KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 04/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [18] Hebei CFFC 0 - 5 Cangzhou Mighty Lions [13] +2 0-3

AFCFS

15:00 FT [C-1] Iran Futsal 8 - 1 Việt Nam Futsal [D-2] 4-0

EUW19VL

16:00 FT [8-1] Croatia U19 Nữ 1 - 0 Síp U19 Nữ [8-3] - 2 1/2 0-0

EUW19VL

16:00 FT [5-1] Pháp U19 Nữ 5 - 1 Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] - 4 1/4 1-1

EUW19VL

16:30 FT 1 [2-3] Hy Lạp U19 Nữ 1 - 1 Hà Lan U19 Nữ [2-1] +3 1-0

EUW17VL

17:00 FT [4-2] Pháp U17 Nữ 1 - 2 Thụy Sỹ U17 Nữ [4-1] 1-1

C1U19

18:00 FT [C-3] Bayern Munich U19 1 - 2 Vik. Plzen U19 [C-4] - 2 3/4 0-0

C1U19

18:00 FT [B-2] Porto U19 3 - 1 B.Leverkusen U19 [B-4] - 2 1/4 0-0

AFCFS

18:00 FT [D-1] Nhật Bản Futsal 3 - 2 Indonesia Futsal [C-2] 0-0

TQA

18:30 FT [11] Dalian Professional 0 - 2 Tianjin Tigers [9] - 1/4 0-1

TQA

18:30 FT [17] Guangzhou City 1 - 1 Shenzhen FC [14] +0 1-0

TQA

18:30 FT [8] Sh. Shenhua 1 - 0 Henan Songshan [7] +1/4 0-0

TQA

18:30 FT 1 [3] Zhejiang Professional 2 - 1 Wuhan Three T. [1] +1/2 2-0

C1U19

19:00 FT [D-2] Ein.Frankfurt U19 1 - 0 Tottenham U19 [D-3] +0 1-0

C1U19

19:00 FT [D-4] Marseille U19 0 - 6 Sporting Lisbon U19 [D-1] +3/4 0-3

C1U19

19:00 FT [H-2] Juventus U19 3 - 1 Maccabi Haifa U19 [H-4] - 1 3/4 0-0

C1U19

19:00 FT [A-1] Liverpool U19 4 - 1 Rangers U19 [A-3] - 1 1/2 2-0

EUW19VL

19:00 FT [5-2] Ba Lan U19 Nữ 1 - 1 Ireland U19 Nữ [5-3] +0 0-0

ITC2

19:30 FT [15] Juve Stabia 1 - 0 Audace Cerignola [47] - 3/4 0-0

SAG

19:45 FT [B-2] Ecuador U19 3 - 2 Colombia U19 [B-1] +3/4 1-2

C1U19

20:00 FT 1 [A-2] Ajax U19 5 - 1 Napoli U19 [A-4] - 1 1/2 3-1

EUW17VL

20:00 FT [4-3] Italia U17 Nữ 3 - 3 Iceland U17 Nữ [4-4] 2-0

EUW19VL

20:00 FT [2-2] Thụy Điển U19 Nữ 1 - 0 T.N.Kỳ U19 Nữ [2-4] - 3 1/2 1-0

ITC2

20:00 FT [26] Turris Neapolis 1 - 0 Gelbison [49] - 1/2 0-0

ITC2

20:00 FT [6] Avellino 1 - 0 Fidelis Andria [48] - 1 0-0

MASL

20:00 FT [8] Kedah FA 1 - 3 Darul Takzim [1] +1 1/4 1-1

EUW19VL

20:30 FT [8-2] Montenegro U19 Nữ 2 - 1 Azerbaijan U19 Nữ [8-4] +0 1-1

C1U19

21:00 FT 1 [C-2] Inter Milan U19 1 - 6 Barcelona U19 [C-1] +3/4 0-3

C1U19

21:00 FT 1 [B-3] Club Brugge U19 1 - 3 Atletico Madrid U19 [B-1] - 1/4 0-1

EUW19VL

21:00 FT [13-3] Georgia U19 Nữ 0 - 1 North Macedonia U19 Nữ [13-2] +3/4 0-0

AFCFS

21:00 FT [A-1] Thái Lan Futsal 3 - 2 Tajikistan Futsal [B-2] -

