LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 05/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 - [76] Tonan Maebashi vs Juntendo University [14] -

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Gainare Tottori [15] +1 -

NHATJFL

11:00 - [11] Nara Club vs FC Kariya [17] -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs FC Osaka [9] -

NHATJFL

11:00 - [10] Matsue City vs Suzuka Point Getters [7] -

NHATJFL

11:00 - [13] Kochi United SC vs Veertien Mie [8] -

NHATJFL

11:00 - [5] TIAMO Hirakata vs Honda Lock [15] -

NHATJFL

11:00 - [4] Sony Sendai vs Tokyo Musashino [16] -

NHATJFL

11:00 - [1] Honda FC vs Iwaki FC [2] -

NHATW

11:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

NHATW

11:00 - [12] Yamato Sylphid Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] -

NHATB

11:30 - [16] Renofa Yamaguchi vs Ehime FC [19] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Alb. Niigata (JPN) [5] +0 -

NHATB

12:00 - [20] Giravanz Kita. vs Jubilo Iwata [1] +1 -

NHATB

12:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Machida Zelvia [7] +1/4 -

NHATLC

12:00 - [B-1] FC Tokyo vs Shonan Bellmare [C-2] - 1/2 -

NHATW

12:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] -

AUSA

12:05 - [4] Brisbane Roar vs Sydney FC [2] +1/4 -

AUSNSW

12:30 - [11] Sutherland Sharks vs APIA Tigers [8] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Adelaide Raiders vs Adelaide Utd U21 [9] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [3] Campbelltown City vs Cumberland Utd [10] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [12] Ade. Blue Eagles vs Adelaide Comets [1] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [5] Sturt Lions vs Adelaide Olympic [7] +1/2 -

WA

13:00 - [A-3] Lebanon vs Sri Lanka - 4 -

NHATB

13:00 - [22] Sagamihara vs V-Varen Nagasaki [4] +3/4 -

NHATB

13:00 - [13] Blaublitz Akita vs Ryukyu [8] +0 -

NHAT3

13:00 - [13] FC Imabari vs Nagano Parceiro [9] +0 -

AUSFWP

14:00 - [5] Inglewood Utd vs Perth Glory U21 [4] +0 -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs Bayswater City [8] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs Gwelup Croatia [10] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] ECU Joondalup vs Cockburn City [9] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Perth SC [1] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Floreat Athena [2] +2 1/4 -

AUSQSL

14:00 - [1] Peninsula Power vs Capalaba [11] -

HQB

14:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Seoul E-Land [9] +0 -

AUSA

14:05 - [3] Central Coast vs Western United [10] - 3/4 -

TQB

14:30 - [C-1] Wuhan Three T. vs Shenyang Urban [C-4] - 1 -

AUSSL

14:45 - [2] Adelaide City vs Metro Stars [4] - 1/4 -

GHU19

15:00 - [24] Bulgaria U19 vs North Macedonia U19 [27] -

AUSBPL

15:10 - [6] Acacia Ridge vs The Lakes [2] +1 1/4 -

AUSQSL

15:30 - [8] Gold Coast Utd vs Redlands Utd [12] - 1 1/2 -

GHU19

16:00 - [13] Croatia U19 vs Bosnia & Herz U19 [14] - 3/4 -

GREU20

16:00 - [5] OFI Creta U20 vs Pas Giannina U20 [8] -

AUSBPL

16:00 - [8] UQ FC vs Western Spirit [11] -

AUSQSL

16:00 - [5] Queensland Lion vs Magpies Crusaders [14] - 2 3/4 -

AUSQSL

16:00 - [9] Eastern Suburbs vs Gold Coast Knights [6] +3/4 -

AUSA

16:10 - [11] Newcastle Jets vs Perth Glory [9] - 1/4 -

AUSBPL

16:15 - [7] Toowong FC vs The Gap [10] -

HQB

16:30 - [10] Bucheon 1995 vs Chungnam Asan [8] +1/4 -

HQB

16:30 - [5] Busan I'Park vs Gyeongnam [6] +1/4 -

NHATB

17:00 - [11] Okayama vs Tokyo Verdy [12] +0 -

HQ3

17:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Yangju FC [14] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [7] Ulsan Citizen vs Paju Citizen [8] +0 -

HQ3

17:00 - [3] Mokpo City vs Gangneung City [15] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Cheongju FC [11] - 1/2 -

POLB

17:40 - [5] Arka Gdynia vs Radomiak Radom +0 -

WA

18:00 - [A-2] Hàn Quốc vs Turkmenistan - 3 -

TDB

18:00 - [13] Brage vs Eskilstuna City [11] - 1/4 -

DEN3

18:00 - Holstebro BK vs Dalum IF [2-3] +1/4 -

TQB

18:35 - [C-6] Beijing BIT vs Suzhou Dongwu [C-5] +1 -

TQB

18:35 - [B-3] Kunshan FC vs Nanjing Fengfan [B-5] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [11] V. Aschaffenburg vs SpVgg Bayreuth [2] -

