KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 11/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [9] Adelaide Utd U21 1 - 2 Adelaide Comets [3] +3/4 0-2

NHATJFL

12:00 FT [14] Kagura Shimane 1 - 1 FC Osaka [5] 0-1

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide City 0 - 0 SA Panthers [7] - 1 1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT Ade. Blue Eagles 2 - 4 Croydon Kings [6] +1/2 0-2

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 4 - 0 Cumberland Utd [11] - 3/4 2-0

HQ3

13:00 FT [4] Gyeongju KHNP 1 - 0 Hwaseong FC [5] - 1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [6] Busan Transp. 2 - 1 Yangju Citizen [10] - 1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Sorrento 1 - 1 Perth Glory U21 [5] +0 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth SC 4 - 0 Floreat Athena [3] - 1/4 2-0

AUSQSL

14:00 FT [2] Peninsula Power 2 - 3 Gold Coast Knights [4] - 1/4 0-1

NHAT3

14:00 FT [9] FC Gifu 0 - 3 Gainare Tottori [17] - 3/4 0-0

HQB

14:00 FT [4] Anyang 0 - 0 Gyeongnam [8] - 1/4 0-0

HQA

14:30 FT [5] Incheon Utd 1 - 2 Jeju Utd [4] +1/4 0-1

AUSBPL

15:00 FT Bayside Utd 2 - 0 UQ FC 1-0

AUSBPL

15:00 FT Acacia Ridge 4 - 1 Western Spirit 1-0

AUSQSL

15:00 FT [8] Moreton Bay Utd 4 - 0 Capalaba [12] - 1 3/4 1-0

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Olympic 1 - 1 Metro Stars [4] +1/4 1-1

TQB

15:30 FT [B-5] Jiangxi Liansheng 0 - 4 Meizhou Hakka [A-1] +1 3/4 0-3

MAPL

15:45 FT [2] Kelantan 0 - 3 Johor Darul Takzim II [1] +3/4 0-2

KAZA

16:00 FT [14] FK Kyzylzhar 2 - 0 Kaisar Kyzylorda - 3/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [11] Hradec Kralove U19 1 - 3 Pribram U19 [14] 1-0

CZEU19

16:00 FT [9] Sigma Olomouc U19 2 - 5 Vik. Plzen U19 [6] 1-2

CZEU19

16:00 FT 1 [8] C. Budejovice U19 1 - 0 Brno U19 [7] 0-0

AUSBPL

16:00 FT The Lakes 1 - 1 Centenary Stormers - 1 1/4 0-0

NHATA

16:00 FT Yokohama FC 0 - 2 Urawa Red [14] +1/2 0-1

NHATA

16:00 FT [2] Kashima Antlers 0 - 3 Avispa Fukuoka [9] - 3/4 0-2

NHATA

16:00 FT [7] Cerezo Osaka 0 - 2 Consa. Sapporo [13] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 1 - 2 Montedio Yama. [5] +0 1-1

NHATB

16:00 FT [18] JEF United Chiba 1 - 3 Jubilo Iwata +1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [11] Mito Hollyhock 0 - 3 Blaublitz Akita [8] - 3/4 0-2

