KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 12/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [10] Verspah Oita 1 - 0 Reinmeer Aomori [6] 0-0

NHATJFL

12:30 FT [9] TIAMO Hirakata 1 - 4 Veertien Mie [8] 0-2

NHAT3

13:00 FT [2] Fukushima Utd 2 - 1 Azul Claro Numazu [11] - 1/2 1-0

NHAT3

13:00 FT [6] Tegevajaro Miyazaki 1 - 1 Yokohama SCC [18] - 3/4 1-0

NHAT3

13:00 FT [13] Kamatamare San. 0 - 1 Vanraure Hachinohe [16] +0 0-0

NHATJFL

13:00 FT [7] Nara Club 2 - 2 Honda Lock [3] 0-1

NHATJFL

13:00 FT [15] MIO Biwako 0 - 2 Iwaki FC 0-1

NHATJFL

13:00 FT [11] Kochi United SC 1 - 1 Maruyasu Okazaki [1] 0-1

NHATJFL

13:00 FT [13] Sony Sendai 1 - 2 FC Kariya 0-0

AUSQSL

13:15 FT [5] Sunshine Coast 0 - 2 Queensland Lion [1] 0-0

NHAT3

13:30 FT 1 [8] FC Imabari 4 - 3 Fujieda MYFC [7] +0 1-1

AUSBPL

14:00 FT St George Willawong 1 - 2 Toowong FC - 1 0-1

HQA

14:30 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 1 FC Seoul [7] +0 0-0

TQB

14:30 FT 1 [B-1] Chengdu Better City 3 - 1 Shaanxi Changan [A-3] - 3/4 2-1

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 0 - 2 Brisbane Roar U21 [11] - 1/2 0-0

HQ3

15:00 FT [13] Mokpo City 3 - 2 Ulsan Citizen [12] - 1/4 0-1

CZEB

15:15 FT [16] Vik.Zizkov 1 - 4 MFK Vyskov [12] - 1 0-1

CZEB

15:30 FT [5] Sparta Praha B 1 - 0 Usti & Labem [15] - 3/4 1-0

AUTB

15:30 FT 1 [6] Liefering 6 - 2 Rapid Wien II [11] - 1 1/4 4-1

AUSBPL

15:30 FT [2] Albany Creek 4 - 0 The Gap - 3 1/2 2-0

NHATB

16:00 FT [17] Thespa Kusatsu 0 - 3 Ventforet Kofu [8] +1/2 0-1

NHATA

16:30 FT [12] Gamba Osaka 2 - 3 Vegalta Sendai - 1/2 1-2

HQB

16:30 FT [10] Ansan Greeners 1 - 1 Busan I'Park [11] +1/2 0-0

SINA

16:30 FT 1 [8] Young Lions 1 - 3 Lion City Sailors [1] 1-0

SINA

16:30 FT [6] Balestier Kh. 1 - 0 Tanjong Pagar [3] 1-0

BDNB

17:00 FT [12] Vilafranquense 1 - 1 Chaves [3] +1/4 0-0

BDNB

17:00 FT [7] Penafiel 1 - 0 Nacional Madeira [6] - 1/4 1-0

ESTA

17:00 FT [10] Vaprus Parnu 0 - 6 Flora Tallinn [1] +3 0-1

NHATA

17:00 FT [6] FC Tokyo 0 - 1 Kashiwa Reysol [4] - 1/2 0-1

NHATB

17:00 FT Ehime FC 3 - 3 Omiya Ardija [20] +1/2 2-1

HQA

17:00 FT [11] Suwon FC 1 - 0 Gangwon [10] - 1/4 1-0

HLA

17:15 FT [11] NEC Nijmegen 0 - 0 Willem II [17] 1 +0 0-0

ITA

17:30 FT 4 [15] Sampdoria 2 - 2 Inter Milan [2] 4 +3/4 1-2

POLA

17:30 FT [5] Piast Gliwice 0 - 1 Zaglebie Lubin [13] - 1/2 0-0

THAA

17:30 FT [4] Muang Thong Utd 3 - 3 Chonburi [7] - 1/4 0-1

POLB

17:40 FT 1 [3] Arka Gdynia 0 - 1 GKS Tychy [12] - 3/4 0-1

DENB

17:45 FT [1] Helsingor 2 - 2 Hvidovre IF [3] - 3/4 1-1

DUC3

18:00 FT 1 [14] Hallescher 1 - 1 Munchen 1860 [4] +0 1-0

DUC4DB

18:00 FT [1] Berliner FC Dynamo 2 - 0 C. Leipzig [11] - 3/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [20] Union Furstenwalde 2 - 1 Meuselwitz [13] +1/2 2-0

