KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 02/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [4] Roas. Kumamoto 1 - 2 Blaublitz Akita [12] - 3/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [5] FC Imabari 3 - 0 Gainare Tottori [12] - 1/2 2-0

NHAT3

11:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 1 - 0 Ehime FC [7] +1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [15] Azul Claro Numazu 0 - 0 Matsumoto Yama. [4] +1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [1] Iwaki FC 4 - 1 Kamatamare San. [17] - 1 1/2 0-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 1 - 0 Honda FC [3] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Ehime FC Nữ 0 - 0 Gunma W. Star Nữ [9] 0-0

NHATW

11:00 FT [3] AS Harima Albion Nữ 3 - 0 NGU Loverledge Nữ [6] 1-0

NHATW

11:00 FT [12] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [8] 0-0

HQB

11:30 FT [2] Daejeon Hana Citizen 2 - 2 Gwangju [1] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 2 - 2 Grulla Morioka [22] - 1/2 2-1

NHATB

12:00 FT [13] Mito Hollyhock 0 - 1 JEF United Chiba [10] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [7] Vegalta Sendai 0 - 2 Tokyo Verdy [9] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [14] Zweigen Kan. 3 - 1 Okayama [3] +3/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [13] Giravanz Kita. 4 - 0 Tegevajaro Miyazaki [9] - 1/4 2-0

NHAT3

12:00 FT [14] FC Gifu 1 - 1 Fukushima Utd [11] - 1/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [6] Kataller Toyama 1 - 0 Sagamihara [18] - 1/2 1-0

NHATW

12:00 FT [2] Iga Kunoichi Nữ 1 - 2 Setagaya Sfida Nữ [1] 0-2

HQA

12:00 FT [5] Jeju Utd 1 - 2 Gangwon [6] - 1/2 0-1

HQ3

12:00 FT 1 [8] Yangju Citizen 1 - 2 Changwon City [1] 0-1

HQ3

12:00 FT [7] Busan Transp. 3 - 2 Ulsan Citizen [15] 0-0

HQ3

13:00 FT [12] Gangneung City 4 - 1 Mokpo City [14] - 1/4 3-0

HQB

14:00 FT [5] Gyeongnam 2 - 0 Jeonnam Dragons [11] - 1/4 1-0

HKGC

14:00 FT [6] Resources Capital 1 - 1 Hong Kong FC [2] 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

HQA

14:30 FT [7] Suwon FC 2 - 2 Gimcheon Sangmu [10] - 1/4 2-1

AFCFS

15:00 FT [D-4] Hàn Quốc Futsal 0 - 4 Arập Xêut Futsal [D-3] 0-2

CZEB

15:15 FT [16] Slavia Praha B 3 - 1 MFK Vyskov [2] +1/4 1-1

AUTB

15:30 FT [5] Floridsdorfer AC 2 - 1 Blau Weiss Linz [2] +1/2 1-0

VNB

15:30 FT [11] Đăk Lăk 3 - 1 ĐT Long An [6] +0 0-0

KAZA

16:00 FT [3] Tobol Kostanay 3 - 1 Shakhter Kar. [7] - 3/4 1-1

KAZA

16:00 FT [10] FK Kyzylzhar 1 - 2 Kairat Almaty [4] - 1/4 1-1

VNB

16:00 FT [12] Phù Đổng 1 - 3 Quảng Nam [3] +3/4 1-1

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 1 - 1 Hougang Utd [6] 0-1

VNB

16:30 FT [1] CA Nhân Dân 5 - 1 Cần Thơ [8] - 2 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-2] Eldense 2 - 1 Gimnastic T. [A2-7] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT 1 [A2-4] Amorebieta 1 - 2 Numancia [A2-10] +0 1-0

TBN3

17:00 FT 1 [A1-15] Linense 1 - 1 Celta Vigo II [A1-14] - 1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A2-20] CD Calahorra 1 - 2 Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 1-1

TBN3

17:00 FT [A2-9] Alcoyano 2 - 1 Atl. Baleares [A2-16] +0 0-1

TBN3

17:00 FT [A1-20] Ceuta 1 - 3 Algeciras [A1-10] +0 1-2

TBN3

17:00 FT [A1-3] Alcorcon 4 - 1 Real Madrid B [A1-2] - 1/2 3-0

BLRA

17:00 FT [14] Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 1 Neman Grodno [9] +3/4 0-0

