KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

15:30 FT [1] South Melbourne 1 - 1 Eastern Lions [11] - 2 0-1

AUSVPL

15:30 FT [4] Melb. Knights 2 - 1 Dandenong Th. [7] - 1/2 1-0

AUSA

15:35 FT 2 [3] Adelaide Utd 2 - 1 Newcastle Jets [11] 1 +1/4 1-1

KAZSC

16:00 FT Kairat Almaty 2 - 1 Shakhter Kar. - 3/4 0-0

AUSVPL

16:00 FT [6] Green Gully SC 1 - 1 Hume City [8] 0-1

AUSVPL

16:15 FT [9] Bentleigh Greens 2 - 3 Port Melbourne [10] - 3/4 1-0

AUSQSL

16:30 FT [1] Peninsula Power 5 - 1 Logan Light. 4-0

AUSVPL

16:30 FT [14] Dandenong City 1 - 2 St Albans Saints [12] - 1/2 1-1

AUSVPL

16:30 FT [5] Oakleigh Cannons 1 - 1 Heidelberg Utd [3] - 1/4 1-0

GHW

17:00 FT Bosnia & Herz U19 Nữ 5 - 0 North Macedonia U19 Nữ 3-0

ARMA

17:00 FT [8] Pyunik 1 - 1 Alashkert [1] +1/4 1-0

UKRU21

17:00 FT 1 [14] Olimpik Donetsk U21 0 - 3 Shakhtar Donetsk U21 [2] 0-1

UKRU21

17:00 FT [3] Rukh Vynnyky U21 3 - 0 Desna U21 [12] 2-0

GEOA

18:00 FT [10] Samtredia 0 - 2 Dila Gori [3] +1/4 0-2

AUSBPL

18:45 FT [12] The Gap 1 - 3 Toowong FC [5] +2 1/2 1-2

ANHU23

19:00 FT [1-3] Tottenham U23 2 - 1 Everton U23 [1-7] - 1/2 1-1

UKRU21

19:00 FT [8] Mariupol Youth 1 - 1 Vorskla U21 [5] 0-1

HKGA

19:00 FT [6] Southern District 0 - 5 Eastern AA [2] +1 1/4 0-3

ANHU23

20:00 FT [2-3] Wolves U23 0 - 2 Leeds Utd U23 [2-1] +3/4 0-2

ANHU23

20:00 FT [2-7] Reading U23 1 - 3 Norwich City U23 [2-11] +0 0-1

POLB

20:00 FT 1 [7] Odra Opole 1 - 2 Stomil Olsztyn [14] - 1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [14] H. Petah Tikva 0 - 0 Hapoel Kfar Shalem [16] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [4] Beitar TA Ramla 3 - 3 Hapoel R. Gan [5] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Afula 3 - 0 Ahi Nazareth [10] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [13] Hapoel Umm Al Fahm 1 - 2 Sektzia Nes Tziona [3] +1/4 0-1

ISRB

20:00 FT [1] Hapoel Nof HaGalil 1 - 1 Kafr Qasim [12] - 3/4 1-0

CZEB

20:00 FT [10] Jihlava 1 - 1 Slavoj Vysehrad [14] - 1 1/2 1-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 2 - 0 Kedah FA [3] - 1 1/2 1-0

EGYA

20:00 FT [15] Wadi Degla SC 0 - 0 Ismaily SC [16] +0 0-0

KSAA

20:10 FT [11] Abha 2 - 1 Al Fateh [8] +0 1-0

KSAA

20:15 FT [16] Al Ain (KSA) 1 - 1 Al Faisaly (KSA) [12] +0 1-1

ANHU23

21:00 FT 1 [2-6] Middlesbrough U23 2 - 1 Newcastle U23 [2-12] +0 1-0

ANHU23

21:00 FT [1-13] Southampton U23 2 - 2 Arsenal U23 [1-10] +1/4 0-2

KUWA

21:00 FT [8] Fahaheel 0 - 4 Kazma [4] +1/2 0-1

KUWA

21:00 FT [1] Al Arabi (KUW) 2 - 1 Salmiya [6] +0 1-0

ALGA

21:00 FT [9] CS Constantine 2 - 1 Hussein Dey [15] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [14] WA Tlemcen 2 - 2 NC Magra [18] - 3/4 0-1

ALGA

21:00 FT [12] RC Relizane 1 - 0 USM Bel Abbes [17] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [16] US Biskra 1 - 0 ES Setif [1] +3/4 0-0

