LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 26/09/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - Tegevajaro Miyazaki vs Nara Club [11] -

NHATW

11:00 - Vegalta Sendai Nữ vs Nojima Stella nữ -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ -

NHATA

12:00 - [2] Nagoya Grampus vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Ventforet Kofu [3] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [4] Fukushima Utd vs Blaublitz Akita +3/4 -

HQA

12:00 - [4] Suwon Bluewings vs FC Seoul [9] - 1/2 -

HQ3

12:00 - Jeonju EM vs Cheongju FC [11] -

HQ3

12:00 - [14] Yangju FC vs Pyeongtaek FC [13] -

AUSSL

12:30 - [4] Metro Stars vs Croydon Kings [8] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [2] Adelaide City vs Modbury Jets - 1 -

AUSSL

12:30 - [9] Adelaide Utd U21 vs Ade. Blue Eagles [12] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [10] Cumberland Utd vs Adelaide Olympic [7] +0 -

AUSSL

12:30 - Para Hills Knights vs Campbelltown City [3] +1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Adelaide Raiders [11] - 3/4 -

AUSNSW

13:00 - [9] Marconi Stallions vs Manly Utd [4] - 1/2 -

NHATW

13:00 - NTV Beleza Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

HQ3

13:00 - [9] Changwon City vs Gyeongju Citizen -

HQ3

13:00 - [3] Mokpo City vs Hwaseong FC [10] -

HQ3

13:00 - [1] Cheonan City vs Chuncheon FC -

HQ3

13:00 - [4] Busan Transp. vs Daejeon Korail [12] -

AUSBPL

14:00 - Taringa Rovers vs Bayside Utd [4] +0 -

AUSBPL

14:00 - [10] The Gap vs St George Willawong [3] +2 -

AUSFWP

14:00 - [8] Bayswater City vs Perth SC [1] +0 -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs Sorrento [3] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Cockburn City vs ECU Joondalup [6] +0 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Perth Glory U21 [4] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Inglewood Utd [5] +1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Gwelup Croatia vs Floreat Athena [2] +0 -

HQB

14:00 - [2] Anyang vs Bucheon 1995 [10] - 1/4 -

AUSQSL

14:15 - [11] Capalaba vs Redlands Utd [12] +0 -

AUSQSL

14:30 - Brisbane City vs Brisbane Strikers [13] +1/4 -

TQB

14:30 - Taizhou Yuanda vs Beijing Renhe +1/4 -

GREU20

15:00 - [5] OFI Creta U20 vs Atromitos U20 [6] -

UKRU21

15:00 - [10] FC Lviv U21 vs Zorya U21 [9] -

UKRU21

15:00 - [13] Desna U21 vs Rukh Vynnyky U21 [3] -

AUSBPL

15:00 - [9] Centenary Stormers vs North Star -

MAPL

15:45 - UKM FC vs Penang FA -

GREU20

16:00 - [12] Larissa U20 vs Panathinaikos U20 [3] -

CZEU19

16:00 - [7] Mlada Boleslav U19 vs Sigma Olomouc U19 [8] -

CZEU19

16:00 - [6] Vik. Plzen U19 vs C. Budejovice U19 [4] - 1/2 -

UKRU21

16:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs Olimpik Donetsk U21 [12] -

AUSNSW

16:00 - [5] Sydney Olympic vs North Shore Mariners [10] - 1 -

AUSNSW

16:00 - [6] Mt Druitt Town vs Sydney FC U21 [12] +0 -

NHATA

16:00 - [5] Urawa Red vs Yokohama FC [20] - 1/2 -

NHATJFL

16:00 - [1] Honda FC vs Tokyo Musashino [16] - 3/4 -

CZEU19

16:15 - [3] Slavia Praha U19 vs Opava U19 [16] -

NHATB

16:30 - [2] Kyoto Sanga vs Omiya Ardija [15] - 1/4 -

HQB

16:30 - Suwon FC vs Seoul E-Land [9] - 1/4 -

BDNB

17:00 - [14] SC Covilha vs Varzim [15] +0 -

ESTA

17:00 - [8] Tulevik Viljandi vs Kuressaare [7] - 1/2 -

KAZA

17:00 - [10] FK Taraz vs Tobol Kostanay [1] +1 -

UKRU21

17:00 - [7] Kolos Kovalivka U21 vs Inhulets Petrove U21 [14] -

NHATA

17:00 - [8] Vissel Kobe vs Consa. Sapporo [11] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [19] Ehime FC vs Zweigen Kan. [18] +1/4 -