NHATB

16:00 FT [10] Tokyo Verdy 2 - 0 Matsumoto Yama. - 1/2 1-0

NHAT3

16:00 FT [10] Kataller Toyama 3 - 0 Nagano Parceiro [5] +0 3-0

NHATJFL

16:00 FT [2] Honda FC 1 - 2 Suzuka Point Getters [12] - 3/4 1-1

AUSQSL

16:30 FT Redlands Utd 1 - 1 Magpies Crusaders - 1 0-1

AUSQSL

16:30 FT [6] Eastern Suburbs 1 - 0 Brisbane Strikers 0-0

NHATA

16:30 FT Oita Trinita 2 - 0 Shonan Bellmare [17] +1/4 1-0

NHATB

16:30 FT Kyoto Sanga 2 - 1 Ryukyu [20] - 3/4 1-1

HQB

16:30 FT 1 [2] Bucheon 1995 0 - 3 Seoul E-Land [6] +1/4 0-2

SINA

16:30 FT [6] Hougang Utd 7 - 3 Tampines Rovers [4] 4-2

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 5 - 0 Geylang Intl [7] 1-0

BDNB

17:00 FT [5] Benfica B 0 - 0 SC Covilha [16] - 1/2 0-0

BDNB

17:00 FT 1 [4] Feirense 1 - 0 Academica Coim [18] +0 0-0

ESTA

17:00 FT [7] Trans Narva 1 - 0 Tulevik Viljandi - 1/4 0-0

CZEU19

17:00 FT [3] Banik Ostrava U19 4 - 0 Meteor Praha U19 [15] 3-0

NHATA

17:00 FT [4] Sanf Hiroshima 1 - 3 Yokohama FM [3] +1/2 1-2

NHATA

17:00 FT [6] Sagan Tosu 2 - 1 Shimizu S-Pulse [16] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Machida Zelvia [9] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT Giravanz Kita. 1 - 0 Zweigen Kan. [17] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [4] Okayama 0 - 1 Tochigi SC [19] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [16] V-Varen Nagasaki 0 - 0 Sagamihara - 3/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [1] Kagoshima 1 - 2 Grulla Morioka +0 0-1

HQA

17:00 FT [8] Suwon Bluewings 2 - 2 Gwangju - 1/4 1-0

POLA

17:30 FT [11] Warta Poznan 0 - 0 Nieciecza [16] - 1/4 0-0

CZEU19

17:30 FT 1 [4] MFk Karvina U19 0 - 2 Slavia Praha U19 [1] 0-2

POLB

17:40 FT [8] Podbeskidzie 2 - 3 Korona Kielce [4] - 1/4 1-1

NGA

18:00 FT [6] Lok. Moscow 2 - 0 Krylya Sovetov [8] - 1/2 0-0

NGB

18:00 FT [10] Spartak Moscow B 1 - 0 Volgar Astrakhan [16] - 1/2 0-0

NGB

18:00 FT 2 [13] Veles Moscow 1 - 2 Neftekhimik Nizh [8] - 1/4 0-0

CZEU19

18:00 FT [13] Slovacko U19 1 - 1 Mlada Boleslav U19 [10] 0-1

CZEU19

18:00 FT [16] Opava U19 0 - 1 Pardubice U19 [5] 0-1

TDB

18:00 FT [16] Orgryte 3 - 1 Akropolis IF - 1/2 0-1

TDB

18:00 FT [5] Trelleborgs 3 - 1 Brage [2] - 3/4 1-0

TD3

18:00 FT 1 [Sodra-5] Utsiktens BK 1 - 0 Qviding [Sodra-16] - 3/4 0-0

TD3

18:00 FT 1 [Norra-5] Hudiksvalls FF 1 - 3 Brommapojkarna [Norra-1] +2 1/4 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-13] Torns IF 1 - 2 Osterlen FF [Sodra-11] +0 1-1

