LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 16/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [C-5] Heil. Lava Spring vs Sichuan Jiuniu [C-4] -

TQB

14:30 - [B-1] Zhejiang Greentown vs Jiangxi Liansheng [B-6] -

TQB

15:00 - [A-1] Chengdu Better City vs Beijing BG [A-4] - 1 -

GHCLB

15:30 - Hercules CF vs Atl. Baleares - 1/4 -

HQA

16:00 - [10] Busan I'Park vs Gangwon [6] +0 -

KAZA

17:00 - [4] Tobol Kostanay vs Ordabasy [3] -

NHATA

17:00 - [11] Vissel Kobe vs Cerezo Osaka [2] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [4] FC Tokyo vs Oita Trinita [12] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [16] Omiya Ardija vs Avispa Fukuoka [1] - 1/4 -

HQA

17:00 - [12] Incheon Utd vs FC Seoul [7] +0 -

HQA

17:00 - [8] Suwon Bluewings vs Pohang Steelers [3] +1/2 -

TQA

17:00 - [B-7] Qingdao Huanghai vs Chongqing Lifan [B-3] +1/2 -

NHATA

17:30 - [7] Yokohama FM vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 1/2 -

NHATA

17:30 - [15] Sagan Tosu vs Consa. Sapporo [13] +1/4 -

CZEU19

18:00 - [10] Mlada Boleslav U19 vs Banik Ostrava U19 [6] +1/2 -

AUSFWP

18:00 - [8] Inglewood Utd vs Perth SC [5] +1/2 -

AUSFWP

18:00 - [1] Floreat Athena vs ECU Joondalup [4] - 1/4 -

AUSFWP

18:00 - [7] Sorrento vs Gwelup Croatia [2] +1/4 -

AUSFWP

18:00 - [9] Perth Glory U21 vs Rockingham City [12] - 2 -

AUSFWP

18:00 - [3] Cockburn City vs Armadale SC [10] - 1 -

HQA

18:00 - [5] Daegu vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 -

VNC

18:00 - Than Quảng Ninh vs Viettel +3/4 -

TQB

18:35 - [A-3] Beijing Renhe vs Suzhou Dongwu [A-6] - 1/2 -

TQB

18:35 - [B-5] Shenyang Urban vs Shaanxi Changan [B-3] +0 -

DUC4N

19:00 - [4] Freiburg II vs Aalen [16] - 1/4 -

TQA

19:00 - [B-8] Tianjin Teda vs Shijiazhuang YJ [B-6] +1/2 -

TQB

19:00 - [C-2] Kunshan FC vs Nantong Zhiyun [C-3] +0 -

UZBA

19:00 - [4] Kokand-1912 vs Metallurg Bekabad [6] - 1/2 -

VNC

19:15 - Hà Nội FC vs TP.HCM - 3/4 -

UZBA

19:30 - [10] Mash'al Mubarek vs Bunyodkor [5] +1/2 -

CHIB

20:00 - [2] Melipilla vs Cobreloa [11] -

GHCLB

21:00 - Venezia vs Pordenone -

GHCLB

21:00 - Cittadella vs Piacenza -

FINB

21:00 - [8] KPV Kokkola vs Mypa [12] - 2 -

C1

22:00 - Omonia Nicosia vs Crvena Zvezda +1/4 -

GHCLB

22:00 - Gorica vs Triestina -

BIHA

22:00 - [12] Olimpik Sarajevo vs Sarajevo [1] -

CHIA

22:00 - [12] Palestino vs Iquique [14] - 1 -

KUWC

22:20 - Kazma vs Yarmouk (KUW) -

GHCLB

22:30 - Virtus Entella vs Luchese - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [10] AC Kajaani vs MP Mikkeli [6] - 1/2 -

FINB

22:30 - [1] KTP Kotka vs Gnistan [9] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [5] MuSa Pori vs SJK Akatemia [11] - 1 -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs EIF Ekenas [4] - 1/2 -

