KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 07/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT [3] Rockdale City 1 - 0 Sydney Olympic [5] 0-0

NHATA

11:00 FT [2] Yokohama FM 3 - 3 Sanf Hiroshima [10] - 1/4 1-3

NHATB

11:00 FT [22] Sagamihara 0 - 0 Thespa Kusatsu [16] +1/4 0-0

HQB

11:30 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 2 Busan I'Park [5] +0 1-2

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 5 - 2 Sydney FC U21 [12] - 1 1/4 3-1

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 0 - 1 Blaublitz Akita [13] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [19] Ehime FC 1 - 1 JEF United Chiba [9] +1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 0 - 0 Matsumoto Yama. [21] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [11] Okayama 0 - 1 Zweigen Kan. [18] +0 0-1

HQA

12:00 FT [6] Suwon Bluewings 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [11] 1 - 1/2 1-0

AUSA

12:05 FT [7] Wellington Phoenix 3 - 0 Perth Glory [9] +0 2-0

AUSW

12:05 FT [4] Canberra Utd Nữ 4 - 1 Brisbane Roar Nữ [2] +1 1/4 3-1

AUSNSW

12:10 FT [1] Blacktown City 2 - 0 North Shore Mariners [10] 1-0

AUSQSL

13:00 FT [7] Moreton Bay Utd 2 - 1 Redlands Utd [12] 0-0

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 0 - 2 Montedio Yama. [7] +1/4 0-1

AUSQSL

13:15 FT [5] Sunshine Coast 6 - 3 Capalaba [11] - 1 1/4 1-0

HQB

14:00 FT [4] Jeonnam Dragons 1 - 0 Gyeongnam [6] +0 1-0

HKGA

14:00 FT [3] Lee Man FC 0 - 0 Happy Valley [8] - 1 0-0

AUSA

14:10 FT [10] Western United 0 - 1 WS Wanderers [8] - 1/4 0-0

HQA

14:30 FT [10] FC Seoul 3 - 0 Suwon FC [4] - 1/2 1-0

AUSBPL

15:00 FT [5] Mount Gravatt 1 - 2 Bayside Utd [4] +3/4 1-1

AUSBPL

15:00 FT [2] The Lakes 1 - 1 Acacia Ridge [6] 1-0

AUSQSL

15:00 FT 1 [9] Eastern Suburbs 1 - 3 Brisbane Roar U21 [2] 1 +1 1-2

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 1 - 0 Gold Coast Utd [8] - 1 1/2 0-0

CZEB

16:15 FT [14] Vik.Zizkov 1 - 3 MFK Chrudim [15] - 3/4 0-2

AUTB

16:30 FT [8] Grazer AK 0 - 0 Austria Wien II [12] - 1/4 0-0

ARMA

17:00 FT 1 Shirak 2 - 2 Ararat-Armenia [1] 0-0

BULA

17:00 FT Etar 3 - 1 CSKA 1948 Sofia [9] +1/2 1-1

UKRU21

17:00 FT [6] Dnipro-1 U21 8 - 0 Oleksandria U21 [4] 3-0

AUTB

17:00 FT [2] Liefering 6 - 2 Horn [9] - 1/4 4-1

THAA

17:10 FT [4] BG Pathum United 0 - 0 Chiangrai Utd [3] - 1 0-0

TBN3

17:30 FT [B2-7] Osasuna B 1 - 1 SD Logrones [B2-2] 0-0

TBN3

17:30 FT 1 [D2-3] Sevilla B 0 - 0 Real Betis B [D2-4] +0 0-0

MDVA

17:30 FT Speranta 1 - 3 Petrocub [1] 0-1

TNKA

17:30 FT [5] Fatih Karagumruk 0 - 1 Ankaragucu - 3/4 0-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 3 - 1 Giresunspor +1/2 2-1

