KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 30/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHQG

13:00 FT [151] Vanuatu U20 2 - 2 Papua New Guinea [117] 2-1

TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 1-4

NGAU21

14:00 FT [A-5] Ural U21 3 - 3 Kryliya Sov. U21 [A-7] 0-3

AFCFS

15:00 FT [D-4] Hàn Quốc Futsal 0 - 6 Nhật Bản Futsal [D-1] -

NHATJFL

16:00 FT [2] Nara Club 5 - 0 FC Osaka [1] +1/4 2-0

TQA

16:30 FT [12] Changchun Yatai 1 - 0 Shenzhen FC [14] - 3/4 1-0

NGAU21

17:00 FT [B-7] FK Sochi U21 4 - 5 Chertanovo U21 [B-4] 2-4

NGAU21

17:00 FT [B-10] Khimki U21 0 - 0 Rostov U21 [B-1] 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-4] Strogino Moscow U21 0 - 1 Spartak Mos. U21 [A-2] 0-0

NGAU21

17:00 FT 1 [A-8] ORS 5 U21 2 - 3 Nizhny Nov U21 [A-6] 2-1

UKRA

17:30 FT [10] Veres Rivne 2 - 2 Rukh Vynnyky [12] - 1/4 2-1

AFCFS

18:00 FT [D-2] Việt Nam Futsal 3 - 1 Arập Xêut Futsal [D-3] -

NGAU21

18:00 FT [A-10] Orenburg U21 1 - 1 Zenit U21 [A-1] 0-0

VNA

18:00 FT [2] Hải Phòng 1 - 1 HA Gia Lai [6] - 1/4 0-1

BULA

18:45 FT [12] Septemvri Sofia 1 - 1 Spartak Varna [16] - 3/4 1-1

NGAU21

19:00 FT [B-9] Akhmat Gr. U21 2 - 1 Kuban U21 [B-6] 1-1

NGAU21

19:00 FT [A-9] Torpedo Moscow U21 1 - 1 CSKA Mos. U21 [A-3] 0-0

NGAU21

19:00 FT [B-8] Fakel U21 4 - 1 Din. Moscow U21 [B-5] 1-1

ARMA

19:00 FT [2] Ararat-Armenia 1 - 0 BKMA Yerevan [9] - 1 3/4 1-0

VNA

19:15 FT [9] TP.HCM 0 - 2 Sài Gòn FC [13] - 1/2 0-0

ALBA

20:00 FT [9] Bylis Ballsh 4 - 1 Erzeni Shijak [3] 2-0

BIHA

20:00 FT [6] Velez Mostar 1 - 1 NK Posusje [7] - 3/4 1-1

BIHA

20:00 FT [8] FK Tuzla City 1 - 0 Sarajevo [5] 0-0

ISRB

20:00 FT 1 [13] INR HaSharon 1 - 2 Hapoel Acre [2] - 1/4 0-1

ISRB

20:00 FT [8] HR Letzion 2 - 0 Ahi Nazareth [11] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Afula 2 - 1 Maccabi P.Tikva [1] +3/4 2-0

ISRB

20:00 FT [14] Kafr Qasim 0 - 0 Bnei Yehuda [10] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Umm Al Fahm 2 - 0 AS Ashdod [15] - 1/2 0-0

