KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 19/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:30 FT [16] Kamatamare San. 0 - 0 Grulla Morioka [11] - 1/4 0-0

NGB

12:00 FT [9] SKA-Khabarovsk 0 - 0 Baltika [7] 0-0

AUSSL

12:00 FT [4] Croydon Kings 3 - 2 Adelaide City [6] +0 2-0

NHATA

12:00 FT [1] Consa. Sapporo 0 - 1 Gamba Osaka [15] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 0 - 1 Tokushima Vortis +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Ventforet Kofu 0 - 0 Kyoto Sanga [3] +1/4 0-0

NHATW

12:00 FT [9] Iga Kunoichi Nữ 3 - 0 Ehime FC Nữ [10] 1-0

HQ3

12:00 FT [B-5] Yangju FC 0 - 5 Changwon City [B-1] 0-2

AUSSL

12:30 FT [2] Campbelltown City 3 - 2 Adelaide Comets [1] +0 2-1

AUSSL

12:30 FT 1 [11] Modbury Jets 1 - 2 Cumberland Utd [7] +0 1-2

NHATB

13:00 FT 1 [13] Matsumoto Yama. 2 - 2 V-Varen Nagasaki [7] +1/4 0-1

NHAT3

13:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 2 Roas. Kumamoto [8] - 1/4 0-1

NHAT3

13:00 FT [12] Azul Claro Numazu 0 - 2 Fukushima Utd [13] +0 0-1

NHAT3

13:00 FT [1] Blaublitz Akita 4 - 0 Gainare Tottori [5] - 3/4 2-0

HQ3

13:00 FT [A-6] Hwaseong FC 1 - 1 Gimhae City [A-1] 0-0

HQ3

13:00 FT [A-4] Busan Transp. 1 - 0 Gangneung City [A-3] 1-0

AUSBPL

14:00 FT [8] Bayside Utd 0 - 2 Toowong FC [4] 0-2

AUSFWP

14:00 FT [6] Bayswater City 0 - 0 Perth Glory U21 [9] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Sorrento 1 - 1 Cockburn City [3] +1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [5] Perth SC 5 - 0 Rockingham City [12] - 2 1/4 4-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 1 - 2 Floreat Athena [1] +1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 0 - 2 Inglewood Utd [8] +0 0-1

AUSFWP

14:00 FT [2] Gwelup Croatia 1 - 1 ECU Joondalup [4] - 1/2 1-0

NHATA

14:00 FT [6] Sagan Tosu 1 - 3 Yokohama FM [19] +1/2 1-3

HQB

14:00 FT [8] Bucheon 1995 0 - 2 Jeju Utd +1 0-2

HQB

14:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 2 Seoul E-Land [1] +0 0-0