DUC4DB

18:00 FT [6] Berlin AK 07 4 - 2 Ger.Halberstadt [14] - 1 1/4 1-2

PHA

18:00 FT 1 [13] Montpellier 2 - 0 Saint Etienne [18] 4 +0 1-0

SCOA

18:00 FT [3] Hearts 0 - 0 Hibernian [7] - 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [16] Arsenal-Tula 2 - 2 CSKA Moscow [4] +3/4 1-1

KAZA

18:00 FT [9] Shakhter Kar. 3 - 1 Zhetysu Taldykorgan 3-1

LATA

18:00 FT [7] METTA/LU Riga 0 - 3 FK Liepaja [3] 0-1

FIN3

18:00 FT [A-5] KuFu-98 2 - 0 PeKa [A-9] - 1 1/2 1-0

TDB

18:00 FT [5] Osters 2 - 0 Varnamo +0 1-0

TD3

18:00 FT [Norra-16] Umea 2 - 3 Orebro Syrianska [Norra-8] 2-1

UKRA

18:00 FT [15] FC Mynai 2 - 2 Chernomorets [13] - 1/4 1-0

THAA

18:00 FT [3] Bangkok Utd 1 - 1 Port FC [8] - 1/2 1-1

THAA

18:00 FT [5] Nong Bua Pitchaya 0 - 1 Samut Prakan City [15] - 1/4 0-1

DUB

18:30 FT [15] Jahn Regensburg 2 - 2 Nurnberg [8] +0 1-1

DUB

18:30 FT [6] Heidenheim 2 - 1 Dynamo Dresden [16] - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [17] Erzgebirge Aue 0 - 1 Fort.Dusseldorf [10] +1/2 0-1

DUB

18:30 FT [7] Paderborn 07 0 - 1 Schalke 04 [1] +0 0-0

DUB

18:30 FT [13] Hansa Rostock 2 - 1 Darmstadt [4] +1/4 1-0

BIA

18:30 FT [3] Anderlecht 7 - 2 KV Mechelen [7] - 1 1-1

TQB

18:35 FT [B-6] Beijing Sport Univ 2 - 2 Xinjiang Tianshan [A-6] - 3/4 0-1

TQB

18:35 FT [C-5] Suzhou Dongwu 0 - 1 Zhejiang Greentown [A-2] +1 1/4 0-1

TQB

18:35 FT [B-3] Kunshan FC 0 - 1 Heil. Lava Spring [C-2] - 1/4 0-0

ALBA

18:45 FT [7] Kastrioti Kruje 0 - 2 Dinamo Tirana [9] 0-2

ALBA

18:45 FT [8] Egnatia Rrogozhine 1 - 3 Kukesi [5] 0-2

TBNA

19:00 FT 1 [14] Espanyol 1 - 2 Atletico Madrid [3] 4 +1/2 1-0

TBNB

19:00 FT [7] Real Oviedo 2 - 0 Cartagena [9] - 1/2 1-0

ITB

19:00 FT [16] Cosenza 2 - 1 Vicenza [17] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [2] Ein.Braunschweig 2 - 2 Osnabruck [6] - 1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-7] Ein. Norderstedt 1 - 2 Lubeck [A-3] +1/4 0-2

DUC4B

19:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 3 - 1 Hamburger II [A-5] +1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [16] Sonnenhof 3 - 1 Pirmasens [18] 1-1

