KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 01/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 1 - 0 Nittaidai FIELDS (W) [7] 0-0

NHATW

11:00 FT [5] Orca Kamogawa Nữ 3 - 3 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-2

HQB

11:30 FT [8] GimPo Citizen 1 - 0 Chungnam Asan [6] +3/4 1-0

NHATA

12:00 FT [14] Avispa Fukuoka 0 - 1 Vissel Kobe [13] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [5] Cerezo Osaka 1 - 1 Shonan Bellmare [12] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT 1 [18] Ventforet Kofu 0 - 1 Tochigi SC [17] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [1] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [20] Thespa Kusatsu 1 - 0 Omiya Ardija [19] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [2] Fujieda MYFC 4 - 1 Yokohama SCC [16] - 1 1/4 1-1

HQA

12:00 FT [8] FC Seoul 2 - 3 Daegu [9] - 1/4 0-1

HQ3

12:00 FT [5] Siheung Citizen 2 - 2 Pocheon Citizen [9] 1-1

NHATA

13:00 FT [4] Kashima Antlers 0 - 1 FC Tokyo [6] - 1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [3] Sanf Hiroshima 4 - 1 Urawa Red [9] - 1/4 1-0

NHATA

13:00 FT [11] Sagan Tosu 0 - 1 Kyoto Sanga [16] - 1/4 0-1

HQ3

13:00 FT [2] Paju Citizen 2 - 1 Daejeon Korail [11] 1-0

HQ3

13:00 FT [3] Gyeongju KHNP 1 - 1 Hwaseong FC [4] 1-1

HQ3

13:00 FT [10] Cheonan City 0 - 0 Dangjin Citizen [16] 0-0

NHATA

14:00 FT [8] Nagoya Grampus 0 - 4 Yokohama FM [1] +1/2 0-1

NHATA

14:00 FT [10] Consa. Sapporo 4 - 3 Kawasaki Fro. [2] +1/4 2-1

NHATA

14:00 FT [15] Gamba Osaka 0 - 0 Kashiwa Reysol [7] - 1/4 0-0

NHATB

14:00 FT [8] Tokushima Vortis 3 - 2 Machida Zelvia [15] - 1/4 1-2

HQB

14:00 FT [7] Seoul E-Land 3 - 0 Bucheon 1995 [4] 3-0

HQA

14:30 FT 1 [4] Incheon Utd 0 - 3 Ulsan Hyundai [1] +3/4 0-1

AFCFS

15:00 FT [B-2] Tajikistan Futsal 8 - 5 Turkmenistan Futsal [B-4] -

CZEU19

15:00 FT [7] Banik Ostrava U19 5 - 0 MFk Karvina U19 [14] 1-0

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 0 - 2 MFK Chrudim [6] - 1/4 0-0

IDNA

15:30 FT [1] Borneo FC 3 - 0 Madura United FC [2] - 1/2 2-0

NGB

15:45 FT [15] Ufa 0 - 2 Baltika [1] +1/4 0-0

ASI17VL

16:00 FT [B-4] Palestine U17 0 - 2 Malaysia U17 [B-1] 0-0

CZEU19

16:00 FT [5] Mlada Boleslav U19 1 - 2 Vik. Plzen U19 [11] 0-1

CZEU19

16:00 FT [15] Hradec Kralove U19 2 - 1 Sparta Praha U19 [1] 1-0

CZEU19

16:00 FT [9] Slovacko U19 0 - 2 Brno U19 [2] 0-0

CZEU19

16:00 FT [4] Jihlava U19 2 - 1 Zlin U19 [6] 0-1

CZEU19

16:00 FT [8] Pardubice U19 7 - 2 Pribram U19 [16] 1-1

VNB

16:00 FT [9] Phú Thọ 2 - 0 Thừa Thiên Huế [7] - 1/4 1-0

NHATB

16:30 FT [21] Ryukyu 0 - 1 Yokohama FC [2] +1/2 0-1

HQB

16:30 FT [3] Anyang 2 - 0 Ansan Greeners [9] - 1 0-0

SINA

16:30 FT [5] Tanjong Pagar 8 - 1 Young Lions [8] 3-0

SINA

16:30 FT [3] Tampines Rovers 0 - 0 Geylang Intl [4] 0-0

AUSC

16:45 FT [3] Sydney Utd 0 - 2 Macarthur FC [1] +1 3/4 0-1

NGB

17:00 FT [4] Yenisey 2 - 0 Dyn. Makhachkala [11] - 3/4 1-0

BLRA

17:00 FT [12] Belshina Bobruisk 2 - 2 Dinamo Brest [13] +1/4 1-2

LATA

17:00 FT [6] Tukums/Salaspils 1 - 0 FK Auda [5] +1 1-0

UKRA

17:00 FT [12] Inhulets Petrove 0 - 1 Vorskla [7] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [5] Oita Trinita 3 - 1 V-Varen Nagasaki [11] - 1/2 3-0

NHAT3

17:00 FT [3] Kagoshima 4 - 1 Nagano Parceiro [8] - 1/2 1-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 3 - 1 Pohang Steelers [3] - 1/4 1-1

HQ3

17:00 FT 1 [13] Cheongju FC 0 - 1 Gimhae City [6] +0 0-0

VNA

17:00 FT [7] Thanh Hóa 2 - 1 Bình Định [3] - 1/4 1-0

CZEU19

17:30 FT [3] Sigma Olomouc U19 3 - 2 Slavia Praha U19 [10] 3-2

TNKB

17:30 FT [3] Pendikspor 3 - 0 Goztepe [13] - 1/4 2-0

BULA

17:45 FT 1 [8] Lok. Sofia 1 - 0 Ludogorets [2] +1 1/4 0-0

AFCFS

18:00 FT [B-1] Uzbekistan Futsal 6 - 1 Bahrain Futsal [B-3] 2-0

ANHU23

18:00 FT [1-10] Blackburn U21 6 - 1 Man Utd U21 [1-11] 5-1

ANHU23

18:00 FT [1-4] Chelsea U21 2 - 2 Leicester City U21 [1-12] 2-1

DUB

18:00 FT [8] Holstein Kiel 1 - 1 Hansa Rostock [9] - 1/2 1-0

DUB

18:00 FT [7] Fort.Dusseldorf 4 - 1 A.Bielefeld [16] - 3/4 1-1

DUB

18:00 FT [10] Greuther Furth 1 - 1 Sandhausen [18] - 1/2 0-1

DUC4DB

18:00 FT [5] Babelsberg 2 - 2 SV Lichtenberg [15] - 1 1/4 2-1

DUC4DB

18:00 FT 1 [17] Tennis Borussia B. 0 - 3 Greifswalder FC [12] +1 0-1

NGA

18:00 FT [8] FK Orenburg 4 - 1 FK Sochi [9] +1/4 3-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 1 - 3 Volgar Astrakhan [8] +0 0-1

