LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 24/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 - [5] Kitchee vs Lee Man FC [6] - 1/4 -

KAZA

14:30 - [6] Zhetysu Taldykorgan vs Shakhter Kar. [5] - 1/4 -

TQA

14:30 - [A-8] Henan Jianye vs Shandong Luneng [A-3] +1 1/2 -

TQB

14:30 - [A-1] Chengdu Better City vs Suzhou Dongwu [A-5] - 1 -

HQW

16:00 - [1] Red Angels Nữ vs Daejeon Sportstoto Nữ [6] -

HQW

16:00 - [4] Hwacheon KSPO Nữ vs Gyeongju Nữ [2] -

HQW

16:00 - [7] Seoul Amaz Nữ vs Changnyeong Nữ [5] -

HQW

16:00 - [3] Suwon Nữ vs Boeun Sangmu Nữ [8] -

KAZA

16:45 - [4] Ordabasy vs FK Kyzylzhar [9] - 1 1/4 -

TQA

17:00 - [A-2] Jiangsu Suning vs Guangzhou Ever. [A-1] +0 -

GHCLB

18:00 - FK Gorodeya Re. vs Slavia Mozyr Re. -

TQB

18:35 - [B-2] Meizhou Hakka vs Zhejiang Greentown [B-1] - 1/4 -

KAZA

19:00 - [7] Kaisar Kyzylorda vs Astana [3] +3/4 -

TQA

19:00 - [A-7] Dalian Yifang vs Shenzhen FC [A-5] +0 -

TQA

19:00 - [A-6] Guangzhou Fuli vs Sh. Shenhua [A-4] -

TQB

19:00 - [C-6] Xinjiang Tianshan vs Heil. Lava Spring [C-5] +3/4 -

ARMA

19:30 - [7] Van Yerevan vs Alashkert [4] +1/4 -

MDVA

20:00 - [10] Codru Lozova FC vs FC Floresti [8] -

EGYA

20:00 - [15] Wadi Degla SC vs Semouha Club [5] +0 -

C2

21:00 - Ararat-Armenia vs CM Celje +1/4 -

JORA

21:00 - [7] S.Al.Ordon vs Al Aqaba SC [11] +0 -

CHIA

21:00 - [12] Iquique vs U. La Calera [2] +3/4 -

ACL

22:00 - [D-3] Sepahan vs Al Sadd [D-2] +0 -

ACL

22:00 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Al Ain [D-4] - 1/2 -

BDNB

22:00 - [16] Academico Viseu vs Estoril [1] +1/4 -

C2

22:30 - KuPS vs Suduva - 1/2 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs TPS Turku [11] - 2 -

EGYA

22:30 - [13] El Gouna vs Aswan FC [14] - 1/2 -

EGYA

22:30 - [7] Al Masry vs Al Intagh Al Harbi [8] - 1/4 -

C2

22:59 - MOL Fehervar FC vs Stade Reims +1/4 -

C2

22:59 - Vik.Plzen vs Sonderjyske - 1 1/4 -

ICEA

22:59 - [7] KA Akureyri vs HK Kopavogur [9] - 1/4 -

ICEA

23:15 - [5] KR Reykjavik vs Grotta [11] -

ICEA

23:15 - [12] Fjolnir vs IA Akranes [8] +1/4 -

ICEA

23:15 - [2] Hafnarfjordur vs Valur Rey. [1] +1/4 -

C2

23:30 - Rostov vs Maccabi Haifa - 1/4 -

ISRB

23:30 - [9] Hapoel Raanana vs INR HaSharon [6] +0 -

ISRB

23:30 - [7] Beitar TA Ramla vs Hapoel Afula [14] +0 -

ISRB

23:30 - [15] Kafr Qasim vs Sektzia Nes Tziona [4] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [3] Hapoel Iksal vs Hapoel Acre [10] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [11] Hapoel Umm Al Fahm vs HR Letzion [8] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [2] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Jerusalem [5] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [16] Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel R. Gan [1] +1/4 -

