LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 17/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:30 - [A-6] Nei Mongol vs Taizhou Yuanda [A-4] +3/4 -

TQB

18:00 - [C-6] Xinjiang Tianshan vs Changchun Yatai [C-1] +1 3/4 -

TQB

18:35 - [B-2] Meizhou Hakka vs Guizhou Zhicheng [B-3] +0 -

C2

19:00 - Kaisar Kyzylorda vs Apoel FC +3/4 -

UZBA

19:00 - [12] Surkhon Termiz vs Qyzylqum [11] -

C2

19:15 - Ventspils vs Rosenborg +1 3/4 -

UKRU21

20:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Mariupol Youth [8] -

C2

20:30 - Renova vs Hajduk Split +1 1/4 -

C2

21:00 - Ararat-Armenia vs Fola Esch - 1/2 -

C2

21:00 - Astana vs Buducnost - 1 3/4 -

C2

21:00 - Teuta Durres vs Granada [E-2] +2 1/4 -

EURWVL

21:00 - [B-3] Bosnia & Herz Nữ vs Đan Mạch Nữ [B-1] -

UZBA

21:00 - [3] FK AGMK vs Sogdiana Jizzakh [6] -

CHIA

21:00 - [4] Antofagasta vs U. Espanola [3] +1/4 -

C2

22:00 - Lincoln Red Imps vs Rangers [D-1] +3 1/4 -

ACL

22:00 - [A-3] Al Shorta (IRQ) vs Al Ahli (KSA) [A-1] +0 -

ACL

22:00 - [B-4] Shahr Khodrou vs Al Shabab (UAE) [B-2] +1/2 -

JORA

22:00 - [7] Ma'an SC vs Sahab [10] - 1/2 -

C2

22:30 - KuPS vs Slo. Bratislava +1/2 -

FINA

22:30 - [6] Lahti vs TPS Turku [11] - 3/4 -

EGYA

22:30 - [3] Al Masry vs Tala'ea Al Jaish [14] -

C2

22:45 - Botosani vs Shkendija - 3/4 -

C2

22:59 - Lok. Plovdiv vs Tottenham [J-1] +2 -

C2

22:59 - Goteborg vs Kobenhavn +3/4 -

C2

22:59 - FK Riteriai vs Slovan Liberec [L-3] +1 1/2 -

C2

22:59 - Neftchi Baku vs Galatasaray +1 1/4 -

C2

22:59 - Bodo Glimt vs Zalgiris - 2 3/4 -

DENB

22:59 - [6] Fredericia vs Fremad Amager [5] +0 -

C2

23:30 - Flora Tallinn vs KR Reykjavik - 1/4 -

C2

23:30 - O.Ljubljana vs Zrinjski - 1/4 -

ANHLC

23:30 - Burnley vs Sheffield Utd - 1/4 -

ICEA

23:30 - [8] IA Akranes vs Valur Rey. [1] +1 -

ICEB

23:30 - [1] Keflavik vs Fram Rey. [3] - 1/2 -

ICEB

23:30 - [4] UMF Grindavik vs Leiknir Rey. [2] +1/4 -

CHIB

23:30 - [14] Deportes Valdivia vs San Luis Qui. [11] -

CHIB

23:30 - [2] Rangers Talca vs Barnechea [13] -

EURWVL

23:45 - [F-1] Thụy Điển Nữ vs Hungary Nữ [F-3] - 4 3/4 -

C2

00:00 - Djurgardens vs Europa FC - 2 3/4 -

C2

00:00 - Connah's QN vs Dinamo Tbilisi +2 -

C2

00:00 - OFI Creta vs Apollon Limassol +1/4 -

C2

00:00 - Maccabi Haifa vs Kairat Almaty - 3/4 -

C2

00:00 - Hibernians vs MOL Fehervar FC +1 1/4 -

C2

00:00 - Sfintul Gheorghe vs Partizan +2 1/2 -

C2

00:00 - Lokomotiv T vs Din. Moscow +1 1/4 -

C2

00:00 - KF Laci vs Hap. Beer Sheva [C-3] +1/2 -

C2

00:00 - [A-3] Cska Sofia vs Bate Borisov - 1/2 -

TDA

00:00 - [2] Elfsborg vs Mjallby AIF [5] - 3/4 -

TDA

00:00 - [16] Falkenbergs vs Varbergs BoIS [11] +1/4 -

TDB

00:00 - [7] Vasteras vs Eskilstuna City [9] - 3/4 -

TDB

00:00 - [16] Ljungskile SK vs Norrby [11] +0 -

C2

00:30 - Inter d.Escaldes vs Dundalk [B-4] +1 1/2 -

ISRB

00:30 - [9] Hapoel Acre vs Beitar TA Ramla [3] -

ISRB

00:30 - [8] Hapoel R. Gan vs Kafr Qasim [14] -