ARMA

18:00 FT [8] Shirak 1 - 2 Lernayin Artsakh [6] +0 1-2

KAZA

18:00 FT [9] Caspiy Aktau 1 - 0 FK Aksu [6] - 1/2 1-0

FIN3

18:00 FT [B-3] Hameenlinna 1 - 4 Ilves II [B-6] - 1/4 1-2

FIN3

18:00 FT [C-7] GBK Kokkola 2 - 4 JS Hercules [C-3] - 1/2 1-1

FIN3

18:00 FT [A-4] FC Kiffen 0 - 2 PK Keski Uusimaa [A-6] - 1 0-2

FIN3

18:00 FT [B-10] MuSa Pori 2 - 1 SalPa Salo [B-1] +1 1-0

FIN3

18:00 FT [B-4] Grankulla IFK 2 - 0 Jazz [B-7] - 1/4 2-0

FIN3

18:00 FT [B-5] Ilves-Kissat 1 - 0 VJS [B-12] - 1/2 1-0

FIN3

18:00 FT [C-5] OLS Oulu 1 - 2 OTP [C-9] - 1 1-0

FIN3

18:00 FT [C-10] Vaajakoski 1 - 2 JBK [C-8] +1/2 1-0

FIN3

18:00 FT [B-13] KaaPo Kaarina 0 - 6 Klubi 04 Helsinki [B-8] 0-1

FIN3

18:00 FT [B-9] Tampere Utd 0 - 1 Espoo [B-11] +0 0-0

FIN3

18:00 FT [C-11] FC Komeetat 0 - 4 VIFK Vaasa [C-2] +1 0-1

FIN3

18:00 FT [C-12] Kajaanin Haka 2 - 2 RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/4 1-1

FIN3

18:00 FT [A-12] FC LaPa 0 - 2 NJS Nurmijarvi [A-9] 0-1

FIN3

18:00 FT [A-8] KuPS Akatemia 0 - 3 Lahden Reipas [A-2] +1 1/4 0-1

FIN3

18:00 FT [A-5] Atlantis 4 - 1 PeKa [A-11] - 1 2-0

FIN3

18:00 FT [A-3] JIPPO 1 - 1 KaPa [A-1] - 1/4 1-0

FIN3

18:00 FT [C-1] Jyvaskyla JK 0 - 0 Narpes Kraft [C-6] - 2 0-0

FIN3

18:00 FT [A-10] Futura 0 - 1 PPJ [A-7] +1/4 0-0

TDB

18:00 FT [8] Eskilstuna City 0 - 1 Orebro [10] +0 0-1

TD3

18:00 FT 2 [Norra-8] Sollentuna FK 0 - 0 Taby IS [Norra-9] - 3/4 0-0

TD3

18:00 FT 1 [Sodra-10] Tvaakers IF 0 - 0 BK Olympic Malmo [Sodra-7] - 1/4 0-0

TD3

18:00 FT 1 [Sodra-15] Vanersborgs FK 1 - 6 GAIS [Sodra-5] +1 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-6] Orebro Syrianska 1 - 1 Forward [Norra-5] - 1 0-1

THA

18:00 FT [11] Nakhon Ratch. 1 - 0 Khonkaen Utd [14] - 3/4 1-0

VNA

18:00 FT [5] SL Nghệ An 0 - 1 Viettel [4] +0 0-0

VNA

18:00 FT [12] Nam Định 2 - 0 HL Hà Tĩnh [11] - 1/4 0-0

ANHA

18:30 FT 2 [1] Arsenal 3 - 1 Tottenham [4] 1 1 - 1/2 1-1

DUC4B

18:30 FT [7] Weiche Flensburg 2 - 2 Teutonia Ottensen [14] - 1/2 0-1

SCOA

18:30 FT 1 [5] Hearts 0 - 4 Rangers [2] +1 0-2

AZEA

18:30 FT [6] Turan Tovuz 1 - 3 Zire IK [4] +0 1-2

ESTA

18:30 FT [8] Tallinna Kalev 1 - 0 Vaprus Parnu [10] 1-0

GEOA

18:30 FT 1 [3] Samgurali Tskh. 0 - 3 Saburtalo [6] 0-2

GEOA

18:30 FT [8] Gagra Tbilisi 0 - 0 Dila Gori [4] +1/2 0-0

TNKA

18:30 FT [13] Kasimpasa 1 - 0 Gaziantep B.B [10] - 1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [6] Nassaji Mazandaran 4 - 0 Naft M. Soleyman [14] 1-0

THA

18:30 FT [8] Police Tero FC 0 - 0 Lamphun Warrior [12] - 1/2 0-0

CZEU19

18:45 FT [12] C. Budejovice U19 2 - 1 Dukla Praha U19 [13] 2-1

ANHL2

19:00 FT [20] Harrogate Town 1 - 2 Bradford City [5] +1/4 0-1

TBNA

19:00 FT 1 2 [19] Cadiz 0 - 0 Villarreal [9] 3 +3/4 0-0

ITB

19:00 FT 1 [13] SPAL 1907 0 - 2 Genoa [3] +1/2 0-1

ITB

19:00 FT [6] Bari 6 - 2 Brescia [7] +0 3-0

ITB

19:00 FT [12] Cagliari 1 - 4 Venezia [19] - 1/2 1-0

ITB

19:00 FT [16] Cittadella 0 - 2 Ternana [5] - 1/4 0-1

ITB

19:00 FT [11] Modena 1 - 0 Reggina [2] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [15] Palermo 0 - 1 Alto Adige [8] - 1/2 0-1

ITB

19:00 FT 1 [4] Parma 2 - 1 Frosinone [1] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [14] B.Dortmund II 1 - 1 Munchen 1860 [6] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [1] Elversberg 1 - 2 Verl [12] - 1 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [11] Duisburg 1 - 0 Hallescher [15] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [10] Osnabruck 5 - 0 Waldhof Man. [8] - 1/4 3-0

DUC3

19:00 FT [2] Saarbrucken 2 - 2 Freiburg II [5] - 3/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [19] Kickers Emden 0 - 3 Phonix Lubeck [9] +1 1/4 0-2

