KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 29/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT 1 [9] Brisbane Roar 0 - 0 Melb. Victory [7] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [16] Yokohama SCC 2 - 0 Fukushima Utd [11] +1/2 1-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Tokyo Musashino 2 - 3 Maruyasu Okazaki [5] +0 0-1

NHATJFL

11:00 FT [15] Criacao Shinjuku 1 - 4 Nara Club [2] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda FC 3 - 0 Kagura Shimane [13] - 1 1/4 2-0

HQA

12:00 FT [11] Suwon Bluewings 1 - 1 Anyang [13] - 1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

HQ3

12:00 FT [1] Changwon City 2 - 0 Cheongju FC [13] - 1 1-0

HQ3

12:00 FT [2] Paju Citizen 3 - 0 Hwaseong FC [4] - 1/2 1-0

HQ3

12:00 FT [15] Ulsan Citizen 2 - 2 Siheung Citizen [5] +0 1-0

HQ3

12:00 FT [16] Dangjin Citizen 0 - 1 Daejeon Korail [11] +1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [12] Gangneung City 3 - 1 Busan Transp. [7] +1/4 2-0

HQ3

12:00 FT [14] Mokpo City 1 - 0 Yangju Citizen [8] - 1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [10] Cheonan City 2 - 1 Pocheon Citizen [9] - 1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [6] Gimhae City 1 - 2 Gyeongju KHNP [3] +0 0-0

NHATA

13:00 FT [2] Kawasaki Fro. 2 - 1 Vissel Kobe [13] - 1 1-0

NHATA

13:00 FT [8] Nagoya Grampus 2 - 1 FC Tokyo [6] +0 1-0

NHATA

13:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 0 - 1 Kashima Antlers [4] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [3] Sanf Hiroshima 1 - 2 Consa. Sapporo [10] - 1 1-1

NHATA

13:00 FT [1] Yokohama FM 4 - 1 Urawa Red [9] - 1 2-0

NHATA

13:00 FT [14] Avispa Fukuoka 2 - 1 Kashiwa Reysol [7] - 1/2 2-0

NHATA

13:00 FT [12] Shonan Bellmare 3 - 0 Sagan Tosu [11] - 1/2 2-0

NHATA

13:00 FT [16] Kyoto Sanga 0 - 0 Cerezo Osaka [5] +1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [15] Gamba Osaka 2 - 0 Jubilo Iwata [18] - 1/4 0-0

AUSA

13:15 FT [5] Central Coast 4 - 2 Western United [11] 1 +0 0-2

HQA

14:00 FT [10] Gimcheon Sangmu 0 - 4 Daejeon Hana Citizen [14] - 1/2 0-1

TQA

14:00 FT [18] Hebei CFFC 0 - 4 Guangzhou City [17] +2 1/2 0-1

HKGA

14:00 FT [5] Eastern AA 4 - 0 Sham Shui Po [9] 2-0

TQA

14:30 FT [12] Changchun Yatai 1 - 0 Meizhou Hakka [10] +0 1-0

NGAU21

15:00 FT [A-10] Orenburg U21 0 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-7] 0-1

VNB

15:00 FT [11] Đăk Lăk 0 - 2 CA Nhân Dân [1] +3/4 0-0

VNB

15:00 FT [10] Bình Phước 1 - 1 Thừa Thiên Huế [7] 1-0

VNB

15:00 FT [4] Phố Hiến 2 - 1 Phù Đổng [12] 2-0

VNB

15:00 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 3 - 2 ĐT Long An [6] - 3/4 0-2