ISRB

00:30 - [5] INR HaSharon vs Hapoel Nof HaGalil [2] +0 -

ISRB

00:30 - [6] HR Letzion vs Hapoel Raanana [11] +1/4 -

ISRB

00:30 - [7] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Iksal [4] -

ISRB

00:30 - [1] Hapoel Jerusalem vs H. Petah Tikva [15] - 1/4 -

ISRB

00:30 - [10] Hapoel Afula vs Hapoel Umm Al Fahm [13] +1/4 -

C2

01:00 - [D-3] Standard Liege vs Bala Town - 3 1/2 -

C2

01:00 - Kukesi vs Wolfsburg +2 3/4 -

C2

01:00 - Sileks Kratovo vs KF Drita +0 -

C2

01:00 - Piast Gliwice vs Hartberg - 1/2 -

C2

01:00 - Shamrock Rovers vs AC Milan [H-1] +2 1/4 -

C2

01:00 - Borac Banja Luka vs Rio Ave +3/4 -

C2

01:00 - Aris Salonica vs Kolos Kovalivka - 1/4 -

ANHLC

01:00 - Wolves vs Stoke City - 1 -

PERA

01:00 - [6] UTC Cajamarca vs Academia Cantolao [19] - 1/4 -

C2

01:15 - Mura vs Aarhus AGF +1/4 -

C2

01:30 - Coleraine vs Motherwell +1 -

C2

01:30 - Viking vs Aberdeen +0 -

C2

01:45 - Linfield vs Floriana - 1/2 -

C2

01:45 - Dunajska Stred vs Jablonec - 1/2 -

C2

01:45 - Servette vs Stade Reims +0 -

C2

01:45 - NK Osijek vs Basel +1/4 -

EURWVL

01:45 - [F-2] Iceland Nữ vs Latvia Nữ [F-5] -

ANHLC

01:45 - Brighton vs Portsmouth - 3/4 -

ISRB

01:55 - [12] Ahi Nazareth vs Hapoel Kfar Shalem [16] -

C2

02:00 - Backa Topola vs Steaua Bucuresti -

PHA

02:00 - [7] Marseille vs Saint Etienne [15] - 1/2 -

BRC

02:00 - [13] Juventude/RS vs CRB/AL [12] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [9] Dep. Copiapo vs CD Magallanes [8] - 1/2 -

CHIB

02:00 - [3] U. San Felipe vs Nublense [1] +0 -

C2

02:05 - Budapest Honved vs Malmo +1 -

LIB

03:00 - Racing Club vs Nacional Montevideo - 1/4 -

PERA

03:30 - [3] Cesar Vallejo vs Sport Boys [11] - 3/4 -

COLB

04:15 - [4] Atletico Huila vs Barranquilla [15] - 1 1/4 -

LIB

05:00 - Defensa YJ vs Delfin SC - 3/4 -

LIB

05:00 - Sao Paulo/SP vs River Plate +0 -

BRC

05:00 - [3] Botafogo/RJ vs Vasco DG/RJ [2] - 1/4 -

LIB

07:00 - Independiente JT vs Flamengo/RJ +1/4 -

LIB

07:00 - Libertad vs Boca Juniors +1/2 -

USB

08:30 - [A-1] Reno 1868 vs Tacoma Defiance [A-3] - 1 1/2 -

LIB

09:00 - [3] Guarani CA vs Tigre - 1/2 -

LIB

09:00 - Barcelona SC vs Junior Barranquilla - 1/4 -

MEXB

09:00 - [9] Tampico Madero vs Morelia [2] -

ACL

01:00 Hoãn [A-2] Esteghlal Tehran vs Al Wahda(UAE) [A-4] -

ACL

01:00 Hoãn [B-1] Pakhtakor vs Al Hilal [B-3] +1/4 -

EGYA

01:00 Hoãn Haras Al Hodoud vs ENPPI Cairo [7] -

Lịch bóng đá trong ngày 17/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 26 36 62
2 Man Utd 25 21 49
3 Leicester City 25 17 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 25 16 43
6 Liverpool 25 11 40
7 Everton 24 4 40
8 Aston Villa 24 12 39
9 Tottenham 24 10 36
10 Leeds Utd 26 -1 35
11 Arsenal 25 5 34
12 Wolves 26 -6 34
13 Crystal Palace 25 -14 32
14 Southampton 25 -12 30
15 Burnley 25 -12 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 25 -11 22
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 25 -26 11