DUC4DB

19:00 FT [6] Chemnitzer 0 - 1 C. Leipzig [4] - 3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [10] Stuttgart II 0 - 0 Homburg [4] +1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [13] Astoria Walldorf 0 - 0 Hessen Kassel [15] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [16] Wormatia Worms 0 - 1 Hoffenheim II [6] +1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [12] Bahlinger 1 - 2 FSV Frankfurt [8] - 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [5] Rodinghausen 2 - 1 Wuppertaler [4] - 1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [2] M.gladbach II 3 - 3 FC Bocholt [16] - 3/4 2-2

DUC4T

19:00 FT [14] FC Koln II 3 - 2 Wattenscheid [17] - 1 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT 1 [18] SV Straelen 1 - 0 Wiedenbruck [10] +1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [6] Kaan-Marienborn 1 - 3 Fort.Dusseldorf II [12] - 1/2 0-2

DUC4T

19:00 FT [3] A.Aachen 1 - 2 Fortuna Koln [11] - 1/4 0-0

NGB

19:00 FT [17] Volga Ulyanovsk 0 - 0 SKA-Khabarovsk [5] +1/4 0-0

BLRA

19:00 FT [4] Dinamo Minsk 1 - 0 Shakhter Soligo. [1] - 1/4 0-0

BIHA

19:00 FT [3] Borac Banja Luka 2 - 1 FK Sloga Doboj [9] 1-0

MKDA

19:00 FT 1 [8] Makedonija 1 - 1 FC Struga [1] 0-0

KAZA

19:00 FT [5] Ordabasy 2 - 0 Atyrau [11] - 1/2 1-0

LATA

19:00 FT [3] Rigas Futbola Skola 6 - 0 METTA/LU Riga [10] 3-0

LITA

19:00 FT [10] FK Jonava 0 - 1 Dziugas FC [9] 0-1

MDVA

19:00 FT [3] Zimbru 2 - 1 Dinamo-Auto [8] 2-1

FINB

19:00 FT [9] JaPS 1 - 3 Jaro [3] +1 1-2

FINB

19:00 FT [12] PIF Parainen 1 - 2 SJK Akatemia [8] +3/4 1-0

UKRA

19:00 FT 1 [16] FC Lviv 0 - 3 SK Dnipro-1 [1] +1 0-2

DENB

19:00 FT [4] Vendsyssel FF 4 - 1 Helsingor [5] +0 2-0

THA

19:00 FT [6] Chiangrai Utd 1 - 1 Sukhothai [9] - 1 1/4 0-1

DUC3

19:15 FT [20] SpVgg Bayreuth 1 - 1 Dynamo Dresden [9] +3/4 1-1

MASL

19:15 FT [11] Sarawak 1 - 4 Pahang [7] +1/4 1-1

MASL

19:15 FT [1] Darul Takzim 5 - 0 Negeri Sembilan [4] - 2 1/4 2-0

VNA

19:15 FT [1] Hà Nội FC 5 - 1 BCM Bình Dương [8] - 1 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [B-12] Torres 2 - 2 Pesaro [B-14] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-13] Albinoleffe 1 - 1 Lecco [A-4] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [C-20] Messina 1 - 0 Giugliano [C-5] +0 0-0

HUNA

19:30 FT [2] Kisvarda FC 4 - 0 Ujpest [12] - 1/4 3-0

AUTB

19:30 FT [4] Grazer AK 1 - 1 Sturm Graz II [11] +1/4 1-1

AUTB

19:30 FT [13] Rapid Wien II 0 - 1 SV Lafnitz [8] +1/4 0-0

AUTB

19:30 FT [9] Admira 3 - 1 Liefering [12] - 3/4 2-0

THA

19:30 FT [5] BG Pathum United 3 - 0 Muang Thong Utd [10] - 1 0-0

ASI17VL

20:00 FT [C-1] Qatar U17 2 - 1 Iraq U17 [C-3] 2-1

ASI17VL

20:00 FT [B-3] UAE U17 9 - 0 Đảo Guam U17 [B-5] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-13] West Ham U21 0 - 1 Crystal Palace U21 [1-5] 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-2] Liverpool U21 1 - 1 Arsenal U21 [1-1] 0-1

ITAA

20:00 FT [1] Napoli 3 - 1 Torino [9] 2 - 3/4 3-1

PHB

20:00 FT [19] Saint Etienne 2 - 2 Grenoble [4] - 3/4 0-1

NGB

20:00 FT [2] Rubin Kazan 1 - 2 Arsenal-Tula [6] - 1/2 0-2

NGB

20:00 FT [7] Kamaz 2 - 0 Rodina Moscow [14] - 1/4 1-0

ALBA

20:00 FT [5] Egnatia Rrogozhine 0 - 0 Kastrioti Kruje [6] 0-0

ALBA

20:00 FT [7] KF Laci 0 - 1 Kukesi [8] 0-1

ARMA

20:00 FT [4] Pyunik 5 - 1 Alashkert [3] +0 2-0

POLA

20:00 FT [12] Gornik Zabrze 2 - 3 Zaglebie Lubin [15] - 1/4 1-2

POLB

20:00 FT [17] Skra Czestochowa 0 - 1 Katowice [7] +1/4 0-0

BIHA

20:00 FT [11] Leotar Trebinje 0 - 1 Zeljeznicar [4] 0-1

MKDA

20:00 FT [6] Bregalnica Stip 1 - 3 Rabotnicki [7] 0-1

LATA

20:00 FT [4] FK Liepaja 5 - 2 Spartaks Jurmala [8] 2-0

MLTA

20:00 FT [6] Mosta 1 - 1 Sirens [11] 1-1

MLTA

20:00 FT [1] Hamrun Spartans 2 - 0 Floriana [5] 1-0

MNEA

20:00 FT [2] Sutjeska 5 - 0 Jedinstvo [6] 2-0

MNEA

20:00 FT [8] Rudar 2 - 1 FK Jerezo [7] 1-0

FINB

20:00 FT [10] PK-35 1 - 0 Gnistan [4] - 1/4 0-0

SRBA

20:00 FT [3] Backa Topola 2 - 1 Radnik Surdulica [16] - 1 1/2 1-1

SLOA

20:00 FT 1 [6] Domzale 2 - 2 Mura [3] +0 1-1

TNKB

20:00 FT [9] Sakaryaspor 3 - 1 Malatyaspor [17] - 1 1/4 2-1

TDA

20:00 FT [7] Malmo 0 - 0 Hammarby [3] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [13] Orgryte 4 - 0 Brage [7] - 1/4 1-0

