KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 26/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 1 - 2 Nara Club [13] 0-0

NHATW

11:00 FT Vegalta Sendai Nữ 1 - 0 Nojima Stella nữ 1-0

NHATW

11:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 0 - 0 Urawa RD Ladies Nữ 0-0

NHATA

12:00 FT [3] Nagoya Grampus 3 - 1 Shimizu S-Pulse [15] - 1 2-0

NHATB

12:00 FT [3] Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Ventforet Kofu [4] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [1] Fukushima Utd 0 - 2 Blaublitz Akita +3/4 0-1

HQA

12:00 FT [6] Suwon Bluewings 3 - 1 FC Seoul [10] - 1/2 1-0

HQ3

12:00 FT Jeonju EM 2 - 3 Cheongju FC [12] 0-0

HQ3

12:00 FT [14] Yangju FC 0 - 1 Pyeongtaek FC [13] 0-1

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 1 - 5 Croydon Kings [8] - 1/2 1-2

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide City 1 - 1 Modbury Jets - 1 0-0

AUSSL

12:30 FT [9] Adelaide Utd U21 1 - 1 Ade. Blue Eagles [12] - 1/2 1-1

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 2 - 1 Adelaide Olympic [7] +0 1-0

AUSSL

12:30 FT Para Hills Knights 2 - 3 Campbelltown City [3] +1 1/2 1-1

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 4 - 0 Adelaide Raiders [11] - 3/4 2-0

AUSNSW

13:00 FT [9] Marconi Stallions 1 - 1 Manly Utd [4] - 1/2 0-0

NHATW

13:00 FT NTV Beleza Nữ 3 - 0 Iga Kunoichi Nữ [1] 1-0

HQ3

13:00 FT [10] Changwon City 4 - 0 Gyeongju Citizen 1-0

HQ3

13:00 FT [4] Mokpo City 1 - 2 Hwaseong FC [11] 1-0

HQ3

13:00 FT [2] Cheonan City 0 - 0 Chuncheon FC 0-0

HQ3

13:00 FT [3] Busan Transp. 0 - 1 Daejeon Korail [9] 0-0

AUSBPL

14:00 FT 1 Taringa Rovers 2 - 1 Bayside Utd [2] +0 0-0

AUSBPL

14:00 FT [12] The Gap 2 - 3 St George Willawong [4] +2 2-2

AUSFWP

14:00 FT [8] Bayswater City 1 - 4 Perth SC [1] +0 1-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [7] Armadale SC 5 - 3 Sorrento [3] +3/4 4-1

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 1 - 3 ECU Joondalup [6] +0 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 3 - 0 Perth Glory U21 [4] +1/4 3-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 2 - 2 Inglewood Utd [5] +1 3/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [10] Gwelup Croatia 0 - 3 Floreat Athena [2] +0 0-1

HQB

14:00 FT [2] Anyang 0 - 0 Bucheon 1995 [10] - 1/4 0-0

AUSQSL

14:15 FT [11] Capalaba 3 - 0 Redlands Utd [12] +0 2-0

AUSQSL

14:30 FT Brisbane City 1 - 2 Brisbane Strikers [14] +1/4 0-1

TQB

14:30 FT Taizhou Yuanda 1 - 0 Beijing Renhe +1/4 0-0

GREU20

15:00 FT [5] OFI Creta U20 0 - 0 Atromitos U20 [6] -

UKRU21

15:00 FT [10] FC Lviv U21 1 - 1 Zorya U21 [9] 0-1

UKRU21

15:00 FT [13] Desna U21 1 - 1 Rukh Vynnyky U21 [3] 1 0-1

AUSBPL

15:00 FT [8] Centenary Stormers 2 - 0 North Star 2-0

MAPL

15:45 FT 1 UKM FC 1 - 2 Penang FA 1-0

GREU20

16:00 FT [12] Larissa U20 0 - 0 Panathinaikos U20 [3] -

CZEU19

16:00 FT [7] Mlada Boleslav U19 2 - 3 Sigma Olomouc U19 [5] 1-1

CZEU19

16:00 FT [3] Vik. Plzen U19 2 - 1 C. Budejovice U19 [10] - 1/2 0-0

UKRU21

16:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 8 - 0 Olimpik Donetsk U21 [12] 3-0