HQ3

14:00 FT [A-8] GimPo Citizen 1 - 2 Mokpo City [A-5] 1-0

HKGA

14:00 FT [1] Eastern AA 2 - 1 Kitchee [3] 0-0

AUSSL

14:30 FT [10] Adelaide Utd U21 4 - 0 Para Hills Knights [12] - 1 0-0

TQC

14:30 FT [12] Tianjin Teda 2 - 0 Shijiazhuang YJ [6] +0 1-0

CZEU19

15:00 FT [8] Hradec Kralove U19 1 - 2 Pardubice U19 [12] 1-1

AUSBPL

15:00 FT [2] Albany Creek 4 - 0 Grange Thistle [3] 3-0

AUSBPL

15:00 FT 1 [10] Caboolture Sports 5 - 3 The Gap [11] 3-1

AUSQSL

15:00 FT [3] Queensland Lion 4 - 0 Redlands Utd [13] - 3 1-0

NHATA

15:00 FT [5] Nagoya Grampus 2 - 1 Vissel Kobe [7] - 1/4 1-1

NHAT3

15:00 FT 1 [2] Sagamihara 1 - 1 FC Imabari [7] +0 0-0

HQ3

15:00 FT [B-2] Cheongju FC 3 - 1 Chuncheon FC [B-7] 2-1

HQ3

15:00 FT [A-2] Gyeongju KHNP 1 - 1 Daejeon Korail [A-7] 0-1

AUSQSL

15:30 FT [1] Peninsula Power 3 - 2 Brisbane City [11] - 1 3/4 0-0

AUSQSL

15:30 FT [4] Gold Coast Knights 3 - 0 Gold Coast Utd [8] - 1 1/4 0-0

TQB

15:30 FT [A-3] Beijing BG 0 - 1 Beijing Renhe [A-2] +1/2 0-1

CZEU19

16:00 FT [15] MFk Karvina U19 1 - 1 Vik. Plzen U19 [3] 0-0

UKRU21

16:00 FT [9] Zorya U21 2 - 3 Shakhtar Donetsk U21 [2] 0-1

AUSBPL

16:00 FT [12] North Star 2 - 1 Acacia Ridge [6] 0-0

AUSNSW

16:00 FT WS Wanderers U21 2 - 1 North Shore Mariners [4] - 1/4 0-1

NHATA

16:00 FT [3] Cerezo Osaka 1 - 2 Kashima Antlers [17] +1/4 1-1

NHATB

16:00 FT [11] Montedio Yama. 0 - 2 Giravanz Kita. [21] - 1/4 0-1

NHAT3

16:00 FT [14] Gamba Osaka U23 2 - 3 Vanraure Hachinohe [15] +0 1-1

NHATJFL

16:00 FT [4] Honda FC 3 - 1 MIO Biwako [9] - 1 3-1

AUSQSL

16:15 FT 1 [10] Eastern Suburbs 1 - 2 Olympic FC QLD [2] +1/2 1-0

AUSSL

16:30 FT [8] Adelaide Olympic 1 - 0 Ade. Blue Eagles [9] +0 0-0

NHATA

16:30 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 3 Shimizu S-Pulse [2] +1/4 0-0

HQB

16:30 FT [2] Anyang 1 - 2 Jeonnam Dragons [7] +0 1-1

HQB

16:30 FT [9] Gyeongnam 1 - 2 Ansan Greeners [4] - 3/4 1-2

BDNB

17:00 FT [8] Casa Pia AC 0 - 6 Benfica B [9] +1/4 0-3

NGB

17:00 FT 1 [21] Tom Tomsk 1 - 3 Volgar Astrakhan [12] +0 0-1

ESTA

17:00 FT [10] Tallinna Kalev 1 - 2 Tammeka Tartu [5] 1-1

ESTA

17:00 FT 1 [8] Trans Narva 0 - 1 Tulevik Viljandi [6] - 1/2 0-0

KAZA

17:00 FT [8] FK Taraz 0 - 2 Zhetysu Taldykorgan [6] +1/2 0-2

CZEU19

17:00 FT [14] Zlin U19 7 - 0 Meteor Praha U19 [16] 3-0

NHATA

17:00 FT [18] Kashiwa Reysol 1 - 1 Sanf Hiroshima [10] +0 1-1

NHATB

17:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 2 - 1 Tokyo Verdy [2] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Jubilo Iwata 2 - 3 Tochigi SC [20] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [9] JEF United Chiba 2 - 1 Okayama [4] +0 2-0

NHATB

17:00 FT [17] Zweigen Kan. 1 - 2 Avispa Fukuoka - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [8] Ryukyu 3 - 2 Mito Hollyhock [16] +1/2 1-0

NHAT3

17:00 FT [6] FC Gifu 0 - 2 Nagano Parceiro [3] +1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [4] Kagoshima 1 - 2 Yokohama SCC [17] - 1 1-0

