KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 06/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 FT [12] Altona City 2 - 2 Avondale Heights [1] 2 +1/2 0-2

AUSNSW

11:30 FT [11] Sutherland Sharks 1 - 1 Marconi Stallions [9] +1/2 1-0

NHATB

11:30 FT 1 [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 V-Varen Nagasaki [4] +1/4 0-0

HQB

11:30 FT [8] Chungnam Asan 0 - 1 Bucheon 1995 [9] 0-0

NHATA

12:00 FT [15] Shimizu S-Pulse 2 - 2 Avispa Fukuoka [8] - 1/2 1-0

NHATA

12:00 FT [16] Tokushima Vortis 1 - 1 Vissel Kobe [3] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [20] Vegalta Sendai 1 - 5 Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 0-4

NHATA

12:00 FT [9] FC Tokyo 3 - 2 Cerezo Osaka [12] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 3 Machida Zelvia [6] - 1/2 1-2

NHATB

12:00 FT [15] Omiya Ardija 0 - 2 Ventforet Kofu [3] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [20] Giravanz Kita. 1 - 2 Mito Hollyhock [10] +1/4 0-0

HQA

12:00 FT [5] Jeju Utd 1 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [19] Yokohama FC 1 - 2 Oita Trinita [18] +0 1-2

NHATA

13:00 FT [7] Sagan Tosu 2 - 0 Urawa Red [5] - 1/4 0-0

AUSA

13:05 FT [4] Brisbane Roar 1 - 1 Sydney FC [2] +0 1-0

NHATA

14:00 FT [4] Nagoya Grampus 1 - 0 Consa. Sapporo [11] +0 0-0

NHATA

14:00 FT [13] Kashiwa Reysol 2 - 1 Shonan Bellmare [17] - 3/4 1-1

NHATB

14:00 FT [8] Ryukyu 2 - 1 Renofa Yamaguchi [17] - 1/4 2-0

HQB

14:00 FT [2] Anyang 1 - 2 Ansan Greeners [7] - 1/2 1-0

HQB

14:00 FT [10] Seoul E-Land 4 - 0 Gimcheon Sangmu [1] +0 1-0

HKGA

14:00 FT [7] Resources Capital 1 - 2 HK Ranger [5] +1/2 0-1

HQA

14:30 FT [12] Gwangju 0 - 1 Ulsan Hyundai [1] +3/4 0-1

HQA

14:30 FT [9] Incheon Utd 2 - 1 Daegu [3] +1/2 2-1

AUSBPL

15:00 FT [11] Western Spirit 4 - 2 UQ FC [8] +0 4-0

AUSNSW

15:00 FT [6] Mt Druitt Town 3 - 1 APIA Tigers [8] +1/4 2-0

AUSW

15:05 FT [5] Adelaide Utd Nữ 2 - 0 Sydney FC Nữ [1] +1 2-0

AUSA

15:10 FT [12] Melb. Victory 0 - 6 Melbourne City [1] +1 0-1

AUSBPL

15:10 FT [1] Albany Creek 7 - 0 Brisbane Knights [12] - 2 1/2 2-0

MAPL

15:45 FT [7] Kelantan 0 - 1 Perak II [10] 0-0

NGB

16:00 FT 1 [8] Akron Togliatti 1 - 1 SKA-Khabarovsk [6] +0 0-0

KAZSC

16:00 FT Tobol Kostanay 1 - 1 Astana +1/4 1-0

UKRU21

16:00 FT [9] Zorya U21 3 - 1 FC Lviv U21 [10] 1-0

AUSQSL

16:00 FT [3] Queensland Lion 3 - 2 Gold Coast Knights [6] 1 +0 1-1

AUSQSL

16:00 FT [13] Brisbane Strikers 0 - 1 Magpies Crusaders [14] +0 0-0

NGB

17:00 FT [15] Yenisey 1 - 3 Fakel [4] +0 1-0

ARMA

17:00 FT [7] Van Yerevan 3 - 1 Urartu [6] +1/4 2-0

HQA

17:00 FT [8] Gangwon 1 - 3 Pohang Steelers [7] +1/4 1-0

THAA

17:00 FT [5] Muang Thong Utd 2 - 2 Buriram Utd [1] +3/4 0-0

MDVA

17:30 FT CSCT Buiucani 5 - 1 Codru Lozova FC 2-0

TNKB

17:30 FT 1 [6] Bandirmaspor 2 - 2 Altinordu SK [13] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [B2-3] Ebro 0 - 1 SD Tarazona [B2-5] - 1/2 0-1