RMNA

17:00 FT [8] Hermannstadt 1 - 2 Sepsi OSK [7] +1/4 1-0

UKRA

17:00 FT [13] FC Mynai 0 - 1 Dinamo Kiev [3] +1 1/2 0-0

HLA

17:15 FT [12] Fortuna Sittard 2 - 0 Volendam [18] - 1/2 2-0

ITAA

17:30 FT [4] Lazio 4 - 0 Spezia [17] 2 - 1 1/4 2-0

POLA

17:30 FT [18] Miedz Legnica 0 - 2 Stal Mielec [7] - 1/2 0-2

TNKB

17:30 FT [9] Bandirmaspor 0 - 0 Samsunspor [2] +0 0-0

TNKB

17:30 FT 1 [8] Manisa FK 3 - 2 Adanaspor [12] - 1/2 2-1

THA

17:30 FT [3] Ratchaburi 1 - 0 Lampang [16] - 1 1/4 1-0

POLB

17:40 FT [3] Ruch Chorzow 2 - 1 Sandecja [18] - 3/4 0-1

AFCFS

18:00 FT [D-2] Việt Nam Futsal 0 - 2 Nhật Bản Futsal [D-1] 0-1

ANHB

18:00 FT 2 [17] Stoke City 0 - 4 Watford [4] 5 +0 0-1

DUC3

18:00 FT [7] Vik.Koln 1 - 2 Oldenburg 1897 [16] - 1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [5] Berlin AK 07 4 - 0 VSG Altglienicke [9] +1/4 2-0

PHA

18:00 FT 1 3 [5] Lorient 2 - 1 Lille [7] 3 +1/4 1-0

NGA

18:00 FT [13] Fakel 2 - 2 Torpedo Moscow [16] - 1/2 2-1

ARMA

18:00 FT [5] Van Yerevan 2 - 2 FC Noah [10] - 1 0-1

KAZA

18:00 FT [14] Akzhayik Oral 3 - 1 Aktobe [2] +1/2 1-0

TDB

18:00 FT [11] Utsiktens BK 0 - 2 Vasteras [9] - 1/4 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-2] Karlstad BK 1 - 0 Team Thoren [Norra-15] - 2 1/4 1-0

DENB

18:00 FT [3] Naestved BK 2 - 0 Hillerod [8] - 3/4 1-0

DENB

18:00 FT [7] HB Koge 0 - 1 Fredericia [10] - 1/2 0-0

THA

18:00 FT 1 [7] Port FC 1 - 1 Bangkok Utd [4] +0 1-0

THA

18:00 FT [2] Chonburi 2 - 1 Nong Bua Pitchaya [15] - 1 1-1

VNB

18:00 FT [4] Phố Hiến 3 - 3 Khánh Hòa [2] +0 1-1

VNB

18:00 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 1 Bình Phước [10] - 3/4 1-1

DUB

18:30 FT [17] Magdeburg 1 - 0 Jahn Regensburg [12] - 3/4 0-0

DUB

18:30 FT [4] Kaiserslautern 1 - 1 Ein.Braunschweig [14] - 1/2 0-0

DUB

18:30 FT [13] Karlsruher 3 - 0 Nurnberg [11] - 1/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT [14] Meuselwitz 3 - 1 Luckenwalde [16] - 1/4 0-1

AZEA

18:30 FT [7] Samaxı FK 0 - 1 Sabah FK [2] +1 1/4 0-0

BIA

18:30 FT [11] Anderlecht 0 - 1 Charleroi [12] - 3/4 0-0

ESTA

18:30 FT [3] Paide Linname. 2 - 0 Trans Narva [7] 0-0

GEOA

18:30 FT [5] Torpedo Kut. 0 - 0 Dinamo Tbilisi [1] +3/4 0-0

GEOA

18:30 FT 1 [9] Sioni Bolnisi 1 - 1 Dinamo Batumi [2] +1 1/2 0-1

TNKA

18:30 FT [17] Sivasspor 1 - 2 Hatayspor [14] - 1/2 1-2

TNKA

18:30 FT [9] Alanyaspor 1 - 1 Giresunspor [12] - 1/2 0-0

TBNA

19:00 FT 1 2 [16] Espanyol 2 - 2 Valencia [10] 1 +0 0-0

DUC3

19:00 FT [3] Wehen 3 - 1 Essen [13] - 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [7] Mainz II 1 - 2 SGV Freiberg [14] - 1/2 1-0

