KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 20/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [15] Reinmeer Aomori 1 - 1 Iwaki FC [6] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Veertien Mie 3 - 2 Maruyasu Okazaki [16] 2-1

NHATJFL

11:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 2 - 0 Matsue City [10] 0-0

AUSNSW

11:30 FT [3] Wollongong Wolves 1 - 0 Sydney Olympic [7] +0 1-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 2 - 1 Marconi Stallions [6] +0 0-1

NHATJFL

12:00 FT [1] Verspah Oita 2 - 4 Sony Sendai [3] 0-3

AUSQSL

13:00 FT [9] Sunshine Coast 1 - 2 Moreton Bay Utd [7] +0 0-1

NHATJFL

13:00 FT [13] Nara Club 0 - 1 Suzuka Unlimited [5] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [12] Tokyo Musashino 2 - 1 FC Osaka [8] +0 1-0

NHATJFL

13:00 FT [14] Kochi United SC 0 - 1 Honda Lock [11] 0-1

NHATW

13:00 FT [8] Nojima Stella nữ 0 - 3 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-0

HQA

13:00 FT [6] Gangwon 1 - 2 Suwon Bluewings [7] +0 0-0

HQA

13:00 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 2 Gwangju [12] +0 0-1

HQA

13:00 FT [10] Incheon Utd 0 - 1 Ulsan Hyundai [2] +1 0-1

HQA

13:00 FT 1 [3] Pohang Steelers 4 - 3 Sangju Sangmu [4] - 1/2 2-0

HQA

13:00 FT [8] FC Seoul 0 - 0 Daegu [5] +1/2 0-0

HQA

13:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 2 - 0 Busan I'Park [11] - 1 1/4 2-0

HQ3

13:00 FT [14] Gyeongju Citizen 0 - 1 Cheonan City [10] 0-1

HQ3

13:00 FT [12] Pyeongtaek FC 1 - 1 Jeonju EM [15] 0-0

AUSBPL

14:00 FT [1] St George Saints 1 - 0 Taringa Rovers [5] - 1 1-0

NHATW

14:00 FT [5] Alb. Niigata Nữ 0 - 1 Vegalta Sendai Nữ [7] - 1/2 0-1

HKGA

14:00 FT 1 Guangzhou R&F U19 2 - 2 Southern District [2] 0-1

AUSQSL

14:15 FT [12] Capalaba 3 - 1 Brisbane Roar U21 [6] +1 1/4 2-0

TQB

14:30 FT [B-3] Guizhou Zhicheng 0 - 2 Shenyang Urban [B-5] - 1/2 0-1

TQB

14:30 FT [C-3] Nantong Zhiyun 0 - 0 Changchun Yatai [C-1] +3/4 0-0

NHATB

15:00 FT [18] Machida Zelvia 0 - 0 Omiya Ardija [15] +0 0-0

NHATW

15:00 FT [3] NTV Beleza Nữ 0 - 1 JEF United Nữ [6] - 2 1/4 0-0

TQB

15:00 FT [A-5] Suzhou Dongwu 0 - 0 Nei Mongol [A-6] +0 0-0

AUTB

15:30 FT [3] Blau Weiss Linz 5 - 2 Aust Lustenau [9] 1 - 1/4 4-1

AUSNSW

15:30 FT [1] Sydney FC U21 4 - 0 Rockdale City [4] - 1/4 1-0

KAZA

16:00 FT [3] Astana 1 - 1 Shakhter Kar. [5] - 3/4 0-0

NHATA

16:00 FT [11] Oita Trinita 1 - 0 Yokohama FC [14] - 1/2 1-0

TBNB

17:00 FT [11] Lugo 2 - 1 Leganes [3] +1/4 0-1

BLRA

17:00 FT 1 [7] Isloch 2 - 1 Dinamo Minsk [6] +1/4 1-0

FINA

17:00 FT [4] Honka 0 - 0 Helsinki [1] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 0 - 3 Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [5] FC Tokyo 1 - 0 Vegalta Sendai [18] - 3/4 1-0