FINB

22:30 - [7] VPS Vaasa vs AC Oulu [2] +1/2 -

LATA

22:59 - [5] FK Liepaja vs Spartaks Jurmala [6] - 1/4 -

CYPC

22:59 - Nea Salamina vs Ahironas -

CYPC

22:59 - Ayia Napa vs Pafos FC -

CYPC

22:59 - AEL Limassol vs Omonia Psevda - 3 -

CYPC

22:59 - PAEEK Kyrenia vs Doxa Katokopia -

CYPC

22:59 - Karmiotissa Pol. vs EN THOI Lakatamia -

DENB

22:59 - [3] Silkeborg IF vs Skive IK [12] - 1 -

EGYA

22:59 - [15] El Gouna vs Semouha Club [5] - 1/4 -

C2

23:30 - Progres Niedercorn vs Willem II +1 1/2 -

GHCLB

23:30 - Gim. Torrelavega vs Zaragoza +1 -

ICEB

23:30 - [7] Thor Akureyri vs Vik. Olafsvik [9] - 1/2 -

DENB

23:30 - [4] Esbjerg FB vs HB Koge [8] - 3/4 -

DENB

23:30 - [1] Viborg vs Kolding IF [10] - 3/4 -

C1

00:00 - Karabakh Agdam vs Molde +0 -

C1

00:00 - Maccabi TA vs Dinamo Brest - 1 1/2 -

C1

00:00 - [G-4] Ferencvaros vs Dinamo Zagreb +1/4 -

C2

00:00 - Hammarby vs Lech Poznan [D-3] +1/4 -

GHCLB

00:00 - Barcelona vs Girona - 2 1/2 -

ANHLC

00:00 - West Brom vs Harrogate Town - 1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [13] Stuttgart II vs Elversberg [2] +3/4 -

DUC4N

00:00 - [6] SSV Ulm vs FSV Frankfurt [9] - 1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [1] TSV Steinbach vs Mainz II [12] - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [7] TSG Balingen vs Bahlinger [10] - 1/4 -

POLB

00:00 - [12] Chrobry Glogow vs Radomiak Radom [7] -

ICEA

00:00 - [2] Hafnarfjordur vs Vikingur Rey. [10] -

MNEA

00:00 - [7] Zeta vs Rudar [8] -

MNEA

00:00 - [3] Sutjeska vs Iskra Danilo [6] -

TDB

00:00 - [6] GIF Sundsvall vs Akropolis IF [5] - 3/4 -

TDB

00:00 - [1] Degerfors IF vs Dalkurd FF [11] - 1 1/2 -

TDB

00:00 - [3] Jonkopings vs Orgryte [9] - 3/4 -

TDB

00:00 - [7] Brage vs GAIS [10] - 1/2 -

TDB

00:00 - [2] Halmstads vs Umea [15] - 1 -

POLB

00:10 - [10] Widzew Lodz vs LKS Lodz [1] -

DUC4B

00:30 - [6] Ein. Norderstedt vs Drochtersen/Assel [8] +0 -

DUC4B

00:30 - [18] Oberneuland vs Oldenburg 1987 [9] +1 -

DUC4T

00:30 - [1] Rodinghausen vs Oberhausen [5] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - Sportfreunde Lotte vs B.Dortmund II [6] +1 -

DUC4T

00:30 - Bergisch Gladbach vs M.gladbach II [4] +1 -

DUC4T

00:30 - [10] FC Koln II vs RW Ahlen - 1/2 -

DUC4T

00:30 - [13] Wuppertaler vs Fort.Dusseldorf II [8] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - [16] Wiedenbruck vs Bonner SC [11] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - Wegberg-Beeck vs Schalke 04 II +0 -