BLRA

19:00 FT [6] FK Minsk 0 - 0 Energetik-BGU [2] +1/4 0-0

GREA

19:00 FT [9] Asteras Tripolis 2 - 0 OFI Creta [10] - 1/2 2-0

KAZA

19:00 FT [13] Turan (KAZ) 2 - 2 Astana [1] +1 3/4 0-0

MDVA

19:00 FT [7] Dacia Buiucani 0 - 0 Petrocub [2] 0-0

NORB

19:00 FT [1] Brann 5 - 0 Stjordals Blink [16] - 3 3/4 0-0

NORB

19:00 FT [10] Fredrikstad 2 - 1 Mjondalen [9] +0 2-1

NORB

19:00 FT [11] Bryne 0 - 3 Skeid Fotball [14] - 1/4 0-0

FINA

19:00 FT [8] Ilves Tampere 2 - 3 IFK Mariehamn [9] +0 1-1

UKRA

19:00 FT 1 [15] Chernomorets 1 - 2 PFK Aleksandriya [5] +1/4 0-0

DENA

19:00 FT [7] Midtjylland 1 - 1 Viborg [2] - 1/2 1-1

DENA

19:00 FT [4] Silkeborg IF 2 - 1 AC Horsens [9] - 3/4 1-0

THA

19:00 FT [1] Buriram Utd 3 - 1 Prachuap FC [13] - 1 3/4 3-1

UZBA

19:00 FT [14] Dinamo Samarkand 1 - 1 Olympic FK [6] +1/2 1-1

TSA

19:15 FT [8] Sion 1 - 3 Winterthur [9] - 1 1-1

TSB

19:15 FT [9] Vaduz 0 - 2 Stade L. Ouchy [2] +0 0-1

ITA3

19:30 FT [B-6] Virtus Entella 0 - 0 Imolese Calcio [B-16] - 1 0-0

ITA3

19:30 FT [A-6] AC Renate 0 - 0 Pordenone [A-4] +1/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [B-7] Carrarese 0 - 2 Gubbio [B-2] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-9] Novara 3 - 0 Vicenza [A-2] +0 2-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-7] Aurora Pro Patria 2 - 1 Pro Vercelli [A-8] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [B-13] US Fermana 0 - 0 US Olbia [B-18] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [B-4] Fiorenzuola 5 - 0 Reggiana [B-1] +3/4 3-0

ITA3

19:30 FT [B-20] San Donato 0 - 2 Luchese [B-11] +0 0-2

ITA3

19:30 FT [B-8] Ancona 1 - 2 Montevarchi [B-19] - 3/4 0-1

ITA3

19:30 FT [B-3] Cesena 2 - 0 Recanatese [B-14] - 3/4 2-0

ITA3

19:30 FT [B-10] Rimini 3 - 0 Alessandria [B-17] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-20] Triestina 3 - 2 Virtus Verona [A-16] - 1/4 1-0

HLA

19:30 FT [14] SBV Excelsior 0 - 1 Utrecht [7] +1 0-1

HLA

19:30 FT [9] NEC Nijmegen 1 - 1 Feyenoord [1] +3/4 1-1

AUTA

19:30 FT [12] Hartberg 2 - 3 Austria Klagenfurt [7] +1/2 1-2

AUTA

19:30 FT [11] SV Ried 2 - 3 SCR Altach [10] - 1/4 2-1

ANHA

20:00 FT [2] Man City 6 - 3 Man Utd [5] 3 - 1 1/4 4-0

ANHU23

20:00 FT [1-9] Wolves U21 1 - 3 Man City U21 [1-3] 1-2

ITAA

20:00 FT 1 [15] Sassuolo 5 - 0 Salernitana [12] 1 - 1/4 2-0

ITAA

20:00 FT 2 [19] Sampdoria 0 - 3 Monza [14] 2 +0 0-1

ITAA

20:00 FT 3 [16] Lecce 1 - 1 Cremonese [18] 1 - 1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [17] Bremer SV 3 - 2 Holstein Kiel II [12] +3/4 2-1

PHA

20:00 FT 3 [18] Ajaccio 1 - 3 Clermont [10] 3 - 1/4 0-1

PHA

20:00 FT 1 4 [17] Auxerre 1 - 1 Stade Brestois [16] 4 +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 5 [12] Toulouse 4 - 2 Montpellier [14] 4 - 1/2 3-1

