KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 18/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

C2

14:00 FT Riga FC 1 - 0 Tre Fiori - 3 1/2 0-0

TQC

14:30 FT [2] Jiangsu Suning 2 - 0 Shenzhen FC [22] - 3/4 1-0

CZEU19

16:00 FT [13] Opava U19 1 - 2 Brno U19 [4] 1-1

CZEU19

16:00 FT [11] Pribram U19 3 - 3 Sparta Praha U19 [1] 0-1

TS 90': 3-3; Pen: 1-3

AUSNSW

16:00 FT [10] APIA Tigers 1 - 0 Mt Druitt Town [11] - 1/2 0-0

AUSNSW

16:30 FT [8] Manly Utd 1 - 2 Blacktown City [5] - 1/2 1-2

UKRU21

17:00 FT [2] Dinamo Kiev U21 2 - 0 FC Lviv U21 [10] 1-0

UKRU21

17:00 FT [13] Inhulets Petrove U21 1 - 2 Desna U21 [9] 1-1

AUSBPL

17:00 FT [10] Brisbane Knights 6 - 3 Centenary Stormers [8] 2-2

NHAT3

17:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 2 - 1 Kataller Toyama [10] +1 1/4 1-1

TQC

17:00 FT [12] Sh. Shenhua 1 - 1 Guangzhou Fuli [23] 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-5

