KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 20/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 1 - 1 Iwaki FC 1-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Veertien Mie 3 - 2 Maruyasu Okazaki [5] 2-1

NHATJFL

11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 2 - 0 Kagura Shimane [13] 0-0

AUSNSW

11:30 FT [9] Wollongong Wolves 1 - 0 Sydney Olympic [1] +0 1-0

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 2 - 1 Marconi Stallions [4] +0 0-1

NHATJFL

12:00 FT [9] Verspah Oita 2 - 4 Sony Sendai [14] 0-3

AUSQSL

13:00 FT [8] SC Wanderers 1 - 2 Moreton Bay Utd [9] +0 0-1

NHATJFL

13:00 FT [2] Nara Club 0 - 1 Suzuka Point Getters [8] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [6] Tokyo Musashino 2 - 1 FC Osaka [1] +0 1-0

NHATJFL

13:00 FT [11] Kochi United SC 0 - 1 Honda Lock [10] 0-1

NHATW

13:00 FT Nojima Stella nữ 0 - 3 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-0

HQA

13:00 FT [6] Gangwon 1 - 2 Suwon Bluewings [11] +0 0-0

HQA

13:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 2 Gwangju +0 0-1

HQA

13:00 FT [4] Incheon Utd 0 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1 0-1

HQA

13:00 FT 1 [3] Pohang Steelers 4 - 3 Gimcheon Sangmu [10] - 1/2 2-0

HQA

13:00 FT [8] FC Seoul 0 - 0 Daegu [9] +1/2 0-0

HQA

13:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 2 - 0 Busan I'Park - 1 1/4 2-0

HQ3

13:00 FT Gyeongju Citizen 0 - 1 Cheonan City [10] 0-1

HQ3

13:00 FT Pyeongtaek FC 1 - 1 Jeonju EM 0-0

AUSBPL

14:00 FT St George City 1 - 0 Taringa Rovers [9] - 1 1-0

NHATW

14:00 FT Alb. Niigata Nữ 0 - 1 Vegalta Sendai Nữ - 1/2 0-1

HKGA

14:00 FT 1 Guangzhou R&F U19 2 - 2 Southern District [3] 0-1

AUSQSL

14:15 FT [12] Capalaba 3 - 1 Brisbane Roar U21 [11] +1 1/4 2-0

TQB

14:30 FT Guizhou FC 0 - 2 Liaoning Shenyang [14] - 1/2 0-1

TQB

14:30 FT [3] Nantong Zhiyun 0 - 0 Changchun Yatai +3/4 0-0

NHATB

15:00 FT [15] Machida Zelvia 0 - 0 Omiya Ardija [19] +0 0-0

NHATW

15:00 FT NTV Beleza Nữ 0 - 1 JEF United Nữ - 2 1/4 0-0

TQB

15:00 FT [7] Suzhou Dongwu 0 - 0 Nei Mongol +0 0-0

AUTB

15:30 FT [2] Blau Weiss Linz 5 - 2 Aust Lustenau 1 - 1/4 4-1

AUSNSW

15:30 FT [7] Sydney FC U21 4 - 0 Rockdale City [6] - 1/4 1-0

KAZA

16:00 FT [1] Astana 1 - 1 Shakhter Kar. [7] - 3/4 0-0

NHATA

16:00 FT Oita Trinita 1 - 0 Yokohama FC - 1/2 1-0

GREU20

16:15 FT [10] Volos NFC U20 0 - 2 Aris Salonica U20 [4] -

TBNB

17:00 FT [21] Lugo 2 - 1 Leganes [8] +1/4 0-1

BLRA

17:00 FT 1 [5] Isloch 2 - 1 Dinamo Minsk [4] +1/4 1-0

FINA

17:00 FT [3] Honka 0 - 0 Helsinki [1] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 0 - 3 Kawasaki Fro. [2] +1 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [6] FC Tokyo 1 - 0 Vegalta Sendai - 3/4 1-0

