LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 23/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

12:00 - Mitsubishi Mizushima vs Matsue City -

NHATC

13:00 - Iwaki FC vs Reinmeer Aomori -

NHATC

14:00 - FC Tokushima vs Matsuyama Univ -

HKGA

14:00 - [1] Southern District vs Eastern AA [2] +1 1/4 -

TQB

14:30 - [B-3] Guizhou Zhicheng vs Shaanxi Changan [B-4] - 1/4 -

TQB

14:30 - [C-1] Changchun Yatai vs Kunshan FC [C-2] - 1 -

NHATC

15:00 - Niigata Univ HW vs Artista Asama -

NHATC

15:00 - Fukuoka University vs NIFS Kanoya -

NHATC

15:00 - VONDS Ichihara vs Tokyo Musashino -

TQB

15:00 - [A-3] Beijing BG vs Taizhou Yuanda [A-4] +1/4 -

KAZA

16:00 - [10] Caspiy Aktau vs FK Taraz [9] +0 -

CZEU19

16:00 - [2] Slavia Praha U19 vs C. Budejovice U19 [9] - 1 3/4 -

CZEU19

16:00 - [11] Pribram U19 vs Pardubice U19 [12] - 1 -

NHATC

16:15 - Arterivo Wakayama vs MIO Biwako -

NHATA

16:30 - [13] Consa. Sapporo vs Kashiwa Reysol [10] +1/4 -

NHATB

16:30 - [10] Kyoto Sanga vs Tochigi SC [12] - 1/4 -

AUSQSL

16:45 - [8] Gold Coast Utd vs Peninsula Power [1] +1 -

NHATA

17:00 - [5] Kashima Antlers vs Shonan Bellmare [16] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Yokohama FC [14] - 2 1/4 -

NHATA

17:00 - [12] Vissel Kobe vs Sagan Tosu [15] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [11] Oita Trinita vs Sanf Hiroshima [7] +1/4 -

NHATA

17:00 - [2] Gamba Osaka vs Nagoya Grampus [3] +1/4 -

NHATA

17:00 - [6] FC Tokyo vs Cerezo Osaka [4] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [14] JEF United Chiba vs Renofa Yamaguchi [22] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [13] Omiya Ardija vs Tokushima Vortis [1] +1/2 -

NHATB

17:00 - [3] Avispa Fukuoka vs Thespa Kusatsu [20] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [21] Ehime FC vs Alb. Niigata (JPN) [6] +1/2 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Mito Hollyhock [11] +0 -

NHATB

17:00 - [15] Okayama vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHATB

17:00 - [18] Machida Zelvia vs V-Varen Nagasaki [2] +0 -

NHATB

17:00 - [16] Zweigen Kan. vs Tokyo Verdy [8] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Ryukyu [19] +0 -

NHATC

17:00 - Univ Tsukuba vs Toin University -

NHATC

17:00 - MD Nagasaki vs Verspah Oita -

NHATC

17:00 - Kochi United SC vs Takamatsu Univ -

NHATC

17:00 - Fuji University vs Sony Sendai -

NHATC

17:00 - Fukui United vs Toyama Shinjo -

NHATC

17:00 - Nagara Club vs Maruyasu Okazaki -

NHATC

17:00 - TIAMO Hirakata vs Nara Club -

NHATC

17:00 - Honda FC vs Tokoha University -

HQFA

17:00 - Jeonbuk H.Motor vs Seongnam Ilhwa Ch. - 1 -

NHATA

17:30 - [17] Shimizu S-Pulse vs Urawa Red [9] +0 -

NHATA

17:30 - [8] Yokohama FM vs Vegalta Sendai [18] - 1 -

NHATB

17:30 - [9] Jubilo Iwata vs Ventforet Kofu [5] - 1/2 -

HQFA

17:30 - Ulsan Hyundai vs Pohang Steelers - 1/2 -

TQB

18:00 - [C-3] Nantong Zhiyun vs Sichuan Jiuniu [C-4] - 3/4 -

TQB

18:35 - [A-2] Beijing Renhe vs Nei Mongol [A-6] - 3/4 -

TQB

18:35 - [B-5] Shenyang Urban vs Jiangxi Liansheng [B-6] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [9] FC Koln II vs Fort.Dusseldorf II [8] +0 -