ARMA

19:00 FT [8] Van Yerevan 1 - 2 Ararat-Armenia [2] +1 1/2 1-0

ESTA

19:00 FT 1 [4] Paide Linname. 0 - 3 Levadia T. [2] 0-2

KAZA

19:00 FT [6] Aktobe 0 - 0 FK Taraz [4] - 1/2 0-0

CZEA

19:00 FT [10] C. Budejovice 0 - 1 Hradec Kralove [6] - 1/4 0-0

TD3

19:00 FT [Sodra-6] Lindome GIF 2 - 1 Atvidabergs [Sodra-7] +1/4 1-1

DENA

19:00 FT [6] Viborg 2 - 3 Aalborg BK [5] - 1/4 1-1

DENB

19:00 FT [12] Jammerbugt 4 - 3 HB Koge [7] +1/4 2-2

TSA

19:15 FT [6] Servette 5 - 1 St. Gallen [5] - 1/2 4-1

TSB

19:15 FT [4] Vaduz 4 - 1 SC Kriens [10] - 1 1-0

ITA3

19:30 FT [B-19] US Fermana 0 - 1 Montevarchi [B-10] - 1/2 0-0

HLA

19:30 FT 1 [12] Groningen 1 - 1 Heerenveen [8] - 1/4 0-1

HLA

19:30 FT [14] Sparta Rotterdam 3 - 1 Fortuna Sittard [15] - 1/2 2-0

GEOA

19:30 FT Shukura 0 - 0 Samgurali Tskh. [3] 0-0

AUTA

19:30 FT [7] Lask 0 - 2 Austria Wien [4] - 3/4 0-0

AUTA

19:30 FT [12] SCR Altach 1 - 1 SV Ried [8] - 1/4 1-1

BLRA

19:45 FT FK Smorgon 1 - 3 Bate Borisov [4] +1 1/2 1-3

WCFS

20:00 FT [B-1] Nga Futsal 9 - 0 Ai Cập Futsal [B-4] 3-0

ITA

20:00 FT 1 [16] Spezia 0 - 1 Udinese [12] 2 +1/4 0-0

ITA

20:00 FT 2 [18] Cagliari 2 - 3 Genoa [19] 3 - 1/4 1-0

ITA

20:00 FT [10] Torino 4 - 0 Salernitana [17] 2 - 3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [A-6] Drochtersen/Assel 0 - 4 St. Pauli II [A-9] - 1/2 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-8] Luneburger SK 2 - 2 Atlas Delmenhorst [B-7] +0 2-0

PHA

20:00 FT 3 [20] Bordeaux 2 - 3 Lens [7] 2 +1/4 0-2

PHA

20:00 FT 1 3 [11] Stade Brestois 1 - 1 Angers [14] 2 +0 0-0

PHA

20:00 FT 2 [19] Metz 0 - 2 Troyes [15] 1 +0 0-0

PHA

20:00 FT 1 [4] Rennes 0 - 2 Stade Reims [12] 2 - 3/4 0-1

BDNB

20:00 FT [8] Leixoes 1 - 1 Varzim [17] - 1/2 0-1

POLA

20:00 FT 1 [17] Wisla Krakow 2 - 2 Lechia GD [4] - 1/2 0-2

POLB

20:00 FT [15] Zaglebie Sosno 1 - 2 Puszcza Nie. [14] - 1/2 1-1

KAZA

20:00 FT [8] Ordabasy 2 - 1 Kairat Almaty [7] +1 2-0

LATA

20:00 FT [2] Valmiera / BSS 1 - 1 Rigas Futbola Skola [1] +1/2 0-1

NORB

20:00 FT [9] Fredrikstad 2 - 1 Sogndal [6] - 1/4 1-1

FIN3

20:00 FT [C-10] GBK Kokkola 2 - 4 Narpes Kraft [C-6] - 1/4 2-1

FIN3

20:00 FT [B-7] Honka 2 1 - 1 Espoo [B-11] - 1 1/4 1-0

SLOA

20:00 FT [5] NK Bravo 0 - 2 Tabor Sezana [9] - 1/4 0-1

TDA

20:00 FT [5] Kalmar 4 - 1 Degerfors IF [15] - 3/4 1-0

TDA

20:00 FT [4] Djurgardens 4 - 1 Hammarby [1] - 1/4 3-1

TD3

20:00 FT [Norra-10] Sollentuna FK 1 - 0 Pitea IF [Norra-11] - 3/4 0-0

DENB

20:00 FT [4] AC Horsens 1 - 3 Fredericia [5] - 1/4 1-2

MASL

20:00 FT [4] Kedah FA 4 - 1 Melaka FA [9] - 1 1/4 2-0

MASL

20:00 FT Perak FA 2 - 1 Sabah FA [2] - 1/4 1-0

MASL

20:00 FT 1 [6] Selangor FA 1 - 2 Petaling Jaya City [8] - 1 1/2 1-1

MASL

20:00 FT UiTM FC 1 - 0 Pahang [7] 1-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 2 - 1 Kuala Lumpur FA [5] - 2 1-1