TDB

20:00 FT [6] Landskrona 3 - 1 Dalkurd FF [16] - 1/2 0-0

TDB

20:00 FT [14] Ostersunds 0 - 0 Halmstads [2] +3/4 0-0

DENB

20:00 FT [12] Nykobing 2 - 3 Sonderjyske [6] +1 1/4 1-0

IDNA

20:00 FT [9] Arema Indonesia 2 - 3 Persebaya Surabaya [10] - 3/4 2-2

MASL

20:00 FT [2] Terengganu 2 - 0 Sabah FA [3] - 3/4 2-0

MASL

20:00 FT [8] Kedah FA 0 - 1 Petaling Jaya City [9] - 1 0-0

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 5 - 0 Melaka FA [10] - 1 1/4 2-0

UAEA

20:15 FT 1 [10] Baniyas 1 - 1 Al Jazira [6] +3/4 0-0

UAEA

20:15 FT [4] Al Sharjah 3 - 0 Khorfakkan [11] - 1 1/2 1-0

ASI17VL

20:30 FT [A-4] Turkmenistan U17 2 - 0 Philippines U17 [A-5] 1-0

DUA

20:30 FT [3] Leipzig 4 - 0 Bochum [17] 2 - 1 3/4 2-0

DUA

20:30 FT 1 3 [4] Ein.Frankfurt 2 - 0 Union Berlin [5] 4 - 1/4 2-0

DUA

20:30 FT 2 [2] Freiburg 2 - 1 Mainz [10] 4 - 1/4 2-0

DUA

20:30 FT 4 [13] FC Koln 3 - 2 B.Dortmund [6] 3 +1/4 0-1

DUA

20:30 FT 3 [7] Wolfsburg 3 - 2 Stuttgart [16] 5 +0 2-2

NGA

20:30 FT [15] Khimki 1 - 2 CSKA Moscow [5] +1 1/4 0-2

WALA

20:30 FT [2] Connah's QN 1 - 0 Haverfordwest [8] - 3/4 0-0

WALA

20:30 FT [10] Flint Town Utd 1 - 1 Penybont [3] +1/4 1-1

WALA

20:30 FT [6] Cardiff Metropolitan 2 - 1 Aberystwyth [7] - 1 2-0

WALA

20:30 FT [11] Pontypridd Town 3 - 1 Caernarfon Town [5] - 1/4 1-0

UZBA

20:30 FT [8] Bunyodkor 2 - 1 Navbahor [2] +1/2 1-1

AFCFS

21:00 FT [A-1] Thái Lan Futsal 6 - 1 Oman Futsal [A-4] 4-0

ANHA

21:00 FT 1 [14] Bournemouth 0 - 0 Brentford [10] 2 +1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [11] Crystal Palace 1 - 2 Chelsea [8] 3 +3/4 1-1

ANHA

21:00 FT 1 2 [9] Fulham 1 - 4 Newcastle [3] +0 0-3

ANHA

21:00 FT 1 [6] Liverpool 3 - 3 Brighton [7] 1 - 1 1/2 1-2

ANHA

21:00 FT 2 [19] Southampton 1 - 2 Everton [17] 1 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 3 [16] Rotherham Utd 0 - 2 Wigan [22] 1 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 3 [23] Blackpool 0 - 1 Norwich [5] +1/2 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [3] Blackburn Rovers 2 - 1 Millwall [6] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 3 [18] Bristol City 1 - 2 QPR [7] 1 - 1/4 0-2

ANHB

21:00 FT 3 [19] Cardiff City 1 - 1 Burnley [1] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 4 [11] Coventry 1 - 0 Middlesbrough [14] 1 +1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [12] Reading 3 - 1 Huddersfield [24] 3 - 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT 3 [2] Sheffield Utd 1 - 1 Birmingham [13] 3 - 1 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [15] Sunderland 0 - 0 Preston North End [9] 1 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 3 [21] West Brom 2 - 3 Swansea City [8] 1 - 3/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [17] Fleetwood Town 0 - 1 Barnsley [6] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Accrington 3 - 1 Morecambe [23] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [12] Wycombe 0 - 1 Plymouth Argyle [1] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [21] Milton Keynes Dons 2 - 3 Peterborough Utd [4] +1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [20] Cambridge Utd 0 - 2 Derby County [8] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [11] Exeter City 2 - 2 Bristol Rovers [15] - 1 0-0

ANHL1

21:00 FT [5] Bolton 2 - 0 Lincoln [9] - 3/4 1-0

ANHL1

21:00 FT 1 [22] Burton Albion 3 - 2 Forest Green [24] - 3/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [14] Charlton Athletic 1 - 1 Oxford Utd [13] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [18] Cheltenham 2 - 0 Shrewsbury [16] +0 1-0

ANHL1

21:00 FT [2] Ipswich 3 - 2 Portsmouth [7] - 3/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [10] Port Vale 0 - 1 Sheffield Wed. [3] +1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [12] Tranmere Rovers 1 - 0 Barrow [4] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [21] Rochdale 1 - 2 Doncaster Rovers [10] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [14] Stockport 1 - 1 Walsall [11] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [8] Swindon 1 - 2 Northampton [3] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [6] Carlisle 0 - 0 Crewe Alexandra [15] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [9] Salford City 1 - 1 Grimsby [16] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [13] Wimbledon 2 - 1 Colchester Utd [22] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [19] Crawley Town 1 - 2 Stevenage [2] +1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [23] Gillingham 1 - 0 Sutton Utd [17] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Leyton Orient 1 - 2 Newport [18] - 3/4 0-2

DUC4B

21:00 FT [3] SSV Jeddeloh 2 - 1 St. Pauli II [18] - 1/4 1-1

SCOA

21:00 FT 1 [7] St. Mirren 2 - 1 Livingston [4] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [10] Ross County 0 - 2 Hibernian [8] +1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [3] Aberdeen 4 - 1 Kilmarnock [11] - 3/4 3-1

SCOA

21:00 FT 1 [1] Celtic 2 - 1 Motherwell [9] - 2 1/2 1-1

SCOA

21:00 FT [12] Dundee Utd 1 - 2 St. Johnstone [6] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT [8] Cove Rangers 2 - 0 Arbroath [9] +0 2-0

SCOB

21:00 FT [10] Hamilton 0 - 2 Dundee [3] +1/2 0-1

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 5 - 1 Greenock Morton [2] - 3/4 2-1

SCOB

21:00 FT [4] Queen's Park 1 - 0 Raith Rovers [7] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [1] Ayr Utd 0 - 1 Inverness C.T. [6] - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [8] Kelty Hearts 1 - 0 Airdrieonians [6] +1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [7] Queen of South 1 - 1 Alloa Athletic [5] - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [4] Montrose 1 - 2 Edinburgh City [3] - 3/4 1-1

