KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 10/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

15:00 FT [20] Bosnia & Herz U19 Nữ 2 - 1 Croatia U19 Nữ [49] 1-1

NGAU21

15:30 FT 1 [A-10] Ufa U21 0 - 3 Ural U21 [A-9] - 1/2 0-1

NGAU21

16:00 FT [A-8] Akademiya Konoplev U21 0 - 4 Nizhny Nov U21 [A-6] - 1/4 0-2

AUSQSL

16:30 FT [8] Gold Coast Utd 1 - 0 Logan Light. [10] - 3/4 0-0

AUSSL

16:30 FT [11] Adelaide Raiders 2 - 3 Campbelltown City [3] +1/2 1-3

NGAU21

17:00 FT [A-5] Rubin Kazan U21 1 - 0 Din. Moscow U21 [A-4] +0 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-7] Strogino Moscow U21 0 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-1] - 1 0-1

NHATA

17:00 FT [2] Nagoya Grampus 3 - 0 Tokushima Vortis [14] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [12] Daejeon Korail 2 - 2 Paju Citizen [8] - 1/4 0-1

HQ3

17:00 FT [9] Changwon City 0 - 0 Pyeongtaek FC [13] - 3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [2] GimPo Citizen 3 - 2 Cheonan City [1] +0 1-0

HQ3

17:00 FT [15] Gangneung City 1 - 2 Cheongju FC [11] +0 0-1

AUSBPL

17:30 FT [12] Brisbane Knights 1 - 3 Mount Gravatt [5] +1/2 1-3

HQA

17:30 FT [7] Pohang Steelers 1 - 2 Daegu [3] +0 1-0

HQA

17:30 FT [2] Ulsan Hyundai 0 - 0 Jeonbuk H.Motor [1] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT [4] BG Pathum United 2 - 0 Ratchaburi [12] - 3/4 0-0

NGB

19:00 FT [15] Yenisey 1 - 0 Baltika [8] +0 0-0

NGAU21

19:00 FT [B-5] FK Sochi U21 2 - 1 Khimki U21 [B-8] - 3/4 0-0

ANHU23

19:30 FT [2-14] Birmingham U23 1 - 0 Sunderland U23 [2-10] - 1/2 0-0

NGAU21

20:00 FT [B-7] Akhmat Gr. U21 0 - 0 Arsenal Tula U21 [B-9] - 1/4 0-0

NGAU21

20:00 FT [B-3] Krasnodar U21 3 - 0 ORS 5 U21 [B-10] 1-0

POLB

20:00 FT [10] Chrobry Glogow 0 - 1 Skra Czestochowa [14] - 1/4 0-0

MAPL

20:00 FT 1 [2] Sarawak 0 - 1 Negeri Sembilan [1] - 1/4 0-0

MAPL

20:00 FT [4] Terengganu II 1 - 4 Selangor II [5] 0-2

MAPL

20:00 FT [11] FAM-MSN 0 - 2 Perak II [10] +3/4 0-0

NGAU21

20:30 FT [B-1] Rostov U21 0 - 1 Lok. Moscow U21 [B-2] - 1 1/4 0-0

UZBA

21:00 FT [12] Metallurg Bekabad 0 - 3 Pakhtakor [1] +1 1/2 0-2

UZBA

21:00 FT [7] Navbahor 0 - 0 FK AGMK [3] +0 0-0

UZBA

21:00 FT [5] Bunyodkor 2 - 1 Kokand-1912 [8] - 3/4 2-1

UAEA

21:45 FT [8] Khorfakkan 0 - 0 Al Wahda(UAE) [6] +1/2 0-0

UAEA

21:45 FT [14] Emirates Club 1 - 1 Al Dhafra [12] - 1/4 0-1

SRBA

21:55 FT [7] FK Napredak 1 - 0 Radnik Surdulica [15] - 1 0-0

ESTA

22:00 FT [5] TJK Legion 3 - 1 Tammeka Tartu [9] - 1 2-0

LITA

22:00 FT [6] FK Riteriai 0 - 0 Hegelmann Litauen [5] +0 0-0

FINB

22:00 FT 1 [10] Klubi 04 Helsinki 0 - 1 RoPS Rovaniemi [2] +1/4 0-0

RMNA

22:00 FT [12] Mioveni 0 - 1 Chindia Targoviste [10] +0 0-1

SVKA

22:00 FT [11] Zlate Moravce 2 - 2 Ruzomberok [3] - 1/4 0-1

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 3 - 0 Dukla Praha [4] +0 2-0