MASL

20:00 FT 1 [12] Penang FA 2 - 2 Terengganu [11] - 1/4 2-1

NPA

20:00 FT [5] Royal AM 1 - 0 Chippa Utd [14] +0 0-0

URUA

20:20 FT [7] CA Fenix 3 - 1 CA Rentistas [11] - 1/4 1-1

ANHB

20:30 FT [4] Nottingham Forest 1 - 2 Cardiff City [19] +0 1-0

DUA

20:30 FT 1 [11] Ein.Frankfurt 1 - 1 Stuttgart [15] 4 1 - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT [2] FK Sochi 3 - 1 Ufa [14] - 3/4 2-0

TBNB

21:00 FT [3] Valladolid 0 - 2 Tenerife [4] - 1/2 0-2

AZEA

21:00 FT [8] Səbail FK 1 - 0 Sumqayit [6] +1/2 0-0

MKDA

21:00 FT [8] Rabotnicki 2 - 0 Bregalnica Stip [7] 1-0

MKDA

21:00 FT [2] Academy Pandev 4 - 1 Makedonija [4] 2-1

MKDA

21:00 FT [6] FC Struga 1 - 0 FK Skopje [9] 0-0

MKDA

21:00 FT [11] Borec Veles 2 - 1 Pelister [12] 1-1

MKDA

21:00 FT [10] Tikves Kavadarci 0 - 2 Renova [5] 0-1

BIA

21:00 FT [5] Gent 2 - 3 Charleroi [6] - 1 1-2

BIB

21:00 FT [5] Lierse 4 - 1 RWD Molenbeek [2] +0 3-0

ICEW

21:00 FT [6] Breidablik Nữ 6 - 1 Trottur Rey. Nữ [2] 2-0

ICEW

21:00 FT [8] Thor Akureyri Nữ 0 - 0 Keflavik IF Nữ [7] 0-0

ICEW

21:00 FT UMF Tindastoll Nữ 1 - 2 Stjarnan Nữ [4] 1-1

KAZA

21:00 FT 1 [5] Tobol Kostanay 2 - 1 Caspiy Aktau [2] - 1 1/4 1-1

LITA

21:00 FT Dainava Alytus 3 - 1 Banga [8] - 1/4 1-1

LUXA

21:00 FT 1 [10] Etzella Ettelbruc 3 - 0 Rodange 91 [15] 2-0

LUXA

21:00 FT [7] Racing Union 3 - 4 Dudelange [1] -

LUXA

21:00 FT [12] Mondorf-les. 3 - 2 RM Hamm Benfica [16] 2-0

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 0 - 3 Jeunesse Esch [8] 0-2

LUXA

21:00 FT [9] Victoria Rosport 1 - 2 UNA Strassen [6] 1-1

LUXA

21:00 FT [11] UT Petange 0 - 1 Wiltz [13] 0-0

LUXA

21:00 FT [4] Differdange 0 - 0 Swift Hesperange [2] 0-0

MDVA

21:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 0 - 1 Dinamo-Auto [6] 0-1

FIN3

21:00 FT [B-4] Grankulla IFK 4 - 4 KaaPo Kaarina [B-2] +0 1-3

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 1 - 0 MFk Karvina [16] - 1 1-0