VNB

15:00 FT [2] Khánh Hòa 3 - 1 Cần Thơ [8] 1-1

VNB

15:00 FT [3] Quảng Nam 3 - 0 Phú Thọ [9] - 1 3/4 1-0

CZEB

15:15 FT 1 [14] Fotbal Trinec 0 - 4 SK Lisen [3] +1/4 0-3

CZEU19

15:15 FT [8] Pardubice U19 1 - 2 Sparta Praha U19 [1] 1-0

AUSA

15:45 FT 1 [4] Macarthur FC 2 - 3 Sydney FC [6] +1/2 1-2

KAZA

16:00 FT [9] Caspiy Aktau 0 - 0 Akzhayik Oral [14] +0 0-0

CZEU19

16:00 FT [2] Brno U19 3 - 2 Slavia Praha U19 [10] 0-1

CZEU19

16:00 FT [3] Sigma Olomouc U19 1 - 2 Zlin U19 [6] 1-0

CZEU19

16:00 FT [12] C. Budejovice U19 1 - 1 Hradec Kralove U19 [15] 0-1

TQA

16:30 FT [9] Sh. Shenhua 1 - 2 Cangzhou Mighty Lions [13] - 1/4 0-1

EU17VL

17:00 FT [6-2] Đan Mạch U17 8 - 0 Estonia U17 [6-4] 4-0

BLRA

17:00 FT [2] Energetik-BGU 0 - 2 Bate Borisov [3] +1/4 0-1

LATA

17:00 FT [8] Spartaks Jurmala 2 - 0 METTA/LU Riga [10] 1-0

UKRA

17:00 FT [7] Vorskla 2 - 0 FC Mynai [13] - 3/4 1-0

HKGA

17:00 FT 1 [2] Lee Man FC 2 - 1 Kitchee [1] 2-0

BDNB

17:30 FT [15] Uniao Torreense 0 - 1 CD Mafra [12] - 1/4 0-0

GEOA

17:30 FT [5] Torpedo Kut. 1 - 0 FC Telavi [7] 1-0

TNKB

17:30 FT [4] Pendikspor 0 - 2 Samsunspor [2] +0 0-1

TNKB

17:30 FT [9] Bandirmaspor 1 - 1 Rizespor [3] - 1/4 0-1

ANHB

18:00 FT 1 [18] Bristol City 1 - 1 Swansea City [8] +0 1-0

ANHU23

18:00 FT [1-7] Everton U21 6 - 3 Man City U21 [1-3] 4-1

ANHU23

18:00 FT [1-14] Tottenham U21 1 - 1 Man Utd U21 [1-11] 1-0

DUB

18:00 FT 2 [8] Holstein Kiel 1 - 2 Fort.Dusseldorf [7] 3 1 +0 0-1

DUB

18:00 FT 5 [12] Jahn Regensburg 0 - 3 Hansa Rostock [9] 3 +0 0-2

DUB

18:00 FT 2 [4] Kaiserslautern 0 - 0 Nurnberg [11] 1 - 1/4 0-0

DUC4B

18:00 FT [2] Hamburger II 3 - 1 Atlas Delmenhorst [13] - 3/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [3] Chemnitzer 4 - 0 Meuselwitz [14] - 1 1/4 3-0

DUC4DB

18:00 FT [12] Viktoria Berlin 0 - 2 C. Leipzig [4] +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [11] Greifswalder FC 0 - 2 RW Erfurt [1] +0 0-1

NGA

18:00 FT [4] Din. Moscow 6 - 1 Khimki [15] - 1 1/2 3-0

ARMA

18:00 FT [5] Van Yerevan 0 - 2 Ararat Y [6] - 1/4 0-2

ARMA

18:00 FT [7] Lernayin Artsakh 1 - 2 Urartu [1] +3/4 1-2

AZEA

18:00 FT [9] Kapaz 3 - 0 Səbail FK [8] +1/4 1-0

BIHA

18:00 FT [6] Velez Mostar 1 - 0 Leotar Trebinje [11] 0-0

KAZA

18:00 FT 1 [12] FK Taraz 0 - 2 Tobol Kostanay [3] +1/4 0-2

LITA

18:00 FT [2] Kauno Zalgiris 3 - 0 Banga [8] - 1 1/4 1-0

CZEU19

18:00 FT [9] Slovacko U19 4 - 0 Pribram U19 [16] -

TDB

18:00 FT [15] Norrby 2 - 0 Osters [3] +1/4 0-0

TDB

18:00 FT [13] Orgryte 3 - 0 Skovde [5] - 1/2 1-0

TDB

18:00 FT [7] Brage 0 - 2 Vasteras [9] +1/4 0-2

TD3

18:00 FT [Sodra-16] Qviding 2 - 2 Lindome GIF [Sodra-11] - 1/2 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-5] Forward 3 - 1 Team Thoren [Norra-15] 2-1

TD3

18:00 FT [Sodra-4] Torns IF 2 - 2 Falkenbergs [Sodra-1] +1 1/4 1-2

TD3

18:00 FT [Sodra-10] Tvaakers IF 1 - 0 Oddevold [Sodra-3] +1/2 0-0

TD3

18:00 FT 1 [Sodra-15] Vanersborgs FK 1 - 2 BK Olympic Malmo [Sodra-7] +1/4 1-1

DENB

18:00 FT [2] Hvidovre IF 3 - 2 Fredericia [10] - 1 1-1

TQA

18:00 FT [6] Henan Songshan 2 - 0 Shenzhen FC [14] 1-0

THA

18:00 FT 1 [13] Prachuap FC 1 - 1 Khonkaen Utd [14] - 1/2 0-0

ANHA

18:30 FT [13] Leicester City 0 - 1 Man City [2] +1 1/4 0-0

ANHB

18:30 FT [21] West Brom 0 - 2 Sheffield Utd [2] 1 - 1/4 0-2

ANHU23

18:30 FT [2-11] Derby County U21 0 - 2 Aston Villa U21 [2-8] 0-1

ESTA

18:30 FT [5] Kuressaare 1 - 1 Tallinna Kalev [8] 1-0

TNKA

18:30 FT [4] Konyaspor 1 - 1 Kasimpasa [13] - 3/4 0-0

TQA

18:30 FT [1] Wuhan Three T. 0 - 1 Chengdu Rongcheng [4] - 1 3/4 0-1

TQA

18:30 FT [7] Beijing Guoan 4 - 1 Guangzhou FC [16] - 2 1/4 4-0

THA

18:30 FT [2] Chonburi 1 - 1 Sukhothai [9] - 1 1/4 1-0

BDNB

18:45 FT [9] Porto B 0 - 0 Feirense [7] - 1/2 0-0

BDNB

18:45 FT [13] Nacional Madeira 1 - 1 Penafiel [11] +0 0-0

TBNA

19:00 FT 4 [14] Almeria 3 - 1 Celta Vigo [17] 1 +1/4 0-1

TBNB

19:00 FT [8] Andorra FC 3 - 0 SD Ponferradina [20] - 3/4 2-0

ITB

19:00 FT 1 [18] Venezia 0 - 2 Ascoli [11] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT [15] Benevento 0 - 0 Pisa [8] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [16] Cosenza 1 - 2 Frosinone [1] +3/4 1-1