MAPL

20:00 FT [9] Selangor II 0 - 1 Johor Darul Takzim II [1] +3/4 0-0

NGAU21

20:30 FT [B-3] Krasnodar U21 1 - 1 Lok. Moscow U21 [B-2] 1-0

IDNA

20:30 FT [2] Bali United Pusam 1 - 2 TIRA-Persikabo [7] - 1 1/2 1-0

UZBA

20:30 FT [7] Sogdiana Jizzakh 0 - 2 FK AGMK [4] - 1/4 0-1

MAPL

20:45 FT 1 [5] Kelantan United 1 - 1 Kelantan [2] +3/4 0-1

AFCFS

21:00 FT [C-2] Indonesia Futsal 7 - 2 Lebanon Futsal [C-4] -

BULA

21:00 FT [7] Cherno More 2 - 1 Botev Vratsa [13] - 1 1/4 0-1

LATA

21:00 FT [9] Supernova Riga 1 - 4 Riga FC [2] +2 1/2 1-2

UKRA

21:00 FT 1 [8] Metalist 1925 Kharkiv 2 - 0 Kolos Kovalivka [6] +1/4 2-0

CZEB

21:30 FT [13] Dukla Praha 5 - 0 Jihlava [8] - 1/2 2-0

BLRA

21:45 FT [16] Dnepr Mogilev 1 - 2 FK Slutsk [11] +1 1-0

DUC4BA

22:00 FT [11] DJK Vilzing 0 - 0 TSV 1896 Rain [14] - 1/2 0-0

AZEA

22:00 FT 1 [8] Səbail FK 1 - 2 Gabala FC [5] +3/4 0-0

SRBA

22:00 FT [6] FK Novi Pazar 3 - 1 Mladost Lucani [12] - 1 1-1

JORA

22:00 FT [9] Ramtha 1 - 1 Moghayer Al Sarhan [10] - 3/4 1-1

ALGA

22:00 FT [10] RC Arbaa 3 - 1 MC El Bayadh [8] - 1/2 2-0

DUC4BA

22:15 FT [6] Bayern Munich II 2 - 4 Greuther Furth II [12] - 1 1/4 1-2

ARMA

22:30 FT [6] Ararat Y 0 - 2 Urartu [1] +1/4 0-0

FINB

22:30 FT [2] TPS Turku 2 - 2 KPV Kokkola [7] - 1 3/4 1-0

SVKA

22:30 FT [5] Ruzomberok 2 - 0 Skalica [11] - 1/2 1-0

CZEB

22:30 FT [1] Pribram 5 - 0 Sigma Olomouc II [10] 1-0

ALBA

22:45 FT [10] Teuta Durres 0 - 0 Vllaznia Shkoder [4] +1/4 0-0

DUC4T

22:59 FT [6] Lippstadt 3 - 1 RW Ahlen [16] +0 0-1

POLA

22:59 FT 1 [10] Radomiak Radom 0 - 2 Cracovia Krakow [8] - 1/4 0-1

POLB

22:59 FT [1] LKS Lodz 1 - 1 Zaglebie Sosno [12] - 1/4 0-0

CROA

22:59 FT [5] NK Varazdin 1 - 1 Istra 1961 [6] - 1/2 1-0

CZEB

22:59 FT [11] Opava 1 - 0 Taborsko [9] - 1/2 0-0

AUTB

23:10 FT [10] Dornbirn 3 - 1 Austria Wien II [15] +0 1-0

AUTB

23:10 FT 1 [14] Vorwarts Steyr 1 - 3 Horn [3] +1/2 1-1

AUTB

23:10 FT [6] First Vienna 1 - 0 Kapfenberg [16] - 1 1/4 0-0

DUB

23:30 FT [5] Hannover 96 1 - 2 Hamburger [2] +1/4 1-1

DUB

23:30 FT [6] Paderborn 07 1 - 2 Darmstadt [1] +0 1-2

BULA

23:30 FT 1 [10] Botev Plovdiv 1 - 0 Slavia Sofia [5] - 1/2 1-0

DENB

23:30 FT [2] Hvidovre IF 1 - 1 Vejle [1] +1/4 0-0

AFCFS

00:00 FT [C-3] Đài Loan Futsal 1 - 10 Iran Futsal [C-1] -

DUC3

00:00 FT 1 [18] Erzgebirge Aue 3 - 0 Meppen [19] - 1/2 2-0

DUC4B

00:00 FT [15] Rehden 0 - 0 Drochtersen/Assel [6] +1/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [16] Illertissen 0 - 1 Nurnberg II [4] +1/2 0-1

DUC4BA

00:00 FT [15] Buchbach 1 - 1 FC Pipinsried [18] +1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [20] Heimstetten 0 - 3 Wurzburger [2] +1 1/2 0-2

