NHẬN ĐỊNH - SOI KÈO RAYO VALLECANO VS ATLETICO MADRID

Phong độ và số liệu thống kê về Rayo Vallecano gặp Atletico Madrid

VĐQG Tây Ban Nha

Rayo Vallecano

Nobel Mendy ( 76’)
Oscar Valentin ( 45’)
Fran Perez ( 40’)

Vòng 24

FT

3 - 0

(2-0)

22:1515/02/2026

SSPORT2 (SCTV15)

Đối đầu Rayo Vallecano vs Atletico Madrid

Thống kê W L D L D L L L D L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

TBNA

15/02/2026 Rayo Vallecano 3 - 0 Atletico Madrid

W

T

T

2-0

TBNA

25/09/2025 Atletico Madrid 3 - 2 Rayo Vallecano

L 1/2

T

T

1-1

GHCLB

07/08/2025 Atletico Madrid 1 - 1 Rayo Vallecano

X

X

1-1

TBNA

25/04/2025 Atletico Madrid 3 - 0 Rayo Vallecano

W

T

T

2-0

TBNA

23/09/2024 Rayo Vallecano 1 - 1 Atletico Madrid

W

X

X

1-0

TBNA

01/02/2024 Atletico Madrid 2 - 1 Rayo Vallecano

D

T

T

1-1

TBNA

29/08/2023 Rayo Vallecano 0 - 7 Atletico Madrid

L

T

T

0-3

TBNA

10/04/2023 Rayo Vallecano 1 - 2 Atletico Madrid

L

T

T

0-2

TBNA

19/10/2022 Atletico Madrid 1 - 1 Rayo Vallecano

L

X

X

1-0

TBNA

20/03/2022 Rayo Vallecano 0 - 1 Atletico Madrid

L

X

X

0-0

Phong độ Rayo Vallecano

Thống kê D L L W W D D W W W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

TBNA

21/08/2026 Rayo Vallecano 1 - 1 Alaves

L 1/2

X

X

0-0

TBNA

16/08/2026 Sevilla 2 - 1 Rayo Vallecano

W

T

T

0-1

C3

28/05/2026 Crystal Palace 1 - 0 Rayo Vallecano

W

X

X

0-0

TBNA

24/05/2026 Alaves 1 - 2 Rayo Vallecano

L

T

T

1-0

TBNA

18/05/2026 Rayo Vallecano 2 - 0 Villarreal

W

X

X

1-0

TBNA

15/05/2026 Valencia 1 - 1 Rayo Vallecano

L 1/2

X

X

1-1

TBNA

12/05/2026 Rayo Vallecano 1 - 1 Girona

D

X

X

0-0

C3

08/05/2026 Strasbourg 0 - 1 Rayo Vallecano

L

X

X

0-1

TBNA

03/05/2026 Getafe 0 - 2 Rayo Vallecano

L

X

X

0-1

C3

01/05/2026 Rayo Vallecano 1 - 0 Strasbourg

W

X

X

0-0

Lịch Thi Đấu Rayo Vallecano

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

TBNA

01/09/2026 02:30 Barcelona vs Rayo Vallecano

TBNA

06/09/2026 22:59 Rayo Vallecano vs Racing Santander

TBNA

13/09/2026 22:59 Real Madrid vs Rayo Vallecano

Phong độ Atletico Madrid

Thống kê D W L W W L L W D W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

TBNA

23/08/2026 Atletico Madrid 2 - 2 Villarreal

L

T

T

0-0

TBNA

20/08/2026 Atletico Madrid 2 - 0 Malaga

W

X

T

0-0

TBNA

25/05/2026 Villarreal 5 - 1 Atletico Madrid

W

T

T

4-1

TBNA

18/05/2026 Atletico Madrid 1 - 0 Girona

W

X

T

1-0

TBNA

13/05/2026 Osasuna 1 - 2 Atletico Madrid

L

T

T

0-1

TBNA

09/05/2026 Atletico Madrid 0 - 1 Celta Vigo

L

X

T

0-0

C1

06/05/2026 Arsenal 1 - 0 Atletico Madrid

D

X

T

1-0

TBNA

02/05/2026 Valencia 0 - 2 Atletico Madrid

L

X

T

0-0

C1

30/04/2026 Atletico Madrid 1 - 1 Arsenal

W 1/2

X

T

0-1

TBNA

26/04/2026 Atletico Madrid 3 - 2 Athletic Bilbao

W

T

T

0-1

Lịch Thi Đấu Atletico Madrid

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

TBNA

30/08/2026 02:30 Sevilla vs Atletico Madrid

TBNA

06/09/2026 22:59 Athletic Bilbao vs Atletico Madrid

TBNA

13/09/2026 22:59 Real Sociedad vs Atletico Madrid

Soi Kèo Trận Đấu Rayo Vallecano vs Atletico Madrid

Châu Á: -0.97*1/2 : 0*0.85

Rayo Vallecano thi dau that thuong: thua 4/5 tran gan nhat. Nguoc lai, Atletico Madrid choi khoi sac khi thang 2/3 tran vua qua.

Dự đoán: AMA


Tài xỉu: -0.99*2 1/2*0.87

4/5 tran gan day cua Rayo Vallecano co tu 3 ban thang tro len. Them vao do, 3/5 tran gan nhat cua Atletico Madrid cung co khong duoi 3 ban thang.

Dự đoán: TAI

Thông tin soi kèo trận Rayo Vallecano vs Atletico Madrid

Soi kèo trận Rayo Vallecano vs Atletico Madrid 22:15 ngày 15/02/2026 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo bóng đá chuẩn xác hơn.

Soi kèo Rayo Vallecano vs Atletico Madrid, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

- Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

- Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

- Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

16:0023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Giao Hữu CLB › Vòng T.6

16:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Aus Queensland › Vòng 13

16:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Giao Hữu CLB › Vòng T.6

17:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

19:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

U21 Thụy Điển › Vòng 4

20:0023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Brighton 1 4 3
2 Arsenal 1 3 3
3 Brentford 1 3 3
4 Everton 1 2 3
5 Hull City 1 2 3
6 Ipswich 1 1 3
7 Man City 1 1 3
8 Leeds Utd 1 1 3
9 Liverpool 1 0 1
10 Newcastle 1 0 1
11 Chelsea 0 0 0
12 Fulham 0 0 0
13 Bournemouth 1 -1 0
14 Sunderland 1 -1 0
15 Nottingham Forest 1 -1 0
16 Crystal Palace 1 -2 0
17 Man Utd 1 -2 0
18 West Ham Utd 38 -19 39
19 Coventry 1 -3 0
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 1 -3 0
22 Aston Villa 1 -4 0
23 Wolves 38 -41 20