NHATB

17:00 - Tokushima Vortis vs Matsumoto Yama. [21] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [15] Gangneung City vs GimPo Citizen [2] -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Gyeongju KHNP [5] -

VNA

17:00 - [11] TP.HCM vs Nam Định [4] - 1 -

VNA

17:00 - [2] Viettel vs Sài Gòn FC [13] - 1/4 -

VNA

17:00 - [3] Than Quảng Ninh vs BCM Bình Dương [6] - 1/4 -

VNA

17:00 - [9] SHB Đà Nẵng vs Hải Phòng [12] - 1 -

VNA

17:00 - [5] Thanh Hóa vs HL Hà Tĩnh [10] - 1/4 -

VNA

17:00 - [14] SL Nghệ An vs HA Gia Lai [1] - 1/4 -

VNA

17:00 - Quảng Nam vs Hà Nội FC [7] +1 1/2 -

TNKA

17:30 - [15] Kayserispor vs Erzurum BB +0 -

POLB

17:40 - [2] Miedz Legnica vs Korona Kielce [3] - 1/4 -

THAA

17:45 - [6] Muang Thong Utd vs Ratchaburi [12] - 1/4 -

TBNA

18:00 - [16] Alaves vs Getafe [20] +1/4 -

DUB

18:00 - [7] Darmstadt vs Jahn Regensburg [2] - 1/2 -

DUB

18:00 - [9] Fort.Dusseldorf vs Wurzburger - 1 1/4 -

DUB

18:00 - Ein.Braunschweig vs Holstein Kiel [15] +1/4 -

DUC4B

18:00 - [B-6] Hannover II vs Oberneuland [B-3] - 1 -

DUC4B

18:00 - Wolfsburg II vs Oldenburg 1897 [B-1] - 1/4 -

DUC4B

18:00 - [A-8] Phonix Lubeck vs Weiche Flensburg [A-1] +3/4 -

NGA

18:00 - FK Tambov vs Spartak Moscow [7] +1 -

BLRA

18:00 - [14] Energetik-BGU vs Isloch [8] +1/2 -

CZEU19

18:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Slovacko U19 [13] -

CZEU19

18:00 - [2] Pardubice U19 vs Banik Ostrava U19 [9] -

TNKB

18:00 - [1] Umraniyespor vs Istanbulspor AS [13] - 1/4 -

TDB

18:00 - [6] Norrby vs Degerfors IF +3/4 -

UKRA

18:00 - [13] FC Mynai vs Dinamo Kiev [1] +1 1/2 -

THAA

18:00 - [11] Police Tero FC vs Chonburi [7] +0 -

ANHA

18:30 - [5] Brighton vs Man Utd [7] +3/4 -

ANHB

18:30 - Wycombe vs Swansea City [17] +1/2 -

ANHB

18:30 - Watford vs Luton Town [5] - 1/2 -

DUC4DB

18:30 - [4] CZ Jena vs Luckenwalde [7] - 1 1/2 -

DUC4DB

18:30 - [17] Auerbach vs Meuselwitz [18] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [12] Ger.Halberstadt vs SV Lichtenberg [13] +0 -

DUC4DB

18:30 - [5] Babelsberg vs Tennis Borussia B. [11] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - Viktoria Berlin vs C. Leipzig [9] - 3/4 -

CZEU19

18:30 - [15] Pribram U19 vs Zlin U19 [12] -

TQB

18:35 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Guizhou FC [C-3] +1 -

RMNA

18:45 - [16] Aca. Clinceni vs Gaz Metan Medias [13] - 1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-3] Arsenal U23 vs Tottenham U23 [1-5] -

ITB

19:00 - [11] Cosenza vs Virtus Entella - 1/4 -

ITB

19:00 - Salernitana vs Reggina [6] - 1/4 -

ITB

19:00 - [7] Frosinone vs Empoli - 1/4 -

ITB

19:00 - [2] Brescia vs Ascoli [9] - 3/4 -

ITB

19:00 - Pescara vs Chievo +0 -

ITB

19:00 - [4] Lecce vs Pordenone [20] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [18] Vik.Koln vs Wehen [9] +0 -

DUC3

19:00 - [16] Munchen 1860 vs Magdeburg [1] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [14] Verl vs Bayern Munich II +0 -