AUSNSW

16:00 FT [5] Sydney Olympic 1 - 1 North Shore Mariners [10] - 1 0-1

AUSNSW

16:00 FT [6] Mt Druitt Town 0 - 5 Sydney FC U21 [12] +0 0-3

NHATA

16:00 FT [5] Urawa Red 0 - 2 Yokohama FC [20] - 1/2 0-2

NHATJFL

16:00 FT [2] Honda FC 1 - 1 Tokyo Musashino [16] - 3/4 0-0

CZEU19

16:15 FT [2] Slavia Praha U19 3 - 0 Opava U19 [16] 1-0

NHATB

16:30 FT [1] Kyoto Sanga 2 - 4 Omiya Ardija [20] - 1/4 2-0

HQB

16:30 FT Suwon FC 1 - 0 Seoul E-Land [9] - 1/4 0-0

BDNB

17:00 FT [8] SC Covilha 2 - 1 Varzim [15] +0 0-1

ESTA

17:00 FT [6] Tulevik Viljandi 1 - 1 Kuressaare [8] - 1/2 1-0

KAZA

17:00 FT [9] FK Taraz 0 - 0 Tobol Kostanay [2] +1 0-0

UKRU21

17:00 FT [7] Kolos Kovalivka U21 6 - 0 Inhulets Petrove U21 [14] 2-0

NHATA

17:00 FT [4] Vissel Kobe 4 - 0 Consa. Sapporo [11] - 3/4 2-0

NHATB

17:00 FT [22] Ehime FC 0 - 0 Zweigen Kan. [19] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT Tokushima Vortis 1 - 1 Matsumoto Yama. [21] - 3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [15] Gangneung City 2 - 0 GimPo Citizen [1] 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Gimhae City 1 - 0 Gyeongju KHNP [5] 0-0

