LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 27/09/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [15] Vegalta Sendai vs Cerezo Osaka [9] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Cerezo Osaka U23 - 1/4 -

NHAT3

11:00 - Sagamihara vs Kataller Toyama [3] +0 -

NHAT3

11:00 - [14] Kamatamare San. vs Vanraure Hachinohe [11] +0 -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs MIO Biwako [12] -

NHATJFL

11:00 - [10] Matsue City vs Honda Lock [15] -

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs Sony Sendai [4] -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Verspah Oita [3] -

NHATJFL

11:00 - [2] Iwaki FC vs FC Osaka [9] -

NHATW

11:00 - JEF United Nữ vs INAC Leonessa Nữ -

AUSNSW

11:30 - [7] Wollongong Wolves vs WS Wanderers U21 - 1 -

HQB

11:30 - [7] Ansan Greeners vs Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [3] Rockdale City vs APIA Tigers [8] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Jubilo Iwata [1] +0 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Avispa Fukuoka - 1/4 -

NHAT3

12:00 - Gamba Osaka U23 vs Roas. Kumamoto [1] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [6] FC Gifu vs Azul Claro Numazu [12] - 1/4 -

HQA

12:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Incheon Utd [8] - 1/4 -

HQA

12:00 - Busan I'Park vs Gangwon [10] +1/4 -

AUSQSL

13:00 - [5] Queensland Lion vs Brisbane Roar U21 [2] -

AUSQSL

13:00 - [4] Sunshine Coast vs Peninsula Power [1] -

NHAT3

13:00 - [13] FC Imabari vs Gainare Tottori [15] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [10] Fujieda MYFC vs Grulla Morioka [5] - 1 1/4 -

AUSBPL

13:15 - Grange Thistle vs Caboolture Sports -

AUSQSL

13:30 - [8] Gold Coast Utd vs Eastern Suburbs [9] -

NHATA

14:00 - [4] Sagan Tosu vs FC Tokyo [12] +1/4 -

NHATB

14:00 - [10] Mito Hollyhock vs Thespa Kusatsu [17] - 1/2 -

NHATB

14:00 - [12] Tokyo Verdy vs Giravanz Kita. [20] - 1/4 -

HQB

14:00 - [6] Gyeongnam vs Chungnam Asan [8] - 1/2 -

HQA

14:30 - [3] Daegu vs Ulsan Hyundai [2] +1/2 -

HQA

14:30 - Gimcheon Sangmu vs Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 -

TQA

14:30 - [A-3] Shenzhen FC vs Jiangsu Suning +1/2 -

TQA

14:30 - [B-5] Sh. Shenhua vs Luoyang Longmen [A-5] - 1 1/4 -

TQA

14:30 - [A-1] Shandong Taishan vs Guangzhou City [A-4] -

TQB

14:30 - [A-4] Shaanxi Changan vs Meizhou Hakka [A-1] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - [6] Acacia Ridge vs Albany Creek [1] -

AUSBPL

15:00 - [7] Toowong FC vs Brisbane Knights [12] -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Gold Coast Knights [6] - 1/4 -

NHATA

15:00 - [6] Kashima Antlers vs Oita Trinita [19] - 3/4 -

TQB

15:00 - Nei Mongol vs Chengdu Better City [B-2] +1 -

TQB

15:00 - [B-3] Kunshan FC vs Xinjiang Tianshan [A-6] - 1 -

CZEB

15:15 - FK Blansko vs Vik.Zizkov [15] +1/4 -

AUTB

15:30 - [11] Rapid Wien II vs Floridsdorfer AC [7] +1/4 -

NHATA

16:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Gamba Osaka [16] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs Machida Zelvia [7] +0 -

NHAT3

16:00 - [7] Kagoshima vs Nagano Parceiro [9] +0 -

NHATB

16:30 - [8] Ryukyu vs JEF United Chiba [9] +0 -

TBNA

17:00 - [6] Osasuna vs Levante [19] - 1/4 -

TBNB

17:00 - [13] Lugo vs Almeria [1] +0 -

NGB

17:00 - [12] Tom Tomsk vs Shinnik Yaroslavl -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Krasnodar B [16] +3/4 -