AUSSL

17:45 FT [6] Adelaide Raiders 1 - 1 Metro Stars [2] +1/2 0-1

ANHU23

18:00 FT 1 [1-2] Tottenham U23 3 - 0 West Ham U23 [1-13] 0-0

TQC

18:35 FT [5] Guangzhou Ever. 2 - 0 Henan Jianye [9] - 1 3/4 1-0

ANHU23

19:00 FT [2-7] Reading U23 0 - 4 Fulham U23 [2-8] 0-3

TQC

19:00 FT [1] Shandong Luneng 4 - 0 Dalian Yifang [10] - 3/4 1-0

MAPL

19:15 FT [10] Sarawak 2 - 1 Kelantan United [8] - 1/4 2-0

ANHU23

20:00 FT [2-6] Leeds Utd U23 2 - 2 Wolves U23 [2-4] 2-0

MDVA

20:00 FT 1 [8] FC Floresti 0 - 5 Dinamo-Auto [6] 0-1

UKRU21

20:00 FT [3] Oleksandria U21 2 - 0 Vorskla U21 [5] 0-0

BLRA

20:30 FT 1 [16] FC Smolevichi 0 - 6 Rukh Brest [8] +1 1/4 0-2

EURWVL

21:00 FT [A-2] Nga Nữ 0 - 1 Hà Lan Nữ [A-1] +1 3/4 0-1

JORA

21:00 FT [8] Al Salt 2 - 1 Jazeera Amman [2] - 1/4 2-1

ACL

22:00 FT [C-4] Al Sharjah 4 - 2 Al Duhail SC [C-2] +3/4 1-1

ACL

22:00 FT [D-2] Al Sadd 4 - 0 Al Ain [D-4] - 1 3/4 1-0

BDNB

22:00 FT [10] UD Oliveirense 2 - 1 Penafiel [7] +0 0-0

KAZA

22:00 FT [10] Okzhetpes 2 - 2 Caspiy Aktau [11] - 1/4 1-1

RMNA

22:00 FT [5] Chindia Targoviste 1 - 3 Hermannstadt [6] +0 1-2

EURWVL

22:30 FT [H-2] Bỉ Nữ 6 - 1 Romania Nữ [H-3] - 2 3/4 3-0

EURWVL

22:30 FT [H-4] Croatia Nữ 1 - 1 Thụy Sỹ Nữ [H-1] +2 1-0

BLRA

22:30 FT [2] Neman Grodno 2 - 0 FK Minsk [11] - 1 2-0

POLB

22:40 FT [5] Arka Gdynia 4 - 0 Miedz Legnica [7] - 1/4 2-0

DUC3

22:45 FT [17] Kaiserslautern 0 - 1 Dynamo Dresden [8] 1 +0 0-1

BULA

22:45 FT [6] Tsarsko Selo 1 - 2 Botev Vratsa [8] - 1/4 0-1

EURWVL

22:59 FT [C-5] Đảo Faroe Nữ 0 - 6 Bắc Ireland Nữ [C-4] +2 1/2 0-4

BDNB

22:59 FT [3] Chaves 0 - 0 Varzim [16] - 3/4 0-0

POLA

22:59 FT [14] Podbeskidzie 1 - 4 Rakow Czestochowa [1] +1/2 1-4

CROA

22:59 FT [7] Sibenik 3 - 2 Lok. Zagreb [9] +1/2 2-1

GREA

22:59 FT [4] PAOK 1 - 1 Atromitos [9] - 1 0-0

MDVA

22:59 FT [7] Speranta 1 - 2 Sheriff Tiraspol [1] 0-1

SRBA

22:59 FT [3] Vojvodina 2 - 0 Radnik Surdulica [13] - 1 1/2 0-0

CZEB

22:59 FT [6] Jihlava 1 - 1 SK Lisen [3] - 1/4 1-0

CYPA

22:59 FT [10] Ermis Aradippou 0 - 1 Olympiakos Nic. [7] +1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [16] Eskisehirspor 0 - 0 Adanaspor [9] +3/4 0-0

UKRA

22:59 FT [10] SK Dnipro-1 1 - 2 FC Mariupol [5] 1 - 1/2 0-1

PERA

22:59 FT [19] Carlos Stein 1 - 1 Atletico Grau [18] 1 - 1/4 1-0

EGYA

22:59 FT [16] Haras Al Hodoud 3 - 2 ENPPI Cairo [6] +0 2-1

DUB

23:30 FT 2 [5] Jahn Regensburg 1 - 1 Nurnberg [9] 3 +1/2 0-1

DUB

23:30 FT 2 [1] Hamburger 2 - 1 Fort.Dusseldorf [12] 3 1 - 1/4 1-0

DUC4B

23:30 FT [3] Rehden 0 - 1 Wer.Bremen II [4] +0 0-0

AUTB

23:30 FT [5] Dornbirn 1 - 1 Austria Klagenfurt [1] +3/4 0-0

AUTB

23:30 FT 1 [14] Rapid Wien II 1 - 1 LASK Juniors [7] 2 +1/4 1-1

AUTB

23:30 FT [12] Vorwarts Steyr 0 - 3 Kapfenberg [15] - 3/4 0-2

AUTB

23:30 FT 1 [16] Austria Wien II 2 - 4 Grazer AK [6] - 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT 1 [9] Wacker Innsbruck 0 - 0 Floridsdorfer AC [8] - 1 1/4 0-0

