KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 03/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQA

12:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 2 Suwon Bluewings [11] +1/4 0-1

HQW

13:00 FT [7] Changnyeong Nữ 0 - 3 Suwon Nữ [3] +1 0-2

HQW

13:00 FT [1] Red Angels Nữ 0 - 0 Boeun Sangmu Nữ [6] - 2 0-0

HQW

13:00 FT [5] Seoul Amaz Nữ 2 - 1 Hwacheon KSPO Nữ [4] +1/2 0-0

HQW

13:00 FT [2] Gyeongju Nữ 2 - 1 Sejong Sportstoto Nữ [8] - 1 3/4 1-0

ASI17VL

16:00 FT [B-3] UAE U17 4 - 3 Palestine U17 [B-4] -

DUC4BA

19:00 FT [4] Nurnberg II 1 - 2 Augsburg II [9] - 1/4 1-1

DUC4BA

19:00 FT 1 [18] FC Pipinsried 0 - 3 Illertissen [16] - 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [7] TSV Aubstadt 2 - 0 Bayern Munich II [6] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT [14] TSV 1896 Rain 1 - 1 Greuther Furth II [12] +1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT 1 [11] DJK Vilzing 0 - 1 V. Aschaffenburg [3] +1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [17] Hankofen-Hailing 1 - 0 Heimstetten [20] - 1/2 1-0

