry Glogow vs GKS Jastrzebie - 1/2 -

POLB

22:59 - GKS Belchatow vs GKS Tychy [11] +1/4 -

BIHA

22:59 - Radnik Bijeljina vs Olimpik Sarajevo -

LUXA

22:59 - [4] Racing Union vs Victoria Rosport [13] -

LUXA

22:59 - [8] UNA Strassen vs Swift Hesperange [2] -

MDVA

22:59 - [2] Petrocub vs Milsami [6] -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Molde [1] - 1/4 -

SLOA

22:59 - [2] Maribor vs CM Celje [3] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [9] Alanyaspor vs Kayserispor [8] - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [5] Besiktas vs Antalyaspor [16] - 3/4 -

TNKB

22:59 - [16] Altinordu SK vs Bursaspor - 1/2 -

PERA

22:59 - [14] Dep. Municipal vs Carlos A. Mannucci [17] - 1/4 -

COLB

23:00 - [8] Bogota FC vs Union Magdalena +1/4 -

TBNB

23:15 - Castellon vs Malaga [20] - 1/4 -

TBNB

23:15 - Alcorcon vs Tenerife [11] +0 -

ANHA

23:30 - [4] Man Utd vs Crystal Palace [12] - 1 1/4 -

TBNA

23:30 - [17] Getafe vs Osasuna [7] - 1/2 -

DUA

23:30 - [5] B.Dortmund vs M.gladbach [9] - 3/4 -

BIA

23:30 - RE Mouscron vs Gent [4] +3/4 -

TSB

23:30 - [5] Aarau vs Wil 1900 [1] - 1/4 -

UKRA

23:30 - [3] Dinamo Kiev vs FC Lviv [16] - 2 1/4 -

JORA

23:30 - [6] Ramtha vs S.Al.Ordon [4] -

HLA

23:45 - [14] Vitesse Arnhem vs Sparta Rotterdam [6] - 3/4 -

WALA

23:45 - [8] Haverfordwest vs Newtown AFC [6] +0 -

RMNA

23:59 - [7] Sepsi OSK vs Viitorul C. - 1/4 -

EURWVL

00:00 - [D-5] Moldova Nữ vs T.B.Nha Nữ [D-1] -

GHCLB

00:00 - [85] Barcelona vs Elche [418] - 2 3/4 -

PHB

00:00 - [15] Pau FC vs Guingamp [13] +0 -

PHB

00:00 - Dunkerque vs Valenciennes [11] +0 -

PHB

00:00 - [9] Paris FC vs Nancy - 1/4 -

PHB

00:00 - [7] Caen vs Chambly - 3/4 -

PHB

00:00 - Chateauroux vs Amiens [6] +1/4 -

PHB

00:00 - [5] Grenoble vs Ajaccio - 1/4 -

PHB

00:00 - [1] Le Havre vs Niort [19] - 1/2 -

PHB

00:00 - [4] Sochaux vs Rodez [18] +0 -

BDNB

00:00 - [18] SC Covilha vs Cova Piedade - 3/4 -

LUXA

00:00 - [10] Wiltz vs UT Petange [5] -

LUXA

00:00 - Rodange 91 vs Hostert [14] -

LUXA

00:00 - [6] Differdange vs Etzella Ettelbruc [15] -

SVKA

00:00 - [3] Spartak Trnava vs Zlate Moravce [10] - 3/4 -

SVKA

00:00 - FK Pohronie vs Sered - 1/4 -

SVKA

00:00 - [9] Trencin vs Nitra - 1 1/4 -

CZEA

00:00 - [7] Bohemians 1905 vs Vik.Plzen [1] +1/2 -

TSA

00:00 - [2] Lugano vs Luzern [6] - 1/4 -

TSA

00:00 - [1] Young Boys vs Zurich [10] - 2 -

MEXB

00:00 - [9] Atlante vs Venados [6] - 1/2 -

CROA

00:05 - [1] Dinamo Zagreb vs Slaven Belupo [5] - 1 1/2 -

GREA

00:30 - [8] Panetolikos vs AEK Athens [2] +3/4 -

CYPA

00:30 - [8] AEL Limassol vs Karmiotissa Pol. [10] - 1 1/4 -

HLA

01:00 - [3] PSV Eindhoven vs Emmen [15] - 1 3/4 -

POLA

01:00 - [2] Legia Wars. vs Gornik Zabrze [12] - 1 -

POLB

01:00 - [5] Nieciecza vs Resovia [14] - 1 -

BIHA

01:00 - [4] Zeljeznicar vs FK Krupa -

BULA

01:00 - [6] Levski Sofia vs CSKA 1948 Sofia [3] +0 -

SVKA

01:00 - [5] Ruzomberok vs Zemplin Michalovce [8] - 1 -

URUA

01:00 - [12] Plaza Colonia vs CA Penarol [5] +1/2 -

EGYA

01:00 - [1] Ahly Cairo vs Masr lel Maqassah - 1 -

PERA

01:15 - [8] Sport Huancayo vs Alianza Lima [1] - 1/4 -

AUTB

01:25 - [3] Horn vs Liefering [12] +1 1/4 -

IREA

01:30 - [7] Shelbourne vs Finn Harps [10] - 1/4 -

NORA

01:30 - [8] Sarpsborg vs Mjondalen - 1/2 -

ITA

01:45 - [18] Verona vs Roma [6] +3/4 -

BIA

01:45 - Waasland-Beveren vs Anderlecht [11] +1 1/4 -

BIB

01:45 - Union Saint-Gilloise vs RFC Seraing - 1 -

ANHA

02:00 - [1] Arsenal vs West Ham Utd [16] - 1 -

TBNA

02:00 - [18] Celta Vigo vs Valencia [13] - 1/4 -