TBN3

18:00 FT 1 [B2-8] Ejea 0 - 0 CD Calahorra [B2-1] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-6] Badalona 1 - 0 Andorra FC [C1-4] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-3] Linense 0 - 0 San Fernando [D1-2] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-1] S.S. Reyes 1 - 0 Getafe B [E1-10] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-8] Atletico Madrid B 1 - 0 Rayo Majada. [E1-2] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-4] Levante B 1 - 0 Valencia B [C2-10] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [D2-6] Granada II 3 - 2 Lorca Deportiva [D2-10] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [E2-9] Socuellamos 1 - 0 Villarrubia CF [E2-7] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 2 - 0 Orihuela [C2-9] - 1 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-9] UD Poblense 1 - 1 Navalcarnero [E1-6] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [E1-7] Las Rozas CF 3 - 2 Atl. Baleares [E1-5] +0 1-2

TBN3

18:00 FT [C2-7] La Nucía 1 - 0 Atzeneta [C2-5] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-6] Melilla CD 1 - 1 Don Benito [E2-4] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [E2-5] Talavera 2 - 1 CP Villarrobledo [E2-10] - 1/2 1-1

TBN3

18:00 FT [D1-9] Marbella 0 - 0 Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-2] Alcoyano 1 - 2 Pena Deportiva [C2-8] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [C1-2] Gimnastic T. 1 - 0 Lleida Esportiu [C1-3] - 1/2 1-0

NGA

18:00 FT [16] Ural S.r. 0 - 0 Ufa [14] - 1/4 0-0

ICELC

18:00 FT [C-5] UMF Selfoss 1 - 0 Vestri [C-6] - 1 1/4 1-0

DENA

18:00 FT 1 [4] Randers 1 - 2 Lyngby - 1/4 1-0

THAA

18:00 FT Sukhothai 2 - 3 Samut Prakan City [8] +0 0-1

BDNB

18:15 FT [5] Penafiel 1 - 2 Academica Coim [18] +1/4 0-1

HLA

18:15 FT [1] Ajax 3 - 1 Groningen [16] - 2 1/4 1-0

ITA

18:30 FT 1 [4] Roma 1 - 0 Genoa [18] 4 - 1 1/4 1-0

ITA3

18:30 FT Sambenedettese 1 - 0 Arezzo - 1/2 0-0

ITA3

18:30 FT [B-19] Viterbese Calcio 2 - 2 SS Monopoli [B-7] - 1/4 1-1

ITA3

18:30 FT [B-9] Imolese Calcio 0 - 0 Triestina [A-8] +1/4 0-0

POLA

18:30 FT [10] Piast Gliwice 2 - 1 Stal Mielec [8] - 1/2 0-1

THAA

18:30 FT [10] Ratchaburi 0 - 0 Chonburi [7] - 1/2 0-0

POLB

18:40 FT [5] GKS Tychy 3 - 1 Zaglebie Sosno [16] +0 1-1

ANHA

19:00 FT West Brom 0 - 0 Newcastle [19] - 1/4 0-0

TBN3

19:00 FT [D1-5] UD Tamaraceite 0 - 0 Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT Unterhaching 3 - 0 Hallescher [11] +0 1-0

