KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 21/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 FT [4] Lee Man FC 2 - 0 Happy Valley [7] 1-0

HQW

14:30 FT [6] Daejeon Sportstoto Nữ 0 - 2 Suwon Nữ [3] 0-1

TQA

14:30 FT [A-1] Guangzhou Ever. 2 - 1 Henan Jianye [A-8] - 1 3/4 2-1

NHATW

15:00 FT [1] Urawa RD Ladies Nữ 4 - 1 INAC Leonessa Nữ [2] +0 2-1

HQW

16:00 FT [5] Changnyeong Nữ 1 - 1 Hwacheon KSPO Nữ [4] +1/2 0-1

HQW

16:00 FT [7] Seoul Amaz Nữ 0 - 2 Red Angels Nữ [1] +1 3/4 0-0

HQW

16:00 FT [8] Boeun Sangmu Nữ 1 - 3 Gyeongju Nữ [2] +1 3/4 1-1

KAZA

17:00 FT [9] FK Kyzylzhar 0 - 1 Kairat Almaty [1] +1 3/4 0-1

HQB

17:00 FT [10] Chungnam Asan 0 - 2 Suwon FC [2] +1 0-2

TQA

17:00 FT [A-5] Shenzhen FC 1 - 2 Shandong Luneng [A-3] +1/2 0-2

TQA

18:35 FT [A-4] Sh. Shenhua 0 - 0 Jiangsu Suning [A-2] +3/4 0-0

TQA

19:00 FT [A-6] Guangzhou Fuli 1 - 0 Dalian Yifang [A-7] +3/4 0-0

UZBA

19:00 FT [9] Sogdiana Jizzakh 3 - 0 Kokand-1912 [4] - 1/4 2-0

ANHU23

20:00 FT [2-12] Burnley U23 3 - 2 Sunderland U23 [2-13] 2-1

ANHU23

20:00 FT [2-10] Crystal Palace U23 3 - 3 West Brom U23 [2-9] 1-1

MASL

20:00 FT [2] Kedah FA 3 - 1 Sabah FA [10] - 3/4 1-1

UZBA

20:00 FT [3] Nasaf Qarshi 5 - 0 Surkhon Termiz [12] 2-0

EGYA

20:00 FT [6] ENPPI Cairo 1 - 0 Ismaily SC [11] +0 0-0

NPA

20:00 FT [15] Black Leopards 2 - 1 Tshakhuma TM [18] 1-0

ANHU23

21:00 FT [2-3] Middlesbrough U23 2 - 0 Stoke City U23 [2-11] 1-0

ACL

22:00 FT [C-1] Persepolis 0 - 1 Al Duhail SC [C-2] +1/4 0-0

ACL

22:00 FT [D-2] Al Sadd 1 - 1 Al Nasr (KSA) [D-1] - 1 1/4 0-1

MLTA

22:00 FT [1] Hamrun Spartans 5 - 1 Sirens [15] 1 - 1/2 4-1

NORB

22:00 FT [12] Grorud IL 0 - 2 Ranheim IL [4] +3/4 0-1

NORB

22:00 FT [9] KFUM Oslo 1 - 2 Strommen [11] - 3/4 0-1

NORB

22:00 FT [5] Asane Fotball 3 - 1 Oygarden FK [15] - 1 1/4 2-1

SRBA

22:30 FT [20] Macva Sabac 1 - 4 Backa Topola [10] +3/4 0-3

EGYA

22:30 FT [5] Semouha Club 2 - 0 Al Masry [7] +1/4 1-0

EGYA

22:30 FT [9] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Wadi Degla SC [14] - 1/4 1-0

NGA

22:59 FT [7] Din. Moscow 1 - 0 Akhmat Groznyi [10] - 1/4 0-0

POLA

22:59 FT [16] Piast Gliwice 0 - 1 Jagiellonia [5] - 1/2 0-0

BIHA

22:59 FT [2] Borac Banja Luka 2 - 0 FK Tuzla City [7] 0-0

ISRA

22:59 FT [4] Ashdod 1 - 0 Maccabi P.Tikva [2] - 1/4 1-0

NORB

22:59 FT 1 [14] Ullensaker/Kisa 1 - 4 Raufoss IL [7] +0 1-1

NORB

22:59 FT [3] Lillestrom 2 - 0 Kongsvinger [16] - 1 1/4 0-0

NORB

22:59 FT [2] Sogndal 3 - 2 Stjordals Blink [10] - 2 0-1

CZEA

22:59 FT [14] Mlada Boleslav 2 - 0 Jablonec [6] +0 1-0

TNKB

22:59 FT [4] Adana Demirspor 1 - 1 Boluspor [17] 1-1

TNKB

22:59 FT [6] Samsunspor 3 - 0 Umraniyespor [15] 0-0

PERA

22:59 FT [16] Sport Boys 0 - 1 Carlos Stein [19] - 1/4 0-1

ICEA

23:30 FT [8] IA Akranes 3 - 0 Grotta [11] - 1 1-0

ICEB

23:30 FT [1] Keflavik 4 - 2 Trottur Rey. [11] - 2 1/2 3-0

ICEB

23:30 FT 1 [5] Vestmannaeyjar 2 - 2 Thor Akureyri [7] - 3/4 2-1

KUWC

23:30 FT Al Kuwait 1 - 1 Al Arabi (KUW) - 1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