CZEB

22:00 FT [13] Pribram 0 - 1 Brno [1] +1/4 0-0

DUC4BA

22:15 FT [13] FC Pipinsried 2 - 2 Schweinfurt [3] +1 1/4 1-1

FINB

22:30 FT [3] TPS Turku 3 - 0 MuSa Pori [11] - 1 1/2 1-0

FINB

22:30 FT [8] Gnistan 0 - 3 EIF Ekenas [7] +1/4 0-2

NGAU21

22:59 FT [A-2] CSKA Mos. U21 3 - 0 Spartak Mos. U21 [A-3] - 1/4 3-0

FIN3

22:59 FT [B-9] Ilves II 3 - 0 TPV Tampere [B-13] - 1 1/2 3-0

CZEB

22:59 FT [11] Jihlava 0 - 2 Opava [9] - 1/4 0-0

DENA

22:59 FT [1] Midtjylland 2 - 0 Nordsjaelland [10] - 1 1/4 0-0

DUC4T

23:30 FT [4] Rodinghausen 1 - 0 Schalke 04 II [14] - 1/2 0-0

UKRA

23:30 FT [6] PFK Aleksandriya 1 - 0 Inhulets Petrove [12] - 1/2 0-0

AUTB

23:30 FT [9] Horn 1 - 1 LASK Juniors [15] - 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [7] Floridsdorfer AC 1 - 3 Wacker Innsbruck [6] +1/4 1-2

AUTB

23:30 FT [13] Austria Wien II 2 - 0 Vorwarts Steyr [16] - 3/4 0-0

AUTB

23:30 FT 1 [12] Kapfenberg 1 - 0 SV Lafnitz [4] +3/4 0-0

DENB

23:30 FT [9] Fremad Amager 3 - 1 Nykobing [6] +1/4 2-1

DUC3

00:00 FT [11] Meppen 0 - 1 Freiburg II [15] - 1/2 0-0

DUC4BA

00:00 FT [6] Illertissen 2 - 4 Nurnberg II [15] - 1/4 1-2

DUC4BA

00:00 FT [1] Bayern Munich II 2 - 2 V. Aschaffenburg [11] - 2 1-1

DUC4BA

00:00 FT 1 [12] Heimstetten 1 - 4 TSV Aubstadt [7] +1/4 0-2

DUC4DB

00:00 FT [19] Optik Rathenow 2 - 2 Hertha Berlin II [15] +1/2 2-1

DUC4DB

00:00 FT [6] VSG Altglienicke 6 - 0 FC Eilenburg [20] - 2 1/4 3-0

DUC4N

00:00 FT [6] Homburg 3 - 2 Astoria Walldorf [19] - 3/4 2-0

DUC4N

00:00 FT [12] FSV Frankfurt 1 - 2 Mainz II [2] +0 0-1

DUC4N

00:00 FT [3] Offenbach 1 - 0 Hoffenheim II [9] - 1 1/4 1-0

DUC4T

00:00 FT [15] A.Aachen 0 - 1 Wiedenbruck [7] +0 0-0

PH3

00:00 FT [10] SO Cholet 4 - 2 Concarneau [3] +1/4 2-1

PH3

00:00 FT [12] Stade Briochin 2 - 1 Orleans [14] +0 1-0

PH3

00:00 FT [1] Annecy FC 6 - 0 Red Star 93 [13] +0 3-0

PH3

00:00 FT 1 [18] FC Bastia-Borgo 0 - 3 Boulogne [15] +1/4 0-1

PH3

00:00 FT [9] Avranches 0 - 1 Stade Lavallois [8] +0 0-1

PH3

00:00 FT [4] Villefranche 3 - 0 Chambly [11] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [6] Chateauroux 1 - 0 Sete [16] - 3/4 0-0