DUC4T

00:30 - [15] SV Straelen vs Preussen Munster +1/2 -

DUC4T

00:30 - Homberg vs Fortuna Koln +1 1/4 -

POLB

00:45 - [11] Stomil Olsztyn vs Odra Opole [4] -

C2

01:00 - B36 Torshavn vs The New Saints +1/4 -

GHCLB

01:00 - Orihuela vs Murcia -

ANHLC

01:00 - Ipswich vs Fulham +3/4 -

CHIB

01:00 - [15] San.Morning vs San Marcos A. [10] -

C1

01:30 - [D-4] Midtjylland vs Young Boys +1/4 -

URUA

01:30 - [2] CA Rentistas vs CA River Plate (URU) [12] +0 -

ANHLC

01:45 - Bristol City vs Northampton - 3/4 -

ANHLC

01:45 - Leeds Utd vs Hull City - 1 -

ANHLC

01:45 - Southampton vs Brentford - 1 1/4 -

SCOA

01:45 - [11] St. Mirren vs Celtic [2] +2 1/4 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Metz [9] - 1 1/2 -

BRA

02:00 - [12] Corinthians/SP vs Bahia/BA [14] -

ANHLC

02:15 - Everton vs Salford City - 2 -

ICEB

02:15 - [11] Trottur Rey. vs Afturelding [8] +3/4 -

BRC

05:00 - [6] Ponte Preta/SP vs America/MG [9] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [5] Atlante vs Sonora [2] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [B-1] Cartagines vs Jicaral Sercoba [B-6] - 1/2 -

LIB

05:15 - [F-3] Estu.Merida vs Alianza Lima [F-4] - 1/4 -

LIB

05:15 - [E-2] Internacional/RS vs America Cali [E-3] - 1 -

BRB

05:15 - [9] CSA/AL vs Cuiaba/MT [3] +1/4 -

USB

06:00 - [E-3] Indy Eleven vs Louisville City [E-1] -

USB

06:00 - [F-1] Hartford Athletic vs New York RB II [F-3] +0 -

USB

06:30 - [H-4] Atlanta United II vs Tampa Bay Rowdies [H-1] +3/4 -

USB

06:30 - [F-4] Philadelphia Union II vs Loudoun United [F-5] +1/2 -

USB

06:30 - [H-3] Miami Fusion vs Birmingham Legion [G-2] - 1/4 -

MEXB

07:05 - [13] Pumas Tabasco vs Celaya [1] +0 -

LIB

07:30 - [H-4] Inde.Medellin vs Caracas [H-3] - 1 -

LIB

07:30 - [B-3] Bolivar vs Palmeiras/SP [B-1] +1/4 -

LIB

07:30 - [E-4] Univ. Catolica vs Gremio/RS [E-1] +1/4 -

BRC

07:30 - Brusque FC/SC vs Ceara/CE [10] +1/4 -

BRC

07:30 - [1] Fluminense/RJ vs Atletico/GO [38] - 1/2 -

USA

07:30 - [Tay-6] Dallas vs Colorado Rapids [Tay-11] - 1/4 -

USB

08:00 - [D-1] SA Scorpions vs Austin Bold [D-3] - 1/2 -

USB

08:00 - [C-1] El Paso Locomotive vs Colorado Springs [C-3] - 1 1/4 -

CRCA

08:00 - [B-4] San Carlos vs Dep. Saprissa [B-2] +1/4 -

USA

08:30 - [Tay-8] Vancouver WC vs Montreal Impact [Dong-9] +1/2 -

USA

08:45 - [Tay-7] San Jose EQ vs Portland Timbers [Tay-3] +0 -

USB

09:00 - [C-4] Real Monarchs vs Portland Timbers II [A-4] -

MEXB

09:05 - [11] Dorados vs Correcaminos [8] - 1/4 -

EURWVL

18:59 Hoãn [D-5] Azerbaijan Nữ vs Moldova Nữ [D-4] -

BIHA

22:00 Hoãn [3] Zeljeznicar vs Zrinjski [7] -

ESTA

00:00 Hoãn [4] Levadia T. vs Tulevik Viljandi [6] -

ESTA

00:00 Hoãn [8] Trans Narva vs Kuressaare [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leicester City 6 5 12
5 Leeds Utd 6 3 10
6 Southampton 6 1 10
7 Crystal Palace 6 -1 10
8 Wolves 6 -2 10
9 Chelsea 6 4 9
10 Arsenal 6 1 9
11 Tottenham 5 7 8
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1