SCOA

19:00 FT [3] Dundee Utd 0 - 0 Celtic [4] +1 1/2 0-0

ALBA

19:00 FT Bylis Ballsh 1 - 1 Teuta Durres [4] 1-1

ALBA

19:00 FT [8] Kastrioti Kruje 1 - 2 KF Tirana [1] 0-1

SRBA

19:00 FT Indija 0 - 1 Radnik Surdulica [15] - 1/4 0-0

TDC

19:00 FT Eskilstuna City 4 - 1 Oskarshamns AIK - 1 1/4 4-1

TDC

19:00 FT 1 [1-2] Hammarby 3 - 2 AIK Solna - 1/4 1-0

UKRA

19:00 FT [1] Dinamo Kiev 3 - 0 FC Mynai [13] - 1 3/4 0-0

THAA

19:00 FT [6] Port FC 2 - 2 Bangkok Utd [2] +0 1-0

DUB

19:30 FT [12] Fort.Dusseldorf 3 - 1 Nurnberg [5] - 1/2 0-0

DUB

19:30 FT Ein.Braunschweig 1 - 0 Sandhausen [16] +0 0-0

BULA

19:30 FT [6] Beroe 1 - 4 Ludogorets [1] +1/2 0-1

BIA

19:30 FT RE Mouscron 1 - 0 Standard Liege [13] +1/2 1-0

MDVA

19:30 FT [7] Zimbru 1 - 2 Milsami [2] 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-9] Liverpool U23 1 - 4 Derby County U23 [1-14] 0-3

TBNA

20:00 FT Huesca 3 - 4 Celta Vigo [15] 2 +1/4 2-2

TBNB

20:00 FT [13] Malaga 2 - 0 Sabadell - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT Bayern Munich II 2 - 0 Wehen [9] +0 1-0

DUC4T

20:00 FT [1] Essen 2 - 0 Fortuna Koln [3] - 1 0-0

MKDA

20:00 FT Vardar 1 - 1 FC Struga [7] 0-1

MKDA

20:00 FT [1] Shkupi 0 - 2 Rabotnicki [5] 0-2

MKDA

20:00 FT Belasica Strumica 0 - 0 Academy Pandev [3] 0-0

MKDA

20:00 FT [12] Pelister 1 - 0 Borec Veles [10] 1-0

MKDA

20:00 FT [6] Shkendija 0 - 0 Renova [2] 0-0

GREA

20:00 FT [1] Olympiakos 3 - 0 Lamia FC [12] - 2 1/2 3-0

LITA

20:00 FT [1] Suduva 0 - 1 FK Panevezys [4] - 1/4 0-0

RMNA

20:00 FT Astra Giurgiu 2 - 1 Hermannstadt - 1/4 1-1

CZEA

20:00 FT [9] C. Budejovice 1 - 3 Mlada Boleslav [8] +0 0-1

CZEA

20:00 FT [16] MFk Karvina 1 - 1 Brno +0 1-0

TNKA

20:00 FT 1 Genclerbirligi 0 - 1 Istanbul BB [14] +1/2 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [2] Hatayspor 1 - 3 Kayserispor [11] - 3/4 0-2

TNKB

20:00 FT [16] Boluspor 2 - 1 Bursaspor [17] - 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT Akhisar Bld. 3 - 0 Eskisehirspor - 1 1/4 1-0

DENA

20:00 FT [6] Brondby 2 - 1 Kobenhavn [2] +1/4 0-0

MASL

20:00 FT [11] Perak FA 0 - 0 Petaling Jaya City [8] - 1 1/4 0-0

MAPL

20:00 FT [2] Sarawak 2 - 0 Kelantan United [8] 2-0

BRAMG

20:00 FT [12] Coimbra/MG 0 - 0 Tombense FC/MG [4] 0-0

HLA

20:30 FT [14] Fortuna Sittard 1 - 3 PSV Eindhoven [2] +1 1/4 0-2

HLA

20:30 FT [12] Heracles Almelo 2 - 1 Zwolle [18] - 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [4] Din. Moscow 2 - 0 FK Tambov - 3 1-0

POLB

20:30 FT [12] Puszcza Nie. 4 - 0 Arka Gdynia [6] +1/4 0-0

CZEB

20:30 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 0 - 1 Taborsko [8] 0-0