BDNB

17:15 FT Academica Coim 1 - 0 Estoril - 1/4 0-0

HLA

17:15 FT ADO Den Haag 0 - 1 Groningen [18] +1/4 0-1

ITA

17:30 FT 4 Parma 0 - 2 Napoli [1] 1 +1 1/4 0-0

TNKA

17:30 FT Erzurumspor FK 1 - 2 Sivasspor [14] +0 0-0

NHATB

17:30 FT [20] Thespa Kusatsu 1 - 0 Ehime FC +0 0-0

POLB

17:40 FT Korona Kielce 0 - 2 Gornik Leczna [13] - 1/4 0-1

ANHA

18:00 FT 4 [20] Southampton 2 - 5 Tottenham [5] 3 +1/4 1-1

DUC3

18:00 FT [7] Ingolstadt 2 - 1 Uerdingen - 3/4 1-0

PHA

18:00 FT 1 [10] Nice 0 - 3 PSG [1] 2 +1 1/2 0-2

SCOA

18:00 FT [5] Hibernian 2 - 2 Rangers [2] +1 1/2 1-1

NGA

18:00 FT Arsenal-Tula 3 - 2 FK Sochi [9] +0 2-1

NGA

18:00 FT Ufa 0 - 1 CSKA Moscow [5] +1/2 0-0

ICEB

18:00 FT [9] Vestri 2 - 0 Leiknir Faskr. - 1 1/2 1-0

TNKB

18:00 FT [4] Keciorengucu 2 - 0 Osmanlispor - 1 1/4 1-0

UKRA

18:00 FT Olimpik Donetsk 3 - 0 FC Mynai [13] - 1/2 1-0

DENB

18:00 FT [9] Fremad Amager 4 - 0 Hvidovre IF [2] - 1/2 2-0

THAA

18:00 FT Trat FC 0 - 1 Sukhothai [10] +1/4 0-1

THAA

18:00 FT [9] Muang Thong Utd 0 - 0 Samut Prakan City - 1/2 0-0

VNC

18:00 FT [7] Viettel 1 - 2 Hà Nội FC [1] +1 0-0

DUB

18:30 FT [8] Holstein Kiel 1 - 0 Paderborn 07 [5] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [3] Heidenheim 2 - 0 Ein.Braunschweig [16] - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT [11] Greuther Furth 1 - 1 Osnabruck - 1/4 1-1

DUC4DB

18:30 FT [12] Hertha Berlin II 1 - 2 Luckenwalde [16] - 1 3/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [10] Babelsberg 0 - 1 E.Cottbus [2] +1/2 0-0

DUC4DB

18:30 FT Union Furstenwalde 5 - 1 Optik Rathenow - 1 1/2 2-0

DUC4DB

18:30 FT [13] Viktoria Berlin 2 - 0 SV Lichtenberg [15] - 1 1/2 0-0

BIA

18:30 FT [15] Zulte-Waregem 0 - 6 Club Brugge [4] +1 1/4 0-4

TQB

18:35 FT [11] Jiangxi Liansheng 0 - 4 Meizhou Hakka +1 1/4 0-0

TQB

18:35 FT Taizhou Yuanda 1 - 2 Chengdu Rongcheng +1/2 0-0

DUC3

19:00 FT 1 Magdeburg 0 - 2 Hallescher [19] - 1/4 0-2

DUC4B

19:00 FT [14] Havelse 1 - 1 Oldenburg 1897 - 3/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [18] St. Pauli II 0 - 4 Weiche Flensburg [9] +1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [12] Aalen 1 - 2 Bayern Alzenau - 1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT Sonnenhof 2 - 2 TSG Balingen [2] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT B.Dortmund II 1 - 1 Essen +1/4 0-0

BLRA

19:00 FT [11] FK Slutsk 1 - 3 Bate Borisov [3] +1 1/4 1-2

ESTA

19:00 FT [2] Levadia T. 2 - 1 Nomme Kalju [4] 1-1

KAZA

19:00 FT Kaisar Kyzylorda 1 - 1 Ordabasy [5] +1/4 0-1

LATA

19:00 FT [10] METTA/LU Riga 1 - 1 Spartaks Jurmala [8] 1-0

LATA

19:00 FT [6] Tukums/Salaspils 0 - 0 Jelgava 0-0

LATA

19:00 FT [7] BFC Daugava 0 - 4 FK Liepaja [4] 0-1

FINB

19:00 FT [8] SJK Akatemia 1 - 1 VPS Vaasa +3/4 0-1

DENA

19:00 FT [5] Odense BK 1 - 1 Nordsjaelland [1] - 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [3] Kobenhavn 1 - 2 Brondby [10] - 1/4 1-1

