KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 16/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [C-4] Heil. Lava Spring 1 - 1 Sichuan Jiuniu [C-5] 1-0

TQB

14:30 FT [B-2] Zhejiang Greentown 4 - 0 Jiangxi Liansheng [B-6] 2-0

TQB

15:00 FT [A-1] Chengdu Better City 1 - 0 Beijing BG [A-4] - 1 1-0

GHCLB

15:30 FT Hercules CF 2 - 1 Atl. Baleares - 1/4 1-1

HQA

16:00 FT [10] Busan I'Park 1 - 2 Gangwon [6] +0 0-0

KAZA

17:00 FT [2] Tobol Kostanay 0 - 4 Ordabasy [4] 0-1

NHATA

17:00 FT [11] Vissel Kobe 0 - 1 Cerezo Osaka [2] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [3] FC Tokyo 2 - 3 Oita Trinita [12] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Omiya Ardija 0 - 1 Avispa Fukuoka [1] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [12] Incheon Utd 1 - 0 FC Seoul [8] +0 0-0

HQA

17:00 FT [7] Suwon Bluewings 0 - 0 Pohang Steelers [3] +1/2 0-0

TQA

17:00 FT [B-7] Qingdao Huanghai 0 - 3 Chongqing Lifan [B-3] +1/2 0-0

NHATA

17:30 FT [7] Yokohama FM 3 - 0 Shimizu S-Pulse [17] - 1 1/2 3-0

NHATA

17:30 FT [15] Sagan Tosu 0 - 2 Consa. Sapporo [14] +1/4 0-0

CZEU19

18:00 FT [10] Mlada Boleslav U19 2 - 2 Banik Ostrava U19 [6] +1/2 1-0

AUSFWP

18:00 FT [8] Inglewood Utd 2 - 1 Perth SC [5] +1/2 0-0

AUSFWP

18:00 FT [1] Floreat Athena 2 - 1 ECU Joondalup [4] - 1/4 0-0

AUSFWP

18:00 FT [7] Sorrento 0 - 5 Gwelup Croatia [2] +1/4 0-2

AUSFWP

18:00 FT [9] Perth Glory U21 5 - 1 Rockingham City [12] - 2 4-0

AUSFWP

18:00 FT [3] Cockburn City 4 - 1 Armadale SC [10] - 1 2-0

HQA

18:00 FT [5] Daegu 3 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 2-1

VNC

18:00 FT Than Quảng Ninh 1 - 2 Viettel +3/4 0-0

TQB

18:35 FT 1 [A-3] Beijing Renhe 1 - 0 Suzhou Dongwu [A-6] - 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [B-5] Shenyang Urban 1 - 1 Shaanxi Changan [B-3] +0 1-1

DUC4N

19:00 FT 1 [6] Freiburg II 4 - 0 Aalen [13] - 1/4 2-0

TQA

19:00 FT [B-8] Tianjin Teda 1 - 1 Shijiazhuang YJ [B-6] +1/2 0-0

TQB

19:00 FT [C-2] Kunshan FC 0 - 0 Nantong Zhiyun [C-3] 1 +0 0-0

UZBA

19:00 FT [4] Kokand-1912 0 - 2 Metallurg Bekabad [5] - 1/2 0-0

VNC

19:15 FT Hà Nội FC 5 - 1 TP.HCM - 3/4 1-0

UZBA

19:30 FT 1 [10] Mash'al Mubarek 1 - 2 Bunyodkor [6] +1/2 1-1

CHIB

20:00 FT [2] Melipilla 1 - 1 Cobreloa [11] -

GHCLB

21:00 FT Venezia 2 - 2 Pordenone 1-1

GHCLB

21:00 FT Cittadella 3 - 1 Piacenza 1-0

FINB

21:00 FT [8] KPV Kokkola 6 - 0 Mypa [12] - 2 3-0

C1

22:00 FT 5 Omonia Nicosia 1 - 1 Crvena Zvezda 4 +1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2