JORA

23:30 - [4] Sheikh Hussein vs Ramtha [3] +1/4 -

CHIA

23:30 - [10] U.Concepcion vs O Higgins [17] +1/4 -

C2

00:00 - Mura vs PSV Eindhoven [E-3] +1 1/2 -

C2

00:00 - Charleroi vs Partizan - 1/2 -

C2

00:00 - Djurgardens vs CFR Cluj [A-3] +1/4 -

C2

00:00 - Malmo vs Lok. Zagreb - 1 -

C2

00:00 - Riga FC vs Celtic [H-4] +2 -

C2

00:00 - Besiktas vs Rio Ave +0 -

C2

00:00 - [A-4] Cska Sofia vs B36 Torshavn - 2 1/4 -

C2

00:00 - Rosenborg vs Alanyaspor - 1/4 -

C2

00:30 - [C-3] Hap. Beer Sheva vs Motherwell - 1/2 -

C2

00:30 - Steaua Bucuresti vs Slovan Liberec [L-3] +1 1/4 -

C2

01:00 - [D-4] Standard Liege vs Vojvodina - 1 1/4 -

C2

01:00 - Sarajevo vs Buducnost - 3/4 -

C2

01:00 - Floriana vs Flora Tallinn +0 -

C2

01:00 - Sheriff Tiraspol vs Dundalk [B-4] - 3/4 -

C2

01:00 - Kobenhavn vs Piast Gliwice - 1 -

C2

01:00 - [E-1] Granada vs Lokomotiv T - 3 1/4 -

C2

01:00 - KI Klaksvik vs Dinamo Tbilisi +1/2 -

C2

01:00 - Shkendija vs Tottenham [J-1] +2 3/4 -

C2

01:00 - Apoel FC vs Zrinjski - 1 1/4 -

C2

01:00 - Galatasaray vs Hajduk Split - 1 -

ACL

01:00 - [C-2] Al Duhail SC vs Al Taawon (KSA) [C-3] - 3/4 -

ACL

01:00 - [C-1] Persepolis vs Al Sharjah [C-4] - 1/4 -

ANHLC

01:00 - Bristol City vs Aston Villa +1/4 -

EGYA

01:00 - [11] Ismaily SC vs Pyramids FC [3] +1/2 -

C2

01:15 - Wolfsburg vs Desna Chernigiv - 2 -

C2

01:30 - Legia Wars. vs KF Drita - 2 -

C2

01:30 - [J-3] Lask vs Dunajska Stred - 1 -

C2

01:30 - St. Gallen vs AEK Athens [G-3] +0 -

C2

01:30 - Basel vs Anorthosis - 1 -

C2

01:30 - [H-2] AC Milan vs Bodo Glimt - 1 1/4 -

C2

01:45 - [F-4] HNK Rijeka vs Kolos Kovalivka - 1/4 -

ANHLC

01:45 - Lincoln vs Liverpool +2 -

ANHLC

01:45 - Man City vs Bournemouth - 1 3/4 -

C2

02:00 - Sporting Lisbon vs Aberdeen - 1 -

C2

02:00 - Willem II vs Rangers [D-2] +3/4 -

EUSC

02:00 - Bayern Munich vs Sevilla - 1 1/4 -

CHIA

02:00 - [9] Cobresal vs Palestino [15] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [3] Breidablik vs Stjarnan [4] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [6] Fylkir vs Vikingur Rey. [10] +1/2 -

COLC

03:15 - [9] Atletico Huila vs Real San Andres [2] - 1 -

PERA

03:30 - [5] Ayacucho FC vs Binacional [6] - 1/2 -

LIB

05:00 - [C-1] Jorge Wilstermann vs CA Penarol [C-3] - 1/4 -

BRC

06:00 - [38] Atletico/GO vs Fluminense/RJ [1] - 1/4 -

MEXB

06:00 - [15] Oaxaca vs Morelia [4] -

LIB

07:00 - [H-4] Inde.Medellin vs Boca Juniors [H-1] +1 -

COLC

07:40 - [20] Fortaleza vs Dep.Quindio [1] +1/4 -

LIB

09:00 - [G-2] Delfin SC vs Santos/SP [G-1] +1/4 -

USB

09:00 - [A-4] Portland Timbers II vs Tacoma Defiance [A-3] -

MEXA

09:00 - [9] Pachuca vs Toluca [11] - 1 -

MEXB

06:00 Hoãn [15] Oaxaca vs Mineros de Zac. [6] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-9] Vancouver WC vs Minnesota Utd [Tay-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1