TD3

18:00 FT 1 [Sodra-4] IFK Malmo 0 - 3 Tvaakers IF [Sodra-14] +0 0-2

UKRA

18:00 FT [11] Rukh Vynnyky 1 - 1 Zorya [4] +1/2 1-0

THAA

18:00 FT [6] Chiangrai Utd 3 - 2 Nakhon Ratch. [11] - 1 1-2

THAA

18:00 FT 1 [14] Suphanburi 2 - 2 Chiangmai United [16] - 1/2 1-1

THAA

18:00 FT [10] Khonkaen Utd 2 - 1 Prachuap FC [13] +0 1-0

ANHA

18:30 FT 2 [13] Crystal Palace 3 - 0 Tottenham [4] 3 1 +1/4 0-0

DUB

18:30 FT [18] Ingolstadt 0 - 3 Wer.Bremen [2] +1/2 0-2

DUB

18:30 FT [11] Hannover 96 1 - 0 St. Pauli [5] +0 1-0

DUB

18:30 FT [12] Karlsruher 2 - 2 Holstein Kiel [9] - 1/4 1-0

SCOA

18:30 FT [11] St. Johnstone 1 - 2 Rangers [2] +1 1/4 0-0

CZEU19

18:30 FT [12] Zlin U19 0 - 2 Sparta Praha U19 [2] 0-0

TQB

18:35 FT [B-4] Nanjing Fengfan 2 - 1 Shenyang Urban [C-4] - 1/4 0-0

ALBA

18:45 FT [1] KF Tirana 4 - 2 Skenderbeu [10] 1 1-1

ALBA

18:45 FT [2] KF Laci 3 - 5 Vllaznia Shkoder [4] 3-3

UZBA

18:45 FT [13] Surkhon Termiz 0 - 1 Sogdiana Jizzakh [1] +1/2 0-1

BLRA

18:50 FT [9] Isloch 2 - 0 Neman Grodno [10] +1/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-3] Arsenal U23 3 - 1 Man Utd U23 [1-6] +0 2-0

ANHU23

19:00 FT [1-13] Leeds Utd U23 2 - 2 West Ham U23 [1-2] - 3/4 1-0

ITB

19:00 FT [14] Como 0 - 1 Ascoli [6] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [8] Frosinone 0 - 0 Perugia [9] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT [15] SPAL 1907 1 - 1 Monza [3] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [18] Alessandria 1 - 3 Brescia [5] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [9] B.Dortmund II 0 - 2 Magdeburg [1] +0 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [13] Vik.Koln 0 - 0 Saarbrucken [7] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [18] Wurzburger 0 - 0 Havelse [19] - 1 0-0

DUC3

19:00 FT [10] Zwickau 1 - 3 Verl [16] - 1/4 1-2

DUC3

19:00 FT [17] Viktoria Berlin 3 - 1 Wehen [8] +0 1-1

DUC3

19:00 FT 2 [3] Kaiserslautern 0 - 0 Waldhof Man. [5] +1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-11] Heider SV 1 - 2 Altona 93 [A-10] +0 0-2

DUC4B

19:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 1 - 0 Weiche Flensburg [A-1] +3/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [B-2] Wer.Bremen II 3 - 0 Oberneuland [B-10] - 1 1/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [19] Schalding Hein. 0 - 1 SpVgg Bayreuth [1] +1 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [10] VfB Eichstatt 0 - 1 TSV 1896 Rain [15] - 1 1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [4] Unterhaching 5 - 4 Rosenheim [20] - 1 1/2 2-2

DUC4DB

19:00 FT [2] CZ Jena 3 - 0 SV Lichtenberg [17] - 2 1-0

DUC4N

19:00 FT [2] SSV Ulm 1 - 0 Koblenz [13] - 1 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [19] Giessen 3 - 1 TSG Balingen [9] +0 0-1

DUC4N

19:00 FT [1] Elversberg 0 - 0 Hessen Kassel [8] 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] M.gladbach II 0 - 0 Uerdingen [19] 0-0

DUC4T

19:00 FT [3] Wuppertaler 1 - 1 Fortuna Koln [5] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 2 - 3 Lippstadt [14] +0 1-1

DUC4T

19:00 FT 1 [15] SV Straelen 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] +0 0-0

ARMA

19:00 FT [7] Noravank SC 1 - 1 FC Noah [5] +1/4 1-0

KAZA

19:00 FT [12] Akzhayik Oral 0 - 1 Astana [1] +3/4 0-1

KAZA

19:00 FT [3] Atyrau 2 - 2 Turan (KAZ) [11] - 1/2 1-1

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 2 - 3 Suduva [4] +1 1-1

TD3

19:00 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 5 - 1 Lunds BK [Sodra-9] +1/4 3-1

