KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 27/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT Vegalta Sendai 2 - 3 Cerezo Osaka [5] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [16] Yokohama SCC 1 - 6 Cerezo Osaka U23 - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [18] Sagamihara 3 - 2 Kataller Toyama [6] +0 1-2

NHAT3

11:00 FT [17] Kamatamare San. 4 - 2 Vanraure Hachinohe [10] +0 3-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 1 - 3 MIO Biwako [16] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [13] Kagura Shimane 1 - 3 Honda Lock [10] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 0 - 2 Sony Sendai [14] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Veertien Mie 0 - 2 Verspah Oita [9] 0-1

NHATJFL

11:00 FT Iwaki FC 3 - 2 FC Osaka [1] 1 1-0

NHATW

11:00 FT JEF United Nữ 2 - 1 INAC Leonessa Nữ 1-1

AUSNSW

11:30 FT [9] Wollongong Wolves 1 - 0 WS Wanderers U21 - 1 1-0

HQB

11:30 FT [9] Ansan Greeners 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [2] +1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [6] Rockdale City 3 - 2 APIA Tigers [5] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 1 - 0 Jubilo Iwata +0 1-0

NHATB

12:00 FT [11] V-Varen Nagasaki 1 - 3 Avispa Fukuoka - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT Gamba Osaka U23 2 - 0 Roas. Kumamoto +1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [14] FC Gifu 3 - 1 Azul Claro Numazu [15] - 1/4 2-0

HQA

12:00 FT 1 [12] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 6 Incheon Utd [4] - 1/4 0-2

HQA

12:00 FT Busan I'Park 0 - 2 Gangwon [6] +1/4 0-0

AUSQSL

13:00 FT [1] Queensland Lion 4 - 0 Brisbane Roar U21 [11] 3-0

AUSQSL

13:00 FT [8] SC Wanderers 1 - 4 Peninsula Power [3] 0-2

NHAT3

13:00 FT [5] FC Imabari 2 - 1 Gainare Tottori [12] - 1/4 1-0

NHAT3

13:00 FT [2] Fujieda MYFC 0 - 0 Grulla Morioka - 1 1/4 0-0

AUSBPL

13:15 FT [7] Grange Thistle 5 - 0 Caboolture Sports 1-0

AUSQSL

13:30 FT [6] Gold Coast Utd 1 - 1 Eastern Suburbs [7] 0-1

NHATA

14:00 FT [11] Sagan Tosu 3 - 0 FC Tokyo [6] +1/4 1-0

NHATB

14:00 FT [13] Mito Hollyhock 3 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 1/2 0-0

NHATB

14:00 FT [9] Tokyo Verdy 1 - 0 Giravanz Kita. - 1/4 1-0

HQB

14:00 FT 1 [5] Gyeongnam 3 - 1 Chungnam Asan [6] - 1/2 0-1

HQA

14:30 FT [9] Daegu 2 - 2 Ulsan Hyundai [1] +1/2 1-1

HQA

14:30 FT [10] Gimcheon Sangmu 0 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 0-0

