LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 18/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

C2

14:00 - Riga FC vs Tre Fiori - 3 1/2 -

TQC

14:30 - [2] Jiangsu Suning vs Shenzhen FC [22] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [13] Opava U19 vs Brno U19 [4] -

CZEU19

16:00 - [11] Pribram U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

AUSNSW

16:00 - [10] APIA Tigers vs Mt Druitt Town [11] - 1/2 -

AUSNSW

16:30 - [8] Manly Utd vs Blacktown City [5] - 1/2 -

UKRU21

17:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs FC Lviv U21 [11] -

UKRU21

17:00 - [13] Inhulets Petrove U21 vs Desna U21 [8] -

AUSBPL

17:00 - [9] Brisbane Knights vs Centenary Stormers [8] -

NHAT3

17:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Kataller Toyama [10] +1 1/4 -

TQC

17:00 - [12] Sh. Shenhua vs Guangzhou Fuli [23] -

AUSSL

17:45 - [5] Adelaide Raiders vs Metro Stars [2] +1/2 -

ANHU23

18:00 - [1-3] Tottenham U23 vs West Ham U23 [1-12] -

TQC

18:35 - [5] Guangzhou Ever. vs Henan Jianye [9] - 1 3/4 -

ANHU23

19:00 - [2-9] Reading U23 vs Fulham U23 [2-11] -

TQC

19:00 - [1] Shandong Luneng vs Dalian Yifang [10] - 3/4 -

MAPL

19:15 - [10] Sarawak vs Kelantan United [8] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-6] Leeds Utd U23 vs Wolves U23 [2-5] -

MDVA

20:00 - [9] FC Floresti vs Dinamo-Auto [6] -

UKRU21

20:00 - [3] Oleksandria U21 vs Vorskla U21 [4] -

BLRA

20:30 - [16] FC Smolevichi vs Rukh Brest [8] +1 1/4 -

EURWVL

21:00 - [A-2] Nga Nữ vs Hà Lan Nữ [A-1] +1 3/4 -

JORA

21:00 - [5] Al Salt vs Jazeera Amman [2] - 1/4 -

ACL

22:00 - [C-4] Al Sharjah vs Al Duhail SC [C-2] +3/4 -

ACL

22:00 - [D-2] Al Sadd vs Al Ain [D-4] - 1 3/4 -

BDNB

22:00 - [12] UD Oliveirense vs Penafiel [7] +0 -

KAZA

22:00 - [10] Okzhetpes vs Caspiy Aktau [11] - 1/4 -

RMNA

22:00 - [7] Chindia Targoviste vs Hermannstadt [11] +0 -

EURWVL

22:30 - [H-2] Bỉ Nữ vs Romania Nữ [H-3] - 2 3/4 -

EURWVL

22:30 - [H-4] Croatia Nữ vs Thụy Sỹ Nữ [H-1] +2 -

BLRA

22:30 - [3] Neman Grodno vs FK Minsk [11] - 1 -

POLB

22:40 - [6] Arka Gdynia vs Miedz Legnica [8] - 1/4 -

DUC3

22:45 - [18] Kaiserslautern vs Dynamo Dresden [9] +0 -

BULA

22:45 - [8] Tsarsko Selo vs Botev Vratsa [10] - 1/4 -

EURWVL

22:59 - [C-5] Đảo Faroe Nữ vs Bắc Ireland Nữ [C-3] +2 1/2 -

BDNB

22:59 - [3] Chaves vs Varzim [18] - 3/4 -

POLA

22:59 - [14] Podbeskidzie vs Rakow Czestochowa [1] +1/2 -

CROA

22:59 - [7] Sibenik vs Lok. Zagreb [9] +1/2 -

GREA

22:59 - [6] PAOK vs Atromitos [7] - 1 -

MDVA

22:59 - [7] Speranta vs Sheriff Tiraspol [1] -

SRBA

22:59 - [2] Vojvodina vs Radnik Surdulica [15] - 1 1/2 -

CZEB

22:59 - [6] Jihlava vs SK Lisen [3] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [10] Ermis Aradippou vs Olympiakos Nic. [6] +1/4 -