PH3

00:00 FT [17] Creteil 1 - 6 Bourg Peronnas [2] +1/2 0-4

SRBA

00:00 FT [8] Spartak Subotica 0 - 0 Backa Topola [4] +1/4 0-0

DENB

00:00 FT [10] Esbjerg FB 2 - 1 Hobro I.K. [12] - 1/2 0-1

UAEA

00:00 FT 1 [5] Al Sharjah 3 - 2 Al Wasl [9] - 1/2 0-1

ICEW

00:15 FT [7] Vestmannaeyjar Nữ 5 - 0 Fylkir Nữ [10] 2-0

DUC4BA

00:30 FT [16] Memmingen 0 - 1 Buchbach [5] +1/4 0-1

DUC4T

00:30 FT [6] FC Koln II 3 - 2 Bonner SC [16] - 1 3-1

DUC4T

00:30 FT [1] Essen 3 - 0 Homberg [19] - 2 1/4 1-0

DUC4T

00:30 FT [13] RW Ahlen 1 - 1 Preussen Munster [5] +1 1/4 1-0

BULA

00:30 FT [8] Lok. Sofia 2 - 1 Pirin Blagoevgrad [14] - 1/4 1-1

ARGB

00:30 FT [B-2] Ferro Carril Oeste 6 - 0 Ind.Rivadavia [B-4] - 1/2 2-0

ALBA

00:45 FT [3] Teuta Durres 1 - 0 Partizani Tirana [8] 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-13] Everton U23 1 - 0 Derby County U23 [1-14] +0 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-8] Norwich City U23 4 - 2 Aston Villa U23 [2-3] +0 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-4] Brighton U23 4 - 1 Blackburn U23 [1-12] - 1 1/4 3-0

ANHU23

01:00 FT [2-1] Fulham U23 3 - 0 Southampton U23 [2-13] - 3/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-4] Burnley U23 1 - 1 Wolves U23 [2-5] +0 0-0

HLB

01:00 FT [15] PSV Eindhoven U21 3 - 1 Ajax U21 [6] - 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [2] SBV Excelsior 3 - 1 Dordrecht 90 [20] - 1 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [5] Emmen 7 - 1 MVV Maastricht [14] - 1 1/4 3-1

HLB

01:00 FT [7] AZ Alkmaar U21 0 - 1 Utrecht U21 [9] - 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [4] De Graafschap 0 - 3 Volendam [1] - 3/4 0-2

HLB

01:00 FT [12] Telstar 1 - 1 Almere City [19] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [11] VVV Venlo 2 - 1 Den Bosch [17] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 3 - 3 ADO Den Haag [3] +0 2-2

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 0 - 0 NAC Breda [13] - 1/4 0-0

BIHA

01:00 FT [8] Velez Mostar 1 - 1 Sarajevo [4] 0-0

BIB

01:00 FT [4] Deinze 3 - 1 RE Mouscron [8] 1-1

CROA

01:00 FT [6] HNK Gorica 1 - 1 Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/2 0-0

HUNA

01:00 FT [10] Debreceni 5 - 0 Gyirmot SE [11] - 3/4 0-0

RMNA

01:00 FT [6] UTA Arad 2 - 2 Rapid Bucuresti [7] - 1/4 0-2

DENA

01:00 FT [6] Brondby 1 - 1 Silkeborg IF [5] - 1/2 1-1

ARGB

01:00 FT [B-10] Tristan Suarez 2 - 2 Barracas Central [B-1] - 1/4 1-2

ARGB

01:00 FT [B-18] Ramon Santamarina 0 - 0 San Martin SJ [B-13] +1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [B-9] Def.Belgrano 2 - 0 Villa Dalmine [B-14] - 1/4 2-0

ARGB

01:00 FT [A-9] Deportivo Riestra 2 - 0 Nueva Chicago [A-17] - 1/4 1-0

AUTB

01:25 FT [3] Blau Weiss Linz 1 - 0 Grazer AK [8] - 1/2 1-0

ITB

01:30 FT [3] Benevento 0 - 0 Lecce [4] - 1/4 0-0

POLB

01:30 FT [1] Widzew Lodz 3 - 1 Katowice [12] - 1 1-0

IREB

01:30 FT [5] Bray Wanderers 0 - 1 Athlone [6] - 1 0-0

TSB

01:30 FT [6] Stade L. Ouchy 2 - 1 Schaffhausen [8] +0 1-0

TSB

01:30 FT [9] Yverdon 1 - 1 Aarau [4] +1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [A-14] Temperley 2 - 0 CA Mitre Salta [A-10] - 1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [B-8] Almagro 5 - 0 Brown de Adrogue [B-6] - 1/4 3-0

