LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 28/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGC

14:00 - Eastern AA vs Guangzhou R&F U19 -

TQA

14:30 - [B-2] Beijing Guoan vs Shijiazhuang YJ [B-6] - 1 3/4 -

TQA

14:30 - [B-8] Tianjin Teda vs Wuhan Zall [B-5] +1/2 -

KAZA

15:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Kaisar Kyzylorda [5] +1/4 -

HQW

16:00 - [5] Changnyeong Nữ vs Red Angels Nữ [1] -

HQW

16:00 - [4] Hwacheon KSPO Nữ vs Suwon Nữ [3] -

HQW

16:00 - [8] Boeun Sangmu Nữ vs Daejeon Sportstoto Nữ [6] -

HQW

16:00 - [2] Gyeongju Nữ vs Seoul Amaz Nữ [7] -

HQB

17:00 - [3] Jeonnam Dragons vs Jeju Utd [1] +1/2 -

KAZA

18:00 - [6] Shakhter Kar. vs Caspiy Aktau [11] - 3/4 -

ANHU23

19:00 - [2-13] Sunderland U23 vs Leeds Utd U23 [2-6] -

TQA

19:00 - [B-3] Chongqing Lifan vs Shanghai SIPG [B-1] +0 -

TQA

19:00 - [B-4] Hebei CFFC vs Qingdao Huanghai [B-7] - 2 -

ANHU23

20:00 - [2-4] Wolves U23 vs Stoke City U23 [2-11] -

ANHU23

20:00 - [2-9] West Brom U23 vs Fulham U23 [2-8] -

BLRA

20:00 - [11] FK Minsk vs FC Smolevichi [16] - 1 3/4 -

MDVA

20:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Codru Lozova FC [10] -

EGYA

20:00 - [5] Semouha Club vs Haras Al Hodoud [16] +0 -

BIHA

21:00 - [11] FK Krupa vs Zrinjski [6] +1/2 -

NORB

21:00 - [5] Asane Fotball vs Raufoss IL [7] - 1/2 -

SRBA

21:00 - [15] Indija vs Vojvodina [3] +3/4 -

JORA

21:00 - [5] Ramtha vs Sahab [10] - 1 -

NORB

21:30 - [12] Grorud IL vs Oygarden FK [15] - 3/4 -

NORB

21:30 - [9] KFUM Oslo vs Sandnes Ulf [6] - 1/2 -

NORB

21:30 - [11] Strommen vs Ranheim IL [4] +3/4 -

LATA

22:00 - [5] FK Liepaja vs METTA/LU Riga [9] - 1 1/2 -

RMNA

22:00 - [6] Hermannstadt vs Botosani [10] +1/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs RoPS Rovaniemi [12] - 2 3/4 -

FINA

22:30 - [7] Seinajoen JK vs HIFK [8] - 1/4 -

FINA

22:30 - [3] Inter Turku vs Lahti [6] - 3/4 -

EGYA

22:30 - [8] Al Intagh Al Harbi vs Wadi Degla SC [14] +0 -

EGYA

22:30 - [9] Tala'ea Al Jaish vs Ismaily SC [11] +0 -

NGA

22:59 - [14] Khimki vs Din. Moscow [7] +3/4 -

POLA

22:59 - [15] Stal Mielec vs Piast Gliwice [16] +1/2 -

MDVA

22:59 - [2] Petrocub vs FC Floresti [8] - 3 -

NORB

22:59 - [13] HamKam vs Stjordals Blink [10] - 1/4 -

NORB

22:59 - [2] Sogndal vs Kongsvinger [16] - 2 -

CYPA

22:59 - [6] Olympiakos Nic. vs Pafos FC [8] +1/4 -

TNKB

22:59 - [18] Boluspor vs Altinordu SK [7] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [17] Menemen Bld vs Tuzlaspor [3] +1/4 -

SRBA

23:00 - [2] Partizan vs OFK Backa [17] -

GREA

23:30 - [13] Larissa vs Panathinaikos [12] +1/2 -

JORA

23:30 - [1] Wihdat vs Jazeera Amman [2] - 3/4 -

ANHA

23:45 - [20] Fulham vs Aston Villa [2] +1/4 -

PH3

23:45 - [13] Boulogne vs Villefranche [16] - 1/4 -

HLB

23:45 - [10] Ajax U21 vs SBV Excelsior [11] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [14] Uerdingen vs Meppen [16] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [4] Antalyaspor vs Denizlispor [16] - 1/2 -

TDA

00:00 - [16] Kalmar vs Varbergs BoIS [12] - 1/4 -

TDA

00:00 - [10] AIK Solna vs Mjallby AIF [9] - 3/4 -

TDB

00:00 - [10] Orgryte vs GAIS [8] - 1/4 -

DENA

00:00 - [7] Nordsjaelland vs Lyngby [11] - 3/4 -

PERA

00:00 - [14] Cusco FC vs Dep. Llacuaba [20] - 3/4 -

BULA

00:30 - [13] Slavia Sofia vs Tsarsko Selo [6] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Everton U23 vs Derby County U23 [1-7] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-4] Blackburn U23 vs Leicester City U23 [1-10] - 1/2 -

LUXA

01:00 - [14] UT Petange vs Fola Esch [2] -

RMNA

01:00 - [14] Dinamo Bucuresti vs UTA Arad [11] - 1 -

CHIB

01:00 - [14] Deportes Santa Cruz vs San.Morning [15] +0 -

EGYA

01:00 - [13] Aswan FC vs Al Masry [7] +3/4 -

DUB

01:30 - [14] Paderborn 07 vs Hamburger [2] +1/4 -

ITA

01:45 - [16] Bologna vs Parma [18] - 1/2 -

ITA3

01:45 - [A-9] Juventus U23 vs Pro Sesto [A-8] - 1/2 -

PHB

01:45 - [4] Troyes vs Clermont [5] +0 -

BDNA

01:45 - [11] Belenenses vs Famalicao [12] +0 -

BDNB

01:45 - [2] Estoril vs Leixoes [14] - 1/4 -

BIA

01:45 - [10] Genk vs Oostende [11] - 1/2 -

ANHA

02:00 - [3] Liverpool vs Arsenal [5] - 1 1/4 -

HLB

02:00 - [8] Telstar vs Den Bosch [16] - 3/4 -

COLB

03:30 - [11] Orsomarso vs Real San Andres [8] - 1/4 -

PERA

03:30 - [6] Melgar vs Alianza Huanuco [5] - 1/2 -

BRA

06:00 - [6] Fluminense/RJ vs Coritiba/PR [19] - 1/2 -

BRB

06:00 - [7] CRB/AL vs America/MG [2] +1/4 -

COLB

06:00 - [1] Union Magdalena vs Fortaleza [10] - 3/4 -

ECUA

06:15 - [14] Liga de Portoviejo vs Macara [5] +1/4 -

COLB

08:05 - [7] Dep.Quindio vs Bogota FC [2] -

ARMA

19:30 Hoãn [5] FC Noah vs Van Yerevan [2] -

ARMA

21:30 Hoãn [8] Ararat-Armenia vs Pyunik [9] -

NORB

23:00 Hoãn [3] Lillestrom vs FK Jerv [8] -

BIHA

01:00 Hoãn [1] Sarajevo vs Zeljeznicar [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 28/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1