SCO2

21:00 FT [1] Dunfermline 2 - 2 Peterhead [10] - 1 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [2] Falkirk 2 - 0 Clyde [9] - 3/4 2-0

AZEA

21:00 FT [1] Karabakh Agdam 3 - 1 Neftchi Baku [3] - 1 1/4 0-1

BLRA

21:00 FT [3] Bate Borisov 1 - 1 Torpedo Zhodino [7] - 3/4 0-0

NIRA

21:00 FT [4] Cliftonville 4 - 0 Newry City [10] - 1 1/2 4-0

NIRA

21:00 FT [11] Dungannon Swi. 0 - 1 Linfield [5] +1 1/2 0-1

NIRA

21:00 FT [7] Carrick Rangers 4 - 3 Crusaders Belfast [3] +1 2-2

BIA

21:00 FT [7] OH Leuven 0 - 3 Union Saint-Gilloise [2] +1/2 0-2

BIB

21:00 FT [9] Lommel 2 - 1 RWD Molenbeek [3] +0 0-0

ESTA

21:00 FT [5] Kuressaare 2 - 2 Tammeka Tartu [6] 1-1

GEOA

21:00 FT [7] FC Telavi 0 - 0 Lokomotiv T [10] 0-0

ICEW

21:00 FT [2] Stjarnan Nữ 4 - 0 Keflavik IF Nữ [8] 2-0

ICEW

21:00 FT [3] Breidablik Nữ 2 - 3 Trottur Rey. Nữ [4] 0-3

ICEW

21:00 FT [1] Valur Nữ 1 - 1 UMF Selfoss Nữ [5] 0-0

ICEW

21:00 FT [6] Vestmannaeyjar Nữ 3 - 0 Afturelding Nữ [9] 2-0

ICEW

21:00 FT [10] KR Reykjavik Nữ 3 - 2 Thor Akureyri Nữ [7] 2-0

KAZA

21:00 FT [12] FK Taraz 0 - 1 FK Maktaaral [8] - 1/2 0-1

LITA

21:00 FT [3] Hegelmann Litauen 2 - 1 Siauliai [7] - 1 1/4 1-0

LITC

21:00 FT [2] Zalgiris 1 - 1 Kauno Zalgiris [4] 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

MNEA

21:00 FT [3] Decic Tuzi 3 - 1 Mornar Bar [9] 1-1

MNEA

21:00 FT [4] OFK Petrovac 1 - 2 Arsenal Tivat [5] 0-1

NORA

21:00 FT [7] Tromso 0 - 1 Molde [1] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [10] Banik Ostrava 1 - 2 C. Budejovice [13] - 3/4 0-1

CZEA

21:00 FT [6] Mlada Boleslav 1 - 1 Sigma Olomouc [4] - 1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [7] Bohemians 1905 1 - 1 Vik.Plzen [1] +1/2 0-1

CZEB

21:00 FT [7] SK Prostejov 0 - 2 Sparta Praha B [15] - 1/4 0-1

CZEB

21:00 FT [3] SK Lisen 1 - 2 MFk Karvina [5] - 1/2 0-1

TNKA

21:00 FT [6] Kayserispor 1 - 2 Trabzonspor [7] +1/2 1-0

TNKA

21:00 FT [16] Ankaragucu 1 - 2 Istanbul BB [5] +1/2 0-1

TD3

21:00 FT 1 [Sodra-2] Lunds BK 1 - 2 Oskarshamns AIK [Sodra-14] - 1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Lindome GIF 2 - 1 IFK Malmo [Sodra-13] - 3/4 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-12] Haninge/Brand. 0 - 1 Stockholm Intl [Norra-14] +3/4 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-16] Hammarby Talang 3 - 3 Gefle IF [Norra-4] +1/2 2-1

TD3

21:00 FT [Sodra-6] Ljungskile SK 2 - 3 Torns IF [Sodra-4] - 3/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-11] Umea 1 - 3 Sandvikens [Norra-1] +3/4 0-1

BRB

21:00 FT [18] Brusque FC/SC 0 - 2 Criciuma/SC [8] - 1/4 0-0

TBNA

21:15 FT 2 [15] Getafe 2 - 3 Valladolid [12] 4 - 1/4 2-2

TBNB

21:15 FT [19] Mirandes 3 - 3 Las Palmas [2] +1/2 1-1

TBNB

21:15 FT [16] Racing Santander 0 - 0 Malaga [21] - 1/4 0-0

ITB

21:15 FT [20] Perugia 1 - 3 Pisa [10] - 1/4 0-1

UKRA

21:15 FT [10] Metalist Kharkiv 1 - 6 Shakhtar Donetsk [2] +1 0-4

BDNA

21:30 FT [13] Vizela 1 - 0 Portimonense [7] - 1/2 1-0

HLA

21:30 FT [17] Cambuur 3 - 0 PSV Eindhoven [3] +2 0-0

IRNA

21:30 FT [5] Aluminium Arak 1 - 0 Malavan Bandar [15] 1-0

CROA

21:55 FT [3] NK Osijek 4 - 1 Lok. Zagreb [7] - 1/2 3-0

TBN3

22:00 FT [A1-14] Salamanca 2 - 1 Rayo Majada. [A1-18] - 1/2 2-0

TBN3

22:00 FT [A1-9] Merida 2 - 0 Pontevedra [A1-16] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-17] CF Intercity 1 - 2 Cornella [A2-15] - 3/4 0-1

PHA

22:00 FT 1 [19] Strasbourg 1 - 3 Rennes [3] 2 +1/4 0-1

NGB

22:00 FT [16] Kuban 4 - 0 Krasnodar B [18] - 1/4 1-0

NGB

22:00 FT [9] Neftekhimik Nizh 0 - 1 Akron Togliatti [12] - 1/2 0-0

HUNA

22:00 FT [7] Debreceni 4 - 3 Budapest Honved [10] - 1/4 3-0

ISRA

22:00 FT 1 [14] HIK Shmona 1 - 1 Hapoel Haifa [12] +0 0-1

MDVA

22:00 FT 1 [6] Milsami 1 - 0 FC Balti [5] 0-0

SRBA

22:00 FT 1 [14] Javor Ivanjica 0 - 2 FK Vozdovac [7] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 1 - 1 Lask [3] - 1 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [8] Aust Lustenau 1 - 3 Wolfsberger AC [9] +1/2 1-1