TQB

19:00 FT [6] Sichuan Jiuniu 0 - 0 Xinjiang Tianshan [17] - 1/2 0-0

THAA

19:00 FT [13] Nakhon Ratch. 0 - 4 Chiangrai Utd [5] +1/2 0-2

THAA

19:00 FT [12] Prachuap FC 1 - 0 Chonburi [3] +0 0-0

UZBA

19:00 FT Buxoro 1 - 3 Lok. Tashkent [12] 0-3

MAPL

19:15 FT [3] Kuching FA 2 - 1 Kelantan [2] 0-0

HLA

19:30 FT [1] Feyenoord 1 - 1 Twente [5] - 1 1/2 1-1

HLA

19:30 FT Willem II 4 - 0 Heracles Almelo - 1/2 0-0

TDA

19:30 FT [5] AIK Solna 3 - 0 Hammarby [3] +0 2-0

TDA

19:30 FT Ostersunds 1 - 1 Djurgardens [2] +3/4 0-0

TDB

19:30 FT [16] Dalkurd FF 1 - 1 Brage [7] - 1/4 0-0

TDB

19:30 FT Akropolis IF 1 - 1 Halmstads [2] +1/2 1-1

AUTA

19:30 FT 1 [12] Hartberg 0 - 2 Wolfsberger AC [9] +3/4 0-0

AUTA

19:30 FT Admira 0 - 5 St.Polten +1/4 0-4

ANHA

20:00 FT 3 [3] Newcastle 0 - 3 Brighton [6] 1 +0 0-2

ANHB

20:00 FT [18] Stoke City 0 - 2 Bristol City [17] - 1/2 0-1

ITA

20:00 FT 4 Genoa 4 - 1 Crotone 2 - 1/4 3-1

DUC4B

20:00 FT [6] Drochtersen/Assel 3 - 0 Heider SV 1 - 1 3/4 1-0

PHA

20:00 FT 2 [16] Stade Brestois 3 - 2 Lorient [6] 1 - 1/4 2-1

PHA

20:00 FT 1 Metz 2 - 1 Stade Reims [11] 4 +0 1-1

PHA

20:00 FT 4 [14] Montpellier 4 - 1 Angers [20] 3 - 1/2 2-1

PHA

20:00 FT 1 [17] Strasbourg 1 - 0 Dijon 1 - 1 0-0

POLA

20:00 FT [14] Zaglebie Lubin 1 - 1 Cracovia Krakow [6] - 1/4 0-0

MDVA

20:00 FT Codru Lozova FC 2 - 2 Sfintul Gheorghe [4] 1-0

TNKA

20:00 FT 1 [17] Kasimpasa 2 - 0 Rizespor - 1/2 1-0

DENB

20:00 FT [11] Hobro I.K. 3 - 2 Fredericia [10] +1/4 3-0

MASL

20:00 FT 1 Felda United 2 - 2 Pahang [7] +1/2 2-1

MASL

20:00 FT PDRM FA 0 - 2 Perak FA +3/4 0-0

MASL

20:00 FT [10] Melaka FA 1 - 1 Petaling Jaya City [9] - 3/4 0-0

MAPL

20:00 FT [4] Terengganu II 2 - 2 UKM FC 2-0

MAPL

20:00 FT [9] Selangor II 1 - 6 Johor Darul Takzim II [1] 0-3

DUA

20:30 FT 1 [3] Leipzig 3 - 1 Mainz [11] 2 - 1 1/2 2-0

NGA

20:30 FT Rubin Kazan 0 - 2 Spartak Moscow [2] +1/4 0-2

MKDA

20:30 FT [5] Sileks Kratovo 1 - 2 Borec Veles 1-0

MKDA

20:30 FT [2] Shkupi 4 - 3 Renova [12] 2-2

MKDA

20:30 FT Belasica Strumica 0 - 2 Pelister 0-1

MKDA

20:30 FT [3] Shkendija 2 - 1 Academy Pandev [9] 1-0

