KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 23/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

12:00 FT Mitsubishi Mizushima 0 - 0 Matsue City 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

NHATC

13:00 FT Iwaki FC 0 - 3 Reinmeer Aomori 0-1

NHATC

14:00 FT FC Tokushima 5 - 0 Matsuyama Univ 1 2-0

HKGA

14:00 FT [5] Southern District 0 - 1 Eastern AA [3] +1 1/4 0-1

TQB

14:30 FT [B-4] Guizhou Zhicheng 1 - 0 Shaanxi Changan [B-3] - 1/4 0-0

TQB

14:30 FT [C-1] Changchun Yatai 0 - 1 Kunshan FC [C-2] - 1 0-0

NHATC

15:00 FT Niigata Univ HW 3 - 0 Artista Asama 0-0

NHATC

15:00 FT Fukuoka University 1 - 1 NIFS Kanoya 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-3

NHATC

15:00 FT VONDS Ichihara 0 - 0 Tokyo Musashino 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-3

TQB

15:00 FT [A-4] Beijing BG 0 - 2 Taizhou Yuanda [A-2] +1/4 0-0

KAZA

16:00 FT [11] Caspiy Aktau 0 - 2 FK Taraz [8] +0 0-1

CZEU19

16:00 FT [2] Slavia Praha U19 3 - 5 C. Budejovice U19 [9] - 1 3/4 2-2

CZEU19

16:00 FT [11] Pribram U19 1 - 4 Pardubice U19 [12] - 1 1-2

NHATC

16:15 FT Arterivo Wakayama 1 - 0 MIO Biwako 1-0

NHATA

16:30 FT [14] Consa. Sapporo 0 - 1 Kashiwa Reysol [8] +1/4 0-0

NHATB

16:30 FT [10] Kyoto Sanga 3 - 2 Tochigi SC [14] - 1/4 1-1

AUSQSL

16:45 FT [8] Gold Coast Utd 1 - 1 Peninsula Power [1] +1 0-0

NHATA

17:00 FT [6] Kashima Antlers 1 - 0 Shonan Bellmare [17] - 1 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 2 Yokohama FC [13] - 2 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [11] Vissel Kobe 4 - 3 Sagan Tosu [15] - 3/4 2-1

NHATA

17:00 FT [12] Oita Trinita 0 - 2 Sanf Hiroshima [10] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [4] Gamba Osaka 2 - 1 Nagoya Grampus [5] +1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [3] FC Tokyo 2 - 0 Cerezo Osaka [2] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [17] JEF United Chiba 1 - 2 Renofa Yamaguchi [19] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Omiya Ardija 1 - 2 Tokushima Vortis [2] +1/2 0-2

NHATB

17:00 FT [1] Avispa Fukuoka 1 - 0 Thespa Kusatsu [20] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [22] Ehime FC 0 - 0 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [3] Giravanz Kita. 0 - 3 Mito Hollyhock [12] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [15] Okayama 2 - 1 Montedio Yama. [8] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [13] Machida Zelvia 1 - 1 V-Varen Nagasaki [4] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [9] Zweigen Kan. 0 - 0 Tokyo Verdy [7] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [21] Matsumoto Yama. 1 - 6 Ryukyu [18] +0 0-3

NHATC

17:00 FT Univ Tsukuba 4 - 3 Toin University 2-2

NHATC

17:00 FT MD Nagasaki 0 - 2 Verspah Oita 0-1

NHATC

17:00 FT Kochi United SC 2 - 1 Takamatsu Univ 1-0

NHATC

17:00 FT Fuji University 3 - 2 Sony Sendai 1-0

NHATC

17:00 FT Fukui United 1 - 1 Toyama Shinjo 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

NHATC

17:00 FT Nagara Club 0 - 4 Maruyasu Okazaki 0-3

NHATC

17:00 FT TIAMO Hirakata 1 - 0 Nara Club 1-0

NHATC

17:00 FT Honda FC 2 - 1 Tokoha University 2-0

HQFA

17:00 FT Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. - 1 1-0

NHATA

17:30 FT [16] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Urawa Red [9] +0 0-1

NHATA

17:30 FT [7] Yokohama FM 3 - 1 Vegalta Sendai [18] - 1 1-1

NHATB

17:30 FT [11] Jubilo Iwata 1 - 1 Ventforet Kofu [6] - 1/2 1-0

HQFA

17:30 FT Ulsan Hyundai 1 - 1 Pohang Steelers - 1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3