AUTA

22:00 FT [5] WSG Swarovski Tirol 0 - 5 Rapid Wien [4] +1/2 0-1

IRNA

22:00 FT [3] Gol Gohar 1 - 2 Esteghlal Tehran [2] 0-1

JORA

22:00 FT [2] Wehdat Amman 3 - 0 Al Salt [8] 2-0

CHIA

22:00 FT [12] Huachipato 1 - 0 Antofagasta [16] - 1/4 0-0

ASI17VL

22:15 FT [D-3] Kuwait U17 6 - 0 Maldives U17 [D-5] -

MLTA

22:15 FT [13] Zebbug Rangers 0 - 3 Marsaxlok [10] 0-2

MLTA

22:15 FT 1 [12] Santa Lucia FC 1 - 3 Gudja United [7] 0-1

KUWA

22:15 FT [9] Tadamon (KUW) 1 - 1 Al Sahel [10] +0 0-1

ITA3

22:30 FT [C-16] Taranto 1 - 0 Foggia [C-13] +1/4 1-0

ITA3

22:30 FT 1 [B-9] Pontedera 0 - 2 Siena [B-5] +1/4 0-1

ITA3

22:30 FT 1 [C-19] Viterbese Calcio 1 - 5 Latina [C-6] - 1/4 0-4

ITA3

22:30 FT [C-11] Virtus Francavilla 2 - 1 Fidelis Andria [C-18] - 3/4 0-1

ITA3

22:30 FT [C-14] AZ Picerno 1 - 2 SS Monopoli [C-7] +1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [C-12] Turris Neapolis 0 - 4 Catanzaro [C-1] +1/4 0-3

ITA3

22:30 FT [C-4] Audace Cerignola 0 - 1 Gelbison [C-10] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [C-15] Avellino 2 - 0 Potenza SC [C-17] - 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [C-3] Crotone 1 - 0 Juve Stabia [C-8] - 1 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [C-2] Pescara 2 - 2 Monterosi FC [C-9] - 1 1-0

POLA

22:30 FT [6] Lech Poznan 0 - 0 Legia Wars. [2] - 3/4 0-0

POLB

22:30 FT [9] Stal Rzeszow 3 - 4 Resovia [14] - 1/4 0-2

SLOA

22:30 FT [1] O.Ljubljana 2 - 0 Tabor Sezana [10] - 1 1/4 1-0

TDA

22:30 FT [13] Degerfors IF 3 - 0 Djurgardens [2] +3/4 1-0

KSAA

22:30 FT [11] Al Raed 2 - 1 Al Adalah [13] - 3/4 0-1

KSAA

22:30 FT [6] Dhamak 2 - 0 Al Tai [7] - 1/4 0-0

IRNA

22:30 FT [10] Foolad Khozestan 0 - 0 Mes Kerman [13] 0-0

IRNA

22:30 FT [9] Zobahan 1 - 0 Peykan [12] 1-0

URUA

22:30 FT [13] CA Torque 0 - 1 Sportivo Cerrito [15] - 1 0-1

GHU17

22:59 FT [20] Costa Rica U17 2 - 0 Nicaragua U17 [35] 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-11] UD Logrones 3 - 0 Sabadell [A2-14] - 1/2 2-0

ITAA

22:59 FT [5] Inter Milan 1 - 2 Roma [7] - 1/2 1-1

NGA

22:59 FT 1 [14] Lok. Moscow 2 - 4 Ural S.r. [10] - 3/4 0-2

ICEC

22:59 FT [3] Hafnarfjordur 2 - 2 Vikingur Rey. [1] +3/4 1-1

NORA

22:59 FT [4] Lillestrom 1 - 4 Bodo Glimt [2] +1/4 1-1

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 4 - 0 Stromsgodset [12] - 1 4-0

SVKA

22:59 FT 1 [12] Liptovsky Mikulas 0 - 1 Dunajska Stred [2] +1/2 0-1

SVKA

22:59 FT [6] MSK Zilina 1 - 1 Trencin [9] - 1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [7] Dukla BB 3 - 1 Zemplin Michalovce [8] - 1/4 1-0

CYPA

22:59 FT [5] Apollon Limassol 1 - 1 Pafos FC [1] - 1/4 0-1

CYPA

22:59 FT 1 [12] Doxa Katokopia 0 - 2 Omonia Nicosia [6] +1/2 0-1

TNKB

22:59 FT [2] Rizespor 2 - 0 Bodrumspor SK [7] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [10] Altay 0 - 0 Eyupspor [1] +1 0-0