ITB

19:00 FT [17] SPAL 1907 1 - 1 Alto Adige [9] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [12] Cagliari 1 - 1 Reggina [2] +0 1-1

ITB

19:00 FT [10] Modena 0 - 2 Palermo [13] - 1/2 0-2

ITB

19:00 FT [7] Parma 1 - 0 Como [19] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT 1 [14] B.Dortmund II 1 - 0 Verl [12] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [13] Essen 1 - 1 Zwickau [17] - 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT [20] SpVgg Bayreuth 1 - 0 Munchen 1860 [6] +3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [8] Waldhof Man. 2 - 1 Dynamo Dresden [9] +0 2-0

DUC3

19:00 FT [18] Erzgebirge Aue 1 - 1 Elversberg [1] +3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [2] Saarbrucken 0 - 0 Meppen [19] - 1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [14] Havelse 2 - 0 Weiche Flensburg [8] +1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [5] Ein. Norderstedt 0 - 1 Teutonia Ottensen [11] - 3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [4] Nurnberg II 1 - 5 Greuther Furth II [12] 0-3

DUC4BA

19:00 FT [2] Wurzburger 2 - 1 TSV 1896 Rain [14] - 1 3/4 2-1

DUC4BA

19:00 FT [3] V. Aschaffenburg 2 - 2 Buchbach [15] - 3/4 1-1

DUC4BA

19:00 FT [18] FC Pipinsried 0 - 4 Bayern Munich II [6] +1/2 0-3

DUC4BA

19:00 FT [19] VfB Eichstatt 3 - 0 Wacker Burghausen [8] +0 0-0

DUC4BA

19:00 FT [11] DJK Vilzing 1 - 1 Illertissen [16] +0 0-1

DUC4BA

19:00 FT [17] Hankofen-Hailing 0 - 2 TSV Aubstadt [7] +1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [10] Ansbach 4 - 2 Heimstetten [20] - 1/2 2-1

DUC4BA

19:00 FT [1] Unterhaching 4 - 3 Schweinfurt [13] - 1 3-2

DUC4N

19:00 FT 1 [1] SSV Ulm 1 - 0 Astoria Walldorf [11] - 1 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [18] Koblenz 0 - 3 FSV Frankfurt [10] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [2] TSV Steinbach 3 - 2 Offenbach [4] +0 1-1

DUC4N

19:00 FT [17] Ein.Trier 0 - 1 TSG Balingen [3] +0 0-1

DUC4N

19:00 FT [13] Bahlinger 0 - 1 Homburg [5] +1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT 1 [8] Rodinghausen 0 - 1 FC Bocholt [14] - 1 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [9] Schalke 04 II 1 - 1 Wiedenbruck [11] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [12] Fort.Dusseldorf II 1 - 6 Preussen Munster [1] +1 1/4 0-3

DUC4T

19:00 FT [18] SV Straelen 0 - 1 Fortuna Koln [10] +1 0-1

DUC4T

19:00 FT [5] Kaan-Marienborn 2 - 1 Wattenscheid [17] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] FC Duren 0 - 2 Wuppertaler [2] +1/2 0-2

DUC4T

19:00 FT [6] Lippstadt 0 - 1 A.Aachen [4] 0-0

DUC4T

19:00 FT [7] Oberhausen 2 - 3 RW Ahlen [16] - 3/4 1-1

NGB

19:00 FT [17] Volga Ulyanovsk 0 - 0 Dyn. Makhachkala [11] +0 0-0

ALBA

19:00 FT [6] Kastrioti Kruje 3 - 0 Bylis Ballsh [9] 1-0

BLRA

19:00 FT 1 [5] Isloch 2 - 2 Dinamo Minsk [4] +1/2 2-2

BULA

19:00 FT [7] Cherno More 2 - 1 Lok. Sofia [8] - 3/4 1-0

LATA

19:00 FT [7] BFC Daugava 1 - 1 Supernova Riga [9] 0-0

MNEA

19:00 FT [4] OFK Petrovac 2 - 1 FK Jerezo [7] 2-1

SRBA

19:00 FT [14] Javor Ivanjica 0 - 1 Backa Topola [3] +3/4 0-0

AUTB

19:00 FT [13] Rapid Wien II 2 - 1 Admira [9] +1/4 2-0

AUTB

19:00 FT [2] Blau Weiss Linz 4 - 0 Liefering [12] - 1 1/4 2-0

AUTB

19:00 FT 1 [5] Floridsdorfer AC 0 - 3 Dornbirn [10] - 3/4 0-1

DENB

19:00 FT 1 [8] Hillerod 3 - 0 Fremad Amager [9] - 1/4 2-0

TQA

19:00 FT [8] Tianjin Tigers 1 - 2 Zhejiang Professional [3] - 1/4 1-0

THA

19:00 FT [5] BG Pathum United 2 - 2 Lampang [16] - 2 1-2

INDA

19:00 FT [2] Hyderabad 1 - 0 FC Goa [6] - 1/2 1-0

HUNA

19:15 FT [10] Budapest Honved 0 - 1 MOL Fehervar FC [8] +1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [B-18] US Olbia 1 - 3 Gubbio [B-2] +1/2 1-3