EGYA

22:00 FT [4] Ittihad Alexandria 2 - 0 Al Intagh Al Harbi [18] - 1/4 1-0

ALGA

22:00 FT [5] JS Kabylie 2 - 1 O Medea [4] - 1/2 1-0

NPA

22:00 FT [6] SuperSport Utd 0 - 0 TS Galaxy [9] 0-0

KSAA

22:20 FT 1 [5] Al Ettifaq 1 - 1 Al Nasr (KSA) [6] +1/4 1-0

RMNA

22:30 FT [4] Sepsi OSK 0 - 1 Chindia Targoviste [5] - 1/2 0-0

KSAA

22:35 FT [2] Al Shabab (KSA) 1 - 1 Al Qadisiya [10] - 3/4 0-1

POLB

22:59 FT [10] Miedz Legnica 3 - 0 GKS Belchatow [18] - 3/4 1-0

GEOA

22:59 FT 1 [9] Torpedo Kut. 0 - 2 Dinamo Tbilisi [1] +3/4 0-0

GEOA

22:59 FT [2] Dinamo Batumi 1 - 1 Shukura [6] - 1 1/4 1-0

CYPA

22:59 FT [14] Karmiotissa Pol. 4 - 2 EN Paralimni [11] +3/4 2-1

TNKB

22:59 FT [5] Istanbulspor AS 0 - 0 Keciorengucu [7] 0-0

AUTB

22:59 FT [11] SKU Amstetten 2 - 0 SV Lafnitz [3] - 1/4 2-0

LITA

23:00 FT [2] Kauno Zalgiris 1 - 0 Banga [6] 0-0

POLB

23:40 FT [1] Nieciecza 2 - 2 Sandecja [11] - 1 1/4 1-0

KUWA

23:50 FT [9] Al Sahel 1 - 3 Al Nasr (KUW) [5] +3/4 0-2

PH3

00:00 FT 1 [10] Bourg Peronnas 1 - 0 FC Bastia-Borgo [16] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [9] SO Cholet 1 - 0 Avranches [7] +0 1-0

PH3

00:00 FT [18] Lyon Duchere 1 - 1 Stade Briochin [6] +0 1-1

PH3

00:00 FT [2] Quevilly 1 - 0 Creteil [15] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [1] SC Bastia 1 - 1 Concarneau [8] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [11] Le Mans 2 - 0 Villefranche [4] +0 0-0