TSA

22:59 FT [5] Basel 3 - 2 St. Gallen [3] - 1/4 2-1

UAEA

22:59 FT [12] Al Nasr (UAE) 1 - 2 Al Wasl [3] +0 0-1

UAEA

22:59 FT [14] Dubba Al Fujairah 1 - 3 Ajman [5] +1/4 1-2

ARGA

22:59 FT [19] CA Platense 0 - 0 Defensa YJ [12] - 1/4 0-0

ARGA

22:59 FT [16] C. Cordoba SdE 0 - 0 Sarmiento Junin [21] - 1/4 0-0

NGB

23:00 FT [3] Alania Vla 3 - 1 Shinnik Yaroslavl [10] - 1 2-1

BIA

23:15 FT [6] Westerlo 2 - 0 Zulte-Waregem [16] - 1 1-0

BIA

23:15 FT 1 [14] Oostende 1 - 2 Genk [1] +1 1-1

ISRA

23:15 FT 1 [6] Ashdod 1 - 1 Hapoel Hadera [5] - 1/2 0-0

ANHA

23:30 FT [16] West Ham Utd 2 - 0 Wolves [20] - 1/2 1-0

TBNA

23:30 FT [18] Sevilla 0 - 2 Atletico Madrid [5] +1/4 0-1

TBNB

23:30 FT [9] Andorra FC 3 - 1 Levante [4] +1/4 0-1

DUA

23:30 FT [9] Wer.Bremen 5 - 1 M.gladbach [8] +0 4-0

NIRA

23:30 FT [2] Larne 2 - 0 Coleraine [6] - 1/2 1-0

ESTA

23:30 FT [1] Flora Tallinn 4 - 1 TJK Legion [9] 2-0

GREA

23:30 FT [11] Lamia FC 1 - 0 Levadiakos [13] - 1/2 0-0

RMNA

23:30 FT [16] Mioveni 2 - 2 FC U Craiova 1948 [15] +0 2-2

ASI17VL

23:45 FT [C-4] Bahrain U17 1 - 0 Lebanon U17 [C-5] 0-0

HLA

23:45 FT [15] Groningen 1 - 4 AZ Alkmaar [4] +3/4 1-2

AFCFS

00:00 FT [A-2] Kuwait Futsal 2 - 2 Iraq Futsal [A-3] 1-2

TBN3

00:00 FT [A1-10] Fuenlabrada 1 - 2 Linares Deportivo [A1-4] - 3/4 0-2

TBN3

00:00 FT 1 [A2-6] Murcia 4 - 2 SD Logrones [A2-13] - 3/4 1-1

PHB

00:00 FT [20] Niort 0 - 0 Guingamp [11] +1/4 0-0

PHB

00:00 FT [16] Nimes 0 - 1 Paris FC [12] +1/4 0-0

PHB

00:00 FT [15] Annecy FC 0 - 2 SC Bastia [14] +0 0-1

PHB

00:00 FT [18] Rodez 0 - 1 Amiens [7] +0 0-1

PHB

00:00 FT [5] Caen 0 - 1 Quevilly [13] - 1/2 0-1

PHB

00:00 FT [17] Dijon 0 - 0 Le Havre [1] +0 0-0

PHB

00:00 FT [8] Metz 1 - 0 Pau FC [9] - 3/4 1-0

PHB

00:00 FT [6] Valenciennes 2 - 1 Sochaux [3] +1/4 1-1

BDNA

00:00 FT [8] Chaves 1 - 1 Estoril [12] - 1/4 1-0

BIHA

00:00 FT [2] Siroki Brijeg 3 - 2 Igman Konjic [12] 1-0

ISRA

00:00 FT [8] Maccabi Netanya 1 - 2 Hap. Beer Sheva [3] +1/4 0-0

SRBA

00:00 FT [10] FK Napredak 4 - 0 FK Kolubara [9] - 1/2 3-0

CZEA

00:00 FT 1 [3] Sparta Praha 2 - 1 Hradec Kralove [5] - 1 0-1

CYPA

00:00 FT [3] AEK Larnaca 4 - 0 Anorthosis [9] - 1/4 2-0

TNKA

00:00 FT 1 [3] Adana Demirspor 0 - 0 Galatasaray [2] +1/4 0-0

KUWA

00:20 FT [2] Al Arabi (KUW) 2 - 0 Al Jahra [5] 0-0

CROA

00:30 FT [1] Dinamo Zagreb 4 - 1 Slaven Belupo [4] - 1 3/4 1-0

HUNA

00:30 FT [11] Vasas Budapest 1 - 1 Zalaegerzseg [5] - 1/4 1-0

ISRA

00:30 FT [1] Maccabi Haifa 2 - 0 Maccabi TA [2] - 1/2 0-0

JORA

00:30 FT [1] Faisaly (JOR) 3 - 0 Sheikh Hussein [3] 2-0

USAA

00:30 FT [Dong-9] New England 2 - 1 Atlanta United [Dong-11] +0 1-0

ASI17VL

01:00 FT [A-3] Jordan U17 0 - 0 Syria U17 [A-2] 0-0

TBN3

01:00 FT 1 [A1-17] Badajoz 0 - 3 Racing Ferrol [A1-5] +0 0-2

HLA

01:00 FT [2] Ajax 1 - 1 Go Ahead Eagles [11] - 2 3/4 1-0

POLB

01:00 FT [13] Gornik Leczna 3 - 2 GKS Tychy [11] - 1/4 1-0

BIB

01:00 FT [1] Beerschot-Wilrijk 2 - 0 Deinze [6] - 3/4 1-0

KSAA

01:00 FT [12] Al Wehda (KSA) 1 - 1 Al Ettifaq [10] +0 1-1

KSAA

01:00 FT [14] Al Khaleej(KSA) 1 - 0 Al Baten [16] 0-0

BRAA

01:00 FT [6] Atl. Mineiro/MG 2 - 0 Fluminense/RJ [3] - 3/4 1-0

BRAA

01:00 FT [17] Ceara/CE 1 - 2 America/MG [10] - 1/2 0-1

BRAA

01:00 FT [2] Internacional/RS 1 - 0 Santos/SP [12] - 3/4 1-0

CHIA

01:00 FT [8] Palestino 1 - 4 Everton CD [9] +0 1-1

ARGB

01:05 FT [8] Almagro 1 - 0 Ind.Rivadavia [9] - 1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [4] Koper 2 - 0 NK Bravo [7] - 1/2 1-0

ASI17VL

01:30 FT [D-1] Arập Xêut U17 6 - 0 Myanmar U17 [D-4] 4-0

DUB

01:30 FT [15] St. Pauli 0 - 0 Heidenheim [3] - 1/4 0-0

POLA

01:30 FT [4] Pogon Szczecin 2 - 1 Lechia GD [14] - 3/4 2-1

RMNA

01:30 FT [2] CFR Cluj 1 - 0 Petrolul Ploiesti [7] - 1 0-0

TSA

01:30 FT [7] Grasshoppers 1 - 1 Zurich [10] +1/2 0-1

ARGA

01:30 FT [6] San Lorenzo 1 - 0 CA Huracan [4] +0 1-0

ITAA

01:45 FT 4 [13] Empoli 1 - 3 AC Milan [2] 2 +1 0-0

BIA

01:45 FT [4] Club Brugge 3 - 0 KV Mechelen [13] - 1 1/4 1-0

IREA

01:45 FT [5] Sligo Rovers 1 - 3 Shamrock Rovers [1] +1/2 0-2

ARGB

01:45 FT [31] Villa Dalmine 0 - 1 Brown de Adrogue [22] - 1/4 0-0

TBNA

02:00 FT 2 [11] Mallorca 0 - 1 Barcelona [1] 4 +1 1/2 0-1

TBNB

02:00 FT [12] Villarreal B 0 - 0 Burgos CF [3] - 1/4 0-0

PHA

02:00 FT 1 [1] PSG 2 - 1 Nice [9] 1 - 2 1-0

HLA

02:00 FT [5] Twente 3 - 0 Vitesse Arnhem [13] - 3/4 1-0

ARGB

02:00 FT [32] Alvarado MDP 1 - 1 Ferro Carril Oeste [16] 0-0

COLA

02:00 FT [20] Cortulua 0 - 2 Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 0-1