ESTA

17:00 - [5] TJK Legion vs Tammeka Tartu [9] +0 -

KAZA

17:00 - Okzhetpes vs Kairat Almaty [3] +1 3/4 -

NHATA

17:00 - [18] Kashiwa Reysol vs Yokohama FM [3] +0 -

NHATA

17:00 - [13] Shonan Bellmare vs Kawasaki Fro. [1] +2 -

NHATB

17:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Okayama [11] +1/4 -

HQA

17:00 - [7] Pohang Steelers vs Gwangju [12] - 1/2 -

BDNB

17:15 - [11] CD Mafra vs Benfica B [1] - 1/4 -

HLA

17:15 - [4] Feyenoord vs ADO Den Haag - 2 1/4 -

HLB

17:15 - [4] De Graafschap vs NEC Nijmegen - 3/4 -

ITA

17:30 - [17] Spezia vs Sassuolo [9] +3/4 -

TNKA

17:30 - [20] Rizespor vs Alanyaspor [4] +0 -

POLB

17:40 - [8] LKS Lodz vs Sandecja [4] - 1 1/4 -

ANHA

18:00 - Sheffield Utd vs Leeds Utd [17] +1/4 -

DUC3

18:00 - Dynamo Dresden vs Waldhof Man. [5] - 3/4 -

DUC4B

18:00 - [A-9] Hamburger II vs Heider SV [A-10] -

PHA

18:00 - [17] Bordeaux vs Nice [2] - 1/2 -

SCOA

18:00 - [6] Motherwell vs Rangers [1] +1 1/2 -

NGA

18:00 - [13] Arsenal-Tula vs Rostov [12] +0 -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs SKA-Khabarovsk [6] -

GEOC

18:00 - Saburtalo vs Torpedo Kut. -

GREU20

18:00 - [7] AEK Athens U20 vs Lamia U20 [11] -

LATA

18:00 - Jelgava vs BFC Daugava [6] -

TNKB

18:00 - [5] Bandirmaspor vs Samsunspor [9] +1/4 -

UKRA

18:00 - [14] FC Lviv vs Zorya [4] +1 1/4 -

TQB

18:00 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Nantong Zhiyun [B-1] +1/4 -

THAA

18:00 - [3] Bangkok Utd vs BG Pathum United [4] - 1/4 -

THAA

18:00 - [8] Nakhon Ratch. vs Sukhothai +0 -

UZBA

18:00 - [8] Kokand-1912 vs Bunyodkor [5] -

DUB

18:30 - [8] Karlsruher vs Bochum +0 -

DUB

18:30 - [4] Nurnberg vs Sandhausen [16] - 1/4 -

DUB

18:30 - [1] St. Pauli vs Heidenheim [11] +0 -

DUC4DB

18:30 - [15] Hertha Berlin II vs Chemnitzer [10] +0 -

DUC4DB

18:30 - [2] Berliner FC Dynamo vs Optik Rathenow [19] - 1 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [3] Lok.Leipzig vs E.Cottbus [8] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [16] Union Furstenwalde vs VSG Altglienicke [6] +1/4 -

DUC4DB

18:30 - [1] Berlin AK 07 vs Bischofswerdaer - 1 1/4 -

BIA

18:30 - [13] Standard Liege vs Zulte-Waregem [15] - 1 -

DENB

18:30 - [8] HB Koge vs Viborg +1/4 -

TQB

18:35 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Beijing Sport Univ [B-4] +1/4 -

TQB

18:35 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Shenyang Urban [C-4] - 1 -

ANHB

19:00 - [18] Bristol City vs Sheffield Wed. +0 -

TBNA

19:00 - Eibar vs Athletic Bilbao [8] +1/4 -

DUC3

19:00 - [12] Turkgucu-Ataspor vs Kaiserslautern [7] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - Havelse vs SSV Jeddeloh [B-7] - 1 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-4] St. Pauli II vs Drochtersen/Assel [A-5] +1/2 -

