KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 FT 1 [76] Tonan Maebashi 1 - 6 Juntendo University [14] 1-2

NHAT3

11:00 FT [8] Yokohama SCC 2 - 1 Gainare Tottori [14] +1 1-0

NHATJFL

11:00 FT [12] Nara Club 0 - 0 FC Kariya [17] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [11] MIO Biwako 1 - 0 Maruyasu Okazaki [14] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Verspah Oita 2 - 0 FC Osaka [7] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Matsue City 1 - 1 Suzuka Point Getters [8] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [13] Kochi United SC 3 - 1 Veertien Mie [9] 2-1

NHATJFL

11:00 FT [4] TIAMO Hirakata 2 - 0 Honda Lock [15] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Sony Sendai 3 - 1 Tokyo Musashino [16] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 1 - 1 Iwaki FC [1] 1-1

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 0 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] 0-0

NHATW

11:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 1 - 1 AS Harima Albion Nữ [7] 1-0

NHATB

11:30 FT [17] Renofa Yamaguchi 2 - 2 Ehime FC [19] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 2 - 2 Alb. Niigata (JPN) [5] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [20] Giravanz Kita. 0 - 2 Jubilo Iwata [1] +1 0-2

NHATB

12:00 FT 1 [21] Matsumoto Yama. 1 - 5 Machida Zelvia [6] +1/4 1-2

NHATLC

12:00 FT [B-1] FC Tokyo 0 - 1 Shonan Bellmare [C-2] - 1/2 0-0

NHATW

12:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 1 - 0 NGU Loverledge Nữ [9] 0-0

AUSA

12:05 FT [4] Brisbane Roar 0 - 2 Sydney FC [2] +1/4 0-1

AUSNSW

12:30 FT [11] Sutherland Sharks 0 - 2 APIA Tigers [8] +1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [11] Adelaide Raiders 1 - 1 Adelaide Utd U21 [9] - 1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [3] Campbelltown City 4 - 0 Cumberland Utd [10] - 1/2 2-0

AUSSL

12:30 FT [12] Ade. Blue Eagles 1 - 1 Adelaide Comets [1] +3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 0 - 2 Adelaide Olympic [7] +1/2 0-0

WA

13:00 FT [A-3] Lebanon 3 - 2 Sri Lanka - 4 3-1

NHATB

13:00 FT [22] Sagamihara 0 - 1 V-Varen Nagasaki [4] +3/4 0-1

NHATB

13:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 1 Ryukyu [8] +0 0-0

NHAT3

13:00 FT [15] FC Imabari 0 - 0 Nagano Parceiro [9] +0 0-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Inglewood Utd 2 - 1 Perth Glory U21 [4] +0 0-1

AUSFWP

14:00 FT [3] Sorrento 1 - 1 Bayswater City [8] - 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [7] Armadale SC 4 - 3 Gwelup Croatia [10] +3/4 1-2

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 1 - 2 Cockburn City [9] - 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 3 - 0 Perth SC [1] +3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [12] Rockingham City 1 - 2 Floreat Athena [2] +2 1/4 1-1

AUSQSL

14:00 FT [1] Peninsula Power 3 - 0 Capalaba [11] 1-0

HQB

14:00 FT [4] Jeonnam Dragons 3 - 0 Seoul E-Land [10] +0 1-0

AUSA

14:05 FT [3] Central Coast 2 - 0 Western United [10] - 3/4 1-0

TQB

14:30 FT [C-1] Wuhan Three T. 2 - 3 Shenyang Urban [C-4] - 1 2-1

AUSSL

14:45 FT [2] Adelaide City 3 - 1 Metro Stars [4] - 1/4 0-0

GHU19

15:00 FT [24] Bulgaria U19 1 - 1 North Macedonia U19 [27] 0-1

AUSBPL

15:10 FT [6] Acacia Ridge 1 - 2 The Lakes [2] +1 1/4 1-0

AUSQSL

15:30 FT [8] Gold Coast Utd 2 - 0 Redlands Utd [12] - 1 1/2 1-0

GHU19

16:00 FT [13] Croatia U19 4 - 2 Bosnia & Herz U19 [14] - 3/4 2-0

GREU20

16:00 FT [5] OFI Creta U20 3 - 0 Pas Giannina U20 [8] -

AUSBPL

16:00 FT [8] UQ FC 1 - 0 Western Spirit [11] 0-0

AUSQSL

16:00 FT [4] Queensland Lion 5 - 1 Magpies Crusaders [14] - 2 3/4 3-1

AUSQSL

16:00 FT [9] Eastern Suburbs 1 - 0 Gold Coast Knights [6] +3/4 0-0

AUSA

16:10 FT [11] Newcastle Jets 1 - 1 Perth Glory [9] - 1/4 0-1

AUSBPL

16:15 FT [7] Toowong FC 5 - 1 The Gap [10] 3-0

HQB

16:30 FT [9] Bucheon 1995 1 - 0 Chungnam Asan [8] +1/4 0-0

HQB

16:30 FT [5] Busan I'Park 2 - 3 Gyeongnam [6] +1/4 2-0

NHATB

17:00 FT [11] Okayama 0 - 1 Tokyo Verdy [12] +0 0-0

HQ3

17:00 FT [13] Pyeongtaek FC 0 - 0 Yangju FC [14] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Ulsan Citizen 4 - 1 Paju Citizen [8] +0 3-1