TQA

14:30 FT [14] Shenzhen FC 0 - 1 Jiangsu Suning +1/2 0-1

TQA

14:30 FT [8] Sh. Shenhua 2 - 0 Henan Songshan [6] - 1 1/4 2-0

TQA

14:30 FT [2] Shandong Taishan 0 - 0 Guangzhou City [16] 0-0

TQB

14:30 FT [5] Shaanxi Changan 0 - 2 Meizhou Hakka +1/4 0-1

AUSBPL

15:00 FT Acacia Ridge 0 - 3 Albany Creek [2] 0-1

AUSBPL

15:00 FT Toowong FC 2 - 0 Brisbane Knights 0-0

AUSQSL

15:00 FT [4] Olympic FC QLD 1 - 1 Gold Coast Knights [2] - 1/4 0-1

NHATA

15:00 FT [4] Kashima Antlers 0 - 2 Oita Trinita - 3/4 0-0

TQB

15:00 FT Nei Mongol 0 - 2 Chengdu Rongcheng +1 0-1

TQB

15:00 FT [1] Kunshan FC 3 - 2 Xinjiang Tianshan [17] - 1 1-1

CZEB

15:15 FT 1 FK Blansko 1 - 2 Vik.Zizkov +1/4 0-1

AUTB

15:30 FT [13] Rapid Wien II 2 - 3 Floridsdorfer AC [5] +1/4 1-1

NHATA

16:00 FT [3] Sanf Hiroshima 1 - 2 Gamba Osaka [15] - 1/2 0-2

NHATB

16:00 FT [17] Tochigi SC 2 - 0 Machida Zelvia [15] +0 1-0

NHAT3

16:00 FT [3] Kagoshima 0 - 3 Nagano Parceiro [8] +0 0-2

NHATB

16:30 FT [21] Ryukyu 0 - 1 JEF United Chiba [10] +0 0-0

TBNA

17:00 FT 2 [7] Osasuna 1 - 3 Levante - 1/4 1-1

TBNB

17:00 FT [21] Lugo 0 - 2 Almeria 1 +0 0-2

NGB

17:00 FT Tom Tomsk 3 - 0 Shinnik Yaroslavl [9] -

NGB

17:00 FT [4] Yenisey 0 - 1 Krasnodar B [18] +3/4 0-0

ESTA

17:00 FT [9] TJK Legion 3 - 1 Tammeka Tartu [6] +0 1-0

KAZA

17:00 FT Okzhetpes 3 - 3 Kairat Almaty [4] +1 3/4 2-2

NHATA

17:00 FT [7] Kashiwa Reysol 1 - 3 Yokohama FM [1] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [12] Shonan Bellmare 0 - 1 Kawasaki Fro. [2] +2 0-1

NHATB

17:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 1 - 2 Okayama [3] +1/4 1-1

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 5 - 3 Gwangju - 1/2 1-0

BDNB

17:15 FT [12] CD Mafra 2 - 1 Benfica B [9] - 1/4 1-1

HLA

17:15 FT [1] Feyenoord 4 - 2 ADO Den Haag - 2 1/4 1-1

HLB

17:15 FT [12] De Graafschap 2 - 0 NEC Nijmegen - 3/4 0-0

ITA

17:30 FT 2 [16] Spezia 1 - 4 Sassuolo [17] 1 +3/4 1-1

TNKA

17:30 FT Rizespor 1 - 1 Alanyaspor [9] +0 0-0

POLB

17:40 FT [1] LKS Lodz 4 - 1 Sandecja [18] - 1 1/4 2-0

ANHA

18:00 FT 2 Sheffield Utd 0 - 1 Leeds Utd [15] 1 +1/4 0-0

DUC3

18:00 FT [9] Dynamo Dresden 1 - 1 Waldhof Man. [6] - 3/4 0-1

DUC4B

18:00 FT [2] Hamburger II 7 - 0 Heider SV 6-0

PHA

18:00 FT 1 Bordeaux 0 - 0 Nice [10] 1 - 1/2 0-0

SCOA

18:00 FT [9] Motherwell 1 - 5 Rangers [2] +1 1/2 0-3

NGA

18:00 FT Arsenal-Tula 2 - 3 Rostov [3] +0 1-3

NGB

18:00 FT Spartak Moscow B 1 - 0 SKA-Khabarovsk [5] 0-0

GEOC

18:00 FT [2] Saburtalo 2 - 0 Torpedo Kut. [1] 0-0

GREU20

18:00 FT [7] AEK Athens U20 2 - 2 Lamia U20 [11] -

LATA

18:00 FT Jelgava 2 - 0 BFC Daugava [7] 0-0

TNKB

18:00 FT [7] Bandirmaspor 2 - 2 Samsunspor [2] +1/4 1-0

UKRA

18:00 FT [16] FC Lviv 0 - 5 Zorya [4] +1 1/4 0-5

TQB

18:00 FT 1 [10] Heilongjiang Ice City 0 - 1 Nantong Zhiyun [3] +1/4 0-1

THAA

18:00 FT [2] Bangkok Utd 0 - 2 BG Pathum United [7] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT [12] Nakhon Ratch. 3 - 3 Sukhothai [10] +0 3-1

UZBA

18:00 FT [13] Kokand-1912 2 - 1 Bunyodkor [8] 2-1

DUB

18:30 FT [13] Karlsruher 0 - 1 Bochum 1 +0 0-1

DUB

18:30 FT [11] Nurnberg 1 - 0 Sandhausen [18] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [15] St. Pauli 4 - 2 Heidenheim [2] +0 2-0

