KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 30/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT [3] Adelaide Utd 2 - 1 Perth Glory [12] - 1/2 2-1

NHAT3

11:00 FT [15] Azul Claro Numazu 1 - 2 Vanraure Hachinohe [10] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [9] Tegevajaro Miyazaki 1 - 0 Iwaki FC [1] +1 1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [6] Kataller Toyama 2 - 3 FC Imabari [5] - 1/4 2-2

NHAT3

11:00 FT [12] Gainare Tottori 1 - 1 Fujieda MYFC [2] +1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [3] Kagoshima 0 - 1 Ehime FC [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Verspah Oita 2 - 2 FC Osaka [1] +1/4 1-1

NHATJFL

11:00 FT [7] Veertien Mie 3 - 1 Kochi United SC [11] - 1/4 1-1

NHATJFL

11:00 FT [12] TIAMO Hirakata 1 - 3 Suzuka Point Getters [8] +0 0-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Sony Sendai 0 - 0 MIO Biwako [16] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Honda Lock 0 - 1 Reinmeer Aomori [4] +0 0-0

NHATB

11:05 FT [4] Roas. Kumamoto 2 - 2 Oita Trinita [5] +0 0-1

NHAT3

11:05 FT [4] Matsumoto Yama. 2 - 1 Nagano Parceiro [8] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Okayama 0 - 3 Montedio Yama. [6] +0 0-1

NHAT3

12:00 FT [18] Sagamihara 0 - 0 FC Gifu [14] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [17] Kamatamare San. 2 - 2 Giravanz Kita. [13] +0 0-0

HQFA

12:00 FT [14] Jeonbuk H.Motor 3 - 1 FC Seoul [7] - 1/4 2-0

AUSA

13:00 FT 1 [1] Melbourne City 2 - 2 Wellington Phoenix [8] - 1 1/4 2-0

TQB

14:00 FT [16] Beijing Sport Univ 0 - 1 Zibo Cuju [11] +3/4 0-1

TQB

14:00 FT [7] Suzhou Dongwu 0 - 2 Kunshan FC [1] +1 1/2 0-2

HKGA

14:00 FT [7] HK Ranger 1 - 1 Tai Po [8] - 1/2 1-0

HKGA

14:00 FT [3] Southern District 0 - 0 Hong Kong FC [4] - 1 1/4 0-0

KAZA

16:00 FT [4] Kairat Almaty 2 - 0 FK Aksu [6] - 1 0-0

KAZA

16:00 FT [10] FK Kyzylzhar 0 - 2 Astana [1] +1 1/2 0-1

CZEB

16:15 FT [16] Slavia Praha B 4 - 2 MFk Karvina [5] +1/2 2-1

EUW17VL

16:30 FT [12-3] Montenegro U17 Nữ 0 - 4 Wales U17 Nữ [12-1] 1 0-1

AUTB

16:30 FT [8] SV Lafnitz 1 - 1 Horn [3] +0 1-0

BLRA

17:00 FT [11] FK Slutsk 1 - 1 Torpedo Zhodino [7] +1/2 0-0

KAZA

17:00 FT 1 [11] Atyrau 2 - 2 Shakhter Kar. [7] - 1/2 1-2

HKGA

17:00 FT [10] Hồng Kông U23 0 - 3 Resources Capital [6] +1 1/4 0-1

VNA

17:00 FT [8] BCM Bình Dương 1 - 1 Nam Định [12] - 3/4 0-1

GEOA

17:30 FT [9] Sioni Bolnisi 1 - 2 Dila Gori [3] 1-1

GEOA

17:30 FT 1 [8] Gagra Tbilisi 1 - 1 Samgurali Tskh. [4] 0-0

MLTA

17:30 FT [6] Gudja United 1 - 0 Pieta Hotspurs [14] 1-0

TNKB

17:30 FT [14] Tuzlaspor 1 - 3 Keciorengucu [3] +1/4 1-2

THA

17:30 FT [12] Lamphun Warrior 0 - 5 Muang Thong Utd [10] +1/4 0-2

BULA

17:45 FT [5] Slavia Sofia 2 - 2 Spartak Varna [16] - 1 1/2 0-1

WC17W

18:00 FT [B-2] Nigeria U17 Nữ 3 - 3 Đức U17 Nữ [B-1] +1 1-0

TS 90': 3-3; Pen: 3-2

TBN3

18:00 FT [A1-10] Fuenlabrada 1 - 0 Racing Ferrol [A1-6] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-14] Salamanca 1 - 0 Ceuta [A1-20] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-3] Real Sociedad B 2 - 0 Atl. Baleares [A2-15] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 2 [A1-9] Merida 3 - 3 Algeciras [A1-15] - 1/4 2-1