TQB

18:00 FT [C-3] Nantong Zhiyun 1 - 1 Sichuan Jiuniu [C-5] - 3/4 1-0

TQB

18:35 FT [A-3] Beijing Renhe 1 - 2 Nei Mongol [A-5] - 3/4 0-1

TQB

18:35 FT [B-5] Shenyang Urban 0 - 1 Jiangxi Liansheng [B-6] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [10] FC Koln II 0 - 0 Fort.Dusseldorf II [8] +0 0-0

ARMA

19:15 FT [7] Lori Vanadzor 1 - 0 Pyunik [9] 1 +0 1-0

NGB

19:30 FT [12] Krasnodar B 1 - 1 FK Orenburg [2] +3/4 0-0

NGB

20:00 FT [18] Akron Togliatti 3 - 0 Yenisey [10] -

BLRA

20:00 FT [16] FC Smolevichi 0 - 4 FK Minsk [11] +1 1/4 0-1

ARMA

20:15 FT [4] Gandzasar 5 - 0 Shirak [10] - 1/4 3-0

ITC

20:30 FT Piacenza 1 - 2 Teramo +0 1-2

ITC

21:00 FT Carpi 1 - 1 Casarano - 1/4 0-1

JORA

21:00 FT [2] Jazeera Amman 3 - 0 Ma'an SC [7] - 1/4 3-0

CHIB

21:00 FT [11] Cobreloa 0 - 2 U. San Felipe [6] 0-0

ITC

21:30 FT Novara 3 - 1 Gelbison - 1 3/4 2-1

DUC4DB

21:30 FT [4] C. Leipzig 0 - 2 CZ Jena [3] +0 0-1

DUC4DB

21:30 FT [13] SV Lichtenberg 3 - 2 Auerbach [16] - 1/4 1-2

NGB

21:30 FT [14] Volgar Astrakhan 1 - 1 Irtysh Omsk [21] - 1 1/4 1-1

CHIB

21:30 FT [7] Dep. Copiapo 3 - 1 San Marcos A. [10] 2-1

ACL

22:00 FT [A-2] Esteghlal Tehran 3 - 0 Al Ahli (KSA) [A-1] - 3/4 2-0

ITC

22:00 FT Catanzaro 2 - 1 Virtus Francavilla - 1/4 2-1

ITC

22:00 FT Carrarese 4 - 0 GSD Ambrosiana - 1 3/4 3-0

ITC

22:00 FT Pontedera 1 - 2 Arezzo +0 0-0

ITC

22:00 FT Livorno 1 - 2 Aurora Pro Patria 0-1

DUC4B

22:00 FT [19] Hannoverscher SC 1 - 3 Hannover II [7] +1/4 1-1

DUC4B

22:00 FT [22] Heider SV 0 - 3 Phonix Lubeck [15] +1/2 0-0

DUC4B

22:00 FT [21] Atlas Delmenhorst 1 - 6 Havelse [2] +1/4 1-4

DUC4B

22:00 FT [13] Oldenburg 1987 1 - 1 SSV Jeddeloh [12] - 1/4 0-1

DUC4B

22:00 FT [11] Hansa Luneburg 3 - 1 St. Pauli II [8] - 1/4 1-1

BDNB

22:00 FT [13] Benfica B 3 - 4 Chaves [3] +1/4 0-3

BDNB

22:00 FT [12] Cova Piedade 0 - 0 Academica Coim [5] +1/4 0-0

BDNB

22:00 FT [10] UD Oliveirense 2 - 2 Porto B [11] +0 1-0

NGB

22:00 FT [3] Krylya Sovetov 7 - 0 Dinamo Bryansk [13] - 1 3/4 4-0

NGB

22:00 FT [7] Neftekhimik Nizh 4 - 0 Tekstilshchik Ivanov [15] - 1/2 1-0

ITC

22:30 FT Bari 4 - 0 Trastevere Calcio 1 - 2 1/4 3-0

ITC

22:30 FT Alessandria 3 - 2 Sambenedettese 1 - 1/2 2-1

NGB

22:30 FT [20] Shinnik Yaroslavl 1 - 1 Chertanovo [19] - 1/2 0-0

FINA

22:30 FT [10] Haka 0 - 2 RoPS Rovaniemi [12] - 1 0-0

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 0 - 2 Ilves [5] +1/2 0-0

FINA

22:30 FT [7] Seinajoen JK 0 - 1 Lahti [6] - 1/4 0-0

FINA

22:30 FT [3] Inter Turku 0 - 0 Honka [4] - 1/2 0-0

C2

22:59 FT Apollon Limassol 0 - 5 Lech Poznan [D-2] +1/4 0-1