DUC4T

19:00 - B.Dortmund II vs Bonner SC [16] - 1 3/4 -

NGB

19:00 - Chertanovo vs Torpedo Moscow [2] -

LATA

19:00 - [9] Ventspils vs Tukums/Salaspils -

LITA

19:00 - [9] Banga vs Kauno Zalgiris [3] -

DENA

19:00 - [9] Aarhus AGF vs Odense BK [7] - 1/4 -

DENA

19:00 - [11] Sonderjyske vs Aalborg BK [4] +1/4 -

DENB

19:00 - [4] Fredericia vs Silkeborg IF +0 -

TQA

19:00 - [A-2] Guangzhou FC vs Dalian Yifang [B-8] - 1 1/2 -

THAA

19:00 - Rayong FC vs Chiangrai Utd [2] +1 -

THAA

19:00 - [13] Prachuap FC vs Samut Prakan City [9] - 1/4 -

UZBA

19:00 - [11] Mash'al Mubarek vs Surkhon Termiz [10] -

KAZA

19:15 - [2] Astana vs Zhetysu Taldykorgan [13] - 3/4 -

MASL

19:15 - [9] Sabah FA vs Melaka FA [7] -

HLA

19:30 - [3] Utrecht vs RKC Waalwijk [13] - 1 3/4 -

TDA

19:30 - [1] Malmo vs Hacken [8] - 1/2 -

TDA

19:30 - Helsingborg vs Ostersunds [16] - 1/4 -

TDA

19:30 - Falkenbergs vs Hammarby [5] +3/4 -

TDB

19:30 - [2] GIF Sundsvall vs Trelleborgs [4] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [5] Hartberg vs Sturm Graz [2] +1/4 -

AUTA

19:30 - [4] Austria Wien vs Admira [8] - 1 1/4 -

ANHA

20:00 - [6] Tottenham vs Newcastle [19] - 1 1/4 -

ITA

20:00 - [10] Verona vs Udinese [14] +0 -

ITB

20:00 - [5] Cremonese vs Cittadella [13] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-12] Carrarese vs Aurora Pro Patria [A-10] - 3/4 -

ITA3

20:00 - [B-16] Teramo vs Palermo [C-3] -

ITA3

20:00 - [A-2] Feralpisalo vs Arezzo - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-18] Pistoiese vs Alessandria +1/4 -

ITA3

20:00 - [B-14] US Olbia vs Pontedera [B-15] -

ITA3

20:00 - [A-1] Padova vs Imolese Calcio [B-6] - 1 -

ITA3

20:00 - [B-7] Gubbio vs Modena [B-3] +0 -

ITA3

20:00 - [A-5] Albinoleffe vs Livorno - 1/2 -

ITA3

20:00 - [C-9] Catania vs Paganese [C-13] - 3/4 -

ITA3

20:00 - Carpi vs Sambenedettese -

ITA3

20:00 - [A-17] Piacenza vs Grosseto [B-20] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-8] Triestina vs Matelica - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [A-2] Holstein Kiel II vs Teutonia Ottensen [A-3] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-10] Hansa Luneburg vs Altona 93 [A-11] -