PHA

20:00 FT 4 [13] Troyes 2 - 2 Stade Reims [11] 2 1 +0 0-1

POLA

20:00 FT [13] Jagiellonia 4 - 1 Korona Kielce [17] - 3/4 1-1

POLB

20:00 FT [2] Puszcza Nie. 2 - 0 Arka Gdynia [6] +1/2 2-0

MKDA

20:00 FT [2] Shkupi 0 - 0 Sileks Kratovo [4] 0-0

MKDA

20:00 FT [10] Pobeda 1 - 3 Shkendija [3] 1-1

MKDA

20:00 FT [5] Tikves Kavadarci 2 - 0 FK Skopje [11] 1-0

CROA

20:00 FT [8] HNK Rijeka 0 - 1 Hajduk Split [2] +3/4 0-0

GREA

20:00 FT [3] Olympiakos 2 - 0 Atromitos [8] - 1 1/4 1-0

MLTA

20:00 FT 1 [3] Birkirkara 3 - 0 Valletta [9] 1-0

MNEA

20:00 FT [2] Buducnost 0 - 1 Iskra Danilo [9] 0-0

FINA

20:00 FT [4] Haka 2 - 0 Seinajoen JK [7] - 1/2 0-0

FINA

20:00 FT [5] AC Oulu 2 - 1 Lahti [11] - 1/2 2-0

FINA

20:00 FT [6] VPS Vaasa 4 - 0 HIFK [12] - 1 1/2 1-0

FINA

20:00 FT [2] KuPS 3 - 2 Honka [3] - 1/4 2-1

SRBA

20:00 FT [11] Spartak Subotica 1 - 2 FK Radnicki 1923 [8] - 1/4 1-2

SLOA

20:00 FT [8] Gorica 1 - 4 Maribor [2] +1/2 0-3

TNKB

20:00 FT [7] Boluspor 0 - 0 Tuzlaspor [14] - 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [14] Varbergs BoIS 1 - 1 Hacken [1] +3/4 1-0

TDA

20:00 FT [16] GIF Sundsvall 1 - 3 Norrkoping [12] +1 0-2

TDB

20:00 FT [15] Norrby 0 - 0 Skovde [5] - 1/4 0-0

UZBA

20:00 FT [1] Pakhtakor 0 - 1 Nasaf Qarshi [3] - 1/4 0-1

OMAA

20:10 FT [7] Oman Club 0 - 2 Sur Club [9] 0-1

OMAA

20:15 FT [2] Rustaq Club 0 - 0 Al Oruba (OMA) [13] 0-0

UAEA

20:15 FT [13] Al Dhafra 3 - 2 Al Shabab (UAE) [2] 1-0

UAEA

20:15 FT [9] Bataeh SC 0 - 4 Al Wahda(UAE) [1] +3/4 0-1

DUA

20:30 FT 2 [15] Hertha Berlin 1 - 1 Hoffenheim [11] 1 +1/4 1-1

NGA

20:30 FT [1] Zenit 3 - 1 Rostov [3] - 1 3/4 1-0

IRNA

20:30 FT [11] Havadar SC 1 - 2 Sepahan [4] 1-2

AFCFS

21:00 FT [C-3] Đài Loan Futsal 1 - 4 Indonesia Futsal [C-2] 0-3

TBN3

21:00 FT 1 [A2-11] La Nucia 1 - 1 Real Union [A2-18] - 1/2 1-0

AZEA

21:00 FT [10] Sumqayit 0 - 0 Kapaz [9] - 1/2 0-0

BLRA

21:00 FT [10] Slavia Mozyr 0 - 1 Isloch [5] +1/4 0-0

BIA

21:00 FT [5] Gent 3 - 4 Cercle Brugge [9] - 3/4 0-1

BIB

21:00 FT [2] Beveren 5 - 0 Lierse [5] - 1/4 2-0

MLTA

21:00 FT [4] Gzira Utd 4 - 0 Pieta Hotspurs [14] 1-0

FINB

21:00 FT 1 [5] EIF Ekenas 1 - 2 KTP Kotka [1] +3/4 1-0

FINB

21:00 FT [6] MP Mikkeli 6 - 2 PEPO [11] - 1/2 4-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 3 - 1 Brno [11] - 1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [15] Zlin 0 - 2 Slovacko [8] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 5 - 1 Pardubice [16] - 1/4 2-0

