KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 31/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 FT 1 [18] Beijing BIT 1 - 2 Liaoning Shenyang [14] +3/4 0-1

TQB

14:00 FT [11] Jiangxi Liansheng 1 - 0 Sichuan Jiuniu [6] +1 1-0

TQB

14:00 FT [10] Heilongjiang Ice City 1 - 1 Shijiazhuang Gongfu [4] +3/4 0-0

TQB

14:00 FT [3] Nantong Zhiyun 0 - 0 Nanjing City [8] - 1 1/2 0-0

ARMA

18:00 FT [10] FC Noah 0 - 1 Pyunik [3] +1 0-0

UKRA

18:00 FT [6] Kolos Kovalivka 2 - 0 Veres Rivne [10] - 1/4 0-0

SINC

18:45 FT [A-4] Young Lions 1 - 1 Lion City Sailors [A-3] 1-0

SINC

18:45 FT 1 [A-1] Alb. Niigata (SIN) 1 - 0 Balestier Kh. [A-2] 0-0

KSB

19:30 FT [10] Al Oruba (KSA) 1 - 1 Al Qaisoma [6] - 1/4 0-1

EU17VL

20:00 FT 1 [9-3] Luxembourg U17 3 - 2 North Macedonia U17 [9-4] 2-1

EU17VL

20:00 FT [9-2] Iceland U17 0 - 4 Pháp U17 [9-1] 0-2

BIHA

20:00 FT 1 [8] FK Tuzla City 1 - 2 Zeljeznicar [4] 0-1

CROA

20:00 FT [10] HNK Gorica 1 - 1 Slaven Belupo [4] - 1/2 1-1

EU17VL

21:00 FT [3-2] Israel U17 1 - 1 Anh U17 [3-1] 1-0

EU17VL

21:00 FT [3-4] Lithuania U17 0 - 3 Georgia U17 [3-3] 0-1

KSB

21:50 FT 1 [8] Al Riyadh 1 - 2 Hazm [3] +3/4 0-1

EGYA

22:00 FT [6] Ittihad Alexandria 3 - 1 Tala'ea Al Jaish [14] - 1/4 0-1

BULA

22:30 FT [13] Botev Vratsa 2 - 0 Beroe [11] +0 2-0

CHIB

22:30 FT [3] Dep. Copiapo 1 - 0 Temuco [10] - 3/4 0-0

GREA

22:59 FT [12] Pas Giannina 2 - 1 Asteras Tripolis [9] +0 0-0

RMNA

22:59 FT [16] Mioveni 0 - 2 Hermannstadt [8] +0 0-0

KSB

23:45 FT 1 [7] Hajer 1 - 1 Sahel (KSA) [15] - 1/4 1-0

POLB

00:00 FT [2] Puszcza Nie. 3 - 0 Skra Czestochowa [17] - 3/4 3-0

ISRB

00:00 FT [3] Maccabi K.Jaffa 2 - 0 Ironi Tiberias [4] +0 0-0

ISRB

00:00 FT [10] Bnei Yehuda 2 - 0 AS Ashdod [15] - 1/2 0-0

ISRB

00:00 FT [14] Kafr Qasim 2 - 2 Hapoel Nof HaGalil [16] - 1/4 0-1

CYPA

00:00 FT [5] Omonia Nicosia 2 - 0 Anorthosis [7] +0 1-0

CYPA

00:00 FT 1 [11] Doxa Katokopia 1 - 2 Aris Limassol [3] +3/4 1-1

TNKA

00:00 FT [17] Sivasspor 0 - 2 Antalyaspor [11] - 1/4 0-2

TNKA

00:00 FT [5] Istanbul BB 3 - 1 Giresunspor [12] - 3/4 1-0

TNKB

00:00 FT [18] Genclerbirligi 1 - 3 Manisa FK [8] +0 1-2

EGYA

00:00 FT [10] Arab Contractors 0 - 0 Pharco FC [7] - 1/4 0-0

ITAA

00:30 FT 1 [20] Verona 1 - 3 Roma [7] +1/2 1-1

DUC3

01:00 FT [10] Osnabruck 3 - 2 Hallescher [15] - 3/4 1-2

BDNB

01:00 FT [4] CD Estrela 1 - 1 Vilafranquense [5] +1/4 1-0

POLA

01:00 FT [10] Radomiak Radom 2 - 3 Warta Poznan [9] - 1/4 0-2

TDA

01:00 FT [6] Elfsborg 3 - 0 Helsingborg [15] - 1 1/2 1-0

TD3

01:00 FT [Norra-10] Vasalunds 1 - 5 Taby IS [Norra-9] - 1 1/2 0-2

CHIB

01:00 FT 1 [7] Rangers Talca 0 - 1 Puerto Montt [5] +0 0-0

TDA

01:10 FT [12] Norrkoping 0 - 1 Djurgardens [2] +1/4 0-0

DENA

01:15 FT [7] Midtjylland 1 - 2 Odense BK [5] - 1 0-1

ISRA

01:30 FT [3] Hap. Beer Sheva 2 - 0 Maccabi TA [2] +3/4 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-1] Arsenal U21 1 - 1 Crystal Palace U21 [1-5] - 3/4 1-1

ANHU23

02:00 FT [2-3] West Brom U21 4 - 0 Stoke City U21 [2-10] - 1 2-0

ANHU23

02:00 FT 1 [2-6] Newcastle U21 1 - 1 Sunderland U21 [2-9] - 1/4 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-9] Wolves U21 3 - 0 Leicester City U21 [1-12] - 1 2-0

ANHU23

02:00 FT [2-4] Nottingham Forest U21 4 - 1 Norwich U21 [2-5] - 1/4 3-0

HLB

02:00 FT [10] Ajax U21 1 - 2 Willem II [9] +1/4 1-0

RMNA

02:00 FT 1 [14] Universitaea Cluj 2 - 1 Steaua Bucuresti [4] +1/2 2-0

ITA3

02:30 FT [A-19] Piacenza 1 - 1 Padova [A-11] +1/2 0-1

ITAA

02:45 FT [14] Monza 1 - 2 Bologna [11] - 1/4 0-0

ANHL1

03:00 FT [1] Plymouth Argyle 4 - 2 Exeter City [11] - 1/2 1-1

TBNA

03:00 FT [20] Elche 0 - 1 Getafe [15] +0 0-0

TBNB

03:00 FT [5] Levante 1 - 0 Sporting Gijon [11] - 3/4 0-0

BDNA

03:15 FT [6] Vitoria Guimaraes 3 - 2 Famalicao [15] - 1/4 1-0

CHIA

03:30 FT 1 [3] Curico Unido 1 - 2 Nublense [2] +1/4 1-1

PARA

03:30 FT [5] Tacuary FBC 2 - 1 Nacional(PAR) [3] +1/2 1-1

BRAA

06:00 FT 1 [17] Ceara/CE 0 - 1 Fluminense/RJ [3] +1/4 0-0

CHIA

06:00 FT [6] Univ. Catolica(CHL) 0 - 0 Audax Italiano [5] - 3/4 0-0

PARA

06:00 FT [4] Libertad 0 - 0 Cerro Porteno [2] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 Hoãn [13] Royal Pari - Real Santa Cruz [14] -

BLVA

05:15 Hoãn [16] Univ de Vinto - Oriente Petrolero [5] -

BLVA

07:30 Hoãn [8] Inde. Petrolero - Nacional Potosi [4] -

BLVA

07:30 Hoãn [3] Bolivar - Aurora [7] -

Kết quả bóng đá ngày 31/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 31/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 31/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 31/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10