ITA3

19:30 FT [B-4] Fiorenzuola 0 - 1 Virtus Entella [B-6] +1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-19] Montevarchi 0 - 3 Cesena [B-3] +1/4 0-2

ITA3

19:30 FT [B-17] Alessandria 0 - 1 Recanatese [B-14] - 1/4 0-0

CZEB

19:30 FT [7] SK Prostejov 2 - 2 Opava [11] +1/4 1-0

CZEB

19:30 FT [1] Pribram 3 - 0 Jihlava [8] - 1/4 0-0

OMC

19:45 FT [6] Al Wahda Oman 0 - 1 Al Bashaer (OMA) [3] 0-1

ANHL2

20:00 FT [3] Northampton 1 - 1 Newport [18] - 1/4 0-1

ITAA

20:00 FT [1] Napoli 4 - 0 Sassuolo [15] 3 1 - 1 3/4 3-0

BDNB

20:00 FT [3] Benfica B 2 - 1 Moreirense [1] +0 2-1

NGB

20:00 FT [8] Volgar Astrakhan 1 - 3 SKA-Khabarovsk [5] +0 1-2

POLA

20:00 FT [17] Korona Kielce 1 - 1 Piast Gliwice [16] +1/4 1-0

POLB

20:00 FT [8] Podbeskidzie 2 - 0 Sandecja [18] - 3/4 0-0

CROA

20:00 FT [8] HNK Rijeka 0 - 1 Istra 1961 [6] - 1/2 0-0

ICEA

20:00 FT 1 [1] Breidablik 1 - 0 Vikingur Rey. [2] - 1/2 1-0

ICEA

20:00 FT [3] KA Akureyri 2 - 0 Valur Rey. [4] - 1/4 2-0

ICEA

20:00 FT [6] Keflavik 4 - 0 Fram Rey. [8] - 3/4 1-0

ICEA

20:00 FT [5] KR Reykjavik 0 - 2 Stjarnan [7] - 3/4 0-0

ICEA

20:00 FT [9] Vestmannaeyjar 1 - 0 Leiknir Rey. [10] - 1 0-0

ICEA

20:00 FT [11] Hafnarfjordur 1 - 2 IA Akranes [12] - 1 1/4 1-1

KAZA

20:00 FT [5] Ordabasy 2 - 2 Aktobe [2] +1/4 0-2

MLTA

20:00 FT [3] Birkirkara 1 - 2 Mosta [5] 1-2

MLTA

20:00 FT [8] Balzan 1 - 3 Valletta [9] 1-1

NORB

20:00 FT [12] Raufoss IL 0 - 3 Sogndal [7] - 1/4 0-1

NORB

20:00 FT [3] Start Kristiansand 2 - 1 Ranheim IL [8] - 3/4 1-0

NORB

20:00 FT [1] Brann 4 - 1 KFUM Oslo [4] - 2 1/2 2-1

NORB

20:00 FT [2] Stabaek 2 - 0 Mjondalen [9] - 1 0-0

NORB

20:00 FT 1 [15] Grorud IL 3 - 1 Asane Fotball [13] +1/4 2-1

NORB

20:00 FT [16] Stjordals Blink 1 - 0 Skeid Fotball [14] - 1 0-0

NORB

20:00 FT [11] Bryne 0 - 2 Sandnes Ulf [5] +1/4 0-0

NORB

20:00 FT [6] Kongsvinger 0 - 1 Fredrikstad [10] 0-0

SVKA

20:00 FT [4] Zelez. Podbrezova 0 - 2 Skalica [11] - 1/2 0-1

SVKA

20:00 FT 1 [9] Trencin 0 - 0 Ruzomberok [5] - 1/4 0-0

SLOA

20:00 FT [10] Tabor Sezana 2 - 1 NK Radomlje [9] - 1/4 0-1

CZEA

20:00 FT [10] Banik Ostrava 3 - 1 Mlada Boleslav [6] - 1/4 1-0

CZEA

20:00 FT [5] Hradec Kralove 1 - 3 Pardubice [16] - 1 0-0

CZEA

20:00 FT [14] Jablonec 3 - 0 C. Budejovice [13] - 1 1-0

TNKB

20:00 FT [10] Sakaryaspor 1 - 2 Altay [11] - 3/4 0-2

TDA

20:00 FT [13] Degerfors IF 0 - 0 Varnamo [10] - 3/4 0-0

TDB

20:00 FT [11] Utsiktens BK 3 - 3 Ostersunds [14] - 1/4 1-2

TDB

20:00 FT [8] Eskilstuna City 2 - 0 Halmstads [2] +1/2 0-0

TDB

20:00 FT [10] Orebro 2 - 2 Landskrona [6] - 1/2 2-0

TD3

20:00 FT [Sodra-6] Ljungskile SK 1 - 2 Atvidabergs [Sodra-12] - 1/2 0-1

DENB

20:00 FT [12] Nykobing 4 - 5 Vejle [1] +1 1/2 2-2

UAEA

20:00 FT [11] Khorfakkan 1 - 0 Dubba Al Fujairah [14] 0-0

UAEA

20:00 FT [6] Al Jazira 2 - 0 Al Wasl [3] - 1/2 2-0

EGYA

20:00 FT [12] Aswan FC 0 - 1 Ghazl Al Mahalla [5] 0-0

DUA

20:30 FT 3 [3] Leipzig 2 - 0 B.Leverkusen [12] 2 - 3/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [1] Bayern Munich 6 - 2 Mainz [10] 1 - 2 3-1