CZEB

21:00 FT [4] Varnsdorf 3 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [12] 1-1

TNKA

21:00 FT [4] Konyaspor 1 - 0 Umraniyespor [19] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Falkenbergs 1 - 0 Qviding [Sodra-16] - 1 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-10] Vasalunds 6 - 3 Pitea IF [Norra-7] - 1 1/4 3-2

UKRA

21:00 FT [4] Zorya 2 - 2 Kryvbas [9] - 3/4 2-1

DENA

21:00 FT [10] Brondby 3 - 3 Lyngby [12] - 1/2 2-1

URUA

21:00 FT [8] CA River Plate (URU) 0 - 0 Dep. Maldonado [3] - 1/2 0-0

TBNA

21:15 FT 4 [17] Celta Vigo 1 - 0 Real Betis [6] 3 1 - 1/4 1-0

TBNB

21:15 FT [11] Leganes 1 - 2 Albacete [12] - 1/4 1-0

TBNB

21:15 FT [3] Alaves 3 - 1 SD Ponferradina [20] - 3/4 2-1

ITB

21:15 FT [17] Benevento 1 - 1 Ascoli [9] - 1/2 0-1

ESTA

21:15 FT [4] Nomme Kalju 0 - 1 Levadia T. [2] 0-0

BDNA

21:30 FT [10] Rio Ave 1 - 0 Santa Clara [14] - 1/4 1-0

HUNA

21:30 FT [3] Kecskemeti 2 - 0 Ferencvaros [1] +1 1/4 2-0

TSA

21:30 FT [6] Luzern 1 - 2 Young Boys [1] +1/2 1-1

TSA

21:30 FT [4] Lugano 1 - 0 Servette [2] - 1/4 1-0

TSB

21:30 FT 1 [6] Bellinzona 1 - 3 Schaffhausen [8] +0 0-0

IRNA

21:30 FT [1] Persepolis 0 - 1 Tractor SC [7] 0-0

HLA

21:45 FT [10] RKC Waalwijk 2 - 2 Sparta Rotterdam [6] - 1/2 1-1

LITA

21:55 FT [4] FK Panevezys 2 - 0 Suduva [6] - 1/4 0-0

ICEA

22:00 FT [3] KA Akureyri 1 - 0 KR Reykjavik [5] - 1/2 0-0

ICEA

22:00 FT [6] Keflavik 3 - 2 IA Akranes [12] - 1 2-1

LATA

22:00 FT [7] BFC Daugava 1 - 1 Valmiera / BSS [1] +2 1/4 1-1

MDVA

22:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 3 - 0 Sfintul Gheorghe [4] 0-0

NORA

22:00 FT [13] HamKam 2 - 1 FK Jerv [16] - 1 1/2 1-0

NORA

22:00 FT [14] Sandefjord 1 - 1 Sarpsborg [8] +1/2 1-0

NORA

22:00 FT [9] Aalesund 2 - 1 Viking [11] +0 0-0

NORA

22:00 FT [10] Haugesund 2 - 2 Odd Grenland [5] - 1/2 1-1

SRBA

22:00 FT [15] Novi Sad 0 - 4 Crvena Zvezda [1] +2 0-1

AUTA

22:00 FT [6] Austria Wien 0 - 3 Sturm Graz [2] +1/4 0-1

KUWA

22:00 FT 1 [8] Al Nasr (KUW) 0 - 0 Al Quadisiya [6] 0-0

CHIA

22:00 FT [2] Nublense 2 - 2 O Higgins [7] - 1/2 1-1

ALGA

22:00 FT [15] Paradou AC 0 - 1 USM Khenchela [5] - 3/4 0-0

ALGA

22:00 FT [16] HB Chelghoum Laid 0 - 2 JS Kabylie [14] +1/2 0-0

PHA

22:05 FT [6] Monaco 4 - 1 Nantes [15] 1 - 1 1/4 3-0

MLTA

22:15 FT [8] Balzan 0 - 2 Hibernians Paola [2] 0-2

KSAA

22:20 FT [15] Al Feiha 1 - 2 Al Shabab (KSA) [1] +1 1-0

KSAA

22:20 FT [4] Al Hilal 1 - 2 Al Taawon (KSA) [5] - 1 1-1

ANHA

22:30 FT 1 5 [15] Leeds Utd 0 - 0 Aston Villa [12] 2 - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-10] Juventus U23 1 - 1 Pergolettese [A-15] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-12] ArzignanoChiampo 1 - 1 AC Trento [A-18] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-14] Sangiuliano City 3 - 1 Piacenza [A-19] - 1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [A-17] Mantova 0 - 0 Pro Sesto [A-5] - 1/4 0-0

