KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 17/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:30 FT [A-6] Nei Mongol 1 - 1 Taizhou Yuanda [A-4] +3/4 1-0

TQB

18:00 FT 1 [C-6] Xinjiang Tianshan 0 - 2 Changchun Yatai [C-1] +1 3/4 0-1

TQB

18:35 FT [B-2] Meizhou Hakka 0 - 0 Guizhou Zhicheng [B-3] +0 0-0

C2

19:00 FT Kaisar Kyzylorda 1 - 4 Apoel FC +3/4 1-2

UZBA

19:00 FT [13] Surkhon Termiz 0 - 0 Qyzylqum [11] 0-0

C2

19:15 FT 1 Ventspils 1 - 5 Rosenborg +1 3/4 1-3

UKRU21

20:00 FT 1 [6] Dnipro-1 U21 0 - 4 Mariupol Youth [11] 0-2

C2

20:30 FT Renova 0 - 1 Hajduk Split +1 1/4 0-1

C2

21:00 FT 1 Ararat-Armenia 3 - 3 Fola Esch 1 - 1/2 1-1

TS 90': 3-3; HP: 1-0

C2

21:00 FT Astana 0 - 1 Buducnost - 1 3/4 0-1

C2

21:00 FT 1 Teuta Durres 0 - 4 Granada [E-1] +2 1/4 0-3

EURWVL

21:00 FT [B-3] Bosnia & Herz Nữ 0 - 4 Đan Mạch Nữ [B-1] 0-3

UZBA

21:00 FT 1 [3] FK AGMK 1 - 1 Sogdiana Jizzakh [6] 0-0

CHIA

21:00 FT [4] Antofagasta 2 - 0 U. Espanola [3] +1/4 1-0

C2

22:00 FT Lincoln Red Imps 0 - 5 Rangers [D-2] +3 1/4 0-2

ACL

22:00 FT [A-3] Al Shorta (IRQ) 2 - 1 Al Ahli (KSA) [A-1] +0 1-0

ACL

22:00 FT [B-4] Shahr Khodrou 0 - 1 Al Shabab (UAE) [B-2] +1/2 0-0

JORA

22:00 FT [8] Ma'an SC 0 - 1 Sahab [10] - 1/2 0-0

C2

22:30 FT KuPS 0 - 0 Slo. Bratislava +1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-3

FINA

22:30 FT [6] Lahti 1 - 1 TPS Turku [11] - 3/4 0-0

EGYA

22:30 FT [7] Al Masry 0 - 0 Tala'ea Al Jaish [12] 0-0

C2

22:45 FT Botosani 0 - 1 Shkendija - 3/4 0-1

C2

22:59 FT 2 5 Lok. Plovdiv 1 - 2 Tottenham [J-1] +2 0-0

C2

22:59 FT Goteborg 1 - 2 Kobenhavn +3/4 0-0

C2

22:59 FT FK Riteriai 1 - 5 Slovan Liberec [L-3] +1 1/2 0-2

C2

22:59 FT Neftchi Baku 1 - 3 Galatasaray +1 1/4 0-1

C2

22:59 FT Bodo Glimt 3 - 1 Zalgiris - 2 3/4 2-1

DENB

22:59 FT [3] Fredericia 3 - 1 Fremad Amager [5] +0 1-0

C2

23:30 FT Flora Tallinn 2 - 1 KR Reykjavik - 1/4 2-0

C2

23:30 FT O.Ljubljana 2 - 2 Zrinjski - 1/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-1

ANHLC

23:30 FT Burnley 1 - 1 Sheffield Utd - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 5-4

ICEA

23:30 FT [8] IA Akranes 2 - 4 Valur Rey. [1] +1 0-3

ICEB

23:30 FT [1] Keflavik 1 - 1 Fram Rey. [3] - 1/2 0-0

ICEB

23:30 FT 1 [4] UMF Grindavik 1 - 1 Leiknir Rey. [2] +1/4 1-1

CHIB

23:30 FT [12] Deportes Valdivia 1 - 1 San Luis Qui. [13] 1-0

CHIB

23:30 FT [2] Rangers Talca 2 - 1 Barnechea [14] 0-0

EURWVL

23:45 FT [F-1] Thụy Điển Nữ 8 - 0 Hungary Nữ [F-4] - 4 3/4 1-0

C2

00:00 FT Djurgardens 2 - 1 Europa FC 1 - 2 3/4 1-0

C2

00:00 FT Connah's QN 0 - 1 Dinamo Tbilisi +2 0-0

C2

00:00 FT OFI Creta 0 - 1 Apollon Limassol +1/4 0-0

C2

00:00 FT Maccabi Haifa 2 - 1 Kairat Almaty - 3/4 1-1

C2

00:00 FT 1 Hibernians 0 - 1 MOL Fehervar FC +1 1/4 0-0

C2

00:00 FT Sfintul Gheorghe 0 - 0 Partizan +2 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