ANHL2

01:45 FT [5] Harrogate Town 2 - 2 Newport [12] - 1/2 2-2

ANHL2

01:45 FT 1 [13] Barrow 2 - 3 Colchester Utd [19] - 1/4 1-2

NIRA

01:45 FT [5] Glentoran 4 - 1 Ballymena Utd [10] - 1 1/4 2-1

BIA

01:45 FT [2] Club Brugge 3 - 0 Oostende [11] - 1 3/4 1-0

IREA

01:45 FT [6] Drogheda Utd 3 - 2 Bohemians [5] +3/4 3-0

IREA

01:45 FT 1 [4] Derry City 2 - 2 Finn Harps [9] - 1/2 1-1

IREA

01:45 FT [3] Sligo Rovers 2 - 0 St. Patrick's [2] - 1/4 2-0

IREB

01:45 FT [7] Cork City 0 - 2 Shelbourne [1] 0-1

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 5 - 2 Cabinteely [8] - 1 1/4 2-1

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 3 - 1 Cobh Ramblers [9] +0 1-1

IREB

01:45 FT [2] Galway 0 - 0 Treaty United [4] - 3/4 0-0

WALA

01:45 FT [6] Caernarfon Town 3 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 2 0-0

ANHB

02:00 FT [19] Birmingham 2 - 0 Derby County [15] - 1/2 1-0

TBNB

02:00 FT [3] Sporting Gijon 2 - 1 Leganes [20] - 1/4 1-0

PHA

02:00 FT [11] Lorient 2 - 1 Lille [10] +1/2 1-1

IREA

02:00 FT [1] Shamrock Rovers 2 - 0 Waterford Utd [8] - 1 1/4 0-0

ARGB

02:00 FT [A-12] Deportivo Maipu 0 - 0 Estudiantes BsAs [A-13] +0 0-0

BDNB

02:15 FT [6] CD Estrela 2 - 5 Rio Ave [1] +1/2 1-2

ICEW

02:15 FT [1] Valur Nữ 5 - 0 UMF Selfoss Nữ [5] - 1 1/4 5-0

ARGB

02:30 FT [A-5] Agropecuario AAC 1 - 0 Alvarado MDP [A-11] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [5] Cortulua 3 - 0 Tigres(COL) [11] 2-0

BRB

05:00 FT [17] Vitoria/BA 1 - 2 Remo/PA [13] - 1/2 1-0

ARGB

05:10 FT [A-7] Gim.Mendoza 1 - 1 Chacarita Jrs [A-16] - 1/2 1-1

VENA

05:15 FT [B-7] Trujillanos 1 - 1 Estu.Merida [B-2] 1-1

ARGB

06:00 FT [A-15] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 2 Atletico Atlanta [A-8] - 1/4 1-1

USAA

06:25 FT [Dong-6] Atlanta United 3 - 0 Orlando City [Dong-4] +0 2-0

PARA

06:30 FT [3] Nacional 1 - 1 Sol de America [9] 1-1

MEXA

07:00 FT [10] Puebla 2 - 2 San Luis [12] +0 0-1

ARGB

07:10 FT [A-6] Belgrano 0 - 1 Ate Brown [A-1] - 1/2 0-0

BRB

07:30 FT [10] Vila Nova/GO 1 - 0 Nautico/PE [9] +0 1-0

VENA

07:30 FT 1 [A-6] Carabobo 1 - 0 Gran Valencia [A-5] 1-0

COLA

07:40 FT [10] Jag de Cordoba 0 - 1 Inde.Medellin [9] +0 0-0

USB

08:00 FT [C-6] Austin Bold 1 - 0 New Mexico United [C-4] +0 0-0

MEXA

09:00 FT [16] Juarez 2 - 1 Cruz Azul [6] +0 2-1

MEXA

09:06 FT [18] Club Tijuana 2 - 1 Santos Laguna [11] - 1/4 1-0

USAA

09:08 FT [Tay-8] Vancouver WC 0 - 1 Portland Timbers [Tay-5] - 1/4 0-0

GHW

15:30 Hoãn [45] Italia U17 Nữ - Thụy Sỹ U17 Nữ [46] -

BLRA

20:00 Hoãn [1] Shakhter Soligo. - Sputnik Rechitsa [16] -

DUC4BA

00:00 Hoãn [14] Eltersdorf - Greuther Furth II [19] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 Hoãn [11] Tennis Borussia B. - Tasmania Berlin [14] -

Kết quả bóng đá ngày 10/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 10/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2