DUA

22:30 FT 2 [18] Schalke 04 2 - 3 Augsburg [14] 6 - 1/2 1-2

POLA

22:30 FT [3] Widzew Lodz 0 - 0 Rakow Czestochowa [1] +1 0-0

CROA

22:30 FT 1 [9] Sibenik 1 - 1 HNK Gorica [10] +1/4 0-1

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 3 - 0 Inter Turku [10] - 1 1/4 0-0

RMNA

22:30 FT 1 [1] Farul Constanta 2 - 0 UTA Arad [15] - 1/2 1-0

SVKA

22:30 FT [1] Slo. Bratislava 3 - 1 Zelez. Podbrezova [4] - 1 1/2 0-0

SLOA

22:30 FT [3] CM Celje 2 - 1 NK Radomlje [9] - 1 1/4 1-1

TDA

22:30 FT [4] Kalmar 2 - 0 Helsingborg [15] - 1 1-0

TDA

22:30 FT [11] Sirius 1 - 1 AIK Solna [5] +1/4 0-0

IRNA

22:30 FT [16] Sanat Naft 1 - 1 Mes Rafsanjan [8] 0-1

OMAA

22:30 FT [1] Al Nahda (OMA) 2 - 0 Al Suwaiq [6] 0-0

GHW

22:59 FT [73] B.D.Nha U17 Nữ 1 - 0 Ireland U17 Nữ [126] 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-3] Real Sociedad B 2 - 0 Barcelona B [A2-8] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-19] Talavera 2 - 3 Cultural Leonesa [A1-7] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [A2-1] Castellon 2 - 0 Osasuna B [A2-5] - 1/2 0-0

ITAA

22:59 FT 2 [6] Atalanta 1 - 0 Fiorentina [10] 2 - 1/4 0-0

NGA

22:59 FT 1 [6] Akhmat Groznyi 2 - 1 Din. Moscow [4] +0 2-0

NGA

22:59 FT [12] Nizhny Nov 1 - 2 Spartak Moscow [2] +1 1-0

POLB

22:59 FT [5] Nieciecza 2 - 2 Podbeskidzie [8] - 1/2 1-2

ISRA

22:59 FT [7] Bnei Sakhnin 2 - 0 Sektzia Nes Tziona [13] - 3/4 1-0

SVKA

22:59 FT [10] Zlate Moravce 0 - 3 Spartak Trnava [3] +3/4 0-1

CYPA

22:59 FT [14] Akritas 0 - 3 Aris Limassol [3] +1/2 0-2

CYPA

22:59 FT [2] Apoel FC 0 - 0 AEL Limassol [10] - 3/4 0-0

TNKB

22:59 FT [16] Altinordu SK 1 - 4 Keciorengucu [5] +0 1-3

DENA

22:59 FT [3] Kobenhavn 1 - 0 Aarhus AGF [8] - 1/2 0-0

UAEA

22:59 FT [8] Al Ain 3 - 0 Ittihad Kalba [7] 1-0

TBNA

23:30 FT 3 [13] Girona 3 - 5 Real Sociedad [3] 1 +1/4 2-2

TBNB

23:30 FT 1 [7] Granada 0 - 0 Huesca [9] - 1/2 0-0

TBNB

23:30 FT [13] Real Oviedo 1 - 3 Cartagena [5] - 1/4 0-2

BIA

23:30 FT [17] Kortrijk 2 - 1 Antwerpen [3] +3/4 2-0

GREA

23:30 FT 1 [5] Volos NFC 2 - 0 Aris Salonica [6] +1/2 2-0

HUNA

23:45 FT [4] Puskas Akademia 1 - 1 MOL Fehervar FC [8] - 1/4 0-0

AFCFS

00:00 FT [C-1] Iran Futsal 9 - 0 Lebanon Futsal [C-4] 4-0

TBN3

00:00 FT [A1-1] Cordoba 0 - 1 S.S. Reyes [A1-8] - 1 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-5] Deportivo 0 - 1 San Fernando [A1-16] - 1 0-1