DUC4N

19:00 - [2] Mainz II vs Sonnenhof [14] -

DUC4N

19:00 - [12] Koblenz vs TSV Steinbach [5] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [6] Homburg vs Bayern Alzenau - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [19] Astoria Walldorf vs Hoffenheim II [9] +0 -

DUC4N

19:00 - Stadtallendorf vs Giessen [18] -

DUC4N

19:00 - [17] TSV Schott Mainz vs Stuttgart II [13] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Hessen Kassel vs SSV Ulm [1] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [10] Aalen vs Offenbach [3] -

DUC4N

19:00 - [4] Elversberg vs Freiburg II - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [11] FSV Frankfurt vs TSG Balingen [16] - 1 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs Pirmasens [15] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [10] Rodinghausen vs Fortuna Koln [3] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [14] Schalke 04 II vs Preussen Munster [5] +1 -

DUC4T

19:00 - [18] Sportfreunde Lotte vs Wiedenbruck [6] +0 -

DUC4T

19:00 - Bergisch Gladbach vs Fort.Dusseldorf II [7] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [2] Wuppertaler vs B.Dortmund II +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [16] Bonner SC vs FC Koln II [4] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [17] Wegberg-Beeck vs Essen [1] +1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [12] SV Straelen vs Lippstadt [9] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [19] Homberg vs RW Ahlen [13] -

DUC4T

19:00 - [11] Oberhausen vs M.gladbach II [8] - 1 -

GHU21

20:00 - Scotland U21 vs Bắc Ireland U21 -

TDB

20:00 - [7] Osters vs Norrby [6] - 1/4 -

TDB

20:00 - [4] Trelleborgs vs GIF Sundsvall [2] +0 -

TD3

20:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Qviding [Sodra-16] +0 -

DEN3

20:00 - Naestved BK vs Bronshoj [1-4] - 1/4 -

DEN3

20:00 - [1-3] B93 Kobenhavn vs Aarhus Fremad [3-5] - 1/4 -

DEN3

20:00 - AB Gladsaxe vs AB Tarnby -

DEN3

20:00 - [2-1] Middelfart vs BK Frem [1-5] - 1/2 -

DEN3

20:00 - Nykobing vs Hellerup [1-7] -

DEN3

20:00 - [1-8] Holbaek vs Jammerbugt [3-7] -

DEN3

20:00 - KFUM BK Roskilde vs FA 2000 +1/4 -

DEN3

20:00 - Skovshoved IF vs BK Avarta [1-1] -

DEN3

20:00 - Slagelse B&I vs Vanlose -

DEN3

20:00 - VSK Aarhus vs Oure FA - 1 3/4 -

DEN3

20:00 - Hillerod vs Roskilde - 1/4 -

DEN3

20:00 - [3-1] Brabrand IF vs Sydvest [2-7] - 2 -

NPA

20:00 - [13] Moroka Swallows vs Baroka FC [12] +0 -

NPA

20:00 - [9] Maritzburg Utd vs Amazulu [8] - 1/4 -

NPA

20:00 - Black Leopards vs Blo. Celtic +1/4 -

NPA

20:00 - [14] Chippa Utd vs SuperSport Utd [2] +1/4 -

NPA

20:00 - [10] Golden Arrows vs Stellenbosch FC [4] - 1/4 -

NPA

20:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Cape Town City [11] - 3/4 -

NPA

20:00 - [16] TS Galaxy vs Kaizer Chiefs [5] +1/4 -

NPA

20:00 - [7] Orlando Pirates vs Marumo Gallants FC [15] - 1 -

DEN3

20:15 - [2-4] Naesby BK vs Thisted [3-2] +0 -

GHQG

21:00 - Guinea vs Togo -

POLB

21:00 - [11] Resovia vs Chrobry Glogow [10] - 1/4 -

POLB

21:00 - GKS Belchatow vs GKS Jastrzebie [16] +0 -

ICEB

21:00 - [1] Fram Rey. vs Vestri [5] - 1 -

ICEW

21:00 - [2] Breidablik Nữ vs Keflavik IF Nữ [8] -

ICEW

21:00 - [7] Vestmannaeyjar Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] -

TD3

21:00 - [Norra-3] Sandvikens vs Dalkurd FF [Norra-2] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-5] Utsiktens BK vs Torns IF [Sodra-13] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-5] Hudiksvalls FF vs Umea [Norra-16] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Tvaakers IF vs Oskarshamns AIK [Sodra-2] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-9] Hammarby Talang vs Orebro Syrianska [Norra-8] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-10] Trollhattan vs IFK Malmo [Sodra-4] - 1 -