CZEB

20:30 FT [6] Varnsdorf 2 - 4 SK Prostejov [5] +1/4 1-1

AUTA

20:30 FT [1] RB Salzburg 4 - 1 St.Polten - 3 2-1

AUTA

20:30 FT [7] SV Ried 0 - 4 Wolfsberger AC [3] +3/4 0-2

UAEA

20:30 FT [4] Ajman 3 - 3 Al Wahda(UAE) [8] +3/4 1-2

UAEA

20:30 FT [9] Khorfakkan 5 - 1 Al Dhafra [13] - 1/2 2-0

NPA

20:30 FT [13] Moroka Swallows 1 - 1 Marumo Gallants FC [15] - 3/4 1-0

NPA

20:30 FT Black Leopards 1 - 3 Golden Arrows [8] +1/2 1-1

ANHA

21:00 FT 2 [2] Liverpool 0 - 1 Fulham 3 - 3/4 0-1

ANHU23

21:00 FT [1-10] Chelsea U23 0 - 0 Brighton U23 [1-4] - 1 0-0

ITA

21:00 FT 4 Crotone 4 - 2 Torino [12] 2 1 +1/4 1-1

ITA

21:00 FT [9] Fiorentina 3 - 3 Parma 3 - 1/2 2-1

ITA

21:00 FT 2 [13] Verona 0 - 2 AC Milan [2] +0 0-1

ITB

21:00 FT Empoli 1 - 1 Cittadella [9] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT Como 1 - 0 Pro Sesto [A-20] - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-16] Teramo 0 - 0 Catanzaro [C-2] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [B-18] Grosseto 0 - 1 Juventus U23 [A-9] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-11] Aurora Pro Patria 3 - 0 Piacenza [A-17] - 1/2 2-0

ITA3

21:00 FT Matelica 5 - 1 Legnano [A-18] - 1/4 2-0

ITA3

21:00 FT [A-16] Giana Erminio 1 - 0 Livorno - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [C-16] Vibonese 1 - 1 Casertana - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-7] Virtus Francavilla 1 - 1 Ternana +1 0-0

ITA3

21:00 FT AS Bisceglie 0 - 3 Catania [C-13] +3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-19] Pergolettese 0 - 3 US Olbia [B-12] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT 1 Fano 1 - 1 US Fermana [B-20] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-4] Palermo 2 - 4 Juve Stabia [C-14] +0 1-1

BDNB

21:00 FT UD Oliveirense 0 - 1 Chaves [6] +1/2 0-1

POLA

21:00 FT [4] Pogon Szczecin 0 - 1 Lech Poznan [1] - 1/4 0-1

CROA

21:00 FT [2] NK Osijek 2 - 1 HNK Gorica [6] - 1/2 0-0

ICELC

21:00 FT 2 [A-4] UMF Grindavik 3 - 2 Vik. Olafsvik [A-6] 2-0

SRBA

21:00 FT [16] FK Novi Pazar 2 - 1 Spartak Subotica [9] +0 1-1

SRBA

21:00 FT [10] Radnicki Nis 2 - 0 Backa Topola [4] +1/4 1-0

SRBA

21:00 FT [13] FK Metalac GM 2 - 1 FK Vozdovac [7] - 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT Macva Sabac 3 - 1 Proleter NS [8] +1/2 2-1