TQC

17:00 FT [38] Wuhan Zall 1 - 1 Hebei CFFC [39] +1/4 0-1

TNKA

17:30 FT [20] Genclerbirligi 0 - 0 Konyaspor [12] +0 0-0

POLB

17:40 FT [9] Widzew Lodz 2 - 0 Stomil Olsztyn [13] - 1/2 1-0

THA

17:45 FT [9] Police Tero FC 1 - 1 Ratchaburi [8] +1/2 0-0

DUB

18:00 FT [18] Wurzburger 0 - 3 Erzgebirge Aue [9] +0 0-0

DUB

18:00 FT [16] Sandhausen 3 - 2 Darmstadt [14] +0 2-1

DUB

18:00 FT [8] Hannover 96 2 - 0 Karlsruher [5] - 3/4 1-0

DUC4B

18:00 FT [10] Hannover II 0 - 1 VfV 06 Hildesheim [15] 1 +0 0-1

DUC4B

18:00 FT [11] Hamburger II 2 - 2 Teutonia Ottensen [5] - 1/4 1-0

BLRA

18:00 FT [12] Vitebsk 1 - 1 Belshina Bobruisk [15] - 1/2 0-0

TNKB

18:00 FT [10] Bandirmaspor 1 - 0 Akhisar Bld. [16] 1 1-0

TNKB

18:00 FT [7] Tuzlaspor 1 - 0 Balikesirspor [14] 0-0

UKRA

18:00 FT [6] PFK Aleksandriya 0 - 2 Vorskla [4] 0-1

DENB

18:00 FT [11] Kolding IF 2 - 4 HB Koge [6] +0 2-2

TQB

18:00 FT [C-5] Heil. Lava Spring 0 - 0 Kunshan FC [C-2] +1/4 0-0

ANHA

18:30 FT 1 [7] Everton 5 - 2 West Brom [19] 1 - 1 2-1

ANHB

18:30 FT [17] Nottingham Forest 0 - 2 Cardiff City [6] +0 0-2

DUC4DB

18:30 FT [16] Auerbach 1 - 1 Tennis Borussia B. [19] - 1/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [15] Ger.Halberstadt 0 - 2 VSG Altglienicke [3] +1 1/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [7] Berliner FC Dynamo 6 - 2 Bischofswerdaer [20] - 1 1/4 3-0

DUC4DB

18:30 FT [5] Berlin AK 07 1 - 5 CZ Jena [4] +1/4 0-3

DENB

18:30 FT 1 [3] Silkeborg IF 3 - 1 Esbjerg FB [2] +0 1-1

TQB

18:35 FT [B-4] Shaanxi Changan 1 - 1 Zhejiang Greentown [B-1] +1/2 0-1

TQC

18:35 FT [3] Beijing Guoan 2 - 1 Qingdao Huanghai - 1 3/4 1-1

EURWVL

19:00 FT [I-1] Đức Nữ 3 - 0 Ireland Nữ [I-3] 3-0

ANHL2

19:00 FT [12] Carlisle 2 - 0 Southend [22] - 3/4 2-0

DUC3

19:00 FT [11] Bayern Munich II 2 - 2 Turkgucu-Ataspor [7] - 1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [12] Zwickau 2 - 1 Unterhaching [19] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [20] Lubeck 1 - 1 Saarbrucken [6] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT 1 [13] Meppen 1 - 3 Munchen 1860 [5] +1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [3] Wehen 0 - 0 Verl [8] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [2] Hansa Rostock 3 - 1 Duisburg [15] - 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [15] Mainz II 2 - 6 Freiburg II [1] - 1/4 0-4

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 3 - 1 Stadtallendorf [22] - 1 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [17] Astoria Walldorf 0 - 0 SSV Ulm [5] +1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [18] Hessen Kassel 1 - 1 Pirmasens [13] - 3/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [3] Elversberg 5 - 0 TSV Schott Mainz [20] - 1 1/2 3-0

DUC4N

19:00 FT 1 [8] FSV Frankfurt 1 - 0 Giessen [19] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [9] Bahlinger 1 - 4 TSV Steinbach [2] +3/4 1-3

DUC4N

19:00 FT [4] Offenbach 3 - 0 Hoffenheim II [16] - 1 1-0

DUC4T

19:00 FT [4] M.gladbach II 2 - 1 SV Straelen [13] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT 1 Preussen Munster 2 - 1 Homberg - 1 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [11] Bonner SC 0 - 2 Wegberg-Beeck - 1/4 0-2

DUC4T

19:00 FT [15] Lippstadt 1 - 1 FC Koln II [9] +0 1-1

DUC4T

19:00 FT [3] Oberhausen 1 - 1 Bergisch Gladbach - 1 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT RW Ahlen 2 - 1 Sportfreunde Lotte - 1/4 0-1