TBN3

18:00 FT [A1-17] Rayo Majada. 1 - 2 Linares Deportivo [A1-5] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A2-11] La Nucia 1 - 0 Sabadell [A2-18] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-17] CF Intercity 2 - 2 UD Logrones [A2-14] - 1/4 0-1

BDNB

18:00 FT [6] Academico Viseu 2 - 1 Belenenses [16] - 3/4 1-0

NGA

18:00 FT [11] Krylya Sovetov 2 - 1 Nizhny Nov [12] - 3/4 0-1

NGA

18:00 FT [9] FK Sochi 2 - 2 Ural S.r. [10] - 1/2 1-1

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 1 - 0 Krasnodar B [18] - 1/4 1-0

ARMA

18:00 FT 1 [3] Alashkert 1 - 0 BKMA Yerevan [9] - 1 1/4 0-0

AZEA

18:00 FT [7] Samaxı FK 0 - 4 Karabakh Agdam [1] +2 0-0

UKRA

18:00 FT [1] SK Dnipro-1 1 - 0 Chernomorets [15] 1-0

UKRA

18:00 FT [16] FC Lviv 1 - 1 Metalist Kharkiv [11] +1/4 0-1

THA

18:00 FT [7] Port FC 1 - 1 Chiangrai Utd [6] - 1/2 1-0

VNA

18:00 FT [11] HL Hà Tĩnh 0 - 0 Viettel [4] +1/2 0-0

HLA

18:15 FT [16] Emmen 0 - 0 Groningen [15] - 1/4 0-0

ITAA

18:30 FT 2 [13] Empoli 0 - 2 Atalanta [6] 1 +3/4 0-1

POLA

18:30 FT [15] Zaglebie Lubin 0 - 2 Cracovia Krakow [8] +0 0-0

LATA

18:30 FT 1 [1] Valmiera / BSS 1 - 1 Rigas Futbola Skola [3] 1-0

LATA

18:30 FT [4] FK Liepaja 4 - 1 Tukums/Salaspils [6] 2-0

TNKA

18:30 FT [16] Ankaragucu 4 - 1 Hatayspor [14] - 1/2 1-0

AUTB

18:30 FT [11] Sturm Graz II 0 - 1 Kapfenberg [16] - 1 1/2 0-1

TQA

18:30 FT [11] Dalian Professional 2 - 1 Wuhan Yangtze [15] - 1 1/4 1-1

TQA

18:30 FT [2] Shandong Taishan 3 - 1 Shanghai Port [4] +0 0-0

THA

18:30 FT [11] Nakhon Ratch. 1 - 1 Ratchaburi [3] +0 0-0

POLB

18:40 FT [1] LKS Lodz 3 - 1 Arka Gdynia [6] +0 1-1

ANHU23

19:00 FT [2-2] Southampton U21 8 - 1 Middlesbrough U21 [2-7] - 1 1/2 5-1

DUC3

19:00 FT [5] Freiburg II 1 - 0 Oldenburg 1897 [16] - 1/2 0-0

DUC4DB

19:00 FT [8] CZ Jena 0 - 0 SV Lichtenberg [15] - 1 1/2 0-0

DUC4DB

19:00 FT [13] Hertha Berlin II 0 - 5 VSG Altglienicke [9] +1/4 0-3

DUC4DB

19:00 FT 2 [17] Tennis Borussia B. 0 - 4 E.Cottbus [2] +1 3/4 0-1

PHA

19:00 FT 1 1 [17] Auxerre 1 - 0 Ajaccio [18] 1 1 +0 1-0

SCOA

19:00 FT [4] Livingston 0 - 3 Celtic [1] +1 3/4 0-1

NGB

19:00 FT [3] Rubin Kazan 3 - 3 Baltika [1] - 1/4 1-2

BLRA

19:00 FT [6] FK Minsk 1 - 0 Dnepr Mogilev [16] - 1 3/4 0-0

MKDA

19:00 FT [8] Makedonija 1 - 1 Shkupi [2] 0-1

MKDA

19:00 FT [4] Sileks Kratovo 1 - 1 Shkendija [3] 0-0