VNA

17:00 FT [11] TP.HCM 5 - 1 Nam Định [4] - 1 3-1

VNA

17:00 FT [2] Viettel 1 - 0 Sài Gòn FC [13] - 1/4 0-0

VNA

17:00 FT [3] Than Quảng Ninh 2 - 2 BCM Bình Dương [6] - 1/4 2-0

VNA

17:00 FT [9] SHB Đà Nẵng 1 - 0 Hải Phòng [12] - 1 1-0

VNA

17:00 FT [5] Thanh Hóa 1 - 2 HL Hà Tĩnh [10] - 1/4 0-0

VNA

17:00 FT [14] SL Nghệ An 2 - 0 HA Gia Lai [1] - 1/4 0-0

VNA

17:00 FT Quảng Nam 2 - 2 Hà Nội FC [7] +1 1/2 2-2

TNKA

17:30 FT [10] Kayserispor 1 - 3 Erzurum BB +0 0-2

POLB

17:40 FT [4] Miedz Legnica 1 - 1 Korona Kielce [1] - 1/4 0-1

THAA

17:45 FT [13] Muang Thong Utd 2 - 1 Ratchaburi [7] - 1/4 1-0

TBNA

18:00 FT 2 [20] Alaves 0 - 0 Getafe [19] 2 +1/4 0-0

DUB

18:00 FT [9] Darmstadt 0 - 0 Jahn Regensburg [2] - 1/2 0-0

DUB

18:00 FT [13] Fort.Dusseldorf 1 - 0 Wurzburger - 1 1/4 0-0

DUB

18:00 FT Ein.Braunschweig 0 - 0 Holstein Kiel [15] +1/4 0-0

DUC4B

18:00 FT [B-10] Hannover II 3 - 2 Oberneuland [B-6] - 1 1-2

DUC4B

18:00 FT Wolfsburg II 1 - 0 Oldenburg 1897 [B-1] - 1/4 0-0

DUC4B

18:00 FT [A-6] Phonix Lubeck 0 - 1 Weiche Flensburg [A-3] +3/4 0-0

NGA

18:00 FT FK Tambov 0 - 2 Spartak Moscow [9] +1 0-0

BLRA

18:00 FT [11] Energetik-BGU 1 - 1 Isloch [9] +1/2 1-0

CZEU19

18:00 FT [1] Sparta Praha U19 2 - 0 Slovacko U19 [12] 2-0

CZEU19

18:00 FT [6] Pardubice U19 4 - 1 Banik Ostrava U19 [8] 1-0

TNKB

18:00 FT 1 [1] Umraniyespor 1 - 3 Istanbulspor AS [18] - 1/4 0-1

TDB

18:00 FT [6] Norrby 0 - 2 Degerfors IF +3/4 0-1

UKRA

18:00 FT 1 [13] FC Mynai 0 - 4 Dinamo Kiev [1] +1 1/2 0-2

THAA

18:00 FT [15] Police Tero FC 1 - 2 Chonburi [3] +0 0-1

ANHA

18:30 FT 4 [4] Brighton 2 - 3 Man Utd [3] 2 +3/4 1-1

ANHB

18:30 FT Wycombe 0 - 2 Swansea City [21] +1/2 0-2

ANHB

18:30 FT Watford 1 - 0 Luton Town [13] - 1/2 1-0

DUC4DB

18:30 FT [5] CZ Jena 2 - 0 Luckenwalde [3] - 1 1/2 0-0

DUC4DB

18:30 FT [20] Auerbach 3 - 2 Meuselwitz [18] - 1/4 1-2

DUC4DB

18:30 FT [7] Ger.Halberstadt 0 - 0 SV Lichtenberg [15] +0 0-0

DUC4DB

18:30 FT 1 [6] Babelsberg 2 - 1 Tennis Borussia B. [17] - 1/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT Viktoria Berlin 3 - 2 C. Leipzig [8] - 3/4 1-0

CZEU19

18:30 FT [14] Pribram U19 0 - 2 Zlin U19 [15] 0-0

TQB

18:35 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 1 - 3 Guizhou FC [C-3] +1 0-1

RMNA

18:45 FT [16] Aca. Clinceni 2 - 0 Gaz Metan Medias [14] - 1/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-2] Arsenal U23 0 - 1 Tottenham U23 [1-5] 0-0

ITB

19:00 FT [14] Cosenza 0 - 0 Virtus Entella - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT Salernitana 1 - 1 Reggina [7] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [6] Frosinone 0 - 2 Empoli - 1/4 0-1

ITB

19:00 FT 1 [2] Brescia 1 - 1 Ascoli [5] - 3/4 1-1

ITB

19:00 FT Pescara 0 - 0 Chievo +0 0-0

ITB

19:00 FT [12] Lecce 0 - 0 Pordenone [20] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [19] Vik.Koln 0 - 2 Wehen [7] 1 +0 0-1

DUC3

19:00 FT [13] Munchen 1860 1 - 1 Magdeburg [1] - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [11] Verl 3 - 0 Bayern Munich II +0 2-0

DUC3

19:00 FT [8] Hallescher 0 - 2 Ingolstadt 1 +0 0-0

DUC3

19:00 FT [12] Duisburg 1 - 1 Zwickau [17] - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [5] Saarbrucken 2 - 0 Hansa Rostock +1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [B-2] Wer.Bremen II 2 - 0 VfV 06 Hildesheim [B-5] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT Bayern Alzenau 3 - 1 Mainz II [3] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [11] Stuttgart II 1 - 1 FSV Frankfurt [13] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT Stadtallendorf 1 - 2 Elversberg [7] +1 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [12] Hessen Kassel 0 - 1 Homburg [10] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] Rodinghausen 1 - 0 Bergisch Gladbach - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [11] Schalke 04 II 1 - 2 SV Straelen [12] - 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [4] Fortuna Koln 1 - 1 FC Koln II [8] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [10] M.gladbach II 5 - 1 Wuppertaler [3] - 1/4 3-0

DUC4T

19:00 FT [9] Fort.Dusseldorf II 6 - 0 Sportfreunde Lotte [15] - 1/2 3-0

DUC4T

19:00 FT [7] Lippstadt 0 - 3 Essen [1] +1 1/2 0-2

DUC4T

19:00 FT [5] Oberhausen 0 - 1 Homberg [18] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [14] RW Ahlen 2 - 4 Wiedenbruck [6] +1/4 1-1