RMNA

20:30 FT [9] Botosani 0 - 0 Aca. Clinceni - 3/4 0-0

CZEA

20:30 FT [11] Brno 2 - 4 Sigma Olomouc [5] +1/4 1-1

CZEA

20:30 FT [9] Slovan Liberec 1 - 1 MFk Karvina - 1 1/4 0-0

TNKB

20:30 FT Istanbulspor AS 2 - 1 Altay [13] +1/2 1-0

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 2 - 0 Cardiff Metropolitan [4] 1 - 1 3/4 1-0

WALA

20:30 FT 1 [5] Bala Town 2 - 1 Cefn Druids AFC 2 - 1 1-0

WALA

20:30 FT [2] Connah's QN 1 - 0 Penybont [3] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT Rochdale 0 - 0 Portsmouth [11] +3/4 0-0

TBNA

21:00 FT 3 Huesca 0 - 2 Cadiz [18] 3 - 1/2 0-1

TBNB

21:00 FT 1 Espanyol 0 - 0 Mallorca - 3/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [13] Holstein Kiel II 0 - 3 Luneburger SK - 1/2 0-2

SCOA

21:00 FT [7] Aberdeen 0 - 3 Motherwell [10] - 1/2 0-3

AZEA

21:00 FT [4] Zire IK 0 - 2 Sabah FK [2] +3/4 0-0

BLRA

21:00 FT [10] Slavia Mozyr 1 - 0 Shakhter Soligo. [1] +1 1/2 0-0

BIA

21:00 FT [7] Standard Liege 2 - 1 Kortrijk [14] - 3/4 2-1

BIB

21:00 FT [6] Lierse 2 - 1 Club Brugge II [7] - 1/2 1-1

LATA

21:00 FT [3] Rigas Futbola Skola 1 - 1 Ventspils 1-0

LUXA

21:00 FT 1 [1] Dudelange 2 - 0 Fola Esch [16] 0-0

LUXA

21:00 FT RM Hamm Benfica 0 - 0 Progres Niedercorn [3] 0-0

FINB

21:00 FT Mypa 1 - 1 Jaro [3] +2 0-0

FINB

21:00 FT [5] EIF Ekenas 5 - 0 AC Kajaani - 1 1-0

SRBA

21:00 FT [6] FK Novi Pazar 1 - 0 Indija - 1/4 1-0

SRBA

21:00 FT FK Rad 1 - 0 Javor Ivanjica [14] - 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [11] Spartak Subotica 1 - 2 Proleter NS - 1 1-1

SLOA

21:00 FT [5] Domzale 3 - 1 Tabor Sezana [10] - 1/2 1-1

TSA

21:00 FT [4] St. Gallen 1 - 0 Sion [8] 1 - 3/4 1-0

TSA

21:00 FT Lausanne Sports 2 - 1 Servette [3] - 1/4 1-0

TSA

21:00 FT [6] Basel 2 - 2 Vaduz - 1 1/2 2-1

UKRA

21:00 FT [4] Zorya 2 - 2 Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 2-1

DENA

21:00 FT [6] Randers 1 - 1 Aarhus AGF [8] 1 +1/4 0-0

UZBA

21:00 FT [2] Navbahor 0 - 0 Andijan - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT Avai/SC 2 - 5 Sampaio Correa/MA [5] - 1/2 1-3