MKDA

19:00 FT 1 [9] Academy Pandev 0 - 2 Rabotnicki [7] 0-1

MKDA

19:00 FT [1] FC Struga 2 - 2 Bregalnica Stip [6] 1-1

MKDA

19:00 FT [5] Tikves Kavadarci 1 - 0 Pobeda [10] 1-0

KAZA

19:00 FT 1 [13] Turan (KAZ) 0 - 3 FK Maktaaral [8] +0 0-2

SRBA

19:00 FT [16] Radnik Surdulica 2 - 0 Spartak Subotica [11] +0 0-0

TDB

19:00 FT [16] Dalkurd FF 5 - 2 Jonkopings [12] +1/2 3-2

DENB

19:00 FT [7] HB Koge 1 - 4 Sonderjyske [6] +1/4 1-1

DENB

19:00 FT [11] Hobro I.K. 0 - 0 Naestved BK [3] - 1/4 0-0

THA

19:00 FT [1] Buriram Utd 1 - 0 Bangkok Utd [4] - 3/4 1-0

UZBC

19:00 FT [5] Navbahor 1 - 1 Nasaf Qarshi [3] 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

VNA

19:15 FT [1] Hà Nội FC 3 - 0 SHB Đà Nẵng [10] - 1 1/2 1-0

EU17VL

19:30 FT [2-4] Liechtenstein U17 0 - 8 Azerbaijan U17 [2-3] 0-5

EU17VL

19:30 FT [2-1] Ukraina U17 1 - 1 Bosnia & Herz U17 [2-2] 0-0

DUB

19:30 FT 3 [18] Sandhausen 2 - 2 Ein.Braunschweig [14] 3 +1/4 0-0

DUB

19:30 FT 1 [5] Hannover 96 1 - 0 Karlsruher [13] 3 1 +0 0-0

DUB

19:30 FT 2 [6] Paderborn 07 2 - 3 Hamburger [2] - 1/4 1-2

BIA

19:30 FT [11] Anderlecht 4 - 2 Eupen [15] - 1 1/4 2-1

ESTA

19:30 FT [6] Tammeka Tartu 2 - 0 Trans Narva [7] 2-0

TBNA

20:00 FT 1 [7] Osasuna 2 - 0 Valladolid [12] 3 - 1/2 2-0

TBNB

20:00 FT [20] Lugo 0 - 0 Mirandes [17] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [4] Ingolstadt 1 - 3 Vik.Koln [7] - 3/4 1-2

DUC4B

20:00 FT [17] Bremer SV 0 - 1 St. Pauli II [18] +0 0-1

DUC4B

20:00 FT [11] Holstein Kiel II 1 - 1 Phonix Lubeck [9] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [9] Stuttgart II 2 - 1 Barockstadt FL [8] - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [7] Mainz II 3 - 1 Hessen Kassel [15] - 3/4 3-0

DUC4T

20:00 FT [15] FC Koln II 0 - 2 M.gladbach II [3] +1/4 0-0

ALBA

20:00 FT [1] KF Tirana 4 - 1 Kukesi [8] 1-1

ALBA

20:00 FT [5] Egnatia Rrogozhine 3 - 0 Partizani Tirana [2] 2-0

LITA

20:00 FT [1] Zalgiris 6 - 0 Dziugas FC [9] - 1 3/4 2-0

MNEA

20:00 FT [6] Jedinstvo 1 - 0 Mornar Bar [9] 0-0

MNEA

20:00 FT [5] Arsenal Tivat 3 - 0 Iskra Danilo [10] 0-0

MNEA

20:00 FT [8] Rudar 1 - 1 Decic Tuzi [3] 1-0

FINA

20:00 FT [4] Haka 1 - 2 VPS Vaasa [6] - 1/4 1-1

CZEB

20:00 FT [13] Dukla Praha 1 - 2 Sparta Praha B [15] - 1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [15] Erzurumspor FK 0 - 1 Eyupspor [1] +1/4 0-0