BDNA

00:00 FT [18] Pacos Ferreira 1 - 1 Arouca [9] +0 0-0

ALBA

00:00 FT 1 [2] Partizani Tirana 0 - 2 KF Tirana [1] 0-1

NORA

00:00 FT [15] Kristiansund 4 - 4 Rosenborg [3] +1/2 3-1

SRBA

00:00 FT [2] FK Partizan 4 - 1 FK Vojvodina [5] - 1 1/4 2-0

CZEA

00:00 FT [2] Slavia Praha 3 - 0 Slovan Liberec [9] - 2 1/4 3-0

TNKA

00:00 FT [8] Besiktas 0 - 0 Fenerbahce [1] +0 0-0

USAA

00:00 FT [Dong-3] New York City 2 - 1 Orlando City [Dong-7] - 1/2 0-0

MEXA

00:00 FT 1 [6] Toluca 4 - 1 Queretaro [18] - 1/2 2-0

ALGA

00:00 FT [3] ES Setif 0 - 0 CS Constantine [2] - 1/4 0-0

ICEA

00:15 FT 1 [8] Fram Rey. 3 - 2 Leiknir Rey. [10] - 3/4 1-1

ISRA

00:15 FT [9] Hapoel Tel Aviv 1 - 3 Hapoel Jerusalem [4] +0 1-2

KUWA

00:20 FT [1] Al Kuwait 2 - 1 Fahaheel [7] 0-1

HLA

01:00 FT [16] Emmen 0 - 0 Heerenveen [8] +0 0-0

BIB

01:00 FT [10] Standard Liege II 1 - 3 Anderlecht II [4] +1/2 0-1

KSAA

01:00 FT [8] Al Fateh 3 - 0 Abha [9] - 1 1-0

KSAA

01:00 FT 1 [2] Al Nasr (KSA) 0 - 0 Al Ittihad (KSA) [3] - 1/4 0-0

ECUA

01:00 FT [9] Orense SC 1 - 1 Delfin SC [10] - 1/2 0-0

GREA

01:30 FT [4] PAOK 1 - 2 Panathinaikos [1] - 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [4] Steaua Bucuresti 3 - 2 Arges Pitesti [10] - 1 1/4 1-1

ARGA

01:30 FT [10] Patronato Parana 2 - 1 Atletico Tucuman [5] - 1/4 1-1

ARGB

01:30 FT [26] Temperley 2 - 0 Agropecuario AAC [30] - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [28] San Telmo 1 - 0 Atletico Atlanta [18] +1/4 1-0

ITAA

01:45 FT [3] Juventus 3 - 0 Bologna [11] 1 - 1 1-0

PHA

01:45 FT 2 [2] Lens 1 - 0 Lyon [8] 2 - 1/4 0-0

TBNA

02:00 FT 1 [2] Real Madrid 1 - 1 Osasuna [7] 2 1 - 1 1/2 1-0

TBNB

02:00 FT [22] Ibiza-Eivissa 3 - 2 Lugo [19] - 1/2 2-1

BIA

02:00 FT [10] Sint Truiden 0 - 1 Eupen [15] - 1/2 0-0

ARGB

02:00 FT [25] Almirante Brown 2 - 3 Def.Belgrano [12] +1/2 1-1

ARGB

02:00 FT [27] CA Guemes 1 - 1 Atletico Rafaela [29] +0 0-0

BLVA

02:00 FT [16] Univ de Vinto 1 - 2 Always Ready [2] +1/2 0-1

COLA

02:00 FT [5] Pereira 2 - 0 Deportivo Pasto [6] - 1/2 1-0

URUA

02:00 FT [4] Boston River 3 - 0 CA Rentistas [11] - 3/4 0-0

USAA

02:00 FT [Tay-8] Portland Timbers 1 - 2 Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 0-0