ITC

22:59 FT AC Renate 2 - 1 Avellino 1 - 1/4 1-0

ITC

22:59 FT Juve Stabia 2 - 1 Tritium - 1 3/4 1-0

NGB

22:59 FT [8] Veles Moscow 1 - 0 SKA-Khabarovsk [16] - 1/2 0-0

NGB

22:59 FT [5] Alania Vla 2 - 1 Spartak Moscow B [6] - 1/2 1-0

NGB

22:59 FT 1 [17] Fakel 0 - 0 Tom Tomsk [22] - 1/2 0-0

ESTA

22:59 FT [6] Tammeka Tartu 0 - 0 Nomme Kalju [3] 0-0

MDVA

22:59 FT [9] Zimbru 0 - 2 Speranta [7] 0-1

CYPC

22:59 FT Olympiakos Nic. 4 - 0 PO Xylotymbou - 3 2-0

CYPC

22:59 FT Ermis Aradippou 3 - 0 Akritas - 2 3/4 2-0

CYPC

22:59 FT Kouris Erimis 0 - 11 AEK Larnaka +4 1/4 0-5

UKRA

22:59 FT [13] Rukh Vynnyky 1 - 1 Shakhtar Donetsk [3] 1 0-0

PERA

22:59 FT [5] Alianza Huanuco 1 - 0 Cusco FC [14] 0-0

ITC

23:30 FT Feralpisalo 1 - 0 Pineto Calcio 1 - 1 1/2 1-0

ITC

23:30 FT Potenza SC 0 - 2 Triestina +1/4 0-2

NGB

23:30 FT 1 [4] Torpedo Moscow 0 - 2 Nizhny Nov [1] - 1/2 0-0

JORA

23:30 FT [10] Sahab 0 - 1 Wihdat [1] +2 0-1

CHIB

23:30 FT [1] Nublense 2 - 0 Puerto Montt [8] 1-0

ITC

00:00 FT Padova 2 - 0 USD Breno - 2 1/4 1-0

DUC4B

00:00 FT [20] Altona 93 2 - 1 Holstein Kiel II [17] +1/4 0-1

DUC4B

00:00 FT 1 [3] Ein. Norderstedt 3 - 2 Hamburger II [9] +1/4 1-2

DUC4B

00:00 FT [16] Oberneuland 1 - 0 Wolfsburg II [14] +1 1/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [19] Optik Rathenow 2 - 2 Lok.Leipzig [5] +1 1/2 1-0

DUC4DB

00:00 FT 1 [17] Meuselwitz 0 - 3 Viktoria Berlin [1] +1 0-1

DUC4DB

00:00 FT [14] Chemnitzer 0 - 1 Berliner FC Dynamo [7] - 1/4 0-1

DUC4DB

00:00 FT [2] VSG Altglienicke 1 - 1 Babelsberg [10] - 1 3/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [18] Bischofswerdaer 1 - 1 Hertha Berlin II [11] +1 1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [8] E.Cottbus 3 - 1 Union Furstenwalde [6] - 1/2 2-0

NGB

00:00 FT [9] Baltika 0 - 1 Chayka FK Pesch [11] - 3/4 0-0

DUC4B

00:30 FT [1] Weiche Flensburg 1 - 0 Drochtersen/Assel [10] - 1/4 0-0

DUC4DB

00:30 FT [12] Luckenwalde 1 - 1 Berlin AK 07 [9] +1/4 0-0

DUC4DB

00:30 FT [15] Tennis Borussia B. 1 - 1 Ger.Halberstadt [20] - 3/4 0-1

DUC4T

00:30 FT Sportfreunde Lotte 2 - 2 Lippstadt [14] +1/4 1-1

DUC4T

00:30 FT Bergisch Gladbach 1 - 1 Schalke 04 II +1 0-0

DUC4T

00:30 FT [2] Essen 3 - 2 RW Ahlen - 2 1-2

DUC4T

00:30 FT [13] Wuppertaler 1 - 1 Preussen Munster +0 1-0

DUC4T

00:30 FT [16] Wiedenbruck 1 - 4 B.Dortmund II [6] +3/4 1-0

DUC4T

00:30 FT Wegberg-Beeck 0 - 2 Rodinghausen [1] +3/4 0-1

DUC4T

00:30 FT [15] SV Straelen 1 - 1 Oberhausen [5] +1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT Homberg 2 - 2 M.gladbach II [4] +1 0-1