BIHA

00:00 FT [4] Velez Mostar 2 - 0 Borac Banja Luka [2] - 3/4 1-0

CROA

00:00 FT [9] Istra 1961 3 - 2 Sibenik [7] - 1/2 0-1

ESTSC

00:00 FT Flora Tallinn 1 - 0 Paide Linname. - 3/4 0-0

EGYA

00:00 FT [14] Tala'ea Al Jaish 1 - 1 ENPPI Cairo [10] +0 0-1

DUB

00:30 FT [18] Wurzburger 1 - 2 Heidenheim [5] 1 +1/4 0-0

DUB

00:30 FT 3 [9] Paderborn 07 2 - 3 Darmstadt [11] 5 - 1/4 1-1

AUTB

00:30 FT 1 [13] Floridsdorfer AC 2 - 2 Wacker Innsbruck [5] +1/2 0-0

AUTB

00:30 FT [7] Kapfenberg 2 - 0 Vorwarts Steyr [10] - 1/2 1-0

AUTB

00:30 FT [12] Aust Lustenau 0 - 2 Blau Weiss Linz [1] +1/4 0-0

KSAA

00:35 FT [3] Al Ittihad (KSA) 4 - 2 Al Wehda (KSA) [15] - 1/2 0-0

KSAA

00:35 FT 1 [1] Al Hilal 2 - 1 Al Raed [7] - 1 1/2 0-0

HLB

00:45 FT [18] Utrecht U21 0 - 1 MVV Maastricht [13] - 1/4 0-1

HLB

00:45 FT 1 [12] Helmond Sport 0 - 7 NEC Nijmegen [6] +3/4 0-3

DUC3

01:00 FT [10] Zwickau 3 - 0 Verl [7] +1/4 2-0

TSB

01:00 FT [10] Chiasso 2 - 0 Aarau [4] 1-0

TSB

01:00 FT [5] Schaffhausen 1 - 3 Stade L. Ouchy [3] 0-1

DENB

01:00 FT [5] Fredericia 1 - 1 Hobro I.K. [9] - 1/4 0-1

DENB

01:00 FT [10] Skive IK 0 - 3 Viborg [1] +1 1/4 0-1

BDNA

01:30 FT [5] Pacos Ferreira 2 - 1 Nacional Madeira [18] - 3/4 2-0

RMNA

01:30 FT [12] Viitorul C. 1 - 1 Aca. Clinceni [6] - 3/4 0-1

CAFCL

02:00 FT [Bang B-2] CR Belouizdad 1 - 1 Al Hilal Al Sudani [Bang B-3] - 3/4 1-1

HLA

02:00 FT [17] Emmen 1 - 1 Sparta Rotterdam [11] +1/4 0-1

BIB

02:00 FT 1 [7] Lierse 1 - 3 Union Saint-Gilloise [1] 1-1

HUNA

02:00 FT [11] Diosgyori 0 - 0 MTK Budapest [6] 0-0

ICELC

02:00 FT [C-1] Stjarnan 2 - 0 Keflavik [C-2] 1-0

ICELC

02:00 FT [B-1] Vikingur Rey. 5 - 1 Fram Rey. [B-4] 3-0

TSB

02:00 FT [1] Grasshoppers 0 - 1 Winterthur [6] 0-0

TSB

02:00 FT [7] Wil 1900 1 - 0 Neuchatel Xamax [9] 0-0

DUA

02:30 FT 2 [18] Schalke 04 0 - 0 Mainz [13] 2 +1/4 0-0

POLA

02:30 FT [13] Wisla Krakow 0 - 0 Gornik Zabrze [11] - 1/4 0-0

NIRA

02:30 FT [11] Carrick Rangers 0 - 5 Glentoran [3] +1 1/4 0-5

ANHB

02:45 FT [20] Huddersfield 0 - 0 Cardiff City [9] 2 +1/4 0-0

BIA

02:45 FT [13] Charleroi 0 - 0 Sint Truiden [15] - 1/4 0-0

TBNA

03:00 FT 4 [14] Valencia 2 - 1 Villarreal [7] 3 +1/2 0-1

TBNB

03:00 FT 1 [1] Espanyol 1 - 1 Real Oviedo [14] - 1/2 1-0

PHC

03:00 FT Aubagne FC 0 - 2 Toulouse 0-1

PHC

03:00 FT Beauvais 0 - 2 Boulogne 0-1

HLB

03:00 FT [1] Cambuur 3 - 1 Telstar [11] - 2 2-1

HLB

03:00 FT [10] TOP Oss 0 - 4 Go Ahead Eagles [5] +1/2 0-1

ICELC

03:00 FT [C-4] IA Akranes 4 - 1 Vestri [C-6] 2-1

ICELC

03:00 FT [D-5] Fjolnir 1 - 3 Breidablik [D-1] 0-1

AUTB

03:25 FT [9] LASK Juniors 2 - 1 Rapid Wien II [14] - 1/4 0-1

BDNA

03:45 FT [1] Sporting Lisbon 2 - 1 Santa Clara [7] - 1 1-0

PARA

04:15 FT 1 [10] River Plate (PAR) 0 - 1 Guairena FC [5] - 1/4 0-0

ARGA

05:15 FT [B-12] Newells Old Boys 1 - 2 Independiente [B-2] +0 0-2

COLA

06:00 FT [9] Inde.Medellin 1 - 1 La Equidad [6] - 1/4 1-1

URUA

06:00 FT [13] Wanderers 2 - 8 CA Torque [3] 1-2

MEXB

06:00 FT [3] Celaya 0 - 0 Tlaxcala FC [10] 0-0

PARA

06:30 FT [8] 12 de Octubre 2 - 1 Libertad [1] +1 1-1

ECUA

07:00 FT [3] Independiente JT 2 - 0 Mushuc Runa [4] - 3/4 0-0

ARGA

07:30 FT [A-3] C. Cordoba SdE 1 - 1 Banfield [A-4] +1/4 0-0

COLA

08:00 FT [7] Junior Barranquilla 1 - 1 Atl. Bucaramanga [11] - 3/4 0-1

MEXA

08:30 FT [16] San Luis 0 - 0 Toluca [8] +0 0-0

MEXA

10:30 FT [3] Puebla 1 - 1 Tigres UANL [9] +1/4 1-1

ALGA

21:00 Hoãn [7] CR Belouizdad - JS Saoura [2] -

ALGA

21:00 Hoãn [20] CA BB Arreridj - MC Alger [11] -

ESTA

00:00 Hoãn [3] Flora Tallinn - Vaprus Parnu [9] -

SCOB

02:45 Hoãn [2] Raith Rovers - Dunfermline [5] -

Kết quả bóng đá ngày 05/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 05/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14