FINB

19:00 FT 1 [8] KPV Kokkola 0 - 1 VPS Vaasa [3] - 3/4 0-1

AUTB

19:00 FT [1] Aust Lustenau 0 - 1 LASK Juniors [12] - 1/4 0-0

DENB

19:00 FT Skive IK 0 - 2 Fremad Amager [10] +1/4 0-0

TQB

19:00 FT [A-4] Sichuan Jiuniu 1 - 3 Changchun Yatai +1 0-0

THAA

19:00 FT Trat FC 2 - 3 Port FC [4] +3/4 1-1

ARMA

19:15 FT Shirak 0 - 3 Ararat Y [2] 0-1

HUNA

19:45 FT [2] Paksi 4 - 0 MTK Budapest [7] 1-0

ITA

20:00 FT 1 [10] Torino 2 - 4 Atalanta [8] 2 +3/4 2-3

PHB

20:00 FT [1] Toulouse 3 - 1 Auxerre [4] +0 0-0

POLA

20:00 FT [14] Cracovia Krakow 2 - 2 Rakow Czestochowa [6] +1/4 1-2

BLRA

20:00 FT FK Gorodeya 1 - 1 Slavia Mozyr [14] +0 0-0

MKDA

20:00 FT [9] Borec Veles 0 - 0 Rabotnicki [3] -

ESTA

20:00 FT [3] Paide Linname. 4 - 1 Tallinna Kalev 2-1

GREU20

20:00 FT [10] Volos NFC U20 1 - 2 PAOK U20 [1] -

MDVA

20:00 FT CSCT Buiucani 4 - 0 Dinamo-Auto [7] 2-0

TNKA

20:00 FT [12] Goztepe 2 - 2 Gaziantep B.B [13] - 1/2 0-1

TNKA

20:00 FT [4] Hatayspor 1 - 0 Kasimpasa [14] +0 0-0

TDA

20:00 FT [15] Orebro 2 - 1 Sirius [9] +1/4 1-0

TDB

20:00 FT Dalkurd FF 1 - 1 Akropolis IF [15] - 1/4 1-0

MASL

20:00 FT [10] Pahang 2 - 1 Kedah FA [4] +0 1-1

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 3 - 3 UiTM FC [12] - 1 2-0

MAPL

20:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 1 - 1 Perak II [10] 1-0

THAA

20:00 FT [1] Buriram Utd 1 - 0 Suphanburi [9] - 1 1-0

UZBA

20:00 FT [8] Navbahor 0 - 0 Nasaf Qarshi [5] +1/4 0-0

UZBA

20:00 FT [4] FK AGMK 2 - 1 Qyzylqum [7] - 1 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 3 [11] Augsburg 2 - 0 B.Dortmund [3] 4 +1 1-0

DUA

20:30 FT 3 [13] A.Bielefeld 1 - 0 FC Koln [7] 3 - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [4] B.Leverkusen 1 - 1 Leipzig [12] 3 +1/4 1-1

DUA

20:30 FT 1 2 [5] Mainz 1 - 4 Stuttgart [14] 4 1 +0 1-1

DUA

20:30 FT 1 [16] M.gladbach 1 - 1 Union Berlin [8] 2 - 1 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [1] Zenit 6 - 0 Ufa [12] - 2 2-0

MNEA

20:30 FT [8] FK Jerezo 1 - 0 OFK Titograd 0-0

SLOA

20:30 FT [3] Tabor Sezana 3 - 1 Maribor [5] +3/4 1-0

WALA

20:30 FT [12] Cefn Druids AFC 1 - 1 Cardiff Metropolitan [10] +1/4 1-0

WALA

20:30 FT 1 [7] Penybont 1 - 5 Bala Town [3] 1-0

ACL

20:40 FT [C-3] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Shabab (UAE) [A-3] +0 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3

ANHA

21:00 FT 3 [14] Crystal Palace 1 - 2 Everton [6] 1 +1/4 1-2

ANHB

21:00 FT [19] Barnsley 0 - 0 Coventry [4] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [11] Birmingham 1 - 1 Rotherham Utd - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [10] Cardiff City 1 - 2 Reading [14] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [12] Derby County 0 - 4 Blackburn Rovers [6] +1/4 0-3

ANHB

21:00 FT [18] Millwall 1 - 1 Brentford +1/2 1-1

ANHB

21:00 FT 1 [17] Preston North End 0 - 1 Stoke City [5] +0 0-1

ANHB

21:00 FT [8] QPR 1 - 1 Middlesbrough [16] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [16] Fleetwood Town 0 - 1 Wimbledon [7] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT 1 [10] Accrington 1 - 4 Oxford Utd [14] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT Swindon 4 - 2 Burton Albion [11] - 1/4 3-1

ANHL1

21:00 FT [21] Crewe Alexandra 2 - 0 Milton Keynes Dons [2] +0 2-0

ANHL1

21:00 FT [24] Doncaster Rovers 4 - 1 Bristol Rovers - 3/4 2-1

ANHL1

21:00 FT [20] Gillingham 2 - 0 Blackpool +1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [19] Ipswich 2 - 0 Rochdale - 1 0-0