JORA

23:30 FT [12] Ahli Amman 2 - 2 Sareeh [3] +3/4 1-0

HLB

23:45 FT [12] PSV Eindhoven U21 1 - 2 Eindhoven [13] +0 0-1

HLB

23:45 FT [17] Helmond Sport 0 - 1 Volendam [7] +3/4 0-0

IREA

23:45 FT [8] Derry City 0 - 0 St. Patrick's [5] +0 0-0

EURWVL

00:00 FT [A-4] Kosovo Nữ 2 - 0 Estonia Nữ [A-5] - 1/4 2-0

DUC4B

00:00 FT 1 [14] Wolfsburg II 3 - 2 Hannoverscher SC [19] - 1 3/4 3-1

DUC4DB

00:00 FT [17] Meuselwitz 1 - 4 C. Leipzig [4] +0 1-2

BDNB

00:00 FT [17] Vilafranquense 0 - 4 Feirense [4] +1/2 0-2

NGA

00:00 FT [6] Krasnodar 7 - 2 Khimki [14] - 1 1/4 3-2

TNKA

00:00 FT [15] Malatyaspor 1 - 1 Goztepe [10] +0 1-1

TSB

00:00 FT [9] Thun 2 - 2 Stade L. Ouchy [1] - 3/4 2-0

DENB

00:00 FT [5] Helsingor 3 - 0 Vendsyssel FF [9] - 1/2 1-0

GREA

00:30 FT [2] Olympiakos 3 - 0 Asteras Tripolis [6] - 1 1/2 0-0

EURWVL

01:00 FT [A-3] Slovenia Nữ 3 - 1 T.N.Kỳ Nữ [A-6] - 2 1/2 2-1

EURWVL

01:00 FT [I-5] Montenegro Nữ 1 - 3 Ukraina Nữ [I-3] +3 0-1

ACL

01:00 FT [C-3] Al Taawon (KSA) 0 - 1 Persepolis [C-1] +1/4 0-0

ACL

01:00 FT [D-1] Al Nasr (KSA) 2 - 0 Sepahan [D-3] - 3/4 2-0

ANHU23

01:00 FT [1-7] Derby County U23 2 - 1 Liverpool U23 [1-8] 2-1

ANHU23

01:00 FT 1 [1-9] Southampton U23 1 - 4 Chelsea U23 [1-1] 1-3

ANHU23

01:00 FT [1-3] Brighton U23 2 - 2 Arsenal U23 [1-12] 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-4] Blackburn U23 2 - 1 Man City U23 [1-5] 1 0-1