BDNB

18:00 FT Vizela 2 - 0 CD Mafra [8] - 3/4 0-0

NGA

18:00 FT [3] CSKA Moscow 2 - 0 Akhmat Groznyi [12] - 3/4 1-0

NGB

18:00 FT Krylya Sovetov 5 - 0 Chertanovo - 2 1/2 4-0

NGB

18:00 FT Shinnik Yaroslavl 1 - 4 FK Orenburg [1] +1 0-2

NGB

18:00 FT 1 [16] Krasnodar B 2 - 1 Veles Moscow [7] +0 1-1

NGB

18:00 FT [5] Alania Vla 1 - 0 Irtysh Omsk - 3/4 1-0

NGB

18:00 FT [20] Volgar Astrakhan 1 - 1 Nizhny Nov +1/4 0-0

GEOA

18:00 FT [6] Samgurali Tskh. 0 - 0 Saburtalo [3] +1/4 0-0

LITA

18:00 FT [7] Dziugas FC 2 - 1 Hegelmann Litauen [5] 1 +1/4 1-0

UKRU21

18:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 6 - 0 FC Mynai U21 [11] 3-0

UKRU21

18:00 FT [14] Inhulets Petrove U21 2 - 4 Kolos Kovalivka U21 [7] 2-0

THAA

18:00 FT [11] Prachuap FC 1 - 0 Nakhon Ratch. [12] - 1/4 0-0

UZBSC

18:00 FT Pakhtakor 1 - 0 Nasaf Qarshi 0-0

IRNA

18:30 FT [12] Sanat Naft 0 - 0 Persepolis [11] +1/2 0-0

IRNA

18:30 FT [8] Gol Gohar 0 - 0 Mes Rafsanjan [10] 0-0

IRNA

18:30 FT [4] Padideh Khorasan 2 - 0 Peykan [5] 1-0

IRNA

18:30 FT SaiPa Karadj 0 - 0 Naft M. Soleyman [3] - 1/4 0-0

THAA

18:30 FT [9] Police Tero FC 3 - 1 Suphanburi [14] +1/4 1-1

POLB

18:40 FT [7] LKS Lodz 2 - 2 Widzew Lodz [1] - 1/4 0-2

DUB

19:00 FT [18] Erzgebirge Aue 1 - 1 Hannover 96 [14] +1/4 0-1

DUB

19:00 FT Greuther Furth 1 - 2 Bochum +0 1-1

DUB

19:00 FT [7] Karlsruher 0 - 0 St. Pauli [1] - 1/4 0-0

NGB

19:00 FT [17] Tekstilshchik Ivanov 1 - 1 Tom Tomsk [14] +1/4 1-0

ICELC

19:00 FT [A-1] Valur Rey. 2 - 2 HK Kopavogur [A-3] - 1 3/4 1-0

MNEA

19:00 FT [1] Sutjeska 4 - 3 Zeta [10] 2-3

TDC

19:00 FT Vasteras 3 - 0 GAIS [7-1] - 3/4 1-0

TDC

19:00 FT [1-1] Malmo 4 - 1 Halmstads [5-3] - 1 1-1

TDC

19:00 FT Trelleborgs 3 - 1 IF Lodde 2-1

TDC

19:00 FT Orebro 2 - 2 Sirius [5-1] +0 0-1

UKRA

19:00 FT 2 [16] FC Mariupol 0 - 1 Vorskla [3] +1/2 0-1

IRNA

19:00 FT [14] Tractor SC 2 - 1 Nassaji Mazandaran [1] 2-1

IRNA

19:00 FT 1 [2] Aluminium Arak 1 - 6 Sepahan [13] 1-2

THAA

19:00 FT Trat FC 0 - 0 Rayong FC - 3/4 0-0

ANHA

19:30 FT 1 [18] Burnley 1 - 1 Arsenal [12] 1 +3/4 1-1

ANHB

19:30 FT Watford 1 - 0 Nottingham Forest [17] - 1/2 1-0

MDVA

19:30 FT [3] Sheriff Tiraspol 7 - 0 Dinamo-Auto [6] 3-0

RMNA

19:30 FT [14] FC U Craiova 1948 1 - 0 Botosani [4] - 1/2 1-0

QATA

19:45 FT Al Kharaitiyat FC 0 - 2 Al Duhail SC [2] 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang A-4] Merreikh Al Sudan 0 - 0 Simba SC [Bang A-1] +0 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang B-3] TP Mazembe 1 - 2 Mamelodi Sun. [Bang B-1] - 1/4 0-0