NGB

19:00 FT [13] Spartak Moscow B 2 - 1 Veles Moscow [5] +0 1-0

NGB

19:00 FT [20] Chertanovo 0 - 3 Fakel [14] +1/4 0-1

NGB

19:00 FT [10] Yenisey 0 - 3 Torpedo Moscow [4] -

UKRU21

19:00 FT [4] Rukh Vynnyky U21 1 - 1 Kolos Kovalivka U21 [10] 1-1

DENB

19:00 FT [1] Viborg 3 - 1 Skive IK [12] - 1 3-1

TQC

19:00 FT [4] Shanghai SIPG 3 - 2 Chongqing Lifan [18] - 2 2-0

THA

19:00 FT [3] Port FC 0 - 1 BG Pathum United [1] - 1/2 0-1

DUC4DB

19:05 FT [6] Lok.Leipzig 1 - 1 Chemnitzer [8] +0 1-0

DUC4B

20:00 FT [12] SSV Jeddeloh 0 - 1 Oberneuland [14] - 1 1/4 0-0

PHB

20:00 FT 1 [2] Clermont 1 - 1 Toulouse [3] 1 - 1/2 1-0

NGB

20:00 FT [3] FK Orenburg 0 - 0 Akron Togliatti [19] - 1 3/4 0-0

NGB

20:00 FT [2] Nizhny Nov 3 - 0 Shinnik Yaroslavl [22] - 1/2 1-0

AZEA

20:00 FT 1 [5] Gabala FC 0 - 0 Keşla FK [8] +0 0-0

POLA

20:00 FT [4] Lechia GD 4 - 2 Stal Mielec [16] - 1/4 2-2

BLRA

20:00 FT [4] Dinamo Brest 2 - 1 Energetik-BGU [10] - 3/4 2-1

ESTA

20:00 FT [9] Kuressaare 2 - 2 TJK Legion [7] 2-0

MDVA

20:00 FT [6] CSCT Buiucani 2 - 1 Zimbru [9] 1-1

TNKA

20:00 FT 1 [19] Denizlispor 0 - 0 Trabzonspor [4] +1/4 0-0

UKRU21

20:00 FT [14] Olimpik Donetsk U21 0 - 1 FC Mynai U21 [12] -

MASL

20:00 FT 1 [8] UiTM FC 2 - 1 Terengganu [3] +1/4 1-1

MASL

20:00 FT 1 [1] Darul Takzim 6 - 1 Selangor FA [5] - 1 1/2 1-0

MAPL

20:00 FT [1] Penang FA 2 - 1 Kuala Lumpur FA [3] 1-0

MAPL

20:00 FT [12] Perak II 0 - 0 Negeri Sembilan [11] 0-0

THA

20:00 FT [5] Bangkok Utd 2 - 1 Suphanburi [14] - 1 1/4 0-1

DUC4T

20:15 FT Fortuna Koln 3 - 2 Wuppertaler [12] - 1 1-1

DUA

20:30 FT 2 [7] Union Berlin 1 - 3 Augsburg [13] - 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 2 [12] Wer.Bremen 1 - 4 Hertha Berlin [15] +0 0-2

DUA

20:30 FT 2 [4] Ein.Frankfurt 1 - 1 A.Bielefeld [16] 2 - 3/4 0-0

DUA

20:30 FT [14] FC Koln 2 - 3 Hoffenheim [11] +0 1-2

DUA

20:30 FT 2 [10] Stuttgart 2 - 3 Freiburg [8] 2 - 1/4 0-2

NGA

20:30 FT [12] Ural S.r. 1 - 1 Zenit [1] +1 1/2 0-1

MKDA

20:30 FT [3] Makedonija 2 - 1 Vardar [6] 2-1

MKDA

20:30 FT [5] Rabotnicki 1 - 1 FC Struga [4] 0-0

WALA

20:30 FT [4] Barry Town 3 - 1 Caernarfon Town [5] +0 1-0

DENA

20:30 FT [1] Midtjylland 1 - 0 Lyngby [11] - 1 1/2 1-0

SLOA

20:45 FT [6] NK Bravo 0 - 0 Koper [5] - 3/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [11] Leeds Utd 4 - 3 Fulham [18] 2 - 3/4 2-1

ANHB

21:00 FT [23] Rotherham Utd 0 - 1 Millwall [10] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [4] Swansea City 0 - 0 Birmingham [21] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [15] Blackburn Rovers 5 - 0 Wycombe [24] 1 - 1 3-0

ANHB

21:00 FT [2] Brentford 3 - 0 Huddersfield [19] - 1 0-0

ANHB

21:00 FT [13] Luton Town 2 - 1 Derby County [18] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [9] Middlesbrough 1 - 1 Bournemouth [7] +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [1] Norwich 2 - 2 Preston North End [14] - 1/4 1-2

ANHB

21:00 FT [5] Reading 2 - 0 Barnsley [8] 2 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [22] Sheffield Wed. 0 - 0 Watford [3] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [17] Shrewsbury 1 - 2 Northampton [22] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [1] Peterborough Utd 2 - 1 Fleetwood Town [16] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [13] Blackpool 2 - 0 Swindon [19] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [20] Bristol Rovers 0 - 2 Ipswich [7] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Milton Keynes Dons 1 - 2 Lincoln [3] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [21] Wimbledon 4 - 4 Plymouth Argyle [12] +0 1-2

ANHL1

21:00 FT [18] Burton Albion 2 - 1 Accrington [10] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [8] Charlton Athletic 1 - 3 Doncaster Rovers [6] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [2] Hull City 1 - 0 Crewe Alexandra [11] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [9] Oxford Utd 0 - 2 Sunderland [4] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [24] Wigan 2 - 3 Gillingham [14] - 1/4 1-2