DENA

20:00 FT [12] Lyngby 0 - 1 Aarhus AGF [8] +1/4 0-0

UAEA

20:00 FT [10] Baniyas 5 - 0 Al Dhafra [13] - 1 2-0

UAEA

20:00 FT [5] Ajman 2 - 1 Bataeh SC [9] - 3/4 1-1

BULA

20:15 FT [15] Hebar Pazardzhik 1 - 2 Botev Plovdiv [10] +3/4 0-1

TSA

20:15 FT [8] Sion 0 - 1 Zurich [10] - 1/4 0-1

TSB

20:15 FT [6] Bellinzona 2 - 0 Vaduz [9] +0 2-0

ITA3

20:30 FT [C-6] Latina 0 - 2 Monterosi FC [C-7] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-1] Feralpisalo 1 - 4 AC Renate [A-6] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-18] Taranto 0 - 1 Giugliano [C-8] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-9] Novara 1 - 0 Sangiuliano City [A-14] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [C-19] Viterbese Calcio 1 - 2 Foggia [C-14] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-16] Virtus Verona 0 - 0 ArzignanoChiampo [A-12] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-3] Lecco 1 - 2 AC Trento [A-18] - 1/2 0-2

ITA3

20:30 FT 1 [A-15] Pergolettese 1 - 5 Pordenone [A-4] +0 1-3

ITA3

20:30 FT [A-5] Pro Sesto 2 - 1 Aurora Pro Patria [A-7] +0 2-0

ITA3

20:30 FT [A-13] Albinoleffe 1 - 1 Juventus U23 [A-10] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [A-2] Vicenza 2 - 3 Pro Vercelli [A-8] - 3/4 1-2

ITA3

20:30 FT [A-20] Triestina 2 - 1 Mantova [A-17] - 1/4 2-0

HLA

20:30 FT [3] PSV Eindhoven 3 - 0 NEC Nijmegen [9] - 2 1-0

HLA

20:30 FT [5] Twente 3 - 0 RKC Waalwijk [10] - 1 1/4 2-0

NGA

20:30 FT [2] Spartak Moscow 1 - 0 Torpedo Moscow [16] - 1 3/4 0-0

CZEB

20:30 FT [12] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 2 Taborsko [9] 2-2

CZEB

20:30 FT [4] Varnsdorf 2 - 2 MFK Chrudim [6] - 1/2 1-0

AUTA

20:30 FT [3] Lask 4 - 1 Wolfsberger AC [9] - 1 3-0

AUTA

20:30 FT [6] Austria Wien 2 - 1 SCR Altach [10] - 3/4 0-1

NPA

20:30 FT [8] Amazulu 1 - 0 Stellenbosch FC [10] - 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [6] Chippa Utd 3 - 3 Richards Bay [2] +0 0-2

NPA

20:30 FT [11] TS Galaxy 1 - 1 Sekhukhune Utd [15] +0 1-1

ANHA

21:00 FT [1] Arsenal 5 - 0 Nottingham Forest [18] 1 - 1 3/4 1-0

ITAA

21:00 FT 1 5 [17] Spezia 1 - 2 Fiorentina [10] 3 +1/2 1-1

ITAA

21:00 FT 1 [18] Cremonese 0 - 0 Udinese [8] +1/2 0-0

PHA

21:00 FT 1 [16] Stade Brestois 0 - 0 Stade Reims [11] 1 +0 0-0

PHA

21:00 FT 3 [6] Monaco 2 - 0 Angers [20] 3 - 1 1/4 0-0

PHA

21:00 FT [15] Nantes 1 - 1 Clermont [10] 2 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 1 [3] Rennes 3 - 0 Montpellier [14] 2 - 1 1/4 2-0