C2

00:00 FT Lokomotiv T 2 - 1 Din. Moscow +1 1/4 0-0

C2

00:00 FT 1 KF Laci 1 - 2 Hap. Beer Sheva [C-3] +1/2 0-0

C2

00:00 FT [A-4] Cska Sofia 2 - 0 Bate Borisov - 1/2 1-0

TDA

00:00 FT [2] Elfsborg 2 - 2 Mjallby AIF [7] - 3/4 1-1

TDA

00:00 FT [15] Falkenbergs 2 - 0 Varbergs BoIS [11] +1/4 1-0

TDB

00:00 FT 1 [8] Vasteras 0 - 1 Eskilstuna City [13] - 3/4 0-0

TDB

00:00 FT [16] Ljungskile SK 1 - 1 Norrby [12] +0 0-0

C2

00:30 FT Inter d.Escaldes 0 - 1 Dundalk [B-4] +1 1/2 0-1

ISRB

00:30 FT [10] Hapoel Acre 1 - 1 Beitar TA Ramla [7] 0-1

ISRB

00:30 FT [1] Hapoel R. Gan 3 - 0 Kafr Qasim [15] 0-0

ISRB

00:30 FT [6] INR HaSharon 1 - 0 Hapoel Nof HaGalil [2] +0 0-0

ISRB

00:30 FT [8] HR Letzion 1 - 1 Hapoel Raanana [9] +1/4 1-0

ISRB

00:30 FT [4] Sektzia Nes Tziona 1 - 1 Hapoel Iksal [3] 0-0

ISRB

00:30 FT [5] Hapoel Jerusalem 3 - 1 H. Petah Tikva [13] - 1/4 0-1

ISRB

00:30 FT [14] Hapoel Afula 1 - 1 Hapoel Umm Al Fahm [11] 1 +1/4 0-0

C2

01:00 FT [D-4] Standard Liege 2 - 0 Bala Town - 3 1/2 2-0

C2

01:00 FT 2 Kukesi 0 - 4 Wolfsburg 5 +2 3/4 0-2

C2

01:00 FT 1 Sileks Kratovo 0 - 2 KF Drita +0 0-0

C2

01:00 FT Piast Gliwice 3 - 2 Hartberg - 1/2 1-1

C2

01:00 FT 1 Shamrock Rovers 0 - 2 AC Milan [H-2] +2 1/4 0-1

C2

01:00 FT Borac Banja Luka 0 - 2 Rio Ave +3/4 0-0

C2

01:00 FT Aris Salonica 1 - 2 Kolos Kovalivka - 1/4 0-0

ANHLC

01:00 FT Wolves 0 - 1 Stoke City 1 - 1 0-0

PERA

01:00 FT [6] UTC Cajamarca 3 - 1 Academia Cantolao [16] - 1/4 1-1

C2

01:15 FT Mura 3 - 0 Aarhus AGF +1/4 1-0

C2

01:30 FT Coleraine 2 - 2 Motherwell +1 0-2

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 0-3

C2

01:30 FT Viking 0 - 2 Aberdeen +0 0-1

C2

01:45 FT 1 Linfield 0 - 1 Floriana - 1/2 0-1

C2

01:45 FT Dunajska Stred 3 - 3 Jablonec - 1/2 1-1

TS 90': 3-3; HP: 2-0

C2

01:45 FT Servette 0 - 1 Stade Reims +0 0-1

C2

01:45 FT NK Osijek 1 - 2 Basel +1/4 0-2

EURWVL

01:45 FT [F-2] Iceland Nữ 9 - 0 Latvia Nữ [F-5] 6-0

ANHLC

01:45 FT Brighton 4 - 0 Portsmouth - 3/4 1-0

ISRB

01:55 FT [12] Ahi Nazareth 3 - 0 Hapoel Kfar Shalem [16] 1-0

C2

02:00 FT 2 Backa Topola 4 - 4 Steaua Bucuresti 2-1

TS 90': 4-4; HP: 2-2; Pen: 4-5

PHA

02:00 FT 2 [6] Marseille 0 - 2 Saint Etienne [16] 2 - 1/2 0-1

BRC

02:00 FT [13] Juventude/RS 2 - 0 CRB/AL [12] - 1/4 1-0

CHIB

02:00 FT [7] Dep. Copiapo 4 - 4 CD Magallanes [3] - 1/2 2-2

CHIB

02:00 FT 1 [5] U. San Felipe 0 - 0 Nublense [1] +0 0-0

C2

02:05 FT Budapest Honved 0 - 2 Malmo +1 0-1

LIB

03:00 FT 1 [F-2] Racing Club 0 - 1 Nacional Montevideo [F-1] - 1/4 0-0

PERA

03:30 FT [2] Cesar Vallejo 2 - 0 Sport Boys [7] - 3/4 1-0

COLB

04:15 FT [8] Atletico Huila 2 - 1 Barranquilla [16] - 1 1/4 2-0

LIB

05:00 FT [G-3] Defensa YJ 3 - 0 Delfin SC [G-2] - 3/4 0-0

LIB

05:00 FT [D-3] Sao Paulo/SP 2 - 2 River Plate [D-1] +0 1-1

BRC

05:00 FT [3] Botafogo/RJ 1 - 0 Vasco DG/RJ [2] - 1/4 0-0

LIB

07:00 FT 1 [A-2] Independiente JT 5 - 0 Flamengo/RJ [A-1] +1/4 1-0

LIB

07:00 FT 1 [H-2] Libertad 0 - 2 Boca Juniors [H-1] +1/2 0-1

USB

08:30 FT [A-1] Reno 1868 3 - 2 Tacoma Defiance [A-3] - 1 1/2 1-0

LIB

09:00 FT [B-2] Guarani CA 4 - 1 Tigre [B-4] - 1/2 1-1

LIB

09:00 FT [A-4] Barcelona SC 1 - 2 Junior Barranquilla [A-3] - 1/4 1-1

MEXB

09:00 FT [9] Tampico Madero 1 - 2 Morelia [4] 0-1

ACL

01:00 Hoãn [A-2] Esteghlal Tehran - Al Wahda(UAE) [A-4] -

ACL

01:00 Hoãn [B-1] Pakhtakor - Al Hilal [B-3] +1/4 0-0

EGYA

01:00 Hoãn [16] Haras Al Hodoud - ENPPI Cairo [6] 2-1

Kết quả bóng đá ngày 17/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 17/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1