KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 24/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 FT [5] Kitchee 2 - 1 Lee Man FC [6] - 1/4 1-1

KAZA

14:30 FT [5] Zhetysu Taldykorgan 3 - 2 Shakhter Kar. [6] - 1/4 0-1

TQA

14:30 FT [A-8] Henan Jianye 0 - 2 Shandong Luneng [A-3] +1 1/2 0-2

TQB

14:30 FT 1 [A-1] Chengdu Better City 2 - 1 Suzhou Dongwu [A-5] - 1 0-0

HQW

16:00 FT [1] Red Angels Nữ 4 - 2 Daejeon Sportstoto Nữ [6] 2-1

HQW

16:00 FT [4] Hwacheon KSPO Nữ 0 - 2 Gyeongju Nữ [2] 0-1

HQW

16:00 FT [7] Seoul Amaz Nữ 0 - 4 Changnyeong Nữ [5] 0-2

HQW

16:00 FT [3] Suwon Nữ 4 - 2 Boeun Sangmu Nữ [8] 3-1

KAZA

16:45 FT [4] Ordabasy 1 - 0 FK Kyzylzhar [9] - 1 1/4 0-0

TQA

17:00 FT [A-2] Jiangsu Suning 2 - 1 Guangzhou Ever. [A-1] +0 1-0

GHCLB

18:00 FT FK Gorodeya Re. 0 - 3 Slavia Mozyr Re. 0-2

TQB

18:35 FT [B-2] Meizhou Hakka 2 - 2 Zhejiang Greentown [B-1] - 1/4 1-0

KAZA

19:00 FT [7] Kaisar Kyzylorda 0 - 1 Astana [3] +3/4 0-0

TQA

19:00 FT [A-7] Dalian Yifang 1 - 3 Shenzhen FC [A-5] +0 1-2

TQA

19:00 FT [A-6] Guangzhou Fuli 0 - 2 Sh. Shenhua [A-4] 0-1

TQB

19:00 FT [C-6] Xinjiang Tianshan 0 - 0 Heil. Lava Spring [C-5] +3/4 0-0

ARMA

19:30 FT [7] Van Yerevan 0 - 1 Alashkert [4] 1 +1/4 0-0

MDVA

20:00 FT [10] Codru Lozova FC 1 - 1 FC Floresti [8] 0-0

EGYA

20:00 FT [15] Wadi Degla SC 0 - 0 Semouha Club [5] +0 0-0

C2

21:00 FT Ararat-Armenia 0 - 0 CM Celje +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

JORA

21:00 FT [7] S.Al.Ordon 2 - 2 Al Aqaba SC [11] +0 1-1

CHIA

21:00 FT [12] Iquique 0 - 3 U. La Calera [2] +3/4 0-3

ACL

22:00 FT [D-3] Sepahan 2 - 1 Al Sadd [D-2] +0 1-0

ACL

22:00 FT [D-1] Al Nasr (KSA) 0 - 1 Al Ain [D-4] - 1/2 0-1

BDNB

22:00 FT [17] Academico Viseu 0 - 2 Estoril [1] +1/4 0-2

C2

22:30 FT KuPS 2 - 0 Suduva - 1/2 1-0

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 2 - 2 TPS Turku [11] - 2 0-0

EGYA

22:30 FT [13] El Gouna 1 - 0 Aswan FC [14] - 1/2 1-0

EGYA

22:30 FT [7] Al Masry 2 - 2 Al Intagh Al Harbi [8] - 1/4 1-1

C2

22:59 FT MOL Fehervar FC 0 - 0 Stade Reims +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-1

C2

22:59 FT Vik.Plzen 3 - 0 Sonderjyske - 1 1/4 2-0

ICEA

22:59 FT [7] KA Akureyri 1 - 1 HK Kopavogur [9] - 1/4 0-1

ICEA

23:15 FT [5] KR Reykjavik 1 - 1 Grotta [11] 0-0

ICEA

23:15 FT [12] Fjolnir 1 - 3 IA Akranes [8] +1/4 0-1

ICEA

23:15 FT 1 [2] Hafnarfjordur 1 - 4 Valur Rey. [1] +1/4 1-2

C2

23:30 FT 1 Rostov 1 - 2 Maccabi Haifa - 1/4 1-1

ISRB

23:30 FT [9] Hapoel Raanana 1 - 0 INR HaSharon [6] +0 0-0

ISRB

23:30 FT [7] Beitar TA Ramla 2 - 1 Hapoel Afula [14] +0 1-1

ISRB

23:30 FT [15] Kafr Qasim 2 - 2 Sektzia Nes Tziona [4] - 1/4 0-2

ISRB

23:30 FT [3] Hapoel Iksal 3 - 2 Hapoel Acre [10] - 1/4 1-0

ISRB

23:30 FT [11] Hapoel Umm Al Fahm 0 - 1 HR Letzion [8] - 1/4 0-1

ISRB

23:30 FT [2] Hapoel Nof HaGalil 0 - 0 Hapoel Jerusalem [5] - 1/4 0-0

ISRB

23:30 FT [16] Hapoel Kfar Shalem 1 - 3 Hapoel R. Gan [1] +1/4 0-3

JORA

23:30 FT [4] Sheikh Hussein 1 - 1 Ramtha [3] +1/4 1-0

CHIA

23:30 FT [10] U.Concepcion 1 - 4 O Higgins [17] +1/4 1-2

C2

00:00 FT Mura 1 - 5 PSV Eindhoven [E-3] +1 1/2 1-2

C2

00:00 FT Charleroi 1 - 1 Partizan - 1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