PHA

20:00 - Nimes vs Lens [3] +1/4 -

PHA

20:00 - [6] Angers vs Stade Brestois [18] - 1/4 -

PHA

20:00 - Dijon vs Montpellier [13] +3/4 -

PHA

20:00 - [8] Monaco vs Strasbourg [12] - 3/4 -

NGB

20:00 - [1] FK Orenburg vs Baltika [8] -

NGB

20:00 - Irtysh Omsk vs Fakel [4] +1/2 -

NGB

20:00 - Nizhny Nov vs Akron Togliatti [7] -

MKDA

20:00 - Vardar vs Belasica Strumica -

MKDA

20:00 - [3] Academy Pandev vs Sileks Kratovo -

MKDA

20:00 - [8] FC Struga vs Shkupi [1] -

MKDA

20:00 - [2] Renova vs Makedonija [9] -

MKDA

20:00 - [12] Pelister vs Shkendija [5] -

ESTA

20:00 - [4] Nomme Kalju vs Trans Narva [6] -

GREA

20:00 - [3] Aris Salonica vs Pas Giannina [7] - 1/2 -

LATA

20:00 - [5] Spartaks Jurmala vs Riga FC [3] -

MDVA

20:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Zimbru [7] -

TNKA

20:00 - [7] Konyaspor vs Besiktas [3] +0 -

TNKA

20:00 - [14] Sivasspor vs Ankaragucu - 1 -

MAPL

20:00 - [8] Kelantan United vs Terengganu II [4] -

DUA

20:30 - [11] Hoffenheim vs Bayern Munich [1] +2 -

NGA

20:30 - [10] Akhmat Groznyi vs Ural S.r. [16] - 1/2 -

CZEA

20:30 - [14] Pardubice vs Slovan Liberec [11] +1/2 -

CZEA

20:30 - [12] Jablonec vs Opava - 1 -

CZEA

20:30 - [1] Vik.Plzen vs Brno - 2 1/4 -

TNKB

20:30 - Osmanlispor vs Adana Demirspor +1 1/4 -

WALA

20:30 - [8] Haverfordwest vs Connah's QN [9] +1 -

WALA

20:30 - [6] Caernarfon Town vs The New Saints [1] +1 1/2 -

ACL

20:40 - [E-1] Persepolis vs Al Sadd [D-2] -

SLOA

20:45 - [5] CM Celje vs NK Bravo [3] -

ANHL1

21:00 - [12] Lincoln vs Charlton Athletic [22] +0 -

TBNA

21:00 - [7] Atletico Madrid vs Granada [18] - 1 1/4 -

TBNB

21:00 - Mallorca vs Sabadell - 3/4 -

SCOA

21:00 - [12] Ross County vs Aberdeen [8] +1/2 -

SCOA

21:00 - [2] Celtic vs Hibernian [5] - 1 1/2 -

NGB

21:00 - [5] Alania Vla vs Tekstilshchik Ivanov [18] -

NGB

21:00 - Dinamo Bryansk vs Volgar Astrakhan [20] -

POLB

21:00 - [13] Puszcza Nie. vs Chrobry Glogow [10] +0 -

BLRA

21:00 - [2] Dinamo Minsk vs Vitebsk [7] -

BIA

21:00 - [3] Anderlecht vs Eupen [5] - 1 -

BIB

21:00 - [3] Lommel vs Deinze [4] +1/4 -

ICEA

21:00 - [9] IA Akranes vs Vikingur Rey. [1] +1/4 -

ICEA

21:00 - [3] KR Reykjavik vs Fylkir [12] - 1 1/4 -

ICEA

21:00 - [6] Hafnarfjordur vs Fjolnir - 1 1/4 -

ICEW

21:00 - [2] Breidablik Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [7] -

LATA

21:00 - [2] Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola [1] -

LITA

21:00 - [1] Zalgiris vs FK Panevezys [4] -

LUXA

21:00 - [2] Dudelange vs Victoria Rosport [13] -

LUXA

21:00 - [10] Wiltz vs Progres Niedercorn [5] -

LUXA

21:00 - [11] Racing Union vs Etzella Ettelbruc [12] -

LUXA

21:00 - [15] RM Hamm Benfica vs Swift Hesperange [7] -

LUXA

21:00 - [1] UNA Strassen vs Mondorf-les. [9] -

LUXA

21:00 - [4] Differdange vs Rodange 91 [16] -

LUXA

21:00 - [8] Jeunesse Esch vs Hostert [14] -

SRBA

21:00 - [7] FK Napredak vs FK Metalac GM [14] -

SRBA

21:00 - [9] Proleter NS vs FK Novi Pazar [16] -

TSA

21:00 - Vaduz vs St. Gallen [9] +3/4 -

TSA

21:00 - [8] Luzern vs Lausanne Sports [10] +0 -

TSA

21:00 - [6] Servette vs Basel [1] +0 -

TSB

21:00 - Chiasso vs Grasshoppers +1 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Olimpik Donetsk - 2 1/4 -

DENA

21:00 - [6] Brondby vs AC Horsens - 1 1/4 -

BRAA

21:00 - Vasco DG/RJ vs Bragantino/SP [5] +1/4 -

CHIB

21:00 - [4] Puerto Montt vs Cobreloa [13] -

BDNA

21:30 - SC Farense vs Nacional Madeira - 1/4 -

BDNB

21:30 - [4] Casa Pia AC vs Vizela +1/2 -

BDNB

21:30 - Arouca vs Academico Viseu [8] - 3/4 -

CZEB

21:30 - [7] Varnsdorf vs Dukla Praha [4] +3/4 -

HLA

21:45 - Emmen vs Willem II [5] +0 -

HLA

21:45 - [14] Heracles Almelo vs PSV Eindhoven [2] +1 -

ANHB

22:00 - [1] Bournemouth vs Norwich - 1/4 -

PHA

22:00 - [11] Lorient vs Lyon [9] +3/4 -

BDNA

22:00 - [10] Gil Vicente vs Portimonense [6] +1/4 -

NGB

22:00 - Chayka FK Pesch vs Veles Moscow [10] -

NGB

22:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Krylya Sovetov -

AZEA

22:00 - [1] Neftchi Baku vs Gabala FC [3] -

GREA

22:00 - [10] OFI Creta vs Atromitos [14] - 1/4 -

MLTA

22:00 - [10] Santa Lucia FC vs Hamrun Spartans [5] -

MNEA

22:00 - [7] Rudar vs Buducnost [2] -

AUTA

22:00 - [11] Lask vs Wolfsberger AC [3] - 3/4 -

CHIB

22:00 - Deportes Valdivia vs CD Magallanes [7] -

ANHA

22:30 - [3] Man City vs Leicester City [9] - 1 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-6] Pro Vercelli vs Novara - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-12] Juve Stabia vs SS Monopoli [B-5] +0 -