BDNB

21:00 FT [2] SC Farense 2 - 0 UD Oliveirense [14] - 1 1-0

ARMA

21:00 FT [8] Shirak 0 - 5 Ararat-Armenia [2] +1 0-2

POLA

21:00 FT [14] Lechia GD 1 - 0 Stal Mielec [7] - 3/4 0-0

POLB

21:00 FT [15] Chojniczanka 1 - 2 Odra Opole [16] - 1/4 0-2

BLRA

21:00 FT [14] Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 0 Belshina Bobruisk [12] +0 0-0

CROA

21:00 FT [7] Lok. Zagreb 2 - 2 Hajduk Split [2] +1/2 0-0

HUNA

21:00 FT 1 [12] Ujpest 3 - 3 Puskas Akademia [4] +1/4 1-1

GREA

21:00 FT [3] Olympiakos 2 - 0 Lamia FC [11] - 1 3/4 2-0

MLTA

21:00 FT [4] Gzira Utd 1 - 2 Hamrun Spartans [1] 1-1

SVKA

21:00 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 0 Liptovsky Mikulas [12] - 2 0-0

SLOA

21:00 FT [1] O.Ljubljana 2 - 1 Koper [5] - 1/4 2-1

CZEA

21:00 FT [7] Bohemians 1905 1 - 4 Slavia Praha [2] +3/4 1-2

CZEA

21:00 FT [11] Brno 3 - 0 Slovan Liberec [9] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 2 - 1 Sigma Olomouc [4] +1/4 1-1

TNKA

21:00 FT [6] Kayserispor 2 - 2 Adana Demirspor [3] +1/4 0-1

TNKA

21:00 FT [8] Besiktas 5 - 2 Umraniyespor [19] - 1 1/2 2-1

TDA

21:00 FT [8] Goteborg 0 - 4 Hacken [1] +1/2 0-3

TDA

21:00 FT [16] GIF Sundsvall 2 - 3 Sirius [11] +1/2 1-1

TDA

21:00 FT [9] Mjallby AIF 1 - 2 AIK Solna [5] +1/4 0-1

TDB

21:00 FT [4] Trelleborgs 1 - 2 Brommapojkarna [1] - 1/4 1-1

INDA

21:00 FT [10] Jamshedpur 1 - 0 NorthEast United [11] 1-0

WC17W

21:30 FT [C-1] Colombia U17 Nữ 0 - 1 T.B.Nha U17 Nữ [C-2] +3/4 0-0

GHQG

21:30 FT [10] Arập Xêut 0 - 0 Honduras [61] 0-0

DUA

21:30 FT 3 [5] Union Berlin 2 - 1 M.gladbach [8] 2 - 1/2 0-1

AZEA

21:30 FT [2] Sabah FK 2 - 1 Gabala FC [5] - 3/4 0-1

GREA

21:30 FT [13] Levadiakos 2 - 1 Atromitos [8] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-20] CD Calahorra 3 - 0 Real Union [A2-16] - 3/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-1] Cordoba 3 - 0 Talavera [A1-19] - 1 1/2 2-0

SCOA

22:00 FT [10] Ross County 1 - 2 Hearts [5] +1/2 1-2

BIA

22:00 FT [18] RFC Seraing 1 - 2 Union Saint-Gilloise [2] +1 0-0

BIB

22:00 FT [3] RWD Molenbeek 3 - 0 Lierse [5] - 1/2 2-0

MDVA

22:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 2 - 1 Dacia Buiucani [7] 0-0