TNKB

22:59 - [18] Eskisehirspor vs Adanaspor [10] +3/4 -

UKRA

22:59 - [10] SK Dnipro-1 vs FC Mariupol [6] - 1/2 -

PERA

22:59 - [8] Carlos Stein vs Atletico Grau [16] - 1/4 -

EGYA

22:59 - [16] Haras Al Hodoud vs ENPPI Cairo [6] +0 -

EURWVL

23:15 - [D-3] Séc Nữ vs Ba Lan Nữ [D-1] -

DUB

23:30 - [4] Jahn Regensburg vs Nurnberg [11] +1/2 -

DUB

23:30 - [1] Hamburger vs Fort.Dusseldorf [16] - 1/4 -

DUC4B

23:30 - [4] Rehden vs Wer.Bremen II [2] +0 -

AUTB

23:30 - [8] Dornbirn vs Austria Klagenfurt [4] +3/4 -

AUTB

23:30 - [15] Rapid Wien II vs LASK Juniors [11] +1/4 -

AUTB

23:30 - [13] Vorwarts Steyr vs Kapfenberg [10] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [16] Austria Wien II vs Grazer AK [2] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [9] Wacker Innsbruck vs Floridsdorfer AC [6] - 1 1/4 -

JORA

23:30 - [12] Ahli Amman vs Sareeh [6] +3/4 -

HLB

23:45 - [13] PSV Eindhoven U21 vs Eindhoven [12] +0 -

HLB

23:45 - [17] Helmond Sport vs Volendam [6] +3/4 -

IREA

23:45 - [6] Derry City vs St. Patrick's [7] +0 -

EURWVL

00:00 - [A-4] Kosovo Nữ vs Estonia Nữ [A-6] - 1/4 -

DUC4B

00:00 - [16] Wolfsburg II vs Hannoverscher SC [19] - 1 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [17] Meuselwitz vs C. Leipzig [2] +0 -

BDNB

00:00 - [17] Vilafranquense vs Feirense [4] +1/2 -

NGA

00:00 - [8] Krasnodar vs Khimki [14] - 1 1/4 -

TNKA

00:00 - [8] Malatyaspor vs Goztepe [9] +0 -

TSB

00:00 - [8] Thun vs Stade L. Ouchy [1] - 3/4 -

DENB

00:00 - [5] Helsingor vs Vendsyssel FF [9] - 1/2 -

GREA

00:30 - [3] Olympiakos vs Asteras Tripolis [5] - 1 1/2 -

EURWVL

01:00 - [A-3] Slovenia Nữ vs T.N.Kỳ Nữ [A-5] - 2 1/2 -

EURWVL

01:00 - [I-5] Montenegro Nữ vs Ukraina Nữ [I-3] +3 -

ACL

01:00 - [C-3] Al Taawon (KSA) vs Persepolis [C-1] +1/4 -

ACL

01:00 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Sepahan [D-3] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Derby County U23 vs Liverpool U23 [1-7] -

ANHU23

01:00 - [1-10] Southampton U23 vs Chelsea U23 [1-1] -

ANHU23

01:00 - [1-4] Brighton U23 vs Arsenal U23 [1-13] -

ANHU23

01:00 - [1-2] Blackburn U23 vs Man City U23 [1-5] -

ANHU23

01:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs Norwich City U23 [2-1] -