GHCLB

22:00 FT Gorica 0 - 2 Triestina 0-0

BIHA

22:00 FT [12] Olimpik Sarajevo 1 - 3 Sarajevo [1] -

CHIA

22:00 FT [11] Palestino 2 - 0 Iquique [13] - 1 0-0

KUWC

22:20 FT Kazma 3 - 1 Yarmouk (KUW) 2-0

GHCLB

22:30 FT Virtus Entella 1 - 1 Luchese - 1 1/4 1-0

FINB

22:30 FT [10] AC Kajaani 0 - 0 MP Mikkeli [5] - 1/2 0-0

FINB

22:30 FT [1] KTP Kotka 4 - 0 Gnistan [9] - 1 1/4 3-0

FINB

22:30 FT [7] MuSa Pori 3 - 2 SJK Akatemia [11] - 1 1-1

FINB

22:30 FT [3] Jaro 4 - 2 EIF Ekenas [4] - 1/2 3-1

FINB

22:30 FT [6] VPS Vaasa 1 - 2 AC Oulu [2] +1/2 0-1

LATA

22:59 FT [5] FK Liepaja 3 - 2 Spartaks Jurmala [6] - 1/4 2-0

CYPC

22:59 FT Nea Salamina 4 - 1 Ahironas 1-0

CYPC

22:59 FT 1 Ayia Napa 1 - 5 Pafos FC 1-4

CYPC

22:59 FT AEL Limassol 5 - 0 Omonia Psevda - 3 4-0

CYPC

22:59 FT PAEEK Kyrenia 2 - 1 Doxa Katokopia 0-0

CYPC

22:59 FT Karmiotissa Pol. 4 - 0 EN THOI Lakatamia 2-0

DENB

22:59 FT [2] Silkeborg IF 2 - 0 Skive IK [12] - 1 0-0

EGYA

22:59 FT 1 [15] El Gouna 1 - 2 Semouha Club [5] - 1/4 0-1

C2

23:30 FT Progres Niedercorn 0 - 5 Willem II +1 1/2 0-3

GHCLB

23:30 FT Gim. Torrelavega 1 - 0 Zaragoza +1 1-0

ICEB

23:30 FT [7] Thor Akureyri 1 - 0 Vik. Olafsvik [9] - 1/2 0-0

DENB

23:30 FT [4] Esbjerg FB 1 - 0 HB Koge [8] - 3/4 1-0

DENB

23:30 FT [1] Viborg 4 - 2 Kolding IF [11] - 3/4 3-1

C1

00:00 FT 3 Karabakh Agdam 0 - 0 Molde 2 +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-6

C1

00:00 FT 3 Maccabi TA 1 - 0 Dinamo Brest 2 - 1 1/2 0-0

C1

00:00 FT 4 [G-4] Ferencvaros 2 - 1 Dinamo Zagreb 3 +1/4 1-1

C2

00:00 FT 1 Hammarby 0 - 3 Lech Poznan [D-2] +1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT Barcelona 3 - 1 Girona - 2 1/2 2-0

ANHLC

00:00 FT West Brom 3 - 0 Harrogate Town - 1 1/4 2-0

DUC4N

00:00 FT [12] Stuttgart II 2 - 1 Elversberg [2] +3/4 1-0

DUC4N

00:00 FT [5] SSV Ulm 3 - 1 FSV Frankfurt [7] - 1 1/4 0-0

DUC4N

00:00 FT [1] TSV Steinbach 2 - 0 Mainz II [16] - 3/4 1-0

DUC4N

00:00 FT [9] TSG Balingen 1 - 0 Bahlinger [8] - 1/4 1-0

POLB

00:00 FT [12] Chrobry Glogow 1 - 2 Radomiak Radom [10] 0-1

ICEA

00:00 FT [2] Hafnarfjordur 1 - 0 Vikingur Rey. [10] -

MNEA

00:00 FT [6] Zeta 2 - 1 Rudar [8] 2-1

MNEA

00:00 FT [3] Sutjeska 3 - 2 Iskra Danilo [5] 1-1

TDB

00:00 FT [6] GIF Sundsvall 1 - 2 Akropolis IF [5] - 3/4 0-2

TDB

00:00 FT [1] Degerfors IF 2 - 1 Dalkurd FF [11] - 1 1/2 0-1

TDB

00:00 FT 1 [3] Jonkopings 2 - 0 Orgryte [10] - 3/4 2-0

TDB

00:00 FT [7] Brage 2 - 1 GAIS [8] - 1/2 0-0

TDB

00:00 FT [2] Halmstads 4 - 0 Umea [15] - 1 0-0

POLB

00:10 FT [9] Widzew Lodz 0 - 2 LKS Lodz [1] 0-1

DUC4B

00:30 FT [3] Ein. Norderstedt 0 - 1 Drochtersen/Assel [10] +0 0-0

DUC4B

00:30 FT [16] Oberneuland 0 - 1 Oldenburg 1987 [13] +1 0-1

DUC4T

00:30 FT [1] Rodinghausen 0 - 0 Oberhausen [5] - 1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT Sportfreunde Lotte 0 - 2 B.Dortmund II [6] +1 0-1

DUC4T

00:30 FT 1 Bergisch Gladbach 1 - 1 M.gladbach II [4] +1 0-0

DUC4T

00:30 FT [10] FC Koln II 1 - 1 RW Ahlen - 1/2 0-0

DUC4T

00:30 FT 1 [13] Wuppertaler 0 - 3 Fort.Dusseldorf II [8] - 1/4 0-2

DUC4T

00:30 FT [16] Wiedenbruck 2 - 1 Bonner SC [11] 1 - 1/4 1-0

DUC4T

00:30 FT Wegberg-Beeck 0 - 0 Schalke 04 II 1 +0 0-0

DUC4T

00:30 FT 1 [15] SV Straelen 1 - 2 Preussen Munster +1/2 0-2

DUC4T

00:30 FT Homberg 1 - 3 Fortuna Koln +1 1/4 1-0

POLB

00:45 FT [11] Stomil Olsztyn 0 - 1 Odra Opole [3] 0-1

C2

01:00 FT B36 Torshavn 1 - 1 The New Saints +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4