DUC4DB

18:30 FT [11] Hertha Berlin II 1 - 0 Chemnitzer [3] +0 0-0

DUC4DB

18:30 FT 2 [6] Berliner FC Dynamo 2 - 2 Optik Rathenow - 1 3/4 1-1

DUC4DB

18:30 FT [5] Lok.Leipzig 1 - 1 E.Cottbus [2] - 1/4 1-1

DUC4DB

18:30 FT Union Furstenwalde 1 - 3 VSG Altglienicke [8] +1/4 0-2

DUC4DB

18:30 FT [4] Berlin AK 07 3 - 1 Bischofswerdaer - 1 1/4 0-0

BIA

18:30 FT [7] Standard Liege 2 - 2 Zulte-Waregem [15] - 1 0-1

DENB

18:30 FT [7] HB Koge 0 - 3 Viborg +1/4 0-2

TQB

18:35 FT [7] Suzhou Dongwu 2 - 3 Beijing Sport Univ [16] +1/4 1-3

TQB

18:35 FT Zhejiang Professional 1 - 0 Liaoning Shenyang [14] - 1 0-0

ANHB

19:00 FT [17] Bristol City 2 - 0 Sheffield Wed. +0 0-0

TBNA

19:00 FT 1 Eibar 1 - 2 Athletic Bilbao [8] +1/4 0-1

DUC3

19:00 FT Turkgucu-Ataspor 3 - 0 Kaiserslautern 1 - 1/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [14] Havelse 3 - 0 SSV Jeddeloh [4] - 1 1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [18] St. Pauli II 2 - 1 Drochtersen/Assel [6] +1/2 2-0

DUC4T

19:00 FT B.Dortmund II 1 - 1 Bonner SC - 1 3/4 1-0

NGB

19:00 FT 1 Chertanovo 0 - 0 Torpedo Moscow 0-0

LATA

19:00 FT Ventspils 2 - 0 Tukums/Salaspils [6] 0-0

LITA

19:00 FT [8] Banga 1 - 2 Kauno Zalgiris [2] 0-1

DENA

19:00 FT [8] Aarhus AGF 4 - 2 Odense BK [5] - 1/4 2-1

DENA

19:00 FT Sonderjyske 2 - 1 Aalborg BK [11] +1/4 1-0

DENB

19:00 FT [10] Fredericia 1 - 0 Silkeborg IF +0 1-0

TQA

19:00 FT [17] Guangzhou FC 1 - 0 Dalian Professional [11] - 1 1/2 0-0

THAA

19:00 FT Rayong FC 0 - 2 Chiangrai Utd [5] +1 0-1

THAA

19:00 FT [11] Prachuap FC 0 - 3 Samut Prakan City - 1/4 0-0

UZBA

19:00 FT Mash'al Mubarek 0 - 1 Surkhon Termiz [11] 0-0

KAZA

19:15 FT [1] Astana 3 - 0 Zhetysu Taldykorgan - 3/4 1-0

MASL

19:15 FT [3] Sabah FA 3 - 2 Melaka FA [10] 1-2

HLA

19:30 FT [7] Utrecht 3 - 1 RKC Waalwijk [11] - 1 3/4 1-0

TDA

19:30 FT [7] Malmo 3 - 0 Hacken [1] - 1/2 2-0

TDA

19:30 FT [15] Helsingborg 0 - 1 Ostersunds - 1/4 0-0

TDA

19:30 FT Falkenbergs 1 - 3 Hammarby [3] +3/4 1-0

TDB

19:30 FT GIF Sundsvall 2 - 1 Trelleborgs [4] - 3/4 1-1

AUTA

19:30 FT [12] Hartberg 1 - 1 Sturm Graz [2] 1 +1/4 0-1

AUTA

19:30 FT [6] Austria Wien 2 - 2 Admira - 1 1/4 1-1

ANHA

20:00 FT 1 [5] Tottenham 1 - 1 Newcastle [3] 4 - 1 1/4 1-0

ITA

20:00 FT 1 [18] Verona 1 - 0 Udinese [8] +0 0-0

ITB

20:00 FT Cremonese 0 - 2 Cittadella [16] - 1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [B-10] Carrarese 0 - 0 Aurora Pro Patria [A-8] 1 - 3/4 0-0

ITA3

20:00 FT Teramo 2 - 0 Palermo 0-0

ITA3

20:00 FT [A-1] Feralpisalo 2 - 1 Arezzo - 1/4 2-0

ITA3

20:00 FT Pistoiese 1 - 1 Alessandria [B-15] +1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [B-18] US Olbia 0 - 1 Pontedera [B-7] 0-0