ANHL1

20:00 FT [20] Gillingham 3 - 1 Ipswich [15] +1/4 1-0

ANHL2

20:00 FT [9] Exeter City 4 - 0 Leyton Orient [7] - 1/2 3-0

TBNA

20:00 FT 2 Valladolid 2 - 1 Getafe [20] 2 1 +0 2-1

ITB

20:00 FT Virtus Entella 0 - 0 Ascoli [5] +0 0-0

ITB

20:00 FT [11] Cosenza 1 - 2 Frosinone [10] +1/4 1-1

ITB

20:00 FT [1] Pisa 0 - 0 Reggina [8] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [2] Cremonese 0 - 1 Salernitana - 1/2 0-1

ITB

20:00 FT 1 Pescara 0 - 1 SPAL 1907 [15] +0 0-1

DUC3

20:00 FT [1] Magdeburg 1 - 1 Waldhof Man. [6] +0 0-1

DUC3

20:00 FT Lubeck 1 - 2 Vik.Koln [18] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [14] Meppen 0 - 4 Dynamo Dresden +1/4 0-2

DUC3

20:00 FT [17] Duisburg 1 - 0 Munchen 1860 [15] +1/2 0-0

DUC3

20:00 FT Hansa Rostock 2 - 1 Kaiserslautern [7] - 1/2 0-1

DUC3

20:00 FT [3] Saarbrucken 2 - 2 Uerdingen - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [8] Hoffenheim II 1 - 1 Pirmasens [16] - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [2] Mainz II 2 - 1 Bayern Alzenau - 1 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [14] Koblenz 1 - 0 TSV Schott Mainz [19] - 1 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [6] Homburg 1 - 2 Hessen Kassel [12] - 1 0-2

DUC4N

20:00 FT [17] Giessen 3 - 0 Astoria Walldorf [15] 0-0

DUC4N

20:00 FT [9] Aalen 0 - 1 SSV Ulm [1] +3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT 1 [13] FSV Frankfurt 0 - 2 Stuttgart II [11] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [10] Sonnenhof 0 - 4 TSV Steinbach [4] +1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 3 - 2 Freiburg II +1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [5] Offenbach 1 - 0 TSG Balingen [18] - 1 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 [17] Sportfreunde Lotte 1 - 1 Preussen Munster [4] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [2] Wuppertaler 2 - 0 Schalke 04 II [13] - 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [9] Wiedenbruck 0 - 2 Fort.Dusseldorf II [6] +0 0-0

DUC4T

20:00 FT [16] Bonner SC 0 - 0 Lippstadt [11] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [18] Wegberg-Beeck 0 - 2 B.Dortmund II +1 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [10] SV Straelen 3 - 1 Bergisch Gladbach - 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [19] Homberg 0 - 2 Rodinghausen [12] +1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT [8] Oberhausen 3 - 1 A.Aachen [15] - 1/2 2-0

HLB

20:00 FT [19] Almere City 4 - 1 SBV Excelsior [3] - 1/2 2-0

NGB

20:00 FT [2] Torpedo Moscow 1 - 2 Chayka FK Pesch - 3/4 1-0

NGB

20:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 5 - 1 Dinamo Bryansk - 1 2-1

