KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 28/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 FT [14] Liaoning Shenyang 2 - 2 Xinjiang Tianshan [17] - 1 1/4 1-0

TQB

14:00 FT [13] Guangxi Pingguo 0 - 0 Qingdao Y.Island [9] +0 0-0

CZEU19

15:30 FT [11] Vik. Plzen U19 1 - 2 Dukla Praha U19 [13] 0-1

AUSA

15:45 FT [2] WS Wanderers 2 - 0 Newcastle Jets [10] - 1/2 1-0

NGAU21

16:30 FT [A-3] CSKA Mos. U21 4 - 2 Nizhny Nov U21 [A-6] 0-2

NGAU21

17:00 FT [B-5] Din. Moscow U21 1 - 1 Kuban U21 [B-6] 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-10] Khimki U21 4 - 3 Chertanovo U21 [B-4] 1-0

VNA

17:00 FT [7] Thanh Hóa 1 - 2 TP.HCM [9] - 1/4 1-0

C3

18:00 FT 5 [D-4] Slovacko 0 - 1 FC Koln [D-3] 6 +1/2 0-0

EU17VL

18:00 FT 1 [3-2] Israel U17 1 - 1 Lithuania U17 [3-4] 1-1

NGAU21

18:00 FT [B-2] Lok. Moscow U21 3 - 1 Akhmat Gr. U21 [B-9] 2-0

NGAU21

18:00 FT [A-9] Torpedo Moscow U21 1 - 2 Strogino Moscow U21 [A-4] 1-1

NGAU21

18:00 FT [A-8] ORS 5 U21 1 - 1 Ural U21 [A-5] 0-1

AZEA

18:00 FT [6] Turan Tovuz 1 - 0 Sumqayit [10] - 1/4 0-0

VNA

18:00 FT [6] HA Gia Lai 1 - 1 Bình Định [3] +0 0-1

CZEU19

18:30 FT [5] Mlada Boleslav U19 1 - 1 MFk Karvina U19 [14] - 1/4 1-1

SINC

18:45 FT [B-3] Tanjong Pagar 3 - 1 Hougang Utd [B-2] 1-1

SINC

18:45 FT [B-4] Geylang Intl 2 - 3 Tampines Rovers [B-1] 0-2

EU17VL

19:00 FT [9-1] Pháp U17 4 - 0 North Macedonia U17 [9-4] 2-0

EU17VL

19:00 FT [9-2] Iceland U17 3 - 1 Luxembourg U17 [9-3] 0-0

NGAU21

19:00 FT [B-8] Fakel U21 0 - 1 Rostov U21 [B-1] 0-0

THA

19:00 FT [8] Police Tero FC 2 - 1 Nong Bua Pitchaya [15] - 1/2 1-0

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 0 - 1 Hải Phòng [2] +1/2 0-1

IRNA

19:30 FT [11] Havadar SC 0 - 1 Esteghlal Tehran [2] +3/4 0-1

OMC

19:50 FT [16] Bahla Club 0 - 1 Rustaq Club [9] 0-0

ISRB

20:00 FT [7] H. Petah Tikva 0 - 2 HR Letzion [8] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [11] Hapoel R. Gan 1 - 1 Hapoel Acre [2] +0 1-1

ISRB

20:00 FT [5] Hapoel Kfar Saba 1 - 3 Maccabi P.Tikva [1] +1/2 1-3

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Afula 0 - 0 INR HaSharon [12] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Umm Al Fahm 3 - 0 Ahi Nazareth [10] - 1/2 2-0