EUW17VL

22:00 FT [8-1] Belarus U17 Nữ 6 - 0 Armenia U17 Nữ [8-3] 2-0

AFCC

22:00 FT [A-1] Al Seeb 4 - 0 AL Riffa [B-2] - 1/4 0-0

SAG

22:00 FT [B-3] Argentina U19 0 - 1 Chile U19 [B-4] - 1 0-0

KSB

22:00 FT [11] Al Qadisiya 1 - 1 Al Riyadh [8] - 3/4 0-1

NPA

22:00 FT [15] Sekhukhune Utd 2 - 0 Orlando Pirates [5] +1/4 0-0

ITC2

22:30 FT [41] Taranto 1 - 2 SS Monopoli [10] +3/4 0-1

ITC2

22:30 FT [28] Crotone 2 - 2 Messina [30] - 1 1/4 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 3-1

KSB

22:45 FT 1 [14] Ohud Medina 1 - 1 Al Arabi (KSA) [4] - 1/4 1-1

C1

23:45 FT [C-1] Bayern Munich 5 - 0 Vik.Plzen [C-4] 1 - 3 1/4 3-0

C1

00:00 FT 1 [D-4] Marseille 4 - 1 Sporting Lisbon [D-3] 3 1 +0 3-1

EUW17VL

00:00 FT [8-2] Luxembourg U17 Nữ 3 - 0 Georgia U17 Nữ [8-4] 0-0

AFCFS

00:00 FT [B-1] Uzbekistan Futsal 3 - 0 Kuwait Futsal [A-2] -

TDB

00:00 FT [3] Osters 4 - 1 Brommapojkarna [1] - 1/4 2-0

ARGA

00:00 FT [28] Aldosivi 2 - 0 Barracas Central [17] +1/4 0-0

KSB

00:15 FT [1] Al Akhdood 1 - 0 Al Shoalah [17] 0-0

NPA

00:30 FT [3] SuperSport Utd 3 - 1 Royal AM [9] - 1/4 0-0

NPA

00:30 FT [7] Golden Arrows 1 - 1 Cape Town City [12] +0 0-1

NPA

00:30 FT [10] Stellenbosch FC 3 - 0 Maritzburg Utd [16] +0 1-0

NPA

00:30 FT [11] TS Galaxy 0 - 1 Marumo Gallants FC [14] - 1/4 0-1

SAG

01:00 FT 1 [A-3] Venezuela U19 1 - 3 Uruguay U19 [A-1] 1 +1/2 1-2

ANHFLT

01:00 FT [N.B-2] Tranmere Rovers 3 - 5 Leeds Utd U21 [N.B-3] +1/4 3-3

ANHFLT

01:00 FT [N.A-2] Harrogate Town 1 - 1 Everton U21 [N.A-1] +0 0-1

ANHFLT

01:00 FT 1 [S.E-1] Bristol Rovers 2 - 0 Crystal Palace U21 [S.E-3] - 3/4 1-0

ANHFLT

01:00 FT [S.C-1] Milton Keynes Dons 2 - 0 West Ham U21 [S.C-3] - 1 1/4 0-0

ANHFLT

01:00 FT [S.F-3] Exeter City 2 - 1 Southampton U21 [S.F-4] - 1/2 2-1

ANHFLT

01:00 FT [S.A-3] Gillingham 3 - 2 Brighton U21 [S.A-4] 1-1

ANHFLT

01:00 FT [N.F-4] Mansfield 1 - 1 Derby County [N.F-2] +0 1-1

ARGB

01:00 FT [35] Flandria 0 - 1 Tristan Suarez [33] +1 0-0

PERA

01:00 FT 1 [19] Uni.San Martin 1 - 3 Academia Cantolao [15] +1/4 1-1

PERA

01:00 FT [3] Atletico Grau 0 - 0 Carlos Stein [18] - 1 1/2 0-0

ANHFLT

01:30 FT [N.G-2] Barrow 1 - 2 Man Utd U21 [N.G-1] +0 0-1

ANHFLT

01:30 FT [N.H-2] Bradford City 2 - 2 Leicester City U21 [N.H-4] - 1 1/4 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 2-4