BDNB

17:15 FT [3] Academica Coim 1 - 0 Estoril [1] - 1/4 0-0

HLA

17:15 FT [16] ADO Den Haag 0 - 1 Groningen [8] +1/4 0-1

ITA

17:30 FT 4 [17] Parma 0 - 2 Napoli [6] 1 +1 1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [17] Erzurum BB 1 - 2 Sivasspor [14] +0 0-0

NHATB

17:30 FT [20] Thespa Kusatsu 1 - 0 Ehime FC [21] +0 0-0

POLB

17:40 FT [8] Korona Kielce 0 - 2 Gornik Leczna [3] - 1/4 0-1

ANHA

18:00 FT 4 [5] Southampton 2 - 5 Tottenham [1] 3 +1/4 1-1

DUC3

18:00 FT [2] Ingolstadt 2 - 1 Uerdingen [10] - 3/4 1-0

PHA

18:00 FT 1 [8] Nice 0 - 3 PSG [1] 2 +1 1/2 0-2

SCOA

18:00 FT [4] Hibernian 2 - 2 Rangers [1] +1 1/2 1-1

NGA

18:00 FT [13] Arsenal-Tula 3 - 2 PFC Sochi [6] +0 2-1

NGA

18:00 FT [16] Ufa 0 - 1 CSKA Moscow [1] +1/2 0-0

ICEB

18:00 FT [6] Vestri 2 - 0 Leiknir Faskr. [12] - 1 1/2 1-0

TNKB

18:00 FT [3] Keciorengucu 2 - 0 Osmanlispor [17] - 1 1/4 1-0

UKRA

18:00 FT [4] Olimpik Donetsk 3 - 0 FC Mynai [10] - 1/2 1-0

DENB

18:00 FT [5] Fremad Amager 4 - 0 Hvidovre IF [9] - 1/2 2-0

THA

18:00 FT [15] Trat FC 0 - 1 Sukhothai [5] +1/4 0-1

THA

18:00 FT [9] Muang Thong Utd 0 - 0 Samut Prakan City [11] - 1/2 0-0

VNC

18:00 FT Viettel 1 - 2 Hà Nội FC +1 0-0

DUB

18:30 FT [5] Holstein Kiel 1 - 0 Paderborn 07 [3] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [12] Heidenheim 2 - 0 Ein.Braunschweig [16] - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT [2] Greuther Furth 1 - 1 Osnabruck [6] - 1/4 1-1

DUC4DB

18:30 FT [14] Hertha Berlin II 1 - 2 Luckenwalde [13] - 1 3/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [9] Babelsberg 0 - 1 E.Cottbus [12] +1/2 0-0

DUC4DB

18:30 FT [10] Union Furstenwalde 5 - 1 Optik Rathenow [18] - 1 1/2 2-0

DUC4DB

18:30 FT [1] Viktoria Berlin 2 - 0 SV Lichtenberg [11] - 1 1/2 0-0

BIA

18:30 FT [15] Zulte-Waregem 0 - 6 Club Brugge [1] +1 1/4 0-4

TQB

18:35 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 0 - 4 Meizhou Hakka [B-2] +1 1/4 0-0

TQB

18:35 FT [A-4] Taizhou Yuanda 1 - 2 Chengdu Better City [A-1] +1/2 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [19] Magdeburg 0 - 2 Hallescher [14] - 1/4 0-2

DUC4B

19:00 FT [2] Havelse 1 - 1 Oldenburg 1987 [9] - 3/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [7] St. Pauli II 0 - 4 Weiche Flensburg [1] +1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [10] Aalen 1 - 2 Bayern Alzenau [20] - 1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT [18] Sonnenhof 2 - 2 TSG Balingen [9] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [6] B.Dortmund II 1 - 1 Essen [2] +1/4 0-0