BRB

21:00 - [18] Londrina/PR vs Brusque FC/SC [15] - 1/4 -

POLB

21:30 - [17] Stomil Olsztyn vs Miedz Legnica [2] +3/4 -

TD3

21:30 - [Sodra-11] Osterlen FF vs Ljungskile SK [Sodra-1] +0 -

CHIA

21:30 - [8] Cobresal vs U. La Calera [4] - 1/4 -

EU21VL

22:00 - [4-6] Liechtenstein U21 vs Hy Lạp U21 [4-2] +3 -

GHQG

22:00 - Nga vs Bulgaria [8] - 1 1/2 -

TDB

22:00 - [8] Orgryte vs Varnamo [1] +1/4 -

URUA

22:00 - [13] Boston River vs CA Torque [6] +1/2 -

GHU19

22:30 - [1] Serbia U19 vs Romania U19 [12] -

GHQG

22:59 - [59] Wales vs Albania [2] - 3/4 -

GHU19

22:59 - [44] Estonia U19 vs Lithuania U19 +1/4 -

GHU21

22:59 - Ireland U21 vs Đan Mạch U21 [4] -

ICEB

22:59 - [12] Vik. Olafsvik vs Thor Akureyri [9] +3/4 -

ICEW

22:59 - [6] Thor Akureyri Nữ vs Trottur Rey. Nữ [3] +1/4 -

ICEW

22:59 - [9] UMF Tindastoll Nữ vs Valur Nữ [1] -

NIRA

23:30 - [2] Larne vs Cliftonville [1] - 1/4 -

GHQG

00:00 - [39] Niger vs Gambia [28] -

GHQG

00:00 - B.B.Ngà vs Burkina Faso - 1/2 -

CHIA

00:00 - [17] San. Wanderers vs Univ. Catolica [2] +1/2 -

WA

01:00 - [B-1] Arập Xêut vs Yemen - 3 -

GHU23

01:00 - Mexico U23 vs Romania U23 - 1/2 -

URUA

01:00 - [1] Plaza Colonia vs Nacional Montevideo [2] +1/4 -

USW

01:00 - [4] Chicago RS Nữ vs NC Courage (W) [6] +1/2 -

GHQG

01:45 - Montenegro vs Israel +0 -

GHQG

01:45 - [54] Thụy Điển vs Armenia - 1 1/2 -

WBM

02:00 - Turks & Caicos vs Haiti -

GHQG

02:00 - Senegal vs Zambia - 1 -

TBNB

02:00 - [1] Almeria vs Girona [19] - 3/4 -

GHQG

02:30 - Tunisia vs CHDC Congo - 1/2 -

BRB

02:30 - [8] CSA/AL vs Sampaio Correa/MA [11] - 1/2 -

CHIA

02:30 - [12] Palestino vs Univ. de Chile [10] - 1/4 -

URUA

03:15 - [10] IA Sud America vs Sportivo Cerrito [9] +0 -

WBM

04:00 - Bahamas vs Trinidad & T. -

WBM

04:00 - British Virgin Isl vs Curacao -

VENA

04:15 - [A-6] Carabobo vs Gran Valencia [A-5] -

BRAA

05:00 - [9] Atletico/GO vs Sao Paulo/SP [13] +1/4 -

BRB

05:00 - [13] Remo/PA vs Brasil Pelotas/RS [20] - 1/2 -

WBM

06:00 - US Virgin Islands vs El Salvador [6] -

USB

06:00 - [B-6] Indy Eleven vs Memphis 901 [B-3] - 1 -

USB

06:00 - [A-2] Ch.Independence vs Tampa Bay Rowdies [A-1] +1/4 -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs New York RB II [A-7] - 3/4 -

USW

06:07 - [7] NJ/NY Gotham Nữ vs OL Reign Nữ [2] -

VENA

06:15 - [B-4] Hermanos Colmenares vs Dep.Tachira [B-1] +1/4 -

WBM

07:00 - Anguilla vs Panama [3] -

WBM

07:00 - Aruba vs Canada [4] -

BRAA

07:00 - [5] Bragantino/SP vs Bahia/BA [15] - 1/2 -

BRAA

07:00 - [17] Santos/SP vs Ceara/CE [14] - 1/2 -

BRB

07:00 - [2] Botafogo/RJ vs Coritiba/PR [1] - 1/4 -

USB

07:00 - [C-2] Colorado Springs vs SA Scorpions [C-3] +3/4 -

CHIA

07:30 - [16] Huachipato vs Everton CD [7] +0 -

USB

09:30 - [D-1] Phoenix FC vs San Diego Loyal [D-3] - 1 3/4 -

USB

09:30 - [D-8] Las Vegas Lights vs Tacoma Defiance [D-5] -

USW

09:30 - [1] Portland Tho. Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] - 3/4 -

USB

10:00 - [D-7] Sacramento vs Orange C. Blues [D-2] - 1/4 -

GHU23

19:00 Hoãn Australia U23 vs Arập Xêut U23 +1/4 -

BRAA

05:00 Hoãn [19] Gremio/RS vs Flamengo/RJ [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 05/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2