ANHL2

21:00 FT [3] Tranmere Rovers 0 - 3 Cheltenham [1] +0 0-3

ANHL2

21:00 FT [11] Harrogate Town 2 - 2 Walsall [15] 1 +0 2-1

ANHL2

21:00 FT [6] Morecambe 0 - 5 Cambridge Utd [2] +0 0-3

ANHL2

21:00 FT [7] Newport 2 - 1 Barrow [23] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [4] Forest Green 1 - 2 Bradford City [8] 2 - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [14] Crawley Town 1 - 0 Scunthorpe Utd [18] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [9] Exeter City 0 - 2 Port Vale [21] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [20] Colchester Utd 2 - 0 Bolton [10] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT 1 [24] Grimsby 0 - 4 Salford City [5] +1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [13] Leyton Orient 2 - 2 Mansfield [19] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [16] Stevenage 3 - 0 Oldham [17] +0 0-0

TBNA

21:00 FT 1 [7] Villarreal 2 - 1 Eibar [16] 1 - 3/4 0-0

TBNB

21:00 FT [8] Mirandes 1 - 1 Real Oviedo [11] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [8] St. Johnstone 0 - 1 Ross County [10] - 1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [2] Celtic 3 - 2 Livingston [5] - 1 1/2 2-1

SCOA

21:00 FT [7] Dundee Utd 2 - 1 St. Mirren [6] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT 1 [11] Kilmarnock 2 - 1 Hamilton [12] - 3/4 1-1

NGB

21:00 FT [16] Dinamo Bryansk 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov [15] +1/2 0-0