BLRA

19:00 FT [14] FK Slutsk 1 - 3 Bate Borisov [1] +1 1/4 1-2

ESTA

19:00 FT [3] Levadia T. 2 - 1 Nomme Kalju [4] 1-1

KAZA

19:00 FT [7] Kaisar Kyzylorda 1 - 1 Ordabasy [4] +1/4 0-1

LATA

19:00 FT [9] METTA/LU Riga 1 - 1 Spartaks Jurmala [5] 1-0

LATA

19:00 FT [10] Tukums/Salaspils 0 - 0 Jelgava [7] 0-0

LATA

19:00 FT [8] BFC Daugava 0 - 4 FK Liepaja [6] 0-1

FINB

19:00 FT [11] SJK Akatemia 1 - 1 VPS Vaasa [6] +3/4 0-1

DENA

19:00 FT [8] Odense BK 1 - 1 Nordsjaelland [7] - 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [10] Kobenhavn 1 - 2 Brondby [3] - 1/4 1-1

TQB

19:00 FT [C-4] Sichuan Jiuniu 0 - 0 Xinjiang Tianshan [C-6] - 1/2 0-0

THA

19:00 FT [14] Nakhon Ratch. 0 - 4 Chiangrai Utd [2] +1/2 0-2

THA

19:00 FT [12] Prachuap FC 1 - 0 Chonburi [7] +0 0-0

UZBA

19:00 FT [14] Buxoro 1 - 3 Lok. Tashkent [9] 0-3

MAPL

19:15 FT [6] Kuching FA 2 - 1 Kelantan [4] 0-0

HLA

19:30 FT [3] Feyenoord 1 - 1 Twente [5] - 1 1/2 1-1

HLA

19:30 FT [12] Willem II 4 - 0 Heracles Almelo [13] - 1/2 0-0

TDA

19:30 FT [9] AIK Solna 3 - 0 Hammarby [6] +0 2-0

TDA

19:30 FT [12] Ostersunds 1 - 1 Djurgardens [3] +3/4 0-0

TDB

19:30 FT [14] Dalkurd FF 1 - 1 Brage [7] - 1/4 0-0

TDB

19:30 FT [5] Akropolis IF 1 - 1 Halmstads [1] +1/2 1-1

AUTA

19:30 FT 1 [10] Hartberg 0 - 2 Wolfsberger AC [7] +3/4 0-0

AUTA

19:30 FT [12] Admira 0 - 5 St.Polten [5] +1/4 0-4

ANHA

20:00 FT 3 [15] Newcastle 0 - 3 Brighton [16] 1 +0 0-2

ANHB

20:00 FT [7] Stoke City 0 - 2 Bristol City [3] - 1/2 0-1

ITA

20:00 FT 4 [19] Genoa 4 - 1 Crotone [20] 2 - 1/4 3-1

DUC4B

20:00 FT [8] Drochtersen/Assel 3 - 0 Heider SV [20] 1 - 1 3/4 1-0

PHA

20:00 FT 2 [13] Stade Brestois 3 - 2 Lorient [18] 1 - 1/4 2-1

PHA

20:00 FT 1 [10] Metz 2 - 1 Stade Reims [17] 4 +0 1-1

PHA

20:00 FT 4 [5] Montpellier 4 - 1 Angers [11] 3 - 1/2 2-1

PHA

20:00 FT 1 [19] Strasbourg 1 - 0 Dijon [20] 1 - 1 0-0

POLA

20:00 FT [6] Zaglebie Lubin 1 - 1 Cracovia Krakow [8] - 1/4 0-0

MDVA

20:00 FT [10] Codru Lozova FC 2 - 2 Sfintul Gheorghe [3] 1-0

TNKA

20:00 FT 1 [10] Kasimpasa 2 - 0 Rizespor [9] - 1/2 1-0

DENB

20:00 FT [8] Hobro I.K. 3 - 2 Fredericia [3] +1/4 3-0

MASL

20:00 FT 1 [11] Felda United 2 - 2 Pahang [7] +1/2 2-1

MASL

20:00 FT [12] PDRM FA 0 - 2 Perak FA [4] +3/4 0-0

MASL

20:00 FT [9] Melaka FA 1 - 1 Petaling Jaya City [6] - 3/4 0-0

MAPL

20:00 FT [2] Terengganu II 2 - 2 UKM FC [9] 2-0

MAPL