CYPA

22:00 FT [3] AEK Larnaca 4 - 0 Karmiotissa Pol. [9] - 1 1/4 2-0

TD3

22:00 FT 1 [Norra-8] Sollentuna FK 1 - 1 Sandvikens [Norra-1] +3/4 1-0

TD3

22:00 FT [Norra-14] Stockholm Intl 3 - 1 Pitea IF [Norra-7] - 3/4 1-1

UKRA

22:00 FT [3] Dinamo Kiev 3 - 1 Kryvbas [9] - 1 3/4 2-1

DENA

22:00 FT [4] Silkeborg IF 1 - 2 Viborg [2] - 1/4 1-0

TBNA

22:15 FT 1 3 [2] Real Madrid 1 - 1 Girona [13] 3 - 1 3/4 0-0

TBNB

22:15 FT [21] Malaga 0 - 1 Eibar [8] - 1/4 0-1

ITB

22:15 FT 1 [20] Perugia 0 - 2 Cittadella [13] - 1/4 0-1

ESTA

22:15 FT [1] Flora Tallinn 1 - 0 Paide Linname. [3] 0-0

BDNA

22:30 FT [7] Portimonense 1 - 1 Estoril [12] - 1/4 0-1

BDNA

22:30 FT [11] Boavista 2 - 2 Vizela [13] +0 1-2

BDNB

22:30 FT [18] SC Covilha 1 - 2 Leixoes [8] +1/4 0-0

TSA

22:30 FT [9] Winterthur 1 - 0 St. Gallen [3] +1/2 1-0

TSA

22:30 FT [1] Young Boys 3 - 1 Basel [5] - 1 2-0

CHIA

22:30 FT [12] Huachipato 4 - 0 Univ. de Chile [13] - 3/4 3-0

NPA

22:30 FT [3] SuperSport Utd 1 - 1 Moroka Swallows [13] - 1/2 0-0

HLA

22:45 FT 1 [4] AZ Alkmaar 2 - 1 Volendam [18] - 2 2-0

BULA

22:45 FT [2] Ludogorets 3 - 1 Septemvri Sofia [12] - 2 1-1

LITA

22:55 FT [4] FK Panevezys 3 - 1 Hegelmann Litauen [3] +0 2-1

ANHU23

22:59 FT [1-8] Brighton U21 2 - 2 Chelsea U21 [1-4] 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-18] Pontevedra 2 - 1 San Fernando [A1-13] - 1/2 2-0

BLRA

22:59 FT [9] Neman Grodno 3 - 0 Gomel [8] - 1/4 0-0

BIHA

22:59 FT [5] Sarajevo 3 - 1 Igman Konjic [12] 1-1

BIHA

22:59 FT [2] Siroki Brijeg 1 - 1 Zrinjski [1] 0-0

IREB

22:59 FT [3] Galway 3 - 0 Longford Town [4] - 1/2 1-0

MNEA

22:59 FT [2] Sutjeska 0 - 1 Buducnost [1] 0-1

NORA

22:59 FT [4] Lillestrom 0 - 2 Odd Grenland [5] - 1 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [14] Sandefjord 1 - 2 HamKam [13] +0 0-1

NORA

22:59 FT [7] Tromso 2 - 2 FK Jerv [16] - 1 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [15] Kristiansund 4 - 0 Aalesund [9] - 3/4 2-0

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 3 - 2 Bodo Glimt [2] +0 0-1

SRBA

22:59 FT [9] FK Kolubara 0 - 2 Crvena Zvezda [1] +2 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [7] Boluspor 1 - 0 Adanaspor [11] - 1/2 0-0

TD3

22:59 FT [Sodra-8] Trollhattan 4 - 1 Angelholms [Sodra-9] - 1 1/4 3-0

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 2 - 1 SV Ried [11] - 1 1/2 1-0

UAEA

22:59 FT [4] Al Sharjah 0 - 1 Al Wahda(UAE) [1] - 1/4 0-0

PHA

23:05 FT [5] Lorient 1 - 2 Nice [9] 1 +0 1-0

ANHA

23:15 FT 1 [5] Man Utd 1 - 0 West Ham Utd [16] 3 - 3/4 1-0

RMNA

23:15 FT 2 [15] UTA Arad 0 - 1 Arges Pitesti [11] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [C-9] Juve Stabia 1 - 2 Pescara [C-3] +1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [C-5] SS Monopoli 2 - 0 Messina [C-20] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-17] Potenza SC 2 - 2 Virtus Francavilla [C-13] - 1/4 1-2

ITA3

23:30 FT [C-11] Gelbison 0 - 0 Fidelis Andria [C-16] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-4] Audace Cerignola 2 - 1 Turris Neapolis [C-12] - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT 1 [C-15] Avellino 2 - 2 Catanzaro [C-1] +1/2 0-2