TBNB

02:00 - Rayo Vallecano vs Sabadell - 3/4 -

PHA

02:00 - [5] Rennes vs Monaco [4] - 1/4 -

HLA

02:00 - [12] Fortuna Sittard vs Heerenveen [8] +1/4 -

COLA

02:00 - Patriotas vs Envigado [10] - 1/2 -

MLTA

02:15 - [6] Mosta vs Gudja United [8] +1/4 -

BRB

02:30 - America/MG vs Figueirense/SC - 1/2 -

RMNA

02:45 - [10] FC U Craiova 1948 vs Voluntari [9] - 1 -

BDNA

03:00 - [3] Porto vs Braga [2] - 3/4 -

COLB

03:00 - [4] Real Cartagena vs Orsomarso [10] - 1/4 -

COLB

03:00 - [1] Leones FC vs Valledupar [9] - 3/4 -

COLB

03:30 - Cortulua vs Atletico [11] -

ECUA

03:30 - [9] Orense SC vs SD Aucas [1] +0 -

PERA

03:30 - Cusco FC vs Cienciano [11] - 1/4 -

URUA

03:30 - [14] Cerro Largo vs CA Fenix [7] - 1/4 -

USAA

03:30 - [Dong-9] New England vs New York City [Dong-3] +1/4 -

USAA

03:55 - [Tay-12] Sporting Kansas vs Dallas [Tay-3] - 1 -

COLA

04:00 - [17] Pereira vs Santa Fe [19] +1/4 -

PARA

04:00 - CS San Lorenzo vs General Diaz +0 -

CRCA

04:00 - [A-1] Sporting (CRC) vs Dep. Saprissa [B-1] -

USB

04:30 - [B-3] Colorado Springs vs New Mexico United [B-5] +1/2 -

BRAA

05:00 - [14] Bragantino/SP vs Ceara/CE [17] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [8] Fortaleza/CE vs Internacional/RS [2] +0 -

BRB

05:00 - [12] Ponte Preta/SP vs Operario/PR [19] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [6] Atlas vs Pachuca [5] +0 -

USB

05:30 - [A-11] Loudoun United vs Pittsburgh R. [A-5] +1 3/4 -

URUA

05:45 - [10] Defensor SC vs Dep. Maldonado [3] - 1/2 -

ECUA

06:00 - [5] Emelec vs LDU Quito [4] - 1/4 -

PERA

06:00 - [2] Sporting Cristal vs Alianza Huanuco -

USAA

06:00 - [Dong-4] New York RB vs Cincinnati [Dong-5] - 3/4 -

USAA

06:00 - [Dong-11] Atlanta United vs Inter Miami [Dong-6] +1/4 -

USB

06:00 - North Carolina vs Ch.Independence - 1/2 -

COLA

06:05 - [1] Alianza Petrolera vs Inde.Medellin [11] - 1/2 -

PARA

06:30 - [6] Olimpia Asuncion vs Sportivo Luqueno [9] - 1 -

USAA

06:30 - [Dong-8] Columbus Crew vs Nashville FC [Tay-4] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-14] D.C. Utd vs Toronto [Dong-13] +1 -

USAA

06:30 - [Dong-7] Orlando City vs Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Memphis 901 [A-2] - 1 -

BRAA

07:00 - [18] Atletico/GO vs Atl. Mineiro/MG [6] +1/2 -

BRB

07:00 - [17] CSA/AL vs Cruzeiro/MG [1] +1/2 -

BRB

07:00 - Cuiaba/MT vs Oeste/SP - 3/4 -

USAA

07:00 - [Tay-13] Houston Dynamo vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 -

USB

07:00 - Saint Louis FC vs Sporting Kansas II - 3/4 -

MEXA

07:00 - [2] Tigres UANL vs Queretaro [16] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [A-5] Santos Guapiles vs Perez Zeledon [B-5] - 1/2 -

USB

08:00 - [B-1] SA Scorpions vs OKC Energy - 1 1/4 -

COLA

08:10 - [15] Millonarios vs Once Caldas [16] - 1/4 -

USAA

08:30 - [Tay-7] Real Salt Lake vs Vancouver WC [Tay-10] - 1 1/4 -

USB

08:30 - [B-8] El Paso Locomotive vs Real Monarchs - 3/4 -

MEXA

09:00 - [11] Club America vs Chivas Guad. [8] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [A-3] Herediano vs Guadalupe FC [A-6] - 3/4 -

USAA

09:30 - [Tay-5] LA Galaxy vs Colorado Rapids [Tay-9] - 1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-14] San Jose EQ vs Portland Timbers [Tay-8] +0 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs San Diego Loyal [B-2] - 1 1/2 -

GHCLB

15:00 Hoãn [418] Elche vs Atl. Baleares -

CZEU19

16:00 Hoãn [3] Sigma Olomouc U19 vs Slovacko U19 [9] -

USB

04:00 Hoãn [B-6] Rio Grande Valley vs FC Tulsa [A-8] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15