KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 22/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 2 - 3 Fujieda MYFC [9] +1/4 0-2

NHAT3

11:00 FT [11] Grulla Morioka 1 - 0 Gamba Osaka U23 [12] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [14] Fukushima Utd 0 - 2 FC Imabari [8] +0 0-1

NHAT3

12:00 FT [7] Gainare Tottori 0 - 1 Sagamihara [4] - 1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [13] Azul Claro Numazu 5 - 0 Cerezo Osaka U23 [18] - 1/2 3-0

NHAT3

13:00 FT [1] Blaublitz Akita 0 - 0 Kagoshima [5] - 1/2 0-0

TQA

14:30 FT [B-2] Beijing Guoan 5 - 1 Qingdao Huanghai [B-7] - 2 3-0

NHAT3

16:00 FT [2] Nagano Parceiro 1 - 0 Kamatamare San. [17] - 1 0-0

NHAT3

16:00 FT [3] Roas. Kumamoto 2 - 0 Yokohama SCC [15] - 1 1-0

KAZA

16:30 FT [2] Tobol Kostanay 1 - 0 Okzhetpes [9] - 1 0-0

NHAT3

16:30 FT [10] Kataller Toyama 1 - 2 FC Gifu [6] - 1/4 1-0

EURWVL

17:00 FT 1 [G-5] Kazakhstan Nữ 0 - 5 Áo Nữ [G-1] 0-1

TQA

17:00 FT [B-8] Tianjin Teda 0 - 1 Hebei CFFC [B-4] +1/2 0-0

TQA

18:35 FT [B-3] Chongqing Lifan 1 - 0 Wuhan Zall [B-5] - 1/4 1-0

UKRU21

19:00 FT [6] Rukh Vynnyky U21 1 - 3 Shakhtar Donetsk U21 [1] 0-3

TQA

19:00 FT [B-6] Shijiazhuang YJ 0 - 1 Shanghai SIPG [B-1] +1 0-0

ITC

19:30 FT Alto Adige 2 - 1 Latte Dolce 2-0

EURWVL

20:00 FT [A-5] Estonia Nữ 0 - 3 Nga Nữ [A-2] 0-1

MDVA

20:00 FT [5] Dinamo-Auto 1 - 1 Petrocub [2] 0-1

UZBA

20:00 FT [6] Bunyodkor 2 - 3 FK AGMK [2] - 1/4 1-1

EURWVL

21:00 FT [B-3] Bosnia & Herz Nữ 0 - 5 Italia Nữ [B-2] +3 0-2

UZBA

21:00 FT [11] Qyzylqum 1 - 0 Mash'al Mubarek [10] 0-0

EURWVL

21:05 FT [I-5] Montenegro Nữ 0 - 3 Đức Nữ [I-1] 0-2

CZEB

21:30 FT [7] MFK Chrudim 1 - 2 Jihlava [6] - 1/4 0-1

EURWVL

22:00 FT [F-5] Latvia Nữ 0 - 5 Hungary Nữ [F-3] +2 1/4 0-3

JORA

22:00 FT [3] Sareeh 2 - 2 Al Salt [8] 1-1

ARMA

22:30 FT [7] Urartu 1 - 3 FC Noah [5] +1/4 0-2

EURWVL

22:59 FT [D-3] Ba Lan Nữ 0 - 2 Séc Nữ [D-2] +0 0-1

EURWVL

22:59 FT [H-3] Romania Nữ 4 - 1 Croatia Nữ [H-4] - 1/4 3-1

EURWVL

22:59 FT [C-5] Đảo Faroe Nữ 0 - 2 Belarus Nữ [C-3] +2 3/4 0-0

EURWVL

22:59 FT [C-1] Na Uy Nữ 1 - 0 Wales Nữ [C-2] - 2 3/4 1-0

EURWVL

22:59 FT [I-3] Ukraina Nữ 4 - 0 Hy Lạp Nữ [I-4] 0-0

PERA

22:59 FT 1 [15] Uni.San Martin 1 - 1 UTC Cajamarca [9] 1-0

EURWVL

23:30 FT [B-5] Malta Nữ 0 - 8 Đan Mạch Nữ [B-1] 0-3

ANHFLT

23:30 FT [N.C-1] Shrewsbury 3 - 0 Newcastle U21 [N.C-4] - 1 2-0

HLB

23:45 FT [9] SBV Excelsior 1 - 2 Telstar [8] - 1/2 0-0

EURWVL

00:00 FT [H-1] Thụy Sỹ Nữ 2 - 1 Bỉ Nữ [H-2] - 1/4 1-0

BDNB

00:00 FT [8] Vizela 2 - 1 SC Covilha [15] - 1/2 0-1

BDNB

00:00 FT [5] Feirense 2 - 1 Casa Pia AC [9] - 1 3/4 0-1

SVKA

00:00 FT [7] Sered 1 - 1 Trencin [9] +0 0-1

TDB

00:00 FT [13] Norrby 0 - 1 GIF Sundsvall [6] +0 0-1

EURWVL

01:00 FT [F-2] Iceland Nữ 1 - 1 Thụy Điển Nữ [F-1] +1 0-1

ANHLC

01:00 FT Newport 3 - 1 Watford +3/4 2-0

ANHLC