C2

00:00 FT Djurgardens 0 - 1 CFR Cluj [A-3] +1/4 0-0

C2

00:00 FT Malmo 5 - 0 Lok. Zagreb - 1 3-0

C2

00:00 FT Riga FC 0 - 1 Celtic [H-4] +2 0-0

C2

00:00 FT Besiktas 1 - 1 Rio Ave +0 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4

C2

00:00 FT [A-4] Cska Sofia 3 - 1 B36 Torshavn - 2 1/4 2-0

C2

00:00 FT 1 Rosenborg 1 - 0 Alanyaspor - 1/4 0-0

C2

00:30 FT [C-3] Hap. Beer Sheva 3 - 0 Motherwell - 1/2 1-0

C2

00:30 FT 1 Steaua Bucuresti 0 - 2 Slovan Liberec [L-3] +1 1/4 0-0

C2

01:00 FT [D-4] Standard Liege 1 - 1 Vojvodina - 1 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

C2

01:00 FT 1 Sarajevo 2 - 1 Buducnost - 3/4 1-1

C2

01:00 FT Floriana 0 - 0 Flora Tallinn +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 2-4

C2

01:00 FT Sheriff Tiraspol 1 - 1 Dundalk [B-4] - 3/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-5

C2

01:00 FT Kobenhavn 3 - 0 Piast Gliwice - 1 1-0

C2

01:00 FT [E-1] Granada 2 - 0 Lokomotiv T - 3 1/4 0-0

C2

01:00 FT KI Klaksvik 6 - 1 Dinamo Tbilisi +1/2 1-0

C2

01:00 FT Shkendija 1 - 3 Tottenham [J-1] +2 3/4 0-1

C2

01:00 FT Apoel FC 2 - 2 Zrinjski - 1 1/4 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2

C2

01:00 FT Galatasaray 2 - 0 Hajduk Split - 1 0-0

ACL

01:00 FT [C-2] Al Duhail SC 0 - 1 Al Taawon (KSA) [C-3] - 3/4 0-0

ACL

01:00 FT [C-1] Persepolis 4 - 0 Al Sharjah [C-4] - 1/4 3-0

ANHLC

01:00 FT Bristol City 0 - 3 Aston Villa +1/4 0-2

EGYA

01:00 FT [11] Ismaily SC 1 - 3 Pyramids FC [3] +1/2 0-1

C2

01:15 FT Wolfsburg 2 - 0 Desna Chernigiv - 2 1-0

C2

01:30 FT Legia Wars. 2 - 0 KF Drita - 2 2-0

C2

01:30 FT [J-3] Lask 7 - 0 Dunajska Stred - 1 2-0

C2

01:30 FT St. Gallen 0 - 1 AEK Athens [G-3] +0 0-0

C2

01:30 FT 1 Basel 3 - 2 Anorthosis - 1 3-1

C2

01:30 FT [H-2] AC Milan 3 - 2 Bodo Glimt - 1 1/4 2-1

C2

01:45 FT [F-4] HNK Rijeka 0 - 0 Kolos Kovalivka - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-0

ANHLC

01:45 FT Lincoln 2 - 7 Liverpool +2 0-4

ANHLC

01:45 FT Man City 2 - 1 Bournemouth - 1 3/4 1-1

C2

02:00 FT Sporting Lisbon 1 - 0 Aberdeen - 1 1-0

C2

02:00 FT Willem II 0 - 4 Rangers [D-2] +3/4 0-2

EUSC

02:00 FT 2 Bayern Munich 1 - 1 Sevilla 4 - 1 1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

CHIA

02:00 FT [9] Cobresal 2 - 1 Palestino [15] - 1/4 1-0

ICEA

02:15 FT [3] Breidablik 2 - 1 Stjarnan [4] - 3/4 1-1

ICEA

02:15 FT [6] Fylkir 2 - 1 Vikingur Rey. [10] +1/2 1-0

COLC

03:15 FT [9] Atletico Huila 1 - 1 Real San Andres [2] - 1 0-1

PERA

03:30 FT [2] Ayacucho FC 1 - 0 Binacional [7] - 1/2 0-0

LIB

05:00 FT [C-1] Jorge Wilstermann 3 - 1 CA Penarol [C-3] - 1/4 2-1

BRC

06:00 FT [38] Atletico/GO 3 - 1 Fluminense/RJ [1] - 1/4 1-1

MEXB

06:00 FT [15] Oaxaca 0 - 1 Morelia [4] 0-0

LIB

07:00 FT [H-4] Inde.Medellin 0 - 1 Boca Juniors [H-1] +1 0-0

COLC

07:40 FT [20] Fortaleza 0 - 1 Dep.Quindio [1] +1/4 0-0

LIB

09:00 FT 1 [G-2] Delfin SC 1 - 2 Santos/SP [G-1] +1/4 0-1

USB

09:00 FT [A-4] Portland Timbers II 3 - 1 Tacoma Defiance [A-3] 1-0

MEXA

09:00 FT [9] Pachuca 0 - 0 Toluca [11] - 1 0-0

MEXB

06:00 Hoãn [15] Oaxaca - Mineros de Zac. [6] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-9] Vancouver WC - Minnesota Utd [Tay-4] -

Kết quả bóng đá ngày 24/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 24/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1