20:00 FT [7] Selangor II 1 - 6 Johor Darul Takzim II [5] 0-3

DUA

20:30 FT 1 [4] Leipzig 3 - 1 Mainz [15] 2 - 1 1/2 2-0

NGA

20:30 FT [10] Rubin Kazan 0 - 2 Spartak Moscow [3] +1/4 0-2

MKDA

20:30 FT [7] Sileks Kratovo 1 - 2 Borec Veles [5] 1-0

MKDA

20:30 FT [3] Shkupi 4 - 3 Renova [11] 2-2

MKDA

20:30 FT [12] Belasica Strumica 0 - 2 Pelister [9] 0-1

MKDA

20:30 FT [1] Shkendija 2 - 1 Academy Pandev [10] 1-0

RMNA

20:30 FT [11] Botosani 0 - 0 Aca. Clinceni [5] - 3/4 0-0

CZEA

20:30 FT [16] Brno 2 - 4 Sigma Olomouc [3] +1/4 1-1

CZEA

20:30 FT [6] Slovan Liberec 1 - 1 MFk Karvina [9] - 1 1/4 0-0

TNKB

20:30 FT [5] Istanbulspor AS 2 - 1 Altay [10] +1/2 1-0

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 2 - 0 Cardiff Metropolitan [9] 1 - 1 3/4 1-0

WALA

20:30 FT 1 [3] Bala Town 2 - 1 Cefn Druids AFC [12] 2 - 1 1-0

WALA

20:30 FT [2] Connah's QN 1 - 0 Penybont [5] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [20] Rochdale 0 - 0 Portsmouth [4] +3/4 0-0

TBNA

21:00 FT 3 [19] Huesca 0 - 2 Cadiz [5] 3 - 1/2 0-1

TBNB

21:00 FT 1 [1] Espanyol 0 - 0 Mallorca [2] - 3/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [18] Holstein Kiel II 0 - 3 Hansa Luneburg [13] - 1/2 0-2

SCOA

21:00 FT [3] Aberdeen 0 - 3 Motherwell [7] - 1/2 0-3

AZEA

21:00 FT [3] Zire IK 0 - 2 Sabah FK [8] +3/4 0-0

BLRA

21:00 FT [11] Slavia Mozyr 1 - 0 Shakhter Soligo. [2] +1 1/2 0-0

BIA

21:00 FT [4] Standard Liege 2 - 1 Kortrijk [11] - 3/4 2-1

BIB

21:00 FT [7] Lierse 2 - 1 Club Brugge II [8] - 1/2 1-1

LATA

21:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 1 - 1 Ventspils [4] 1-0

LUXA

21:00 FT 1 [1] Dudelange 2 - 0 Fola Esch [2] 0-0

LUXA

21:00 FT [16] RM Hamm Benfica 0 - 0 Progres Niedercorn [14] 0-0

FINB

21:00 FT [12] Mypa 1 - 1 Jaro [3] +2 0-0

FINB

21:00 FT [4] EIF Ekenas 5 - 0 AC Kajaani [10] - 1 1-0

SRBA

21:00 FT [14] Novi Pazar 1 - 0 Indija [15] - 1/4 1-0

SRBA

21:00 FT [17] FK Rad 1 - 0 Javor Ivanjica [12] - 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [5] Spartak Subotica 1 - 2 Proleter NS [6] - 1 1-1

SLOA

21:00 FT [7] Domzale 3 - 1 Tabor Sezana [5] - 1/2 1-1

TSA

21:00 FT [3] St. Gallen 1 - 0 Sion [8] 1 - 3/4 1-0

TSA

21:00 FT [5] Lausanne Sports 2 - 1 Servette [7] - 1/4 1-0

TSA

21:00 FT [6] Basel 2 - 2 Vaduz [10] - 1 1/2 2-1

UKRA

21:00 FT [9] Zorya 2 - 2 Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 2-1