DUC3

19:00 - [10] Hallescher vs Ingolstadt +0 -

DUC3

19:00 - [17] Duisburg vs Zwickau [13] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [3] Saarbrucken vs Hansa Rostock +1/4 -

DUC4B

19:00 - [B-2] Wer.Bremen II vs VfV 06 Hildesheim [B-8] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - Bayern Alzenau vs Mainz II [2] +0 -

DUC4N

19:00 - [14] Stuttgart II vs FSV Frankfurt [12] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - Stadtallendorf vs Elversberg [4] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Hessen Kassel vs Homburg [6] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [4] Rodinghausen vs Bergisch Gladbach - 1 -

DUC4T

19:00 - [14] Schalke 04 II vs SV Straelen [12] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] Fortuna Koln vs FC Koln II [6] - 1 -

DUC4T

19:00 - [10] M.gladbach II vs Wuppertaler [2] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Fort.Dusseldorf II vs Sportfreunde Lotte [18] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [11] Lippstadt vs Essen [1] +1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [7] Oberhausen vs Homberg [19] - 1 -

DUC4T

19:00 - [13] RW Ahlen vs Wiedenbruck [9] +1/4 -

FINB

19:00 - [5] KPV Kokkola vs VPS Vaasa [1] - 3/4 -

AUTB

19:00 - [1] Aust Lustenau vs LASK Juniors [15] - 1/4 -

DENB

19:00 - Skive IK vs Fremad Amager [9] +1/4 -

TQB

19:00 - [A-3] Sichuan Jiuniu vs Changchun Yatai +1 -

THAA

19:00 - Trat FC vs Port FC [5] +3/4 -

ARMA

19:15 - Shirak vs Ararat Y [2] -

HUNA

19:45 - [4] Paksi vs MTK Budapest [9] -

ITA

20:00 - [13] Torino vs Atalanta [5] +3/4 -

PHB

20:00 - [1] Toulouse vs Auxerre [5] +0 -

POLA

20:00 - [7] Cracovia Krakow vs Rakow Czestochowa [2] +1/4 -

BLRA

20:00 - FK Gorodeya vs Slavia Mozyr [13] +0 -

MKDA

20:00 - [10] Borec Veles vs Rabotnicki [6] -

ESTA

20:00 - [3] Paide Linname. vs Tallinna Kalev -

GREU20

20:00 - [10] Volos NFC U20 vs PAOK U20 [1] -

MDVA

20:00 - CSCT Buiucani vs Dinamo-Auto [6] -

TNKA

20:00 - [18] Goztepe vs Gaziantep B.B [12] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [2] Hatayspor vs Kasimpasa [19] +0 -

TDA

20:00 - [15] Orebro vs Sirius [10] +1/4 -

TDB

20:00 - Dalkurd FF vs Akropolis IF [12] - 1/4 -

MASL

20:00 - [10] Pahang vs Kedah FA [4] +0 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs UiTM FC [12] - 1 -

MAPL

20:00 - [3] Johor Darul Takzim II vs Perak II [10] -

THAA

20:00 - [1] Buriram Utd vs Suphanburi [14] - 1 -

UZBA

20:00 - [7] Navbahor vs Nasaf Qarshi [4] +1/4 -

UZBA

20:00 - [3] FK AGMK vs Qyzylqum [9] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [16] Augsburg vs B.Dortmund [2] +1 -

DUA

20:30 - [17] A.Bielefeld vs FC Koln [8] - 1/4 -

DUA

20:30 - [4] B.Leverkusen vs Leipzig [6] +1/4 -

DUA

20:30 - [7] Mainz vs Stuttgart [13] +0 -

DUA

20:30 - [12] M.gladbach vs Union Berlin [5] - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Ufa [15] - 2 -

MNEA

20:30 - [8] FK Jerezo vs OFK Titograd -

SLOA

20:30 - [7] Tabor Sezana vs Maribor [2] +3/4 -

WALA

20:30 - [12] Cefn Druids AFC vs Cardiff Metropolitan [10] +1/4 -

WALA

20:30 - [5] Penybont vs Bala Town [4] -

ACL

20:40 - [C-3] Al Ahli (KSA) vs Al Shabab (UAE) [A-3] +0 -

ANHA

21:00 - [15] Crystal Palace vs Everton [8] +1/4 -

ANHB

21:00 - [24] Barnsley vs Coventry [4] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [19] Birmingham vs Rotherham Utd - 1/4 -

ANHB

21:00 - [22] Cardiff City vs Reading [13] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Derby County vs Blackburn Rovers [12] +1/4 -