DUC4BA

00:00 FT [9] Augsburg II 4 - 0 Hankofen-Hailing [17] - 1/2 4-0

DUC4BA

00:00 FT [13] Schweinfurt 2 - 0 VfB Eichstatt [19] - 3/4 2-0

DUC4BA

00:00 FT [1] Unterhaching 3 - 1 Ansbach [10] - 1 1/4 1-1

DUC4DB

00:00 FT 1 [13] Hertha Berlin II 3 - 0 Ger.Halberstadt [18] - 1 1/4 2-0

DUC4DB

00:00 FT [6] Lok.Leipzig 1 - 0 RW Erfurt [1] - 1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [12] Viktoria Berlin 1 - 1 Berliner FC Dynamo [10] +1/4 0-0

DUC4N

00:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 1 TSG Balingen [3] - 1 0-0

DUC4N

00:00 FT [2] TSV Steinbach 4 - 0 Aalen [12] - 1 2-0

DUC4N

00:00 FT [17] Ein.Trier 2 - 1 Koblenz [18] - 1/2 0-1

DUC4N

00:00 FT [4] Offenbach 1 - 1 Barockstadt FL [8] - 1 1-0

BLRA

00:00 FT [8] Gomel 1 - 0 Vitebsk [15] - 1/2 1-0

DENA

00:00 FT [11] Aalborg BK 1 - 1 Odense BK [5] - 1/4 1-0

DUC4BA

00:20 FT [3] V. Aschaffenburg 1 - 2 Turkgucu-Ataspor [5] +0 1-0

DUC4B

00:30 FT 1 [3] Hannover II 2 - 0 VfV 06 Hildesheim [16] - 3/4 1-0

DUC4T

00:30 FT [7] Oberhausen 4 - 0 FC Duren [13] - 3/4 2-0

PH3

00:30 FT [7] Bourg Peronnas 1 - 3 Sedan [13] - 3/4 0-1

PH3

00:30 FT [14] Orleans 1 - 1 Villefranche [11] +0 1-0

PH3

00:30 FT [15] Le Puy Foot 0 - 2 Red Star 93 [3] +3/4 0-1

PH3

00:30 FT 1 [17] FC Bastia-Borgo 1 - 1 Versailles [2] +1/2 0-1

PH3

00:30 FT [5] Dunkerque 1 - 0 Stade Briochin [18] - 1/2 0-0

PH3

00:30 FT [4] FC Martigues 3 - 2 Paris 13 Atletico [16] - 1/2 2-2

PH3

00:30 FT [6] Le Mans 3 - 0 Avranches [10] - 1 3-0

PH3

00:30 FT [9] Nancy 1 - 1 SO Cholet [8] - 3/4 0-0

TSB

00:30 FT [3] Yverdon 2 - 2 Aarau [5] +0 0-0

JORA

00:30 FT [5] Al Aqaba SC 0 - 2 Sareeh [11] 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-5] Norwich U21 2 - 1 Derby County U21 [2-11] 1-0

ANHU23

01:00 FT 1 [2-8] Aston Villa U21 2 - 6 West Brom U21 [2-3] +0 1-4

ANHU23

01:00 FT [2-7] Middlesbrough U21 1 - 1 Newcastle U21 [2-6] - 1 0-1

ANHU23

01:00 FT [1-6] Fulham U21 2 - 0 Everton U21 [1-7] - 1/2 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-1] Leeds Utd U21 4 - 0 Stoke City U21 [2-10] - 1 3/4 3-0

ANHU23

01:00 FT [1-8] Brighton U21 4 - 0 Tottenham U21 [1-14] 0-0

DUC4B

01:00 FT [1] Lubeck 3 - 1 Atlas Delmenhorst [13] - 1 1/4 1-1

DUC4BA

01:00 FT [8] Wacker Burghausen 4 - 0 TSV Aubstadt [7] +0 3-0

BDNA

01:00 FT [4] Sporting Lisbon 3 - 1 Gil Vicente [16] - 1 1/2 2-0

HLB

01:00 FT [11] De Graafschap 2 - 0 AZ Alkmaar U21 [7] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [14] Telstar 2 - 2 Utrecht U21 [20] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [13] Den Bosch 1 - 2 Heracles Almelo [1] +3/4 1-1