CHIB

21:00 FT Deportes Valdivia 1 - 1 Cobreloa [2] 0-0

CZEB

21:30 FT [4] Varnsdorf 1 - 1 FK Blansko +0 0-1

CZEB

21:30 FT [9] Taborsko 0 - 2 Usti & Labem - 1/4 0-0

HLA

21:45 FT [4] Ajax 3 - 0 RKC Waalwijk [10] 1 - 3 1/4 2-0

BULA

21:45 FT 1 Etar 1 - 3 Lok. Plovdiv [4] +1 3/4 1-2

PHA

22:00 FT 2 [13] Nantes 2 - 2 Saint Etienne 2 - 1/4 0-1

BDNA

22:00 FT [16] Santa Clara 2 - 0 Maritimo [17] - 1/4 0-0

MLTA

22:00 FT Tarxien Rainbows 0 - 1 Balzan [7] 0-0

MLTA

22:00 FT 1 Lija Athletic 4 - 0 Senglea Athletic 2-0

AUTA

22:00 FT [6] Austria Wien 2 - 1 SV Ried [11] - 1/2 1-0

GREA

22:15 FT [13] Lamia FC 1 - 2 OFI Creta [10] +0 0-1

ANHA

22:30 FT 1 [10] Chelsea 0 - 2 Liverpool [9] +1/2 0-0

POLA

22:30 FT [5] Lech Poznan 1 - 0 Warta Poznan [9] - 1 1/4 0-0

FINA

22:30 FT RoPS Rovaniemi 0 - 2 KuPS [2] +1 1/4 0-2

FINB

22:30 FT AC Oulu 1 - 2 KPV Kokkola [7] - 1/2 0-1

FINB

22:30 FT [4] Gnistan 3 - 1 MuSa Pori - 1/4 1-1

CYPA

22:30 FT [5] Omonia Nicosia 2 - 1 AEK Larnaca [1] +1/4 1-0

TDA

22:30 FT [8] Goteborg 1 - 2 Kalmar [4] - 1/2 0-1

TDA

22:30 FT [12] Norrkoping 1 - 1 Malmo [7] +1/4 0-0

EGYA

22:30 FT Al Intagh Al Harbi 2 - 1 El Gouna +0 2-0

RMNA

22:45 FT [15] UTA Arad 2 - 3 CSMS Politehnica Iasi - 1/4 1-1

ITA

22:59 FT 1 [16] Sassuolo 1 - 1 Cagliari 3 - 3/4 0-0

DUA

22:59 FT 1 [7] Wolfsburg 0 - 0 B.Leverkusen [9] 2 +1/4 0-0

NGA

22:59 FT [14] Lok. Moscow 1 - 0 FK Tambov - 1 1-0

BIHA

22:59 FT [10] Sloboda Tuzla 2 - 3 Sarajevo [5] 1-2

ICEB

22:59 FT Magni Grenivik 0 - 1 Leiknir Rey. +1 1/2 0-1

LATA

22:59 FT [2] Riga FC 1 - 0 Valmiera / BSS [1] 1-0

MNEA

22:59 FT [1] Sutjeska 0 - 2 Zeta 0-0

NORA

22:59 FT Start Kristiansand 1 - 2 Kristiansund [15] +1/4 0-2

NORA

22:59 FT Brann 1 - 3 Bodo Glimt [2] +1 0-0

NORA

22:59 FT [14] Sandefjord 0 - 0 Stromsgodset [12] +0 0-0

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 2 - 1 Haugesund [10] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [11] Viking 5 - 2 Aalesund [9] - 1 1/2 1-1