ANHU23

01:00 FT [2-2] Aston Villa U23 3 - 0 Norwich City U23 [2-1] 1-0

PH3

01:00 FT [15] Bourg Peronnas 3 - 3 Boulogne [13] 1 +0 2-3

PH3

01:00 FT [10] Orleans 1 - 1 Lyon Duchere [18] 1 +0 0-0

PH3

01:00 FT 1 [14] FC Bastia-Borgo 1 - 1 Le Mans [9] +0 0-1

PH3

01:00 FT 1 [7] Concarneau 1 - 1 Quevilly [2] - 1/4 1-0

PH3

01:00 FT [1] Avranches 2 - 1 Stade Briochin [12] +1/4 1-0

PH3

01:00 FT [16] Villefranche 0 - 3 SC Bastia [5] +1/4 0-2

PH3

01:00 FT 1 [4] Creteil 1 - 0 SO Cholet [3] 1 +0 0-0

BDNA

01:00 FT [12] Famalicao 1 - 5 Benfica [1] +1 1/2 0-3

HLA

01:00 FT [9] VVV Venlo 1 - 1 Utrecht [8] +3/4 1-0

BULA

01:00 FT [11] PFK Montana 3 - 1 Botev Plovdiv [12] +1/4 2-1

BIB

01:00 FT [7] RWD Molenbeek 0 - 1 Lommel [4] - 1/4 0-0

LUXA

01:00 FT [7] Jeunesse Esch 2 - 1 Mondorf-les. [11] 2-0

RMNA

01:00 FT [16] Astra Giurgiu 0 - 2 CFR Cluj [3] +1 0-1

CZEA

01:00 FT [2] Slavia Praha 5 - 1 Teplice [12] - 2 1/2 3-0

TSB

01:00 FT [4] Grasshoppers 3 - 2 Winterthur [2] - 1/2 2-1

PERA

01:00 FT [11] Binacional 2 - 1 Dep. Llacuaba [20] - 1/4 2-1

EGYA

01:00 FT [13] Aswan FC 1 - 0 Zamalek SC [2] +3/4 1-0

AUTB

01:25 FT [3] SV Lafnitz 2 - 2 SKU Amstetten [13] +0 2-2

DUA

01:30 FT 1 [2] Bayern Munich 8 - 0 Schalke 04 [17] 2 - 2 1/2 3-0

POLA

01:30 FT [13] Wisla Krakow 0 - 3 Wisla Plock [11] - 1/4 0-2

ANHB

01:45 FT 1 [19] Coventry 3 - 2 QPR [16] 2 - 1/4 1-1

BIA

01:45 FT [1] Charleroi 3 - 1 Beerschot-Wilrijk [4] - 1/2 1-0

IREA

01:45 FT [7] Sligo Rovers 0 - 1 Bohemians [2] +1/4 0-0

IREB

01:45 FT [8] Shamrock Rovers 2 0 - 2 Cabinteely [6] +1/4 0-0

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 1 - 3 Drogheda Utd [2] +1/4 1-0

IREB

01:45 FT [1] Bray Wanderers 3 - 0 Longford Town [4] - 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [9] Athlone 2 - 1 Cobh Ramblers [5] +3/4 0-0

IREB

01:45 FT [7] Galway 1 - 0 Wexford Youths [10] - 2 1-0

WALA

01:45 FT [7] Aberystwyth 3 - 1 Flint Town Utd [12] +1/4 1-1

EURWVL

02:00 FT [G-3] Serbia Nữ 0 - 2 Pháp Nữ [G-2] 0-2

PHA

02:00 FT 3 [9] Lyon 0 - 0 Nimes [16] 2 - 1 3/4 0-0

HLB

02:00 FT [9] Go Ahead Eagles 0 - 3 Ajax U21 [10] 1 - 1/4 0-1

HLB

02:00 FT 1 [6] Roda JC 4 - 0 Dordrecht 90 [20] - 1 1/2 2-0

BDNA

03:15 FT [5] Vitoria Guimaraes 0 - 1 Belenenses [11] - 1 0-0

PERA

03:30 FT [6] Melgar 1 - 1 Uni.San Martin [15] - 1/4 1-0

BRB

05:15 FT [6] Confianca/SE 1 - 0 Guarani/SP [18] +0 0-0

COLA

06:00 FT 1 [9] La Equidad 4 - 0 Boyaca Chico [19] - 3/4 2-0

PARA

06:00 FT [3] 12 de Octubre 3 - 1 Sol de America [4] +1/4 1-0

PERA

06:00 FT [1] Universitario 1 - 0 Ayacucho FC [7] - 3/4 1-0

ECUA

07:00 FT [14] Liga de Portoviejo 2 - 1 Olmedo [12] - 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [17] Nautico/PE 1 - 1 Chapecoense [3] +0 0-0

MEXA

07:30 FT [11] Necaxa 0 - 1 Puebla [12] - 1/4 0-1

GHW

09:00 FT Taichung B Whale Nữ 6 - 2 Hang Yuan Nữ - 3 1-1

USA

09:00 FT [Tay-1] Seattle Sounders 3 - 0 Los Angeles FC [Tay-4] +0 2-0

USB

09:00 FT [B-4] Orange C. Blues 1 - 0 Las Vegas Lights [B-5] - 1 1/4 0-0

CRCA

09:00 FT [A-1] Alajuelense 3 - 1 Municipal Grecia [A-6] - 1 1/2 1-1

MEXA

09:30 FT [16] Mazatlan FC 2 - 3 Cruz Azul [4] +1/4 1-1

KAZA

16:00 Hoãn [4] Ordabasy - Kaisar Kyzylorda [5] -

KAZA

16:00 Hoãn [1] Kairat Almaty - FK Kyzylzhar [9] -

KAZA

16:00 Hoãn [11] Caspiy Aktau - Okzhetpes [10] -

KAZA

16:00 Hoãn [7] Zhetysu Taldykorgan - FK Taraz [8] -

KAZA

16:00 Hoãn [6] Shakhter Kar. - Astana [3] -

ESTA

00:00 Hoãn [10] Tallinna Kalev - Flora Tallinn [1] -

PH3

01:00 Hoãn [11] Sete - Red Star 93 [8] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 18/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 18/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1