ICEA

21:00 FT [12] Fjolnir 1 - 1 KA Akureyri [7] +1/2 1-0

FINA

21:00 FT [2] Inter Turku 0 - 1 Seinajoen JK [7] - 1 0-1

FINA

21:00 FT [8] HIFK 2 - 2 IFK Mariehamn [9] - 1/4 2-0

FINA

21:00 FT [5] Ilves 1 - 1 Haka [10] - 1 1-0

SRBA

21:00 FT [9] Radnicki Nis 0 - 0 Cukaricki [4] - 1/2 0-0

SRBA

21:00 FT [10] FK Metalac GM 1 - 1 Mladost Lucani [11] +1/4 1-0

SRBA

21:00 FT [20] OFK Backa 0 - 0 Napredak [16] -

UKRA

21:00 FT [13] Inhulets Petrove 1 - 1 Desna Chernigiv [5] +1/4 0-0

JORA

21:00 FT [1] Wihdat 2 - 1 Sheikh Hussein [6] 0-0

BIA

21:15 FT [3] Oostende 3 - 1 OH Leuven [6] - 1/2 1-0

DUC4T

21:30 FT Schalke 04 II 2 - 0 Rodinghausen [1] 1 +0 1-0

BDNB

21:30 FT [5] Arouca 0 - 0 Leixoes [11] +0 0-0

BDNB

21:30 FT [7] CD Mafra 1 - 0 Academico Viseu [16] - 1/2 0-0

HLA

21:30 FT 1 [3] AZ Alkmaar 1 - 1 Zwolle [12] 1 - 1 3/4 0-1

HLB

21:30 FT [15] TOP Oss 2 - 2 Cambuur [1] +1 3/4 1-2

NGB

21:30 FT [17] Irtysh Omsk 0 - 4 Krylya Sovetov [1] +2 0-2

POLB

21:30 FT [15] Sandecja 1 - 2 Odra Opole [8] +0 0-1

BIHA

21:30 FT [9] Mladost D. Kakanj 1 - 2 Velez Mostar [6] 0-1

CZEA

21:30 FT [9] Banik Ostrava 3 - 0 Pardubice [7] - 3/4 1-0

CZEA

21:30 FT [18] Opava 0 - 0 C. Budejovice [10] +0 0-0

CZEB

21:30 FT [6] Vik.Zizkov 0 - 2 Hradec Kralove [1] - 1/4 0-0

CZEB

21:30 FT [8] Dukla Praha 3 - 1 Fotbal Trinec [11] - 1 1/2 2-1

DUC4B

22:00 FT [16] Phonix Lubeck 0 - 3 Ein. Norderstedt [6] +0 0-1

PHA

22:00 FT 5 [6] Lens 2 - 1 Bordeaux [11] 5 - 1/4 0-0

BDNA

22:00 FT [12] Nacional Madeira 3 - 3 Boavista [18] +0 2-2

NGB

22:00 FT [11] Chayka FK Pesch 2 - 1 Krasnodar B [18] - 1/4 2-0

NGB

22:00 FT 1 [8] Neftekhimik Nizh 0 - 0 Alania Vla [6] +0 0-0

POLB

22:00 FT [17] Zaglebie Sosno 1 - 2 LKS Lodz [2] +1/2 0-1

BLRA

22:00 FT [13] FK Gorodeya 1 - 3 Torpedo Zhodino [3] +1 1/4 0-2

CROA

22:00 FT 1 [3] HNK Gorica 2 - 2 Istra 1961 [10] - 1 1-1

MLTA

22:00 FT [13] Zejtun 2 - 2 Santa Lucia FC [8] 0-1

TSB

22:00 FT [2] Schaffhausen 5 - 2 Chiasso [10] 1 - 1/2 3-0

AUTA

22:00 FT 1 [1] RB Salzburg 4 - 1 SCR Altach [11] - 2 3/4 2-1

AUTA

22:00 FT [4] Sturm Graz 1 - 1 Rapid Wien [2] +3/4 0-0

AUTA

22:00 FT [6] Wattens 1 - 1 Lask [3] +1 1/4 1-1

AZEA

22:15 FT [4] Sumqayit 2 - 1 Səbail FK [6] +0 2-1

KSB

22:20 FT [15] Al Nahda (KSA) 1 - 0 Al Khaleej(KSA) [5] 1-0

POLA

22:30 FT [2] Pogon Szczecin 1 - 0 Slask Wroclaw [5] - 1/4 0-0

CYPA

22:30 FT [7] Pafos FC 2 - 2 Ethnikos Achnas [13] - 1 1-1

TSB

22:30 FT [8] SC Kriens 3 - 1 Neuchatel Xamax [9] +0 2-0

TDB

22:30 FT [13] Trelleborgs 1 - 1 Orgryte [12] - 1/4 0-0

TDB

22:30 FT [3] Jonkopings 4 - 1 Osters [4] - 1/2 0-1

EGYA

22:30 FT 1 Tanta FC 0 - 0 FC Masr +0 0-0

BULA

22:45 FT [5] Beroe 4 - 0 Cherno More [7] - 3/4 1-0

GHCLB

22:59 FT Inter Milan 7 - 0 Pisa - 2 3/4 6-0

GHCLB

22:59 FT Lazio 0 - 0 Benevento - 1 1/2 0-0

ITA

22:59 FT 3 [16] Fiorentina 1 - 0 Torino [17] 1 - 1/2 0-0

BDNB

22:59 FT [18] Porto B 4 - 1 Vizela [4] 1 +0 3-0

NGA

22:59 FT [5] Rostov 3 - 0 Rotor Volgograd [13] -

POLB

22:59 FT [10] Chrobry Glogow 1 - 0 GKS Jastrzebie [16] - 1/2 0-0

POLB

22:59 FT [14] GKS Belchatow 1 - 1 GKS Tychy [4] +1/4 0-1

BIHA

22:59 FT [10] Radnik Bijeljina 4 - 0 Olimpik Sarajevo [12] 1-0

LUXA

22:59 FT 1 [10] Racing Union 0 - 3 Victoria Rosport [8] 0-1

LUXA

22:59 FT [7] UNA Strassen 2 - 2 Swift Hesperange [4] 1 1-0

MDVA

22:59 FT [2] Petrocub 1 - 2 Milsami [3] 0-1

NORA

22:59 FT [3] Valerenga 2 - 1 Molde [2] - 1/4 1-0

SLOA

22:59 FT [1] Maribor 2 - 2 CM Celje [8] - 1/2 0-1

TNKA

22:59 FT [7] Alanyaspor 2 - 0 Kayserispor [16] - 1 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [2] Besiktas 1 - 1 Antalyaspor [10] - 3/4 1-0

TNKB

22:59 FT [4] Altinordu SK 0 - 2 Bursaspor [9] - 1/2 0-0

PERA

22:59 FT 1 [18] Dep. Municipal 0 - 1 Carlos A. Mannucci [8] - 1/4 0-0

COLB

23:00 FT [14] Bogota FC 2 - 1 Union Magdalena [3] +1/4 1-0

TBNB

23:15 FT [20] Castellon 0 - 1 Malaga [14] - 1/4 0-1

TBNB

23:15 FT