POLB

20:00 FT [10] Resovia 0 - 2 Gornik Leczna +1/4 0-1

BIHA

20:00 FT FK Krupa 1 - 1 Siroki Brijeg [6] 0-0

BIHA

20:00 FT [2] FK Tuzla City 2 - 0 Zeljeznicar [5] 1-0

BULA

20:00 FT [10] Arda Kardzhali 1 - 0 Cherno More [5] - 1/4 1-0

MKDA

20:00 FT [9] Makedonija 1 - 0 Sileks Kratovo 1-0

GEOA

20:00 FT [5] Lokomotiv T 3 - 2 FC Telavi [7] 2-0

GREA

20:00 FT 1 [8] OFI Creta 2 - 3 Larissa - 1/2 1-1

ISRA

20:00 FT [7] Maccabi Netanya 1 - 0 Bnei Yehuda - 1/4 0-0

LITA

20:00 FT 1 [8] Dainava Alytus 0 - 2 Nevezis [10] +3/4 0-1

MLTA

20:00 FT [3] Floriana 0 - 0 Balzan [8] 0-0

MLTA

20:00 FT Tarxien Rainbows 0 - 3 Birkirkara [1] 0-0

MLTA

20:00 FT [7] Hamrun Spartans 1 - 0 Hibernians Paola [2] 0-0

MNEA

20:00 FT [5] Decic Tuzi 0 - 1 Rudar [7] 0-0

CZEA

20:00 FT Pribram 0 - 2 Slovan Liberec [13] +3/4 0-0

TNKA

20:00 FT Denizlispor 3 - 2 Malatyaspor [16] +0 2-1

TNKB

20:00 FT Osmanlispor 1 - 1 Menemen Bld [10] +0 1-0

DENB

20:00 FT [8] Esbjerg FB 2 - 0 Fremad Amager [12] - 1/2 0-0

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 3 - 1 Pahang [10] - 1/2 1-0

MASL

20:00 FT [12] UiTM FC 1 - 2 Terengganu [3] +1/2 1-0

MASL

20:00 FT [2] Penang FA 1 - 0 Kuala Lumpur FA [6] - 1/2 1-0

MASL

20:00 FT [7] Melaka FA 1 - 1 Sabah FA [9] - 1 0-1

MAPL

20:00 FT [1] Negeri Sembilan 2 - 1 Johor Darul Takzim II [3] 1-1

MAPL

20:00 FT [9] PDRM FA 0 - 3 Selangor II [5] 0-1

MAPL

20:00 FT [4] Terengganu II 4 - 0 FAM-MSN [11] 2-0

NPA

20:00 FT [12] Cape Town City 1 - 2 Stellenbosch FC [4] - 1/2 1-1

PHC

20:15 FT Rumilly Vallieres 1 - 1 Annecy FC 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 6-5