SVKA

22:59 FT [6] MSK Zilina 2 - 2 Slo. Bratislava [1] +1/2 2-2

SLOA

22:59 FT Aluminij 1 - 0 O.Ljubljana [1] 1 +1/4 0-0

CZEA

22:59 FT [3] Sparta Praha 3 - 1 Zlin [15] - 1 3/4 0-1

TNKA

22:59 FT [3] Istanbul BB 0 - 2 Galatasaray [1] +0 0-1

TNKA

22:59 FT [11] Gaziantep B.B 2 - 2 Fatih Karagumruk [10] - 1/2 0-1

TNKB

22:59 FT Giresunspor 1 - 1 Menemen Bld - 3/4 0-0

DENA

22:59 FT Vejle 4 - 1 Sonderjyske +0 1-0

URUA

22:59 FT [6] Danubio 2 - 2 Boston River [4] - 1/2 1-0

TBNB

23:15 FT 1 [9] Cartagena 0 - 1 Sporting Gijon [12] +0 0-0

TBNB

23:15 FT 1 [5] Albacete 0 - 2 SD Ponferradina [19] - 1/4 0-1

AZEA

23:15 FT [1] Karabakh Agdam 1 - 2 Neftchi Baku [3] - 3/4 1-1

BIA

23:15 FT [1] Genk 3 - 1 KV Mechelen [13] - 1/4 1-1

TBNA

23:30 FT Granada 2 - 1 Alaves 3 - 1/4 1-1

TBNA

23:30 FT 3 [6] Real Betis 2 - 0 Valladolid [17] - 1/2 2-0

CYPA

23:30 FT [11] EN Paralimni 0 - 2 Apoel FC [2] +1 1/4 0-1

UKRA

23:30 FT [12] Rukh Vynnyky 1 - 2 Kolos Kovalivka [6] +0 0-2

JORA

23:30 FT [5] Al Aqaba SC 0 - 0 Faisaly (JOR) [1] 0-0

CHIB

23:30 FT [11] Deportes Santa Cruz 0 - 2 Temuco [10] 0-1

MNEA

00:00 FT FK Podgorica 1 - 0 FK Jerezo [7] 0-0

SRBA

00:00 FT Zlatibor Cajetina 0 - 1 FK Partizan [2] +1 1/2 0-0

SVKA

00:00 FT 1 Senica 2 - 4 Dunajska Stred [2] +1 1-1

MEXA

00:00 FT [9] Toluca 1 - 2 Santos Laguna [4] +1/4 0-1

CROA

00:05 FT [4] NK Varazdin 0 - 1 NK Osijek [3] +3/4 0-1

BDNA

00:30 FT Moreirense 2 - 0 SC Farense 1 - 1/4 1-0

BULA

00:30 FT [1] Cska Sofia 2 - 2 Ludogorets [2] +0 0-1

GREA

00:30 FT [6] Volos NFC 0 - 1 Aris Salonica [5] +1/4 0-1

CYPA

00:30 FT [9] Anorthosis 1 - 3 Apollon Limassol [6] - 1/4 1-2

KSB

00:30 FT Ansar Medina 1 - 2 Al Thuqbah 0-1

KSB

00:30 FT Al Kawkab 5 - 2 Hettein Club 1-1

KSB

00:30 FT Al Mujazzal 4 - 1 Al Shoalah [18] 0-1

KSB

00:30 FT Al Nojoom 4 - 0 Ohud Medina [9] 2-0

KSB

00:30 FT [11] Al Jabalain 3 - 0 Jeddah Club [8] 3-0

KSB

00:30 FT [13] Al Ain (KSA) 1 - 1 Najran [17] 1-1

KSB

00:30 FT Al Taqaddum 1 - 1 Al Tai 1-1

KSB

00:30 FT Al Bukiryah 1 - 1 Al Baten 1-0

ACL

01:00 FT Esteghlal Tehran 1 - 1 Al Shorta (IRQ) - 3/4 0-1

ACL

01:00 FT [C-2] Al Shabab (UAE) 0 - 0 Pakhtakor [D-4] +1/2 0-0

ANHA

01:00 FT 1 [14] Leicester City 4 - 2 Burnley 2 - 1 1-1

HLB

01:00 FT NEC Nijmegen 0 - 1 Almere City [4] - 1/4 0-0

MNEA

01:00 FT OFK Titograd 1 - 1 Iskra Danilo [9] 1-0

MNEA

01:00 FT [3] Decic Tuzi 4 - 1 Rudar [8] 3-0

EGYA

01:00 FT [5] Arab Contractors 1 - 1 Ittihad Alexandria [6] +0 0-0

URUA

01:15 FT CA Progreso 3 - 0 Wanderers [9] +0 0-0

TBNB

01:30 FT [1] Las Palmas 3 - 3 Fuenlabrada - 1/4 1-0

NORA

01:30 FT [5] Odd Grenland 2 - 0 Stabaek - 3/4 1-0

RMNA

01:30 FT [4] Steaua Bucuresti 3 - 0 Arges Pitesti [13] 2-0

SLOA

01:30 FT [6] Mura 1 - 0 Gorica [8] - 1 1/2 0-0

ECUA