DUA

20:30 FT 1 [16] Stuttgart 2 - 1 Augsburg [14] 2 - 1 1-1

DUA

20:30 FT 1 [7] Wolfsburg 4 - 0 Bochum [17] 1 - 3/4 2-0

NGA

20:30 FT [6] Akhmat Groznyi 1 - 2 Rostov [3] - 1/4 1-0

AZEA

20:30 FT [4] Zire IK 0 - 3 Neftchi Baku [3] +1/2 0-1

WALA

20:30 FT [3] Bala Town 1 - 1 Penybont [4] - 3/4 0-1

WALA

20:30 FT [12] Airbus UK 0 - 4 Pontypridd Town [11] +1/2 0-3

WALA

20:30 FT [7] Haverfordwest 1 - 3 The New Saints [1] +2 0-2

WALA

20:30 FT [5] Cardiff Metropolitan 0 - 3 Caernarfon Town [6] - 1/2 0-0

NPA

20:30 FT [5] Orlando Pirates 0 - 1 Kaizer Chiefs [4] - 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [14] Bournemouth 2 - 3 Tottenham [4] 2 +3/4 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [7] Brighton 4 - 1 Chelsea [8] 2 +0 3-0

ANHA

21:00 FT 3 [10] Brentford 1 - 1 Wolves [20] 3 1 - 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [11] Crystal Palace 1 - 0 Southampton [19] 3 - 1/2 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [3] Newcastle 4 - 0 Aston Villa [12] 1 - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT 3 [1] Burnley 2 - 1 Reading [13] 4 - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [19] Cardiff City 1 - 0 Rotherham Utd [16] 1 - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [12] Coventry 1 - 2 Blackpool [23] 4 - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [24] Huddersfield 1 - 0 Millwall [7] 3 +1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [20] Hull City 0 - 1 Blackburn Rovers [3] 1 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 2 [11] Luton Town 1 - 1 Sunderland [10] 3 - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT 6 [5] Norwich 3 - 1 Stoke City [17] 2 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 3 [9] Preston North End 2 - 1 Middlesbrough [15] 3 +0 1-1

ANHB

21:00 FT 2 [22] Wigan 0 - 1 Watford [4] 2 +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [18] Fleetwood Town 3 - 0 Accrington [19] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [6] Peterborough Utd 1 - 0 Cambridge Utd [20] - 1 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [10] Wycombe 1 - 1 Morecambe [24] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [4] Barnsley 2 - 0 Forest Green [21] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [5] Bolton 1 - 3 Oxford Utd [14] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [17] Charlton Athletic 4 - 4 Ipswich [2] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [16] Cheltenham 0 - 0 Milton Keynes Dons [22] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Derby County 4 - 2 Bristol Rovers [15] - 3/4 4-2

ANHL1

21:00 FT [8] Portsmouth 1 - 1 Shrewsbury [13] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [9] Port Vale 1 - 0 Lincoln [12] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [3] Sheffield Wed. 4 - 2 Burton Albion [23] - 1 2-0

ANHL2

21:00 FT [14] Tranmere Rovers 0 - 2 Carlisle [5] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [11] Stockport 3 - 0 Sutton Utd [17] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Hartlepool 2 - 1 Grimsby [16] +1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [4] Barrow 3 - 0 Crewe Alexandra [15] - 1/2 2-0

ANHL2

21:00 FT [10] Wimbledon 3 - 2 Harrogate Town [20] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [6] Bradford City 1 - 1 Crawley Town [19] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 1 - 1 Stevenage [2] +1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [13] Doncaster Rovers 1 - 0 Gillingham [23] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Leyton Orient 1 - 0 Salford City [8] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT 1 [7] Mansfield 2 - 5 Swindon [12] - 1/2 2-2

SCOA

21:00 FT [6] St. Johnstone 1 - 0 Kilmarnock [11] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT 1 [12] Dundee Utd 0 - 1 Motherwell [9] +0 0-1

SCOA

21:00 FT [8] Hibernian 3 - 0 St. Mirren [7] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 4 - 1 Aberdeen [3] - 1 1/2 2-1

SCOB

21:00 FT [10] Hamilton 4 - 4 Cove Rangers [8] - 1/2 1-2

SCOB

21:00 FT [9] Arbroath 0 - 2 Ayr Utd [1] +1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [7] Raith Rovers 3 - 0 Partick Thistle [5] +0 3-0