SRBA

21:00 FT [6] FK Vojvodina 2 - 0 Javor Ivanjica - 1 2-0

SLOA

21:00 FT [6] Tabor Sezana 0 - 0 NK Bravo [2] - 1/4 0-0

CYPA

21:00 FT Ermis Aradippou 1 - 2 Nea Salamina +0 0-0

TDC

21:00 FT Dalkurd FF 5 - 0 Gauthiod - 1 1/2 2-0

TDC

21:00 FT [8-1] Hacken 1 - 1 Helsingborg [3-1] - 1 0-0

TDC

21:00 FT 1 Akropolis IF 0 - 2 Landskrona - 3/4 0-0

TDC

21:00 FT [8-2] Mjallby AIF 0 - 1 Ostersunds [4-4] - 1/2 0-0

DENB

21:00 FT Silkeborg IF 2 - 0 HB Koge [7] - 1 0-0

DENB

21:00 FT [10] Vendsyssel FF 1 - 2 Helsingor [1] +1/2 1-1

QATA

21:00 FT [3] Al Arabi (QAT) 1 - 0 Qatar SC [8] - 1/2 1-0

QATA

21:00 FT [5] Al Wakra 1 - 0 Sailiya [11] - 1/4 0-0

BRASP

21:00 FT [C-4] Ituano/SP 1 - 1 Mirassol/SP [D-1] 0-1

BRASP

21:00 FT 1 [A-1] Corinthians/SP 2 - 1 Ponte Preta/SP [B-3] - 1/4 1-1

DUA

21:30 FT 2 [7] FC Koln 1 - 1 Wer.Bremen +1/4 0-0

OMC

21:45 FT Dhofar 5 - 1 Al Suwaiq 2-1

TBNB

22:00 FT [4] SD Ponferradina 2 - 2 Sporting Gijon [2] +0 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-7] Real Oviedo B 1 - 0 Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 0-0

ITA3

22:00 FT [B-2] Cesena 0 - 2 Pesaro [B-10] - 1/2 0-0

ALBA

22:00 FT [7] Partizani Tirana 0 - 1 Skenderbeu [9] 0-0

BULA

22:00 FT [13] Levski Sofia 2 - 2 Botev Plovdiv [2] - 3/4 2-1

BIA

22:00 FT [2] Club Brugge 3 - 0 Zulte-Waregem [15] - 1 1/2 2-0

BIB

22:00 FT 1 RFC Seraing 1 - 1 Westerlo [1] - 1/4 0-1

HUNA

22:00 FT [6] Budapest Honved 0 - 1 Kisvarda FC [1] - 1/4 0-0

TSA

22:00 FT [10] Luzern 4 - 2 St. Gallen [7] - 1/4 1-2

TSA

22:00 FT [9] Lausanne Sports 1 - 3 Sion [8] - 3/4 1-1

TSA

22:00 FT [4] Lugano 0 - 1 Zurich [2] - 1/4 0-1

UKRA

22:00 FT [5] Zorya 4 - 0 FC Lviv [14] - 1 3/4 4-0

DENA

22:00 FT [1] Midtjylland 0 - 1 Aarhus AGF [7] - 1/2 0-1

TBNA

22:15 FT 5 [4] Atletico Madrid 1 - 1 Real Madrid [2] 1 +0 1-0

GREA

22:15 FT [9] Panetolikos 1 - 0 Volos NFC [4] - 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [C1-11] UE Olot 1 - 2 L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 1-2

TBN3

22:30 FT [B1-1] Amorebieta 2 - 1 Leioa [B1-11] - 3/4 1-1

TBN3

22:30 FT [A2-3] Numancia 0 - 1 Burgos CF [A2-1] - 1/4 0-0

BHRA

22:30 FT Malkiya 0 - 0 Busaiteen 0-0

BHRA

22:30 FT [10] Budaiya (BHR) 0 - 3 Muharraq [9] 0-0

HLA

22:45 FT 1 [6] Vitesse Arnhem 2 - 1 AZ Alkmaar [9] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT 2 [A1-10] Guijuelo 0 - 1 Salamanca [A1-1] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Marino de Luanco 3 - 1 Covadonga [A2-10] - 1/2 2-1

TBN3

22:59 FT [B2-9] Haro Deportivo 1 - 0 UD Mutilvera [B2-6] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-2] Linares Deportivo 2 - 0 Ejido [D2-8] 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-9] CF Salmantino 1 - 1 Zamora CF [A1-3] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [C1-1] Barcelona B 4 - 2 UE Llagostera [C1-8] - 3/4 1-2