DENA

21:00 FT [9] Randers 1 - 1 Aarhus AGF [4] 1 +1/4 0-0

UZBA

21:00 FT [7] Navbahor 0 - 0 Andijan [12] - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT [6] Avai/SC 2 - 5 Sampaio Correa/MA [2] - 1/2 1-3

CHIB

21:00 FT [12] Deportes Valdivia 1 - 1 Cobreloa [8] 0-0

CZEB

21:30 FT [9] Varnsdorf 1 - 1 FK Blansko [10] +0 0-1

CZEB

21:30 FT [12] Taborsko 0 - 2 Usti & Labem [5] - 1/4 0-0

HLA

21:45 FT [1] Ajax 3 - 0 RKC Waalwijk [15] 1 - 3 1/4 2-0

BULA

21:45 FT 1 [14] Etar 1 - 3 Lok. Plovdiv [2] +1 3/4 1-2

PHA

22:00 FT 2 [14] Nantes 2 - 2 Saint Etienne [16] 2 - 1/4 0-1

BDNA

22:00 FT [6] Santa Clara 2 - 0 Maritimo [14] - 1/4 0-0

MLTA

22:00 FT [12] Tarxien Rainbows 0 - 1 Balzan [10] 0-0

MLTA

22:00 FT 1 [15] Lija Athletic 4 - 0 Senglea Athletic [16] 2-0

AUTA

22:00 FT [8] Austria Wien 2 - 1 SV Ried [9] - 1/2 1-0

GREA

22:15 FT [14] Lamia FC 1 - 2 OFI Creta [10] +0 0-1

ANHA

22:30 FT 1 [3] Chelsea 0 - 2 Liverpool [2] +1/2 0-0

POLA

22:30 FT [11] Lech Poznan 1 - 0 Warta Poznan [10] - 1 1/4 0-0

FINA

22:30 FT [12] RoPS Rovaniemi 0 - 2 KuPS [3] +1 1/4 0-2

FINB

22:30 FT [1] AC Oulu 1 - 2 KPV Kokkola [8] - 1/2 0-1

FINB

22:30 FT [9] Gnistan 3 - 1 MuSa Pori [5] - 1/4 1-1

CYPA

22:30 FT [6] Omonia Nicosia 2 - 1 AEK Larnaka [5] +1/4 1-0

TDA

22:30 FT [13] Goteborg 1 - 2 Kalmar [14] - 1/2 0-1

TDA

22:30 FT [5] Norrkoping 1 - 1 Malmo [1] +1/4 0-0

EGYA

22:30 FT [8] Al Intagh Al Harbi 2 - 1 El Gouna [13] +0 2-0

RMNA

22:45 FT [6] UTA Arad 2 - 3 CSMS Politehnica Iasi [13] - 1/4 1-1

ITA

22:59 FT 1 [2] Sassuolo 1 - 1 Cagliari [11] 3 - 3/4 0-0

DUA

22:59 FT 1 [6] Wolfsburg 0 - 0 B.Leverkusen [3] 2 +1/4 0-0

NGA

22:59 FT [8] Lok. Moscow 1 - 0 FK Tambov [14] - 1 1-0

BIHA

22:59 FT [8] Sloboda Tuzla 2 - 3 Sarajevo [1] 1-2

ICEB

22:59 FT [10] Magni Grenivik 0 - 1 Leiknir Rey. [2] +1 1/2 0-1

LATA

22:59 FT [1] Riga FC 1 - 0 Valmiera / BSS [3] 1-0

MNEA

22:59 FT [4] Sutjeska 0 - 2 Zeta [5] 0-0

NORA

22:59 FT [13] Start Kristiansand 1 - 2 Kristiansund [6] +1/4 0-2

NORA

22:59 FT [12] Brann 1 - 3 Bodo Glimt [1] +1 0-0

NORA

22:59 FT [11] Sandefjord 0 - 0 Stromsgodset [14] +0 0-0

NORA

22:59 FT [4] Rosenborg 2 - 1 Haugesund [8] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [7] Viking 5 - 2 Aalesund [16] - 1 1/2 1-1