CZEA

21:00 FT [7] Mlada Boleslav 3 - 3 Sigma Olomouc [8] - 3/4 1-2

TNKA

21:00 FT [17] Rizespor 0 - 2 Hatayspor [12] +0 0-0

TNKA

21:00 FT [2] Fenerbahce 1 - 1 Sivasspor [10] - 1 1-1

TNKB

21:00 FT [8] Boluspor 2 - 0 Kocaelispor [16] +1/4 2-0

TNKB

21:00 FT [2] Ankaragucu 2 - 0 Genclerbirligi [13] - 1/2 2-0

UKRA

21:00 FT [8] Kolos Kovalivka 1 - 3 FC Mariupol [16] - 3/4 0-2

DENA

21:00 FT [7] Randers 0 - 2 Kobenhavn [1] +1/2 0-1

BRAA

21:00 FT Gremio/RS 2 - 0 Ceara/CE [19] - 1/4 2-0

TBNA

21:15 FT 4 [10] Osasuna 1 - 4 Valencia [9] 2 - 1/4 1-1

ITB

21:15 FT 1 [2] Cremonese 2 - 0 Cittadella [11] - 1/2 1-0

BDNA

21:30 FT [16] Moreirense 2 - 2 Famalicao [8] +0 1-1

BDNB

21:30 FT [10] Porto B 3 - 1 CD Mafra [9] +0 2-1

BDNB

21:30 FT [13] Trofense 0 - 0 Casa Pia AC [2] +1/4 0-0

BIHA

21:30 FT [11] Rudar Prijedor 3 - 0 NK Posusje [8] 1-0

TSA

21:30 FT [10] Lausanne Sports 1 - 1 Sion [7] - 1/4 1-0

TSA

21:30 FT [4] Lugano 1 - 1 Basel [2] +1/4 0-1

HLA

21:45 FT [10] RKC Waalwijk 1 - 2 Vitesse Arnhem [6] +1/4 1-1

BLRA

21:45 FT [6] Slavia Mozyr 1 - 1 Rukh Brest +1 0-1

SRBA

21:55 FT [4] Radnicki Nis 1 - 0 FK Vozdovac [6] - 1/2 1-0

SRBA

21:55 FT [8] FK Kolubara 3 - 0 FK Novi Pazar [12] - 1/4 1-0

WCFS

22:00 FT [B-2] Uzbekistan Futsal 4 - 5 Guatemala Futsal [B-3] 1-3

WCFS

22:00 FT [A-1] Kazakhstan Futsal 6 - 1 Costa Rica Futsal [A-3] 1 4-1

PHA

22:00 FT 2 [9] Nantes 0 - 2 Nice [5] 3 +0 0-0

CROA

22:00 FT [9] Istra 1961 1 - 3 Hajduk Split [2] +3/4 0-0

GEOA

22:00 FT [6] FC Telavi 1 - 0 Dinamo Tbilisi [2] 0-0

MLTA

22:00 FT [7] Sirens 1 - 3 Hibernians Paola [1] 0-2

FIN3

22:00 FT [C-3] OLS Oulu 0 - 2 SJK Akatemia [B-1] +1 0-2

SVKA

22:00 FT [4] Dunajska Stred 1 - 1 Slo. Bratislava [1] +1/2 0-0

SLOA

22:00 FT [6] NK Radomlje 1 - 4 Koper [2] +1/2 0-1

CZEB

22:00 FT [6] Varnsdorf 3 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [2] 2-0

CZEB

22:00 FT [8] Taborsko 3 - 0 Fotbal Trinec [14] - 1/2 2-0

AUTA

22:00 FT [2] Sturm Graz 2 - 1 Austria Klagenfurt [9] - 1 1/2 1-1

JORA

22:00 FT [1] Sheikh Hussein 1 - 4 Ramtha [8] 0-3

CHIB

22:00 FT [5] Dep. Copiapo 5 - 0 Rangers Talca [3] +0 2-0

NPA

22:00 FT [1] Mamelodi Sun. 2 - 0 Kaizer Chiefs [4] - 1/2 1-0

QATA

22:05 FT [3] Al Wakra 0 - 1 Al Arabi (QAT) [4] +1/4 0-0

GREA

22:15 FT [10] Volos NFC 2 - 1 Lamia FC [13] - 1/4 2-0

RMNA

22:15 FT [14] Gaz Metan Medias 1 - 2 Voluntari [4] +0 0-0

TD3

22:15 FT 1 [Norra-7] Lulea 1 - 4 Dalkurd FF [Norra-2] +1 1/4 0-1

ANHA

22:30 FT 1 2 [17] Leeds Utd 0 - 3 Liverpool [2] 1 +3/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-4] Virtus Entella 2 - 0 Luchese [B-8] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-4] AC Renate 3 - 1 Virtus Verona [A-12] 1 - 1/4 2-1

ITA3

22:30 FT [A-6] Pro Vercelli 1 - 0 US Seregno [A-18] - 1 1-0

ITA3

22:30 FT [A-1] Alto Adige 2 - 0 AC Trento [A-16] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-2] Catanzaro 1 - 1 Potenza SC [C-16] - 1 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-14] Pontedera 2 - 0 Pistoiese [B-18] +0 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [C-19] Vibonese 1 - 3 Juve Stabia [C-9] +0 0-1

ITA3

22:30 FT [B-9] US Olbia 3 - 2 Viterbese Calcio [B-16] 1 +1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [B-2] Reggiana 0 - 0 Gubbio [B-7] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [B-3] Cesena 0 - 0 Imolese Calcio [B-17] 1 - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-1] Modena 0 - 0 Teramo [B-15] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-5] Pescara 2 - 2 Pesaro [B-12] 1 1-1