ITA3

22:30 - Perugia vs Fano - 1 -

ITA3

22:30 - [B-19] US Fermana vs Mantova [A-19] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-5] Virtus Francavilla vs Bari [C-1] +1/2 -

ITA3

22:30 - [C-15] Potenza SC vs Catanzaro [C-2] -

ITA3

22:30 - [A-12] Virtus Verona vs Cesena [B-2] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-11] Luchese vs Pergolettese [A-16] - 1/4 -

ITA3

22:30 - Ravenna vs Alto Adige [A-3] +1/2 -

ITA3

22:30 - Ternana vs Viterbese Calcio [B-21] - 3/4 -

FINA

22:30 - [10] IFK Mariehamn vs KuPS [2] +3/4 -

FINA

22:30 - [9] Honka vs Haka [8] - 1 -

FINA

22:30 - Ilves II vs TPS Turku - 1 -

TDA

22:30 - [2] Djurgardens vs Norrkoping [6] +0 -

TDA

22:30 - [4] Elfsborg vs Goteborg [11] - 1/4 -

TDB

22:30 - Umea vs Eskilstuna City [11] -

BULA

22:45 - [5] Cherno More vs Arda Kardzhali [9] -

ITA

22:59 - Crotone vs AC Milan [1] +3/4 -

ITA

22:59 - [2] Napoli vs Genoa [18] - 2 -

DUA

22:59 - [3] Freiburg vs Wolfsburg [9] +0 -

BDNB

22:59 - [13] Porto B vs Penafiel [7] - 1/2 -

NGA

22:59 - Rotor Volgograd vs Rubin Kazan [8] +1 -

NGA

22:59 - [3] CSKA Moscow vs Lok. Moscow [5] - 1/2 -

BLRA

22:59 - [5] Rukh Brest vs FK Slutsk [12] -

BIHA

22:59 - [2] FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla [3] -

HUNA

22:59 - [8] Budapest Honved vs Ujpest [12] - 1/4 -

IREA

22:59 - [9] Finn Harps vs Cork City - 1/4 -

LITA

22:59 - [2] Suduva vs FK Riteriai [6] -

MNEA

22:59 - [5] Decic Tuzi vs Sutjeska [1] -

MNEA

22:59 - [3] Iskra Danilo vs OFK Petrovac [4] -

NORA

22:59 - [16] Stabaek vs Start Kristiansand - 1/2 -

NORA

22:59 - [5] Kristiansund vs Brann [14] - 1/2 -

NORA

22:59 - Aalesund vs Rosenborg [3] +3/4 -

NORA

22:59 - [15] Mjondalen vs Viking [4] +1/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Odd Grenland [12] +0 -

RMNA

22:59 - [1] CFR Cluj vs Chindia Targoviste [10] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [4] Dunajska Stred vs Trencin [5] - 1 1/2 -