TBN3

22:59 FT [B1-3] Racing Santander 0 - 1 Real Sociedad B [B1-4] - 1/4 0-0

NGA

22:59 FT [7] Spartak Moscow 6 - 1 Krasnodar [5] - 1/4 2-0

BIHA

22:59 FT [12] Radnik Bijeljina 3 - 1 Mladost D. Kakanj 2-0

SLOA

22:59 FT [4] O.Ljubljana 1 - 0 CM Celje [7] - 3/4 1-0

TNKA

22:59 FT [6] Galatasaray 2 - 2 Sivasspor [13] - 3/4 1-2

TNKB

22:59 FT Altay 5 - 0 Tuzlaspor [7] - 1/4 1-0

TDC

22:59 FT [7-3] Norrkoping 1 - 1 Goteborg [2-1] - 1/4 1-1

TDC

22:59 FT [2-2] GIF Sundsvall 2 - 3 Sandvikens [8-4] - 1 1/4 1-3

AUTA

22:59 FT [9] Austria Wien 0 - 0 Rapid Wien [8] +3/4 0-0

SRBA

23:05 FT 1 FK Rad 0 - 5 FK Partizan [1] +1 1/2 0-2

QATA

23:15 FT [6] Al Rayyan 3 - 1 Ahli Doha [9] - 1 1-0

QATA

23:15 FT [7] Umm salal 0 - 3 Al Sadd [1] +3 0-1

UAEA

23:15 FT [6] Al Nasr (UAE) 2 - 1 Al Sharjah [3] - 1/4 1-0

ANHA

23:30 FT [3] Man City 0 - 2 Man Utd [6] 3 - 1 0-1

ITA3

23:30 FT [A-2] Feralpisalo 4 - 0 Virtus Verona [A-14] - 1/4 3-0

ITA3

23:30 FT Novara 3 - 0 Lecco [A-6] +0 2-0

ITA3

23:30 FT 1 [B-21] Pistoiese 0 - 1 Pro Vercelli [A-7] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-1] Padova 1 - 0 Perugia +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-5] Gubbio 3 - 1 Ravenna - 1/4 3-1

ITA3

23:30 FT [C-11] Avellino 2 - 0 Paganese [C-9] - 3/4 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [C-1] Bari 0 - 2 Potenza SC [C-18] - 1 0-2

ITA3

23:30 FT [B-13] Luchese 2 - 1 Pontedera [B-15] +1/4 1-0

POLA

23:30 FT [5] Slask Wroclaw 0 - 1 Legia Wars. [15] +3/4 0-0

CROA

23:30 FT [3] Dinamo Zagreb 2 - 0 HNK Rijeka [1] - 1 1-0

CYPA

23:30 FT [1] AEK Larnaka 2 - 1 Olympiakos Nic. [5] - 1 2-0

TBN3

00:00 FT [C1-5] Cornella 4 - 3 Espanyol B [C1-10] - 1/4 1-3

TBN3

00:00 FT [B1-5] Arenas de Guecho 0 - 0 Real Union [B1-7] - 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT 1 [E1-4] Inter de Madrid 1 - 2 Real Madrid B [E1-3] +0 0-0