BDNB

00:30 FT [7] Penafiel 1 - 2 Vilafranquense [17] 1 - 1/2 1-2

ACL

01:00 FT [B-4] Shahr Khodrou 0 - 1 Pakhtakor [B-1] +1 1/4 0-0

ANHLC

01:00 FT Fulham 2 - 0 Sheffield Wed. - 3/4 2-0

ANHLC

01:00 FT Millwall 0 - 2 Burnley +0 0-1

ANHLC

01:00 FT Preston North End 0 - 2 Brighton +1/4 0-0

ANHLC

01:00 FT Stoke City 1 - 0 Gillingham - 1 1/4 1-0

ITC

01:00 FT SS Monopoli 1 - 0 Modena - 1/2 0-0

LUXA

01:00 FT [16] Etzella Ettelbruc 1 - 1 Jeunesse Esch [7] 0-1

LUXA

01:00 FT [10] Progres Niedercorn 3 - 2 UT Petange [14] 1-1

LUXA

01:00 FT [6] Swift Hesperange 1 - 2 Dudelange [1] 1-1

LUXA

01:00 FT [13] Mondorf-les. 3 - 2 Racing Union [8] 1-0

LUXA

01:00 FT [12] Hostert 4 - 5 Differdange [5] 2-3

LUXA

01:00 FT [4] Victoria Rosport 2 - 0 UNA Strassen [11] 0-0

LUXA

01:00 FT [9] Rodange 91 1 - 0 Wiltz [3] 1-0

LUXA

01:00 FT [2] Fola Esch 4 - 0 RM Hamm Benfica [15] 2-0

CHIB

01:00 FT 1 [4] CD Magallanes 5 - 5 Rangers Talca [3] +1/4 2-1

EGYA

01:00 FT [17] FC Masr 0 - 3 Ahly Cairo [1] +1 1/2 0-1

ANHLC

01:45 FT Fleetwood Town 2 - 5 Everton +1 1/2 0-2

ANHLC

01:45 FT 1 Morecambe 0 - 7 Newcastle +1 3/4 0-5

ANHLC

01:45 FT Chelsea 6 - 0 Barnsley - 2 1/2 2-0

ANHLC

01:45 FT Leicester City 0 - 2 Arsenal +1/4 0-0

C1

02:00 FT 1 Gent 1 - 2 Dinamo Kiev [G-3] - 1/4 1-1

C1

02:00 FT Molde 3 - 3 Ferencvaros [G-4] - 1/2 0-1

C1

02:00 FT [C-3] Olympiakos 2 - 0 Omonia Nicosia - 1 0-0

BDNB

02:00 FT [14] Leixoes 0 - 2 CD Mafra [1] - 1/4 0-1

CHIB

02:00 FT [15] San.Morning 1 - 1 Deportes Valdivia [9] - 1/4 1-1

CHIB

02:00 FT 1 [5] San Luis Qui. 0 - 0 Deportes Santa Cruz [14] - 3/4 0-0

ITC

02:45 FT Catania 1 - 1 San Nicolo Calcio - 1 3/4 1-0

PERA

03:30 FT [20] Dep. Llacuaba 1 - 4 Sporting Cristal [4] +1 1/2 1-1

PERA

04:00 FT [10] Cienciano 3 - 1 Melgar [6] +1/4 1-0

USA

04:00 FT [Dong-5] New England 3 - 1 Montreal Impact [Dong-9] - 1 1-0

MEXB

05:00 FT 1 [5] Atlante 0 - 0 CD Tapatio [14] - 1/2 0-0

LIB

05:15 FT [G-3] Defensa YJ 2 - 1 Olimpia Asuncion [G-4] - 1/2 1-0

LIB

05:15 FT [C-2] Atl. Paranaense/PR 2 - 0 Colo Colo [C-4] - 1 2-0

LIB

05:15 FT [H-2] Caracas 2 - 1 Libertad [H-3] +0 0-1

COLC

06:00 FT [5] Real Cartagena 0 - 0 Tigres(COL) [2] 0-0

USA

06:00 FT [Dong-6] New York City 0 - 1 Toronto [Dong-1] - 1/4 0-0

USA

