LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 06/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATLC

11:00 - [A-2] Consa. Sapporo vs Yokohama FM [D-1] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [5] Fukushima Utd vs FC Gifu [6] +3/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Vanraure Hachinohe [10] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [7] Kagoshima vs Kamatamare San. [13] - 3/4 -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] -

AUSNSW

11:30 - [7] Wollongong Wolves vs Sydney Olympic [5] +1/4 -

AUSBPL

12:00 - [12] Brisbane Knights vs Albany Creek [1] +3 -

AUSNSW

12:00 - [1] Blacktown City vs Sydney Utd [2] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Kyoto Sanga [2] +1/4 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Omiya Ardija [15] +0 -

NHAT3

12:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

NHATW

12:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

NHATLC

13:00 - [A-1] Kashima Antlers vs Shimizu S-Pulse [D-2] - 3/4 -

AUSA

13:05 - [12] Melb. Victory vs Melbourne City [1] +3/4 -

AUSQSL

13:15 - [5] Sunshine Coast vs Brisbane Strikers [13] -

AUSNSW

14:00 - [9] Marconi Stallions vs North Shore Mariners [10] - 3/4 -

HQA

14:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 -

HQB

14:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Anyang [2] +0 -

HQ3

14:00 - [6] Gyeongju KHNP vs Busan Transp. [4] - 1/4 -

GREU20

14:30 - [3] Panathinaikos U20 vs Panetolikos U20 [13] -

HQA

14:30 - [3] Daegu vs FC Seoul [10] - 3/4 -

GREU20

15:00 - [4] Aris Salonica U20 vs Olympiakos U20 [2] -

GREU20

15:00 - [12] Larissa U20 vs Atromitos U20 [6] -

GREU20

15:00 - [11] Lamia U20 vs PAOK U20 [1] -

AUSQSL

15:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Brisbane Roar U21 [2] +1/2 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Logan Light. [10] - 1 3/4 -

NHAT3

15:00 - [4] Grulla Morioka vs Fujieda MYFC [11] +0 -

AUSNSW

15:30 - [12] Sydney FC U21 vs Mt Druitt Town [6] +0 -

GHU19

16:00 - [28] Slovakia U19 vs Séc U19 [29] +1/2 -

GREU20

16:00 - [9] Asteras Tripolis U20 vs AEK Athens U20 [7] -

NHATLC

16:00 - [B-2] Vissel Kobe vs Urawa Red [C-1] - 1/4 -

HQB

16:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Ansan Greeners [7] - 1/2 -

POLB

17:40 - [9] Odra Opole vs GKS Tychy [5] +0 -

POLB

17:40 - [16] Zaglebie Sosno vs Gornik Leczna +0 -

TD3

18:00 - [Norra-15] Taby IS vs Sollentuna FK [Norra-10] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-6] Karlstad BK vs Pitea IF [Norra-11] - 3/4 -

FIN3

19:00 - [C-7] JBK vs Vaajakoski [C-4] - 1/4 -

TD3

19:00 - [Norra-13] Haninge/Brand. vs Lulea [Norra-7] - 3/4 -

TAJA

19:30 - [3] Ravshan Kulob vs FC Kuktosh [9] -

TAJA

19:30 - [4] FK Eskhata vs FK Khujand [1] -

TDB

20:00 - [15] Falkenbergs vs Vasteras [11] +0 -

TD3

20:00 - [Sodra-9] Lunds BK vs Linkoping City [Sodra-12] -

POLB

21:00 - [4] Sandecja vs Puszcza Nie. [14] - 3/4 -

GREU20

21:00 - [14] Apollon Smirnis U20 vs Volos NFC U20 [10] -

FINB

21:00 - [3] RoPS Rovaniemi vs EIF Ekenas [7] - 1/4 -

BRAA

21:00 - [8] Fluminense/RJ vs Cuiaba/MT [9] - 3/4 -

GHQG

22:30 - Áo vs Slovakia - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-2] Albinoleffe vs Alessandria +0 -

MNEA

22:30 - Igalo vs Iskra Danilo [2] -

MNEA

22:30 - Arsenal Tivat vs OFK Petrovac [4] -

FINB

22:30 - [6] PK-35 vs TPS Turku [2] +1/4 -

FINB

22:30 - [5] Jaro vs Gnistan [8] - 3/4 -

FINB

22:30 - [12] JIPPO vs VPS Vaasa [1] +1/4 -

FIN3

22:30 - [C-6] Narpes Kraft vs JS Hercules [C-1] +1 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-12] Ilves-Kissat vs PIF Parainen [B-3] +0 -