THAA

19:00 FT [1] Buriram Utd 3 - 1 Police Tero FC [9] 1 - 1 1/2 1-1

AUTB

19:30 FT [1] Aust Lustenau 3 - 1 SKU Amstetten [5] +0 0-0

AUTB

19:30 FT [8] St.Polten 0 - 3 Dornbirn [16] - 1 1/2 0-1

HUNA

19:45 FT [9] Budapest Honved 0 - 1 Ferencvaros [1] +1/2 0-1

ITA

20:00 FT [14] Empoli 1 - 2 Venezia [20] - 3/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-6] Rehden 3 - 0 VfV 06 Hildesheim [B-5] - 1/2 2-0

PHB

20:00 FT [4] Paris FC 0 - 1 Guingamp [6] - 1/2 0-1

NGB

20:00 FT [18] Rotor Volgograd 1 - 2 Akron Togliatti [9] - 1 0-2

NGB

20:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 3 - 1 Olim. Dolgiye Prudy [15] +0 3-0

ARMA

20:00 FT [3] Ararat Y 3 - 2 Alashkert [4] 2-1

POLA

20:00 FT [9] Cracovia Krakow 2 - 2 Gornik Zabrze [8] - 1/4 0-2

ESTA

20:00 FT [3] Nomme Kalju 0 - 3 Kuressaare [5] - 1 1/2 0-2

LATA

20:00 FT [9] Spartaks Jurmala 3 - 0 BFC Daugava [6] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [11] Raufoss IL 1 - 0 Sandnes Ulf [8] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [3] Start Kristiansand 2 - 3 KFUM Oslo [9] - 1/4 2-1

NORB

20:00 FT [12] Grorud IL 1 - 2 Stjordals Blink [15] - 1/2 0-1

NORB

20:00 FT [13] Bryne 2 - 3 Aalesund +1/2 1-1

NORB

20:00 FT [7] Ranheim IL 5 - 1 Ullensaker/Kisa - 1 1/2 3-0

NORB

20:00 FT Strommen 2 - 3 FK Jerv +1/4 1-1

NORB

20:00 FT [14] Asane Fotball 0 - 4 HamKam +1/4 0-1

FINB

20:00 FT VPS Vaasa 2 - 0 PK-35 [12] - 1/2 2-0

TDA

20:00 FT [5] Malmo 1 - 1 Norrkoping [8] - 1 0-0

TDA

20:00 FT [7] Sirius 1 - 0 Ostersunds - 3/4 1-0

TDB

20:00 FT [14] Vasteras 1 - 1 Norrby [10] - 1/4 1-0

TDB

20:00 FT [11] Landskrona 2 - 1 GAIS - 1/4 1-0

TDB

20:00 FT [12] Jonkopings 2 - 1 Falkenbergs - 1/4 2-0

NPA

20:00 FT [13] TS Galaxy 2 - 2 Golden Arrows [9] +0 1-1

NPA

20:00 FT [7] Orlando Pirates 1 - 0 Moroka Swallows [16] - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [9] Hoffenheim 0 - 2 Mainz [8] 1 - 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 1 [5] Union Berlin 0 - 0 Augsburg [14] 2 - 3/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [18] Greuther Furth 0 - 2 Wolfsburg [12] 3 +3/4 0-1

DUA

20:30 FT 1 [6] Freiburg 1 - 1 FC Koln [7] 3 1 - 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 4 [3] B.Leverkusen 3 - 4 B.Dortmund [2] 3 +1/4 2-1