ITA3

20:00 FT [A-9] Padova 0 - 1 Imolese Calcio [B-19] 1 - 1 0-1

ITA3

20:00 FT [B-5] Gubbio 0 - 2 Modena +0 0-0

ITA3

20:00 FT [A-11] Albinoleffe 0 - 0 Livorno - 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT Catania 1 - 1 Paganese - 3/4 0-1

ITA3

20:00 FT Carpi 2 - 0 Sambenedettese 1 1-0

ITA3

20:00 FT [A-19] Piacenza 0 - 2 Grosseto - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [A-20] Triestina 0 - 1 Matelica - 3/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [13] Holstein Kiel II 0 - 1 Teutonia Ottensen [11] +1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT Luneburger SK 1 - 0 Altona 93 1-0

PHA

20:00 FT Nimes 1 - 1 Lens [2] 3 +1/4 0-1

PHA

20:00 FT 3 [20] Angers 3 - 2 Stade Brestois [17] 2 - 1/4 1-2

PHA

20:00 FT 4 Dijon 2 - 2 Montpellier [15] 1 +3/4 1-0

PHA

20:00 FT 2 3 [4] Monaco 3 - 2 Strasbourg [16] 1 - 3/4 2-0

NGB

20:00 FT 1 FK Orenburg 2 - 2 Baltika [1] 1-0

NGB

20:00 FT Irtysh Omsk 1 - 0 Fakel +1/2 1-0

NGB

20:00 FT Nizhny Nov 3 - 0 Akron Togliatti [12] 1-0

MKDA

20:00 FT Vardar 3 - 1 Belasica Strumica 2-0

MKDA

20:00 FT [9] Academy Pandev 1 - 0 Sileks Kratovo [5] 0-0

MKDA

20:00 FT [1] FC Struga 2 - 0 Shkupi [2] 1-0

MKDA

20:00 FT [12] Renova 1 - 3 Makedonija [7] 0-2

MKDA

20:00 FT Pelister 1 - 3 Shkendija [3] 1-1

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 2 - 1 Trans Narva [7] 2-0

GREA

20:00 FT [5] Aris Salonica 2 - 2 Pas Giannina [11] - 1/2 0-2

LATA

20:00 FT 1 [8] Spartaks Jurmala 1 - 2 Riga FC [2] 0-0

MDVA

20:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 2 - 0 Zimbru [3] 1-0

TNKA

20:00 FT [7] Konyaspor 4 - 1 Besiktas [5] +0 1-0

TNKA

20:00 FT [17] Sivasspor 0 - 0 Ankaragucu [12] - 1 0-0

MAPL

20:00 FT [5] Kelantan United 2 - 3 Terengganu II [4] 1-3

DUA

20:30 FT 3 [13] Hoffenheim 4 - 1 Bayern Munich [1] 2 +2 2-1

NGA

20:30 FT [6] Akhmat Groznyi 2 - 0 Ural S.r. [10] - 1/2 1-0

CZEA

20:30 FT [16] Pardubice 3 - 0 Slovan Liberec [9] +1/2 2-0

CZEA

20:30 FT [14] Jablonec 4 - 1 Opava - 1 2-1

CZEA

20:30 FT [1] Vik.Plzen 4 - 1 Brno [11] - 2 1/4 2-0

TNKB

20:30 FT Osmanlispor 1 - 3 Adana Demirspor +1 1/4 0-2

WALA

20:30 FT [8] Haverfordwest 1 - 4 Connah's QN [2] +1 1-1

WALA

20:30 FT [7] Caernarfon Town 0 - 3 The New Saints [1] +1 1/2 0-0

ACL

20:40 FT Persepolis 1 - 0 Al Sadd [E-3] 0-0

SLOA

20:45 FT [3] CM Celje 2 - 0 NK Bravo [7] 1-0

ANHL1

21:00 FT [16] Lincoln 2 - 0 Charlton Athletic [15] +0 1-0

TBNA

21:00 FT 3 [4] Atletico Madrid 6 - 1 Granada 1 - 1 1/4 1-0

TBNB

21:00 FT Mallorca 1 - 0 Sabadell 1 - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT 1 [11] Ross County 0 - 3 Aberdeen [7] +1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [1] Celtic 3 - 0 Hibernian [5] - 1 1/2 2-0