PH3

01:00 - [14] Bourg Peronnas vs Boulogne [11] +0 -

PH3

01:00 - [9] Orleans vs Lyon Duchere [18] +0 -

PH3

01:00 - [15] FC Bastia-Borgo vs Le Mans [8] +0 -

PH3

01:00 - [7] Concarneau vs Quevilly [4] - 1/4 -

PH3

01:00 - [1] Avranches vs Stade Briochin [13] +1/4 -

PH3

01:00 - [16] Villefranche vs SC Bastia [3] +1/4 -

PH3

01:00 - [2] Creteil vs SO Cholet [6] +0 -

BDNA

01:00 - [11] Famalicao vs Benfica [1] +1 1/2 -

HLA

01:00 - [14] VVV Venlo vs Utrecht [8] +3/4 -

BULA

01:00 - [12] PFK Montana vs Botev Plovdiv [9] +1/4 -

BIB

01:00 - [7] RWD Molenbeek vs Lommel [4] - 1/4 -

LUXA

01:00 - [7] Jeunesse Esch vs Mondorf-les. [11] -

RMNA

01:00 - [16] Astra Giurgiu vs CFR Cluj [3] +1 -

CZEA

01:00 - [2] Slavia Praha vs Teplice [12] - 2 1/2 -

TSB

01:00 - [2] Grasshoppers vs Winterthur [3] - 1/2 -

PERA

01:00 - [19] Binacional vs Dep. Llacuaba [1] - 1/4 -

EGYA

01:00 - [14] Aswan FC vs Zamalek SC [2] +3/4 -

AUTB

01:25 - [3] SV Lafnitz vs SKU Amstetten [14] +0 -

DUA

01:30 - [2] Bayern Munich vs Schalke 04 [17] - 2 1/2 -

POLA

01:30 - [9] Wisla Krakow vs Wisla Plock [11] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [21] Coventry vs QPR [18] - 1/4 -

BIA

01:45 - [2] Charleroi vs Beerschot-Wilrijk [6] - 1/2 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Bohemians [2] +1/4 -

IREB

01:45 - [8] Shamrock Rovers 2 vs Cabinteely [7] +1/4 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Drogheda Utd [1] +1/4 -

IREB

01:45 - [2] Bray Wanderers vs Longford Town [4] - 1/4 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Cobh Ramblers [6] +3/4 -

IREB

01:45 - [5] Galway vs Wexford Youths [10] - 2 -

WALA

01:45 - [7] Aberystwyth vs Flint Town Utd [12] +1/4 -

EURWVL

02:00 - [G-3] Serbia Nữ vs Pháp Nữ [G-1] -

PHA

02:00 - [6] Lyon vs Nimes [16] - 1 3/4 -

HLB

02:00 - [11] Go Ahead Eagles vs Ajax U21 [8] - 1/4 -

HLB

02:00 - [10] Roda JC vs Dordrecht 90 [20] - 1 1/2 -

BDNA

03:15 - [7] Vitoria Guimaraes vs Belenenses [14] - 1 -

PERA

03:30 - [18] Melgar vs Uni.San Martin [9] - 1/4 -

BRB

05:15 - [9] Confianca/SE vs Guarani/SP [13] +0 -

COLA

06:00 - [8] La Equidad vs Boyaca Chico [19] - 3/4 -

PARA

06:00 - [2] 12 de Octubre vs Sol de America [1] +1/4 -

PERA

06:00 - [6] Universitario vs Ayacucho FC [7] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [14] Liga de Portoviejo vs Olmedo [11] - 1/4 -

BRB

07:30 - [16] Nautico/PE vs Chapecoense [1] +0 -

MEXA

07:30 - [11] Necaxa vs Puebla [13] - 1/4 -

GHW

09:00 - Taichung B Whale Nữ vs Hang Yuan Nữ - 3 -

USA

09:00 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Los Angeles FC [Tay-4] +0 -

USB

09:00 - [B-4] Orange C. Blues vs Las Vegas Lights [B-5] - 1 1/4 -

CRCA

09:00 - [A-1] Alajuelense vs Municipal Grecia [A-6] - 1 1/2 -

MEXA

09:30 - [16] Mazatlan FC vs Cruz Azul [2] +1/4 -

KAZA

16:00 Hoãn [3] Ordabasy vs Kaisar Kyzylorda [5] -

KAZA

16:00 Hoãn [1] Kairat Almaty vs FK Kyzylzhar [9] -

KAZA

16:00 Hoãn [11] Caspiy Aktau vs Okzhetpes [10] -

KAZA

16:00 Hoãn [6] Zhetysu Taldykorgan vs FK Taraz [8] -

KAZA

16:00 Hoãn [7] Shakhter Kar. vs Astana [2] -

ESTA

00:00 Hoãn [10] Tallinna Kalev vs Flora Tallinn [1] -

PH3

01:00 Hoãn [12] Sete vs Red Star 93 [10] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 18/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leicester City 6 5 12
5 Tottenham 6 8 11
6 Leeds Utd 6 3 10
7 Southampton 6 1 10
8 Crystal Palace 6 -1 10
9 Wolves 6 -2 10
10 Chelsea 6 4 9
11 Arsenal 6 1 9
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 6 -2 5
17 West Brom 6 -8 3
18 Burnley 5 -6 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1