SVKA

22:59 FT [3] MSK Zilina 2 - 2 Slo. Bratislava [1] +1/2 2-2

SLOA

22:59 FT [10] Aluminij 1 - 0 O.Ljubljana [2] 1 +1/4 0-0

CZEA

22:59 FT [2] Sparta Praha 3 - 1 Zlin [8] - 1 3/4 0-1

TNKA

22:59 FT [6] Istanbul BB 0 - 2 Galatasaray [3] +0 0-1

TNKA

22:59 FT [4] Gaziantep B.B 2 - 2 Fatih Karagumruk [5] - 1/2 0-1

TNKB

22:59 FT [7] Giresunspor 1 - 1 Menemen Bld [16] - 3/4 0-0

DENA

22:59 FT [6] Vejle 4 - 1 Sonderjyske [2] +0 1-0

URUA

22:59 FT [14] Danubio 2 - 2 Boston River [16] - 1/2 1-0

TBNB

23:15 FT 1 [16] Cartagena 0 - 1 Sporting Gijon [4] +0 0-0

TBNB

23:15 FT 1 [19] Albacete 0 - 2 SD Ponferradina [8] - 1/4 0-1

AZEA

23:15 FT [1] Karabakh Agdam 1 - 2 Neftchi Baku [2] - 3/4 1-1

BIA

23:15 FT [3] Genk 3 - 1 KV Mechelen [14] - 1/4 1-1

TBNA

23:30 FT [6] Granada 2 - 1 Alaves [15] 3 - 1/4 1-1

TBNA

23:30 FT 3 [12] Real Betis 2 - 0 Valladolid [17] - 1/2 2-0

CYPA

23:30 FT [14] EN Paralimni 0 - 2 Apoel FC [11] +1 1/4 0-1

UKRA

23:30 FT [14] Rukh Vynnyky 1 - 2 Kolos Kovalivka [5] +0 0-2

JORA

23:30 FT [11] Al Aqaba SC 0 - 0 Faisaly (JOR) [6] 0-0

CHIB

23:30 FT [15] Deportes Santa Cruz 0 - 2 Temuco [11] 0-1

MNEA

00:00 FT [3] FK Podgorica 1 - 0 FK Jerezo [6] 0-0

SRBA

00:00 FT [18] Zlatibor Cajetina 0 - 1 Partizan [2] +1 1/2 0-0

SVKA

00:00 FT 1 [9] Senica 2 - 4 Dunajska Stred [2] +1 1-1

MEXA

00:00 FT [11] Toluca 1 - 2 Santos Laguna [8] +1/4 0-1

CROA

00:05 FT [9] NK Varazdin 0 - 1 NK Osijek [2] +3/4 0-1

BDNA

00:30 FT [11] Moreirense 2 - 0 SC Farense [16] 1 - 1/4 1-0

BULA

00:30 FT [4] Cska Sofia 2 - 2 Ludogorets [1] +0 0-1

GREA

00:30 FT [5] Volos NFC 0 - 1 Aris Salonica [2] +1/4 0-1

CYPA

00:30 FT [2] Anorthosis 1 - 3 Apollon Limassol [1] - 1/4 1-2

KSB

00:30 FT Ansar Medina 1 - 2 Al Thuqbah [17] 0-1

KSB

00:30 FT [9] Al Kawkab 5 - 2 Hettein Club 1-1

KSB

00:30 FT Al Mujazzal 4 - 1 Al Shoalah [15] 0-1

KSB

00:30 FT [18] Al Nojoom 4 - 0 Ohud Medina [10] 2-0

KSB

00:30 FT [2] Al Jabalain 3 - 0 Jeddah Club [14] 3-0

KSB

00:30 FT Al Ain (KSA) 1 - 1 Najran [6] 1-1

KSB

00:30 FT Al Taqaddum 1 - 1 Al Tai [20] 1-1

KSB

00:30 FT [16] Al Bukiryah 1 - 1 Al Baten 1-0

ACL