FIN3

22:30 - [B-1] SJK Akatemia vs VIFK Vaasa [C-9] - 4 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-9] PeKa vs JaPS [A-1] +1 -

FIN3

22:30 - [A-12] MiPK Mikkeli vs PK Keski Uusimaa [A-10] +0 -

FIN3

22:30 - [B-11] Espoo vs Grankulla IFK [B-4] +1/4 -

FIN3

22:30 - [C-11] PS Kemi vs OTP [C-5] -

FIN3

22:30 - [C-2] Jyvaskyla JK vs OLS Oulu [C-3] -

CHIA

22:30 - [5] U. Espanola vs Antofagasta [6] - 1/2 -

GHQG

22:59 - [33] Luxembourg vs Scotland +3/4 -

GHQG

22:59 - San Marino vs Italia U20 -

GHQG

22:59 - Đan Mạch vs Bosnia & Herz [7] - 1 1/4 -

GHQG

22:59 - [4] Anh vs Romania - 1 3/4 -

GHQG

22:59 - Moldova vs Azerbaijan +1/2 -

GHQG

22:59 - Hà Lan vs Georgia [18] - 1 1/2 -

GHU21

22:59 - Serbia U21 vs Nga U21 +0 -

GHQG

00:00 - Na Uy vs Hy Lạp [19] - 1/4 -

URUA

01:00 - [12] CA Rentistas vs Dep. Maldonado [14] - 1/4 -

USW

01:00 - [10] Kansas City Nữ vs Houston Dash Nữ [5] -

USW

01:00 - [3] Wash. Spirit Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] -

CHIB

01:30 - [9] Iquique vs U.Concepcion [12] -

GHQG

01:45 - Bỉ vs Croatia - 1/2 -

ITA3

01:45 - [A-1] Padova vs Avellino [C-9] - 1/2 -

EU21

02:00 - [A-1] Đức U21 vs B.D.Nha U21 [D-1] - 1/4 -

TBNB

02:00 - [19] Leganes vs Rayo Vallecano - 1/2 -

BRAA

02:00 - [13] America/MG vs Corinthians/SP [6] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [3] Fortaleza/CE vs Internacional/RS [7] +0 -

BRB

02:00 - [16] Ponte Preta/SP vs Vasco DG/RJ [7] +1/4 -

ICEW

02:15 - [10] Fylkir Nữ vs Stjarnan Nữ [4] -

CHIB

02:30 - [14] U. San Felipe vs Barnechea [16] -

GHQG

02:45 - Algeria vs Mali - 3/4 -

URUA

03:15 - [8] Cerro Largo vs CA River Plate (URU) [5] - 1/4 -

USB

04:00 - [B-1] Birmingham Legion vs Tulsa Roughnecks [B-4] -

BRAA

04:15 - [16] Juventude/RS vs Atletico/PR [10] +0 -

BRAA

04:15 - [4] Palmeiras/SP vs Chapecoense [20] - 1 1/4 -

BRB

04:15 - [11] Cruzeiro/MG vs CRB/AL [5] - 1/2 -

CHIA

05:00 - [1] Colo Colo vs La Serena [10] - 1/2 -

USB

05:00 - [A-3] Pittsburgh R. vs Austin Bold [C-5] -

VENA

05:15 - [A-7] Yaracuyanos vs Dep.Lara [A-2] -

CCFNL

05:30 - [A3-1] Honduras vs Costa Rica [A4-1] +1/4 -

USB

05:30 - [A-4] Miami Fusion vs Rio Grande Valley [C-6] -

URUA

06:15 - [11] Wanderers vs CA Penarol [3] +1/2 -

BRAA

06:30 - [18] SC Recife/PE vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 -

BRB

06:30 - [4] Avai/SC vs Vila Nova/GO [12] - 1/2 -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs Louisville City [B-2] -

CHIA

07:30 - [15] Melipilla vs O Higgins [13] +0 -

CCFNL

09:35 - [A1-1] Mỹ vs Mexico [A2-1] +0 -

TDU21

19:00 Hoãn [AS-3] Degerfors IF U21 vs Djurgardens U21 [AS-2] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2