IRNA

20:00 FT [8] Mes Rafsanjan 0 - 0 Sepahan [4] +0 0-0

OMC

20:10 FT [7] Salalah 0 - 1 Al Oruba (OMA) [8] 0-1

BULA

20:15 FT [14] Pirin Blagoevgrad 0 - 0 Lok. Plovdiv [4] +1/2 0-0

EU17VL

21:00 FT [3-1] Anh U17 6 - 2 Georgia U17 [3-3] 4-1

NGA

21:00 FT [8] FK Orenburg 4 - 1 Fakel [13] - 3/4 2-0

NGAU21

21:00 FT [A-1] Zenit U21 3 - 2 Spartak Mos. U21 [A-2] 2-1

NGAU21

21:00 FT [B-3] Krasnodar U21 1 - 4 FK Sochi U21 [B-7] - 1 3/4 0-3

UKRA

21:00 FT [8] Metalist 1925 Kharkiv 0 - 3 Zorya [4] +1/4 0-2

IRNA

21:00 FT [5] Aluminium Arak 3 - 0 Nassaji Mazandaran [6] - 1/4 2-0

JORA

21:00 FT [6] Ma'an SC 1 - 2 S.Al.Ordon [4] +1/2 0-2

INDA

21:00 FT [5] Kerala Blasters 0 - 2 Mumbai [1] +0 0-2

MDVA

22:00 FT [5] FC Balti 4 - 0 Sfintul Gheorghe [4] - 1/2 1-0

RMNA

22:00 FT [11] Chindia Targoviste 2 - 2 Botosani [12] - 1/2 1-1

CZEB

22:00 FT [10] Sigma Olomouc II 2 - 2 MFK Vyskov [2] 1-2

IRNA

22:00 FT [9] Zobahan 5 - 1 Naft M. Soleyman [14] - 1/4 2-1

BULA

22:30 FT [9] Arda Kardzhali 1 - 3 Cska Sofia [1] +1/2 0-1

SVKA

22:30 FT [10] Zlate Moravce 4 - 0 MSK Zilina [6] +0 2-0

NGB

22:59 FT 1 [9] Shinnik Yaroslavl 2 - 1 Arsenal-Tula [6] +1/4 1-0

POLA

22:59 FT [18] Miedz Legnica 2 - 4 Pogon Szczecin [4] +1/4 2-2

POLB

22:59 FT [5] Nieciecza 3 - 0 Resovia [14] - 1/2 3-0

CROA

22:59 FT 1 [9] Sibenik 1 - 2 NK Varazdin [5] +1/4 0-0

SLOA

22:59 FT [6] Domzale 5 - 1 Gorica [8] - 3/4 2-0

CYPA

22:59 FT [14] Akritas 0 - 3 AEL Limassol [10] +1/2 0-1

OMC

22:59 FT [2] Al Suwaiq 2 - 2 Dhofar [13] 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 4-3

AUTB

23:10 FT [7] SKU Amstetten 2 - 2 Grazer AK [4] +1/4 2-0

AUTB

23:10 FT [1] St.Polten 5 - 0 Austria Wien II [15] - 3/4 4-0

AUTB

23:10 FT [6] First Vienna 4 - 0 Vorwarts Steyr [14] - 3/4 2-0

DUB

23:30 FT [17] Magdeburg 1 - 1 Heidenheim [3] +1/4 0-1

DUB

23:30 FT [10] Greuther Furth 1 - 0 A.Bielefeld [16] - 1/4 1-0

JORA

23:30 FT [2] Wehdat Amman 1 - 1 Faisaly (JOR) [1] +1/4 1-1

DUC3

00:00 FT [3] Wehen 1 - 3 Duisburg [11] - 1 0-0

DUC4B

00:00 FT [3] Hannover II 5 - 2 Wer.Bremen II [10] - 1/4 3-1

DUC4DB

00:00 FT [7] Babelsberg 0 - 0 Berlin AK 07 [5] +1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [10] Berliner FC Dynamo 3 - 2 Ger.Halberstadt [18] - 1 1/2 2-0

DUC4DB

00:00 FT [6] Lok.Leipzig 2 - 0 Luckenwalde [16] - 1 0-0

DUC4N

00:00 FT [6] Hoffenheim II 4 - 1 SGV Freiberg [14] - 3/4 2-0

DUC4N

00:00 FT 1 [16] Wormatia Worms 1 - 1 Aalen [12] - 1/2 1-1

TNKA

00:00 FT 1 [15] Fatih Karagumruk 0 - 2 Galatasaray [2] +1/2 0-0

TNKB

00:00 FT [16] Altinordu SK 0 - 3 Malatyaspor [17] - 1/2 0-0

DENA

00:00 FT [1] Nordsjaelland 2 - 0 AC Horsens [9] - 3/4 1-0

DENB

00:00 FT [5] Helsingor 0 - 0 Vendsyssel FF [4] - 1/4 0-0

EGYSC

00:00 FT [2] Zamalek SC 0 - 2 Ahly Cairo [1] +1/4 0-1

DUC4BA

00:15 FT [9] Augsburg II 2 - 0 Turkgucu-Ataspor [5] - 1/4 0-0

DUC4B

00:30 FT 1 [1] Lubeck 2 - 0 Drochtersen/Assel [6] - 3/4 0-0

DUC4B

00:30 FT [4] SSV Jeddeloh 1 - 0 Rehden [15] - 1/4 1-0

TSB

00:30 FT [10] Neuchatel Xamax 2 - 2 Thun [7] +1/4 0-1

TSB

00:30 FT [3] Yverdon 4 - 0 Lausanne Sports [4] +1/4 2-0

NPA

00:30 FT [16] Maritzburg Utd 0 - 2 Golden Arrows [7] +0 0-2

ANHU23

01:00 FT [1-6] Fulham U21 3 - 0 Blackburn U21 [1-10] - 1 1-0

DUC4B

01:00 FT [19] Kickers Emden 1 - 6 TuS BW Lohne [7] +1 0-2

HLB

01:00 FT [11] De Graafschap 2 - 0 TOP Oss [18] - 1 1-0

HLB

01:00 FT [14] Telstar 2 - 2 Dordrecht 90 [16] - 1 2-2

HLB

01:00 FT [6] VVV Venlo 1 - 2 AZ Alkmaar U21 [7] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [13] Den Bosch 3 - 2 NAC Breda [15] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [2] Zwolle 0 - 1 MVV Maastricht [3] - 1 3/4 0-1