ITA3

23:30 FT 1 [C-2] Crotone 1 - 0 AZ Picerno [C-10] - 1 1/4 1-0

DUA

23:30 FT 3 [18] Schalke 04 0 - 2 Freiburg [2] 2 +1/2 0-1

NGA

23:30 FT [7] Krasnodar 0 - 1 Zenit [1] +1 0-0

POLA

23:30 FT [6] Lech Poznan 1 - 2 Rakow Czestochowa [1] +1/2 0-0

HUNA

23:30 FT [1] Ferencvaros 2 - 1 Zalaegerzseg [5] - 1 1/2 1-0

MLTA

23:30 FT [10] Marsaxlok 1 - 1 Hibernians Paola [2] 0-0

TDA

23:30 FT [14] Varbergs BoIS 2 - 5 Malmo [7] +0 0-1

TDA

23:30 FT [3] Hammarby 4 - 2 Kalmar [4] - 3/4 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-2] Eldense 1 - 1 Castellon [A2-1] +0 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-2] Alcorcon 1 - 0 Badajoz [A1-16] - 3/4 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-8] Murcia 1 - 4 Osasuna B [A2-4] - 3/4 0-2

ITAA

00:00 FT 3 [4] Lazio 1 - 3 Salernitana [12] 3 - 1 1-0

POLB

00:00 FT [13] Gornik Leczna 0 - 2 Chrobry Glogow [4] - 1/4 0-0

SVKA

00:00 FT [7] Dukla BB 1 - 3 Dunajska Stred [2] +1/2 1-1

CYPA

00:00 FT [5] Apollon Limassol 0 - 1 Apoel FC [2] +0 0-0

TNKA

00:00 FT [18] Istanbulspor AS 2 - 5 Fenerbahce [1] +1 1/4 0-2

DENA

00:00 FT [10] Brondby 3 - 2 Aalborg BK [11] - 1 2-1

TBNA

00:30 FT 2 [4] Athletic Bilbao 1 - 0 Villarreal [9] 1 - 1/4 0-0

TBNB

00:30 FT [4] Cartagena 0 - 0 Granada [5] - 1/4 0-0

BIA

00:30 FT [7] OH Leuven 1 - 1 Gent [5] +1/4 0-1

GREA

00:30 FT [2] AEK Athens 2 - 0 PAOK [4] - 3/4 1-0

SRBA

00:30 FT [12] Mladost Lucani 0 - 0 FK Radnicki 1923 [8] +0 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-9] Barcelona B 0 - 0 Cornella [A2-13] - 1/2 0-0

BDNA

01:00 FT [5] Casa Pia AC 1 - 0 Rio Ave [10] - 1/2 0-0

BDNB

01:00 FT [10] Tondela 0 - 0 Trofense [17] - 3/4 0-0

NORA

01:00 FT [11] Viking 1 - 4 Molde [1] +0 0-2

SRBA

01:00 FT [2] FK Partizan 4 - 0 Radnicki Nis [13] - 1 1/2 2-0

CHIA

01:00 FT [15] La Serena 2 - 1 U. La Calera [10] +3/4 0-1

CHIA

01:00 FT [9] Everton CD 3 - 0 Antofagasta [16] - 3/4 1-0

CHIA

01:00 FT [11] U. Espanola 1 - 3 Coquimbo Unido [14] +0 0-0

ISRA

01:15 FT [9] Hapoel Tel Aviv 2 - 1 HIK Shmona [14] - 1/2 1-1

DUA

01:30 FT 1 [13] FC Koln 1 - 1 Hoffenheim [11] 2 1 +1/4 1-1

GREA

01:30 FT [6] Aris Salonica 1 - 1 OFI Creta [10] - 1 1/4 0-0

BIB

02:00 FT [2] Beveren 3 - 0 Genk II [11] - 3/4 2-0

IREA

02:00 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 0 Derry City [2] +0 1-0

RMNA

02:00 FT [3] Rapid Bucuresti 2 - 1 CFR Cluj [2] +0 1-0

URUA

02:00 FT 1 [1] Liverpool P. (URU) 1 - 1 Nacional(URU) [2] +1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-3