PHC

20:15 FT Olympique Ales 1 - 2 Montpellier 1-1

PHC

20:15 FT Red Star 93 3 - 2 Lens +3/4 1-1

PHC

20:15 FT St.Louis Neuweg 0 - 2 Sedan 0-0

NGA

20:30 FT Rotor Volgograd 0 - 0 Khimki [13] +0 0-0

POLB

20:30 FT [17] GKS Jastrzebie 2 - 0 Korona Kielce [3] +1/4 0-0

SVKA

20:30 FT [1] Slo. Bratislava 3 - 1 Dunajska Stred [4] - 1/2 2-1

SVKA

20:30 FT [5] Zemplin Michalovce 1 - 0 Nitra - 3/4 0-0

SVKA

20:30 FT [7] MSK Zilina 3 - 2 Ruzomberok [3] - 1 3-1

SVKA

20:30 FT [11] Zlate Moravce 1 - 0 Sered [9] - 1 1-0

SVKA

20:30 FT [6] Trencin 2 - 0 Spartak Trnava [2] +0 1-0

SVKA

20:30 FT [8] Senica 1 - 1 FK Pohronie [12] +0 0-1

CZEB

20:30 FT [3] SK Lisen 2 - 1 Hradec Kralove +1/4 1-0

CZEB

20:30 FT FK Blansko 2 - 0 Fotbal Trinec [16] +0 1-0

AUTB

20:30 FT Austria Klagenfurt 3 - 2 Dornbirn [15] - 1 1-1

UAEA

20:30 FT 1 [11] Ittihad Kalba 0 - 2 Baniyas [10] +1/2 0-0

UAEA

20:30 FT [1] Al Ain 1 - 1 Al Wasl [7] - 1/2 0-0

ITA

21:00 FT 2 [16] Spezia 1 - 1 Benevento 4 - 1/4 0-1

DUC4T

21:00 FT [5] FC Koln II 2 - 0 M.gladbach II [7] - 1/4 1-0

POLA

21:00 FT Podbeskidzie 2 - 2 Lechia GD [2] +0 1-1

CROA

21:00 FT [9] Slaven Belupo 0 - 0 Lok. Zagreb [6] +0 0-0

ICELC

21:00 FT [B-2] KR Reykjavik 3 - 1 Kordrengir [B-5] 1-0

ICELC

21:00 FT [D-2] Fylkir 0 - 1 Leiknir Rey. [D-3] - 1 0-0

MNEA

21:00 FT [9] FK Podgorica 2 - 1 FK Jerezo [8] 1-0

SLOA

21:00 FT [5] Mura 2 - 0 Aluminij [9] - 3/4 1-0

CYPA

21:00 FT [6] Pafos FC 1 - 1 Apoel FC [10] +0 0-0

TDC

21:00 FT [4-1] Elfsborg 3 - 2 Falkenbergs - 1 1/4 1-0

TDC

21:00 FT [1-4] Degerfors IF 2 - 0 Utsiktens BK - 2 1/4 1-0

DENB

21:00 FT [3] Hvidovre IF 2 - 0 Kolding IF - 1/4 0-0

IRNA

21:00 FT [6] Esteghlal Tehran 1 - 0 Foolad Khozestan [7] 0-0

IRNA

21:00 FT [15] Zobahan 2 - 0 Machine Sazi 1-0

ALGA

21:00 FT [17] ASO Chlef 2 - 3 Ain M'lila [13] - 1/4 0-2

ALGA

21:00 FT [9] Paradou AC 2 - 1 USM Alger [4] +0 1-0

ALGA

21:00 FT [20] JSM Skikda 0 - 1 MC Oran [5] +1/2 0-0

DUA

21:30 FT 2 [9] Hoffenheim 2 - 1 Wolfsburg [6] 4 1 +0 2-1

DUA

21:30 FT 2 [14] Ein.Frankfurt 1 - 1 Stuttgart [12] 3 - 3/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [4] Freiburg 0 - 3 Leipzig [8] 1 +3/4 0-1

DUA

21:30 FT 2 [13] Hertha Berlin 2 - 1 Augsburg [16] 3 - 1/2 0-1

DUA

21:30 FT [10] M.gladbach 0 - 1 B.Leverkusen [3] 2 +0 0-0

WALA

21:30 FT [9] Connah's QN 2 - 1 Newtown AFC [3] 1-1

WALA

21:30 FT [2] Flint Town Utd 0 - 1 Penybont [6] +1/2 0-1

WALA

21:30 FT [11] Haverfordwest 1 - 0 Cardiff Metropolitan [10] 1-0

WALA

21:30 FT [12] Cefn Druids AFC 0 - 1 Barry Town [7] +1/2 0-1

WALA

21:30 FT [5] Caernarfon Town 2 - 2 Aberystwyth [8] - 1/2 0-1

ANHA

22:00 FT 4 Sheffield Utd 0 - 2 Southampton [15] 3 +1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [18] Swansea City 2 - 1 Middlesbrough [12] +0 1-0

ANHB

22:00 FT [23] Barnsley 1 - 0 Birmingham [20] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [11] Bristol City 0 - 2 QPR [8] +1/4 0-2

ANHB

22:00 FT [4] Coventry 1 - 0 Derby County [14] +0 1-0

ANHB

22:00 FT [15] Millwall 0 - 2 Blackburn Rovers [9] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT Norwich 3 - 0 Luton Town [10] - 1 1/2 2-0

ANHB

22:00 FT [19] Preston North End 1 - 1 Bournemouth [1] +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [7] Reading 3 - 0 Sheffield Wed. - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [5] Stoke City 2 - 0 Wycombe - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [13] Lincoln 3 - 0 Crewe Alexandra [23] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [21] Shrewsbury 0 - 2 Fleetwood Town [19] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [11] Accrington 2 - 1 Swindon - 3/4 2-1

ANHL1

22:00 FT Blackpool 1 - 1 Wimbledon [17] - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [8] Burton Albion 2 - 1 Peterborough Utd +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [24] Doncaster Rovers 2 - 1 Plymouth Argyle [1] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Hull City 2 - 0 Bristol Rovers - 1 1-0

ANHL1

22:00 FT Northampton 4 - 1 Portsmouth [12] +1/2 4-0

ANHL1

22:00 FT [9] Oxford Utd 0 - 0 Charlton Athletic [22] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [5] Sunderland 2 - 0 Rochdale - 1 1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT [3] Wigan 3 - 0 Milton Keynes Dons [6] +1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [4] Tranmere Rovers 0 - 1 Crawley Town [12] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT Morecambe 3 - 1 Carlisle [23] +0 2-0

ANHL2

22:00 FT [15] Salford City 1 - 1 Scunthorpe Utd [24] - 3/4 1-1

ANHL2

22:00 FT Cambridge Utd 1 - 0 Walsall [18] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Barrow 2 - 0 Mansfield [22] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Bradford City 1 - 1 Bolton +0 0-0

