LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 25/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 - [5] Happy Valley vs Guangzhou R&F U19 -

TQA

14:30 - [B-7] Qingdao Huanghai vs Tianjin Teda [B-8] +1/2 -

UKRU21

15:30 - [12] FC Mynai U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

VNB

15:30 - [A-6] An Giang vs Thừa Thiên Huế [B-3] - 1/2 -

VNB

15:30 - [A-5] Bình Phước vs Cần Thơ [B-2] - 3/4 -

VNB

15:30 - [A-2] Bà Rịa Vũng Tàu vs XM Fico Tây Ninh [B-1] - 1 1/2 -

VNB

15:30 - [B-6] Đồng Tháp vs Phố Hiến [A-4] +1 -

VNB

15:30 - [B-5] ĐT Long An vs Đăk Lăk [B-4] - 1 1/4 -

VNB

15:30 - [A-1] Bình Định vs Khánh Hòa [A-3] - 1 1/4 -

UKRU21

16:00 - [10] Vorskla U21 vs Mariupol Youth [7] +0 -

AUSNSW

16:30 - [5] Blacktown City vs Sydney Utd [2] +1/2 -

UKRU21

19:00 - [3] Oleksandria U21 vs Dnipro-1 U21 [8] - 1 1/2 -

TQA

19:00 - [B-5] Wuhan Zall vs Hebei CFFC [B-4] +1/2 -

TQA

19:00 - [B-1] Shanghai SIPG vs Beijing Guoan [B-2] - 1/4 -

TQA

19:00 - [B-6] Shijiazhuang YJ vs Chongqing Lifan [B-3] +3/4 -

UZBA

19:00 - [7] Metallurg Bekabad vs Lok. Tashkent [9] - 1/4 -

UZBA

19:00 - [13] Andijan vs Buxoro [14] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-13] Burnley U23 vs Newcastle U23 [2-11] -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs PDRM FA [12] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - [4] Perak FA vs Felda United [11] - 1 -

MASL

20:00 - [6] Petaling Jaya City vs Darul Takzim [1] +1 3/4 -

MAPL

20:00 - [4] Kelantan vs Sarawak [10] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [11] Negeri Sembilan vs Kuching FA [6] - 3/4 -

MAPL

20:00 - [3] Kuala Lumpur FA vs Selangor II [7] - 1 1/4 -

EGYA

20:00 - [16] Haras Al Hodoud vs Tala'ea Al Jaish [12] +0 -

ITB

21:45 - [9] Monza vs SPAL 1907 [4] - 1/2 -

AZEA

22:00 - [4] Sumqayit vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

MLTA

22:00 - [16] Senglea Athletic vs Zejtun [11] -

NORB

22:00 - [10] Strommen vs Lillestrom [2] +3/4 -

RMNA

22:00 - [8] Voluntari vs Sepsi OSK [5] +0 -

JORA

22:00 - [5] Faisaly (JOR) vs Ahli Amman [12] - 1 3/4 -

PERA

22:00 - [3] Cesar Vallejo vs Academia Cantolao [19] - 3/4 -

FINB

22:30 - [2] KTP Kotka vs EIF Ekenas [4] - 1/2 -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs AC Oulu [1] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [9] Masr lel Maqassah vs Arab Contractors [4] +0 -