ARMA

19:15 - [5] Lori Vanadzor vs Pyunik [8] +0 -

NGB

19:30 - [15] Krasnodar B vs FK Orenburg [4] +3/4 -

NGB

20:00 - [19] Akron Togliatti vs Yenisey [11] -

BLRA

20:00 - [16] FC Smolevichi vs FK Minsk [11] +1 1/4 -

ITC

20:30 - Piacenza vs Teramo +0 -

ITC

21:00 - Carpi vs Casarano - 1/4 -

JORA

21:00 - [2] Jazeera Amman vs Ma'an SC [9] - 1/4 -

CHIB

21:00 - [9] Cobreloa vs U. San Felipe [5] -

ITC

21:30 - Novara vs Gelbison - 1 3/4 -

DUC4DB

21:30 - [2] C. Leipzig vs CZ Jena [4] +0 -

DUC4DB

21:30 - [11] SV Lichtenberg vs Auerbach [16] - 1/4 -

NGB

21:30 - [13] Volgar Astrakhan vs Irtysh Omsk [18] - 1 1/4 -

CHIB

21:30 - [8] Dep. Copiapo vs San Marcos A. [7] -

ACL

22:00 - [A-2] Esteghlal Tehran vs Al Ahli (KSA) [A-1] - 3/4 -

ITC

22:00 - Catanzaro vs Virtus Francavilla - 1/4 -

ITC

22:00 - Carrarese vs GSD Ambrosiana - 1 3/4 -

ITC

22:00 - Pontedera vs Arezzo +0 -

ITC

22:00 - Livorno vs Aurora Pro Patria -

DUC4B

22:00 - [19] Hannoverscher SC vs Hannover II [10] +1/4 -

DUC4B

22:00 - [20] Heider SV vs Phonix Lubeck [16] +1/2 -

DUC4B

22:00 - [22] Atlas Delmenhorst vs Havelse [2] +1/4 -

DUC4B

22:00 - [9] Oldenburg 1987 vs SSV Jeddeloh [12] - 1/4 -

DUC4B

22:00 - [13] Hansa Luneburg vs St. Pauli II [7] - 1/4 -

BDNB

22:00 - [13] Benfica B vs Chaves [7] +1/4 -

BDNB

22:00 - [10] Cova Piedade vs Academica Coim [4] +1/4 -

BDNB

22:00 - [14] UD Oliveirense vs Porto B [17] +0 -

NGB

22:00 - [3] Krylya Sovetov vs Dinamo Bryansk [17] - 1 3/4 -

NGB

22:00 - [8] Neftekhimik Nizh vs Tekstilshchik Ivanov [14] - 1/2 -

ITC

22:30 - Bari vs Trastevere Calcio - 2 1/4 -

ITC

22:30 - Alessandria vs Sambenedettese - 1/2 -

NGB

22:30 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Chertanovo [20] - 1/2 -

FINA

22:30 - [10] Haka vs RoPS Rovaniemi [12] - 1 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Ilves [5] +1/2 -

FINA

22:30 - [7] Seinajoen JK vs Lahti [6] - 1/4 -

FINA

22:30 - [2] Inter Turku vs Honka [4] - 1/2 -

C2

22:59 - Apollon Limassol vs Lech Poznan [D-3] +1/4 -

ITC

22:59 - AC Renate vs Avellino - 1/4 -

ITC

22:59 - Juve Stabia vs Tritium - 1 3/4 -

NGB

22:59 - [6] Veles Moscow vs SKA-Khabarovsk [7] - 1/2 -

NGB

22:59 - [5] Alania Vla vs Spartak Moscow B [10] - 1/2 -

NGB

22:59 - [16] Fakel vs Tom Tomsk [21] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [5] Tammeka Tartu vs Nomme Kalju [4] -