ANHL1

21:00 FT Northampton 0 - 2 Hull City +1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [3] Plymouth Argyle 1 - 1 Shrewsbury [22] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [15] Portsmouth 1 - 2 Wigan [1] - 3/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [5] Sunderland 1 - 0 Peterborough Utd - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT Southend 1 - 2 Morecambe +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [17] Salford City 0 - 0 Forest Green [1] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT Cambridge Utd 0 - 0 Tranmere Rovers [11] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [15] Barrow 1 - 1 Colchester Utd [16] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT Bolton 0 - 2 Newport [12] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [9] Bradford City 2 - 1 Stevenage [21] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [20] Mansfield 1 - 2 Exeter City [5] +0 1-1

ANHL2

21:00 FT [24] Oldham 2 - 3 Crawley Town [14] - 1/4 1-2

ANHL2

21:00 FT [7] Port Vale 0 - 0 Harrogate Town [3] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [23] Scunthorpe Utd 1 - 0 Carlisle [13] +0 1-0

TBNA

21:00 FT [3] Valencia 1 - 1 Huesca 1 - 1/4 1-0

TBNB

21:00 FT 1 [18] Zaragoza 2 - 2 Las Palmas [15] 1 - 1/4 1-1

ITB

21:00 FT Venezia 1 - 0 Vicenza [19] +0 1-0

DUC4B

21:00 FT [B-4] Atlas Delmenhorst 1 - 1 Rehden [B-3] +0 0-1

SCOA

21:00 FT [10] St. Mirren 0 - 1 Kilmarnock +1/4 0-1

SCOA

21:00 FT Hamilton 1 - 1 Dundee Utd [5] +1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [9] Livingston 2 - 0 St. Johnstone [8] +0 2-0

AZEA

21:00 FT [5] Səbail FK 2 - 1 Sabah FK [7] +1/2 0-1

POLB

21:00 FT Gornik Leczna 2 - 1 Radomiak Radom +3/4 2-0

BIHA

21:00 FT Olimpik Sarajevo 1 - 4 Borac Banja Luka [7] 0-1

GREU20

21:00 FT [2] Olympiakos U20 2 - 1 Panetolikos U20 [13] -

GREU20

21:00 FT [9] Asteras Tripolis U20 3 - 0 Apollon Smirnis U20 [14] -

ICEB

21:00 FT Leiknir Rey. 3 - 0 Afturelding [10] - 1/2 1-0

ICEB

21:00 FT [11] Trottur Rey. 0 - 3 Vestmannaeyjar [2] +1 1/4 0-0

ICEB

21:00 FT Leiknir Faskr. 2 - 4 Vik. Olafsvik [12] +3/4 0-0

ICEB

21:00 FT 1 [9] Thor Akureyri 0 - 2 Fram Rey. [1] +0 0-1

ICEW

21:00 FT [5] UMF Selfoss Nữ 1 - 3 Trottur Rey. Nữ [3] 0-3

IREB

21:00 FT Shamrock Rovers 2 2 - 5 UC Dublin [2] +3/4 0-4

FINB

21:00 FT [11] MuSa Pori 1 - 1 MP Mikkeli [9] - 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT Javor Ivanjica 1 - 1 Zlatibor Cajetina 1-1