POLB

22:40 - [16] GKS Jastrzebie vs Widzew Lodz [12] +1 -

BULA

22:45 - [8] Botev Vratsa vs PFK Montana [11] +0 -

ANHU23

22:59 - [2-2] Norwich City U23 vs Crystal Palace U23 [2-7] - 1/2 -

DUC4N

22:59 - [11] Pirmasens vs Hoffenheim II [12] +1/4 -

POLA

22:59 - [13] Wisla Plock vs Warta Poznan [11] - 1/2 -

POLB

22:59 - [1] Nieciecza vs Arka Gdynia [5] - 1/4 -

NORB

22:59 - [6] Raufoss IL vs Sandnes Ulf [7] - 1 -

NORB

22:59 - [1] Tromso vs Grorud IL [14] - 1 1/2 -

NORB

22:59 - [12] Stjordals Blink vs KFUM Oslo [8] +1/4 -

NORB

22:59 - [15] Oygarden FK vs Sogndal [3] +1 1/2 -

NORB

22:59 - [4] Ranheim IL vs Asane Fotball [5] - 1 1/2 -

CZEB

22:59 - [1] Hradec Kralove vs Slavoj Vysehrad [14] - 2 -

TNKB

22:59 - [13] Adanaspor vs Keciorengucu [2] +1/4 -

CYPA

23:00 - [11] Karmiotissa Pol. vs EN Paralimni [14] -

ICEB

23:15 - [6] Vestri vs Keflavik [1] +3/4 -

ICEW

23:15 - [10] KR Reykjavik Nữ vs Stjarnan Nữ [6] +0 -

DUB

23:30 - [6] Erzgebirge Aue vs Greuther Furth [2] +0 -

DUB

23:30 - [5] Osnabruck vs Hannover 96 [14] +1/2 -

DUC4N

23:30 - [1] TSV Steinbach vs Sonnenhof [18] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [11] Horn vs SV Lafnitz [2] +1/4 -

AUTB

23:30 - [3] Austria Klagenfurt vs Austria Wien II [15] - 1 1/4 -

AUTB

23:30 - [1] Liefering vs Wacker Innsbruck [6] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [13] Kapfenberg vs Blau Weiss Linz [5] +1/4 -

HLB

23:45 - [20] Dordrecht 90 vs AZ Alkmaar U21 [16] +1/4 -

HLB

23:45 - [2] Almere City vs Helmond Sport [14] - 1 1/2 -

ANHU23

00:00 - [2-4] Aston Villa U23 vs Reading U23 [2-8] -

DUC3

00:00 - [19] Unterhaching vs Lubeck [13] +0 -

DUC4N

00:00 - [6] SSV Ulm vs Aalen [10] - 1 1/2 -

POLB

00:00 - [7] GKS Tychy vs Resovia [17] - 1/4 -

SRBA

00:00 - [7] FK Vozdovac vs Radnicki Nis [12] +1/4 -

TNKA

00:00 - [7] Fatih Karagumruk vs Istanbul BB [9] +1/2 -

TSB

00:00 - [9] Neuchatel Xamax vs Schaffhausen [5] - 1/4 -

DENB

00:00 - [2] Esbjerg FB vs Helsingor [5] - 1/4 -

DENB

00:00 - [11] Vendsyssel FF vs Kolding IF [10] +0 -

DENB

00:00 - [9] Hvidovre IF vs Hobro I.K. [8] +0 -

POLB

00:45 - [10] Stomil Olsztyn vs Zaglebie Sosno [15] +1/4 -

POLB

00:45 - [8] Odra Opole vs GKS Belchatow [14] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [1-7] Brighton U23 vs Chelsea U23 [1-2] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Liverpool U23 [1-3] +1/4 -