NGB

21:00 FT [2] Alania Vla 3 - 1 Tekstilshchik Ivanov 3-1

NGB

21:00 FT Dinamo Bryansk 0 - 1 Volgar Astrakhan [8] 0-0

POLB

21:00 FT [2] Puszcza Nie. 2 - 0 Chrobry Glogow [4] +0 1-0

BLRA

21:00 FT [4] Dinamo Minsk 1 - 0 Vitebsk [15] 0-0

BIA

21:00 FT [11] Anderlecht 1 - 1 Eupen [16] - 1 0-0

BIB

21:00 FT [6] Lommel 1 - 2 Deinze [8] +1/4 0-1

ICEA

21:00 FT [12] IA Akranes 2 - 2 Vikingur Rey. [2] +1/4 0-0

ICEA

21:00 FT 1 [5] KR Reykjavik 1 - 2 Fylkir - 1 1/4 0-1

ICEA

21:00 FT [11] Hafnarfjordur 1 - 0 Fjolnir - 1 1/4 0-0

ICEW

21:00 FT [3] Breidablik Nữ 8 - 0 Vestmannaeyjar Nữ [6] 6-0

LATA

21:00 FT [1] Valmiera / BSS 2 - 2 Rigas Futbola Skola [3] 1-0

LITA

21:00 FT [1] Zalgiris 3 - 2 FK Panevezys [3] 3-0

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 2 - 0 Victoria Rosport [13] 1-0

LUXA

21:00 FT [10] Wiltz 3 - 0 Progres Niedercorn [3] 1-0

LUXA

21:00 FT [4] Racing Union 3 - 1 Etzella Ettelbruc [15] 2-0

LUXA

21:00 FT RM Hamm Benfica 1 - 1 Swift Hesperange [2] 0-0

LUXA

21:00 FT [8] UNA Strassen 3 - 0 Mondorf-les. [9] 2-0

LUXA

21:00 FT [6] Differdange 1 - 0 Rodange 91 0-0

LUXA

21:00 FT [7] Jeunesse Esch 1 - 0 Hostert [14] 0-0

SRBA

21:00 FT [10] FK Napredak 1 - 2 FK Metalac GM 0-1

SRBA

21:00 FT Proleter NS 1 - 0 FK Novi Pazar [6] 1-0

TSA

21:00 FT Vaduz 0 - 1 St. Gallen [3] +3/4 0-0

TSA

21:00 FT [6] Luzern 2 - 2 Lausanne Sports 1 +0 1-1

TSA

21:00 FT [4] Servette 1 - 0 Basel [5] 1 +0 0-0

TSB

21:00 FT Chiasso 0 - 2 Grasshoppers +1 0-0

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 0 Olimpik Donetsk - 2 1/4 0-0

DENA

21:00 FT [10] Brondby 2 - 1 AC Horsens [9] - 1 1/4 2-0

BRAA

21:00 FT Vasco DG/RJ 1 - 1 Bragantino/SP [14] +1/4 0-0

CHIB

21:00 FT [5] Puerto Montt 1 - 0 Cobreloa [2] 0-0

BDNA

21:30 FT SC Farense 0 - 1 Nacional Madeira - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT Casa Pia AC 1 - 1 Vizela +1/2 0-0

BDNB

21:30 FT Arouca 1 - 1 Academico Viseu [5] - 3/4 1-1

CZEB

21:30 FT [4] Varnsdorf 2 - 2 Dukla Praha [13] +3/4 0-2

HLA

21:45 FT 1 [15] Emmen 1 - 1 Willem II +0 1-1

HLA

21:45 FT Heracles Almelo 1 - 1 PSV Eindhoven [3] +1 1-0

ANHB

22:00 FT Bournemouth 1 - 0 Norwich [6] - 1/4 1-0

PHA

22:00 FT 2 [6] Lorient 1 - 1 Lyon [9] +3/4 0-0

BDNA

22:00 FT [14] Gil Vicente 1 - 0 Portimonense [12] +1/4 0-0

NGB

22:00 FT 1 Chayka FK Pesch 0 - 2 Veles Moscow [13] 0-1

NGB

22:00 FT [10] Neftekhimik Nizh 1 - 1 Krylya Sovetov 1-0

AZEA

22:00 FT [3] Neftchi Baku 1 - 1 Gabala FC [5] 0-1

GREA

22:00 FT [9] OFI Creta 2 - 2 Atromitos [7] 1 - 1/4 0-1

MLTA

22:00 FT [13] Santa Lucia FC 1 - 4 Hamrun Spartans [1] 0-4

MNEA

22:00 FT [8] Rudar 1 - 2 Buducnost [2] 1-2

AUTA

22:00 FT [3] Lask 3 - 1 Wolfsberger AC [9] - 3/4 1-0

CHIB

22:00 FT Deportes Valdivia 1 - 0 CD Magallanes [1] 0-0

ANHA

22:30 FT 1 [2] Man City 2 - 5 Leicester City [14] 3 - 1 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [A-12] Pro Vercelli 1 - 0 Novara [A-10] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-7] Juve Stabia 1 - 2 SS Monopoli [C-6] +0 1-0

