KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 06/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATLC

11:00 FT [A-2] Consa. Sapporo 1 - 1 Yokohama FM [D-1] +1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [4] Fukushima Utd 1 - 2 FC Gifu [6] +3/4 1-2

NHAT3

11:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 2 - 0 Vanraure Hachinohe [11] - 1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT 1 [7] Kagoshima 1 - 2 Kamatamare San. [14] - 3/4 1-0

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 3 - 2 Cerezo Osaka Nữ [4] 1-0

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 1 - 0 Orca Kamogawa Nữ [8] 0-0

AUSNSW

11:30 FT [7] Wollongong Wolves 1 - 5 Sydney Olympic [5] +1/4 1-2

AUSBPL

12:00 FT [12] Brisbane Knights 2 - 4 Albany Creek [1] +3 1-3

AUSNSW

12:00 FT [1] Blacktown City 2 - 0 Sydney Utd [2] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 0 - 0 Kyoto Sanga [2] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 1 - 1 Montedio Yama. [6] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 1 - 0 Omiya Ardija [15] +0 1-0

NHAT3

12:00 FT [1] Roas. Kumamoto 0 - 1 Azul Claro Numazu [12] - 1/2 0-0

NHATW

12:00 FT [2] Nippon SS Univ Nữ 0 - 2 Ehime FC Nữ [6] 0-1

NHATLC

13:00 FT [A-1] Kashima Antlers 2 - 1 Shimizu S-Pulse [D-2] - 3/4 1-1

AUSA

13:05 FT 2 [12] Melb. Victory 1 - 1 Melbourne City [1] 1 +3/4 0-0

AUSQSL

13:15 FT [4] Sunshine Coast 2 - 1 Brisbane Strikers [13] 2-0

AUSNSW

14:00 FT 1 [9] Marconi Stallions 2 - 2 North Shore Mariners [10] - 3/4 1-2

HQA

14:00 FT 1 [11] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 5 Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 0-1

HQB

14:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 2 Anyang [2] +0 1-1

HQ3

14:00 FT [5] Gyeongju KHNP 1 - 0 Busan Transp. [4] - 1/4 0-0

GREU20

14:30 FT [3] Panathinaikos U20 1 - 0 Panetolikos U20 [13] 0-0

HQA

14:30 FT [3] Daegu 1 - 1 FC Seoul [9] - 3/4 0-0

GREU20

15:00 FT [4] Aris Salonica U20 1 - 1 Olympiakos U20 [2] 1-0

GREU20

15:00 FT [12] Larissa U20 1 - 2 Atromitos U20 [6] 1 1-0

GREU20

15:00 FT [11] Lamia U20 0 - 5 PAOK U20 [1] 0-1

AUSQSL

15:00 FT 1 [7] Moreton Bay Utd 3 - 2 Brisbane Roar U21 [2] +1/2 0-1

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 3 - 0 Logan Light. [10] - 1 3/4 1-0

NHAT3

15:00 FT [5] Grulla Morioka 4 - 0 Fujieda MYFC [10] +0 3-0

AUSNSW

15:30 FT [12] Sydney FC U21 5 - 2 Mt Druitt Town [6] +0 0-2

GHU19

16:00 FT [28] Slovakia U19 1 - 3 Séc U19 [29] +1/2 1-1

GREU20

16:00 FT [9] Asteras Tripolis U20 1 - 2 AEK Athens U20 [7] 1-0

NHATLC

16:00 FT [B-2] Vissel Kobe 1 - 2 Urawa Red [C-1] - 1/4 1-1

HQB

16:30 FT [1] Gimcheon Sangmu 3 - 0 Ansan Greeners [7] - 1/2 2-0

POLB

17:40 FT [9] Odra Opole 1 - 5 GKS Tychy [6] +0 1-1

POLB

17:40 FT [15] Zaglebie Sosno 0 - 1 Gornik Leczna +0 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-15] Taby IS 1 - 3 Sollentuna FK [Norra-10] +0 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-6] Karlstad BK 3 - 1 Pitea IF [Norra-11] - 3/4 2-0

FIN3

19:00 FT 2 [C-7] JBK 1 - 1 Vaajakoski [C-4] - 1/4 0-0

TD3

19:00 FT [Norra-13] Haninge/Brand. 1 - 0 Lulea [Norra-7] - 3/4 1-0

TAJA

19:30 FT [3] Ravshan Kulob 2 - 0 FC Kuktosh [9] 1-0

TAJA

19:30 FT [4] FK Eskhata 3 - 2 FK Khujand [1] 2-1

TDB

20:00 FT [15] Falkenbergs 2 - 1 Vasteras [10] +0 1-1

TD3

20:00 FT [Sodra-9] Lunds BK 5 - 1 Linkoping City [Sodra-12] 4-1

POLB

21:00 FT [4] Sandecja 2 - 1 Puszcza Nie. [13] - 3/4 0-0

GREU20

21:00 FT [14] Apollon Smirnis U20 0 - 1 Volos NFC U20 [10] 0-0

FINB

21:00 FT [2] RoPS Rovaniemi 0 - 0 EIF Ekenas [7] - 1/4 0-0

BRAA

21:00 FT [8] Fluminense/RJ 1 - 0 Cuiaba/MT [10] - 3/4 1-0

GHQG

22:30 FT Áo 0 - 0 Slovakia 1 - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-5] Albinoleffe 1 - 2 Alessandria +0 0-0