HLB

01:00 FT [5] Almere City 3 - 2 Heracles Almelo [1] +0 0-2

HLB

01:00 FT [4] Eindhoven 2 - 2 PSV Eindhoven U21 [12] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [19] Helmond Sport 2 - 1 ADO Den Haag [17] +1/4 1-0

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 4 - 1 Utrecht U21 [20] - 1 1/4 1-1

BIB

01:00 FT [6] Lommel 3 - 1 Excelsior Virton [12] - 1/2 1-1

BIB

01:00 FT [8] Deinze 4 - 1 Standard Liege II [10] - 1 2-0

HUNA

01:00 FT [9] Mezokovesdi SE 1 - 1 Kisvarda FC [2] +0 0-0

RMNA

01:00 FT [13] FC U Craiova 1948 1 - 2 Farul Constanta [1] +1/4 1-1

TSB

01:15 FT [2] Stade L. Ouchy 2 - 1 Aarau [5] - 1/4 1-0

TSB

01:15 FT 1 [1] Wil 1900 4 - 3 Schaffhausen [8] - 1/2 1-0

ITB

01:30 FT [3] Bari 0 - 0 Ternana [5] - 1/4 0-0

DUA

01:30 FT 2 [9] Wer.Bremen 1 - 0 Hertha Berlin [15] 3 - 1/4 0-0

POLA

01:30 FT [12] Gornik Zabrze 3 - 0 Widzew Lodz [3] - 1/2 3-0

POLB

01:30 FT [12] Zaglebie Sosno 1 - 2 Wisla Krakow [10] - 1/4 1-1

SCOB

01:45 FT [4] Greenock Morton 4 - 0 Inverness C.T. [6] - 1/4 3-0

SCOB

01:45 FT 1 [3] Queen's Park 2 - 2 Dundee [2] +1/4 1-0

NIRA

01:45 FT [3] Glentoran 4 - 0 Larne [1] - 1/4 1-0

NIRA

01:45 FT [9] Glenavon 3 - 2 Ballymena Utd [7] - 3/4 0-1

BIA

01:45 FT 1 [1] Genk 3 - 1 KV Mechelen [13] - 1 1/2 1-1

IREA

01:45 FT [7] Shelbourne 6 - 0 Drogheda Utd [8] - 1 4-0

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 2 - 1 Bohemians [6] - 3/4 2-0

IREA

01:45 FT [5] Sligo Rovers 1 - 0 St. Patrick's [4] +3/4 0-0

WALA

01:45 FT [2] Connah's QN 3 - 1 Newtown AFC [8] - 1 2-0

ANHB

02:00 FT 4 [14] Birmingham 2 - 0 QPR [6] 3 - 1/4 2-0

TBNA

02:00 FT 4 [11] Mallorca 1 - 1 Espanyol [16] 1 - 1/4 0-0

TBNB

02:00 FT [15] Tenerife 0 - 2 Zaragoza [16] - 1/4 0-1

PHA

02:00 FT 2 [2] Lens 3 - 0 Toulouse [12] 1 - 3/4 0-0

IREA

02:00 FT [10] Finn Harps 1 - 3 UC Dublin [9] - 1/2 1-1

WALA

02:00 FT [9] Aberystwyth 2 - 1 Flint Town Utd [10] +0 0-0

BDNA

02:15 FT [18] Pacos Ferreira 0 - 1 Maritimo [17] - 1/4 0-1

PERA

03:00 FT [7] UTC Cajamarca 1 - 1 Universitario [4] - 1/2 0-1

BRB

05:00 FT [9] Londrina/PR 0 - 2 Ituano/SP [6] +0 0-1

BRB

05:00 FT [15] Tombense FC/MG 2 - 2 Gremio/RS [2] +0 1-2

BRB

05:00 FT [3] Bahia/BA 1 - 1 Guarani/SP [10] - 1 1-0

BRB

05:00 FT [7] SC Recife/PE 5 - 1 Operario/PR [19] - 1 1/4 3-0

MEXB

07:05 FT [3] Leones Negros UdeG 3 - 0 Venados [7] 2-0

BRB

07:30 FT [12] Ponte Preta/SP 1 - 1 Criciuma/SC [8] +0 1-1

USB

07:30 FT [B-1] SA Scorpions 3 - 0 Oakland Roots [B-7] - 1 1-0

COLB

08:00 FT 1 [2] Fortaleza 0 - 2 Boyaca Chico [6] 0-1

MEXB

09:15 FT [4] Sonora 3 - 1 Morelia [6] - 1/4 3-1

IDNA

16:00 Hoãn [1] PSM Makassar - Madura United FC [3] -

IDNA

20:30 Hoãn [9] Arema Indonesia - Persita Tangerang [6] -

Kết quả bóng đá ngày 28/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 28/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10