PH3

01:00 - [4] SO Cholet vs Orleans [14] +1/4 -

PH3

01:00 - [7] Stade Briochin vs FC Bastia-Borgo [12] - 1/2 -

PH3

01:00 - [18] Annecy FC vs Creteil [5] - 1/4 -

PH3

01:00 - [17] Lyon Duchere vs Avranches [13] - 1/4 -

PH3

01:00 - [2] Quevilly vs Stade Lavallois [6] - 1/4 -

PH3

01:00 - [1] Red Star 93 vs Concarneau [9] - 1/4 -

PH3

01:00 - [10] Le Mans vs Bourg Peronnas [11] - 1/4 -

HLA

01:00 - [5] Twente vs Groningen [8] - 1/4 -

BULA

01:00 - [6] CSKA 1948 Sofia vs Etar [13] - 1 1/2 -

HUNA

01:00 - [6] Puskas Akademia vs Mezokovesdi SE [10] - 1/2 -

RMNA

01:00 - [15] Arges Pitesti vs FC Uni.Craiova [2] +1 -

TSB

01:00 - [6] Winterthur vs Aarau [4] - 1/2 -

PERA

01:00 - [16] Sport Huancayo vs Uni.San Martin [4] +0 -

EGYA

01:00 - [10] Ittihad Alexandria vs ENPPI Cairo [6] - 1/4 -

AUTB

01:25 - [4] Grazer AK vs Vorwarts Steyr [14] - 1/2 -

DUA

01:30 - [11] Hertha Berlin vs Ein.Frankfurt [9] - 1/4 -

POLA

01:30 - [3] Gornik Zabrze vs Wisla Krakow [12] - 1 -

NORB

01:30 - [16] Kongsvinger vs HamKam [9] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [16] Huddersfield vs Nottingham Forest [22] +0 -

BIA

01:45 - [8] Kortrijk vs Antwerpen [4] +1/4 -

IREA

01:45 - [2] Bohemians vs Derry City [7] - 1/2 -

IREB

01:45 - [7] Cabinteely vs Wexford Youths [10] - 1 1/2 -

IREB

01:45 - [2] Bray Wanderers vs Drogheda Utd [1] - 1/4 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Longford Town [4] +3/4 -

IREB

01:45 - [5] Galway vs Cobh Ramblers [6] - 3/4 -

WALA

01:45 - [9] Newtown AFC vs Aberystwyth [10] - 1/4 -

PHA

02:00 - [3] Lille vs Nantes [14] - 3/4 -

HLB

02:00 - [1] Cambuur vs Utrecht U21 [13] - 1 3/4 -

HLB

02:00 - [18] MVV Maastricht vs TOP Oss [17] - 1/2 -

CHIA

02:00 - [14] Coquimbo Unido vs San. Wanderers [13] +0 -

MLTA

02:15 - [12] Sirens vs Sliema Wanderers [2] +1/2 -

BDNA

02:30 - [4] Braga vs Santa Clara [8] - 1 1/4 -

PERA

03:30 - [12] Universitario vs Atletico Grau [15] - 1 -

CHIA

04:30 - [6] Huachipato vs La Serena [18] - 3/4 -

ECUA

04:30 - [16] Nacional Quito vs Orense SC [10] - 1/2 -

PARA

05:00 - [8] Guairena FC vs 12 de Octubre [5] - 1/2 -

BRB

05:15 - [19] Botafogo/SP vs CRB/AL [14] - 1/4 -

BRB

05:15 - [1] Chapecoense vs America/MG [2] +0 -

COLA

06:00 - [16] Jag de Cordoba vs La Equidad [8] +1/4 -

PERA

06:00 - [11] Sport Boys vs Dep. Municipal [18] +0 -

BRB

07:30 - [8] Cruzeiro/MG vs Avai/SC [11] - 3/4 -

MEXA

07:30 - [12] Puebla vs Queretaro [17] +0 -

COLA

08:05 - [11] Once Caldas vs Atl. Nacional [3] +1/4 -

MEXA

09:30 - [13] Juarez vs Atlas [16] - 1/4 -

DUC4N

00:00 Hoãn [9] TSG Balingen vs Offenbach [5] +3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 25/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 10 12 21
2 Liverpool 10 5 21
3 Chelsea 10 12 19
4 Leicester City 10 5 18
5 West Ham Utd 10 6 17
6 Southampton 10 3 17
7 Wolves 10 0 17
8 Everton 10 2 16
9 Man Utd 9 0 16
10 Aston Villa 9 7 15
11 Man City 9 4 15
12 Leeds Utd 10 -2 14
13 Newcastle 10 -3 14
14 Arsenal 10 -2 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 Fulham 10 -8 7
18 West Brom 10 -11 6
19 Burnley 9 -13 5
20 Sheffield Utd 10 -12 1