01:30 FT [3] Catolica Quito 2 - 1 Tecnico Uni. [7] - 1 1-1

ITA

01:45 FT 1 [13] Juventus 3 - 0 Sampdoria [19] 1 - 1 1-0

BIA

01:45 FT [3] Antwerpen 2 - 2 Eupen [16] - 1/2 0-1

TBNA

02:00 FT 2 [3] Real Sociedad 0 - 0 Real Madrid [2] 2 +1/2 0-0

PHA

02:00 FT 3 [3] Marseille 1 - 1 Lille [7] 3 - 1/4 0-0

SRBA

02:00 FT [1] Crvena Zvezda 6 - 0 FK Vozdovac [7] - 2 1/4 3-0

BRAA

02:00 FT [15] Coritiba/PR 1 - 0 Vasco DG/RJ - 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT Gremio/RS 1 - 1 Palmeiras/SP [1] - 1/4 0-0

COLB

02:00 FT [2] Fortaleza 1 - 1 Llaneros FC [7] - 1/2 1-0

MLTA

02:15 FT [6] Floriana 2 - 1 Gzira Utd [2] - 1/4 1-1

MLTA

02:15 FT Sliema Wanderers 3 - 1 Hibernians Paola [4] 1 - 1/4 1-1

BDNA

03:00 FT Tondela 1 - 1 Rio Ave [11] +1/2 1-0

COLA

03:15 FT [9] Deportivo Pasto 2 - 0 Jag de Cordoba [12] - 1 0-0

COLB

03:30 FT [15] Boca Juniors Cali 1 - 0 Tigres(COL) [5] 0-0

URUA

03:30 FT Cerro Montevideo 1 - 0 CA Rentistas [11] +1/2 1-0

PARA

04:00 FT [9] Guarani CA 0 - 0 Guairena FC [10] - 1/4 0-0

USB

04:00 FT Philadelphia Union II 0 - 3 Hartford Athletic [A-10] +1/2 0-2

CRCA

04:00 FT [B-5] San Carlos 1 - 0 Cartagines [B-2] +0 1-0

CRCA

04:00 FT Limon 1 - 0 Jicaral Sercoba +1/4 1-0

BRAA

04:15 FT [11] Botafogo/RJ 0 - 0 Santos/SP [12] +0 0-0

USB

05:00 FT [A-12] Ch. Battery 2 - 0 Miami FC [A-6] - 1 2-0

COLA

05:30 FT [2] America Cali 2 - 1 Atl. Bucaramanga [3] - 3/4 1-0

URUA

05:45 FT [13] CA Torque 1 - 0 CA River Plate (URU) [8] 1-0

ECUA

06:00 FT [10] Delfin SC 4 - 1 Mushuc Runa [14] - 1/4 2-0

USAA

06:00 FT 1 [Dong-2] CF Montreal 1 - 4 Philadelphia Union [Dong-1] +1/4 1-2

BRAA

06:30 FT SC Recife/PE 1 - 0 Fluminense/RJ [3] - 1/4 1-0

PARA

06:30 FT [5] Libertad 0 - 0 Cerro Porteno [6] +1/4 0-0

MEXA

07:00 FT [10] San Luis 1 - 2 Monterrey [2] +1/2 1-2

COLA

07:45 FT [13] Junior Barranquilla 2 - 1 Rionegro Aguilas [18] - 3/4 1-0

USB

08:00 FT Portland Timbers II 2 - 5 Reno 1868 0-3

MEXB

09:00 FT [1] CD Tapatio 3 - 0 Oaxaca [14] - 1/4 1-0

USB

09:30 FT [B-4] Sacramento 3 - 3 Tacoma Defiance 0-1

ACL

22:00 Hoãn Padideh Khorasan - Al Hilal [A-1] 0-0

ACL

22:00 Hoãn Al Ahli (KSA) - Al Wahda(UAE) -

KSB

00:30 Hoãn Ansar Medina - Al Jeel -

Kết quả bóng đá ngày 20/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 20/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 18

04:1501/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

03:0001/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Italia › Vòng Tu Ket

03:0001/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng Nhất Anh › Vòng 29

02:4501/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4501/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4501/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

00:0001/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15