SCO2

21:00 FT [6] Airdrieonians 4 - 0 Montrose [4] +0 3-0

SCO2

21:00 FT [5] Alloa Athletic 2 - 1 Clyde [9] - 1 1-1

SCO2

21:00 FT [7] Queen of South 1 - 3 Falkirk [3] +0 0-2

SCO2

21:00 FT 1 [10] Peterhead 1 - 1 Edinburgh City [2] +3/4 0-0

SCO2

21:00 FT [1] Dunfermline 2 - 1 Kelty Hearts [8] - 1 1-1

NGB

21:00 FT [14] Kuban 0 - 1 Rodina Moscow [15] - 1/4 0-1

NGB

21:00 FT [2] Alania Vla 3 - 3 Akron Togliatti [12] - 1 1-3

NGB

21:00 FT [7] Kamaz 2 - 2 Ufa [16] - 1/4 2-0

BLRA

21:00 FT [13] Dinamo Brest 4 - 4 Vitebsk [15] - 1/4 3-2

BIHA

21:00 FT [9] FK Sloga Doboj 0 - 1 NK Posusje [7] 0-0

NIRA

21:00 FT [4] Cliftonville 1 - 0 Carrick Rangers [8] - 1 1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [6] Coleraine 4 - 0 Portadown FC [12] - 1 1/2 2-0

NIRA

21:00 FT 1 [11] Dungannon Swi. 0 - 2 Crusaders Belfast [2] +1 1/2 0-1

NIRA

21:00 FT 1 [10] Newry City 0 - 2 Linfield [5] +1 0-1

BIA

21:00 FT 1 [16] Zulte-Waregem 0 - 3 Standard Liege [8] +1/4 0-0

BIB

21:00 FT [9] Dender 3 - 2 Club Brugge II [7] - 1/4 2-1

ESTA

21:00 FT [10] Vaprus Parnu 2 - 3 Levadia T. [2] 1-0

GEOA

21:00 FT [1] Dinamo Tbilisi 3 - 1 Saburtalo [6] 1-1

GREA

21:00 FT [14] Ionikos 1 - 1 Panetolikos [7] - 1/2 1-1

ISRA

21:00 FT [1] Maccabi Haifa 3 - 1 Ashdod [6] - 1 1/2 2-1

LATA

21:00 FT [2] Riga FC 2 - 0 FK Auda [5] 0-0

LITA

21:00 FT [10] FK Jonava 0 - 3 FK Riteriai [5] 0-0

LITA

21:00 FT [7] Siauliai 2 - 0 Suduva [6] +3/4 2-0

SRBA

21:00 FT [4] Cukaricki Belgrade 2 - 2 FK Novi Pazar [6] - 3/4 1-1

CYPA

21:00 FT [8] Nea Salamina 0 - 2 Pafos FC [1] +3/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Lunds BK 1 - 1 GAIS [Sodra-5] +1 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-3] Motala AIF 5 - 1 Gefle IF [Norra-4] +3/4 3-1

TD3

21:00 FT [Norra-12] Haninge/Brand. 3 - 0 Sylvia [Norra-13] - 3/4 2-0

TD3

21:00 FT [Sodra-13] IFK Malmo 1 - 1 Oskarshamns AIK [Sodra-14] +1 0-1

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 2 PFK Aleksandriya [5] - 1 1/4 1-1

DENA

21:00 FT [6] Randers 0 - 2 Kobenhavn [3] +1/2 0-0

JORA

21:00 FT 1 [12] Jazeera Amman 0 - 2 Ramtha [9] 0-1

INDA

21:00 FT [3] ATK 2 - 0 East Bengal [8] - 1 1/4 0-0

ANHL2

21:15 FT [9] Walsall 1 - 0 Rochdale [21] - 1/4 1-0

TBNA

21:15 FT 2 [19] Cadiz 3 - 2 Atletico Madrid [5] 4 +3/4 1-0

TBNB

21:15 FT [9] Huesca 1 - 0 Las Palmas [1] +1/4 1-0

ITB

21:15 FT 1 [4] Genoa 1 - 1 Brescia [6] - 1 1-0

BDNA

21:30 FT [14] Santa Clara 1 - 1 Porto [2] +1 1/2 0-1

HLA

21:30 FT [8] Heerenveen 1 - 2 Utrecht [7] - 1/4 1-1

BULA

21:30 FT [6] Levski Sofia 0 - 0 CSKA 1948 Sofia [3] - 1/2 0-0

ALBA

21:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 2 - 2 Erzeni Shijak [3] 0-0

ALBA

21:45 FT [10] Teuta Durres 0 - 1 KF Laci [7] 0-0

EU17VL

22:00 FT [6-1] Bỉ U17 3 - 0 Romania U17 [6-3] 1-0

ANHU23

22:00 FT [1-13] West Ham U21 0 - 3 Liverpool U21 [1-2] 0-2

TBN3

22:00 FT [A2-6] Amorebieta 1 - 0 Alcoyano [A2-7] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-14] Celta Vigo II 1 - 2 Real Madrid B [A1-2] +0 1-2

TBN3

22:00 FT [A2-11] SD Logrones 1 - 2 Gimnastic T. [A2-9] - 1/4 0-0

PHA

22:00 FT [1] PSG 4 - 3 Troyes [13] 3 - 2 3/4 1-1

HUNA

22:00 FT [3] Kecskemeti 2 - 2 Debreceni [7] - 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [7] Austria Klagenfurt 2 - 3 WSG Swarovski Tirol [5] - 1/2 1-2

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 1 - 0 Hartberg [12] - 2 0-0