HLB

01:00 FT 1 [2] Zwolle 1 - 1 Ajax U21 [10] - 1 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [5] Almere City 2 - 1 Roda JC [8] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [3] MVV Maastricht 3 - 2 Willem II [9] +1 0-2

HLB

01:00 FT [17] ADO Den Haag 1 - 3 PSV Eindhoven U21 [12] - 1/2 0-3

HLB

01:00 FT [4] Eindhoven 1 - 1 Dordrecht 90 [16] - 1 0-0

HLB

01:00 FT [15] NAC Breda 1 - 2 VVV Venlo [6] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [19] Helmond Sport 1 - 2 TOP Oss [18] - 1/2 1-2

BIHA

01:00 FT [1] Zrinjski 1 - 0 Sloboda Tuzla [10] 1-0

BIB

01:00 FT [12] Excelsior Virton 3 - 3 Club Brugge II [7] - 1/4 2-2

BIB

01:00 FT [11] Genk II 0 - 2 Dender [9] - 3/4 0-0

HUNA

01:00 FT [9] Mezokovesdi SE 1 - 2 Paksi [6] - 1/4 1-0

RMNA

01:00 FT [5] Universitatea Craiova 1 - 1 Voluntari [9] - 1 0-0

ALGA

01:00 FT [11] US Biskra 1 - 1 NC Magra [12] - 3/4 0-0

TSB

01:15 FT [4] Lausanne Sports 4 - 0 Wil 1900 [1] - 1 2-0

TSB

01:15 FT [7] Thun 2 - 1 Neuchatel Xamax [10] - 1 1-1

PERA

01:15 FT 1 [9] Alianza Atletico 2 - 2 Universitario [4] +0 1-0

ITB

01:30 FT [16] Cosenza 3 - 1 Como [19] +0 2-1

DUA

01:30 FT [1] Bayern Munich 4 - 0 B.Leverkusen [12] - 1 1/2 3-0

POLA

01:30 FT [5] Wisla Plock 1 - 0 Piast Gliwice [16] - 1/4 0-0

POLB

01:30 FT 1 [15] Chojniczanka 1 - 0 Wisla Krakow [10] +1/4 0-0

AUTB

01:30 FT [1] St.Polten 2 - 3 SKU Amstetten [7] - 1/4 1-1

ANHL2

01:45 FT [7] Mansfield 2 - 2 Hartlepool [24] - 1 1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [12] Portadown FC 1 - 1 Glenavon [9] +1 1-0

BIA

01:45 FT [8] Standard Liege 0 - 2 RFC Seraing [18] - 1 0-1

IREA

01:45 FT [6] Bohemians 1 - 0 UC Dublin [9] - 3/4 1-0

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 2 - 0 Drogheda Utd [8] - 1 2-0

IREA

01:45 FT 1 [4] St. Patrick's 0 - 1 Derry City [2] +0 0-0

IREB

01:45 FT [5] Treaty United 1 - 1 Galway [3] +3/4 1-0

IREB

01:45 FT [8] Athlone 2 - 2 Longford Town [4] +1/2 2-1

IREB

01:45 FT [2] Waterford Utd 3 - 1 Cobh Ramblers [9] - 2 1/4 1-0

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 4 - 2 Bray Wanderers [7] - 1 2-0

WALA

01:45 FT [1] The New Saints 4 - 1 Newtown AFC [8] - 2 1/4 3-1

WALA

01:45 FT [12] Airbus UK 0 - 6 Bala Town [3] +1 1/2 0-4

ANHB

02:00 FT 1 [20] Hull City 0 - 2 Luton Town [11] 3 +1/4 0-2

TBNA

02:00 FT 1 [4] Athletic Bilbao 4 - 0 Almeria [14] 3 - 1 1/2 2-0

TBNB

02:00 FT [15] Tenerife 1 - 1 Sporting Gijon [11] - 1/4 0-1

PHA

02:00 FT [20] Angers 0 - 3 Marseille [4] +1/2 0-1

IREA

02:00 FT [10] Finn Harps 1 - 1 Shelbourne [7] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 FT [14] Real Santa Cruz 1 - 1 Real Tomayapo [12] - 3/4 0-0