ANHB

01:45 FT [18] Bristol City 0 - 0 Coventry [11] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [10] Luton Town 3 - 3 Huddersfield [24] - 3/4 3-2

ANHB

01:45 FT [2] Sheffield Utd 0 - 1 QPR [7] - 3/4 0-0

ANHB

01:45 FT [15] Sunderland 0 - 0 Blackpool [23] - 1/2 0-0

ANHFLT

01:45 FT [S.A-1] Colchester Utd 2 - 1 Charlton Athletic [S.A-2] +1/4 0-1

ANHFLT

01:45 FT [S.G-3] Oxford Utd 1 - 2 Chelsea U21 [S.G-1] - 3/4 1-0

ANHFLT

01:45 FT [S.B-2] Portsmouth 5 - 0 Aston Villa U21 [S.B-4] - 1 3/4 2-0

ANHL1

01:45 FT [22] Burton Albion 0 - 1 Fleetwood Town [17] - 1/4 0-1

ANHL1

01:45 FT [18] Cheltenham 1 - 0 Bolton [5] +1/2 0-0

ANHL1

01:45 FT [1] Plymouth Argyle 2 - 1 Sheffield Wed. [3] +1/4 1-1

ANHL2

01:45 FT [24] Hartlepool 2 - 1 Doncaster Rovers [10] +0 1-0

ANHL2

01:45 FT [8] Swindon 1 - 0 Newport [18] - 1/4 0-0

ANHL2

01:45 FT [2] Stevenage 3 - 0 Sutton Utd [17] - 1/2 1-0

ANHL2

01:45 FT [11] Walsall 1 - 0 Northampton [3] - 1/4 1-0

PHB

01:45 FT [11] Guingamp 0 - 0 Rodez [18] - 1/2 0-0

SCOA

01:45 FT [10] Ross County 0 - 5 Motherwell [9] +0 0-1

SCOB

01:45 FT [8] Cove Rangers 3 - 1 Dundee [3] +1/2 1-1

SCOB

01:45 FT [4] Queen's Park 1 - 2 Greenock Morton [2] - 1/4 0-1

SCO2

01:45 FT [4] Montrose 4 - 2 Airdrieonians [6] +0 2-0

NIRLC

01:45 FT [2] Cliftonville 6 - 0 Carrick Rangers [15] 2-0

NIRLC

01:45 FT [1] Glentoran 6 - 0 Warrenpoint Town [16] 3-0

NIRLC

01:45 FT [9] Dungannon Swi. 1 - 1 Portadown FC [8] 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