ARGB

02:20 FT [17] Deportivo Madryn 2 - 0 Sacachispas [37] - 1/2 0-0

BDNA

02:30 FT [6] Vitoria Guimaraes 0 - 0 Benfica [1] +1 1/2 0-0

SUD

03:00 FT 1 [D-1] Sao Paulo/SP 0 - 2 Independiente JT [Play off-3] - 3/4 0-1

COLB

03:00 FT [9] Valledupar 0 - 1 Barranquilla [13] - 1/4 0-1

BLVA

03:15 FT [4] Nacional Potosi 1 - 0 Royal Pari [13] - 1 1/4 0-0

GHQG

03:30 FT [56] Grenada 5 - 1 St.Vincent [136] 3-1

CHIB

03:30 FT [5] Puerto Montt 2 - 1 San.Morning [14] 2-0

CHIB

03:30 FT 1 [3] Dep. Copiapo 0 - 1 Rangers Talca [7] 0-0

USAA

03:50 FT 1 [Tay-9] Colorado Rapids 1 - 0 Dallas [Tay-3] - 1/2 0-0

ARGA

04:00 FT [24] Banfield 1 - 1 Godoy Cruz [15] - 1/4 0-1

COLB

04:00 FT [4] Real Cartagena 0 - 0 Boca Juniors Cali [15] - 1/4 0-0

URUA

04:00 FT [7] CA Fenix 1 - 1 Nacional(URU) [2] +1 0-0

VENA

04:00 FT 2 [3] Monagas 0 - 2 Metropolitano [2] - 1/4 0-0

COLA

04:05 FT [10] Once Caldas 0 - 1 Jag de Cordoba [16] - 3/4 0-1

BLVA

04:15 FT [7] Aurora 0 - 0 CA Palmaflor [9] - 1/4 0-0

BRB

04:30 FT [6] Ituano/SP 1 - 0 CRB/AL [11] - 1/4 0-0

USAA

04:30 FT [Dong-10] Charlotte FC 4 - 0 Philadelphia Union [Dong-1] +1/4 1-0

BRAA

05:00 FT [7] Athletico/PR 2 - 0 Juventude/RS [20] - 1 1/4 1-0

BRAA

05:00 FT [19] Avai/SC 1 - 2 Atletico/GO [18] - 1/4 0-1

BRAA

05:00 FT [5] Flamengo/RJ 4 - 1 Bragantino/SP [14] - 1 1-0

BRAA

05:00 FT [13] Goias/GO 0 - 1 Fortaleza/CE [8] +1/4 0-1

USW

05:00 FT [12] NJ/NY Gotham Nữ 3 - 3 Portland Tho. Nữ [2] 1-2

MEXA

05:00 FT [13] San Luis 0 - 3 Tigres UANL [5] +0 0-0

MEXA

05:05 FT [2] Monterrey 0 - 0 Pachuca [4] - 1/4 0-0

USB

05:30 FT [A-11] Loudoun United 0 - 4 Detroit City FC [A-7] +1/2 0-2

ECUA

05:45 FT [16] 9 de Octubre 2 - 2 LDU Quito [4] +0 0-2

CHIA

06:00 FT [3] Curico Unido 1 - 0 La Serena [15] - 3/4 0-0

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 2 - 4 FC Tulsa [A-8] - 1/2 1-2

USB

06:00 FT [A-10] Hartford Athletic 6 - 3 Ch. Battery [A-12] - 1/2 3-0

USB

06:00 FT [A-6] Miami FC 1 - 0 Memphis 901 [A-2] +0 0-0

USB

06:00 FT [A-5] Pittsburgh R. 0 - 1 SA Scorpions [B-1] - 1/4 0-0

USW

06:00 FT [11] Wash. Spirit Nữ 1 - 2 Houston Dash Nữ [4] 1-1

COLA

06:10 FT [13] La Equidad 1 - 0 Millonarios [4] +1/2 0-0

VENA

06:15 FT [4] Carabobo 0 - 2 Zamora Barinas [1] - 1/2 0-0

ARGA

06:30 FT [23] Arsenal Sarandi 0 - 1 Independiente [14] +0 0-1

BLVA

06:30 FT [3] Bolivar 0 - 0 Inde. Petrolero [8] - 2 0-0

URUA

06:30 FT [10] Defensor SC 2 - 0 Albion FC (URU) [16] - 3/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-8] Columbus Crew 2 - 1 New York RB [Dong-4] - 1/4 0-0

USAA

06:30 FT 1 [Dong-5] Cincinnati 2 - 3 Chicago Fire [Dong-12] - 1 1/4 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-2] CF Montreal 1 - 0 D.C. Utd [Dong-14] - 1 1-0

USW

06:30 FT [9] Racing Louisville Nữ 1 - 0 Kansas City Nữ [5] 0-0

BRAA

07:00 FT [4] Corinthians/SP 2 - 0 Cuiaba/MT [16] - 3/4 2-0

MEXA

07:05 FT [17] Atlas 1 - 0 Necaxa [12] - 1/4 0-0

USB

07:30 FT [B-6] Rio Grande Valley 0 - 1 Louisville City [A-1] +0 0-1

ECUA

08:00 FT [14] Mushuc Runa 0 - 0 Emelec [5] +1/2 0-0

COLA

08:15 FT [2] Rionegro Aguilas 1 - 2 Deportes Tolima [14] - 1/4 0-1

USAA

09:00 FT [Tay-14] San Jose EQ 2 - 0 Minnesota Utd [Tay-6] +0 0-0

USAA

09:00 FT [Tay-10] Vancouver WC 2 - 0 Austin FC [Tay-2] - 1/4 1-0

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 2 - 2 San Diego Loyal [B-2] +1/4 1-1

USB

09:00 FT [B-7] Oakland Roots 2 - 1 Birmingham Legion [A-4] - 1/4 1-1

USW

09:00 FT [1] OL Reign Nữ 3 - 0 Orlando Pride Nữ [10] 3-0

CRCA

09:00 FT [B-2] Puntarenas 2 - 1 Santos Guapiles [A-5] - 1 2-1

CRCA

09:00 FT [A-2] Alajuelense 4 - 3 Municipal Grecia [B-3] - 1/4 2-0

CRCA

09:00 FT [A-1] Herediano 2 - 2 San Carlos [B-4] - 1/2 2-2

MEXA

09:05 FT [7] Cruz Azul 2 - 1 Chivas Guad. [9] +0 1-0

USAA

09:30 FT [Tay-5] LA Galaxy 1 - 1 Real Salt Lake [Tay-7] - 3/4 0-1

USB

09:30 FT [B-10] Phoenix Rising 5 - 1 New York RB II [A-14] - 1 3/4 2-0

COLB

06:10 Hoãn [11] Atletico - Cucuta [16] 0-0

Kết quả bóng đá ngày 01/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 01/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 01/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 01/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10