01:00 FT [A-2] Esteghlal Tehran 1 - 1 Al Shorta (IRQ) [A-3] - 3/4 0-1

ACL

01:00 FT [B-2] Al Shabab (UAE) 0 - 0 Pakhtakor [B-1] +1/2 0-0

ANHA

01:00 FT 1 [4] Leicester City 4 - 2 Burnley [17] 2 - 1 1-1

HLB

01:00 FT [5] NEC Nijmegen 0 - 1 Almere City [1] - 1/4 0-0

MNEA

01:00 FT [9] OFK Titograd 1 - 1 Iskra Danilo [7] 1-0

MNEA

01:00 FT [2] Decic Tuzi 4 - 1 Rudar [8] 3-0

EGYA

01:00 FT [4] Arab Contractors 1 - 1 Ittihad Alexandria [10] +0 0-0

URUA

01:15 FT [11] CA Progreso 3 - 0 Wanderers [7] +0 0-0

TBNB

01:30 FT [15] Las Palmas 3 - 3 Fuenlabrada [10] - 1/4 1-0

NORA

01:30 FT [5] Odd Grenland 2 - 0 Stabaek [9] - 3/4 1-0

RMNA

01:30 FT [1] Steaua Bucuresti 3 - 0 Arges Pitesti [15] 2-0

SLOA

01:30 FT [4] Mura 1 - 0 Gorica [9] - 1 1/2 0-0

ECUA

01:30 FT [5] Catolica Quito 2 - 1 Tecnico Uni. [11] - 1 1-1

ITA

01:45 FT 1 [4] Juventus 3 - 0 Sampdoria [10] 1 - 1 1-0

BIA

01:45 FT [6] Antwerpen 2 - 2 Eupen [13] - 1/2 0-1

TBNA

02:00 FT 2 [1] Real Sociedad 0 - 0 Real Madrid [4] 2 +1/2 0-0

PHA

02:00 FT 3 [6] Marseille 1 - 1 Lille [2] 3 - 1/4 0-0

SRBA

02:00 FT [1] Crvena Zvezda 6 - 0 FK Vozdovac [7] - 2 1/4 3-0

BRA

02:00 FT [19] Coritiba/PR 1 - 0 Vasco DG/RJ [17] - 1/2 0-0

BRA

02:00 FT [7] Gremio/RS 1 - 1 Palmeiras/SP [6] - 1/4 0-0

COLB

02:00 FT [9] Fortaleza 1 - 1 Llaneros FC [7] - 1/2 1-0

MLTA

02:15 FT [6] Floriana 2 - 1 Gzira Utd [2] - 1/4 1-1

MLTA

02:15 FT [3] Sliema Wanderers 3 - 1 Hibernians [1] 1 - 1/4 1-1

BDNA

03:00 FT [12] Tondela 1 - 1 Rio Ave [7] +1/2 1-0

COLA

03:15 FT [5] Deportivo Pasto 2 - 0 Jag de Cordoba [16] - 1 0-0

COLB

03:30 FT [12] Boca Juniors Cali 1 - 0 Tigres(COL) [14] 0-0

URUA

03:30 FT [15] Cerro Montevideo 1 - 0 CA Rentistas [2] +1/2 1-0

PARA

04:00 FT [9] Guarani CA 0 - 0 Guairena FC [8] - 1/4 0-0

USB

04:00 FT [F-4] Philadelphia Union II 0 - 3 Hartford Athletic [F-1] +1/2 0-2

CRCA

04:00 FT [B-3] San Carlos 1 - 0 Cartagines [B-2] +0 1-0

CRCA

04:00 FT [B-4] Limon 1 - 0 Jicaral Sercoba [B-5] +1/4 1-0

BRA

04:15 FT [18] Botafogo/RJ 0 - 0 Santos/SP [8] +0 0-0

USB

05:00 FT [H-2] Ch. Battery 2 - 0 Miami Fusion [H-3] - 1 2-0

COLA

05:30 FT [7] America Cali 2 - 1 Atl. Bucaramanga [13] - 3/4 1-0