06:00 FT [Dong-11] Atlanta United 1 - 0 Dallas [Tay-6] +0 0-0

USB

06:00 FT [E-3] Indy Eleven 1 - 1 Saint Louis FC [E-2] - 3/4 0-0

USB

06:00 FT [F-1] Hartford Athletic 1 - 1 Philadelphia Union II [F-4] - 1 1/2 1-0

USB

06:15 FT [G-1] Ch.Independence 0 - 0 Miami Fusion [H-3] - 1 0-0

USA

06:30 FT [Dong-3] Columbus Crew 2 - 1 Minnesota Utd [Tay-5] - 1 1-0

USA

06:30 FT [Dong-13] Cincinnati 0 - 0 Philadelphia Union [Dong-2] +1/4 0-0

USA

06:30 FT [Dong-10] Chicago Fire 4 - 0 Houston Dynamo [Tay-10] - 1/2 3-0

USA

06:30 FT [Tay-3] Sporting Kansas 1 - 2 Orlando City [Dong-4] - 3/4 0-2

USB

06:30 FT [H-4] Atlanta United II 5 - 3 New York RB II [F-3] +1/4 4-2

USA

07:00 FT [Dong-12] Inter Miami 1 - 4 New York RB [Dong-7] - 3/4 1-1

MEXB

07:05 FT [13] Venados 1 - 0 Tlaxcala FC [15] - 1/4 0-0

LIB

07:30 FT [F-4] Alianza Lima 0 - 2 Racing Club [F-1] +1 0-0

LIB

07:30 FT [B-2] Guarani CA 0 - 0 Palmeiras/SP [B-1] +1/2 0-0

LIB

07:30 FT [E-3] America Cali 1 - 1 Univ. Catolica [E-4] +0 1-1

LIB

07:30 FT [E-2] Internacional/RS 0 - 1 Gremio/RS [E-1] +0 0-0

BRA

07:30 FT [11] SC Recife/PE 1 - 0 Corinthians/SP [16] +0 1-0

BRC

07:30 FT [10] Ceara/CE 5 - 1 Brusque FC/SC - 3/4 1-1

BRC

07:30 FT [2] Vasco DG/RJ 0 - 0 Botafogo/RJ [3] - 1/4 0-0

USA

07:30 FT [Dong-8] Nashville FC 1 - 0 D.C. Utd [Dong-14] - 1/2 0-0

USA

08:00 FT [Tay-11] Colorado Rapids 5 - 0 San Jose EQ [Tay-7] - 1 1-0

COLC

08:05 FT [3] Leones FC 1 - 1 Union Magdalena [7] - 1/4 1-0

USA

08:30 FT [Tay-8] Real Salt Lake 2 - 0 LA Galaxy [Tay-12] - 1/4 0-0

USA

09:00 FT [Tay-2] Portland Timbers 1 - 0 Seattle Sounders [Tay-1] +0 1-0

USB

09:00 FT [B-3] LA Galaxy II 1 - 1 San Diego Loyal [B-2] +0 0-1

CRCA

09:00 FT [B-2] Dep. Saprissa 0 - 4 Cartagines [B-1] 0-3

MEXB

09:05 FT [1] Celaya 0 - 0 Tampico Madero [7] - 1/2 0-0

USA

09:30 FT [Tay-4] Los Angeles FC 6 - 0 Vancouver WC [Tay-9] - 2 1/2 5-0

ACL

22:00 Hoãn [A-4] Al Wahda(UAE) - Al Shorta (IRQ) [A-3] -

ISRB

22:59 Hoãn [10] H. Petah Tikva - Ahi Nazareth [8] -

CYPC

22:59 Hoãn Aris Limassol - Ethnikos Achnas +3/4 -

ACL

01:00 Hoãn [B-2] Al Hilal - Al Shabab (UAE) [B-3] +1 1/4 -

USB

07:00 Hoãn [G-4] Memphis 901 - North Carolina [G-3] -

Kết quả bóng đá ngày 23/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 23/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1