DUC4BA

19:00 FT [10] Ansbach 2 - 2 Schweinfurt [13] +1/4 1-0

BULA

19:00 FT [4] Lok. Plovdiv 1 - 3 CSKA 1948 Sofia [3] +0 0-0

DUC4BA

19:15 FT [2] Wurzburger 3 - 1 Wacker Burghausen [8] - 1 1/4 0-1

DUC4BA

19:15 FT [5] Turkgucu-Ataspor 0 - 3 Unterhaching [1] +1/2 0-1

ASI17VL

20:00 FT [C-2] Oman U17 2 - 1 Lebanon U17 [C-5] 1-0

ASI17VL

20:00 FT [B-2] Indonesia U17 14 - 0 Đảo Guam U17 [B-5] 7-0

OMAA

20:10 FT [10] Mussanah Club 2 - 3 Dhofar [4] +3/4 0-1

OMAA

20:10 FT [14] Al Bashaer (OMA) 0 - 2 Sohar Club (OMA) [5] 0-1

ASI17VL

20:30 FT [A-5] Philippines U17 0 - 3 Nhật Bản U17 [A-1] 0-2

UZBA

20:30 FT 1 [12] Lok. Tashkent 1 - 3 Neftchi [9] - 1/2 0-1

UZBA

20:30 FT [13] Kokand-1912 2 - 3 Surkhon Termiz [11] - 1/4 1-0

SRBA

21:00 FT [4] Cukaricki Belgrade 2 - 2 Radnicki Nis [13] - 1 1-1

BULA

21:30 FT [1] Cska Sofia 2 - 1 Pirin Blagoevgrad [14] - 1 1/2 2-1

ALGA

21:30 FT [7] MC Alger 2 - 1 ASO Chlef [13] - 1/2 1-0

GREA

22:00 FT [12] Pas Giannina 1 - 4 Panetolikos [7] - 1/4 1-2

RMNA

22:00 FT [12] Botosani 1 - 1 Universitaea Cluj [14] +0 0-0

KSB

22:05 FT [7] Hajer 3 - 2 Hazm [3] +1/2 2-0

ASI17VL

22:15 FT [D-3] Kuwait U17 1 - 0 Myanmar U17 [D-4] -

KSB

22:15 FT [6] Al Qaisoma 2 - 2 Al Jabalain [12] +1/4 1-1

OMAA

22:30 FT [12] Al Ittihad (OMA) 0 - 0 Al Nasr (OMA) [11] +1/2 0-0

NGA

22:59 FT [11] Krylya Sovetov 0 - 0 Krasnodar [7] - 1/2 0-0

POLB

22:59 FT [4] Chrobry Glogow 2 - 2 Odra Opole [16] - 1/4 1-2

ISRB

22:59 FT [7] H. Petah Tikva 2 - 2 Ironi Tiberias [3] - 1/2 0-0

ISRB

22:59 FT [11] Hapoel R. Gan 2 - 2 Hapoel Nof HaGalil [16] +1/4 0-2

ISRB

22:59 FT [4] Maccabi K.Jaffa 2 - 1 Hapoel Kfar Saba [5] +1/4 1-0

NORB

22:59 FT [3] Start Kristiansand 3 - 2 KFUM Oslo [4] - 1/2 1-1

NORB

22:59 FT [2] Stabaek 4 - 0 Asane Fotball [13] - 2 2-0

NORB

22:59 FT [15] Grorud IL 1 - 1 Raufoss IL [12] +1/2 1-1

NORB

22:59 FT [6] Kongsvinger 0 - 0 Sogndal [7] - 1/2 0-0

NORB

22:59 FT [8] Ranheim IL 1 - 2 Sandnes Ulf [5] - 1/2 1-0

CYPA

22:59 FT [12] EN Paralimni 2 - 0 Nea Salamina [8] +1/4 0-0

CYPA

22:59 FT [9] Karmiotissa Pol. 1 - 0 Olympiakos Nic. [13] - 1/4 1-0

KUWA

23:20 FT [4] Salmiya 1 - 1 Kazma [3] +1/4 0-0

PH3

23:30 FT [1] Concarneau 2 - 0 Chateauroux [12] - 1/2 0-0

ASI17VL

23:45 FT [C-4] Bahrain U17 1 - 1 Qatar U17 [C-1] 0-1

DUC3

00:00 FT [4] Ingolstadt 0 - 0 Zwickau [17] - 3/4 0-0

POLA

00:00 FT [11] Slask Wroclaw 0 - 2 Warta Poznan [9] - 1/4 0-1

BULA

00:00 FT [11] Beroe 0 - 1 Levski Sofia [6] +1 1/4 0-1

TNKA

00:00 FT [15] Fatih Karagumruk 1 - 2 Istanbulspor AS [18] - 1/2 1-0

TNKB

00:00 FT [15] Erzurumspor FK 1 - 0 Denizlispor [19] - 1/2 1-0

TDA

00:00 FT [10] Varnamo 2 - 1 Mjallby AIF [9] +0 1-1

TDB

00:00 FT [4] Trelleborgs 1 - 3 Jonkopings [12] - 1/2 0-1

TD3

00:00 FT [Sodra-8] Trollhattan 0 - 1 Oddevold [Sodra-3] +0 0-0

DENA

00:00 FT [1] Nordsjaelland 3 - 1 Randers [6] - 1/2 2-0

TDA

00:10 FT 1 [8] Goteborg 1 - 3 Elfsborg [6] +1/4 1-2

ISRA

00:15 FT 1 [11] Beitar Jerusalem 2 - 3 Maccabi Bnei Raina [10] - 1/4 1-1

KSB

00:15 FT [18] Najran 0 - 0 Al Ain (KSA) [16] 0-0

GREA

00:20 FT [2] AEK Athens 4 - 1 Ionikos [14] - 1 3/4 2-0

ASI17VL

01:00 FT [A-4] Turkmenistan U17 1 - 1 Syria U17 [A-2] 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-4] Nottingham Forest U21 1 - 0 Sunderland U21 [2-9] 0-0

RMNA

01:00 FT [11] Chindia Targoviste 2 - 1 Rapid Bucuresti [3] +1/4 1-0

ARGB

01:05 FT [34] Nueva Chicago 2 - 1 Quilmes [19] - 1 0-0

ASI17VL

01:30 FT [D-5] Maldives U17 0 - 5 Ấn Độ U17 [D-2] 0-2

ITA3

01:30 FT [A-11] Padova 1 - 1 Feralpisalo [A-1] - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [11] Deportivo Riestra 1 - 1 Guillermo [24] - 3/4 1-1

CHIB

01:30 FT [8] Barnechea 1 - 0 San. Wanderers [9] 0-0

CHIB

01:30 FT [13] Deportes Recoleta 2 - 1 Deportes Santa Cruz [11] 1-0

ITAA

01:45 FT 3 [20] Verona 1 - 2 Udinese [8] 3 +1/4 1-0

PHB

01:45 FT [10] Stade Lavallois 1 - 2 Bordeaux [2] +1/4 0-1

IREA

01:45 FT [7] Shelbourne 4 - 4 St. Patrick's [4] +1/4 2-2

IREB

01:45 FT [4] Longford Town 1 - 2 Waterford Utd [2] +3/4 1-2

ANHA

02:00 FT 2 [13] Leicester City 4 - 0 Nottingham Forest [18] 4 - 3/4 3-0

TBNA

02:00 FT 1 [8] Rayo Vallecano 2 - 1 Elche [20] 8 - 1 1-1

TBNB

02:00 FT [16] Zaragoza 0 - 0 Eibar [4] +0 0-0

BDNA

02:15 FT 1 [17] Maritimo 1 - 2 Casa Pia AC [5] +1/4 1-1

ICEA

02:15 FT [1] Breidablik 3 - 0 Stjarnan [7] - 1 1/2 1-0

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 1 - 0 Dep.Quindio [3] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [12] Real Santander 2 - 1 Atletico Huila [14] - 1/2 0-0

PARA

03:00 FT [3] Nacional(PAR) 1 - 0 12 de Octubre [12] - 3/4 0-0

CHIA

04:00 FT [13] Univ. de Chile 2 - 3 Audax Italiano [5] - 1/4 1-1

ARGB

05:00 FT [13] Deportivo Moron 1 - 0 Instituto [2] +1/4 1-0

PARA

05:00 FT [9] Guarani CA 0 - 1 Resistencia SC [11] - 1 0-1

ARGB

05:05 FT [5] All Boys 1 - 0 Ramon Santamarina [36] - 3/4 1-0

ARGA

06:00 FT [20] Rosario Central 1 - 1 Union Santa Fe [22] - 1/4 0-1

BRAA

06:00 FT [11] Botafogo/RJ 1 - 3 Palmeiras/SP [1] +3/4 1-2

BRB

06:00 FT [5] Sampaio Correa/MA 2 - 1 Ponte Preta/SP [12] - 1/2 1-0

BRB

06:00 FT 1 [10] Guarani/SP 1 - 0 Londrina/PR [9] - 1/2 0-0

CHIB

06:30 FT [6] U.Concepcion 1 - 0 Temuco [10] 0-0

CHIB

06:30 FT [15] San Luis Qui. 0 - 0 Iquique [12] +0 0-0

ARGB

07:00 FT [1] Belgrano 3 - 0 Chacarita Jrs [15] - 3/4 1-0

ECUA

07:00 FT [7] Tecnico Uni. 1 - 0 Dep.Cuenca [6] 0-0

COLA

08:00 FT [19] Patriotas 3 - 1 Union Magdalena [12] - 3/4 1-0

DUC4BA

19:00 Hoãn [19] VfB Eichstatt - Buchbach [15] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 03/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 03/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10