ANHB

21:00 - [10] Millwall vs Brentford +1/2 -

ANHB

21:00 - [20] Preston North End vs Stoke City [9] +0 -

ANHB

21:00 - [7] QPR vs Middlesbrough [6] +0 -

ANHL1

21:00 - [21] Fleetwood Town vs Wimbledon [15] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [11] Accrington vs Oxford Utd [6] +0 -

ANHL1

21:00 - Swindon vs Burton Albion [8] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Crewe Alexandra vs Milton Keynes Dons [7] +0 -

ANHL1

21:00 - [23] Doncaster Rovers vs Bristol Rovers - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Gillingham vs Blackpool +1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Ipswich vs Rochdale - 1 -

ANHL1

21:00 - Northampton vs Hull City +1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Plymouth Argyle vs Shrewsbury [20] +0 -

ANHL1

21:00 - [16] Portsmouth vs Wigan [3] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Sunderland vs Peterborough Utd - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Southend vs Morecambe +0 -

ANHL2

21:00 - [17] Salford City vs Forest Green [1] +0 -

ANHL2

21:00 - Cambridge Utd vs Tranmere Rovers [9] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [13] Barrow vs Colchester Utd [19] +0 -

ANHL2

21:00 - Bolton vs Newport [12] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Bradford City vs Stevenage [20] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [23] Mansfield vs Exeter City [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [22] Oldham vs Crawley Town [16] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Port Vale vs Harrogate Town [5] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Carlisle [21] +0 -

TBNA

21:00 - [11] Valencia vs Huesca - 1/4 -

TBNB

21:00 - [18] Zaragoza vs Las Palmas [4] - 1/4 -

ITB

21:00 - Venezia vs Vicenza [19] +0 -

DUC4B

21:00 - [B-4] Atlas Delmenhorst vs Rehden [B-5] +0 -

SCOA

21:00 - [7] St. Mirren vs Kilmarnock +1/4 -

SCOA

21:00 - Hamilton vs Dundee Utd [4] +1/2 -

SCOA

21:00 - [9] Livingston vs St. Johnstone [10] +0 -

AZEA

21:00 - [5] Səbail FK vs Sabah FK [8] +1/2 -

POLB

21:00 - Gornik Leczna vs Radomiak Radom +3/4 -

BIHA

21:00 - Olimpik Sarajevo vs Borac Banja Luka [7] -

GREU20

21:00 - [2] Olympiakos U20 vs Panetolikos U20 [13] -

GREU20

21:00 - [9] Asteras Tripolis U20 vs Apollon Smirnis U20 [14] -

ICEB

21:00 - Leiknir Rey. vs Afturelding [10] - 1/2 -

ICEB

21:00 - [11] Trottur Rey. vs Vestmannaeyjar [2] +1 1/4 -

ICEB

21:00 - Leiknir Faskr. vs Vik. Olafsvik [12] +3/4 -

ICEB

21:00 - [9] Thor Akureyri vs Fram Rey. [1] +0 -

ICEW

21:00 - [5] UMF Selfoss Nữ vs Trottur Rey. Nữ [3] -

IREB

21:00 - Shamrock Rovers 2 vs UC Dublin [3] +3/4 -

FINB

21:00 - [11] MuSa Pori vs MP Mikkeli [9] - 1/4 -

SRBA

21:00 - Javor Ivanjica vs Zlatibor Cajetina -

SRBA

21:00 - [3] Cukaricki Belgrade vs Macva Sabac -

SRBA

21:00 - [15] Radnik Surdulica vs FK Rad -

SRBA

21:00 - [4] Backa Topola vs Spartak Subotica [8] -

UKRA

21:00 - [3] Vorskla vs FC Mariupol [16] - 1/4 -

BRB

21:00 - Figueirense/SC vs Guarani/SP [7] +0 -

BIA

21:15 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Waasland-Beveren - 1 1/4 -