USAA

02:00 FT [Tay-1] Los Angeles FC 4 - 0 Austin FC [Tay-2] - 1 1/4 1-0

ITAA

02:45 FT 5 [9] Torino 2 - 1 AC Milan [2] 2 +1/2 2-0

PHA

02:45 FT 3 [8] Lyon 1 - 0 Lille [7] 1 - 1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 4 [3] Real Sociedad 0 - 2 Real Betis [6] 4 - 1/2 0-0

TBNB

03:00 FT [10] Albacete 0 - 0 Villarreal B [12] - 1/2 0-0

BIA

03:00 FT [12] Charleroi 1 - 0 Antwerpen [3] +1/4 1-0

PARA

03:00 FT [8] Guairena FC 1 - 0 Guarani CA [9] - 1 1/2 1-0

PERA

03:00 FT [19] Uni.San Martin 1 - 2 Cienciano [11] +1 1/2 0-0

PERA

03:00 FT 1 [5] Melgar 0 - 1 Alianza Atletico [9] - 1 3/4 0-1

PERA

03:00 FT [2] Sporting Cristal 4 - 0 Carlos A. Mannucci [17] - 2 1-0

PERA

03:00 FT [1] Alianza Lima 2 - 0 AD Tarma [12] - 2 2-0

PERA

03:00 FT [18] Carlos Stein 2 - 3 Binacional [10] +1 3/4 1-1

USB

03:00 FT [A-2] Memphis 901 0 - 1 Tampa Bay Rowdies [A-3] - 1/4 0-0

BDNA

03:30 FT [16] Gil Vicente 0 - 1 Braga [3] +1 0-0

CHIA

03:30 FT [1] Colo Colo 2 - 0 O Higgins [7] - 1/2 0-0

COLA

04:00 FT [6] Deportivo Pasto 0 - 0 Inde.Medellin [3] - 1/4 0-0

COLA

04:00 FT 1 [11] Atl. Bucaramanga 1 - 3 Pereira [5] - 1/4 0-0

COLA

04:00 FT [20] Cortulua 0 - 0 Rionegro Aguilas [2] +1 0-0

COLA

04:00 FT [17] Alianza Petrolera 2 - 4 Millonarios [4] +1/2 2-3

COLA

04:00 FT 1 [12] Union Magdalena 0 - 0 America Cali [7] +0 0-0

COLA

04:00 FT [16] Jag de Cordoba 0 - 2 Junior Barranquilla [8] +3/4 0-0

COLA

04:00 FT [1] Santa Fe 2 - 1 Once Caldas [10] - 1/4 1-1

COLA

04:00 FT [9] Atl. Nacional 1 - 1 La Equidad [13] - 1 1-0

ARGB

04:05 FT [12] Def.Belgrano 0 - 0 Instituto [2] +1/4 0-0

PARA

05:30 FT [1] Olimpia Asuncion 3 - 1 12 de Octubre [12] - 1 3/4 2-1

VENA

05:30 FT [2] Metropolitano 0 - 0 Monagas [3] +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-3

CRCA

06:00 FT [B-1] Dep. Saprissa 2 - 0 Herediano [A-1] - 1/2 0-0

ARGC

06:45 FT [5] Talleres Cordoba 0 - 1 Patronato Parana [18] - 1/4 0-0

USAA

07:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 3 - 1 New York City [Dong-3] - 1/2 0-0

MEXA

08:36 FT [4] Pachuca 3 - 1 Toluca [6] - 1 1-1

IDNA

14:30 Hoãn [11] PSS Sleman - PSIS Semarang [12] -

IDNA

17:15 Hoãn [18] Persik Kediri - Dewa United [14] -

UKRA

18:00 Hoãn [14] Inhulets Petrove - Rukh Vynnyky [13] -

IDNA

19:00 Hoãn [6] Persija Jakarta - Persebaya Surabaya [10] -

THA

19:00 Hoãn [12] Lamphun Warrior - Nakhon Ratch. [11] -

BLVA

02:00 Hoãn [9] CA Palmaflor - Univ. De Sucre [15] -

BLVA

04:15 Hoãn [12] Real Tomayapo - CD Guabira [6] -

BLVA

06:30 Hoãn [11] Jorge Wilstermann - Always Ready [2] -

Kết quả bóng đá ngày 30/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 30/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10