AUTA

22:00 FT [8] Aust Lustenau 3 - 3 Rapid Wien [4] +3/4 1-0

EGYA

22:00 FT [9] Al Masry 2 - 0 ENPPI Cairo [11] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-5] Pontedera 1 - 0 Torres [B-12] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-13] US Fermana 1 - 2 Imolese Calcio [B-16] - 1/2 0-2

ITA3

22:30 FT [B-8] Ancona 2 - 1 Luchese [B-11] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-1] Reggiana 3 - 0 Pesaro [B-15] - 1 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [B-10] Rimini 0 - 1 Carrarese [B-7] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-9] Siena 3 - 0 San Donato [B-20] - 1 1-0

NGB

22:30 FT 1 [10] Neftekhimik Nizh 1 - 1 Yenisey [4] +0 0-0

POLA

22:30 FT [13] Jagiellonia 2 - 5 Legia Wars. [2] +1/4 1-3

POLB

22:30 FT [3] Ruch Chorzow 1 - 0 Katowice [7] - 1/2 0-0

CROA

22:30 FT [3] NK Osijek 1 - 0 Dinamo Zagreb [1] +1/4 0-0

MLTA

22:30 FT [12] Zebbug Rangers 0 - 1 Floriana [7] 0-0

MLTA

22:30 FT [13] Santa Lucia FC 0 - 0 Sirens [11] 0-0

NPA

22:30 FT [14] Marumo Gallants FC 2 - 1 Cape Town City [12] +0 1-0

ISRA

22:45 FT [13] Sektzia Nes Tziona 0 - 2 Hapoel Jerusalem [4] +1/2 0-1

ISRA

22:45 FT [7] Bnei Sakhnin 1 - 4 Hapoel Hadera [5] - 1/2 1-3

ITAA

22:59 FT 3 [16] Lecce 0 - 1 Juventus [3] 5 +1/4 0-0

NGA

22:59 FT [14] Lok. Moscow 0 - 1 CSKA Moscow [5] +1/2 0-1

BLRA

22:59 FT [1] Shakhter Soligo. 1 - 1 Slavia Mozyr [10] - 1 3/4 0-1

BIHA

22:59 FT [3] Borac Banja Luka 3 - 1 Sloboda Tuzla [10] 2-0

GEOA

22:59 FT [2] Dinamo Batumi 4 - 2 Lokomotiv T [10] 2-0

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 3 - 3 Sarpsborg [8] - 1/2 2-2

NORA

22:59 FT [12] Stromsgodset 1 - 2 Haugesund [10] - 1/4 1-1

RMNA

22:59 FT [9] Voluntari 0 - 1 Petrolul Ploiesti [6] - 1/4 0-1

SRBA

22:59 FT 1 [7] FK Vozdovac 0 - 0 FK Napredak [10] - 1/2 0-0

CZEA

22:59 FT [15] Zlin 0 - 3 Vik.Plzen [1] +3/4 0-1

CYPA

22:59 FT [12] EN Paralimni 2 - 1 Olympiakos Nic. [13] +0 1-1

TNKB

22:59 FT [13] Goztepe 5 - 0 Denizlispor [19] - 1 2-0

TSA

22:59 FT [7] Grasshoppers 1 - 3 Luzern [6] +1/4 1-2

UAEA

22:59 FT [7] Ittihad Kalba 5 - 3 Al Nasr (UAE) [12] +0 1-3

UAEA

22:59 FT 1 [2] Al Shabab (UAE) 2 - 1 Al Ain [8] +1/4 1-1

NPA

22:59 FT [9] Royal AM 0 - 3 Mamelodi Sun. [1] +3/4 0-1

BIA

23:15 FT [6] Westerlo 2 - 3 Sint Truiden [10] - 1/4 0-2

BIA

23:15 FT [17] Kortrijk 1 - 1 Cercle Brugge [9] +1/2 0-1

EUW17VL

23:30 FT [11-1] Slovakia U17 Nữ 6 - 0 Latvia U17 Nữ [11-2] 5-0

ANHA

23:30 FT 2 [9] Fulham 0 - 0 Everton [17] 1 - 1/4 0-0

TBNA

23:30 FT 6 [18] Sevilla 0 - 1 Rayo Vallecano [8] 1 - 1/2 0-0

TBNB

23:30 FT [12] Leganes 0 - 0 Racing Santander [18] - 1/4 0-0

TBNB

23:30 FT [3] Alaves 2 - 1 Real Oviedo [14] - 1/4 1-0

DUA

23:30 FT 5 [4] Ein.Frankfurt 1 - 2 B.Dortmund [6] 5 +0 1-1

ESTA

23:30 FT [4] Nomme Kalju 1 - 0 TJK Legion [9] - 2 0-0

GREA

23:30 FT [5] Volos NFC 1 - 5 Panathinaikos [1] +1/2 0-2

ISRA

23:30 FT [8] Maccabi Netanya 2 - 1 Maccabi Bnei Raina [10] - 1/2 1-1

TD3

23:30 FT [Norra-16] Hammarby Talang 2 - 0 Orebro Syrianska [Norra-6] - 1/2 2-0

JORA

23:30 FT [3] Sheikh Hussein 3 - 1 Al Aqaba SC [5] - 1 1-0

HLA

23:45 FT [6] Sparta Rotterdam 3 - 1 Fortuna Sittard [12] - 1/2 1-1

TBN3

00:00 FT [A1-15] Linense 1 - 0 Cultural Leonesa [A1-7] +0 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-5] Deportivo 1 - 0 S.S. Reyes [A1-8] - 1 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-10] Numancia 0 - 0 Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 0-0