BDNA

21:30 - [13] Maritimo vs Tondela [11] - 1/2 -

HLA

21:30 - [18] Zwolle vs Sparta Rotterdam [17] - 1/4 -

HLB

21:30 - [13] NAC Breda vs PSV Eindhoven U21 [15] - 1 3/4 -

CZEA

21:30 - [13] Zlin vs Sigma Olomouc [7] - 1/4 -

CZEA

21:30 - [16] MFk Karvina vs Mlada Boleslav [8] - 1/2 -

CZEA

21:30 - [15] Teplice vs Banik Ostrava [5] +0 -

CZEB

21:30 - [16] Fotbal Trinec vs Jihlava [11] - 1/4 -

CZEB

21:30 - [6] SK Prostejov vs Taborsko [5] - 1/2 -

CZEB

21:30 - [3] SK Lisen vs Sellier&Bellot Vlasim [8] -

PHA

22:00 - [20] Saint Etienne vs Rennes [5] +1/4 -

BLRA

22:00 - [10] Torpedo Zhodino vs Neman Grodno [9] - 1/4 -

CROA

22:00 - [7] Istra 1961 vs Sibenik [8] - 1/4 -

ICEB

22:00 - [7] UMF Grindavik vs Magni Grenivik -

ICEW

22:00 - Hafnarfjordur Nữ vs Thor Akureyri Nữ [6] -

MLTA

22:00 - [1] Birkirkara vs Mosta [11] -

MLTA

22:00 - [7] Gudja United vs Lija Athletic -

AUTA

22:00 - [10] SV Ried vs RB Salzburg [1] +2 -

AUTA

22:00 - [9] SCR Altach vs Wattens [12] - 1/2 -

AUTA

22:00 - St.Polten vs Rapid Wien [7] +1/2 -

DENA

22:00 - [1] Midtjylland vs Randers [3] - 3/4 -

ANHU23

22:30 - [2-13] Southampton U23 vs West Ham U23 [1-2] -

POLA

22:30 - [3] Lechia GD vs Podbeskidzie - 3/4 -

GREA

22:30 - [5] Volos NFC vs PAOK [4] +1 -

FINB

22:30 - [8] Gnistan vs SJK Akatemia - 1 1/4 -

SLOA

22:30 - Gorica vs Aluminij [9] - 1/4 -

TSB

22:30 - [7] Wil 1900 vs Thun [3] +0 -

TDB

22:30 - [10] Vasteras vs Jonkopings [9] +1/4 -

TDB

22:30 - [13] Brage vs Osters [7] +0 -

TDB

22:30 - Halmstads vs Ljungskile SK - 3/4 -

BULA

22:45 - [1] Ludogorets vs Beroe [6] - 3/4 -

ITA

22:59 - [20] Cagliari vs Lazio [6] +1 -

ITA

22:59 - [15] Sampdoria vs Benevento - 3/4 -

BIHA

22:59 - [8] Velez Mostar vs Radnik Bijeljina [12] -

IREA

22:59 - [8] Waterford Utd vs Sligo Rovers [3] +0 -

MDVA

22:59 - Speranta vs Milsami [2] -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Sandefjord [10] - 1 1/2 -

SRBA

22:59 - [10] Mladost Lucani vs Crvena Zvezda [2] -

SVKA

22:59 - [8] Senica vs Spartak Trnava [2] +1/4 -

CZEB

22:59 - [10] Usti & Labem vs MFK Chrudim [14] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [1] Trabzonspor vs Malatyaspor [13] - 1/2 -

TNKB

22:59 - Akhisar Bld. vs Balikesirspor [19] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [11] Bursaspor vs Giresunspor - 1/4 -