ANHL2

22:00 FT Cheltenham 3 - 2 Port Vale [3] - 3/4 2-0

ANHL2

22:00 FT 1 [19] Colchester Utd 0 - 2 Newport [14] +1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT Grimsby 1 - 2 Forest Green [1] +1/2 1-1

ANHL2

22:00 FT [21] Oldham 0 - 0 Southend - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Stevenage 1 - 0 Harrogate Town [2] +0 0-0

TBNB

22:00 FT [18] Zaragoza 1 - 0 Tenerife [6] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-8] CD Lealtad 1 - 1 Valladolid II [A2-4] +0 0-1

ITB

22:00 FT 1 Venezia 0 - 1 Brescia [4] - 1/2 0-1

SCOA

22:00 FT [8] St. Johnstone 1 - 0 Hibernian [5] +0 1-0

SCOA

22:00 FT [12] Ross County 3 - 2 Kilmarnock +1/4 1-1

SCOA

22:00 FT [9] Aberdeen 0 - 0 Hamilton - 1 0-0

SCOA

22:00 FT [6] Motherwell 3 - 1 Livingston [10] +0 1-0

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 3 - 0 St. Mirren [7] - 1 1/2 2-0

SCOB

22:00 FT [9] Greenock Morton 0 - 2 Ayr Utd [6] +1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [5] Arbroath 2 - 4 Queen of South [7] - 1/4 2-3

SCOB

22:00 FT 1 Alloa Athletic 1 - 1 Inverness C.T. [1] +3/4 1-1

SCOB

22:00 FT 1 Hearts 2 - 1 Dundee - 1 1-0

NGB

22:00 FT [10] Baltika 1 - 0 Spartak Moscow B [9] - 3/4 1-0

NIRA

22:00 FT [11] Portadown FC 4 - 1 Glenavon [8] +1 1/4 2-0

NIRA

22:00 FT [3] Linfield 2 - 0 Cliftonville [1] - 3/4 0-0

NIRA

22:00 FT 1 [9] Dungannon Swi. 2 - 3 Coleraine [7] +1 1-1

NIRA

22:00 FT [4] Crusaders Belfast 0 - 2 Warrenpoint Town [12] - 1 1/4 0-2

ICELC

22:00 FT [A-5] Afturelding 1 - 7 KA Akureyri [A-2] 0-2

ICELC

22:00 FT [B-3] Hafnarfjordur 4 - 0 Thor Akureyri [B-6] 2-0

LUXA

22:00 FT [3] Dudelange 3 - 3 Wiltz [10] -

MNEA

22:00 FT OFK Titograd 0 - 0 Iskra Danilo [2] 0-0

CZEA

22:00 FT [12] Zlin 0 - 0 Bohemians 1905 [10] - 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [15] Teplice 3 - 1 Opava - 1/4 1-1

UKRA

22:00 FT 1 Olimpik Donetsk 0 - 1 Shakhtar Donetsk [2] +2 0-1

NPA

22:00 FT Blo. Celtic 1 - 1 Maritzburg Utd [11] +0 0-1

NPA

22:00 FT [14] Chippa Utd 0 - 3 Orlando Pirates [7] +1/2 0-2

TBNA

22:15 FT 4 [14] Elche 2 - 1 Sevilla [3] +3/4 0-0

BIA

22:15 FT [3] Eupen 3 - 3 OH Leuven [16] - 1/4 2-2

GREA

22:15 FT [13] Atromitos 1 - 1 Asteras Tripolis [10] +1/4 1-0

TBN3

22:30 FT [B1-2] Athletic Bilbao B 2 - 1 CD Laredo [B1-8] - 3/4 1-1

PHC

22:30 FT Le Puy Foot 1 - 0 Lorient +1 1/2 0-0

PHC

22:30 FT Saumur 3 - 3 Montagnarde 1-1

TS 90': 3-3; Pen: 4-3

PHC

22:30 FT Valenciennes 0 - 4 Metz +1/2 0-2

BDNA

22:30 FT [5] Portimonense 3 - 0 Tondela [10] - 1/2 2-0

HLA

22:30 FT [5] Feyenoord 6 - 0 VVV Venlo - 2 3-0

HLB

22:30 FT [1] Volendam 3 - 4 Roda JC [7] - 1/2 2-1

BULA

22:30 FT [3] Cska Sofia 0 - 0 Lok. Plovdiv [8] - 3/4 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang D-4] Teungueth FC 0 - 1 MC Alger [Bang D-2] 0-1