TBN3

00:00 FT 1 [D2-5] Cordoba 2 - 2 Murcia [D2-7] - 3/4 1-1

ITA

00:00 FT 4 [17] Sampdoria 2 - 2 Cagliari [19] 3 - 1/4 0-1

DUA

00:00 FT [17] A.Bielefeld 0 - 0 Union Berlin [5] +1/2 0-0

HUNA

00:00 FT [7] Zalaegerzseg 2 - 2 Ferencvaros [2] +1 1-0

ISRA

00:00 FT [8] Bnei Sakhnin 0 - 2 HIK Shmona [13] +0 0-0

MLTA

00:00 FT 1 [9] Valletta 2 - 4 Gudja United [5] 1-0

DENA

00:00 FT [9] Nordsjaelland 2 - 2 AC Horsens - 1/4 1-1

TBNB

00:15 FT Mallorca 2 - 1 Cartagena [5] - 3/4 1-0

BIA

00:15 FT [5] Anderlecht 1 - 1 KV Mechelen [4] - 1/2 1-0

TBNA

00:30 FT [1] Real Sociedad 1 - 0 Levante [18] 2 - 1 1/2 1-0

PHC

00:30 FT Angers 5 - 0 Club Franciscain 1 2-0

PHC

00:30 FT Ajaccio GFCO 1 - 3 Lille +1 3/4 0-1

BDNA

00:30 FT [13] Maritimo 0 - 2 Moreirense [14] - 1/4 0-1

GREA

00:30 FT [3] PAOK 2 - 2 Aris Salonica [5] - 1/2 0-1

CZEA

00:30 FT [3] Slavia Praha 2 - 1 Banik Ostrava [5] - 1 1/2 2-0

UKRA

00:30 FT [12] Inhulets Petrove 0 - 0 Kolos Kovalivka [11] +1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [E2-3] Villanovense 0 - 0 Badajoz [E2-1] +1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [E2-8] Merida 0 - 1 Extremadura UD [E2-2] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-4] Deportivo 1 - 0 Pontevedra [A1-6] - 1/4 1-0

ISRA

01:00 FT Hapoel Kfar Saba 0 - 0 Hapoel Haifa [2] +1/4 0-0

BRAMG

01:00 FT [8] Athletic Club/MG 1 - 0 Boa Esporte/MG [11] +0 1-0

BRASP

01:00 FT [D-2] Guarani/SP 1 - 1 Bragantino/SP [C-1] 1 +1 1-1

ECUA

01:00 FT 1 [16] Olmedo 0 - 2 Macara [13] +1/2 0-0

SRBA

01:15 FT [2] Crvena Zvezda 2 - 0 Cukaricki Belgrade [3] - 1 1/2 0-0

ISRA

01:30 FT 1 [1] Hap. Beer Sheva 0 - 1 Hapoel Tel Aviv [3] - 1/4 0-1

RMNA

01:30 FT [2] Steaua Bucuresti 1 - 0 Gaz Metan Medias [11] - 1 1/2 0-0

BRARJ

01:30 FT [7] Nova Iguacu/RJ 0 - 0 Madureira/RJ [8] - 1/4 0-0

COLB

01:30 FT [3] Dep.Quindio 2 - 1 Fortaleza [7] - 1/2 0-0

HLB

02:00 FT [4] De Graafschap 1 - 0 Eindhoven [8] - 1 1/2 0-0

BIB

02:00 FT [3] Lommel 2 - 1 Club Brugge II - 1 3/4 0-0

HUNA

02:00 FT Budafoki MTE 1 - 2 MOL Fehervar FC [4] +1 1-1

DENA

02:00 FT [12] Vejle 2 - 0 Odense BK [8] +0 0-0

BRARJ

02:00 FT [2] Fluminense/RJ 0 - 3 Portuguesa/RJ [3] +0 0-1

ANHA

02:15 FT 2 [5] Tottenham 4 - 1 Crystal Palace [14] 3 - 1 1-1

ITA3

02:30 FT 1 [C-3] Turris Neapolis 1 - 3 Foggia [C-6] +0 1-1

ITA3

02:30 FT Carpi 3 - 0 Modena [B-4] +1/4 1-0

ITA3

02:30 FT Alessandria 2 - 1 Albinoleffe [A-4] - 1/4 1-0

URUA

02:30 FT 1 Danubio 0 - 1 Liverpool P. (URU) [4] +1/4 0-0

ITA

02:45 FT 2 [1] Napoli 3 - 1 Bologna [8] - 1 1-0

BIA

02:45 FT [7] Genk 2 - 0 Cercle Brugge [17] - 1/2 2-0

TBNA

03:00 FT 2 [9] Athletic Bilbao 2 - 1 Granada [17] 2 - 1/2 1-0

TBNB

03:00