BDNA

00:00 FT [1] Benfica 5 - 0 Chaves [8] - 2 1/2 3-0

TNKA

00:00 FT [9] Alanyaspor 2 - 0 Gaziantep B.B [10] - 1/2 1-0

ISRA

00:15 FT [11] Beitar Jerusalem 0 - 0 Hapoel Haifa [12] +1/4 0-0

HUNA

00:30 FT [6] Paksi 0 - 1 Vasas Budapest [11] - 1/2 0-1

POLA

01:00 FT [5] Wisla Plock 1 - 2 Slask Wroclaw [11] - 1/2 0-0

POLB

01:00 FT [9] Stal Rzeszow 1 - 2 GKS Tychy [11] - 1/2 0-1

BIB

01:00 FT [1] Beerschot-Wilrijk 1 - 2 Anderlecht II [4] - 1/2 0-1

SRBA

01:00 FT [5] FK Vojvodina 2 - 0 Novi Sad [15] - 1 1/2 1-0

PERA

01:00 FT [6] Cesar Vallejo 1 - 1 Dep. Municipal [14] - 1 1/4 1-0

SLOA

01:15 FT [4] CM Celje 3 - 3 Maribor [2] - 1/4 1-1

DUB

01:30 FT [15] St. Pauli 1 - 1 Darmstadt [1] +0 0-0

RMNA

01:30 FT [7] Sepsi OSK 0 - 1 Universitatea Craiova [5] - 1/4 0-0

TSA

01:30 FT 1 [2] Servette 2 - 2 Lugano [4] - 1/4 2-1

ANHA

01:45 FT [6] Liverpool 1 - 2 Leeds Utd [15] 1 - 2 1-1

ITAA

01:45 FT 1 [5] Inter Milan 3 - 0 Sampdoria [19] 6 - 2 2-0

BIA

01:45 FT [4] Club Brugge 4 - 2 Oostende [14] - 2 2-0

IREB

01:45 FT [2] Waterford Utd 3 - 3 Treaty United [5] - 1 1/4 1-3

TBNA

02:00 FT 4 [10] Valencia 0 - 1 Barcelona [1] 5 +1 0-0

TBNB

02:00 FT [2] Burgos CF 2 - 0 Ibiza-Eivissa [22] - 1/4 1-0

PHA

02:00 FT [19] Strasbourg 2 - 2 Marseille [4] 2 +1/2 0-2

HLA

02:00 FT [11] Go Ahead Eagles 3 - 1 SBV Excelsior [14] - 1 2-0

COLB

02:00 FT [12] Real Santander 0 - 1 Atletico Huila [14] - 1/4 0-1

BDNA

02:30 FT [9] Arouca 1 - 0 Sporting Lisbon [4] +3/4 0-0

LIB

03:00 FT [H-1] Flamengo/RJ 1 - 0 Athletico/PR [B-2] - 1 1-0

PERA

03:30 FT 1 [15] Academia Cantolao 1 - 1 Ayacucho FC [16] +0 1-0

PERA

03:30 FT [8] Sport Huancayo 3 - 1 Sport Boys [13] - 1 1/2 0-0

COLA

04:00 FT [15] Envigado 1 - 1 Deportes Tolima [14] +1/2 1-1

BRB

05:00 FT [14] Chapecoense 1 - 0 Nautico/PE [20] - 2 1-0

MEXB

05:00 FT [1] Celaya 1 - 0 Ala. Durango [12] - 3/4 0-0

BRAA

05:30 FT [13] Goias/GO 0 - 0 Corinthians/SP [4] +0 0-0

CHIA

06:00 FT 1 [4] Cobresal 1 - 0 Palestino [8] - 1/4 1-0

COLA

06:05 FT [18] Deportivo Cali 1 - 0 Patriotas [19] - 3/4 0-0

USB

06:35 FT [A-1] Louisville City 2 - 2 Pittsburgh R. [A-5] - 1 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-3

USB

07:00 FT [B-3] Colorado Springs 1 - 1 Sacramento [B-4] 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

ARGB

07:15 FT [7] Estudiantes BsAs 1 - 0 Gim.Mendoza [4] +0 1-0

USW

07:15 FT [2] Portland Tho. Nữ 2 - 0 Kansas City Nữ [5] - 1/2 1-0

MEXB

07:15 FT [2] Atlante 2 - 1 Mineros de Zac. [8] - 1 2-1

COLB

08:10 FT [5] Tigres(COL) 1 - 2 Dep.Quindio [3] +0 0-1

IDNA

16:00 Hoãn [2] Bali United Pusam - Borneo FC [5] -

IDNA

20:30 Hoãn [11] Persis Solo FC - Persib Bandung [8] -

OMC

21:00 Hoãn [18] Al Seeb - Al Nasr (OMA) [17] -

BLVA

02:00 Hoãn [10] Blooming - The Strongest [1] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 29/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 29/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10