ITA3

22:30 FT Perugia 2 - 2 Fano - 1 0-2

ITA3

22:30 FT 1 [B-13] US Fermana 0 - 1 Mantova [A-17] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-11] Virtus Francavilla 2 - 3 Bari +1/2 2-3

ITA3

22:30 FT [C-15] Potenza SC 2 - 1 Catanzaro [C-1] 2-0

ITA3

22:30 FT [A-15] Virtus Verona 1 - 1 Cesena [B-2] - 1/4 1-1

ITA3

22:30 FT 1 [B-9] Luchese 3 - 3 Pergolettese [A-18] - 1/4 0-3

ITA3

22:30 FT Ravenna 1 - 2 Alto Adige +1/2 0-1

ITA3

22:30 FT Ternana 0 - 0 Viterbese Calcio [C-20] 1 - 3/4 0-0

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 0 - 2 KuPS [2] +3/4 0-1

FINA

22:30 FT 1 [3] Honka 1 - 2 Haka [4] - 1 1-1

FINA

22:30 FT Ilves II 4 - 0 TPS Turku - 1 2-0

TDA

22:30 FT [2] Djurgardens 1 - 2 Norrkoping [12] +0 0-1

TDA

22:30 FT [6] Elfsborg 0 - 0 Goteborg [8] - 1/4 0-0

TDB

22:30 FT Umea 0 - 3 Eskilstuna City [8] 0-2

BULA

22:45 FT [7] Cherno More 2 - 0 Arda Kardzhali [9] 1-0

ITA

22:59 FT 1 Crotone 0 - 2 AC Milan [3] 3 +3/4 0-1

ITA

22:59 FT 1 [1] Napoli 6 - 0 Genoa 2 - 2 1-0

DUA

22:59 FT [4] Freiburg 1 - 1 Wolfsburg [7] 3 +0 1-1

BDNB

22:59 FT [7] Porto B 1 - 2 Penafiel [10] - 1/2 1-1

NGA

22:59 FT 1 Rotor Volgograd 1 - 3 Rubin Kazan +1 0-1

NGA

22:59 FT 1 [5] CSKA Moscow 0 - 1 Lok. Moscow [14] - 1/2 0-1

BLRA

22:59 FT Rukh Brest 5 - 0 FK Slutsk [11] 2-0

BIHA

22:59 FT [8] FK Tuzla City 2 - 1 Sloboda Tuzla [10] 1-0

HUNA

22:59 FT [10] Budapest Honved 1 - 2 Ujpest [12] - 1/4 1-0

IREA

22:59 FT [10] Finn Harps 1 - 1 Cork City - 1/4 0-0

LITA

22:59 FT [6] Suduva 7 - 1 FK Riteriai [5] 4-1

MNEA

22:59 FT [3] Decic Tuzi 1 - 1 Sutjeska [1] 1-0

MNEA

22:59 FT [9] Iskra Danilo 1 - 0 OFK Petrovac [4] 0-0

NORA

22:59 FT Stabaek 2 - 0 Start Kristiansand - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [15] Kristiansund 1 - 1 Brann - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [9] Aalesund 1 - 2 Rosenborg [3] +3/4 0-1

NORA

22:59 FT Mjondalen 1 - 2 Viking [11] +1/4 1-1

NORA

22:59 FT [10] Haugesund 4 - 4 Odd Grenland [5] +0 1-2

RMNA

22:59 FT [1] CFR Cluj 0 - 0 Chindia Targoviste [10] - 1 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [2] Dunajska Stred 3 - 1 Trencin [9] - 1 1/2 2-1

SLOA

22:59 FT [4] Koper 1 - 3 Mura [6] 0-2

CZEA

22:59 FT Pribram 1 - 3 Sparta Praha [3] +2 1/4 1-2

TNKA

22:59 FT [1] Galatasaray 0 - 0 Fenerbahce [2] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [13] Altay 6 - 0 Eskisehirspor - 1 1/2 4-0