HQ3

17:00 FT [3] Mokpo City 0 - 0 Gangneung City [15] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [5] Gimhae City 1 - 0 Cheongju FC [12] - 1/2 0-0

POLB

17:40 FT [6] Arka Gdynia 0 - 2 Radomiak Radom +0 0-1

WA

18:00 FT [A-2] Hàn Quốc 5 - 0 Turkmenistan - 3 2-0

TDB

18:00 FT [10] Brage 1 - 0 Eskilstuna City [12] - 1/4 0-0

DEN3

18:00 FT Holstebro BK 2 - 2 Dalum IF [2-3] +1/4 1-1

TQB

18:35 FT [C-6] Beijing BIT 2 - 2 Suzhou Dongwu [C-5] +1 1-1

TQB

18:35 FT [B-3] Kunshan FC 1 - 1 Nanjing Fengfan [B-5] - 3/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [10] V. Aschaffenburg 7 - 0 SpVgg Bayreuth [1] 3-0

DUC4N

19:00 FT [2] Mainz II 0 - 1 Sonnenhof [10] 0-1

DUC4N

19:00 FT [14] Koblenz 3 - 1 TSV Steinbach [4] +1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 3 - 0 Bayern Alzenau - 1 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [15] Astoria Walldorf 3 - 4 Hoffenheim II [8] +0 2-2

DUC4N

19:00 FT Stadtallendorf 1 - 3 Giessen [17] 0-1

DUC4N

19:00 FT [19] TSV Schott Mainz 2 - 4 Stuttgart II [11] +1 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [12] Hessen Kassel 3 - 1 SSV Ulm [1] +3/4 3-0

DUC4N

19:00 FT [9] Aalen 0 - 2 Offenbach [5] 0-0

DUC4N

19:00 FT [3] Elversberg 1 - 1 Freiburg II - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [13] FSV Frankfurt 0 - 2 TSG Balingen [18] - 1 0-2

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 0 - 2 Pirmasens [16] - 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [12] Rodinghausen 4 - 1 Fortuna Koln [3] - 1/4 2-0

DUC4T

19:00 FT [13] Schalke 04 II 3 - 2 Preussen Munster [4] +1 1-1

DUC4T

19:00 FT [17] Sportfreunde Lotte 2 - 2 Wiedenbruck [9] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT Bergisch Gladbach 5 - 2 Fort.Dusseldorf II [6] +1/2 1-1

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 1 - 2 B.Dortmund II +1 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [16] Bonner SC 1 - 0 FC Koln II [5] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [18] Wegberg-Beeck 0 - 2 Essen [1] +1 3/4 0-2

DUC4T

19:00 FT [10] SV Straelen 3 - 1 Lippstadt [11] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT 1 [19] Homberg 0 - 3 RW Ahlen [14] 0-1

DUC4T

19:00 FT [8] Oberhausen 2 - 0 M.gladbach II [7] - 1 0-0

GHU21

20:00 FT Scotland U21 3 - 2 Bắc Ireland U21 2-1

TDB

20:00 FT [7] Osters 0 - 0 Norrby [6] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [5] Trelleborgs 1 - 0 GIF Sundsvall [2] +0 0-0