NIRLC

01:45 FT [11] Glenavon 1 - 2 Loughgall [6] 0-0

NIRLC

01:45 FT [14] Dundela 0 - 1 Linfield [4] 0-0

NIRLC

01:45 FT [10] Ballyclare Cm. 1 - 2 Newry City [5] 0-1

NIRLC

01:45 FT [7] Annagh United 2 - 1 Larne [12] 0-1

NIRLC

01:45 FT 1 [13] Ballymena Utd 0 - 1 Coleraine [3] 0-0

C1

02:00 FT 1 4 [A-3] Ajax 1 - 6 Napoli [A-1] 2 - 1/4 1-3

C1

02:00 FT 5 [B-2] Club Brugge 2 - 0 Atletico Madrid [B-4] 3 +1/2 1-0

C1

02:00 FT [D-2] Ein.Frankfurt 0 - 0 Tottenham [D-1] 3 +1/4 0-0

C1

02:00 FT 6 [C-2] Inter Milan 1 - 0 Barcelona [C-3] 3 +1/2 1-0

C1

02:00 FT 1 [A-2] Liverpool 2 - 0 Rangers [A-4] 1 - 2 1/2 1-0

C1

02:00 FT 3 [B-1] Porto 2 - 0 B.Leverkusen [B-3] 4 - 1/4 0-0

SAG

02:00 FT [A-2] Paraguay U19 6 - 0 Peru U19 [A-4] - 1/2 3-0

ANHB

02:00 FT [19] Cardiff City 1 - 0 Blackburn Rovers [3] - 1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [12] Reading 1 - 1 Norwich [5] +1/2 0-0

ANHL1

02:00 FT [2] Ipswich 3 - 0 Cambridge Utd [20] - 1 1/4 0-0

ITC2

02:00 FT [58] Latina 0 - 2 Giugliano [21] - 1 1/4 0-1

ITC2

02:00 FT [29] Foggia 0 - 0 AZ Picerno [32] - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-4

ITC2

02:00 FT [35] Virtus Francavilla 0 - 0 Potenza SC [36] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

BLVA

02:00 FT [9] CA Palmaflor 1 - 1 Royal Pari [13] - 1 1-0

ARGA

02:30 FT [15] Godoy Cruz 0 - 0 San Lorenzo [6] - 1/4 0-0

ARGA

02:30 FT 1 [11] Newells Old Boys 0 - 0 Arsenal Sarandi [23] - 1/4 0-0

PERA

03:15 FT [14] Dep. Municipal 1 - 2 UTC Cajamarca [7] - 1/4 0-1

VENA

04:00 FT [5] Dep.Guaira 1 - 0 Estu.Merida [9] - 3/4 1-0

ARGA

05:00 FT [21] Sarmiento Junin 2 - 2 Tigre [7] +1/4 1-2

BRB

05:00 FT [19] Operario/PR 2 - 3 Vasco DG/RJ [4] +0 1-0

BRB

05:00 FT 1 [18] Brusque FC/SC 0 - 1 SC Recife/PE [7] - 1/4 0-0

BRB

05:00 FT [13] Vila Nova/GO 1 - 0 Criciuma/SC [8] - 1/4 0-0

BRB

05:00 FT [11] CRB/AL 2 - 1 Chapecoense [14] - 1/4 1-0

BRB

05:00 FT [2] Gremio/RS 2 - 0 CSA/AL [17] - 1 1/4 2-0

MEXB

05:05 FT [3] Leones Negros UdeG 0 - 2 Celaya [1] +0 0-0

BLVA

05:15 FT 1 [4] Nacional Potosi 3 - 1 CD Guabira [6] - 1 1-0

PERA

05:30 FT [11] Cienciano 0 - 1 Sport Huancayo [8] - 1/2 0-0

VENA

06:15 FT [8] Hermanos Colmenares 0 - 0 Caracas [11] +1/4 0-0

MEXB

07:05 FT 1 [18] Pumas Tabasco 0 - 3 Dorados [5] +1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [26] Velez Sarsfield 1 - 0 Banfield [24] - 1/4 0-0

BRAA

07:30 FT [20] Juventude/RS 2 - 2 Corinthians/SP [4] +1/2 0-1

BRB

07:30 FT [16] Novorizontino/SP 1 - 1 Bahia/BA [3] +0 1-1

BRB

07:30 FT [20] Nautico/PE 4 - 3 Tombense FC/MG [15] - 1/2 3-1

BLVA

07:30 FT 1 [11] Jorge Wilstermann 1 - 1 Bolivar [3] +1/2 0-0

COLB

07:40 FT [1] Leones FC 1 - 1 Boyaca Chico [6] 1-0

PERA

08:00 FT [6] Cesar Vallejo 3 - 2 Alianza Lima [1] +0 1-1

MEXB

09:05 FT [7] Venados 3 - 0 Tlaxcala FC [14] - 3/4 0-0

Kết quả bóng đá ngày 04/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 04/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10