MDVA

22:59 - [9] Zimbru vs Speranta [7] -

CYPC

22:59 - Olympiakos Nic. vs PO Xylotymbou - 3 -

CYPC

22:59 - Ermis Aradippou vs Akritas - 2 3/4 -

CYPC

22:59 - Aris Limassol vs Ethnikos Achnas +3/4 -

CYPC

22:59 - Kouris Erimis vs AEK Larnaka +4 1/4 -

UKRA

22:59 - [14] Rukh Vynnyky vs Shakhtar Donetsk [2] -

PERA

22:59 - [17] Alianza Huanuco vs Cusco FC [5] -

ITC

23:30 - Feralpisalo vs Pineto Calcio - 1 1/2 -

ITC

23:30 - Potenza SC vs Triestina +1/4 -

NGB

23:30 - [2] Torpedo Moscow vs Nizhny Nov [1] - 1/2 -

JORA

23:30 - [11] Sahab vs Wihdat [1] +2 -

CHIB

23:30 - [1] Nublense vs Puerto Montt [6] -

ITC

00:00 - Padova vs USD Breno - 2 1/4 -

DUC4B

00:00 - [21] Altona 93 vs Holstein Kiel II [18] +1/4 -

DUC4B

00:00 - [6] Ein. Norderstedt vs Hamburger II [11] +1/4 -

DUC4B

00:00 - [14] Oberneuland vs Wolfsburg II [17] +1 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [18] Optik Rathenow vs Lok.Leipzig [6] +1 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [17] Meuselwitz vs Viktoria Berlin [1] +1 -

DUC4DB

00:00 - [8] Chemnitzer vs Berliner FC Dynamo [7] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [3] VSG Altglienicke vs Babelsberg [9] - 1 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [20] Bischofswerdaer vs Hertha Berlin II [14] +1 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [12] E.Cottbus vs Union Furstenwalde [10] - 1/2 -

NGB

00:00 - [9] Baltika vs Chayka FK Pesch [12] - 3/4 -

DUC4B

00:30 - [1] Weiche Flensburg vs Drochtersen/Assel [8] - 1/4 -

DUC4DB

00:30 - [13] Luckenwalde vs Berlin AK 07 [5] +1/4 -

DUC4DB

00:30 - [19] Tennis Borussia B. vs Ger.Halberstadt [15] - 3/4 -

DUC4T

00:30 - Sportfreunde Lotte vs Lippstadt [14] +1/4 -

DUC4T

00:30 - Bergisch Gladbach vs Schalke 04 II +1 -

DUC4T

00:30 - [2] Essen vs RW Ahlen - 2 -

DUC4T

00:30 - [13] Wuppertaler vs Preussen Munster +0 -

DUC4T

00:30 - [16] Wiedenbruck vs B.Dortmund II [6] +3/4 -

DUC4T

00:30 - Wegberg-Beeck vs Rodinghausen [1] +3/4 -

DUC4T

00:30 - [15] SV Straelen vs Oberhausen [3] +1/4 -

DUC4T

00:30 - Homberg vs M.gladbach II [5] +1 -

BDNB

00:30 - [6] Penafiel vs Vilafranquense [15] - 1/2 -

ACL

01:00 - [B-4] Shahr Khodrou vs Pakhtakor [B-1] +1 1/4 -

ANHLC

01:00 - Fulham vs Sheffield Wed. - 3/4 -

ANHLC

01:00 - Millwall vs Burnley +0 -

ANHLC

01:00 - Preston North End vs Brighton +1/4 -

ANHLC

01:00 - Stoke City vs Gillingham - 1 1/4 -

ITC

01:00 - SS Monopoli vs Modena - 1/2 -

LUXA

01:00 - [15] Etzella Ettelbruc vs Jeunesse Esch [7] -

LUXA

01:00 - [14] Progres Niedercorn vs UT Petange [11] -

LUXA

01:00 - [6] Swift Hesperange vs Dudelange [1] -

LUXA

01:00 - [13] Mondorf-les. vs Racing Union [10] -

LUXA

01:00 - [12] Hostert vs Differdange [3] -

LUXA

01:00 - [5] Victoria Rosport vs UNA Strassen [9] -

LUXA

01:00 - [8] Rodange 91 vs Wiltz [4] -

LUXA

01:00 - [2] Fola Esch vs RM Hamm Benfica [16] -

CHIB

01:00 - [4] CD Magallanes vs Rangers Talca [2] +1/4 -

EGYA

01:00 - [18] FC Masr vs Ahly Cairo [1] +1 1/2 -

ANHLC

01:45 - Fleetwood Town vs Everton +1 1/2 -

ANHLC

01:45 - Morecambe vs Newcastle +1 3/4 -

ANHLC

01:45 - Chelsea vs Barnsley - 2 1/2 -

ANHLC

01:45 - Leicester City vs Arsenal +1/4 -

C1

02:00 - Gent vs Dinamo Kiev [G-3] - 1/4 -

C1

02:00 - Molde vs Ferencvaros [G-4] - 1/2 -

C1

02:00 - [C-3] Olympiakos vs Omonia Nicosia - 1 -

BDNB

02:00 - [12] Leixoes vs CD Mafra [2] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [11] San.Morning vs Deportes Valdivia [13] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [14] San Luis Qui. vs Deportes Santa Cruz [15] - 3/4 -