TD3

20:00 FT [Sodra-7] Atvidabergs 1 - 1 Qviding [Sodra-16] +0 1-0

DEN3

20:00 FT Naestved BK 5 - 1 Bronshoj [1-4] - 1/4 4-1

DEN3

20:00 FT [1-3] B93 Kobenhavn 0 - 5 Aarhus Fremad [3-5] - 1/4 0-2

DEN3

20:00 FT AB Gladsaxe 1 - 1 AB Tarnby 0-1

DEN3

20:00 FT [2-1] Middelfart 2 - 1 BK Frem [1-5] - 1/2 1-1

DEN3

20:00 FT Nykobing 2 - 0 Hellerup [1-7] 1-0

DEN3

20:00 FT [1-8] Holbaek 1 - 3 Jammerbugt [3-7] 1-0

DEN3

20:00 FT KFUM BK Roskilde 2 - 1 FA 2000 +1/4 2-0

DEN3

20:00 FT Skovshoved IF 1 - 0 BK Avarta [1-1] 1-0

DEN3

20:00 FT Slagelse B&I 0 - 1 Vanlose 0-0

DEN3

20:00 FT VSK Aarhus 2 - 2 Oure FA - 1 3/4 1-1

DEN3

20:00 FT Hillerod 2 - 3 Roskilde - 1/4 2-1

DEN3

20:00 FT [3-1] Brabrand IF 5 - 0 Sydvest [2-7] - 2 2-0

NPA

20:00 FT [13] Moroka Swallows 1 - 1 Baroka FC [10] +0 0-1

NPA

20:00 FT [11] Maritzburg Utd 0 - 0 Amazulu [7] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT Black Leopards 1 - 1 Blo. Celtic +1/4 1-0

NPA

20:00 FT [14] Chippa Utd 1 - 1 SuperSport Utd [2] +1/4 0-0

NPA

20:00 FT [8] Golden Arrows 0 - 0 Stellenbosch FC [4] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [1] Mamelodi Sun. 3 - 0 Cape Town City [12] - 3/4 1-0

NPA

20:00 FT [16] TS Galaxy 0 - 1 Kaizer Chiefs [9] +1/4 0-1

NPA

20:00 FT [6] Orlando Pirates 0 - 0 Marumo Gallants FC [15] - 1 0-0

DEN3

20:15 FT [2-4] Naesby BK 2 - 0 Thisted [3-2] +0 1-0

GHQG

21:00 FT Guinea 0 - 2 Togo 0-1

POLB

21:00 FT [10] Resovia 1 - 0 Chrobry Glogow [11] - 1/4 1-0

POLB

21:00 FT GKS Belchatow 0 - 2 GKS Jastrzebie [17] +0 0-0

ICEB

21:00 FT [1] Fram Rey. 4 - 0 Vestri [5] - 1 1-0

ICEW

21:00 FT [2] Breidablik Nữ 1 - 3 Keflavik IF Nữ [8] 1-2

ICEW

21:00 FT [7] Vestmannaeyjar Nữ 2 - 1 UMF Selfoss Nữ [5] 1-1

TD3

21:00 FT [Norra-3] Sandvikens 3 - 2 Dalkurd FF [Norra-2] - 1/4 1-0

TD3

21:00 FT 1 [Sodra-5] Utsiktens BK 5 - 1 Torns IF [Sodra-13] - 1 1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-5] Hudiksvalls FF 0 - 1 Umea [Norra-16] +3/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Tvaakers IF 0 - 0 Oskarshamns AIK [Sodra-2] +0 0-0

TD3

21:00 FT 1 [Norra-9] Hammarby Talang 2 - 3 Orebro Syrianska [Norra-8] - 1/4 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-10] Trollhattan 3 - 1 IFK Malmo [Sodra-4] - 1 2-0

