NHẬN ĐỊNH - SOI KÈO SWANSEA CITY VS DERBY COUNTY

Phong độ và số liệu thống kê về Swansea City gặp Derby County

Hạng Nhất Anh

Swansea City

Ethan Galbraith ( 90’)

Vòng 17

FT

1 - 2

(0-1)

02:4526/11/2025

Derby County

( 53’) Lars-Jorgen Salvesen
( 34’) Joe Ward

Đối đầu Swansea City vs Derby County

Thống kê W L L W W W D W L L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ANHB

29/08/2026 Derby County 0 - 3 Swansea City

W

T

T

0-2

ANHB

14/02/2026 Derby County 2 - 0 Swansea City

L

X

X

0-0

ANHB

26/11/2025 Swansea City 1 - 2 Derby County

L

T

T

0-1

ANHB

05/04/2025 Swansea City 1 - 0 Derby County

W

X

X

0-0

ANHB

28/11/2024 Derby County 1 - 2 Swansea City

L

T

T

0-2

ANHB

09/04/2022 Swansea City 2 - 1 Derby County

W

T

T

2-1

ANHB

02/10/2021 Derby County 0 - 0 Swansea City

D

X

X

0-0

ANHB

01/05/2021 Swansea City 2 - 1 Derby County

W

T

T

0-0

ANHB

17/12/2020 Derby County 2 - 0 Swansea City

W

X

X

2-0

ANHB

08/02/2020 Swansea City 2 - 3 Derby County

L

T

T

0-1

Phong độ Swansea City

Thống kê W D W L L W D W L W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ANHB

29/08/2026 Derby County 0 - 3 Swansea City

W

T

T

0-2

ANHB

22/08/2026 Swansea City 0 - 0 Sheffield Utd

D

X

X

0-0

ANHB

15/08/2026 Stoke City 1 - 2 Swansea City

L

T

T

1-1

ANHLC

08/08/2026 Swansea City 0 - 1 Birmingham

X

X

GHCLB

21/07/2026 Swansea City 0 - 2 Bochum

L

X

X

0-2

ANHB

02/05/2026 Swansea City 3 - 1 Charlton Athletic

W

T

T

0-0

ANHB

25/04/2026 Norwich 1 - 1 Swansea City

L

X

X

0-0

ANHB

22/04/2026 QPR 1 - 2 Swansea City

L

T

T

0-1

ANHB

18/04/2026 Swansea City 1 - 2 Southampton

L 1/2

T

T

1-0

ANHB

11/04/2026 Leicester City 0 - 1 Swansea City

L

X

X

0-0

Lịch Thi Đấu Swansea City

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

ANHB

01/09/2026 21:00 Swansea City vs Watford

ANHB

02/09/2026 01:45 Swansea City vs Watford

ANHB

06/09/2026 02:00 Swansea City vs Wrexham

Phong độ Derby County

Thống kê L D L L L L L W L W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ANHB

29/08/2026 Derby County 0 - 3 Swansea City

L

T

T

0-2

ANHB

22/08/2026 Derby County 2 - 2 Cardiff City

L 1/2

T

T

1-2

ANHB

15/08/2026 Charlton Athletic 2 - 1 Derby County

W

T

T

0-1

ANHLC

08/08/2026 Derby County 1 - 2 Lincoln

T

T

GHCLB

28/07/2026 Derby County 1 - 2 Valencia

T

T

-

GHCLB

24/07/2026 Freiburg 3 - 1 Derby County

T

T

1-1

ANHB

02/05/2026 Derby County 1 - 2 Sheffield Utd

L

T

T

1-0

ANHB

25/04/2026 QPR 2 - 3 Derby County

L

T

T

1-1

ANHB

22/04/2026 Norwich 2 - 1 Derby County

W

T

T

1-0

ANHB

18/04/2026 Derby County 1 - 0 Oxford Utd

W

X

T

1-0

Lịch Thi Đấu Derby County

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

ANHB

01/09/2026 21:00 Portsmouth vs Derby County

ANHB

02/09/2026 01:45 Portsmouth vs Derby County

ANHB

05/09/2026 21:00 West Ham Utd vs Derby County

Soi Kèo Trận Đấu Swansea City vs Derby County

Châu Á: 0.99*0 : 1/4*0.89

Swansea City dang choi KHONG TOT (thua 4/5 tran gan day). Mat khac, Derby County thi dau TU TIN (thang 4/5 tran gan nhat).

Dự đoán: DCO


Tài xỉu: 0.88*2*0.99

4/5 tran gan day cua Swansea City co tu 3 ban thang tro len. Them vao do, 4/5 tran gan nhat cua Derby County cung co khong duoi 3 ban thang.

Dự đoán: TAI

Thông tin soi kèo trận Swansea City vs Derby County

Soi kèo trận Swansea City vs Derby County 02:45 ngày 26/11/2025 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo bóng đá chuẩn xác hơn.

Soi kèo Swansea City vs Derby County, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

- Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

- Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

- Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

16:0023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Giao Hữu CLB › Vòng T.6

16:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Aus Queensland › Vòng 13

16:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Giao Hữu CLB › Vòng T.6

17:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

19:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

U21 Thụy Điển › Vòng 4

20:0023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 4 6
2 Hull City 2 3 6
3 Everton 2 2 4
4 Brighton 1 4 3
5 Arsenal 1 3 3
6 Brentford 1 3 3
7 Chelsea 1 1 3
8 Ipswich 1 1 3
9 Leeds Utd 1 1 3
10 Liverpool 2 0 2
11 Newcastle 1 0 1
12 Bournemouth 2 -1 1
13 Nottingham Forest 2 -1 1
14 Fulham 1 -1 0
15 Sunderland 1 -1 0
16 Man Utd 1 -2 0
17 Tottenham 1 -3 0
18 West Ham Utd 38 -19 39
19 Aston Villa 1 -4 0
20 Burnley 38 -37 22
21 Coventry 2 -4 0
22 Crystal Palace 2 -5 0
23 Wolves 38 -41 20