KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 25/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 FT [7] Happy Valley 2 - 5 Guangzhou R&F U19 [1] 0-2

TQA

14:30 FT [B-7] Qingdao Huanghai 3 - 0 Tianjin Teda [B-8] +1/2 1-0

UKRU21

15:30 FT [12] FC Mynai U21 0 - 6 Dinamo Kiev U21 [2] 0-2

VNB

15:30 FT [A-6] An Giang 1 - 2 Thừa Thiên Huế [B-2] - 1/2 0-1

VNB

15:30 FT [A-5] Bình Phước 3 - 2 Cần Thơ [B-4] - 3/4 3-1

VNB

15:30 FT [A-1] Bà Rịa Vũng Tàu 4 - 0 XM Fico Tây Ninh [B-1] - 1 1/2 2-0

VNB

15:30 FT [B-6] Đồng Tháp 0 - 1 Phố Hiến [A-4] +1 0-0

VNB

15:30 FT [B-5] ĐT Long An 0 - 3 Đăk Lăk [B-3] - 1 1/4 0-0

VNB

15:30 FT [A-2] Bình Định 1 - 1 Khánh Hòa [A-3] - 1 1/4 1-0

UKRU21

16:00 FT [5] Vorskla U21 4 - 1 Mariupol Youth [4] +0 4-1

AUSNSW

16:30 FT [5] Blacktown City 5 - 1 Sydney Utd [2] +1/2 2-1

UKRU21

19:00 FT [3] Oleksandria U21 4 - 0 Dnipro-1 U21 [8] 1 - 1 1/2 1-0

TQA

19:00 FT [B-5] Wuhan Zall 0 - 2 Hebei CFFC [B-4] +1/2 0-1

TQA

19:00 FT [B-1] Shanghai SIPG 1 - 0 Beijing Guoan [B-2] - 1/4 1-0

TQA

19:00 FT [B-6] Shijiazhuang YJ 1 - 4 Chongqing Lifan [B-3] +3/4 0-2

UZBA

19:00 FT [5] Metallurg Bekabad 2 - 2 Lok. Tashkent [8] - 1/4 0-1

UZBA

19:00 FT [13] Andijan 2 - 1 Buxoro [14] - 1/4 1-1

ANHU23

20:00 FT [2-12] Burnley U23 1 - 3 Newcastle U23 [2-5] 1-1

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 4 - 0 PDRM FA [12] - 1 1/4 3-0