BRB

21:00 FT [17] Londrina/PR 0 - 1 Brusque FC/SC [14] - 1/4 0-1

POLB

21:30 FT [15] Stomil Olsztyn 1 - 1 Miedz Legnica [2] +3/4 1-1

TD3

21:30 FT [Sodra-11] Osterlen FF 1 - 1 Ljungskile SK [Sodra-1] +0 1-0

CHIA

21:30 FT [10] Cobresal 0 - 1 U. La Calera [4] - 1/4 0-1

EU21VL

22:00 FT [4-6] Liechtenstein U21 0 - 5 Hy Lạp U21 [4-2] +3 0-1

GHQG

22:00 FT 2 Nga 1 - 0 Bulgaria [8] - 1 1/2 0-0

TDB

22:00 FT [9] Orgryte 0 - 0 Varnamo [1] +1/4 0-0

URUA

22:00 FT [13] Boston River 1 - 2 CA Torque [6] +1/2 -

GHU19

22:30 FT [1] Serbia U19 1 - 0 Romania U19 [12] 0-0

GHQG

22:59 FT 3 [59] Wales 0 - 0 Albania [2] 4 - 3/4 0-0

GHU19

22:59 FT [44] Estonia U19 2 - 3 Lithuania U19 +1/4 1-3

GHU21

22:59 FT Ireland U21 0 - 1 Đan Mạch U21 [4] 0-1

ICEB

22:59 FT 2 [12] Vik. Olafsvik 2 - 2 Thor Akureyri [9] +3/4 1-2

ICEW

22:59 FT [6] Thor Akureyri Nữ 1 - 3 Trottur Rey. Nữ [3] +1/4 0-0

ICEW

22:59 FT [9] UMF Tindastoll Nữ 0 - 5 Valur Nữ [1] 0-1

NIRA

23:30 FT [2] Larne 3 - 1 Cliftonville [1] - 1/4 1-0

GHQG

00:00 FT [39] Niger 0 - 2 Gambia [28] 0-1

GHQG

00:00 FT B.B.Ngà 2 - 1 Burkina Faso - 1/2 0-1

CHIA

00:00 FT 1 [17] San. Wanderers 0 - 1 Univ. Catolica [2] +1/2 0-0

WA

01:00 FT [B-1] Arập Xêut 3 - 0 Yemen - 3 3-0

GHU23

01:00 FT Mexico U23 1 - 0 Romania U23 - 1/2 0-0

URUA

01:00 FT 1 [1] Plaza Colonia 1 - 2 Nacional Montevideo [2] +1/4 1-0

USW

01:00 FT [4] Chicago RS Nữ 1 - 0 NC Courage (W) [6] +1/2 1-0

GHQG

01:45 FT Montenegro 1 - 3 Israel 2 +0 0-0

GHQG

01:45 FT 3 [54] Thụy Điển 3 - 1 Armenia 3 - 1 1/2 2-0

WBM

02:00 FT Turks & Caicos 0 - 10 Haiti 0-5

GHQG

02:00 FT Senegal 3 - 1 Zambia - 1 3-0

TBNB

02:00 FT [3] Almeria 0 - 0 Girona [20] - 3/4 0-0

GHQG

02:30 FT Tunisia 1 - 0 CHDC Congo - 1/2 1-0

BRB

02:30 FT [8] CSA/AL 0 - 0 Sampaio Correa/MA [10] - 1/2 0-0

CHIA

02:30 FT [12] Palestino 0 - 0 Univ. de Chile [7] - 1/4 0-0

URUA

03:15 FT [10] IA Sud America 0 - 0 Sportivo Cerrito [9] +0 0-0

WBM

04:00 FT Bahamas 0 - 0 Trinidad & T. 0-0

WBM

04:00 FT British Virgin Isl 0 - 8 Curacao 0-6

VENA

04:15 FT [A-5] Carabobo 2 - 3 Gran Valencia [A-3] 0-1

BRAA

05:00 FT [11] Atletico/GO 2 - 0 Sao Paulo/SP [12] +1/4 1-0

BRB

05:00 FT [13] Remo/PA 1 - 0 Brasil Pelotas/RS [20] - 1/2 1-0

WBM

06:00 FT US Virgin Islands 0 - 7 El Salvador [6] 0-2

USB

06:00 FT [B-6] Indy Eleven 1 - 2 Memphis 901 [B-3] - 1 0-2

USB

06:00 FT [A-2] Ch.Independence 1 - 0 Tampa Bay Rowdies [A-1] +1/4 1-0

USB

06:00 FT [A-5] Hartford Athletic 7 - 0 New York RB II [A-7] - 3/4 3-0

USW

06:07 FT [7] NJ/NY Gotham Nữ 1 - 0 OL Reign Nữ [2] 1-0

VENA

06:15 FT [B-4] Hermanos Colmenares 2 - 2 Dep.Tachira [B-1] +1/4 0-0

WBM

07:00 FT Anguilla 0 - 13 Panama [3] 0-4

WBM

07:00 FT Aruba 0 - 7 Canada [4] 0-3

BRAA

07:00 FT [5] Bragantino/SP 3 - 3 Bahia/BA [17] - 1/2 1-2

BRAA

07:00 FT [15] Santos/SP 3 - 1 Ceara/CE [14] - 1/2 1-1

BRB

07:00 FT [2] Botafogo/RJ 2 - 0 Coritiba/PR [1] - 1/4 0-0

USB

07:00 FT 1 [C-2] Colorado Springs 1 - 1 SA Scorpions [C-3] +3/4 1-0

CHIA

07:30 FT [16] Huachipato 0 - 0 Everton CD [8] +0 0-0

USB

09:30 FT [D-1] Phoenix FC 2 - 2 San Diego Loyal [D-2] - 1 3/4 0-1

USB

09:30 FT [D-8] Las Vegas Lights 2 - 0 Tacoma Defiance [D-5] 1-0

USW

09:30 FT [1] Portland Tho. Nữ 3 - 0 Racing Louisville Nữ [9] - 3/4 1-0

USB

10:00 FT 1 [D-6] Sacramento 1 - 3 Orange C. Blues [D-3] - 1/4 0-1

GHU23

19:00 Hoãn Australia U23 - Arập Xêut U23 +1/4 -

BRAA

05:00 Hoãn [19] Gremio/RS - Flamengo/RJ [2] -

Kết quả bóng đá ngày 05/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 05/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2