COLB

03:00 FT [10] Orsomarso 0 - 4 Fortaleza [2] +1 0-2

BDNA

03:15 FT [2] Porto 4 - 1 Braga [3] - 1/2 2-0

PERA

03:30 FT [7] UTC Cajamarca 4 - 0 Cesar Vallejo [6] - 1/4 3-0

URUA

04:00 FT [14] Cerro Largo 1 - 0 Danubio [6] +1/4 1-0

VENA

04:00 FT [11] Caracas 2 - 0 Dep.Guaira [5] - 1/4 1-0

ARGA

05:00 FT [18] Estudiantes LP 2 - 4 Colon [25] - 3/4 1-1

ARGA

05:00 FT [7] Tigre 3 - 0 Aldosivi [28] - 1 1/2 2-0

BRB

05:00 FT [19] Operario/PR 1 - 1 Vila Nova/GO [13] - 1/4 1-1

BRB

05:00 FT [17] CSA/AL 1 - 2 Guarani/SP [10] - 1/2 1-1

BRB

05:00 FT [5] Sampaio Correa/MA 2 - 1 Gremio/RS [2] +0 1-0

PARA

05:30 FT 1 [10] Sol de America 0 - 1 Cerro Porteno [2] +3/4 0-0

CHIA

06:00 FT [10] U. La Calera 2 - 0 Coquimbo Unido [14] - 3/4 2-0

COLB

06:00 FT [5] Tigres(COL) 2 - 1 Bogota FC [8] - 1/4 2-0

VENA

06:15 FT 1 [9] Estu.Merida 3 - 2 Hermanos Colmenares [8] - 1/2 3-1

URUA

06:30 FT [12] Plaza Colonia 1 - 3 Liverpool P. (URU) [1] +3/4 1-2

USAA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 0 - 1 Inter Miami [Dong-6] - 1/2 0-0

BLVA

07:00 FT [6] CD Guabira 1 - 1 Jorge Wilstermann [11] - 3/4 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [13] Gualaceo SC 0 - 1 Catolica Quito [3] +1/2 0-1

PERA

07:00 FT 1 [17] Carlos A. Mannucci 0 - 1 Ayacucho FC [16] - 3/4 0-0

MEXA

07:00 FT [8] Puebla 1 - 2 Club America [1] +1/2 0-1

ARGB

07:10 FT [23] Gimnasia Jujuy 1 - 1 San Martin Tucuman [3] +3/4 0-1

ARGA

07:30 FT [2] Racing Club 4 - 3 Rosario Central [20] - 3/4 1-3

ARGA

07:30 FT [22] Union Santa Fe 0 - 1 Newells Old Boys [11] - 1/4 0-1

BRB

07:30 FT [14] Chapecoense 3 - 1 Bahia/BA [3] - 1/4 0-1

COLA

08:00 FT [3] Inde.Medellin 3 - 1 Alianza Petrolera [17] - 1 2-1

USB

09:00 FT 1 [B-9] Las Vegas Lights 0 - 0 New Mexico United [B-5] +1/4 0-0

USW

09:00 FT [3] San Diego Wave Nữ 0 - 0 NC Courage (W) [7] 0-0

MEXA

09:00 FT [11] Juarez 3 - 1 Pumas UNAM [16] - 1/2 2-1

GHU17

16:00 Hoãn [25] Pháp U17 - Wales U17 [56] -

IDNA

16:00 Hoãn [16] RANS Cilegon - Dewa United [15] -

NIRA

01:45 Hoãn [3] Glentoran - Ballymena Utd [7] - 1 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 30/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 30/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10