GHCLB

01:00 FT Orihuela 0 - 1 Murcia 0-0

ANHLC

01:00 FT Ipswich 0 - 1 Fulham +3/4 0-1

CHIB

01:00 FT [15] San.Morning 0 - 1 San Marcos A. [10] -

C1

01:30 FT 3 [D-4] Midtjylland 3 - 0 Young Boys 2 +1/4 0-0

URUA

01:30 FT [2] CA Rentistas 2 - 1 CA River Plate (URU) [12] +0 2-1

ANHLC

01:45 FT Bristol City 4 - 0 Northampton - 3/4 1-0

ANHLC

01:45 FT Leeds Utd 1 - 1 Hull City - 1 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 8-9

ANHLC

01:45 FT Southampton 0 - 2 Brentford - 1 1/4 0-2

SCOA

01:45 FT [11] St. Mirren 1 - 2 Celtic [2] +2 1/4 1-2

PHA

02:00 FT 1 3 [2] PSG 1 - 0 Metz [14] 2 - 1 1/2 0-0

BRA

02:00 FT [16] Corinthians/SP 3 - 2 Bahia/BA [12] 2-1

ANHLC

02:15 FT Everton 3 - 0 Salford City - 2 1-0

ICEB

02:15 FT [11] Trottur Rey. 1 - 2 Afturelding [8] +3/4 0-0

BRC

05:00 FT [6] Ponte Preta/SP 2 - 2 America/MG [9] - 1/4 1-1

MEXB

05:00 FT 1 [5] Atlante 1 - 0 Sonora [2] 1 - 1/4 0-0

CRCA

05:00 FT [B-1] Cartagines 2 - 2 Jicaral Sercoba [B-6] - 1/2 2-1

LIB

05:15 FT [F-3] Estu.Merida 3 - 2 Alianza Lima [F-4] - 1/4 0-0

LIB

05:15 FT [E-2] Internacional/RS 4 - 3 America Cali [E-3] - 1 3-1

BRB

05:15 FT [8] CSA/AL 1 - 2 Cuiaba/MT [1] +1/4 1-1

USB

06:00 FT [E-3] Indy Eleven 0 - 2 Louisville City [E-1] 0-1

USB

06:00 FT [F-1] Hartford Athletic 3 - 1 New York RB II [F-3] +0 2-0

USB

06:30 FT [H-4] Atlanta United II 1 - 2 Tampa Bay Rowdies [H-1] +3/4 0-0

USB

06:30 FT [F-4] Philadelphia Union II 4 - 0 Loudoun United [F-5] +1/2 3-0

USB

06:30 FT [H-3] Miami Fusion 0 - 4 Birmingham Legion [G-2] - 1/4 0-3

MEXB

07:05 FT [10] Pumas Tabasco 1 - 2 Celaya [1] +0 0-0

LIB

07:30 FT [H-4] Inde.Medellin 2 - 3 Caracas [H-2] - 1 1-2

LIB

07:30 FT [B-3] Bolivar 1 - 2 Palmeiras/SP [B-1] +1/4 0-1

LIB

07:30 FT [E-4] Univ. Catolica 2 - 0 Gremio/RS [E-1] +1/4 2-0

BRC

07:30 FT Brusque FC/SC 0 - 2 Ceara/CE [10] +1/4 0-1

BRC

07:30 FT [1] Fluminense/RJ 1 - 0 Atletico/GO [38] - 1/2 0-0

USA

07:30 FT [Tay-6] Dallas 4 - 1 Colorado Rapids [Tay-11] - 1/4 1-0

USB

08:00 FT [D-1] SA Scorpions 3 - 2 Austin Bold [D-3] - 1/2 1-0

USB

08:00 FT [C-1] El Paso Locomotive 2 - 1 Colorado Springs [C-3] - 1 1/4 0-0

CRCA

08:00 FT [B-4] San Carlos 1 - 1 Dep. Saprissa [B-2] +1/4 0-0

USA

08:30 FT [Tay-9] Vancouver WC 3 - 1 Montreal Impact [Dong-9] +1/2 2-0

USA

08:45 FT [Tay-7] San Jose EQ 1 - 1 Portland Timbers [Tay-2] +0 0-1

USB

09:00 FT [C-4] Real Monarchs 1 - 2 Portland Timbers II [A-4] 1-0

MEXB

09:05 FT [11] Dorados 2 - 2 Correcaminos [9] - 1/4 1-2

EURWVL

18:59 Hoãn [D-5] Azerbaijan Nữ - Moldova Nữ [D-4] -

BIHA

22:00 Hoãn [3] Zeljeznicar - Zrinjski [6] -

ESTA

00:00 Hoãn [4] Levadia T. - Tulevik Viljandi [5] -

ESTA

00:00 Hoãn [7] Trans Narva - Kuressaare [9] -

Kết quả bóng đá ngày 16/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 16/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1