DENA

22:59 FT Vejle 2 - 2 Kobenhavn [3] +1/2 0-1

TBNB

23:15 FT [19] SD Ponferradina 3 - 0 Rayo Vallecano +1/4 3-0

TBNB

23:15 FT [11] Real Oviedo 0 - 2 Espanyol +1/4 0-0

TBNB

23:15 FT 2 [12] Tenerife 1 - 2 Mirandes [16] - 1/2 1-1

BIA

23:15 FT [5] Club Brugge 2 - 1 Cercle Brugge [9] - 1 3/4 1-0

ICEA

23:15 FT Grotta 2 - 4 KA Akureyri [3] +3/4 0-2

TBNA

23:30 FT 4 [15] Cadiz 1 - 3 Sevilla [16] 2 +3/4 0-0

TBNA

23:30 FT 3 [19] Valladolid 1 - 1 Celta Vigo [18] 4 +1/4 0-1

UKRA

23:30 FT Desna Chernigiv 3 - 1 Rukh Vynnyky [12] - 1 2-1

UKRA

23:30 FT [6] Kolos Kovalivka 0 - 0 Inhulets Petrove [14] - 1/4 0-0

CHIB

23:30 FT [16] Melipilla 1 - 0 Nublense 0-0

CHIB

23:30 FT [7] Rangers Talca 1 - 2 San Marcos A. 0-2

CHIB

23:30 FT 1 [15] San Luis Qui. 1 - 2 U. San Felipe [4] 0-0

ITA3

23:45 FT [A-5] AC Renate 2 - 3 Como 1 - 1/4 2-2

BDNB

00:00 FT [4] Vilafranquense 0 - 0 UD Oliveirense [11] +0 0-0

BDNB

00:00 FT Chaves 1 - 0 Cova Piedade - 1 1/4 1-0

MNEA

00:00 FT Zeta 1 - 1 FK Podgorica 0-0

MEXB

00:00 FT [15] Leones Negros UdeG 2 - 2 Pumas Tabasco [8] 2-2

CRCA

00:00 FT 1 [B-2] Cartagines 2 - 1 Dep. Saprissa [B-1] 1-1

CROA

00:05 FT [2] Hajduk Split 2 - 0 NK Varazdin [4] - 1 1/4 1-0

BDNA

00:30 FT [18] Pacos Ferreira 0 - 2 Sporting Lisbon [4] +1/4 0-1

GREA

00:30 FT [2] AEK Athens 3 - 0 Lamia FC [13] - 1 1/4 1-0

ACL

00:45 FT Al Nasr (KSA) 1 - 0 Al Taawon (KSA) [D-2] - 1 0-0

ANHA

01:00 FT [16] West Ham Utd 4 - 0 Wolves [17] 1 +1/4 1-0

HLB

01:00 FT Volendam 0 - 0 Go Ahead Eagles - 1/4 0-0

BIHA

01:00 FT [2] Siroki Brijeg 2 - 1 Mladost D. Kakanj 1-1

BULA

01:00 FT [4] Lok. Plovdiv 2 - 1 Cska Sofia [1] 2-0

BIB

01:00 FT [5] Lierse 2 - 5 RFC Seraing +0 0-2

EGYA

01:00 FT [5] Zamalek SC 4 - 3 El Gouna - 1 1-1

SLOA

01:15 FT [1] O.Ljubljana 3 - 2 Domzale [5] 3-1

TBNB

01:30 FT [8] Leganes 3 - 1 Cartagena [9] - 1/2 3-0

IREA

01:30 FT [3] Dundalk 0 - 4 Shamrock Rovers [1] +1 1/4 0-3

NORA

01:30 FT 1 [2] Bodo Glimt 2 - 0 Valerenga [6] - 1 2-0

ITA

01:45 FT 2 [6] Roma 2 - 2 Juventus [2] 3 1 +1/4 2-1

BIA

01:45 FT RE Mouscron 1 - 1 Charleroi [12] +3/4 1-1

RMNA

01:45 FT CSMS Politehnica Iasi 5 - 2 Steaua Bucuresti [4] +1/2 3-1

TBNA

02:00 FT [1] Barcelona 4 - 0 Villarreal [5] 1 - 1 4-0

ITB

02:00 FT Reggiana 2 - 2 Pisa [8] - 1/4 1-2

PHA

02:00 FT 2 [11] Stade Reims 0 - 2 PSG [1] 2 +2 0-1

CHIA

02:00 FT [12] U. Espanola 3 - 1 Univ. de Chile [14] +0 1-1

COLA

02:00 FT 1 [6] Boyaca Chico 0 - 2 Cucuta 0-1

COLB

02:00 FT [5] Tigres(COL) 1 - 2 Atletico [11] 0-1

ICEA

02:15 FT 1 [4] Valur Rey. 1 - 1 Breidablik [1] - 1/4 0-0

ICEA

02:15 FT HK Kopavogur 2 - 3 Stjarnan [6] +1/4 0-2

MLTA