ITA3

22:30 FT [B-13] Siena 3 - 0 Carrarese [B-11] - 1/4 1-0

DUA

22:30 FT [13] Bochum 1 - 3 Hertha Berlin [16] 3 +0 0-2

POLA

22:30 FT [2] Rakow Czestochowa 2 - 2 Lech Poznan [1] +0 1-0

HUNA

22:30 FT [3] Puskas Akademia 0 - 1 Kisvarda FC [2] - 1/4 0-1

TDA

22:30 FT [11] Goteborg 2 - 0 Halmstads - 1/4 1-0

KSAA

22:30 FT [11] Al Ettifaq 2 - 2 Al Raed [12] - 3/4 1-1

BHRA

22:30 FT [1] AL Riffa 1 - 0 Al Hadd [9] - 1 0-0

QATA

22:30 FT [12] Al Khor 1 - 4 Al Duhail SC [2] +1 3/4 1-1

CHIB

22:30 FT [1] CD Magallanes 0 - 0 Coquimbo Unido +0 0-0

URUA

22:30 FT [6] Boston River 1 - 3 Wanderers [5] - 1/4 0-2

KSAA

22:40 FT [15] Al Baten 0 - 2 Al Fateh [8] +1/4 0-2

BULA

22:45 FT [9] CSKA 1948 Sofia 5 - 1 Botev Vratsa [13] - 1 3-1

KSAA

22:50 FT [13] Al Taawon (KSA) 1 - 1 Al Ahli (KSA) [10] +0 1-0

ITA

22:59 FT [1] AC Milan 2 - 0 Lazio [5] - 1/4 1-0

NGA

22:59 FT [3] Din. Moscow 1 - 2 Nizhny Nov [12] - 1 1/2 1-0

POLB

22:59 FT [17] Gornik Polkowice 1 - 1 Odra Opole [5] - 1/4 0-1

GEOA

22:59 FT [4] Dila Gori 1 - 2 Torpedo Kut. [7] 0-1

GREA

22:59 FT [2] PAOK 0 - 1 Pas Giannina [6] - 1 3/4 0-0

ISRA

22:59 FT [8] Ashdod 1 - 3 Hapoel Haifa [10] +0 0-1

LITA

22:59 FT 1 [6] Kauno Zalgiris 0 - 2 Zalgiris [2] +3/4 0-1

MDVA

22:59 FT [1] Sheriff Tiraspol 2 - 0 Petrocub [2] 0-0

NORA

22:59 FT [12] Sandefjord 3 - 0 Valerenga [10] +1/4 1-0

NORA

22:59 FT [3] Molde 4 - 0 Mjondalen - 1 3/4 2-0

NORA

22:59 FT [4] Stromsgodset 1 - 2 Kristiansund [16] - 1/4 0-1

NORA

22:59 FT [6] Bodo Glimt 1 - 1 Odd Grenland [13] - 1 3/4 1-1

NORA

22:59 FT [14] Haugesund 2 - 1 Sarpsborg [8] - 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT 1 [10] Doxa Katokopia 2 - 0 Anorthosis [4] 1 +1 1-0

DENA

22:59 FT [10] Aarhus AGF 1 - 0 Vejle [11] - 1 0-0

PERA

22:59 FT [15] Carlos A. Mannucci 1 - 3 UTC Cajamarca [14] +0 0-2

TBNB

23:15 FT [8] SD Ponferradina 1 - 0 Almeria [1] +1/4 0-0

TBNA

23:30 FT 1 [16] Cadiz 0 - 2 Real Sociedad [6] +3/4 0-0

AZEA

23:30 FT [2] Neftchi Baku 1 - 2 Karabakh Agdam [1] +1/4 0-2

BIA

23:30 FT [17] RFC Seraing 0 - 1 Standard Liege [14] +1/4 0-1

UKRA

23:30 FT [5] Vorskla 2 - 2 Desna Chernigiv [7] - 1/4 2-2

BLRA

23:45 FT [1] Energetik-BGU 0 - 1 Dinamo Minsk [3] +1 1/2 0-0

WCFS

00:00 FT [A-4] Lithuania Futsal 1 - 2 Venezuela Futsal [A-2] +1 1/2 1-1

BDNA

00:00 FT [5] Gil Vicente 2 - 2 Vizela [14]