NGA

20:30 FT [1] Zenit 3 - 1 Akhmat Groznyi [7] - 1 1/2 2-0

NGB

20:30 FT [17] Kamaz 0 - 4 FK Orenburg [3] +3/4 0-2

TNKB

20:30 FT [1] Umraniyespor 2 - 0 Bandirmaspor [3] - 1/4 2-0

WALA

20:30 FT [6] Bala Town 6 - 2 Haverfordwest [11] - 1 1/4 4-1

WALA

20:30 FT 1 [4] Flint Town Utd 4 - 1 Newtown AFC [3] +0 3-0

WALA

20:30 FT [10] Barry Town 1 - 0 Connah's QN [5] +3/4 1-0

WALA

20:30 FT [2] Penybont 1 - 1 The New Saints [1] +1 1/4 0-0

BLRA

20:50 FT [3] FK Minsk 0 - 2 Torpedo Zhodino [12] +1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [5] Arsenal 1 - 0 Norwich [20] 2 - 1 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [11] Brentford 0 - 1 Brighton [10] 2 +0 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [9] Leicester City 0 - 1 Man City [1] 2 +3/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [6] Man Utd 4 - 1 Newcastle [12] - 2 1-0

ANHA

21:00 FT 3 [15] Southampton 0 - 0 West Ham Utd [7] 3 1 +1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [19] Watford 0 - 2 Wolves [8] 3 +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [15] Swansea City 0 - 0 Hull City [20] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [2] Bournemouth 3 - 0 Barnsley [24] - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [16] Blackpool 1 - 0 Fulham [1] +3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [8] Blackburn Rovers 2 - 2 Luton Town [6] - 1/2 2-0

ANHB

21:00 FT [18] Bristol City 0 - 0 Preston North End [13] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [12] Coventry 2 - 0 Middlesbrough [7] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [22] Reading 3 - 3 QPR [11] +1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [5] Sheffield Utd 6 - 2 Peterborough Utd [23] - 3/4 1-1

ANHB

21:00 FT [14] Stoke City 2 - 1 Huddersfield [3] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [10] West Brom 1 - 1 Millwall [9] - 1 0-0

ANHL1

21:00 FT [2] Rotherham Utd 2 - 4 Fleetwood Town [20] - 3/4 2-1

ANHL1

21:00 FT [18] Shrewsbury 1 - 1 Crewe Alexandra [24] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [19] Morecambe 3 - 4 Wimbledon [23] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [3] Milton Keynes Dons 1 - 0 Portsmouth [10] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [14] Cambridge Utd 1 - 5 Lincoln [17] +1/4 0-3

ANHL1

21:00 FT [16] Burton Albion 1 - 1 Gillingham [21] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [13] Charlton Athletic 1 - 2 Cheltenham [15] - 1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [11] Ipswich 2 - 5 Bolton [9] - 1/4 2-3

ANHL1

21:00 FT [8] Oxford Utd 0 - 0 Wycombe [6] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Plymouth Argyle 3 - 0 Sheffield Wed. [4] +1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [5] Sunderland 2 - 1 Accrington [12] 1-1

ANHL1

21:00 FT [1] Wigan 2 - 1 Doncaster Rovers [22] - 3/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [18] Rochdale 1 - 0 Tranmere Rovers [9] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Hartlepool 1 - 0 Bristol Rovers [3] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [6] Swindon 1 - 2 Port Vale [5] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [10] Salford City 1 - 0 Bradford City [14] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Forest Green 1 - 0 Northampton [4] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [12] Crawley Town 2 - 1 Carlisle [20] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [8] Sutton Utd 2 - 1 Stevenage [21] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [13] Leyton Orient 4 - 0 Oldham [23] - 3/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 0 - 4 Exeter City [2] +1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [16] Walsall 3 - 1 Mansfield [7] +1/4 2-0

ANHU23

21:00 FT [1-7] Tottenham U23 2 - 1 Liverpool U23 [1-4] 1-1

ANHU23

21:00 FT [1-1] Man City U23 4 - 1 Chelsea U23 [1-12] 1-1

TBNB

21:00 FT [20] Amorebieta 2 - 2 Burgos CF [11] +0 1-1

TBNB

21:00 FT [19] Real Sociedad B 2 - 3 Eibar [2] +1/4 0-1

SCOA

21:00 FT [7] St. Mirren 0 - 0 Dundee Utd [6] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [12] Dundee 0 - 0 Livingston [4] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [1] Celtic 3 - 0 Ross County [9] - 2 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [5] Motherwell 2 - 0 Aberdeen [10] +1/4 1-0