02:15 FT [4] Hibernians Paola 3 - 1 Floriana [7] 1-0

BDNA

03:00 FT [10] Rio Ave 0 - 0 Vitoria Guimaraes [7] +1/4 0-0

CRCA

03:00 FT Jicaral Sercoba 3 - 1 Sporting (CRC) [A-1] 2-0

BRAA

03:20 FT [1] Palmeiras/SP 1 - 1 Flamengo/RJ [5] - 1 0-0

COLB

03:30 FT [9] Valledupar 1 - 2 Atletico Huila [14] 1-2

ECUA

03:30 FT [10] Delfin SC 0 - 0 Catolica Quito [3] 0-0

USB

03:30 FT Tacoma Defiance 2 - 1 Portland Timbers II 1-0

COLA

04:00 FT 1 [8] Deportivo Cali 2 - 0 Alianza Petrolera [1] 1-0

PARA

04:00 FT 1 [9] Sportivo Luqueno 1 - 0 Nacional(PAR) [5] 0-0

BRAA

04:15 FT [18] Atletico/GO 1 - 1 Botafogo/RJ [11] - 1/2 0-1

BRAA

04:15 FT [17] Ceara/CE 2 - 2 Goias/GO [13] - 3/4 0-1

USB

05:00 FT OKC Energy 0 - 0 Austin Bold 0-0

MEXA

05:00 FT 1 [9] San Luis 0 - 2 Club Leon [14] +3/4 0-1

ECUA

06:00 FT 1 [5] Emelec 2 - 0 Dep.Cuenca [6] 2-0

USAA

06:00 FT [Dong-14] D.C. Utd 0 - 2 New England [Dong-9] +1/2 0-0

USAA

06:00 FT [Dong-4] New York RB 4 - 1 CF Montreal [Dong-2] - 1 2-1

COLA

06:05 FT [11] Inde.Medellin 1 - 1 Pereira [17] 1-0

BRAA

06:30 FT [12] Santos/SP 1 - 1 Fortaleza/CE [8] - 1/2 1-0

BRB

06:30 FT [12] Ponte Preta/SP 2 - 1 Confianca/SE - 3/4 0-0

PARA

06:30 FT General Diaz 0 - 1 Guarani CA [12] 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-12] Chicago Fire 2 - 0 Atlanta United [Dong-11] - 1 2-0

USAA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 3 - 1 Columbus Crew [Dong-8] +0 0-1

USAA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 3 - 0 Inter Miami [Dong-6] +0 1-0

USAA

07:00 FT [Tay-6] Minnesota Utd 0 - 0 Real Salt Lake [Tay-7] - 1/2 0-0

USAA

07:30 FT [Tay-3] Dallas 0 - 0 Orlando City [Dong-7] - 1/4 0-0

COLA

08:10 FT 1 [19] Santa Fe 1 - 1 Millonarios [15] - 1/4 0-0

MEXA

08:45 FT [17] Cruz Azul 0 - 0 Club America [11] - 1/2 0-0

USAA

09:00 FT [Tay-10] Vancouver WC 0 - 1 Portland Timbers [Tay-8] +1 1/4 0-1

USAA

09:30 FT [Tay-1] Los Angeles FC 1 - 2 San Jose EQ [Tay-14] - 2 1/4 1-0

USAA

09:30 FT [Tay-5] LA Galaxy 1 - 3 Seattle Sounders [Tay-11] +0 0-2

GEOC

18:00 Hoãn Gagra Tbilisi - Dila Gori -

ITA3

20:00 Hoãn Trapani - Casertana -

ITA3

22:30 Hoãn [C-8] Avellino - Turris Neapolis [C-17] - 1 1/4 -

PERA

01:00 Hoãn [7] UTC Cajamarca - Cienciano [11] -

PERA

03:00 Hoãn [18] Carlos Stein - Alianza Lima [1] -

PERA

03:30 Hoãn [10] Binacional - Carlos A. Mannucci [17] -

PERA

06:00 Hoãn [2] Sporting Cristal - Ayacucho FC [16] - 1 1/2 -

USAA

08:00 Hoãn [Tay-9] Colorado Rapids - Sporting Kansas [Tay-12] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 27/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 27/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15