MNEA

22:30 FT Igalo 0 - 1 Iskra Danilo [3] 0-1

MNEA

22:30 FT Arsenal Tivat 2 - 1 OFK Petrovac [4] 1-0

FINB

22:30 FT [6] PK-35 0 - 0 TPS Turku [3] +1/4 0-0

FINB

22:30 FT [4] Jaro 2 - 2 Gnistan [8] - 3/4 0-1

FINB

22:30 FT [12] JIPPO 1 - 1 VPS Vaasa [1] +1/4 0-1

FIN3

22:30 FT 1 [C-6] Narpes Kraft 0 - 1 JS Hercules [C-1] +1 1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [B-12] Ilves-Kissat 2 - 3 PIF Parainen [B-3] +0 1-2

FIN3

22:30 FT [B-1] SJK Akatemia 9 - 1 VIFK Vaasa [C-9] - 4 1/4 5-1

FIN3

22:30 FT [A-9] PeKa 1 - 2 JaPS [A-1] +1 0-2

FIN3

22:30 FT [A-12] MiPK Mikkeli 2 - 0 PK Keski Uusimaa [A-10] +0 0-0

FIN3

22:30 FT [B-11] Espoo 1 - 3 Grankulla IFK [B-4] +1/4 1-0

FIN3

22:30 FT [C-11] PS Kemi 1 - 2 OTP [C-5] 0-0

FIN3

22:30 FT [C-2] Jyvaskyla JK 2 - 0 OLS Oulu [C-3] 1-0

CHIA

22:30 FT [5] U. Espanola 1 - 1 Antofagasta [6] - 1/2 1-1

GHQG

22:59 FT 1 2 [33] Luxembourg 0 - 1 Scotland +3/4 0-1

GHQG

22:59 FT San Marino 0 - 1 Italia U20 0-0

GHQG

22:59 FT 2 Đan Mạch 2 - 0 Bosnia & Herz [7] 4 - 1 1/4 1-0

GHQG

22:59 FT [4] Anh 1 - 0 Romania 1 - 1 3/4 0-0

GHQG

22:59 FT 1 Moldova 1 - 0 Azerbaijan +1/2 1-0

GHQG

22:59 FT Hà Lan 3 - 0 Georgia [18] 2 - 1 1/2 1-0

GHU21

22:59 FT Serbia U21 0 - 0 Nga U21 +0 0-0

GHQG

00:00 FT Na Uy 1 - 2 Hy Lạp [19] - 1/4 0-2

URUA

01:00 FT [12] CA Rentistas 0 - 2 Dep. Maldonado [14] - 1/4 0-0

USW

01:00 FT [10] Kansas City Nữ 0 - 1 Houston Dash Nữ [5] 0-0

USW

01:00 FT [3] Wash. Spirit Nữ 1 - 1 Orlando Pride Nữ [8] 0-0

CHIB

01:30 FT [9] Iquique 5 - 1 U.Concepcion [12] 3-0

GHQG

01:45 FT Bỉ 1 - 0 Croatia - 1/2 1-0

ITA3

01:45 FT [A-1] Padova 1 - 1 Avellino [C-8] - 1/2 1-0

EU21

02:00 FT [A-1] Đức U21 1 - 0 B.D.Nha U21 [D-1] - 1/4 0-0

TBNB

02:00 FT [20] Leganes 1 - 2 Rayo Vallecano - 1/2 1-0

BRAA

02:00 FT [11] America/MG 0 - 1 Corinthians/SP [7] - 1/4 0-1

BRAA

02:00 FT [3] Fortaleza/CE 5 - 1 Internacional/RS [6] 1 +0 2-0

BRB

02:00 FT [16] Ponte Preta/SP 1 - 1 Vasco DG/RJ [6] +1/4 0-0

ICEW

02:15 FT [10] Fylkir Nữ 1 - 2 Stjarnan Nữ [4] 1-1

CHIB

02:30 FT [15] U. San Felipe 2 - 4 Barnechea [16] 1-0

GHQG

02:45 FT Algeria 1 - 0 Mali - 3/4 0-0

URUA

03:15 FT [8] Cerro Largo 2 - 4 CA River Plate (URU) [5] - 1/4 1-2

USB

04:00 FT [B-1] Birmingham Legion 2 - 1 Tulsa Roughnecks [B-4] 1-0

BRAA

04:15 FT [16] Juventude/RS 0 - 3 Atletico/PR [12] +0 0-0

BRAA

04:15 FT [2] Palmeiras/SP 3 - 1 Chapecoense [20] - 1 1/4 3-0

BRB

04:15 FT [12] Cruzeiro/MG 3 - 4 CRB/AL [5] - 1/2 1-2

CHIA

05:00 FT [1] Colo Colo 2 - 0 La Serena [11] - 1/2 0-0

USB

05:00 FT [A-3] Pittsburgh R. 0 - 1 Austin Bold [C-6] 0-1

VENA

05:15 FT [A-7] Yaracuyanos 1 - 0 Dep.Lara [A-2] 1-0

CCFNL

05:30 FT 1 [A3-1] Honduras 2 - 2 Costa Rica [A4-1] 1 +1/4 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 5-4

USB

05:30 FT 1 [A-4] Miami Fusion 2 - 4 Rio Grande Valley [C-5] 2-0

URUA

06:15 FT [11] Wanderers 0 - 0 CA Penarol [3] +1/2 0-0

BRAA

06:30 FT [18] SC Recife/PE 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 0-1

BRB

06:30 FT [4] Avai/SC 1 - 1 Vila Nova/GO [10] - 1/2 0-0

USB

06:30 FT [B-7] Atlanta United II 1 - 0 Louisville City [B-2] 1-0

CHIA

07:30 FT [14] Melipilla 3 - 1 O Higgins [13] +0 3-0

CCFNL

09:35 FT 5 [A1-1] Mỹ 2 - 2 Mexico [A2-1] 3 +0 1-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

TDU21

19:00 Hoãn [AS-3] Degerfors IF U21 - Djurgardens U21 [AS-2] -

Kết quả bóng đá ngày 06/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 06/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2