HLB

23:45 FT 1 [18] AZ Alkmaar U21 7 - 3 De Graafschap [4] +3/4 5-1

ISRB

23:45 FT [2] INR HaSharon 1 - 1 Hapoel Kfar Shalem [16] - 1/4 1-0

ISRB

23:45 FT [3] Beitar TA Ramla 1 - 0 Hapoel Raanana [9] - 1/4 1-0

ANHA

00:00 FT 3 [2] Aston Villa 1 - 0 Sheffield Utd [19] 1 1 - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT [12] Waldhof Man. 2 - 2 Vik.Koln [2] +0 2-0

ISRA

00:00 FT [3] Hapoel Kfar Saba 3 - 1 Bnei Yehuda [6] 2 +1/4 0-1

TNKA

00:00 FT [2] Fenerbahce 0 - 0 Hatayspor [9] 2 - 3/4 0-0

TDA

00:00 FT [12] Varbergs BoIS 1 - 3 Helsingborg [14] - 1/4 1-2

TDA

00:00 FT [4] Elfsborg 1 - 1 Hacken [3] +0 1-0

TDA

00:00 FT [9] Mjallby AIF 1 - 0 Orebro [11] - 1/2 0-0

TDA

00:00 FT [7] Sirius 2 - 1 Falkenbergs [15] - 3/4 0-0

TDB

00:00 FT [10] Eskilstuna City 0 - 0 Ljungskile SK [16] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [9] GAIS 1 - 0 Vasteras [8] +0 1-0

TDB

00:00 FT [15] Umea 0 - 6 Degerfors IF [1] +1 1/4 0-2

DENA

00:00 FT [6] Aalborg BK 1 - 0 AC Horsens [12] - 1 0-0

BULA

00:30 FT [7] Arda Kardzhali 2 - 1 Slavia Sofia [13] - 1/2 0-1

ACL

01:00 FT [C-3] Al Taawon (KSA) 0 - 6 Al Sharjah [C-4] +1/4 0-1

ACL

01:00 FT [D-3] Sepahan 0 - 0 Al Ain [D-4] - 1/4 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-6] Everton U23 3 - 0 Leicester City U23 [1-10] 0-0

IREA

01:00 FT [1] Shamrock Rovers 6 - 1 Waterford Utd [4] - 1 1/2 3-0

NORB

01:00 FT [6] Sandnes Ulf 0 - 3 Tromso [1] +1/2 0-1

RMNA

01:00 FT [12] Gaz Metan Medias 1 - 3 Dinamo Bucuresti [14] +1/2 0-0

EGYA

01:00 FT [3] Pyramids FC 1 - 0 Haras Al Hodoud [16] - 1 1-0

DUB

01:30 FT [10] Bochum 2 - 2 St. Pauli [7] - 3/4 1-0

MDVA

01:30 FT [4] Milsami 2 - 0 CSCT Buiucani [5] 0-0

ITA

01:45 FT 3 [1] AC Milan 2 - 0 Bologna [16] 5 1 - 1 1/4 1-0

PHB

01:45 FT [13] Auxerre 2 - 1 Troyes [4] +0 1-0

PH3

01:45 FT [6] Stade Lavallois 2 - 1 Annecy FC [17] - 1/2 1-0

BDNA

01:45 FT [14] Portimonense 1 - 1 Pacos Ferreira [13] - 1/4 0-1

BIA

01:45 FT [6] Cercle Brugge 3 - 0 Sint Truiden [16] - 1/4 2-0

IREB

01:45 FT [5] Cobh Ramblers 1 - 2 Bray Wanderers [1] +3/4 1-1

IREB

01:45 FT [6] Cabinteely 0 - 1 Galway [7] +0 0-0

IREB

01:45 FT [4] Longford Town 3 - 1 UC Dublin [3] - 1/4 0-1

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 0 - 1 Athlone [9] +1/4 0-0

HLB

02:00 FT [19] Utrecht U21 0 - 2 NAC Breda [2] +1 0-1

ANHA

02:15 FT [6] Wolves 1 - 3 Man City [11] 3 +1 0-2

ICEA

02:15 FT [3] Breidablik 0 - 2 KR Reykjavik [5] - 1/4 0-1

ICEA

02:15 FT [6] Fylkir 1 - 4 Hafnarfjordur [2] +1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [4] Stjarnan 1 - 5 Valur Rey. [1] +1/4 0-5

ICEB

02:15 FT [8] Afturelding 1 - 0 Vik. Olafsvik [9] - 3/4 1-0

ICEB

02:15 FT 1 [3] Fram Rey. 1 - 2 UMF Grindavik [4] - 1/2 0-1

MLTA

02:15 FT [3] Valletta 4 - 2 Birkirkara [13] - 1/2 2-1

ICEA

03:00 FT [10] Vikingur Rey. 1 - 1 HK Kopavogur [9] - 3/4 0-0

PERA

03:30 FT 1 [17] Alianza Lima 1 - 1 Cesar Vallejo [3] +3/4 0-0

BRB

06:00 FT [19] Botafogo/SP 0 - 1 Brasil Pelotas/RS [14] - 3/4 0-0

PARA

06:00 FT [6] Nacional 1 - 2 River Plate (PAR) [8] +1/4 1-1

COLB

07:40 FT [7] Dep.Quindio 1 - 1 Real San Andres [8] - 1 1/2 0-0

MEXA

09:00 FT [1] Club Leon 2 - 0 Pumas UNAM [2] - 3/4 1-0

ISRA

01:00 Hoãn [7] Beitar Jerusalem - HIK Shmona [5] - 3/4 -

USA

07:00 Hoãn [Tay-4] Los Angeles FC - D.C. Utd [Dong-14] -

Kết quả bóng đá ngày 21/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 21/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1