TSB

22:59 - [6] Stade L. Ouchy vs SC Kriens [10] - 1/4 -

TBNB

23:15 - UD Logrones vs Castellon +0 -

TBNB

23:15 - [9] Malaga vs Alcorcon [22] +0 -

TBNB

23:15 - [3] Sporting Gijon vs Girona [19] +0 -

AZEA

23:15 - [7] Keşla FK vs Zire IK [4] - 1/4 -

ANHA

23:30 - West Brom vs Chelsea [1] +1 1/4 -

TBNA

23:30 - [15] Elche vs Real Sociedad [4] +1 -

DUA

23:30 - Schalke 04 vs Wer.Bremen +0 -

BIA

23:30 - [6] KV Mechelen vs Sint Truiden [12] - 3/4 -

UKRA

23:30 - [6] PFK Aleksandriya vs SK Dnipro-1 [5] - 1/4 -

CHIB

23:30 - [5] Temuco vs Barnechea [16] -

HLA

23:45 - [16] Fortuna Sittard vs AZ Alkmaar [11] +1 -

WALA

23:45 - [2] Flint Town Utd vs Barry Town [7] -

PHB

00:00 - [7] Niort vs Paris FC [6] +1/4 -

PHB

00:00 - [11] Rodez vs Dunkerque [17] - 1/4 -

PHB

00:00 - Chambly vs Chateauroux - 1/4 -

PHB

00:00 - [3] Ajaccio vs Sochaux [2] - 1/4 -

PHB

00:00 - [9] Guingamp vs Grenoble [14] - 1/2 -

PHB

00:00 - [18] Amiens vs Pau FC [8] - 1/2 -

PHB

00:00 - [20] Nancy vs Le Havre [4] - 1/4 -

PHB

00:00 - [15] Valenciennes vs Caen [10] +1/4 -

NGA

00:00 - [6] FK Sochi vs Krasnodar [4] +1/4 -

BLRA

00:00 - [3] Bate Borisov vs Dinamo Brest [6] - 3/4 -

ICEW

00:00 - [10] Fylkir Nữ vs Valur Nữ [1] -

SVKA

00:00 - [1] Slo. Bratislava vs Ruzomberok [3] - 1 1/2 -

SVKA

00:00 - [6] Zemplin Michalovce vs FK Pohronie [12] - 1/4 -

SVKA

00:00 - [11] Zlate Moravce vs MSK Zilina [7] +1/4 -

SVKA

00:00 - Nitra vs Sered [9] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [3] Slavia Praha vs Slovacko [4] - 1 1/4 -

TSA

00:00 - [7] Sion vs Young Boys [2] +1 -

TSA

00:00 - [3] Zurich vs Lugano [5] +1/2 -

MEXB

00:00 - [16] Tlaxcala FC vs Atlante [2] -

CROA

00:05 - [2] NK Osijek vs HNK Gorica [6] - 3/4 -

BDNA

00:30 - [1] Benfica vs Moreirense [14] - 2 1/4 -

HUNA

00:30 - [6] Zalaegerzseg vs Diosgyori - 3/4 -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs Panetolikos [11] - 1 1/2 -

CYPA

00:30 - [1] AEK Larnaka vs AEL Limassol [4] - 1/2 -

ACL

00:45 - [B-3] Pakhtakor vs Esteghlal Tehran [C-1] - 1/4 -

HLA

01:00 - [9] Heerenveen vs VVV Venlo - 1 -

POLA

01:00 - [10] Jagiellonia vs Zaglebie Lubin [11] +0 -

BULA

01:00 - [2] Botev Plovdiv vs Levski Sofia [10] +3/4 -

AUTB

01:00 - [5] SKU Amstetten vs Dornbirn [14] - 3/4 -

EGYA

01:00 - Tanta FC vs Ahly Cairo [1] -

TBNB

01:30 - [14] Fuenlabrada vs Albacete - 1/2 -

IREA

01:30 - [2] St. Patrick's vs Shelbourne - 1/2 -

NORA

01:30 - [9] Stromsgodset vs Sarpsborg [13] - 1/4 -

RMNA

01:30 - Viitorul C. vs Astra Giurgiu - 3/4 -

ITA

01:45 - [3] Inter Milan vs Fiorentina [8] - 1 -

ITA3

01:45 - Cavese vs Vibonese [C-18] -

ITA3

01:45 - [B-10] Pesaro vs Legnano [A-15] -

ITA3

01:45 - [A-7] Lecco vs Giana Erminio [A-18] -

BIA

01:45 - [9] Gent vs OH Leuven [14] - 1 1/4 -

BIB

01:45 - [6] RWD Molenbeek vs Union Saint-Gilloise +3/4 -

ANHA

02:00 - [18] Burnley vs Southampton [16] +1/4 -

TBNA

02:00 - [3] Real Betis vs Real Madrid [1] +3/4 -

PHA

02:00 - [4] Marseille vs Metz [19] - 3/4 -

HLA

02:00 - [1] Ajax vs Vitesse Arnhem [6] - 1 1/2 -

BRB

02:00 - [8] CSA/AL vs Juventude/RS +0 -

CHIA

02:00 - [7] Everton CD vs Univ. Catolica [2] - 1/4 -

COLB

02:00 - [12] Llaneros FC vs Leones FC [4] - 1/4 -

MLTA

02:15 - [6] Balzan vs Valletta [8] -

MLTA

02:15 - [9] Gzira Utd vs Tarxien Rainbows -

BRB

02:30 - [17] Vitoria/BA vs Oeste/SP - 3/4 -

ECUA

02:45 - [13] Mushuc Runa vs Guayaquil City [7] -

BDNA

03:00 - [8] Boavista vs Porto [2] +1 1/2 -

COLB

03:00 -