SLOA

22:59 - [1] Koper vs Mura [6] -

CZEA

22:59 - Pribram vs Sparta Praha [2] +2 1/4 -

TNKA

22:59 - [8] Galatasaray vs Fenerbahce [5] - 1/4 -

TNKB

22:59 - Altay vs Eskisehirspor - 1 1/2 -

DENA

22:59 - [12] Vejle vs Kobenhavn [2] +1/2 -

TBNB

23:15 - [6] SD Ponferradina vs Rayo Vallecano +1/4 -

TBNB

23:15 - [11] Real Oviedo vs Espanyol +1/4 -

TBNB

23:15 - [5] Tenerife vs Mirandes [17] - 1/2 -

BIA

23:15 - [2] Club Brugge vs Cercle Brugge [17] - 1 3/4 -

ICEA

23:15 - Grotta vs KA Akureyri [4] +3/4 -

TBNA

23:30 - [17] Cadiz vs Sevilla [2] +3/4 -

TBNA

23:30 - Valladolid vs Celta Vigo [14] +1/4 -

UKRA

23:30 - [9] Desna Chernigiv vs Rukh Vynnyky [10] - 1 -

UKRA

23:30 - [11] Kolos Kovalivka vs Inhulets Petrove [12] - 1/4 -

CHIB

23:30 - Melipilla vs Nublense -

CHIB

23:30 - [10] Rangers Talca vs San Marcos A. [8] -

CHIB

23:30 - [14] San Luis Qui. vs U. San Felipe [15] -

ITA3

23:45 - [A-4] AC Renate vs Como - 1/4 -

BDNB

00:00 - [16] Vilafranquense vs UD Oliveirense +0 -

BDNB

00:00 - [9] Chaves vs Cova Piedade - 1 1/4 -

MNEA

00:00 - [10] Zeta vs FK Podgorica [9] -

MEXB

00:00 - [6] Leones Negros UdeG vs Pumas Tabasco [8] -

CRCA

00:00 - [3] Cartagines vs Dep. Saprissa [4] -

CROA

00:05 - [4] Hajduk Split vs NK Varazdin - 1 1/4 -

BDNA

00:30 - [9] Pacos Ferreira vs Sporting Lisbon [3] +1/4 -

GREA

00:30 - [2] AEK Athens vs Lamia FC [13] - 1 1/4 -

ACL

00:45 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Al Taawon (KSA) - 1 -

ANHA

01:00 - [4] West Ham Utd vs Wolves [11] +1/4 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs Go Ahead Eagles - 1/4 -

BIHA

01:00 - [5] Siroki Brijeg vs Mladost D. Kakanj -

BULA

01:00 - [7] Lok. Plovdiv vs Cska Sofia [3] -

BIB

01:00 - [5] Lierse vs RFC Seraing +0 -

EGYA

01:00 - [3] Zamalek SC vs El Gouna [10] - 1 -

SLOA

01:15 - [4] O.Ljubljana vs Domzale [8] -

TBNB

01:30 - [20] Leganes vs Cartagena [8] - 1/2 -

IREA

01:30 - [7] Dundalk vs Shamrock Rovers [1] +1 1/4 -

NORA

01:30 - [1] Bodo Glimt vs Valerenga [7] - 1 -

ITA

01:45 - [4] Roma vs Juventus [7] +1/4 -

BIA

01:45 - RE Mouscron vs Charleroi [4] +3/4 -

RMNA

01:45 - CSMS Politehnica Iasi vs Steaua Bucuresti [3] +1/2 -

TBNA

02:00 - [9] Barcelona vs Villarreal [13] - 1 -

ITB

02:00 - Reggiana vs Pisa [1] - 1/4 -

PHA

02:00 - [16] Stade Reims vs PSG [1] +2 -

CHIA

02:00 - [5] U. Espanola vs Univ. de Chile [10] +0 -

COLA

02:00 - [13] Boyaca Chico vs Cucuta -

COLB

02:00 - [11] Tigres(COL) vs Atletico [8] -

ICEA

02:15 - [5] Valur Rey. vs Breidablik [2] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [11] HK Kopavogur vs Stjarnan [7] +1/4 -

MLTA

02:15 - [2] Hibernians Paola vs Floriana [4] -

BDNA

03:00 - Rio Ave vs Vitoria Guimaraes [7] +1/4 -

CRCA

03:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Sporting (CRC) [7] -

BRAA

03:20 - [2] Palmeiras/SP vs Flamengo/RJ [4] - 1 -

COLB

03:30 - [6] Valledupar vs Atletico Huila [1] -

ECUA

03:30 - [6] Delfin SC vs Catolica Quito [4] -

USB

03:30 - [D-5] Tacoma Defiance vs Portland Timbers II -

COLA

04:00 - [4] Deportivo Cali vs Alianza Petrolera [19] -

PARA

04:00 - [8] Sportivo Luqueno vs Nacional [3] -

BRAA

04:15 - [9] Atletico/GO vs Botafogo/RJ - 1/2 -

BRAA

04:15 - [14] Ceara/CE vs Goias/GO - 3/4 -

USB

05:00 - [B-5] OKC Energy vs Austin Bold [C-6] -

MEXA

05:00 - [12] San Luis vs Club Leon [5] +3/4 -

ECUA

06:00 - [2] Emelec vs Dep.Cuenca [12] -

USAA

06:00 - [Dong-7] D.C. Utd vs New England [Dong-1] +1/2 -

USAA

06:00 - [Dong-8] New York RB vs CF Montreal [Dong-9] - 1 -

COLA

06:05 - [9] Inde.Medellin vs Pereira [14] -

BRAA

06:30 - [16] Santos/SP vs Fortaleza/CE [3] - 1/2 -

BRB

06:30 - [16] Ponte Preta/SP vs