MASL

20:00 FT [4] Perak FA 5 - 1 Felda United [11] - 1 1-0

MASL

20:00 FT [6] Petaling Jaya City 2 - 2 Darul Takzim [1] +1 3/4 2-2

MAPL

20:00 FT [4] Kelantan 1 - 0 Sarawak [10] - 1/2 0-0

MAPL

20:00 FT [11] Negeri Sembilan 2 - 4 Kuching FA [6] - 3/4 1-4

MAPL

20:00 FT [3] Kuala Lumpur FA 5 - 4 Selangor II [7] - 1 1/4 3-1

EGYA

20:00 FT [16] Haras Al Hodoud 0 - 0 Tala'ea Al Jaish [9] +0 0-0

ITB

21:45 FT [13] Monza 0 - 0 SPAL 1907 [14] - 1/2 0-0

AZEA

22:00 FT [1] Sumqayit 2 - 2 Karabakh Agdam [5] +1 1/4 0-0

MLTA

22:00 FT [16] Senglea Athletic 1 - 1 Zejtun [9] 1-0

NORB

22:00 FT 1 [11] Strommen 1 - 4 Lillestrom [3] +3/4 0-1

RMNA

22:00 FT [7] Voluntari 1 - 2 Sepsi OSK [4] +0 1-0

JORA

22:00 FT 1 [4] Faisaly (JOR) 0 - 1 Ahli Amman [12] - 1 3/4 0-1

PERA

22:00 FT [3] Cesar Vallejo 1 - 1 Academia Cantolao [12] - 3/4 1-0

FINB

22:30 FT 1 [1] KTP Kotka 3 - 2 EIF Ekenas [4] - 1/2 3-0

FINB

22:30 FT [3] Jaro 2 - 0 AC Oulu [2] - 1/4 0-0

EGYA

22:30 FT [10] Masr lel Maqassah 1 - 0 Arab Contractors [4] +0 0-0

POLB

22:40 FT [17] GKS Jastrzebie 0 - 1 Widzew Lodz [10] +1 0-1

BULA

22:45 FT [8] Botev Vratsa 2 - 0 PFK Montana [11] +0 1-0

ANHU23

22:59 FT [2-1] Norwich City U23 3 - 0 Crystal Palace U23 [2-10] - 1/2 1-0

DUC4N

22:59 FT [8] Pirmasens 0 - 2 Hoffenheim II [15] +1/4 0-1

POLA

22:59 FT [11] Wisla Plock 1 - 3 Warta Poznan [12] - 1/2 0-1

POLB

22:59 FT [2] Nieciecza 0 - 1 Arka Gdynia [5] - 1/4 0-0

NORB

22:59 FT [7] Raufoss IL 0 - 0 Sandnes Ulf [6] - 1 0-0

NORB

22:59 FT [1] Tromso 3 - 1 Grorud IL [12] - 1 1/2 2-1

NORB

22:59 FT [10] Stjordals Blink 4 - 1 KFUM Oslo [9] +1/4 3-0

NORB

22:59 FT [15] Oygarden FK 0 - 1 Sogndal [2] +1 1/2 0-1

NORB

22:59 FT [4] Ranheim IL 3 - 1 Asane Fotball [5] - 1 1/2 1-0

CZEB

22:59 FT [1] Hradec Kralove 0 - 0 Slavoj Vysehrad [13] - 2 0-0

TNKB

22:59 FT [9] Adanaspor 0 - 0 Keciorengucu [1] 1 +1/4 0-0

CYPA

23:00 FT [11] Karmiotissa Pol. 2 - 1 EN Paralimni [14] 0-1

ICEB

23:15 FT [6] Vestri 1 - 3 Keflavik [1] +3/4 1-0

ICEW

23:15 FT [10] KR Reykjavik Nữ 0 - 2 Stjarnan Nữ [6] +0 0-2

DUB

23:30 FT [3] Erzgebirge Aue 1 - 1 Greuther Furth [16] +0 1-1

DUB

23:30 FT [8] Osnabruck 2 - 1 Hannover 96 [4] +1/2 1-0

DUC4N

23:30 FT [1] TSV Steinbach 4 - 0 Sonnenhof [19] - 3/4 2-0

AUTB

23:30 FT [11] Horn 0 - 1 SV Lafnitz [3] +1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [1] Austria Klagenfurt 3 - 2 Austria Wien II [16] - 1 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [2] Liefering 2 - 0 Wacker Innsbruck [9] - 3/4 0-0

AUTB

23:30 FT 1 [15] Kapfenberg 2 - 4 Blau Weiss Linz [4] +1/4 0-2

HLB

23:45 FT [20] Dordrecht 90 2 - 0 AZ Alkmaar U21 [18] +1/4 1-0

HLB

23:45 FT [3] Almere City 2 - 0 Helmond Sport [17] - 1 1/2 0-0

ANHU23

00:00 FT [2-2] Aston Villa U23 1 - 2 Reading U23 [2-7] 0-0

DUC3

00:00 FT [11] Unterhaching 1 - 0 Lubeck [20] +0 1-0

DUC4N

00:00 FT [6] SSV Ulm 0 - 2 Aalen [14] - 1 1/2 0-2

POLB

00:00 FT [6] GKS Tychy 2 - 1 Resovia [16] - 1/4 1-0

SRBA

00:00 FT [7] FK Vozdovac 5 - 0 Radnicki Nis [9] +1/4 3-0

TNKA

00:00 FT [3] Fatih Karagumruk 2 - 0 Istanbul BB [20] 1 +1/2 0-0

TSB

00:00 FT [5] Neuchatel Xamax 0 - 3 Schaffhausen [6] - 1/4 0-2

DENB

00:00 FT [6] Esbjerg FB 2 - 1 Helsingor [5] - 1/4 2-0

DENB

00:00 FT [9] Vendsyssel FF 1 - 0 Kolding IF [11] +0 0-0

DENB

00:00 FT [10] Hvidovre IF 1 - 2 Hobro I.K. [7] +0 0-1

POLB

00:45 FT [11] Stomil Olsztyn 1 - 0 Zaglebie Sosno [15] +1/4 0-0

POLB

00:45 FT [3] Odra Opole 1 - 0 GKS Belchatow [14] - 1/2 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-3] Brighton U23 2 - 0 Chelsea U23 [1-1] +1/4 1-0

ANHU23

01:00 FT 1 [1-11] Man Utd U23 3 - 5 Liverpool U23 [1-8] +1/4 1-4

PH3

01:00 FT [3] SO Cholet 2 - 1 Orleans [10] +1/4 1-0

PH3

01:00 FT [12] Stade Briochin 2 - 1 FC Bastia-Borgo [14] - 1/2 1-0

PH3

01:00 FT [17] Annecy FC 0 - 0 Creteil [4] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT 1 [18] Lyon Duchere 0 - 0 Avranches [1] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT 1 [2] Quevilly 0 - 0 Stade Lavallois [6] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [8] Red Star 93 2 - 0 Concarneau [7] - 1/4 1-0