01:00 FT West Brom 2 - 2 Brentford - 1/4 0-0

TS 90': 2-2; Pen: 4-5

ANHFLT

01:00 FT [S.C-3] Stevenage 2 - 1 Southampton U21 [S.C-4] - 1/2 1-1

EGYA

01:00 FT [2] Zamalek SC 3 - 1 Tanta FC [18] - 1 1/2 0-0

PERA

01:15 FT [7] Carlos A. Mannucci 2 - 2 Universitario [1] 0-1

ANHLC

01:30 FT West Ham Utd 5 - 1 Hull City - 1 1/2 2-0

ITC

01:30 FT Ternana 1 - 2 Albinoleffe - 1/2 0-2

ANHFLT

01:45 FT [N.F-1] Oldham 4 - 0 Wolves U21 [N.F-4] - 1/4 1-0

FAT

01:45 FT Notts County 0 - 1 Harrogate Town +0 0-1

IREB

01:45 FT [2] Drogheda Utd 3 - 2 Shamrock Rovers 2 [8] - 1 1/2 1-1

C1

02:00 FT 2 Slavia Praha 0 - 0 Midtjylland [D-4] 1 - 3/4 0-0

C1

02:00 FT 2 Maccabi TA 1 - 2 RB Salzburg [A-4] 1 +1 1-0

C1

02:00 FT 4 [E-2] Krasnodar 2 - 1 PAOK 4 - 1/4 1-1

EURWVL

02:00 FT [G-4] North Macedonia Nữ 0 - 7 Pháp Nữ [G-2] 0-3

ANHFLT

02:00 FT [N.D-3] Wigan 6 - 1 Liverpool U21 [N.D-4] - 1/2 0-1

BDNB

02:00 FT [16] Varzim 0 - 0 Arouca [6] - 1/4 0-0

HLB

02:00 FT [16] Den Bosch 2 - 0 MVV Maastricht [14] - 1/2 0-0

ANHLC

02:15 FT 2 Luton Town 0 - 3 Man Utd 1 +1 3/4 0-1

CHIB

03:00 FT [13] Barnechea 0 - 1 Melipilla [2] 0-0

COLB

03:00 FT [14] Barranquilla 0 - 1 Bogota FC [2] 0-0

PERA

03:00 FT [19] Atletico Grau 3 - 2 Dep. Municipal [14] 0-2

PERA

03:30 FT [12] Academia Cantolao 1 - 3 Sport Huancayo [2] 0-1

BRC

05:00 FT [12] CRB/AL 1 - 0 Juventude/RS [13] - 1/4 1-0

MEXB

05:00 FT [3] Mineros de Zac. 1 - 0 Tepatitlan FC [5] 0-0

LIB

05:15 FT [F-3] Estu.Merida 1 - 3 Nacional Montevideo [F-2] +1/4 1-2

LIB

05:15 FT [A-4] Barcelona SC 1 - 2 Flamengo/RJ [A-1] 0-2

LIB

05:15 FT [B-4] Tigre 1 - 1 Bolivar [B-3] - 1 1-1

BRB

06:00 FT [9] Operario/PR 1 - 1 Cuiaba/MT [1] +0 1-0

MEXB

07:05 FT [9] Correcaminos 2 - 1 Sonora [2] - 1/4 1-0

LIB

07:30 FT [D-4] Binacional 0 - 6 River Plate [D-2] +2 1/2 0-3

LIB

07:30 FT [A-3] Junior Barranquilla 4 - 1 Independiente JT [A-2] - 1/4 1-1

LIB

07:30 FT [D-1] LDU Quito 4 - 2 Sao Paulo/SP [D-3] - 1/2 3-0

BRC

07:30 FT [9] America/MG 3 - 1 Ponte Preta/SP [6] - 1/4 2-0

COLA

07:40 FT [18] Cucuta 3 - 3 Deportivo Cali [5] +3/4 1-2

USB

08:00 FT [D-3] Austin Bold 4 - 0 Sporting Kansas II [E-4] - 1 0-0

MEXB

09:05 FT [10] Dorados 1 - 1 Cancun FC [8] 0-1

EURWVL

18:59 Hoãn [D-5] Azerbaijan Nữ - T.B.Nha Nữ [D-1] -

ARMA

21:30 Hoãn [1] Ararat Y - Ararat-Armenia [8] -

ANHLC

00:00 Hoãn Leyton Orient - Tottenham +1 1/2 -

USB

05:00 Hoãn [C-2] New Mexico United - Rio Grande Valley [D-5] -

Kết quả bóng đá ngày 22/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 22/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Tottenham 5 7 8
7 Chelsea 5 4 8
8 West Ham Utd 5 4 7
9 Leeds Utd 4 1 7
10 Man City 4 0 7
11 Southampton 5 -1 7
12 Newcastle 5 -2 7
13 Crystal Palace 5 -2 7
14 Man Utd 4 -3 6
15 Wolves 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 Sheffield Utd 5 -5 1
18 West Brom 4 -8 1
19 Fulham 5 -8 1
20 Burnley 3 -5 0