SRBA

21:00 FT [5] Cukaricki Belgrade 4 - 0 Macva Sabac 1-0

SRBA

21:00 FT [11] Radnik Surdulica 4 - 2 FK Rad 1-1

SRBA

21:00 FT [4] Backa Topola 3 - 0 Spartak Subotica [7] 2-0

UKRA

21:00 FT [5] Vorskla 0 - 0 FC Mariupol [15] 1 - 1/4 0-0

BRB

21:00 FT Figueirense/SC 2 - 2 Guarani/SP [5] +0 1-2

BIA

21:15 FT [18] Beerschot-Wilrijk 3 - 2 Waasland-Beveren - 1 1/4 1-2

BDNA

21:30 FT 1 [11] Maritimo 2 - 1 Tondela [15] - 1/2 2-1

HLA

21:30 FT [18] Zwolle 4 - 0 Sparta Rotterdam [14] 1 - 1/4 1-0

HLB

21:30 FT [17] NAC Breda 2 - 1 PSV Eindhoven U21 [16] - 1 3/4 1-1

CZEA

21:30 FT [10] Zlin 0 - 1 Sigma Olomouc [6] - 1/4 0-0

CZEA

21:30 FT [15] MFk Karvina 0 - 0 Mlada Boleslav [11] - 1/2 0-0

CZEA

21:30 FT [16] Teplice 2 - 1 Banik Ostrava [4] +0 0-0

CZEB

21:30 FT [16] Fotbal Trinec 0 - 5 Jihlava [9] - 1/4 0-4

CZEB

21:30 FT 2 [8] SK Prostejov 1 - 1 Taborsko [7] - 1/2 1-0

CZEB

21:30 FT [4] SK Lisen 1 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [6] 1-0

PHA

22:00 FT [19] Saint Etienne 0 - 3 Rennes [16] +1/4 0-1

BLRA

22:00 FT [10] Torpedo Zhodino 0 - 1 Neman Grodno [8] - 1/4 0-1

CROA

22:00 FT [8] Istra 1961 1 - 0 Sibenik [7] - 1/4 1-0

ICEB

22:00 FT [7] UMF Grindavik 3 - 1 Magni Grenivik 3-0

ICEW

22:00 FT Hafnarfjordur Nữ 1 - 2 Thor Akureyri Nữ [6] 1-1

MLTA

22:00 FT [2] Birkirkara 0 - 3 Mosta [12] 0-0

MLTA

22:00 FT [8] Gudja United 2 - 0 Lija Athletic 1-0

AUTA

22:00 FT [3] SV Ried 1 - 3 RB Salzburg [1] +2 0-1

AUTA

22:00 FT [6] SCR Altach 0 - 2 Wattens [12] - 1/2 0-1

AUTA

22:00 FT St.Polten 1 - 2 Rapid Wien [8] +1/2 1-2

DENA

22:00 FT [1] Midtjylland 1 - 0 Randers [4] - 3/4 1-0

ANHU23

22:30 FT [2-14] Southampton U23 2 - 2 West Ham U23 [1-6] 1-0

POLA

22:30 FT [4] Lechia GD 4 - 0 Podbeskidzie - 3/4 3-0

GREA

22:30 FT [1] Volos NFC 0 - 0 PAOK [7] +1 0-0

FINB

22:30 FT [6] Gnistan 2 - 1 SJK Akatemia - 1 1/4 2-0

SLOA

22:30 FT Gorica 2 - 0 Aluminij [9] - 1/4 1-0

TSB

22:30 FT [7] Wil 1900 3 - 1 Thun [5] +0 0-1

TDB

22:30 FT [12] Vasteras 2 - 2 Jonkopings [7] +1/4 0-1

TDB

22:30 FT [13] Brage 1 - 2 Osters [8] +0 0-2

TDB

22:30 FT Halmstads 2 - 0 Ljungskile SK - 3/4 1-0

BULA

22:45 FT [3] Ludogorets 2 - 0 Beroe [6] - 3/4 2-0

ITA

22:59 FT 1 [19] Cagliari 0 - 2 Lazio [6] 1 +1 0-1

ITA

22:59 FT 3 [11] Sampdoria 2 - 3 Benevento 1 - 3/4 2-1

BIHA

22:59 FT [5] Velez Mostar 2 - 1 Radnik Bijeljina [12] 1-1

IREA

22:59 FT [8] Waterford Utd 1 - 0 Sligo Rovers [3] +0 1-0

MDVA

22:59 FT Speranta 0 - 1 Milsami [1] 0-0

NORA

22:59 FT [2] Molde 0 - 1 Sandefjord [10] - 1 1/2 0-1

SRBA

22:59 FT [16] Mladost Lucani 0 - 4 Crvena Zvezda [2] 0-1

SVKA

22:59 FT [5] Senica 0 - 2 Spartak Trnava [2] +1/4 0-1

CZEB

22:59 FT [10] Usti & Labem 1 - 1 MFK Chrudim [15] - 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [2] Trabzonspor 3 - 1 Malatyaspor [11] - 1/2 3-0

TNKB

22:59 FT Akhisar Bld. 2 - 0 Balikesirspor [19] - 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [15] Bursaspor 1 - 2 Giresunspor - 1/4 1-1

TSB

22:59 FT [6] Stade L. Ouchy 2 - 1 SC Kriens [10] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT UD Logrones 1 - 1