PH3

01:00 FT 1 [9] Le Mans 1 - 0 Bourg Peronnas [15] - 1/4 1-0

HLA

01:00 FT [5] Twente 3 - 1 Groningen [7] - 1/4 2-0

BULA

01:00 FT [5] CSKA 1948 Sofia 5 - 1 Etar [14] - 1 1/2 3-1

HUNA

01:00 FT [6] Puskas Akademia 1 - 0 Mezokovesdi SE [11] - 1/2 0-0

RMNA

01:00 FT [15] Arges Pitesti 1 - 2 FC Uni.Craiova [1] +1 0-2

TSB

01:00 FT [2] Winterthur 5 - 2 Aarau [7] - 1/2 3-1

PERA

01:00 FT [2] Sport Huancayo 4 - 3 Uni.San Martin [15] +0 0-2

EGYA

01:00 FT [12] Ittihad Alexandria 0 - 2 ENPPI Cairo [6] - 1/4 0-1

AUTB

01:25 FT [6] Grazer AK 0 - 1 Vorwarts Steyr [12] - 1/2 0-1

DUA

01:30 FT [15] Hertha Berlin 1 - 3 Ein.Frankfurt [4] - 1/4 0-2

POLA

01:30 FT [3] Gornik Zabrze 0 - 0 Wisla Krakow [13] - 1 0-0

NORB

01:30 FT [16] Kongsvinger 1 - 2 HamKam [13] - 1/4 1-2

ANHB

01:45 FT [9] Huddersfield 1 - 0 Nottingham Forest [21] +0 0-0

BIA

01:45 FT [9] Kortrijk 1 - 3 Antwerpen [5] +1/4 1-0

IREA

01:45 FT [2] Bohemians 2 - 1 Derry City [8] - 1/2 0-1

IREB

01:45 FT [6] Cabinteely 1 - 5 Wexford Youths [10] - 1 1/2 0-2

IREB

01:45 FT [1] Bray Wanderers 0 - 1 Drogheda Utd [2] - 1/4 0-1

IREB

01:45 FT 1 [9] Athlone 0 - 4 Longford Town [4] +3/4 0-1

IREB

01:45 FT 1 [7] Galway 0 - 1 Cobh Ramblers [5] - 3/4 0-1

WALA

01:45 FT [10] Newtown AFC 1 - 1 Aberystwyth [7] - 1/4 0-1

PHA

02:00 FT [1] Lille 2 - 0 Nantes [15] - 3/4 1-0

HLB

02:00 FT [1] Cambuur 5 - 2 Utrecht U21 [19] - 1 3/4 2-0

HLB

02:00 FT [15] MVV Maastricht 3 - 0 TOP Oss [14] - 1/2 0-0

CHIA

02:00 FT [13] Coquimbo Unido 2 - 1 San. Wanderers [9] +0 1-0

MLTA

02:15 FT 1 [15] Sirens 0 - 0 Sliema Wanderers [5] 1 +1/2 0-0

BDNA

02:30 FT [6] Braga 0 - 1 Santa Clara [4] - 1 1/4 0-1

PERA

03:30 FT [1] Universitario 2 - 0 Atletico Grau [18] - 1 1-0

CHIA

04:30 FT 1 [6] Huachipato 1 - 1 La Serena [18] - 3/4 1-1

ECUA

04:30 FT [13] Nacional Quito 2 - 2 Orense SC [15] - 1/2 1-2

PARA

05:00 FT [12] Guairena FC 3 - 3 12 de Octubre [3] - 1/2 1-0

BRB

05:15 FT [19] Botafogo/SP 1 - 2 CRB/AL [9] - 1/4 1-1

BRB

05:15 FT [3] Chapecoense 0 - 0 America/MG [2] +0 0-0

COLA

06:00 FT [17] Jag de Cordoba 2 - 0 La Equidad [9] +1/4 2-0

PERA

06:00 FT [16] Sport Boys 1 - 1 Dep. Municipal [13] +0 1-0

BRB

07:30 FT [12] Cruzeiro/MG 0 - 1 Avai/SC [10] - 3/4 0-0

MEXA

07:30 FT [12] Puebla 3 - 3 Queretaro [17] +0 1-2

COLA

08:05 FT 1 [7] Once Caldas 2 - 0 Atl. Nacional [5] +1/4 1-0

MEXA

09:30 FT [13] Juarez 0 - 1 Atlas [15] - 1/4 0-1

KAZA

16:00 Hoãn [9] FK Kyzylzhar - Ordabasy [4] -

KAZA

16:00 Hoãn [3] Astana - Kaisar Kyzylorda [5] -

CZEA

22:59 Hoãn [16] C. Budejovice - Bohemians 1905 [9] - 1/4 -

DUC4N

00:00 Hoãn [7] TSG Balingen - Offenbach [4] +3/4 -

PH3

01:00 Hoãn [5] SC Bastia - Sete [11] - 1 -

BIB

02:00 Hoãn [8] Club Brugge II - Westerlo [6] -

Kết quả bóng đá ngày 25/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 25/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1