ITC

02:45 - Catania vs San Nicolo Calcio - 1 3/4 -

PERA

03:30 - [13] Dep. Llacuaba vs Sporting Cristal [1] +1 1/2 -

PERA

04:00 - [10] Cienciano vs Melgar [11] +1/4 -

USA

04:00 - [Dong-7] New England vs Montreal Impact [Dong-9] - 1 -

MEXB

05:00 - [2] Atlante vs CD Tapatio [9] - 1/2 -

LIB

05:15 - [G-3] Defensa YJ vs Olimpia Asuncion [G-4] - 1/2 -

LIB

05:15 - [C-2] Atl. Paranaense/PR vs Colo Colo [C-4] - 1 -

LIB

05:15 - [H-3] Caracas vs Libertad [H-2] +0 -

COLC

06:00 - [6] Real Cartagena vs Tigres(COL) [3] -

USA

06:00 - [Dong-5] New York City vs Toronto [Dong-2] - 1/4 -

USA

06:00 - [Dong-12] Atlanta United vs Dallas [Tay-5] +0 -

USB

06:00 - [E-3] Indy Eleven vs Saint Louis FC [E-2] - 3/4 -

USB

06:00 - [F-1] Hartford Athletic vs Philadelphia Union II [F-4] - 1 1/2 -

USB

06:15 - [G-1] Ch.Independence vs Miami Fusion [H-3] - 1 -

USA

06:30 - [Dong-4] Columbus Crew vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1 -

USA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs Philadelphia Union [Dong-1] +1/4 -

USA

06:30 - [Dong-11] Chicago Fire vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 -

USA

06:30 - [Tay-2] Sporting Kansas vs Orlando City [Dong-3] - 3/4 -

USB

06:30 - [H-4] Atlanta United II vs New York RB II [F-3] +1/4 -

USA

07:00 - [Dong-10] Inter Miami vs New York RB [Dong-8] - 3/4 -

MEXB

07:05 - [11] Venados vs Tlaxcala FC [10] - 1/4 -

LIB

07:30 - [F-4] Alianza Lima vs Racing Club [F-2] +1 -

LIB

07:30 - [B-2] Guarani CA vs Palmeiras/SP [B-1] +1/2 -

LIB

07:30 - [E-3] America Cali vs Univ. Catolica [E-4] +0 -

LIB

07:30 - [E-2] Internacional/RS vs Gremio/RS [E-1] +0 -

BRA

07:30 - [16] SC Recife/PE vs Corinthians/SP [10] +0 -

BRC

07:30 - [7] Ceara/CE vs Brusque FC/SC - 3/4 -

BRC

07:30 - [2] Vasco DG/RJ vs Botafogo/RJ [3] - 1/4 -

USA

07:30 - [Dong-6] Nashville FC vs D.C. Utd [Dong-13] - 1/2 -

USA

08:00 - [Tay-8] Colorado Rapids vs San Jose EQ [Tay-7] - 1 -

COLC

08:05 - [7] Leones FC vs Union Magdalena [10] - 1/4 -

USA

08:30 - [Tay-10] Real Salt Lake vs LA Galaxy [Tay-11] - 1/4 -

USA

09:00 - [Tay-3] Portland Timbers vs Seattle Sounders [Tay-1] +0 -

USB

09:00 - [B-3] LA Galaxy II vs San Diego Loyal [B-2] +0 -

CRCA

09:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Cartagines [B-2] -

MEXB

09:05 - [1] Celaya vs Tampico Madero [8] - 1/2 -

USA

09:30 - [Tay-6] Los Angeles FC vs Vancouver WC [Tay-9] - 2 1/2 -

ARMA

20:15 Hoãn [10] Gandzasar vs Shirak [9] - 1/4 -

ACL

22:00 Hoãn [A-4] Al Wahda(UAE) vs Al Shorta (IRQ) [A-3] -

ISRB

22:59 Hoãn [13] H. Petah Tikva vs Ahi Nazareth [12] -

ACL

01:00 Hoãn [B-3] Al Hilal vs Al Shabab (UAE) [B-2] +1 1/4 -

USB

07:00 Hoãn [G-4] Memphis 901 vs North Carolina [G-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 23/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1