SCOB

21:00 FT [2] Arbroath 4 - 0 Hamilton [6] - 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT [5] Raith Rovers 0 - 1 Queen of South [10] - 3/4 0-1

SCOB

21:00 FT [8] Ayr Utd 3 - 1 Dunfermline [9] - 1/4 2-1

SCOB

21:00 FT [3] Inverness C.T. 3 - 1 Partick Thistle [4] - 1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [1] Kilmarnock 1 - 0 Greenock Morton [7] - 3/4 0-0

SCO2

21:00 FT 1 [1] Cove Rangers 1 - 1 Montrose [3] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [4] Queen's Park 0 - 0 Airdrieonians [2] - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [9] Dumbarton 5 - 0 East Fife [10] +0 2-0

SCO2

21:00 FT [5] Alloa Athletic 2 - 0 Falkirk [6] +1/2 1-0

SCO2

21:00 FT [7] Peterhead 3 - 2 Clyde [8] - 1/2 3-2

NGB

21:00 FT [1] Torpedo Moscow 2 - 2 Fakel [2] - 1/2 0-2

AZEA

21:00 FT [5] Sabah FK 0 - 2 Gabala FC [3] - 3/4 0-0

NIRA

21:00 FT [11] Portadown FC 2 - 3 Linfield [1] +2 2-1

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 0 - 5 Coleraine [8] 0-2

NIRA

21:00 FT [6] Glenavon 0 - 4 Carrick Rangers [10] - 1 1/4 0-2

NIRA

21:00 FT [5] Larne 3 - 0 Warrenpoint Town [12] - 2 1-0

NIRA

21:00 FT [4] Crusaders Belfast 1 - 1 Cliftonville [2] - 1/4 0-0

ICEA

21:00 FT [8] IA Akranes 3 - 1 Leiknir Rey. [12] - 1/4 2-0

ICEA

21:00 FT [2] KA Akureyri 2 - 0 Fylkir - 3/4 0-0

ICEA

21:00 FT [10] Keflavik 0 - 2 KR Reykjavik [5] +1 0-1

ICEB

21:00 FT 1 [6] Afturelding 1 - 3 UMF Grindavik [5] +0 1-2

ICEB

21:00 FT [7] Kordrengir 2 - 2 Fram Rey. +1/4 1-1

ICEB

21:00 FT Vik. Olafsvik 3 - 5 Grotta [3] +1 1/4 0-3

ICEB

21:00 FT [4] Fjolnir 2 - 1 Vestri [11] - 3/4 1-1

ICEB

21:00 FT Vestmannaeyjar 3 - 2 Trottur Rey. - 1 1/2 1-0

ICEB

21:00 FT [8] Thor Akureyri 1 - 2 UMF Selfoss [2] +0 1-2

MDVA

21:00 FT [8] FC Floresti 1 - 3 Zimbru [7] 0-1

FINA

21:00 FT [6] Haka 1 - 2 IFK Mariehamn [11] - 1/4 0-1

FINA

21:00 FT [5] Ilves Tampere 1 - 0 Lahti [9] - 1/4 1-0

FINA

21:00 FT [3] Honka 3 - 1 KTP Kotka - 1 1/2 0-1

FINA

21:00 FT [4] Inter Turku 1 - 3 Helsinki [1] +1/4 1-3

FINA

21:00 FT [2] KuPS 3 - 0 Seinajoen JK [7] - 1/2 2-0

FINA

21:00 FT [12] HIFK 3 - 1 AC Oulu [8] - 1/2 3-1

FINB

21:00 FT [7] Jaro 2 - 2 MP Mikkeli [6] - 3/4 1-1

FINB

21:00 FT [9] KPV Kokkola