ALGA

02:00 FT [4] JS Saoura 0 - 1 CR Belouizdad [1] +0 0-0

ALGA

02:00 FT 1 [9] MC Oran 1 - 0 USM Alger [6] +0 0-0

BDNA

02:30 FT [15] Famalicao 4 - 0 Boavista [11] - 1/4 2-0

ARGB

02:30 FT [4] Gim.Mendoza 1 - 0 Estudiantes BsAs [7] - 1/2 1-0

ARGB

02:30 FT [6] Estudiantes Rio Cuarto 0 - 0 CA Mitre Salta [21] - 1/2 0-0

PARA

03:00 FT 1 [5] Tacuary FBC 1 - 1 Sportivo Ameliano [6] +0 0-0

PARA

03:00 FT [8] Guairena FC 0 - 1 Olimpia Asuncion [1] +1/2 0-1

ECUA

03:30 FT [11] Cumbaya FC 0 - 0 SD Aucas [1] +1 0-0

ARGA

04:00 FT 1 [1] Boca Juniors 1 - 0 Velez Sarsfield [26] - 1/2 0-0

ARGB

04:00 FT [10] Chaco For Ever 2 - 1 San Martin SJ [14] - 1/4 1-1

CHIA

04:00 FT [4] Cobresal 2 - 0 U. Espanola [11] - 3/4 1-0

VENA

04:00 FT [10] Portuguesa 1 - 2 Puerto Cabello [7] - 1/4 1-1

CRCA

04:00 FT [A-6] Guanacasteca 1 - 1 Cartagines [B-6] +1/4 0-0

COLA

04:05 FT [8] Junior Barranquilla 1 - 0 Deportivo Cali [18] - 1 1/4 0-0

BLVA

04:15 FT 1 [1] The Strongest 1 - 0 Univ. De Sucre [15] - 2 1/4 0-0

ARGA

04:30 FT [13] Talleres Cordoba 0 - 1 Lanus [27] - 1/2 0-0

USAA

04:30 FT [Tay-12] Sporting Kansas 1 - 0 Seattle Sounders [Tay-11] - 1/4 1-0

USW

05:00 FT [6] Chicago RS Nữ 2 - 0 Angel City Nữ [8] 1-0

PARA

05:30 FT [4] Libertad 1 - 0 General Caballero [7] - 1 1/4 0-0

URUA

05:30 FT [9] Wanderers 0 - 2 CA Penarol [5] +1/2 0-1

ECUA

06:00 FT [8] Barcelona SC 1 - 1 Guayaquil City [12] - 1 3/4 1-1

MEXA

06:05 FT [3] Santos Laguna 3 - 0 Mazatlan FC [14] - 3/4 0-0

COLA

06:10 FT [7] America Cali 0 - 0 Atl. Nacional [9] +0 0-0

VENA

06:15 FT 1 [12] Dep.Lara 0 - 2 Dep.Tachira [6] +0 0-2

BLVA

06:30 FT 1 [5] Oriente Petrolero 1 - 0 Blooming [10] - 1/2 0-0

CHIB

06:30 FT 1 [16] Melipilla 2 - 2 CCDA Fernandez Vial [17] +0 1-1

CHIB

06:30 FT [4] U. San Felipe 1 - 4 CD Magallanes [1] +1/4 1-1

ARGA

06:45 FT [8] Argentinos Jun. 0 - 3 River Plate [3] +1/4 0-0

USB

07:00 FT 1 [B-11] LA Galaxy II 2 - 0 Sacramento [B-4] +0 1-0

CRCA

07:00 FT [B-5] Perez Zeledon 1 - 0 Sporting (CRC) [A-3] +1/4 0-0

CRCA

07:00 FT [A-4] Guadalupe FC 1 - 2 Dep. Saprissa [B-1] +3/4 0-1

USAA

07:30 FT [Tay-4] Nashville FC 1 - 2 Houston Dynamo [Tay-13] - 1 0-2

MEXA

08:00 FT [10] Club Leon 2 - 2 Club Tijuana [15] - 3/4 0-0

COLA

08:15 FT [1] Santa Fe 1 - 0 Envigado [15] - 1/2 0-0

USB

09:00 FT [B-12] Monterey Bay FC 1 - 2 Tampa Bay Rowdies [A-3] +1/2 1-0

IDNA

16:00 Hoãn [8] Persib Bandung - Persija Jakarta [3] - 1/4 -

DUC4B

19:00 Hoãn [5] Ein. Norderstedt - Wer.Bremen II [10] +0 -

MKDA

20:00 Hoãn [12] Renova - Academy Pandev [9] -

IDNA

20:30 Hoãn [12] PSIS Semarang - Bhayangkara [13] - 1/4 -

GHW

21:00 Hoãn [105] Brazil U17 Nữ - Mexico U17 Nữ [41] -

CHIA

01:00 Hoãn [1] Colo Colo - Univ. Catolica(CHL) [6] - 3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 02/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 02/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10